KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 FT [B-5] Ural U21 1 - 3 Zenit U21 [B-1] 1-1

IDNA

15:00 FT [6] PSIS Semarang 3 - 2 Persikabo 1973 [18] - 1/2 2-1

GHW

15:45 FT [104] Đức U17 Nữ 2 - 3 Italia U17 Nữ [52] -

CZEU19

16:30 FT [3] Brno U19 2 - 2 Banik Ostrava U19 [6] - 1/4 1-1

GHU17

17:00 FT [18] Ấn Độ U17 1 - 3 Nepal U17 [33] 1-1

NGAU21

17:00 FT Khimki U21 2 - 4 Din. Moscow U21 [B-4] 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-6] Chertanovo U21 2 - 2 Krasnodar U21 [A-3] 1-1

NGAU21

17:00 FT [A-10] Master Saturn U21 0 - 2 CSKA Mos. U21 [B-2] 0-1

AUSSL

17:00 FT [10] Adelaide City 2 - 1 Adelaide Comets [3] 2-1

AUSBPL

17:30 FT Surfers Paradise 1 - 1 Wynnum Wolves - 1 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

GHU20

17:59 FT [19] Thái Lan U20 2 - 0 Hồng Kông U20 [81] 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-1] Spartak Mos. U21 1 - 0 Nizhny Nov U21 [B-9] 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-10] Orenburg U21 1 - 1 Torpedo Moscow U21 0-0

IDNA

18:15 FT [1] Borneo FC 2 - 2 Persita Tangerang [14] - 1 1-1

TQA

18:30 FT Guangzhou FC 0 - 0 Tianjin Tigers [7] +1/2 0-0

SINA

18:45 FT [8] Tanjong Pagar 3 - 1 Balestier Kh. [5] 1-0

NGAU21

19:00 FT [A-9] Strogino Moscow U21 2 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-8] 0-0

ARMA

19:00 FT Lernayin Artsakh 2 - 1 Ararat Y [6] +1/4 1-0

CZEU19

19:00 FT [8] Dukla Praha U19 1 - 3 Jihlava U19 [11] - 1/4 1-1

THAA

19:00 FT [4] BG Pathum United 1 - 0 Lamphun Warrior [12] - 1 3/4 0-0

MASL

19:15 FT [6] Negeri Sembilan 3 - 2 Sarawak - 1 1/4 1-1

MASL

19:15 FT Melaka FA 0 - 3 Kedah FA [9] - 1/4 0-1

AZEA

19:30 FT [6] Turan Tovuz 2 - 0 Kapaz [9] - 3/4 1-0

NGAU21

20:00 FT [B-8] Fakel U21 2 - 3 Lok. Moscow U21 [A-2] 1-0

NGAU21

20:30 FT 1 Kuban U21 1 - 0 FK Sochi U21 [A-4] 0-0

UZBA

20:30 FT Kokand-1912 0 - 0 FK AGMK [4] +1/4 0-0

OMAA

20:45 FT Al Nasr (OMA) 0 - 0 Mussanah Club - 1/4 0-0

UAEA

20:45 FT [12] Khorfakkan 2 - 4 Al Jazira [7] +3/4 1-0

UAEA

20:45 FT [8] Bataeh SC 1 - 2 Al Wasl [1] +3/4 0-1

NGAU21

21:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 1 - 4 Rostov U21 [B-3] 0-2

ARMA

21:00 FT [3] Ararat-Armenia 3 - 0 FC Noah [2] - 1 1/2 1-0

UKRA

21:00 FT [6] Rukh Vynnyky 3 - 1 Zorya [10] +1/2 1-0

GHU17

21:30 FT [58] Sri Lanka U17 1 - 0 Maldives U17 [88] 1-0

BULA

21:30 FT [11] Beroe 3 - 1 Spartak Varna - 1 1/4 2-1

UZBA

21:30 FT [7] Pakhtakor 2 - 1 Metallurg Bekabad [14] - 1 3/4 1-1

BLRA

22:00 FT [8] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 Dinamo Brest [4] 0-1

CZEB

22:00 FT MFk Karvina 2 - 0 Sparta Praha B [11] - 3/4 1-0

SVKA

22:30 FT [8] Ruzomberok 0 - 2 MSK Zilina [2] - 1/2 0-2

KSAA

22:30 FT [6] Al Ettifaq 3 - 0 Al Baten - 2 1/4 0-0

KUWA

22:30 FT Tadamon (KUW) 1 - 0 Al Jahra [10] 1 +0 1-0

ALGA

22:30 FT RC Arbaa 0 - 0 MC Alger [1] +0 0-0

ALGA

22:30 FT [10] NC Magra 0 - 1 ES Setif [5] +1/4 0-1

DUC4BA

22:45 FT FC Pipinsried 2 - 4 V. Aschaffenburg [14] - 1/4 0-1

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 0 - 0 Kukesi [10] 0-0

RMNA

22:45 FT [16] Botosani 1 - 2 UTA Arad [9] +0 0-2

ALGA

22:45 FT [12] MC El Bayadh 2 - 0 USM Khenchela [14] - 3/4 1-0

DUC4DB

22:59 FT [10] Lok.Leipzig 0 - 0 Berliner FC Dynamo +0 0-0

DUC4T

22:59 FT [18] RW Ahlen 2 - 0 SV Straelen - 1/2 0-0

POLA

22:59 FT [16] Warta Poznan 2 - 2 Zaglebie Lubin [8] +0 1-1

POLB

22:59 FT [9] GKS Tychy 2 - 0 Odra Opole [6] - 1/2 0-0

ESTA

22:59 FT [3] Flora Tallinn 1 - 0 Tammeka Tartu [6] - 2 1/4 0-0

GEOA

22:59 FT [1] Dila Gori 0 - 0 FC Telavi [8] - 1 0-0

FINB

22:59 FT [1] KTP Kotka 6 - 0 JaPS [5] 2-0

FIN3

22:59 FT [A-14] PPJ 2 - 5 KaPa [A-2] +1/2 0-1

CZEB

22:59 FT [6] Opava 2 - 0 MFK Chrudim [5] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT EN Paralimni 1 - 2 Doxa Katokopia [14] +0 1-0

JORA

22:59 FT [2] Faisaly (JOR) 5 - 0 Al Salt [5] 2-0

OMAA

22:59 FT [6] Rustaq Club 1 - 0 Al Suwaiq +0 0-0

AUTB

23:10 FT [14] Dornbirn 2 - 1 Kapfenberg [12] - 1/2 1-1

AUTB

23:10 FT Blau Weiss Linz 1 - 0 SV Lafnitz [11] - 1 1/4 0-0

AUTB

23:10 FT Austria Wien II 3 - 0 Vorwarts Steyr - 1/4 1-0

AUTB

23:10 FT [7] Admira 1 - 2 Sturm Graz II [15] - 1/2 1-1

DUB

23:30 FT [2] Holstein Kiel 2 - 3 Hamburger [4] 2 +1/2 0-1

DUB

23:30 FT 1 [12] Nurnberg 1 - 0 A.Bielefeld 2 - 1/4 0-0

MLTA

23:30 FT [14] Gudja United 2 - 1 Zebbug Rangers 2-0

TD3

23:30 FT [Sodra-2] Torns IF 0 - 4 Lunds BK [Sodra-4] +1/4 0-2

UAEA

23:30 FT Dubba Al Fujairah 1 - 2 Al Shabab (UAE) [2] +1 1/4 1-0

UAEA

23:30 FT [5] Al Sharjah 3 - 0 Baniyas [11] - 1 1/4 3-0

DUC3

00:00 FT Osnabruck 1 - 0 Essen [7] - 1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT [7] CZ Jena 2 - 0 Ger.Halberstadt - 1 1/2 2-0

DUC4DB

00:00 FT [5] Babelsberg 1 - 1 Luckenwalde [15] - 1 1-1

DUC4N

00:00 FT [5] Homburg 1 - 3 Barockstadt FL [7] - 1 1-1

DUC4N

00:00 FT [14] Astoria Walldorf 3 - 1 SGV Freiberg [4] +0 2-1

DUC4N

00:00 FT [12] TSV Steinbach 0 - 3 Hoffenheim II [3] 0-2

BDNB

00:00 FT 1 [15] UD Oliveirense 1 - 1 Penafiel [13] +1/4 1-1

NGA

00:00 FT [16] FK Sochi 2 - 1 Din. Moscow [3] - 1/2 2-1

BLRA

00:00 FT [5] Slavia Mozyr 1 - 1 FK Slutsk [12] - 1/4 0-1

BULA

00:00 FT [6] Botev Plovdiv 2 - 0 CSKA 1948 Sofia [8] +0 1-0

ICEW

00:00 FT Vestmannaeyjar Nữ 0 - 0 Breidablik Nữ [1] 0-0

ICEW

00:00 FT KR Reykjavik Nữ 0 - 6 Valur Nữ [3] 0-3

CYPA

00:00 FT [11] Karmiotissa Pol. 0 - 2 Anorthosis [6] +1 0-1

TNKA

00:00 FT [8] Alanyaspor 2 - 1 Ankaragucu [18] - 3/4 0-0

TNKB

00:00 FT [7] Boluspor 1 - 0 Goztepe [2] - 1/4 0-0

TD3

00:00 FT [Sodra-28] Qviding 0 - 4 Oddevold [Sodra-32] +3/4 0-3

DENB

00:00 FT [2] Sonderjyske 3 - 2 Hvidovre IF - 1/4 1-1

DENB

00:00 FT [10] HB Koge 1 - 1 Naestved BK [11] - 1/4 1-0

DUC4B

00:30 FT Lubeck 2 - 1 Wer.Bremen II - 3/4 0-0

PH3

00:30 FT [18] SO Cholet 1 - 1 Orleans [10] +1/4 1-1

PH3

00:30 FT Stade Briochin 0 - 1 Le Puy Foot - 1/2 0-0

PH3

00:30 FT FC Bastia-Borgo 2 - 4 Concarneau +1/2 1-3

PH3

00:30 FT [9] Versailles 2 - 0 Dunkerque - 1/4 1-0

PH3

00:30 FT 2 [13] Villefranche 1 - 1 FC Martigues [2] - 1/2 1-0

PH3

00:30 FT 3 [12] Chateauroux 0 - 2 Bourg Peronnas - 1/4 0-1

PH3

00:30 FT [7] Nancy 2 - 0 Le Mans [6] - 1/2 1-0

PH3

00:30 FT Sedan 0 - 1 Avranches [15] - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT Maritzburg Utd 1 - 2 SuperSport Utd [6] - 1/4 0-0

KUWA

00:50 FT [3] Al Quadisiya 1 - 3 Kazma [7] - 1/4 0-1

ITA3

01:00 FT Pordenone 1 - 1 Juventus U23 [B-7] 0-0

HLA

01:00 FT [18] Volendam 2 - 3 Go Ahead Eagles [9] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [4] Dordrecht 90 2 - 1 Den Bosch [19] +0 1-0

HLB

01:00 FT [20] Utrecht U21 2 - 0 Helmond Sport [11] +0 1-0

HLB

01:00 FT [6] De Graafschap 1 - 1 NAC Breda [8] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT Zwolle 2 - 2 Willem II [1] - 1/2 2-2

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 1 - 1 Ajax U21 [15] +1/4 0-1

HLB

01:00 FT Almere City 0 - 1 Telstar [17] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT 1 [5] ADO Den Haag 2 - 2 AZ Alkmaar U21 [10] - 1 1-0

HLB

01:00 FT Heracles Almelo 5 - 3 VVV Venlo [12] - 1 1/4 2-1

HLB

01:00 FT [14] Eindhoven 5 - 0 MVV Maastricht [9] - 1 2-0

HLB

01:00 FT [3] Roda JC 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [16] - 3/4 0-0

BIB

01:00 FT 1 [1] Beerschot-Wilrijk 0 - 2 Lommel [4] - 1/2 0-1

BIB

01:00 FT [2] Dender 2 - 3 Lierse [12] +1/4 1-2

CROA

01:00 FT Sibenik 1 - 1 Hajduk Split [3] +1 0-0

KSAA

01:00 FT [11] Al Raed 0 - 1 Al Ittihad (KSA) [5] +3/4 0-0

SLOA

01:15 FT [6] Domzale 3 - 1 NK Radomlje [9] - 1/2 0-1

TSB

01:15 FT [9] Schaffhausen 0 - 2 Aarau [7] +1/2 0-1

ITB

01:30 FT [7] Palermo 1 - 0 Genoa +1/4 0-0

DUA

01:30 FT 4 [9] Wer.Bremen 0 - 1 Augsburg [11] 5 - 1 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [9] Widzew Lodz 2 - 0 Cracovia Krakow [13] +1/4 1-0

POLB

01:30 FT Ruch Chorzow 2 - 0 Zaglebie Sosno [18] - 1/4 1-0

AUTB

01:30 FT [5] Floridsdorfer AC 4 - 1 Rapid Wien II - 1 2-1

JORA

01:30 FT [6] Ma'an SC 0 - 1 Wehdat Amman [3] 0-0

ARGA

01:30 FT [A-4] Barracas Central 2 - 0 Lanus [B-5] +0 1-0

URUA

01:30 FT [8] Liverpool P. (URU) 3 - 0 Sportivo Cerrito - 1 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [9] Sint Truiden 1 - 2 Standard Liege [10] - 1/4 0-2

IREA

01:45 FT [9] Drogheda Utd 0 - 2 St. Patricks [7] +3/4 0-0

IREA

01:45 FT [2] Derry City 1 - 0 Bohemians [6] - 1 1-0

IREA

01:45 FT [1] Shelbourne 0 - 2 Sligo Rovers [8] +0 0-1

IREA

01:45 FT UC Dublin 3 - 2 Dundalk [10] +1 0-1

IREB

01:45 FT [7] Cobh Ramblers 1 - 1 Galway +1 1/2 1-0

IREB

01:45 FT [8] Treaty United 2 - 1 Bray Wanderers [6] - 1/2 2-0

IREB

01:45 FT [4] Athlone 2 - 0 Wexford Youths [5] +1 0-0

IREB

01:45 FT 1 Waterford Utd 1 - 2 Cork City [1] - 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT [3] Girona 2 - 1 Valladolid 2 - 1/2 1-1

TBNB

02:00 FT Las Palmas 1 - 0 Leganes [2] - 1/2 1-0

PHA

02:00 FT 2 [7] Lens 1 - 0 Troyes 1 - 1 1-0

BDNA

02:15 FT [5] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Santa Clara - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [14] UTC Cajamarca 4 - 0 Carlos Stein - 1 1/2 2-0

ARGA

04:00 FT 1 Patronato Parana 1 - 0 CA Platense [B-9] - 1/4 0-0

URUA

04:00 FT CA Torque 3 - 3 Dep. Maldonado [11] - 1/4 0-1

VENA

04:00 FT Aragua 0 - 1 Puerto Cabello [7] +1/2 0-0

CHIA

05:00 FT [10] O Higgins 1 - 0 Antofagasta - 1/4 1-0

MEXB

05:00 FT [9] Oaxaca 4 - 0 Ala. Durango - 1/2 2-0

BLVA

06:00 FT [B-1] Aurora 1 - 5 Nacional Potosi [B-2] - 1 1-1

USB

06:05 FT 1 New York RB II 1 - 7 Miami FC [A-12] +1 1-5

USW

06:05 FT [1] Orlando Pride Nữ 0 - 2 Portland Tho. Nữ [4] +1 0-1

PARA

06:15 FT Resistencia SC 0 - 2 Cerro Porteno [2] +1 0-1

VENA

06:15 FT Dep.Lara 2 - 3 Mineros Guayana - 1/2 1-1

ARGA

06:30 FT [B-1] Estudiantes LP 1 - 0 Racing Club [B-2] +1/4 1-0

ARGA

06:30 FT 1 [B-14] Tigre 1 - 1 CA Huracan [A-7] +0 1-1

USAA

06:35 FT [Dong-13] CF Montreal 2 - 2 Columbus Crew [Dong-5] - 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [11] Mushuc Runa 1 - 2 LDU Quito [3] +1/2 1-1

BRB

07:30 FT Nautico/PE 1 - 0 Brusque FC/SC [18] +0 0-0

CHIA

07:30 FT [11] Huachipato 1 - 1 Everton CD [8] +0 1-0

COLA

07:40 FT [20] Patriotas 1 - 1 Deportes Tolima [2] +0 1-0

CRCA

09:00 FT [6] Sporting (CRC) 2 - 2 Puntarenas [10] - 1/2 2-1

USW

09:05 FT [13] OL Reign Nữ 2 - 2 Chicago RS Nữ [6] - 1/2 1-1

MEXA

09:05 FT [12] Juarez 0 - 1 Monterrey [4] +1/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 09/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1531/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1530/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

17:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16