KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [2] Nara Club 1 - 0 Veertien Mie [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 1 Honda Lock [10] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 2 - 0 Honda FC [3] 1-0

NHATA

12:00 FT [9] Urawa Red 1 - 1 Avispa Fukuoka [14] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 0 - 0 Gamba Osaka [15] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Kashiwa Reysol 1 - 2 Shonan Bellmare [12] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [18] Jubilo Iwata 0 - 0 Kyoto Sanga [16] +3/4 0-0

NHATA

12:00 FT [13] Vissel Kobe 1 - 3 Yokohama FM [1] +1 1-1

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 4 - 3 Shimizu S-Pulse [17] +0 1-0

NHATA

12:00 FT 1 [5] Cerezo Osaka 0 - 1 Nagoya Grampus [8] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Sagan Tosu 2 - 2 Sanf Hiroshima [3] +1/2 0-2

NHATA

12:00 FT [6] FC Tokyo 2 - 3 Kawasaki Fro. [2] +3/4 0-1

AUSA

13:00 FT [1] Melbourne City 4 - 0 Perth Glory [12] - 1 1/4 0-0

TQB

13:30 FT [2] Nantong Zhiyun 0 - 1 Shaanxi Changan [5] - 1/2 0-0

TQB

13:30 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 2 - 0 Shanghai Jiading [15] - 1 3/4 2-0

TQB

13:30 FT [3] Qingdao Hainiu 5 - 1 Xinjiang Tianshan [17] 4-1

AFFVL

14:45 FT [1] Brunei 6 - 2 Đông Timo [2] - 1/4 2-1

AUSA

15:45 FT [2] WS Wanderers 0 - 3 Central Coast [5] - 1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [16] Pribram U19 0 - 3 Mlada Boleslav U19 [5] 0-1

CZEU19

16:00 FT [14] MFk Karvina U19 3 - 3 Vik. Plzen U19 [11] 0-2

CZEB

16:15 FT [6] MFK Chrudim 0 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [12] 0-1

SINC

16:30 FT [A-2] Balestier Kh. 5 - 2 Young Lions [A-4] 5-1

SINC

16:30 FT [A-3] Lion City Sailors 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [A-1] 0-1

CZEU19

17:00 FT [1] Sparta Praha U19 1 - 1 Slavia Praha U19 [10] 1-1

CZEU19

17:00 FT [2] Brno U19 4 - 0 Dukla Praha U19 [13] 0-0

CZEU19

17:00 FT [15] Hradec Kralove U19 0 - 1 Sigma Olomouc U19 [3] 0-0

CZEU19

17:00 FT [4] Jihlava U19 4 - 1 C. Budejovice U19 [12] 3-0

TNKB

17:30 FT [7] Bodrumspor SK 1 - 0 Boluspor [5] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [9] Manisa FK 2 - 1 Sakaryaspor [10] - 1/2 0-0

BULA

17:45 FT 1 [10] Botev Plovdiv 6 - 0 Botev Vratsa [13] - 1 1/2 2-0

BDNB

18:00 FT [1] Moreirense 3 - 2 Porto B [9] - 1/2 1-1

NGA

18:00 FT [9] FK Sochi 1 - 1 Spartak Moscow [2] +3/4 1-1

AZEA

18:00 FT [5] Gabala FC 1 - 0 Zire IK [4] - 1/2 0-0

CZEU19

18:00 FT [8] Pardubice U19 2 - 1 Banik Ostrava U19 [7] 2-1

UKRA

18:00 FT [3] Zorya 3 - 2 Metalist Kharkiv [10] - 3/4 0-0

THA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 1 - 1 Chonburi [2] - 1/4 1-0

UKRA

18:15 FT [5] PFK Aleksandriya 4 - 1 Kolos Kovalivka [6] - 1/2 1-0

POLA

18:30 FT [16] Piast Gliwice 0 - 2 Warta Poznan [9] +0 0-1

TNKA

18:30 FT [12] Giresunspor 3 - 2 Istanbulspor AS [18] - 1/4 1-1

THA

18:30 FT [16] Lampang 0 - 3 Buriram Utd [1] +1 1/2 0-1

FA

19:00 FT [128] South Shields 0 - 2 Forest Green [22] +1/2 0-1

DUB

19:00 FT 2 [7] Fort.Dusseldorf 1 - 0 St. Pauli [15] 1 1 - 1/4 1-0

DUB

19:00 FT 1 [3] Heidenheim 3 - 0 Paderborn 07 [6] 2 +0 1-0

DUB

19:00 FT [13] Karlsruher 1 - 4 Holstein Kiel [8] +0 0-2

DUC4DB

19:00 FT [5] C. Leipzig 4 - 0 Tennis Borussia B. [17] - 2 1/4 1-0

BIHA

19:00 FT [10] Sloboda Tuzla 2 - 0 Sarajevo [5] 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [11] FK Skopje 0 - 0 Sileks Kratovo [5] 0-0

SRBA

19:00 FT [8] FK Radnicki 1923 1 - 0 Radnik Surdulica [16] - 3/4 1-0

DENB

19:00 FT [2] Hvidovre IF 0 - 1 Helsingor [5] - 1/4 0-1

THA

19:00 FT [11] Nakhon Ratch. 0 - 4 BG Pathum United [5] +3/4 0-2

INDA

19:00 FT [2] Hyderabad 1 - 0 Odisha [3] - 1/2 1-0

ESTA

19:15 FT [8] Tallinna Kalev 1 - 1 Flora Tallinn [1] +2 1/4 0-0

ANHB

19:30 FT 2 [2] Sheffield Utd 5 - 2 Burnley [1] 3 - 1/4 1-2

FA

19:30 FT [112] Bradford City 0 - 1 Harrogate Town [35] - 3/4 0-1

DUC4B

19:30 FT [6] Weiche Flensburg 2 - 3 SSV Jeddeloh [3] - 1 0-2

DUC4DB

19:30 FT [13] Meuselwitz 2 - 1 CZ Jena [9] +1 1/4 1-0

WALA

19:30 FT [9] Newtown AFC 2 - 1 Airbus UK [12] - 1 3/4 2-0

THA

19:30 FT 1 [9] Sukhothai 1 - 0 Police Tero FC [8] +1/4 0-0

UAEA

19:45 FT [13] Al Dhafra 0 - 1 Al Sharjah [4] +1 3/4 0-0

UAEA

19:45 FT 1 [1] Al Wahda(UAE) 3 - 0 Dubba Al Fujairah [14] - 2 1-0

TBNA

20:00 FT 2 5 [15] Getafe 0 - 0 Cadiz [19] 2 - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [9] Alto Adige 2 - 2 Cagliari [8] +0 1-1

ITB

20:00 FT 1 [15] Benevento 1 - 1 Bari [5] +0 1-0

ITB

20:00 FT [11] Pisa 3 - 1 Cosenza [17] - 3/4 2-0

ITB

20:00 FT 1 [4] Brescia 1 - 1 Ascoli [10] - 1/2 0-0

ITB

20:00 FT [13] Cittadella 0 - 0 Modena [12] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [7] Ternana 0 - 0 SPAL 1907 [14] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [7] Vik.Koln 3 - 0 Erzgebirge Aue [18] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [12] Verl 2 - 1 Ingolstadt [4] +0 1-1

DUC3

20:00 FT [1] Elversberg 3 - 1 B.Dortmund II [14] - 1 2-1

DUC3

20:00 FT [15] Hallescher 3 - 1 Waldhof Man. [8] +1/4 2-1

DUC3

20:00 FT [9] Dynamo Dresden 1 - 1 Freiburg II [5] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [11] Duisburg 1 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [1] Lubeck 2 - 2 Havelse [13] - 1 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [12] Atlas Delmenhorst 3 - 1 Kickers Emden [19] - 1 3/4 2-1

DUC4BA

20:00 FT [3] Nurnberg II 1 - 0 TSV Aubstadt [6] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [5] V. Aschaffenburg 3 - 0 Illertissen [17] - 1/2 2-0

DUC4BA

20:00 FT [13] Schweinfurt 1 - 3 TSV 1896 Rain [15] - 1 1-2

DUC4BA

20:00 FT [18] FC Pipinsried 0 - 2 Greuther Furth II [12] +0 0-0

DUC4BA

20:00 FT [10] DJK Vilzing 3 - 2 Augsburg II [11] +1/4 3-0

DUC4BA

20:00 FT [16] Hankofen-Hailing 1 - 5 Wurzburger [2] +1 1/2 1-2

DUC4BA

20:00 FT [9] Ansbach 1 - 0 Wacker Burghausen [8] +1/4 1-0

DUC4BA

20:00 FT [1] Unterhaching 2 - 0 Buchbach [14] - 1 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [10] Stuttgart II 0 - 0 SSV Ulm [1] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [4] Homburg 1 - 1 Ein.Trier [17] - 1 0-0

DUC4N

20:00 FT [5] TSG Balingen 1 - 0 Wormatia Worms [16] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [15] Hessen Kassel 3 - 2 Bahlinger [12] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [14] SGV Freiberg 0 - 0 Koblenz [18] - 3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [9] Barockstadt FL 2 - 1 FSV Frankfurt [8] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [11] Aalen 0 - 1 Hoffenheim II [6] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 1 - 1 Mainz II [7] - 3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [2] M.gladbach II 4 - 2 Lippstadt [7] - 1 2-0

DUC4T

20:00 FT [4] Wuppertaler 4 - 1 Fort.Dusseldorf II [12] - 1 2-1

DUC4T

20:00 FT 1 [10] Wiedenbruck 1 - 2 Kaan-Marienborn [6] - 1/2 1-2

DUC4T

20:00 FT [18] SV Straelen 0 - 0 FC Koln II [14] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [16] FC Bocholt 2 - 8 Schalke 04 II [9] +0 0-6

DUC4T

20:00 FT [17] Wattenscheid 1 - 1 Oberhausen [8] +1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [3] A.Aachen 3 - 1 Rodinghausen [5] +1/2 1-1

ARMA

20:00 FT [7] Ararat Y 2 - 1 FC Noah [10] - 3/4 1-0

BULA

20:00 FT 1 [3] CSKA 1948 Sofia 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/2 0-1

ISRA

20:00 FT [2] Maccabi TA 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [13] - 2 1/2 1-1

MLTA

20:00 FT [3] Hibernians Paola 1 - 1 Birkirkara [4] - 3/4 0-1

MLTA

20:00 FT [14] Pieta Hotspurs 1 - 1 Marsaxlok [10] +1 0-0

NORB

20:00 FT [17] FK Arendal 1 - 2 Skeid Fotball [14] +1/4 0-0

RMNA

20:00 FT [10] Arges Pitesti 0 - 5 Sepsi OSK [8] +3/4 0-2

CZEB

20:00 FT [7] SK Prostejov 4 - 2 Dukla Praha [13] +0 3-1

CZEB

20:00 FT [3] SK Lisen 0 - 0 Slavia Praha B [16] - 1 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT 1 [17] Malatyaspor 2 - 2 Genclerbirligi [18] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [12] Adanaspor 3 - 2 Pendikspor [3] +1/4 3-2

UKRA

20:00 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 1 - 4 Veres Rivne [9] +1/4 0-1

UKRA

20:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 3 - 0 Inhulets Petrove [12] - 1 3/4 1-0

ANHU23

20:30 FT [1-11] Man Utd U21 1 - 6 Man City U21 [1-3] 1-1

ITA3

20:30 FT [B-6] Carrarese 2 - 0 US Fermana [B-15] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [B-12] Torres 2 - 1 Montevarchi [B-17] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-14] Pesaro 0 - 2 Siena [B-5] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-13] Recanatese 0 - 1 Fiorenzuola [B-8] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-4] Cesena 3 - 0 Gubbio [B-2] - 1/4 1-0

DUC4T

20:30 FT 1 [15] RW Ahlen 1 - 2 FC Duren [13] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [13] Fakel 3 - 3 Krasnodar [7] +1/4 1-2

NGA

20:30 FT [1] Zenit 1 - 2 Akhmat Groznyi [6] - 2 1/4 0-2

AUTB

20:30 FT [4] Grazer AK 2 - 0 Dornbirn [10] - 1 1-0

AUTB

20:30 FT [14] Vorwarts Steyr 1 - 3 Sturm Graz II [11] +3/4 1-1

AUTB

20:30 FT [16] Kapfenberg 3 - 2 Liefering [12] +3/4 1-1

HUNA

20:45 FT [9] Mezokovesdi SE 2 - 1 Kecskemeti [3] - 1/4 2-1

GREA

20:45 FT [11] Lamia FC 2 - 2 Volos NFC [5] +0 2-1

FA

21:00 FT [100] Bolton 1 - 2 Barnsley [28] - 1/4 0-2

ITAA

21:00 FT 2 [12] Salernitana 2 - 2 Cremonese [18] 2 - 1/4 2-1

ITAA

21:00 FT 2 [13] Empoli 1 - 0 Sassuolo [15] +1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [14] Rehden 1 - 2 Ein. Norderstedt [7] +1/4 0-0

PHB

21:00 FT [16] Nimes 1 - 0 Bordeaux [2] +1/4 1-0

BDNB

21:00 FT 1 [5] Vilafranquense 1 - 1 Tondela [10] - 1/4 0-1

BDNB

21:00 FT [8] Leixoes 1 - 0 Uniao Torreense [15] - 1/4 1-0

POLA

21:00 FT [8] Cracovia Krakow 1 - 0 Jagiellonia [13] - 1/2 0-0

POLB

21:00 FT [16] Odra Opole 1 - 2 LKS Lodz [1] +1/4 0-1

POLB

21:00 FT [14] Resovia 2 - 2 Podbeskidzie [8] +0 2-0

CROA

21:00 FT [4] Slaven Belupo 0 - 0 Lok. Zagreb [7] +0 0-0

GEOA

21:00 FT [7] FC Telavi 0 - 2 Dinamo Batumi [2] 0-0

SVKA

21:00 FT [2] Dunajska Stred 1 - 0 Spartak Trnava [3] +0 0-0

SVKA

21:00 FT [11] Skalica 0 - 0 Zemplin Michalovce [8] - 1/4 0-0

SVKA

21:00 FT [12] Liptovsky Mikulas 1 - 1 Trencin [9] +1/4 0-0

SLOA

21:00 FT [9] Gorica 0 - 2 CM Celje [2] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Bohemians 1905 3 - 2 Zlin [15] - 3/4 0-2

CZEA

21:00 FT [13] C. Budejovice 3 - 2 Brno [11] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [4] Sigma Olomouc 3 - 0 Jablonec [14] - 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 0 - 2 Torns IF [Sodra-4] - 3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Oddevold 1 - 0 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-5] GAIS 4 - 0 IFK Malmo [Sodra-13] 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-11] Lindome GIF 2 - 4 Tvaakers IF [Sodra-10] - 1/4 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 0 - 2 Trollhattan [Sodra-8] +1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 5 - 0 Lunds BK [Sodra-2] - 1 2-0

TD3

21:00 FT [Sodra-7] BK Olympic Malmo 4 - 3 Qviding [Sodra-16] - 1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-9] Angelholms 3 - 1 Ljungskile SK [Sodra-6] +1/4 2-0

DENB

21:00 FT 1 [4] Vendsyssel FF 1 - 2 Nykobing [12] - 1 1/4 0-1

INDA

21:00 FT [11] NorthEast United 0 - 3 Kerala Blasters [6] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [2] CR Belouizdad 1 - 0 MC El Bayadh [11] 0-0

ALGA

21:00 FT [10] RC Arbaa 1 - 2 CS Constantine [1] 1-2

ALGA

21:00 FT [12] NC Magra 4 - 2 ASO Chlef [8] - 1/4 3-1

DUA

21:30 FT [14] Augsburg 1 - 2 Ein.Frankfurt [4] 1 +3/4 1-1

DUA

21:30 FT 4 [11] Hoffenheim 1 - 3 Leipzig [3] 2 +0 0-1

DUA

21:30 FT 1 [6] B.Dortmund 3 - 0 Bochum [17] 1 - 1 3/4 3-0

DUA

21:30 FT [15] Hertha Berlin 2 - 3 Bayern Munich [1] +1 3/4 2-3

DUA

21:30 FT 1 [10] Mainz 0 - 3 Wolfsburg [7] 1 - 1/2 0-1

WALA

21:30 FT 1 [10] Flint Town Utd 0 - 1 Haverfordwest [8] +1/4 0-0

WALA

21:30 FT [5] Caernarfon Town 0 - 2 Penybont [3] +0 0-1

ANHA

22:00 FT 2 [18] Nottingham Forest 2 - 2 Brentford [10] 2 +0 1-1

ANHA

22:00 FT 2 [15] Leeds Utd 4 - 3 Bournemouth [14] 2 - 1 1-2

ANHA

22:00 FT 1 2 [2] Man City 2 - 1 Fulham [9] 4 - 2 1-1

ANHA

22:00 FT 1 2 [20] Wolves 2 - 3 Brighton [7] +1/4 2-2

ANHB

22:00 FT 1 [16] Rotherham Utd 1 - 2 Norwich [5] 2 +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT 2 [8] Swansea City 2 - 2 Wigan [22] 2 - 1/2 1-2

ANHB

22:00 FT 1 [23] Blackpool 0 - 1 Luton Town [10] 1 +0 0-0

ANHB

22:00 FT [3] Blackburn Rovers 1 - 0 Huddersfield [24] 3 - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT 3 [14] Middlesbrough 1 - 1 Bristol City [18] 2 - 3/4 0-1

ANHB

22:00 FT [6] Millwall 0 - 0 Hull City [20] 3 1 - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT 1 [7] QPR 0 - 1 West Brom [21] 2 +0 0-0

ANHB

22:00 FT 3 [17] Stoke City 1 - 2 Birmingham [13] 4 - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT 3 [15] Sunderland 0 - 1 Cardiff City [19] 2 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT 3 [4] Watford 0 - 1 Coventry [11] 2 - 3/4 0-0

FA

22:00 FT [1] Boreham Wood 3 - 1 Eastleigh [120] - 1/4 2-1

FA

22:00 FT [51] AFC Fylde 1 - 1 Gillingham [6] +1/4 0-1

FA

22:00 FT [10] Stockport 4 - 0 Swindon [136] - 1/2 3-0

FA

22:00 FT [44] Solihull Moors 2 - 2 Hartlepool [43] - 1/2 0-1

FA

22:00 FT [16] Fleetwood Town 3 - 1 Oxford City [119] - 1 1/4 2-0

FA

22:00 FT [32] Shrewsbury 2 - 1 York City [103] - 1 2-1

FA

22:00 FT [40] Chesterfield 1 - 0 Northampton [111] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [3] Peterborough Utd 0 - 0 Salford City [53] - 1 0-0

FA

22:00 FT [42] Bristol Rovers 1 - 0 Rochdale [106] - 3/4 0-0

FA

22:00 FT [122] Wycombe 0 - 2 Walsall [20] - 1/2 0-1

FA

22:00 FT [29] Carlisle 2 - 1 Tranmere Rovers [101] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [52] Weymouth 1 - 1 Wimbledon [4] +1 0-1

FA

22:00 FT [97] Gateshead 2 - 3 Stevenage [26] +3/4 0-2

FA

22:00 FT [7] Milton Keynes Dons 6 - 0 Taunton Town [140] - 1 3/4 2-0

FA

22:00 FT [38] Chippenham 1 - 0 Lincoln [114] +1 1/4 1-0

FA

22:00 FT [18] Buxton FC 2 - 0 Merthyr [125] - 3/4 1-0

FA

22:00 FT [24] Newport 2 - 0 Colchester Utd [124] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT [113] Barrow 0 - 1 Mansfield [34] +0 0-1

FA

22:00 FT [131] Crawley Town 1 - 4 Accrington [12] +1/4 1-3

FA

22:00 FT [36] Crewe Alexandra 1 - 0 Leyton Orient [105] +1/4 0-0

FA

22:00 FT [126] Sutton Utd 0 - 2 Farnborough FC [19] - 1 0-0

FA

22:00 FT [33] Ebbsfleet 2 - 1 Halifax Town [102] - 1/2 1-1

FA

22:00 FT 1 [109] Maidenhead Utd 0 - 1 Dag & Red [41] +0 0-0

FA

22:00 FT [5] Barnet 1 - 1 Chelmsford [50] - 1/2 0-0

FA

22:00 FT [21] Burton Albion 2 - 0 Needham Market [123] - 1 3/4 1-0

FA

22:00 FT [11] Charlton Athletic 4 - 1 Coalville Town [130] - 2 2-0

FA

22:00 FT [99] Cheltenham 1 - 2 Alvechurch FC [31] - 1 3/4 0-1

FA

22:00 FT [110] Doncaster Rovers 0 - 1 Kings Lynn [37] - 1/2 0-0

FA

22:00 FT [9] Grimsby 5 - 1 Plymouth Argyle [135] +1/2 4-1

FA

22:00 FT [98] Port Vale 2 - 3 Exeter City [25] +0 1-1

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 3 - 2 St. Mirren [7] +1/4 1-2

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 4 - 2 Dundee Utd [12] - 2 3/4 2-1

SCOB

22:00 FT 1 [5] Partick Thistle 2 - 3 Dundee [3] +0 2-0

SCOB

22:00 FT [7] Raith Rovers 3 - 1 Hamilton [10] - 3/4 1-1

SCOB

22:00 FT [1] Ayr Utd 1 - 1 Greenock Morton [2] - 1/4 1-1

SCOB

22:00 FT [6] Inverness C.T. 1 - 1 Arbroath [9] - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [8] Kelty Hearts 1 - 1 Alloa Athletic [5] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 0 - 1 Airdrieonians [6] +1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [3] Edinburgh City 0 - 3 Queen of South [7] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [4] Montrose 3 - 0 Peterhead [10] - 1 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Falkirk 0 - 1 Dunfermline [1] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [4] Cliftonville 2 - 2 Glenavon [8] - 1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 0 - 3 Linfield [5] +1 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Glentoran 3 - 1 Dungannon Swi. [11] - 2 1/4 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Carrick Rangers 0 - 1 Coleraine [6] +1/2 0-0

BIA

22:00 FT [13] KV Mechelen 2 - 2 Zulte-Waregem [16] - 3/4 2-0

BIB

22:00 FT [12] Excelsior Virton 0 - 1 Deinze [6] +1/4 0-1

ESTA

22:00 FT [9] TJK Legion 1 - 1 Tammeka Tartu [6] 0-1

SRBA

22:00 FT [13] Radnicki Nis 1 - 1 FK Kolubara [9] - 1/4 0-1

TBNA

22:15 FT 2 [12] Valladolid 2 - 1 Elche [20] - 1/2 1-0

TBNB

22:15 FT [3] Burgos CF 0 - 1 Tenerife [14] +0 0-0

ITB

22:15 FT [1] Frosinone 1 - 0 Perugia [19] - 3/4 1-0

ITB

22:15 FT [16] Palermo 1 - 0 Parma [6] +0 0-0

BDNA

22:30 FT [13] Vizela 0 - 1 Arouca [9] - 1/2 0-1

BDNB

22:30 FT [11] Penafiel 0 - 2 SC Farense [2] +1/4 0-0

HLA

22:30 FT [13] Vitesse Arnhem 0 - 4 Sparta Rotterdam [6] - 1/2 0-0

AZEA

22:30 FT [10] Sumqayit 2 - 2 Neftchi Baku [3] +1 1-0

BULA

22:30 FT [11] Beroe 2 - 0 Arda Kardzhali [9] - 1/4 0-0

ISRA

22:30 FT [5] Hapoel Hadera 3 - 1 Maccabi Netanya [8] +1/2 3-1

MLTA

22:30 FT [5] Floriana 1 - 0 Santa Lucia FC [12] - 1 0-0

MLTA

22:30 FT [11] Sirens 2 - 0 Gudja United [7] +0 1-0

UAEA

22:30 FT [7] Ittihad Kalba 2 - 1 Baniyas [10] +0 0-0

UAEA

22:30 FT [3] Al Wasl 2 - 1 Ajman [5] - 1/2 1-1

CHIA

22:30 FT [8] Palestino 5 - 0 Huachipato [12] - 3/4 2-0

CHIA

22:30 FT [7] O Higgins 2 - 0 Everton CD [9] - 1/4 2-0

CHIA

22:30 FT [13] Univ. de Chile 3 - 4 Cobresal [4] +0 3-2

TBN3

22:59 FT [A2-11] UD Logrones 0 - 0 CD Calahorra [A2-19] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] Algeciras 1 - 2 Deportivo [A1-7] +1/4 1-1

PHA

22:59 FT 1 [18] Ajaccio 4 - 2 Strasbourg [19] +0 4-2

NGA

22:59 FT [5] CSKA Moscow 0 - 1 Nizhny Nov [12] - 1 1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [4] Puskas Akademia 0 - 1 Kisvarda FC [2] - 1/2 0-0

ISRA

22:59 FT [12] Hapoel Haifa 1 - 0 Hapoel Jerusalem [4] +0 0-0

ISRA

22:59 FT [14] HIK Shmona 1 - 1 Bnei Sakhnin [7] +0 0-1

RMNA

22:59 FT 1 [7] Petrolul Ploiesti 2 - 1 UTA Arad [14] +0 0-0

TNKB

22:59 FT [11] Altay 1 - 1 Bandirmaspor [8] +1/2 0-0

TDB

22:59 FT [9] Vasteras 2 - 0 Eskilstuna City [8] - 1/2 1-0

TDB

22:59 FT [5] Skovde 2 - 2 Dalkurd FF [16] - 1/4 0-0

TDB

22:59 FT [3] Osters 0 - 1 Trelleborgs [4] - 1 0-0

TDB

22:59 FT [1] Brommapojkarna 3 - 1 Orgryte [13] +0 1-1

TDB

22:59 FT 1 [6] Landskrona 2 - 0 Utsiktens BK [11] - 1/4 1-0

TDB

22:59 FT [12] Jonkopings 1 - 1 Orebro [10] - 1/4 0-0

TDB

22:59 FT [14] Ostersunds 1 - 0 Norrby [15] - 1/4 0-0

TDB

22:59 FT [2] Halmstads 1 - 0 Brage [7] - 1 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [12] Hartberg 1 - 1 Aust Lustenau [8] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [11] SV Ried 2 - 2 Austria Klagenfurt [7] +1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [9] Wolfsberger AC 1 - 2 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-2

ALGA

22:59 FT [4] ES Setif 4 - 0 HB Chelghoum Laid [16] 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-8] Pro Vercelli 1 - 3 Albinoleffe [A-13] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-9] Pontedera 1 - 0 Rimini [B-10] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-20] San Donato 1 - 1 Ancona [B-7] +1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [B-11] Luchese 1 - 2 Alessandria [B-18] - 1/2 1-1

POLA

23:30 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 4 Gornik Zabrze [12] - 3/4 1-1

POLB

23:30 FT [11] GKS Tychy 2 - 2 Ruch Chorzow [3] +1/4 1-2

CROA

23:30 FT [2] Hajduk Split 3 - 1 NK Osijek [3] - 3/4 1-1

GREA

23:30 FT [10] OFI Creta 0 - 2 Ionikos [14] - 1/2 0-0

SLOA

23:30 FT [8] NK Radomlje 0 - 1 O.Ljubljana [1] +1/2 0-1

ITAA

00:00 FT 5 [6] Atalanta 1 - 2 Napoli [1] 1 +1/4 1-2

DUC4B

00:00 FT [8] TuS BW Lohne 1 - 0 Bremer SV [17] - 3/4 0-0

GREA

00:00 FT [8] Atromitos 0 - 0 Aris Salonica [6] +1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [11] Spartak Subotica 1 - 1 FK Vojvodina [5] +1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 0 - 1 Sparta Praha [3] - 1/2 0-0

CYPA

00:00 FT [9] Anorthosis 2 - 1 Nea Salamina [10] - 3/4 2-1

TNKA

00:00 FT [2] Galatasaray 2 - 1 Besiktas [8] - 1/2 1-1

TSA

00:00 FT [3] St. Gallen 2 - 1 Grasshoppers [7] - 3/4 1-0

TSB

00:00 FT [2] Stade L. Ouchy 2 - 1 Bellinzona [6] - 1 0-0

ALGA

00:00 FT [9] MC Oran 1 - 0 Paradou AC [14] 0-0

BIA

00:15 FT [9] Cercle Brugge 2 - 1 OH Leuven [7] - 3/4 1-1

BIA

00:15 FT 1 [18] RFC Seraing 1 - 2 Sint Truiden [10] +1/2 1-0

WALA

00:15 FT [1] The New Saints 4 - 0 Cardiff Metropolitan [6] - 2 1/2 2-0

ANHA

00:30 FT [17] Everton 0 - 2 Leicester City [13] +0 0-1

TBNA

00:30 FT [17] Celta Vigo 1 - 2 Osasuna [7] - 1/4 1-2

TBNB

00:30 FT [9] Andorra FC 0 - 1 Racing Santander [16] - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [10] Huesca 1 - 0 Villarreal B [12] - 1/2 1-0

DUA

00:30 FT 3 [9] Wer.Bremen 2 - 1 Schalke 04 [18] 2 - 1 1-0

ESTA

00:30 FT [2] Levadia T. 1 - 1 Trans Narva [7] 0-0

ISRA

00:30 FT [6] Ashdod 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [9] +0 0-0

HLA

00:45 FT [12] Fortuna Sittard 0 - 1 Emmen [16] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-20] Athletic Bilbao B 0 - 0 Gimnastic T. [A2-3] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-4] Linares Deportivo 1 - 0 Linense [A1-15] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-14] Sabadell 1 - 2 Real Sociedad B [A2-4] - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT [15] Annecy FC 2 - 1 Sochaux [3] +1/4 0-1

PHB

01:00 FT [18] Rodez 0 - 1 Grenoble [4] +1/4 0-0

PHB

01:00 FT [9] Pau FC 2 - 1 Amiens [7] +0 1-0

PHB

01:00 FT [13] Quevilly 0 - 1 Le Havre [1] +1/2 0-0

PHB

01:00 FT [14] SC Bastia 0 - 1 Paris FC [12] +0 0-1

PHB

01:00 FT [17] Dijon 1 - 1 Guingamp [11] +0 0-1

PHB

01:00 FT [10] Stade Lavallois 2 - 1 Niort [20] - 3/4 1-1

PHB

01:00 FT [6] Valenciennes 1 - 1 Caen [5] +1/4 1-1

BDNA

01:00 FT [2] Porto 4 - 0 Pacos Ferreira [18] - 2 1/4 3-0

BDNB

01:00 FT [14] UD Oliveirense 1 - 1 Academico Viseu [6] +0 0-1

HUNA

01:30 FT 1 [5] Zalaegerzseg 1 - 0 Ujpest [12] - 1/4 1-0

POLA

02:00 FT [1] Rakow Czestochowa 7 - 1 Wisla Plock [5] - 1 1/2 4-1

POLB

02:00 FT [7] Katowice 3 - 0 Chojniczanka [15] - 3/4 0-0

BIB

02:00 FT [2] Beveren 1 - 0 Club Brugge II [7] - 1 1/2 1-0

GREA

02:00 FT [4] PAOK 2 - 0 Pas Giannina [12] - 1 1/4 2-0

RMNA

02:00 FT [4] Universitatea Craiova 1 - 0 Universitaea Cluj [13] - 3/4 0-0

BRB

02:00 FT [8] Criciuma/SC 2 - 0 Tombense FC/MG [15] - 1 1/4 1-0

DUB

02:30 FT 1 [16] A.Bielefeld 2 - 3 Kaiserslautern [4] +1/4 0-0

TSA

02:30 FT 1 [6] Luzern 1 - 1 Winterthur [9] - 1 0-1

BRAA

02:30 FT [3] Fluminense/RJ 3 - 1 Sao Paulo/SP [9] - 1/4 0-1

BRAA

02:30 FT [12] Santos/SP 1 - 1 Avai/SC [19] - 1 1/4 1-0

ITAA

02:45 FT 1 6 [2] AC Milan 2 - 1 Spezia [17] 4 - 1 3/4 1-0

BIA

02:45 FT 1 [15] Eupen 2 - 0 Standard Liege [8] +1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [1] Barcelona 2 - 0 Almeria [14] 1 - 2 1/2 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [13] Leganes 2 - 1 SD Ponferradina [18] - 3/4 2-1

TBN3

03:00 FT [A1-17] Badajoz 1 - 0 Celta Vigo II [A1-11] - 1/4 0-0

ITA3

03:00 FT [B-3] Virtus Entella 0 - 0 Reggiana [B-1] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 1 [20] Angers 1 - 2 Lens [2] 2 +3/4 0-1

HLA

03:00 FT [14] SBV Excelsior 0 - 1 Heerenveen [8] +1/2 0-0

USAA

03:00 FT [Tay-1] Los Angeles FC 2 - 2 Philadelphia Union [Dong-1] - 3/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-0

BDNA

03:30 FT [4] Sporting Lisbon 3 - 0 Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 2-0

ARGB

03:30 FT [4] Gim.Mendoza 0 - 1 Estudiantes BsAs [7] - 1/2 0-0

BRB

04:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 2 - 1 Londrina/PR [9] - 1 1/4 0-1

COLA

04:30 FT [2] Rionegro Aguilas 2 - 0 America Cali [7] - 1/2 2-0

BRAA

05:00 FT [14] Bragantino/SP 1 - 4 America/MG [10] - 1/2 1-3

BRAA

05:00 FT [13] Goias/GO 1 - 0 Juventude/RS [20] - 3/4 0-0

MEXB

06:00 FT [1] Celaya 3 - 1 Sonora [4] - 1/2 1-0

BRAA

06:30 FT [4] Corinthians/SP 1 - 0 Ceara/CE [17] - 1/2 0-0

USB

06:30 FT 1 [A-1] Louisville City 0 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-3] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

BRAA

07:00 FT [2] Internacional/RS 2 - 0 Athletico/PR [7] - 1/2 0-0

CRCA

07:00 FT [A-1] Herediano 1 - 0 Dep. Saprissa [B-1] +0 1-0

ARGB

07:10 FT [2] Instituto 2 - 0 Def.Belgrano [12] - 3/4 1-0

COLA

07:30 FT [3] Inde.Medellin 0 - 0 Deportivo Pasto [6] - 3/4 0-0

MEXB

08:05 FT [2] Atlante 1 - 0 Leones Negros UdeG [3] - 3/4 0-0

AUSA

09:00 FT [8] Wellington Phoenix 4 - 1 Macarthur FC [4] - 1/2 1-0

IDNA

15:00 Hoãn [3] PSM Makassar - PSIS Semarang [12] -

IDNA

17:15 Hoãn [7] TIRA-Persikabo - Persik Kediri [18] -

GHQG

18:00 Hoãn [122] Qatar - Panama [116] - 1/4 -

IDNA

19:30 Hoãn [10] Persebaya Surabaya - Persis Solo FC [13] -

GHU16

20:00 Hoãn [18] Bỉ U16 - Thụy Sỹ U16 [22] -

GHU16

22:00 Hoãn [6] Pháp U16 - Italia U16 [2] -

BIHA

23:00 Hoãn [1] Zrinjski - Velez Mostar [6] -

Kết quả bóng đá ngày 05/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 05/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10