KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 FT [8] Nanjing City 1 - 2 Heilongjiang Ice City [9] - 1/4 0-1

TQB

13:30 FT [10] Qingdao Y.Island 5 - 1 Beijing BIT [18] 1-1

TQB

13:30 FT [13] Guangxi Pingguo 2 - 2 Liaoning Shenyang [14] +0 0-0

TQB

14:00 FT [12] Zibo Cuju 1 - 2 Sichuan Jiuniu [6] +3/4 1-2

AUSA

15:45 FT [7] Melb. Victory 4 - 0 Newcastle Jets [10] - 3/4 1-0

NGAU21

16:00 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 0 Kuban U21 [B-6] - 3/4 0-0

HQW

16:00 FT [2] Gyeongju Nữ 4 - 3 Suwon Nữ [3] 3-2

TQA

16:30 FT [5] Shanghai Port 2 - 1 Dalian Professional [11] - 2 1/2 1-0

EU17VL

17:00 FT [11-1] Serbia U17 12 - 0 Gibraltar U17 [11-3] 1 5-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Akhmat Gr. U21 1 - 2 Din. Moscow U21 [B-5] +1/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 1 - 2 Fakel U21 [B-8] +1/4 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-4] Chertanovo U21 0 - 4 Lok. Moscow U21 [B-2] +0 0-2

NGAU21

17:00 FT 1 [A-6] Nizhny Nov U21 1 - 0 Kryliya Sov. U21 [A-7] - 1/4 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-8] ORS 5 U21 2 - 0 Torpedo Moscow U21 [A-9] +1/4 0-0

GEOA

17:00 FT 1 [8] Gagra Tbilisi 2 - 1 Sioni Bolnisi [9] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 1 - 1 Hà Nội FC [1] +1 1/4 0-1

AZEA

18:00 FT [6] Turan Tovuz 1 - 3 Samaxı FK [7] - 1/2 1-2

UKRA

18:00 FT [7] Vorskla 1 - 0 FC Lviv [16] - 3/4 0-0

TQA

18:00 FT [16] Guangzhou FC 3 - 3 Cangzhou Mighty Lions [13] +1 1/2 2-2

VNA

18:00 FT [6] HA Gia Lai 2 - 0 Nam Định [12] - 3/4 1-0

TQA

18:30 FT [15] Wuhan Yangtze 0 - 0 Meizhou Hakka [10] +1 0-0

TQA

18:30 FT [7] Beijing Guoan 2 - 1 Henan Songshan [6] +0 1-0

NGAU21

19:00 FT [B-7] FK Sochi U21 0 - 2 Rostov U21 [B-1] 0-1

VNA

19:15 FT [4] Viettel 0 - 0 Bình Định [3] - 1/4 0-0

GHU20

19:30 FT [31] Moldova U20 0 - 0 Indonesia U20 [15] 0-0

UAEA

19:45 FT [9] Bataeh SC 0 - 6 Al Shabab (UAE) [2] +1 1/4 0-2

UAEA

19:45 FT [8] Al Ain 2 - 1 Khorfakkan [11] - 1 3/4 0-1

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Acre 3 - 1 AS Ashdod [15] - 1/2 1-1

ISRB

20:00 FT [11] Hapoel R. Gan 1 - 1 H. Petah Tikva [7] +1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 1 - 0 Kafr Qasim [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [3] Ironi Tiberias 1 - 1 Hapoel Kfar Saba [5] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Nof HaGalil 1 - 2 Maccabi K.Jaffa [4] +0 0-2

OMAA

20:05 FT [11] Al Nasr (OMA) 2 - 2 Al Bashaer (OMA) [14] 0-2

GHW

21:00 FT [80] Đan Mạch U16 Nữ 1 - 2 Bỉ U16 Nữ [77] 1-1

NGAU21

21:00 FT [A-1] Zenit U21 2 - 0 Strogino Moscow U21 [A-4] 0-0

NGAU21

21:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 2 - 1 CSKA Mos. U21 [A-3] 0-0

JORA

21:00 FT [12] Jazeera Amman 0 - 4 Faisaly (JOR) [1] +1 3/4 0-1

JORA

21:00 FT [3] Sheikh Hussein 1 - 0 Sahab [7] - 1 1/2 1-0

JORA

21:00 FT [6] Ma'an SC 1 - 0 Sareeh [11] +1 1/4 0-0

JORA

21:00 FT [2] Wehdat Amman 1 - 0 Moghayer Al Sarhan [10] - 1 1/2 1-0

INDA

21:00 FT 1 [8] East Bengal 0 - 1 Chennaiyin FC [7] +0 0-0

ARMA

22:00 FT [1] Urartu 1 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 0-0

BULA

22:00 FT [12] Septemvri Sofia 1 - 1 Hebar Pazardzhik [15] - 3/4 0-1

SRBA

22:00 FT 1 [15] Novi Sad 1 - 2 FK Vozdovac [7] +0 0-1

OMAA

22:00 FT [8] Al Seeb 0 - 0 Al Suwaiq [6] - 3/4 0-0

UAEA

22:30 FT [12] Al Nasr (UAE) 0 - 2 Al Jazira [6] +1/2 0-1

NGA

22:59 FT [15] Khimki 2 - 0 FK Orenburg [8] +3/4 0-0

RMNA

22:59 FT [12] Botosani 0 - 1 Voluntari [9] +0 0-0

CZEB

22:59 FT [5] MFk Karvina 1 - 0 Varnsdorf [4] - 1/2 1-0

SVKA

23:30 FT [7] Dukla BB 0 - 2 Zelez. Podbrezova [4] +1/4 0-1

POLA

00:00 FT [7] Stal Mielec 3 - 0 Zaglebie Lubin [15] - 1/4 0-0

POLB

00:00 FT [18] Sandecja 4 - 1 Zaglebie Sosno [12] +1/4 1-1

CROA

00:00 FT [6] Istra 1961 1 - 0 HNK Gorica [10] - 1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [6] FK Novi Pazar 3 - 1 Javor Ivanjica [14] - 3/4 0-1

CZEB

00:00 FT [8] Jihlava 0 - 3 MFK Vyskov [2] - 1/4 0-2

CZEB

00:00 FT [11] Opava 0 - 0 Fotbal Trinec [14] - 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [2] Apoel FC 2 - 0 EN Paralimni [12] - 1 1/2 1-0

TNKA

00:00 FT [19] Umraniyespor 3 - 1 Alanyaspor [9] +0 2-0

TNKA

00:00 FT [13] Kasimpasa 1 - 1 Ankaragucu [16] +0 0-0

TNKB

00:00 FT [3] Rizespor 3 - 1 Erzurumspor FK [15] - 1/2 3-0

AUTB

00:10 FT [15] Austria Wien II 0 - 0 Floridsdorfer AC [5] +3/4 0-0

AUTB

00:10 FT [1] St.Polten 2 - 1 SV Lafnitz [8] - 1/2 1-1

AUTB

00:10 FT [6] First Vienna 2 - 2 Rapid Wien II [13] - 1/4 0-1

DUB

00:30 FT [1] Darmstadt 1 - 0 Hannover 96 [5] - 1/2 0-0

DUB

00:30 FT [9] Hansa Rostock 0 - 1 Sandhausen [18] - 1/2 0-1

DUC4B

00:30 FT [18] St. Pauli II 1 - 5 Hannover II [3] +1 1-2

DENB

00:30 FT [9] Fremad Amager 1 - 0 Sonderjyske [6] +3/4 0-0

DUC3

01:00 FT [19] Meppen 0 - 3 Wehen [3] +1/2 0-2

DUC4BA

01:00 FT [6] Bayern Munich II 1 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1 1/2 1-1

DUC4DB

01:00 FT 1 [16] Luckenwalde 1 - 2 Hertha Berlin II [13] - 1/4 1-1

DUC4DB

01:00 FT [9] VSG Altglienicke 1 - 1 Viktoria Berlin [12] - 1 1/4 1-0

DUC4DB

01:00 FT [5] Berlin AK 07 2 - 4 Chemnitzer [3] - 3/4 1-1

DUC4N

01:00 FT [11] Astoria Walldorf 0 - 6 TSV Steinbach [2] +3/4 0-5

BDNB

01:00 FT [12] CD Mafra 3 - 2 SC Covilha [18] - 1 1-2

DENA

01:00 FT [9] AC Horsens 5 - 1 Randers [6] +1/2 2-1

DENB

01:00 FT [11] Hobro I.K. 0 - 1 HB Koge [7] +0 0-1

PH3

01:30 FT 1 [8] SO Cholet 2 - 1 Le Mans [6] +1/2 2-0

PH3

01:30 FT [18] Stade Briochin 2 - 2 FC Bastia-Borgo [17] - 1/4 0-0

PH3

01:30 FT [10] Avranches 0 - 1 Bourg Peronnas [7] +1/2 0-0

PH3

01:30 FT [4] FC Martigues 1 - 1 Le Puy Foot [15] - 1/2 0-1

PH3

01:30 FT [12] Chateauroux 0 - 1 Versailles [2] - 1/4 0-0

PH3

01:30 FT [13] Sedan 1 - 3 Concarneau [1] +1/2 1-2

MLTA

01:30 FT [5] Mosta 0 - 2 Gzira Utd [4] +1/2 0-1

ANHU23

02:00 FT [2-8] Aston Villa U21 2 - 1 Norwich U21 [2-5] - 1/4 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-5] Crystal Palace U21 0 - 0 Leicester City U21 [1-12] - 3/4 0-0

HLA

02:00 FT [17] Cambuur 0 - 1 NEC Nijmegen [9] +0 0-1

HLB

02:00 FT [16] Dordrecht 90 3 - 4 Ajax U21 [10] +1/4 2-1

HLB

02:00 FT [13] Den Bosch 2 - 1 De Graafschap [11] +1/2 1-1

HLB

02:00 FT [18] TOP Oss 0 - 5 Zwolle [2] +3/4 0-2

HLB

02:00 FT [3] MVV Maastricht 4 - 0 Helmond Sport [19] - 1/4 2-0

HLB

02:00 FT [17] ADO Den Haag 2 - 3 VVV Venlo [6] - 1/2 1-1

HLB

02:00 FT [15] NAC Breda 1 - 1 Telstar [14] - 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [9] Willem II 1 - 2 Heracles Almelo [1] - 1/4 0-0

BIB

02:00 FT [9] Dender 0 - 1 RWD Molenbeek [3] +3/4 0-0

BIB

02:00 FT [4] Anderlecht II 3 - 0 Standard Liege II [10] - 3/4 2-0

RMNA

02:00 FT [1] Farul Constanta 2 - 1 Mioveni [16] - 1 1/4 1-1

SRBA

02:00 FT [10] FK Napredak 0 - 0 Cukaricki Belgrade [4] +1/2 0-0

SLOA

02:15 FT [4] Koper 1 - 1 Domzale [6] - 1/4 1-1

TSB

02:15 FT 1 [8] Schaffhausen 0 - 0 Lausanne Sports [4] +1/2 0-0

TSB

02:15 FT [5] Aarau 3 - 2 Yverdon [3] - 1/2 1-0

TSB

02:15 FT 1 [7] Thun 1 - 3 Wil 1900 [1] - 1/2 0-1

DUA

02:30 FT [8] M.gladbach 3 - 1 Stuttgart [16] - 1/4 2-1

SCOA

02:30 FT [3] Aberdeen 4 - 1 Hibernian [8] +0 1-0

POLA

02:30 FT [2] Legia Wars. 2 - 1 Lechia GD [14] - 1 0-0

POLB

02:30 FT [10] Wisla Krakow 1 - 2 Gornik Leczna [13] - 3/4 1-1

AUTB

02:30 FT [9] Admira 0 - 4 Blau Weiss Linz [2] +1 0-1

FA

02:45 FT [21] Sheffield Wed. 2 - 0 Morecambe [113] - 1 1/2 1-0

ITAA

02:45 FT 1 [8] Udinese 1 - 1 Lecce [16] 1 - 3/4 0-1

SCOA

02:45 FT [11] Kilmarnock 2 - 3 Livingston [4] - 1/4 2-1

SCOB

02:45 FT [8] Cove Rangers 2 - 0 Queen's Park [3] +1/4 1-0

NIRA

02:45 FT [1] Larne 4 - 1 Crusaders Belfast [2] - 1/4 4-0

NIRA

02:45 FT [7] Ballymena Utd 3 - 0 Newry City [10] - 1/4 1-0

BIA

02:45 FT [1] Genk 4 - 1 Charleroi [12] - 1 1/4 2-0

IREB

02:45 FT [3] Galway 0 - 3 Waterford Utd [2] +1/4 0-2

WALA

02:45 FT [3] Bala Town 3 - 0 Aberystwyth [9] - 1 3/4 2-0

FA

02:55 FT [109] Hereford Utd 1 - 3 Portsmouth [15] +1 3/4 1-1

ANHB

03:00 FT 1 [13] Reading 1 - 2 Preston North End [9] 4 - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [13] Girona 2 - 1 Athletic Bilbao [4] 3 +1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [3] Alaves 1 - 0 Zaragoza [16] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [13] Troyes 1 - 1 Auxerre [17] - 1/4 1-0

BDNA

03:15 FT [16] Gil Vicente 1 - 2 Portimonense [7] - 1/4 1-1

BRB

07:30 FT [20] Nautico/PE 0 - 1 Ponte Preta/SP [12] +3/4 0-0

IDNA

15:00 Hoãn [9] Arema Indonesia - Madura United FC [5] -

IDNA

17:15 Hoãn [16] RANS Cilegon - Borneo FC [4] -

IDNA

19:30 Hoãn [8] Persib Bandung - Persita Tangerang [6] -

ALGA

20:00 Hoãn [11] US Biskra - USM Alger [6] -

Kết quả bóng đá ngày 04/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10