LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [3] Adelaide Utd vs Perth Glory [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs Iwaki FC [1] +1 1/4 -

NHAT3

11:00 - [6] Kataller Toyama vs FC Imabari [5] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Gainare Tottori vs Fujieda MYFC [2] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [3] Kagoshima vs Ehime FC [7] -

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs FC Osaka [1] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Kochi United SC [11] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] TIAMO Hirakata vs Suzuka Point Getters [8] +0 -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs MIO Biwako [16] -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs Reinmeer Aomori [4] +0 -

NHATB

11:05 - [4] Roas. Kumamoto vs Oita Trinita [5] +0 -

NHAT3

11:05 - [4] Matsumoto Yama. vs Nagano Parceiro [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Okayama vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHAT3

12:00 - [18] Sagamihara vs FC Gifu [14] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [17] Kamatamare San. vs Giravanz Kita. [13] +0 -

HQFA

12:00 - [14] Jeonbuk H.Motor vs FC Seoul [7] - 1/4 -

AUSA

13:00 - [1] Melbourne City vs Wellington Phoenix [8] - 1 1/4 -

TQB

14:00 - [16] Beijing Sport Univ vs Zibo Cuju [12] +3/4 -

TQB

14:00 - [7] Suzhou Dongwu vs Kunshan FC [1] +1 1/2 -

HKGA

14:00 - [7] HK Ranger vs Tai Po [8] - 1/2 -

HKGA

14:00 - [3] Southern District vs Hong Kong FC [4] - 1 1/4 -

KAZA

16:00 - [4] Kairat Almaty vs FK Aksu [6] - 1 -

KAZA

16:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Astana [1] +1 1/2 -

CZEB

16:15 - [16] Slavia Praha B vs MFk Karvina [5] +1/2 -

EUW17VL

16:30 - [12-3] Montenegro U17 Nữ vs Wales U17 Nữ [12-1] -

AUTB

16:30 - [8] SV Lafnitz vs Horn [3] +0 -

BLRA

17:00 - [11] FK Slutsk vs Torpedo Zhodino [7] +1/2 -

KAZA

17:00 - [11] Atyrau vs Shakhter Kar. [7] - 1/2 -

HKGA

17:00 - [10] Hồng Kông U23 vs Resources Capital [6] +1 1/4 -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs Nam Định [12] - 3/4 -

GEOA

17:30 - [9] Sioni Bolnisi vs Dila Gori [3] -

GEOA

17:30 - [8] Gagra Tbilisi vs Samgurali Tskh. [4] -

MLTA

17:30 - [6] Gudja United vs Pieta Hotspurs [14] -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Keciorengucu [5] +1/4 -

THA

17:30 - [12] Lamphun Warrior vs Muang Thong Utd [10] +1/4 -

BULA

17:45 - [5] Slavia Sofia vs Spartak Varna [16] - 1 1/2 -

WC17W

18:00 - [B-2] Nigeria U17 Nữ vs Đức U17 Nữ [B-1] +1 -

TBN3

18:00 - [A1-13] Fuenlabrada vs Racing Ferrol [A1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-11] Salamanca vs Ceuta [A1-20] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs Atl. Baleares [A2-16] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Merida vs Algeciras [A1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-17] Rayo Majada. vs Linares Deportivo [A1-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-11] La Nucia vs Sabadell [A2-13] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-17] CF Intercity vs UD Logrones [A2-14] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [6] Academico Viseu vs Belenenses [16] - 3/4 -

NGA

18:00 - [11] Krylya Sovetov vs Nizhny Nov [12] - 3/4 -

NGA

18:00 - [9] FK Sochi vs Ural S.r. [10] - 1/2 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Krasnodar B [18] - 1/4 -

ARMA

18:00 - [4] Alashkert vs BKMA Yerevan [9] - 1 1/4 -

AZEA

18:00 - [7] Samaxı FK vs Karabakh Agdam [1] +2 -

UKRA

18:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Chernomorets [15] -

UKRA

18:00 - [16] FC Lviv vs Metalist Kharkiv [11] +1/4 -

THA

18:00 - [7] Port FC vs Chiangrai Utd [6] - 1/2 -

VNA

18:00 - [11] HL Hà Tĩnh vs Viettel [4] +1/2 -

HLA

18:15 - [16] Emmen vs Groningen [15] - 1/4 -

ITAA

18:30 - [13] Empoli vs Atalanta [6] +3/4 -

POLA

18:30 - [15] Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow [8] +0 -

LATA

18:30 - [1] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [3] -

LATA

18:30 - [4] FK Liepaja vs Tukums/Salaspils [6] -

TNKA

18:30 - [16] Ankaragucu vs Hatayspor [14] - 1/2 -

AUTB

18:30 - [11] Sturm Graz II vs Kapfenberg [16] - 1 1/2 -

TQA

18:30 - [11] Dalian Professional vs Wuhan Yangtze [15] - 1 1/4 -

TQA

18:30 - [2] Shandong Taishan vs Shanghai Port [5] +0 -

THA

18:30 - [11] Nakhon Ratch. vs Ratchaburi [3] +0 -

POLB

18:40 - [1] LKS Lodz vs Arka Gdynia [6] +0 -

ANHU23

19:00 - [2-2] Southampton U21 vs Middlesbrough U21 [2-7] - 1 1/2 -

DUC3

19:00 - [5] Freiburg II vs Oldenburg 1897 [16] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [8] CZ Jena vs SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [13] Hertha Berlin II vs VSG Altglienicke [9] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [17] Tennis Borussia B. vs E.Cottbus [2] +1 3/4 -

PHA

19:00 - [17] Auxerre vs Ajaccio [18] +0 -

SCOA

19:00 - [4] Livingston vs Celtic [1] +1 3/4 -

NGB

19:00 - [3] Rubin Kazan vs Baltika [1] - 1/4 -

BLRA

19:00 - [6] FK Minsk vs Dnepr Mogilev [16] - 1 3/4 -

MKDA

19:00 - [8] Makedonija vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [4] Sileks Kratovo vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [9] Academy Pandev vs Rabotnicki [7] -

MKDA

19:00 - [1] FC Struga vs Bregalnica Stip [6] -

MKDA

19:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Pobeda [10] -

KAZA

19:00 - [13] Turan (KAZ) vs FK Maktaaral [8] +0 -

SRBA

19:00 - [16] Radnik Surdulica vs Spartak Subotica [11] +0 -

TDB

19:00 - [16] Dalkurd FF vs Jonkopings [12] +1/2 -

DENB

19:00 - [7] HB Koge vs Sonderjyske [6] +1/4 -

DENB

19:00 - [11] Hobro I.K. vs Naestved BK [3] - 1/4 -

THA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Bangkok Utd [4] - 3/4 -

UZBC

19:00 - [5] Navbahor vs Nasaf Qarshi [3] -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs SHB Đà Nẵng [10] - 1 1/2 -

EU17VL

19:30 - [2-4] Liechtenstein U17 vs Azerbaijan U17 [2-3] -

EU17VL

19:30 - [2-1] Ukraina U17 vs Bosnia & Herz U17 [2-2] -

DUB

19:30 - [18] Sandhausen vs Ein.Braunschweig [14] +1/4 -

DUB

19:30 - [5] Hannover 96 vs Karlsruher [13] +0 -

DUB

19:30 - [6] Paderborn 07 vs Hamburger [2] - 1/4 -

BIA

19:30 - [11] Anderlecht vs Eupen [15] - 1 1/4 -

ESTA

19:30 - [6] Tammeka Tartu vs Trans Narva [7] -

TBNA

20:00 - [7] Osasuna vs Valladolid [12] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [19] Lugo vs Mirandes [17] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [4] Ingolstadt vs Vik.Koln [7] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs St. Pauli II [18] +0 -

DUC4B

20:00 - [12] Holstein Kiel II vs Phonix Lubeck [9] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] Stuttgart II vs Barockstadt FL [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Mainz II vs Hessen Kassel [15] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [15] FC Koln II vs M.gladbach II [3] +1/4 -

ALBA

20:00 - [1] KF Tirana vs Kukesi [8] -

ALBA

20:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs Partizani Tirana [2] -

LITA

20:00 - [1] Zalgiris vs Dziugas FC [9] - 1 3/4 -

MNEA

20:00 - [6] Jedinstvo vs Mornar Bar [10] -

MNEA

20:00 - [5] Arsenal Tivat vs Iskra Danilo [9] -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs Decic Tuzi [3] -

FINA

20:00 - [4] Haka vs VPS Vaasa [6] - 1/4 -

CZEB

20:00 - [13] Dukla Praha vs Sparta Praha B [15] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [15] Erzurumspor FK vs Eyupspor [1] +1/4 -

DENA

20:00 - [12] Lyngby vs Aarhus AGF [8] +1/4 -

UAEA

20:00 - [10] Baniyas vs Al Dhafra [13] - 1 -

UAEA

20:00 - [5] Ajman vs Bataeh SC [9] - 3/4 -

BULA

20:15 - [15] Hebar Pazardzhik vs Botev Plovdiv [10] +3/4 -

TSA

20:15 - [8] Sion vs Zurich [10] - 1/4 -

TSB

20:15 - [6] Bellinzona vs Vaduz [9] +0 -

ITA3

20:30 - [C-8] Latina vs Monterosi FC [C-10] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Feralpisalo vs AC Renate [A-6] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-17] Taranto vs Giugliano [C-4] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-9] Novara vs Sangiuliano City [A-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Foggia [C-15] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-16] Virtus Verona vs ArzignanoChiampo [A-12] +0 -

ITA3

20:30 - [A-3] Lecco vs AC Trento [A-18] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-15] Pergolettese vs Pordenone [A-4] +0 -

ITA3

20:30 - [A-5] Pro Sesto vs Aurora Pro Patria [A-7] +0 -

ITA3

20:30 - [A-13] Albinoleffe vs Juventus U23 [A-10] +0 -

ITA3

20:30 - [A-2] Vicenza vs Pro Vercelli [A-8] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Triestina vs Mantova [A-17] - 1/4 -

HLA

20:30 - [3] PSV Eindhoven vs NEC Nijmegen [9] - 2 -

HLA

20:30 - [5] Twente vs RKC Waalwijk [10] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [2] Spartak Moscow vs Torpedo Moscow [16] - 1 3/4 -

CZEB

20:30 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs Taborsko [9] -

CZEB

20:30 - [4] Varnsdorf vs MFK Chrudim [6] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [3] Lask vs Wolfsberger AC [9] - 1 -

AUTA

20:30 - [6] Austria Wien vs SCR Altach [10] - 3/4 -

NPA

20:30 - [8] Amazulu vs Stellenbosch FC [10] - 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Chippa Utd vs Richards Bay [2] +0 -

NPA

20:30 - [11] TS Galaxy vs Sekhukhune Utd [15] +0 -

ANHA

21:00 - [1] Arsenal vs Nottingham Forest [18] - 1 3/4 -

ITAA

21:00 - [17] Spezia vs Fiorentina [10] +1/2 -

ITAA

21:00 - [18] Cremonese vs Udinese [8] +1/2 -

PHA

21:00 - [16] Stade Brestois vs Stade Reims [11] +0 -

PHA

21:00 - [6] Monaco vs Angers [20] - 1 1/4 -

PHA

21:00 - [15] Nantes vs Clermont [10] - 1/2 -

PHA

21:00 - [3] Rennes vs Montpellier [14] - 1 1/4 -

BDNB

21:00 - [2] SC Farense vs UD Oliveirense [14] - 1 -

ARMA

21:00 - [8] Shirak vs Ararat-Armenia [2] +1 -

POLA

21:00 - [14] Lechia GD vs Stal Mielec [7] - 3/4 -

POLB

21:00 - [15] Chojniczanka vs Odra Opole [16] - 1/4 -

BLRA

21:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Belshina Bobruisk [12] +0 -

CROA

21:00 - [7] Lok. Zagreb vs Hajduk Split [2] +1/2 -

HUNA

21:00 - [12] Ujpest vs Puskas Akademia [4] +1/4 -

GREA

21:00 - [3] Olympiakos vs Lamia FC [11] - 1 3/4 -

MLTA

21:00 - [4] Gzira Utd vs Hamrun Spartans [1] -

SVKA

21:00 - [1] Slo. Bratislava vs Liptovsky Mikulas [12] - 2 -

SLOA

21:00 - [1] O.Ljubljana vs Koper [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [7] Bohemians 1905 vs Slavia Praha [2] +3/4 -

CZEA

21:00 - [11] Brno vs Slovan Liberec [9] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Sigma Olomouc [4] +1/4 -

TNKA

21:00 - [6] Kayserispor vs Adana Demirspor [3] +1/4 -

TNKA

21:00 - [8] Besiktas vs Umraniyespor [19] - 1 1/2 -

TDA

21:00 - [8] Goteborg vs Hacken [1] +1/2 -

TDA

21:00 - [16] GIF Sundsvall vs Sirius [11] +1/2 -

TDA

21:00 - [9] Mjallby AIF vs AIK Solna [5] +1/4 -

TDB

21:00 - [4] Trelleborgs vs Brommapojkarna [1] - 1/4 -

INDA

21:00 - [10] Jamshedpur vs NorthEast United [11] -

WC17W

21:30 - [C-1] Colombia U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [C-2] +3/4 -

GHQG

21:30 - [10] Arập Xêut vs Honduras [61] -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs M.gladbach [8] - 1/2 -

AZEA

21:30 - [2] Sabah FK vs Gabala FC [5] - 3/4 -

GREA

21:30 - [13] Levadiakos vs Atromitos [8] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-20] CD Calahorra vs Real Union [A2-18] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A1-1] Cordoba vs Talavera [A1-19] - 1 1/2 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs Hearts [5] +1/2 -

BIA

22:00 - [18] RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise [2] +1 -

BIB

22:00 - [3] RWD Molenbeek vs Lierse [5] - 1/2 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Dacia Buiucani [7] -

CYPA

22:00 - [4] AEK Larnaca vs Karmiotissa Pol. [9] - 1 1/4 -

TD3

22:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Sandvikens [Norra-1] +3/4 -

TD3

22:00 - [Norra-14] Stockholm Intl vs Pitea IF [Norra-7] - 3/4 -

UKRA

22:00 - [3] Dinamo Kiev vs Kryvbas [9] - 1 3/4 -

DENA

22:00 - [4] Silkeborg IF vs Viborg [2] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [2] Real Madrid vs Girona [13] - 1 3/4 -

TBNB

22:15 - [21] Malaga vs Eibar [6] - 1/4 -

ITB

22:15 - [20] Perugia vs Cittadella [13] - 1/4 -

ESTA

22:15 - [1] Flora Tallinn vs Paide Linname. [3] -

BDNA

22:30 - [7] Portimonense vs Estoril [12] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [11] Boavista vs Vizela [13] +0 -

BDNB

22:30 - [18] SC Covilha vs Leixoes [8] +1/4 -

TSA

22:30 - [9] Winterthur vs St. Gallen [3] +1/2 -

TSA

22:30 - [1] Young Boys vs Basel [5] - 1 -

CHIA

22:30 - [12] Huachipato vs Univ. de Chile [13] - 3/4 -

NPA

22:30 - [3] SuperSport Utd vs Moroka Swallows [13] - 1/2 -

HLA

22:45 - [4] AZ Alkmaar vs Volendam [18] - 2 -

BULA

22:45 - [2] Ludogorets vs Septemvri Sofia [12] - 2 -

LITA

22:55 - [4] FK Panevezys vs Hegelmann Litauen [3] +0 -

ANHU23

22:59 - [1-8] Brighton U21 vs Chelsea U21 [1-4] -

TBN3

22:59 - [A1-18] Pontevedra vs San Fernando [A1-16] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [9] Neman Grodno vs Gomel [8] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [5] Sarajevo vs Igman Konjic [12] -

BIHA

22:59 - [2] Siroki Brijeg vs Zrinjski [1] -

IREB

22:59 - [3] Galway vs Longford Town [4] - 1/2 -

MNEA

22:59 - [1] Sutjeska vs Buducnost [2] -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Odd Grenland [5] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Sandefjord vs HamKam [13] +0 -

NORA

22:59 - [7] Tromso vs FK Jerv [16] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [15] Kristiansund vs Aalesund [9] - 3/4 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Bodo Glimt [2] +0 -

SRBA

22:59 - [9] FK Kolubara vs Crvena Zvezda [1] +2 1/4 -

TNKB

22:59 - [7] Boluspor vs Adanaspor [12] - 1/2 -

TD3

22:59 - [Sodra-8] Trollhattan vs Angelholms [Sodra-9] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs SV Ried [11] - 1 1/2 -

UAEA

22:59 - [4] Al Sharjah vs Al Wahda(UAE) [1] - 1/4 -

PHA

23:05 - [5] Lorient vs Nice [9] +0 -

ANHA

23:15 - [5] Man Utd vs West Ham Utd [16] - 3/4 -

RMNA

23:15 - [15] UTA Arad vs Arges Pitesti [10] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-6] Juve Stabia vs Pescara [C-3] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-7] SS Monopoli vs Messina [C-20] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Virtus Francavilla [C-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-12] Gelbison vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-5] Audace Cerignola vs Turris Neapolis [C-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-9] Avellino vs Catanzaro [C-1] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-2] Crotone vs AZ Picerno [C-11] - 1 1/4 -

DUA

23:30 - [18] Schalke 04 vs Freiburg [2] +1/2 -

NGA

23:30 - [7] Krasnodar vs Zenit [1] +1 -

POLA

23:30 - [6] Lech Poznan vs Rakow Czestochowa [1] +1/2 -

HUNA

23:30 - [1] Ferencvaros vs Zalaegerzseg [5] - 1 1/2 -

MLTA

23:30 - [10] Marsaxlok vs Hibernians Paola [2] -

TDA

23:30 - [14] Varbergs BoIS vs Malmo [7] +0 -

TDA

23:30 - [3] Hammarby vs Kalmar [4] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-2] Eldense vs Castellon [A2-1] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-3] Alcorcon vs Badajoz [A1-12] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-6] Murcia vs Osasuna B [A2-5] - 3/4 -

ITAA

00:00 - [4] Lazio vs Salernitana [12] - 1 -

POLB

00:00 - [13] Gornik Leczna vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [7] Dukla BB vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

CYPA

00:00 - [6] Apollon Limassol vs Apoel FC [2] +0 -

TNKA

00:00 - [18] Istanbulspor AS vs Fenerbahce [1] +1 1/4 -

DENA

00:00 - [10] Brondby vs Aalborg BK [11] - 1 -

TBNA

00:30 - [4] Athletic Bilbao vs Villarreal [9] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [5] Cartagena vs Granada [7] - 1/4 -

BIA

00:30 - [7] OH Leuven vs Gent [5] +1/4 -

GREA

00:30 - [2] AEK Athens vs PAOK [4] - 3/4 -

SRBA

00:30 - [12] Mladost Lucani vs FK Radnicki 1923 [8] +0 -

TBN3

01:00 - [A2-8] Barcelona B vs Cornella [A2-15] - 1/2 -

BDNA

01:00 - [5] Casa Pia AC vs Rio Ave [10] - 1/2 -

BDNB

01:00 - [10] Tondela vs Trofense [17] - 3/4 -

NORA

01:00 - [11] Viking vs Molde [1] +0 -

SRBA

01:00 - [2] FK Partizan vs Radnicki Nis [13] - 1 1/2 -

CHIA

01:00 - [15] La Serena vs U. La Calera [10] +3/4 -

CHIA

01:00 - [9] Everton CD vs Antofagasta [16] - 3/4 -

CHIA

01:00 - [11] U. Espanola vs Coquimbo Unido [14] +0 -

ISRA

01:15 - [9] Hapoel Tel Aviv vs HIK Shmona [14] - 1/2 -

DUA

01:30 - [13] FC Koln vs Hoffenheim [11] +1/4 -

GREA

01:30 - [6] Aris Salonica vs OFI Creta [10] - 1 1/4 -

BIB

02:00 - [2] Beveren vs Genk II [11] - 3/4 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs Derry City [2] +0 -

RMNA

02:00 - [3] Rapid Bucuresti vs CFR Cluj [2] +0 -

URUA

02:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

USAA

02:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Austin FC [Tay-2] - 1 1/4 -

ITAA

02:45 - [9] Torino vs AC Milan [2] +1/2 -

PHA

02:45 - [8] Lyon vs Lille [7] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [3] Real Sociedad vs Real Betis [6] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [12] Albacete vs Villarreal B [10] - 1/2 -

BIA

03:00 - [12] Charleroi vs Antwerpen [3] +1/4 -

PARA

03:00 - [8] Guairena FC vs Guarani CA [9] - 1 1/2 -

PERA

03:00 - [19] Uni.San Martin vs Cienciano [11] +1 1/2 -

PERA

03:00 - [5] Melgar vs Alianza Atletico [9] - 1 3/4 -

PERA

03:00 - [2] Sporting Cristal vs Carlos A. Mannucci [17] - 2 -

PERA

03:00 - [1] Alianza Lima vs AD Tarma [12] - 2 -

PERA

03:00 - [18] Carlos Stein vs Binacional [10] +1 3/4 -

USB

03:00 - [A-2] Memphis 901 vs Tampa Bay Rowdies [A-3] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [16] Gil Vicente vs Braga [3] +1 -

CHIA

03:30 - [1] Colo Colo vs O Higgins [7] - 1/2 -

COLA

04:00 - [6] Deportivo Pasto vs Inde.Medellin [3] - 1/4 -

COLA

04:00 - [11] Atl. Bucaramanga vs Pereira [5] - 1/4 -

COLA

04:00 - [20] Cortulua vs Rionegro Aguilas [2] +1 -

COLA

04:00 - [17] Alianza Petrolera vs Millonarios [4] +1/2 -

COLA

04:00 - [12] Union Magdalena vs America Cali [7] +0 -

COLA

04:00 - [16] Jag de Cordoba vs Junior Barranquilla [8] +3/4 -

COLA

04:00 - [1] Santa Fe vs Once Caldas [10] - 1/4 -

COLA

04:00 - [9] Atl. Nacional vs La Equidad [13] - 1 -

ARGB

04:05 - [12] Def.Belgrano vs Instituto [2] +1/4 -

PARA

05:30 - [1] Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre [12] - 1 3/4 -

VENA

05:30 - [2] Metropolitano vs Monagas [3] +0 -

CRCA

06:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Herediano [A-1] - 1/2 -

ARGC

06:45 - [5] Talleres Cordoba vs Patronato Parana [18] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs New York City [Dong-3] - 1/2 -

MEXA

08:36 - [4] Pachuca vs Toluca [6] - 1 -

IDNA

14:30 Hoãn [14] PSS Sleman vs PSIS Semarang [12] -

IDNA

17:15 Hoãn [18] Persik Kediri vs Dewa United [15] -

UKRA

18:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove vs Rukh Vynnyky [12] -

IDNA

19:00 Hoãn [3] Persija Jakarta vs Persebaya Surabaya [10] -

THA

19:00 Hoãn [12] Lamphun Warrior vs Nakhon Ratch. [11] -

BLVA

02:00 Hoãn [9] CA Palmaflor vs Univ. De Sucre [15] -

BLVA

04:15 Hoãn [12] Real Tomayapo vs CD Guabira [6] -

BLVA

06:30 Hoãn [11] Jorge Wilstermann vs Always Ready [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10