KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [9] Brisbane Roar 3 - 1 Sydney FC [6] +1/4 2-1

NHAT3

11:00 FT [8] Nagano Parceiro 1 - 2 Gainare Tottori [12] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [5] FC Imabari 1 - 0 Fujieda MYFC [2] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 0 - 1 Yokohama SCC [16] - 3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 2 - 0 Azul Claro Numazu [15] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 3 - 0 Kagoshima [3] - 1/2 1-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 2 - 1 Criacao Shinjuku [15] - 3/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 2 - 2 TIAMO Hirakata [12] +0 0-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 2 - 1 Tokyo Musashino [6] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 0 - 2 Sony Sendai [14] 0-1

NHATB

11:05 FT [4] Roas. Kumamoto 2 - 2 Montedio Yama. [6] +0 1-2

NHAT3

12:00 FT [13] Giravanz Kita. 3 - 1 Sagamihara [18] +0 3-0

NHAT3

12:00 FT [14] FC Gifu 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [6] Kataller Toyama 4 - 3 Matsumoto Yama. [4] +0 2-0

AUSA

13:00 FT [11] Western United 2 - 4 Adelaide Utd [3] +1/4 0-3

NHAT3

13:00 FT [7] Ehime FC 1 - 1 Kamatamare San. [17] - 1/2 0-0

NGB

14:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 3 - 1 Shinnik Yaroslavl [9] - 3/4 0-0

HKGA

14:00 FT [6] HK Ranger 0 - 2 Kitchee [1] +2 1/4 0-0

NGB

16:00 FT [16] Ufa 0 - 0 Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [2] Aktobe 4 - 1 Kairat Almaty [4] - 1/2 3-1

KAZA

16:00 FT [14] Akzhayik Oral 1 - 3 Tobol Kostanay [3] +1/4 0-1

KAZA

16:00 FT 1 [12] FK Taraz 2 - 3 Turan (KAZ) [13] - 1/2 0-1

KAZA

16:00 FT [10] FK Kyzylzhar 4 - 1 Caspiy Aktau [9] - 1 2-0

KAZA

16:00 FT [7] Shakhter Kar. 2 - 3 Astana [1] +2 1/2 1-2

CZEB

16:30 FT [15] Sparta Praha B 0 - 3 Pribram [1] - 1/2 0-2

AUTB

16:30 FT [3] Horn 2 - 1 SKU Amstetten [7] - 1/4 1-1

NHATJFL

16:30 FT [11] Kochi United SC 2 - 3 Verspah Oita [9] +1/4 1-2

SINC

16:30 FT [B-2] Hougang Utd 1 - 0 Tampines Rovers [B-1] 0-0

SINC

16:30 FT [B-3] Tanjong Pagar 2 - 1 Geylang Intl [B-4] 1-1

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 2 - 1 Kuban [14] 0-0

GEOA

17:00 FT [4] Samgurali Tskh. 2 - 2 Torpedo Kut. [5] - 1/4 1-1

GEOA

17:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 2 Dinamo Tbilisi [1] 0-1

BULA

17:30 FT [5] Slavia Sofia 1 - 0 Cherno More [7] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [19] Denizlispor 4 - 3 Tuzlaspor [14] +1/4 2-2

THA

17:30 FT [14] Khonkaen Utd 1 - 1 Muang Thong Utd [10] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-15] Atl. Baleares 4 - 1 Numancia [A2-12] - 1/4 3-1

TBN3

18:00 FT [A1-8] Cultural Leonesa 1 - 3 Rayo Majada. [A1-17] - 1/2 1-2

TBN3

18:00 FT [A2-1] Castellon 1 - 0 CF Intercity [A2-16] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-20] Ceuta 1 - 2 Cordoba [A1-1] +3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-3] Real Madrid B 1 - 0 Pontevedra [A1-18] - 1 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-18] Real Union 1 - 1 SD Logrones [A2-10] +1/4 0-0

ITA3

18:00 FT [C-20] Messina 3 - 2 Monterosi FC [C-13] +1/4 3-2

BDNB

18:00 FT [7] Feirense 1 - 1 Nacional Madeira [13] - 3/4 0-1

NGA

18:00 FT [10] Ural S.r. 2 - 2 Lok. Moscow [14] - 1/2 0-1

NGB

18:00 FT [18] Krasnodar B 0 - 2 Volgar Astrakhan [8] 0-2

ARMA

18:00 FT [6] Lernayin Artsakh 1 - 1 Pyunik [4] +3/4 1-0

AZEA

18:00 FT [8] Səbail FK 0 - 2 Sabah FK [2] +1 1/4 0-1

BLRA

18:00 FT [4] Dinamo Minsk 2 - 0 Neman Grodno [9] - 3/4 0-0

BLRA

18:00 FT [3] Bate Borisov 3 - 2 FK Minsk [6] - 1 1/4 1-0

BLRA

18:00 FT [12] Belshina Bobruisk 1 - 4 Slavia Mozyr [10] +0 0-2

BLRA

18:00 FT [8] Gomel 1 - 2 Energetik-BGU [2] +1/2 1-1

BLRA

18:00 FT [15] Vitebsk 1 - 3 Isloch [5] +1/4 0-1

BLRA

18:00 FT [11] FK Slutsk 0 - 1 Shakhter Soligo. [1] +1 3/4 0-1

BLRA

18:00 FT [16] Dnepr Mogilev 0 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [14] +1 0-1

BLRA

18:00 FT [7] Torpedo Zhodino 0 - 0 Dinamo Brest [13] - 1/2 0-0

KAZA

18:00 FT 1 [8] FK Maktaaral 0 - 0 Ordabasy [5] - 1 0-0

KAZA

18:00 FT 1 [6] FK Aksu 2 - 1 Atyrau [11] - 3/4 1-0

LATA

18:00 FT [6] Tukums/Salaspils 0 - 2 Riga FC [2] +2 1/2 0-1

LATA

18:00 FT [3] Rigas Futbola Skola 0 - 0 FK Liepaja [4] +0 0-0

LATA

18:00 FT [5] FK Auda 0 - 1 Spartaks Jurmala [8] - 3/4 0-1

LATA

18:00 FT [9] Supernova Riga 1 - 6 Valmiera / BSS [1] +3 1/4 0-2

UKRA

18:00 FT [1] SK Dnipro-1 3 - 1 FC Mynai [12] - 1 1/2 0-0

THA

18:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 3 - 1 Prachuap FC [13] - 1/2 1-1

HLA

18:15 FT [7] Utrecht 2 - 1 Groningen [15] - 1 0-1

ITAA

18:30 FT 3 [11] Bologna 2 - 1 Torino [9] 3 +0 0-1

POLA

18:30 FT [18] Miedz Legnica 1 - 0 Slask Wroclaw [11] +0 1-0

LATA

18:30 FT [10] METTA/LU Riga 2 - 3 BFC Daugava [7] +1/4 0-1

TNKA

18:30 FT [10] Gaziantep B.B 1 - 2 Kayserispor [6] - 1/4 0-1

THA

18:30 FT [4] Bangkok Utd 2 - 0 Lamphun Warrior [12] - 1 1/2 0-0

POLB

18:40 FT [6] Arka Gdynia 1 - 2 Nieciecza [5] - 1/4 1-0

GHQG

19:00 FT [10] Arập Xêut 1 - 0 Iceland [67] - 3/4 1-0

ANHA

19:00 FT 5 [8] Chelsea 0 - 1 Arsenal [1] 2 +0 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Oldenburg 1897 3 - 5 Essen [13] +1/4 1-2

DUC4DB

19:00 FT [18] Ger.Halberstadt 1 - 5 Babelsberg [7] +1 0-1

DUC4DB

19:00 FT [15] SV Lichtenberg 4 - 2 Lok.Leipzig [6] +1/2 1-1

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 3 - 1 Greifswalder FC [13] - 1 1/4 0-0

PHA

19:00 FT 1 [5] Lorient 1 - 2 PSG [1] 1 +1 1/2 0-1

SCOA

19:00 FT [6] St. Johnstone 2 - 1 Rangers [2] +1 1/2 1-0

NGB

19:00 FT [12] Akron Togliatti 3 - 0 Veles Moscow [13] - 3/4 2-0

NGB

19:00 FT [15] Rodina Moscow 2 - 1 Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 1-0

BIHA

19:00 FT [11] Leotar Trebinje 4 - 0 FK Tuzla City [8] 3-0

BIHA

19:00 FT [12] Igman Konjic 0 - 0 NK Posusje [7] 0-0

MKDA

19:00 FT [6] Bregalnica Stip 2 - 1 Tikves Kavadarci [4] 1-0

MKDA

19:00 FT [7] Rabotnicki 1 - 1 FC Struga [1] 0-0

MKDA

19:00 FT [10] Pobeda 1 - 3 Makedonija [8] 1-1

MKDA

19:00 FT 1 [3] Shkendija 1 - 1 Academy Pandev [9] 1-0

GEOA

19:00 FT [6] Saburtalo 0 - 2 Dila Gori [3] 0-2

SLOA

19:00 FT [7] NK Bravo 2 - 1 Tabor Sezana [10] - 1/2 0-1

DENB

19:00 FT [3] Naestved BK 5 - 0 Fredericia [10] - 1/4 3-0

THA

19:00 FT [3] Ratchaburi 1 - 1 Port FC [7] +0 0-1

FA

19:30 FT [12] Wrexham 3 - 0 Oldham [77] - 1 1/2 2-0

DUB

19:30 FT 2 [14] Ein.Braunschweig 0 - 1 Greuther Furth [10] 2 +0 0-1

DUB

19:30 FT 1 [2] Hamburger 3 - 1 Jahn Regensburg [12] 3 - 1 1/4 1-1

DUB

19:30 FT 4 [11] Nurnberg 1 - 2 Magdeburg [17] 4 - 1/4 0-0

BIA

19:30 FT [5] Gent 2 - 0 Club Brugge [4] +0 2-0

ESTA

19:30 FT [5] Kuressaare 1 - 0 Vaprus Parnu [10] 0-0

BULA

19:45 FT [16] Spartak Varna 2 - 2 Levski Sofia [6] +1 1/2 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-1] Arsenal U21 3 - 1 Everton U21 [1-7] 2-1

ANHU23

20:00 FT 1 [1-10] Blackburn U21 1 - 2 Brighton U21 [1-8] 0-1

TBNA

20:00 FT 3 [5] Atletico Madrid 1 - 1 Espanyol [16] 5 - 1 0-0

TBNB

20:00 FT [22] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Mirandes [17] +0 1-0

DUC3

20:00 FT [17] Zwickau 4 - 3 Osnabruck [10] +1/4 3-2

DUC4B

20:00 FT [10] Teutonia Ottensen 0 - 2 Hamburger II [2] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [11] Wer.Bremen II 0 - 0 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Fortuna Koln 1 - 3 Preussen Munster [1] +1/2 0-1

NGB

20:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 0 - 1 Rubin Kazan [3] +1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [9] Valletta 3 - 0 Zebbug Rangers [12] - 1 1/4 0-0

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 0 - 1 OFK Petrovac [4] 0-0

CZEB

20:00 FT [9] Taborsko 2 - 0 Sigma Olomouc II [10] 1-0

TNKB

20:00 FT [2] Samsunspor 1 - 0 Goztepe [13] - 1/2 1-0

UKRA

20:00 FT [15] Chernomorets 0 - 3 Dinamo Kiev [3] +1 1/4 0-1

UKRA

20:00 FT 1 [13] Rukh Vynnyky 2 - 1 Kryvbas [9] - 1/4 0-0

DENA

20:00 FT [11] Aalborg BK 1 - 2 Silkeborg IF [4] +0 1-0

DENA

20:00 FT [2] Viborg 1 - 1 Aarhus AGF [8] - 1/4 0-1

TSA

20:15 FT [2] Servette 0 - 0 Young Boys [1] +3/4 0-0

TSB

20:15 FT [9] Vaduz 1 - 1 Neuchatel Xamax [10] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-5] AC Renate 0 - 0 Pergolettese [A-15] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-1] Catanzaro 2 - 0 Crotone [C-2] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-8] Aurora Pro Patria 2 - 1 Triestina [A-20] - 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-16] Fidelis Andria 1 - 1 SS Monopoli [C-5] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [C-19] Viterbese Calcio 3 - 3 Potenza SC [C-17] - 1/4 2-1

ITA3

20:30 FT [B-16] Imolese Calcio 0 - 1 US Olbia [B-18] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-15] AZ Picerno 2 - 1 Taranto [C-18] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Juventus U23 2 - 1 Novara [A-10] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-10] Turris Neapolis 2 - 2 Latina [C-8] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-17] AC Trento 1 - 1 Pro Sesto [A-6] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-14] Sangiuliano City 1 - 1 Virtus Verona [A-16] - 1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-6] Giugliano 0 - 1 Juve Stabia [C-7] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-3] Pescara 2 - 1 Gelbison [C-12] - 1 0-0

HLA

20:30 FT [18] Volendam 0 - 2 Feyenoord [1] +1 1/2 0-2

HLA

20:30 FT [5] Twente 1 - 1 Go Ahead Eagles [11] - 1 1/4 1-0

NGA

20:30 FT [16] Torpedo Moscow 0 - 2 Krylya Sovetov [11] +3/4 0-1

AUTA

20:30 FT [10] SCR Altach 1 - 1 Sturm Graz [2] +1 1/4 1-1

AUTA

20:30 FT [5] WSG Swarovski Tirol 0 - 0 Austria Wien [6] +0 0-0

WAFF23

21:00 FT [A-3] Lebanon U23 2 - 4 Oman U23 [A-2] 0-3

ANHA

21:00 FT 3 [12] Aston Villa 3 - 1 Man Utd [5] 2 +1/4 2-1

ANHA

21:00 FT 1 [19] Southampton 1 - 4 Newcastle [3] +1/2 0-1

ANHA

21:00 FT 1 [16] West Ham Utd 1 - 2 Crystal Palace [11] 1 - 1/2 1-1

FA

21:00 FT [42] Curzon Ashton 0 - 0 Cambridge Utd [41] +3/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-2] Liverpool U21 3 - 1 Fulham U21 [1-6] 2-0

ITAA

21:00 FT 3 [14] Monza 2 - 0 Verona [20] 1 1 - 1/4 0-0

ITAA

21:00 FT 1 [19] Sampdoria 0 - 2 Fiorentina [10] +1/2 0-1

DUC3

21:00 FT [6] Munchen 1860 0 - 1 Saarbrucken [2] - 1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [5] Drochtersen/Assel 2 - 1 Phonix Lubeck [9] - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 1 [10] Clermont 1 - 1 Montpellier [14] 2 +0 0-1

PHA

21:00 FT 1 [9] Nice 1 - 0 Stade Brestois [16] 1 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 2 [11] Stade Reims 1 - 0 Nantes [15] 4 1 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT [12] Toulouse 0 - 2 Monaco [6] 1 +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [1] Baltika 2 - 1 Alania Vla [2] - 1/4 2-0

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 0 - 1 Arsenal-Tula [6] +1/4 0-1

POLA

21:00 FT [3] Widzew Lodz 1 - 3 Radomiak Radom [10] - 1/4 0-2

POLB

21:00 FT [4] Chrobry Glogow 1 - 0 Puszcza Nie. [2] - 1/4 0-0

CROA

21:00 FT 1 [5] NK Varazdin 0 - 3 HNK Rijeka [8] - 1/4 0-0

GREA

21:00 FT [7] Panetolikos 0 - 0 Levadiakos [13] - 1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [9] Wiltz 5 - 1 Fola Esch [16] 1-1

LUXA

21:00 FT [3] Racing Union 2 - 2 Mondercange [11] 0-1

LUXA

21:00 FT 1 [14] Hostert 1 - 0 UNA Strassen [12] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 2 - 3 Differdange [7] 1-0

LUXA

21:00 FT [6] Jeunesse Esch 6 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 3-0

MNEA

21:00 FT [10] Iskra Danilo 1 - 3 Jedinstvo [6] 0-2

SLOA

21:00 FT [4] Maribor 5 - 1 Mura [3] - 1/4 3-1

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 3 - 0 Teplice [12] - 1 1-0

CZEA

21:00 FT [8] Slovacko 1 - 0 Pardubice [16] - 1 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 2 - 0 Hradec Kralove [5] - 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [11] Antalyaspor 4 - 2 Fatih Karagumruk [15] - 1/2 3-2

TDA

21:00 FT [4] Kalmar 4 - 0 GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 1-0

TDA

21:00 FT [2] Djurgardens 0 - 1 Mjallby AIF [9] - 1 0-1

TDA

21:00 FT 1 [5] AIK Solna 0 - 1 Elfsborg [6] - 1/2 0-0

TDA

21:00 FT [7] Malmo 2 - 2 Degerfors IF [13] - 1 1-1

TDA

21:00 FT [15] Helsingborg 0 - 2 Hammarby [3] +1 1/4 0-0

TDA

21:00 FT [1] Hacken 3 - 3 Norrkoping [12] - 1 2-2

TDA

21:00 FT [11] Sirius 2 - 3 Varbergs BoIS [14] +0 0-3

TDA

21:00 FT 1 [10] Varnamo 1 - 4 Goteborg [8] +1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-1] Sandvikens 3 - 1 Forward [Norra-5] 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-4] Gefle IF 1 - 1 Vasalunds [Norra-10] - 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-13] Sylvia 1 - 3 Sollentuna FK [Norra-8] +1/2 1-2

TD3

21:00 FT [Norra-7] Pitea IF 3 - 6 Motala AIF [Norra-3] - 1/4 2-3

TD3

21:00 FT [Norra-15] Team Thoren 0 - 2 Stockholm Intl [Norra-14] 0-2

TD3

21:00 FT 1 [Norra-9] Taby IS 3 - 0 Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/4 3-0

TD3

21:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 1 - 1 Umea [Norra-11] +0 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 1 - 4 Hammarby Talang [Norra-16] - 1/4 0-2

WALA

21:00 FT [11] Pontypridd Town 0 - 5 Connah's QN [2] +3/4 0-4

DENB

21:00 FT 1 [1] Vejle 2 - 3 Hillerod [8] - 1 1/4 1-0

INDA

21:00 FT [1] Mumbai 2 - 2 ATK [4] - 1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [5] MC Alger 1 - 0 JS Kabylie [14] - 3/4 1-0

HUNA

21:15 FT [11] Vasas Budapest 0 - 3 Debreceni [7] - 1/4 0-3

RMNA

21:15 FT [8] Hermannstadt 0 - 1 Chindia Targoviste [10] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [12] B.Leverkusen 5 - 0 Union Berlin [5] 4 - 1/4 0-0

LUXA

21:30 FT [5] Progres Niedercorn 2 - 3 UT Petange [4] 1-2

SRBA

21:30 FT [1] Crvena Zvezda 2 - 0 Mladost Lucani [12] - 2 3/4 1-0

FA

22:00 FT [47] Torquay Utd 2 - 2 Derby County [1] +1 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-14] Cornella 0 - 2 Amorebieta [A2-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-19] Talavera 0 - 2 Alcorcon [A1-2] 0-0

DUC4DB

22:00 FT [1] RW Erfurt 4 - 1 Berliner FC Dynamo [10] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT 1 [5] Hearts 3 - 2 Motherwell [9] - 1/4 1-0

AZEA

22:00 FT [1] Karabakh Agdam 3 - 1 Kapaz [9] - 2 3/4 1-0

BIA

22:00 FT [2] Union Saint-Gilloise 1 - 1 Westerlo [6] - 1 0-1

BIB

22:00 FT [6] Lommel 1 - 3 Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 1-1

LUXA

22:00 FT [10] Kaerjeng 97 0 - 2 Mondorf-les. [8] 0-2

MNEA

22:00 FT [9] Mornar Bar 1 - 0 FK Jerezo [7] 1-0

MNEA

22:00 FT [1] Buducnost 2 - 0 Arsenal Tivat [5] 1-0

CYPA

22:00 FT [13] Olympiakos Nic. 2 - 2 Doxa Katokopia [11] - 1/4 1-2

DENA

22:00 FT [3] Kobenhavn 3 - 0 Lyngby [12] - 1 1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 1 2 [3] Real Sociedad 1 - 1 Valencia [10] - 1/2 1-1

TBNB

22:15 FT 1 [14] Real Oviedo 1 - 0 Granada [4] +0 0-0

ITB

22:15 FT [19] Como 1 - 0 Venezia [17] +0 0-0

BULA

22:15 FT [1] Cska Sofia 0 - 0 Lok. Sofia [8] - 1 1/4 0-0

ESTA

22:15 FT [3] Paide Linname. 1 - 0 Nomme Kalju [4] 0-0

BDNA

22:30 FT [10] Rio Ave 1 - 0 Boavista [11] - 1/4 0-0

BDNB

22:30 FT [16] Belenenses 1 - 3 CD Estrela [4] - 1/4 0-1

MLTA

22:30 FT [1] Hamrun Spartans 1 - 0 Balzan [7] - 1 1/4 0-0

TSA

22:30 FT 1 [4] Lugano 2 - 0 Zurich [10] +0 1-0

TSA

22:30 FT [5] Basel 0 - 0 Sion [8] - 1/2 0-0

HLA

22:45 FT [2] Ajax 1 - 2 PSV Eindhoven [3] - 1/2 0-1

HLA

22:45 FT [10] RKC Waalwijk 3 - 1 AZ Alkmaar [4] +1/2 1-1

KUWSC

22:45 FT [1] Al Kuwait 2 - 1 Kazma [2] 1-1

LITA

22:55 FT [6] Suduva 1 - 2 Zalgiris [1] +3/4 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-11] La Nucia 0 - 0 Murcia [A2-7] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-6] Racing Ferrol 0 - 1 Salamanca [A1-12] - 3/4 0-1

NGA

22:59 FT [3] Rostov 2 - 1 Din. Moscow [4] +0 0-0

BIHA

22:59 FT [2] Siroki Brijeg 3 - 0 FK Sloga Doboj [9] 0-0

MNEA

22:59 FT [3] Decic Tuzi 1 - 2 Sutjeska [2] 1-1

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 5 - 1 Stromsgodset [12] - 1/2 2-1

NORA

22:59 FT [13] HamKam 1 - 2 Tromso [7] +0 0-0

NORA

22:59 FT [1] Molde 2 - 1 Sandefjord [14] - 2 1-0

NORA

22:59 FT [16] FK Jerv 2 - 4 Rosenborg [3] +1 1/4 0-2

NORA

22:59 FT [9] Aalesund 2 - 1 Lillestrom [4] +1/2 1-1

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 5 - 4 Viking [11] - 2 2-2

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 2 - 2 Kristiansund [15] - 1/2 1-2

NORA

22:59 FT [10] Haugesund 1 - 1 Valerenga [6] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [1] Eyupspor 2 - 1 Altinordu SK [16] - 1 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [4] Rapid Wien 1 - 0 Lask [3] +0 1-0

CHIB

22:59 FT [5] Puerto Montt 2 - 1 U. San Felipe [4] 1-1

PHA

23:05 FT 4 [7] Lille 1 - 1 Rennes [3] 1 - 1/2 1-0

CROA

23:10 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 0 Sibenik [9] - 2 1/4 2-0

ANHA

23:30 FT [4] Tottenham 1 - 2 Liverpool [6] +1/2 0-2

ITA3

23:30 FT [A-3] Pordenone 5 - 0 Lecco [A-2] - 1/4 3-0

ITA3

23:30 FT [C-9] Virtus Francavilla 1 - 1 Audace Cerignola [C-4] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [A-13] Padova 2 - 2 ArzignanoChiampo [A-7] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [A-4] Vicenza 0 - 1 Feralpisalo [A-1] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-18] Mantova 1 - 2 Piacenza [A-19] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT [2] Freiburg 2 - 0 FC Koln [13] 1 - 1 0-0

POLA

23:30 FT [6] Lech Poznan 3 - 2 Korona Kielce [17] - 1 1/4 1-0

SVKA

23:30 FT [6] MSK Zilina 4 - 1 Slo. Bratislava [1] +3/4 3-0

TBN3

00:00 FT [A1-13] San Fernando 3 - 0 Fuenlabrada [A1-10] +1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [A1-7] S.S. Reyes 1 - 0 Merida [A1-9] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-4] Osasuna B 0 - 1 Barcelona B [A2-8] - 3/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A2-6] Alcoyano 0 - 0 Eldense [A2-2] +0 0-0

ITAA

00:00 FT 2 [7] Roma 0 - 1 Lazio [4] 3 - 1/4 0-1

POLB

00:00 FT [17] Skra Czestochowa 0 - 1 Stal Rzeszow [9] +1/2 0-0

HUNA

00:00 FT [6] Paksi 5 - 0 Budapest Honved [10] - 1/2 2-0

LUXA

00:00 FT [1] Dudelange 0 - 4 Swift Hesperange [2] 0-2

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 3 - 1 Banik Ostrava [10] - 1 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [10] AEL Limassol 1 - 3 Pafos FC [1] +1/2 0-2

TNKA

00:00 FT [7] Trabzonspor 2 - 2 Konyaspor [4] - 1/2 2-1

DENA

00:00 FT [5] Odense BK 1 - 1 Brondby [10] +0 0-1

ALGA

00:00 FT [4] JS Saoura 1 - 0 USM Khenchela [6] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 4 [9] Villarreal 0 - 2 Mallorca [11] 6 - 3/4 0-1

TBNB

00:30 FT [1] Las Palmas 1 - 1 Eibar [8] - 1/2 1-1

TBNB

00:30 FT [21] Malaga 1 - 1 Sporting Gijon [13] +1/4 0-1

BIA

00:30 FT [3] Antwerpen 0 - 0 Anderlecht [11] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [1] Panathinaikos 1 - 1 Olympiakos [3] - 1/4 0-0

WAFF23

01:00 FT 1 [B-1] Arập Xêut U23 1 - 2 Syria U23 [B-2] - 1 0-2

BDNA

01:00 FT [3] Braga 0 - 1 Casa Pia AC [5] - 1 1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [17] Maritimo 0 - 0 Famalicao [15] +0 0-0

PERA

01:00 FT [20] DU Comercio 3 - 0 Ayacucho FC [16] - 1/2 0-0

ISRA

01:15 FT 1 [10] Maccabi Bnei Raina 0 - 3 Hap. Beer Sheva [3] +1 0-1

BIHA

01:30 FT 1 [4] Zeljeznicar 1 - 2 Borac Banja Luka [3] - 1/4 1-1

GREA

01:30 FT [9] Asteras Tripolis 1 - 1 AEK Athens [2] +3/4 0-0

ISRA

01:30 FT [11] Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 1-1

SRBA

01:30 FT [3] Backa Topola 2 - 3 FK Partizan [2] +1/2 1-1

BIB

02:00 FT [5] Lierse 4 - 2 Genk II [11] - 1/4 2-1

HUNA

02:00 FT [8] MOL Fehervar FC 2 - 2 Ferencvaros [1] +3/4 0-1

IREA

02:00 FT [8] Drogheda Utd 2 - 0 Finn Harps [10] - 1/4 1-0

IREA

02:00 FT 1 [2] Derry City 0 - 1 Dundalk [3] - 1 1/4 0-1

IREA

02:00 FT [6] Bohemians 3 - 1 Sligo Rovers [5] - 1/2 1-0

IREA

02:00 FT [9] UC Dublin 0 - 2 Shamrock Rovers [1] +2 0-1

IREA

02:00 FT [4] St. Patrick's 4 - 0 Shelbourne [7] - 1/4 3-0

RMNA

02:00 FT [5] Steaua Bucuresti 3 - 1 Rapid Bucuresti [3] - 1/4 2-0

BRAA

02:00 FT [15] Coritiba/PR 1 - 0 Flamengo/RJ [5] +1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [8] Fortaleza/CE 1 - 1 Atletico/GO [18] - 3/4 0-1

BRB

02:00 FT [10] Guarani/SP 1 - 0 Chapecoense [14] - 1/4 0-0

CHIA

02:00 FT [5] Audax Italiano 3 - 0 La Serena [15] - 1 1/4 2-0

CHIA

02:00 FT [16] Antofagasta 0 - 2 Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 0-1

CHIA

02:00 FT [2] Nublense 1 - 1 Colo Colo [1] - 1/4 1-1

CHIA

02:00 FT [14] Coquimbo Unido 1 - 1 Curico Unido [3] - 1/4 0-0

ITAA

02:45 FT 2 [3] Juventus 2 - 0 Inter Milan [5] 2 +1/4 0-0

PHA

02:45 FT [4] Marseille 1 - 0 Lyon [8] 1 - 1/2 1-0

TBNA

03:00 FT 2 4 [6] Real Betis 1 - 1 Sevilla [18] 5 1 - 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [10] Albacete 2 - 3 Levante [5] +0 1-1

BIA

03:00 FT [14] Oostende 3 - 1 Kortrijk [17] - 1/4 1-1

PARA

03:00 FT 1 [4] Libertad 4 - 2 Guairena FC [8] - 1 3-1

PERA

03:00 FT [2] Sporting Cristal 0 - 2 Melgar [5] - 3/4 0-0

BDNA

03:30 FT [12] Estoril 1 - 5 Benfica [1] +1 3/4 0-3

COLA

04:00 FT [4] Millonarios 1 - 1 Santa Fe [1] - 3/4 0-1

BRAA

04:30 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 1 Palmeiras/SP [1] +1/2 1-0

BRB

04:30 FT [19] Operario/PR 0 - 3 Novorizontino/SP [16] +3/4 0-2

BRB

04:30 FT [13] Vila Nova/GO 0 - 0 SC Recife/PE [7] +1/2 0-0

BRB

04:30 FT 2 [11] CRB/AL 1 - 2 Bahia/BA [3] +1/2 0-1

BRB

04:30 FT 1 [6] Ituano/SP 0 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 0-1

BRB

04:30 FT [1] Cruzeiro/MG 3 - 2 CSA/AL [17] - 1 1-1

CHIA

05:00 FT [10] U. La Calera 2 - 1 U. Espanola [11] - 1 2-1

PARA

05:30 FT [9] Guarani CA 2 - 1 Tacuary FBC [5] - 1/4 2-0

COLA

07:00 FT [5] Pereira 4 - 3 Junior Barranquilla [8] +0 1-0

USB

08:30 FT [B-1] SA Scorpions 2 - 0 Colorado Springs [B-3] - 3/4 1-0

IDNA

15:00 Hoãn [5] Bali United Pusam - PSS Sleman [11] -

MKDA

19:00 Hoãn [2] Shkupi - Renova [12] -

IDNA

19:30 Hoãn [6] Persija Jakarta - Dewa United [14] -

Kết quả bóng đá ngày 06/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 06/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10