KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 10/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQB

11:30 FT [8] GimPo Citizen 0 - 3 Seoul E-Land [7] +1/4 0-1

NHATW

12:00 FT [9] Gunma W. Star Nữ 0 - 1 Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1/2 0-1

HQA

12:00 FT [9] Daegu 0 - 5 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 0-2

HQA

12:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 1 - 2 Jeju Utd [5] +0 1-1

NHATW

12:30 FT [11] Ehime FC Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Honda Lock 1 - 2 Nara Club [2] +1/4 1-0

HQB

14:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 0 Gyeongnam [5] +1/2 1-0

HQA

14:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 4 Gangwon [6] +1/4 0-1

TQB

14:30 FT [5] Shaanxi Changan 1 - 0 Zibo Cuju [11] - 1 1/4 1-0

TQB

14:30 FT 1 [7] Suzhou Dongwu 2 - 1 Liaoning Shenyang [13] - 3/4 2-0

NHAT3

15:00 FT [2] Fujieda MYFC 2 - 0 Vanraure Hachinohe [10] - 3/4 1-0

NHAT3

15:00 FT [11] Fukushima Utd 0 - 1 Matsumoto Yama. [4] +0 0-1

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 1 - 1 MFK Vyskov [2] - 1/4 1-1

IDNA

15:30 FT [5] Bali United Pusam 6 - 0 Dewa United [14] - 1 1/4 3-0

ASI20VL

16:00 FT [C-3] Palestine U20 2 - 2 Yemen U20 [C-2] 1-0

CZEU19

16:00 FT [5] Mlada Boleslav U19 1 - 0 Sigma Olomouc U19 [3] -

CZEU19

16:00 FT [10] Slavia Praha U19 0 - 1 Pardubice U19 [8] -

CZEU19

16:00 FT [11] Vik. Plzen U19 1 - 1 C. Budejovice U19 [12] -

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Shonan Bellmare [12] - 1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [2] Yokohama FC 0 - 0 Tochigi SC [17] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 0 Mito Hollyhock [13] +3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Ryukyu [21] - 1 0-0

NHATB

16:00 FT [10] JEF United Chiba 1 - 0 Zweigen Kan. [14] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [18] Ventforet Kofu 0 - 3 Omiya Ardija [19] - 1/4 0-2

NHATB

16:00 FT [9] Tokyo Verdy 1 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [15] Machida Zelvia 0 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [6] Kataller Toyama 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 1-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Gold Coast Knights 2 - 0 Olympic FC QLD [4] +0 1-0

NHATA

16:30 FT [2] Kawasaki Fro. 4 - 0 Sanf Hiroshima [3] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [12] Blaublitz Akita 0 - 0 Tokushima Vortis [8] +1/2 0-0

NHAT3

16:30 FT [12] Gainare Tottori 3 - 0 Azul Claro Numazu [15] - 1/4 2-0

HQB

16:30 FT [2] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 Chungnam Asan [6] - 1/4 1-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 2 - 1 Young Lions [8] 1-1

SINA

16:30 FT [3] Tampines Rovers 2 - 1 Lion City Sailors [1] 0-0

BDNB

17:00 FT [5] Vilafranquense 3 - 2 Benfica B [3] - 1/2 2-2

KAZA

17:00 FT [14] Akzhayik Oral 1 - 2 Shakhter Kar. [7] - 1/4 0-1

RMNA

17:00 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 2 Sepsi OSK [8] +1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 4 - 1 Kashiwa Reysol [7] - 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT [13] Vissel Kobe 0 - 0 Nagoya Grampus [8] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Yokohama FM 1 - 0 Avispa Fukuoka [14] - 1 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [5] Cerezo Osaka 2 - 1 Sagan Tosu [11] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Kyoto Sanga 1 - 1 Kashima Antlers [4] +1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 0 FC Tokyo [6] 0-0

NHATB

17:00 FT [5] Oita Trinita 1 - 0 Vegalta Sendai [7] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Okayama 2 - 1 Montedio Yama. [6] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 1 - 3 Roas. Kumamoto [4] +0 1-1

NHAT3

17:00 FT [7] Ehime FC 3 - 2 FC Imabari [5] - 1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [14] FC Gifu 1 - 1 Nagano Parceiro [8] +0 0-0

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 2 - 2 Suwon FC [7] - 1/4 2-1

DUB

18:00 FT 3 [5] Hannover 96 1 - 1 Ein.Braunschweig [14] 5 - 1/2 0-0

DUB

18:00 FT 1 [13] Karlsruher 0 - 0 Heidenheim [3] 1 - 1/4 0-0

DUB

18:00 FT 2 [6] Paderborn 07 3 - 0 Jahn Regensburg [12] 2 1 - 1 1-0

DUC4BA

18:00 FT [4] Bayern Munich II 6 - 0 Heimstetten [20] - 1 1/2 4-0

DUC4DB

18:00 FT [15] SV Lichtenberg 0 - 1 VSG Altglienicke [7] +1 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [14] Viktoria Berlin 2 - 1 Tennis Borussia B. [17] - 1 1/4 0-0

LATA

18:00 FT 1 [7] BFC Daugava 0 - 0 Tukums/Salaspils [6] - 1/4 0-0

FIN3

18:00 FT [C-2] VIFK Vaasa 0 - 1 Vaajakoski [C-10] - 1 1/4 0-0

FIN3

18:00 FT [C-5] OLS Oulu 4 - 0 FC Komeetat [C-11] - 1 3/4 2-0

CZEU19

18:00 FT [1] Sparta Praha U19 4 - 1 Slovacko U19 [9] -

CZEU19

18:00 FT [14] MFk Karvina U19 2 - 2 Hradec Kralove U19 [15] -

TDB

18:00 FT [1] Brommapojkarna 3 - 0 Landskrona [6] - 1 1/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-13] Sylvia 2 - 1 Stockholm Intl [Norra-14] +1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-7] BK Olympic Malmo 0 - 0 Falkenbergs [Sodra-1] +1/2 0-0

AUSFWP

18:00 FT [1] Floreat Athena 2 - 3 Perth RedStar [2] +1/4 2-0

MASL

18:00 FT [3] Sabah FA 2 - 3 Selangor FA [5] - 1/2 2-2

THA

18:00 FT [2] Chonburi 1 - 0 Prachuap FC [13] - 1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [11] PSS Sleman 2 - 1 Persis Solo FC [13] - 1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [16] RANS Cilegon 1 - 1 Persik Kediri [18] - 1/2 1-0

TQA

18:30 FT [10] Meizhou Hakka 6 - 0 Hebei CFFC [18] - 3 1/4 1-0

TQA

18:30 FT [3] Zhejiang Professional 1 - 1 Sh. Shenhua [8] - 1/2 0-1

THA

18:30 FT [11] Nakhon Ratch. 2 - 1 Nong Bua Pitchaya [15] +0 0-0

ASI20VL

19:00 FT [C-4] Lào U20 3 - 0 Đảo Guam U20 [C-5] 2-0

TBNA

19:00 FT 5 [8] Rayo Vallecano 2 - 1 Valencia [10] 2 +0 1-0

TBNB

19:00 FT 1 [20] Lugo 1 - 2 Alaves [1] +1/4 1-0

ITB

19:00 FT 1 [18] Como 0 - 2 Alto Adige [8] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [15] Benevento 0 - 2 Cagliari [10] +0 0-0

ITB

19:00 FT 1 [17] Cosenza 0 - 1 Bari [5] +1/4 0-1

ITB

19:00 FT [11] Pisa 0 - 1 Reggina [2] - 1/2 0-1

ITB

19:00 FT [13] Cittadella 1 - 0 Frosinone [1] +1/4 0-0

ITB

19:00 FT [6] Parma 2 - 3 Ternana [7] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [14] B.Dortmund II 1 - 2 Oldenburg 1897 [16] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [7] Vik.Koln 2 - 2 Hallescher [15] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [4] Ingolstadt 1 - 0 Waldhof Man. [8] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 0 - 6 Saarbrucken [2] +1/2 0-3

DUC3

19:00 FT [3] Wehen 3 - 1 Freiburg II [5] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [1] Elversberg 4 - 1 Munchen 1860 [6] - 1/4 3-0

DUC4BA

19:00 FT [3] Nurnberg II 1 - 1 Unterhaching [1] +1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [12] Greuther Furth II 2 - 2 Augsburg II [11] +0 1-1

DUC4BA

19:00 FT [2] Wurzburger 7 - 1 Buchbach [14] - 1 1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [19] VfB Eichstatt 3 - 0 DJK Vilzing [10] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [6] TSV Aubstadt 4 - 1 Illertissen [17] - 1 1-1

DUC4BA

19:00 FT [15] TSV 1896 Rain 0 - 2 Wacker Burghausen [8] +1/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [16] Hankofen-Hailing 3 - 3 Schweinfurt [13] +1 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [9] Ansbach 0 - 1 Turkgucu-Ataspor [7] +1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [3] Chemnitzer 0 - 3 RW Erfurt [1] - 3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [10] Stuttgart II 1 - 0 FSV Frankfurt [8] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 2 - 0 Koblenz [18] - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [7] Mainz II 2 - 3 Wormatia Worms [16] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [15] Hessen Kassel 1 - 2 TSG Balingen [5] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [12] Bahlinger 2 - 0 Ein.Trier [17] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 3 - 1 Aalen [11] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [5] Rodinghausen 4 - 1 Fort.Dusseldorf II [12] - 1 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [6] Kaan-Marienborn 2 - 2 Oberhausen [8] +0 1-2

DUC4T

19:00 FT [7] Lippstadt 0 - 3 Preussen Munster [1] +1 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [3] A.Aachen 3 - 2 Wiedenbruck [10] - 1/4 2-1

NGA

19:00 FT [15] Khimki 0 - 0 Krylya Sovetov [11] +3/4 0-0

GEOA

19:00 FT 1 [9] Sioni Bolnisi 0 - 3 Torpedo Kut. [5] 0-0

KAZA

19:00 FT [12] FK Taraz 3 - 4 FK Aksu [6] - 1/2 2-2

KAZA

19:00 FT [9] Caspiy Aktau 0 - 3 Astana [1] +1/2 0-1

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 1 Suduva [6] +1 1/4 1-0

FINB

19:00 FT [4] Gnistan 2 - 1 PIF Parainen [12] 1-1

FIN3

19:00 FT [A-6] PK Keski Uusimaa 1 - 1 Atlantis [A-5] +1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [B-11] Espoo 1 - 1 Klubi 04 Helsinki [B-8] +1 0-1

RMNA

19:00 FT [5] Hermannstadt 2 - 1 Petrolul Ploiesti [7] - 1/4 1-1

CZEU19

19:00 FT [16] Pribram U19 1 - 12 Zlin U19 [6] -

UKRA

19:00 FT [14] Kryvbas 0 - 1 Veres Rivne [9] +0 0-1

DENB

19:00 FT [8] Hillerod 0 - 2 Helsingor [5] +3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [4] Grazer AK 2 - 0 Horn [3] - 1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [12] Liefering 1 - 2 St.Polten [1] +1/4 0-2

IRNA

19:30 FT [7] Tractor SC 1 - 0 Sanat Naft [16] 0-0

ITAA

20:00 FT 1 [1] Napoli 1 - 0 Spezia [17] 2 - 1 3/4 0-0

ITB

20:00 FT [12] Modena 1 - 3 Brescia [4] +0 1-1

PHB

20:00 FT [19] Saint Etienne 2 - 0 Bordeaux [2] +0 1-0

ALBA

20:00 FT [6] Kastrioti Kruje 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

20:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 3 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 2-0

POLA

20:00 FT [11] Slask Wroclaw 2 - 1 Lechia GD [14] - 1/4 0-1

POLB

20:00 FT [17] Skra Czestochowa 1 - 2 Arka Gdynia [6] +3/4 0-0

BLRA

20:00 FT [6] FK Minsk 1 - 5 Isloch [5] +1/4 1-2

LATA

20:00 FT [5] FK Auda 2 - 1 METTA/LU Riga [10] - 1 1/2 2-0

FINB

20:00 FT [2] TPS Turku 2 - 0 EIF Ekenas [5] - 1 2-0

FINB

20:00 FT [6] MP Mikkeli 1 - 0 PK-35 [10] - 1/2 1-0

FIN3

20:00 FT [A-9] NJS Nurmijarvi 0 - 2 JIPPO [A-3] +1 0-0

FIN3

20:00 FT [B-13] KaaPo Kaarina 0 - 2 Ilves II [B-6] +1 3/4 0-1

FIN3

20:00 FT [A-2] Lahden Reipas 1 - 0 Futura [A-10] - 2 0-0

FIN3

20:00 FT [B-7] Jazz 0 - 1 SalPa Salo [B-1] +0 0-0

SLOA

20:00 FT [10] Tabor Sezana 1 - 3 Gorica [9] +0 1-2

TDA

20:00 FT [11] Sirius 2 - 3 Varnamo [10] - 1/4 0-2

TDB

20:00 FT [9] Vasteras 4 - 1 Skovde [5] - 1/4 2-1

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 2 - 0 Orebro [10] +0 1-0

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 0 - 3 Fremad Amager [9] +0 0-0

IDNA

20:00 FT [3] PSM Makassar 3 - 0 Persebaya Surabaya [10] - 1/2 2-0

IRNA

20:00 FT [12] Peykan 0 - 1 Gol Gohar [3] 0-1

IRNA

20:00 FT [2] Esteghlal Tehran 3 - 1 Nassaji Mazandaran [6] 2-0

IRNA

20:00 FT [4] Sepahan 0 - 0 Aluminium Arak [5] 0-0

MASFA

20:00 FT [15] Terengganu 1 - 3 Darul Takzim [1] 0-1

UZBA

20:00 FT [11] Surkhon Termiz 0 - 2 Nasaf Qarshi [3] +3/4 0-1

URUA

20:00 FT 1 [9] Wanderers 0 - 3 Danubio [6] +0 0-3

NPA

20:00 FT 1 [8] Amazulu 1 - 2 Chippa Utd [6] - 1/2 0-2

NPA

20:00 FT [13] Moroka Swallows 1 - 2 Stellenbosch FC [10] +1/4 1-1

THA

20:20 FT 1 [7] Port FC 4 - 1 Khonkaen Utd [14] - 1 1/2 2-0

ASI20VL

20:30 FT [D-2] Syria U20 1 - 0 Đài Loan U20 [D-3] 1-0

DUA

20:30 FT 2 [3] Leipzig 3 - 0 B.Dortmund [6] 1 +0 2-0

DUA

20:30 FT 3 [11] Hoffenheim 4 - 1 Mainz [10] 2 1 +0 0-0

DUA

20:30 FT 2 [4] Ein.Frankfurt 0 - 1 Wolfsburg [7] 4 - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT 3 [15] Hertha Berlin 2 - 2 B.Leverkusen [12] 1 +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 2 [1] Bayern Munich 2 - 2 Stuttgart [16] 5 - 2 1-0

HUNA

20:30 FT [6] Paksi 1 - 0 Debreceni [7] - 3/4 1-0

FIN3

20:30 FT [B-12] VJS 0 - 4 Honka 2 [B-2] +1/2 0-1

TNKB

20:30 FT [8] Bandirmaspor 2 - 2 Keciorengucu [4] - 1/2 0-2

OMAA

20:45 FT [12] Al Ittihad (OMA) 1 - 0 Al Oruba (OMA) [13] 0-0

UAEA

20:45 FT [12] Al Nasr (UAE) 2 - 0 Ajman [5] - 1/4 1-0

UAEA

20:45 FT [8] Al Ain 7 - 0 Al Dhafra [13] 1 - 1 3/4 4-0

AZEA

21:00 FT [5] Gabala FC 1 - 2 Neftchi Baku [3] +1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 1 Zeljeznicar [4] 0-0

BIHA

21:00 FT [3] Borac Banja Luka 0 - 0 Velez Mostar [6] 0-0

MKDA

21:00 FT 1 [8] Makedonija 0 - 1 Sileks Kratovo [5] 0-0

BIA

21:00 FT [17] Kortrijk 1 - 4 KV Mechelen [13] +1/4 0-2

BIB

21:00 FT [4] Anderlecht II 1 - 1 Club Brugge II [7] - 3/4 1-1

ESTA

21:00 FT [5] Kuressaare 0 - 0 Nomme Kalju [4] +1 0-0

ICEB

21:00 FT [11] Knat. Vesturbaejar 1 - 0 Thor Akureyri [7] +3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [9] Vestri 2 - 2 UMF Selfoss [6] - 1/2 1-1

ICEB

21:00 FT 1 [5] Kordrengir 4 - 0 Afturelding [8] - 1/4 1-0

ICEB

21:00 FT [1] Fylkir 4 - 0 Trottur Vogum [12] 2-0

ICEB

21:00 FT [10] UMF Grindavik 4 - 3 HK Kopavogur [2] +1/4 2-1

ICEB

21:00 FT [4] Fjolnir 0 - 1 Grotta [3] - 3/4 0-0

KAZA

21:00 FT [3] Tobol Kostanay 0 - 2 Atyrau [11] - 1 1/4 0-1

KAZA

21:00 FT [8] FK Maktaaral 1 - 1 Aktobe [2] +3/4 0-1

LITA

21:00 FT [10] FK Jonava 1 - 1 FK Panevezys [4] 1-1

MDVA

21:00 FT [8] Dinamo-Auto 2 - 0 Dacia Buiucani [7] 1-0

NORA

21:00 FT [14] Sandefjord 1 - 3 Odd Grenland [5] +0 1-1

FINB

21:00 FT [8] SJK Akatemia 3 - 0 PEPO [11] - 1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [C-7] GBK Kokkola 1 - 1 RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 1-1

FIN3

21:00 FT [B-9] Tampere Utd 4 - 2 Hameenlinna [B-3] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 3 Brno [11] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [4] Sigma Olomouc 2 - 3 Vik.Plzen [1] +1/4 1-2

TNKA

21:00 FT [4] Konyaspor 1 - 0 Hatayspor [14] - 3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-5] Forward 0 - 3 Hammarby Talang [Norra-16] +3/4 0-3

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 2 - 2 Oskarshamns AIK [Sodra-14] +1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 1 - 1 Atvidabergs [Sodra-12] - 3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 0 - 2 Gefle IF [Norra-4] +1 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-13] IFK Malmo 0 - 0 Trollhattan [Sodra-8] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 1 - 0 Tvaakers IF [Sodra-10] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 2 - 4 Taby IS [Norra-9] - 3/4 1-2

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 1 Chernomorets [15] - 1 3/4 0-1

UZBA

21:00 FT [12] Lok. Tashkent 1 - 1 Dinamo Samarkand [14] - 3/4 0-1

BRB

21:00 FT [6] Ituano/SP 3 - 0 Tombense FC/MG [15] - 3/4 0-0

TBNA

21:15 FT 4 [16] Espanyol 2 - 3 Sevilla [18] 4 1 +0 1-3

TBNB

21:15 FT [3] Burgos CF 0 - 0 Real Oviedo [15] +0 0-0

ITB

21:15 FT [19] Perugia 1 - 0 Ascoli [9] - 1/4 1-0

BDNA

21:30 FT [15] Famalicao 0 - 1 Benfica [1] +1 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [12] CD Mafra 0 - 1 Porto B [9] - 1/4 0-1

HLA

21:30 FT [9] NEC Nijmegen 1 - 1 Fortuna Sittard [12] - 3/4 0-0

NGA

21:30 FT [5] CSKA Moscow 4 - 1 Krasnodar [7] - 1 1/4 2-0

IRNA

21:30 FT [13] Mes Kerman 0 - 0 Zobahan [9] 0-0

ASI20VL

22:00 FT [B-4] Bhutan U20 2 - 0 Nepal U20 [B-5] 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-4] Real Sociedad B 1 - 3 Murcia [A2-6] - 1/4 1-0

PHA

22:00 FT 4 [1] PSG 1 - 0 Stade Brestois [16] 2 - 3 1-0

BLRA

22:00 FT [16] Dnepr Mogilev 2 - 1 Vitebsk [15] +1 1/4 1-0

GEOA

22:00 FT [1] Dinamo Tbilisi 3 - 0 Samgurali Tskh. [3] 2-0

ISRA

22:00 FT [1] Maccabi Haifa 3 - 1 Sektzia Nes Tziona [13] - 2 3/4 1-1

FIN3

22:00 FT [C-3] JS Hercules 0 - 1 Jyvaskyla JK [C-1] +1 0-0

CZEB

22:00 FT [7] SK Prostejov 5 - 0 Taborsko [9] - 1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 2 - 0 Jihlava [8] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [11] SV Ried 0 - 3 RB Salzburg [1] +1 1/4 0-2

AUTA

22:00 FT [5] WSG Swarovski Tirol 0 - 0 SCR Altach [10] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Rapid Wien 1 - 3 Wolfsberger AC [9] - 1/2 0-2

UZBA

22:00 FT [7] Sogdiana Jizzakh 0 - 0 Navbahor [2] +0 0-0

ASI20VL

22:15 FT [A-1] Uzbekistan U20 7 - 0 Maldives U20 [A-5] 6-0

ITA3

22:30 FT [A-3] AC Renate 1 - 0 Sangiuliano City [A-14] 1 - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-4] Feralpisalo 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-12] - 1 0-1

ITA3

22:30 FT [A-2] Lecco 2 - 0 Pergolettese [A-15] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-6] ArzignanoChiampo 1 - 1 Triestina [A-19] +1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [A-17] AC Trento 4 - 1 Pro Vercelli [A-8] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [A-5] Pro Sesto 2 - 2 Albinoleffe [A-13] +0 1-2

ITA3

22:30 FT [A-18] Mantova 1 - 2 Novara [A-7] +0 0-1

ITA3

22:30 FT [A-20] Piacenza 1 - 1 Virtus Verona [A-16] - 1/4 1-1

POLA

22:30 FT [10] Radomiak Radom 2 - 0 Wisla Plock [5] - 1/4 1-0

POLB

22:30 FT [9] Stal Rzeszow 2 - 1 Wisla Krakow [10] +0 1-1

GREA

22:30 FT [10] OFI Creta 1 - 2 Panetolikos [7] - 1/4 1-1

TDA

22:30 FT [13] Degerfors IF 0 - 0 Mjallby AIF [9] +0 0-0

IRNA

22:30 FT 1 [14] Naft M. Soleyman 1 - 2 Persepolis [1] 1-0

IRNA

22:30 FT [8] Mes Rafsanjan 2 - 1 Havadar SC [11] 0-0

ALGA

22:30 FT [1] CS Constantine 2 - 0 HB Chelghoum Laid [16] - 1 1/4 1-0

NPA

22:30 FT [5] Orlando Pirates 2 - 0 TS Galaxy [11] - 1/2 2-0

BULA

22:45 FT [8] Lok. Sofia 3 - 2 Levski Sofia [6] +1 1-1

HUNA

22:45 FT [10] Budapest Honved 0 - 0 Kecskemeti [3] - 3/4 0-0

KSAA

22:45 FT [15] Al Feiha 1 - 1 Al Taawon (KSA) [5] +1/4 0-0

ALGA

22:45 FT [8] ASO Chlef 1 - 1 Paradou AC [14] +1/4 0-0

ITAA

22:59 FT 2 [5] Inter Milan 1 - 0 Torino [9] 2 - 1 0-0

DUC4B

22:59 FT [8] TuS BW Lohne 2 - 1 Rehden [14] +0 0-0

ARMA

22:59 FT [1] Urartu 1 - 1 Alashkert [3] +1/4 0-1

GEOA

22:59 FT [6] Saburtalo 5 - 1 Lokomotiv T [10] 3-1

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 2 - 1 Stromsgodset [12] - 3/4 2-0

SVKA

22:59 FT [11] Skalica 1 - 1 Dunajska Stred [2] +1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [12] Liptovsky Mikulas 1 - 2 Dukla BB [7] - 1/4 1-0

CYPA

22:59 FT 1 [13] Akritas 0 - 4 Pafos FC [1] +1 0-1

TSA

22:59 FT [3] St. Gallen 1 - 2 Sion [8] - 3/4 0-2

TSB

22:59 FT [2] Stade L. Ouchy 2 - 2 Thun [7] +0 1-2

JORA

22:59 FT [4] S.Al.Ordon 2 - 0 Al Aqaba SC [5] 0-0

OMAA

22:59 FT 1 [14] Al Bashaer (OMA) 1 - 2 Oman Club [8] 1-1

BIA

23:15 FT [18] RFC Seraing 0 - 2 Club Brugge [4] +1 0-0

BIA

23:15 FT 1 [14] Oostende 1 - 0 Eupen [15] - 1/4 0-0

GREA

23:15 FT [12] Pas Giannina 2 - 1 Levadiakos [13] - 1/2 1-1

TBNA

23:30 FT 1 [19] Cadiz 0 - 4 Barcelona [1] 2 +1 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT [7] Cartagena 2 - 1 Albacete [8] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT [18] Schalke 04 3 - 1 Bochum [17] - 1/4 1-0

AZEA

23:30 FT 1 [7] Səbail FK 1 - 2 Zire IK [4] +1/4 1-2

CROA

23:30 FT [8] HNK Rijeka 0 - 3 NK Osijek [3] - 1/4 0-2

ESTA

23:30 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 2 Paide Linname. [3] 0-2

ISRA

23:30 FT [5] Hapoel Hadera 1 - 1 Hapoel Haifa [12] +0 0-0

ISRA

23:30 FT [7] Bnei Sakhnin 0 - 0 Maccabi Netanya [8] +1/4 0-0

LUXA

23:30 FT [5] Racing Union 2 - 2 Victoria Rosport [13] 1-1

MLTA

23:30 FT [5] Floriana 1 - 0 Valletta [8] 0-0

MLTA

23:30 FT [14] Pieta Hotspurs 1 - 4 Mosta [6] 0-1

UAEA

23:30 FT [1] Al Wahda(UAE) 0 - 1 Ittihad Kalba [7] - 1 0-1

CHIB

23:30 FT [4] U. San Felipe 2 - 3 San. Wanderers [9] 1-0

HLA

23:45 FT [2] Ajax 5 - 0 Heerenveen [8] - 2 2-0

NGA

23:45 FT [6] Akhmat Groznyi 1 - 3 Nizhny Nov [12] - 1/2 0-1

KUWA

23:50 FT 1 [1] Al Kuwait 3 - 2 Al Arabi (KUW) [2] 1 0-0

PHB

00:00 FT [20] Niort 0 - 1 Le Havre [1] +1/2 0-0

PHB

00:00 FT 1 [16] Nimes 0 - 0 SC Bastia [14] +0 0-0

PHB

00:00 FT [15] Annecy FC 1 - 0 Quevilly [13] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT 1 [18] Rodez 1 - 1 Valenciennes [6] +0 0-0

PHB

00:00 FT [5] Caen 3 - 1 Amiens [7] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [17] Dijon 0 - 2 Sochaux [3] +0 0-1

PHB

00:00 FT [4] Grenoble 1 - 2 Paris FC [12] +0 0-0

PHB

00:00 FT [10] Stade Lavallois 0 - 1 Pau FC [9] - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [4] Sporting Lisbon 4 - 0 Portimonense [7] - 1 1/2 2-0

BLRA

00:00 FT [3] Bate Borisov 0 - 0 Dinamo Minsk [4] +0 0-0

BIHA

00:00 FT [9] FK Sloga Doboj 0 - 3 FK Tuzla City [8] 0-1

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Batumi 2 - 0 Gagra Tbilisi [8] 2-0

LUXA

00:00 FT [16] Etzella Ettelbruc 0 - 4 Swift Hesperange [1] 0-2

MNEA

00:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 4 Sutjeska [2] 0-3

SRBA

00:00 FT [10] FK Napredak 1 - 0 FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 1-0

SRBA

00:00 FT [3] Backa Topola 3 - 1 FK Kolubara [9] - 1 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT [12] Teplice 2 - 2 Sparta Praha [3] +1 1-2

CYPA

00:00 FT [4] Apoel FC 0 - 1 Aris Limassol [2] - 1/2 0-1

TNKA

00:00 FT [15] Fatih Karagumruk 1 - 1 Giresunspor [12] - 1/2 0-0

TNKB

00:00 FT [10] Sakaryaspor 2 - 1 Denizlispor [19] - 3/4 0-1

TNKB

00:00 FT 1 [18] Genclerbirligi 1 - 2 Tuzlaspor [14] - 1/2 0-0

DENA

00:00 FT [5] Odense BK 2 - 1 Kobenhavn [3] +3/4 1-1

USAA

00:00 FT 1 [Dong-10] Charlotte FC 1 - 0 New York City [Dong-3] - 1/4 1-0

USW

00:00 FT [11] Wash. Spirit Nữ 4 - 3 San Diego Wave Nữ [3] 3-1

ISRA

00:15 FT [6] Ashdod 0 - 0 Maccabi TA [2] +1 1/2 0-0

TBN3

00:30 FT [A2-3] Gimnastic T. 1 - 3 CF Intercity [A2-17] 1 - 3/4 0-2

TBN3

00:30 FT [A1-3] Real Madrid B 1 - 0 Salamanca [A1-14] - 3/4 1-0

ASI20VL

01:00 FT [D-5] N. Marianas U20 0 - 7 Turkmenistan U20 [D-4] -

ASI20VL

01:00 FT [B-2] Bahrain U20 0 - 0 Bangladesh U20 [B-3] 0-0

POLA

01:00 FT [12] Gornik Zabrze 3 - 3 Piast Gliwice [16] +0 2-2

POLB

01:00 FT [13] Gornik Leczna 2 - 2 Katowice [7] +0 2-0

BULA

01:00 FT [7] Cherno More 1 - 0 Hebar Pazardzhik [15] - 1 3/4 0-0

BIB

01:00 FT [2] Beveren 2 - 1 Standard Liege II [10] - 3/4 1-1

HUNA

01:00 FT [8] MOL Fehervar FC 2 - 1 Mezokovesdi SE [9] - 1 1-0

KSAA

01:00 FT [2] Al Nasr (KSA) 2 - 1 Dhamak [6] - 1 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [33] Tristan Suarez 1 - 1 Villa Dalmine [31] - 1/4 0-1

URUA

01:00 FT [4] Boston River 1 - 0 Albion FC (URU) [16] - 1/2 1-0

NPA

01:00 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 1 Golden Arrows [7] - 1 1/4 1-0

ARGB

01:10 FT [15] Chacarita Jrs 2 - 0 All Boys [5] +0 0-0

SLOA

01:15 FT [2] CM Celje 4 - 3 O.Ljubljana [1] +0 0-2

PERA

01:15 FT [9] Alianza Atletico 2 - 2 AD Tarma [12] - 3/4 2-1

ASI20VL

01:30 FT [A-4] Myanmar U20 1 - 3 Trung Quốc U20 [A-3] 1-1

ITA3

01:30 FT [A-11] Padova 2 - 1 Vicenza [A-9] +0 1-0

DUB

01:30 FT [7] Fort.Dusseldorf 3 - 1 Hansa Rostock [9] - 1/2 2-0

GREA

01:30 FT [14] Ionikos 1 - 4 Atromitos [8] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [15] FC U Craiova 1948 1 - 0 Rapid Bucuresti [3] - 1/4 0-0

TSA

01:30 FT [9] Winterthur 0 - 6 Luzern [6] +1/4 0-4

JORA

01:30 FT [11] Sareeh 0 - 1 Jazeera Amman [12] 0-0

ARGA

01:30 FT [16] C. Cordoba SdE 3 - 0 Godoy Cruz [15] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [7] Estudiantes BsAs 1 - 0 San Martin SJ [14] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [30] Agropecuario AAC 1 - 1 Almirante Brown [25] - 1/4 1-1

ITAA

01:45 FT 5 [19] Sampdoria 1 - 2 AC Milan [2] 2 1 +1 1/4 0-1

BIA

01:45 FT [7] OH Leuven 3 - 2 Charleroi [12] +1/4 1-1

MLTA

01:45 FT [11] Sirens 0 - 2 Hamrun Spartans [1] 0-1

CAFSC

02:00 FT [2] Wydad Casablanca 0 - 2 Renai. Berkane [1] - 1/4 0-1

TBNA

02:00 FT 2 [5] Atletico Madrid 4 - 1 Celta Vigo [17] 3 - 1/2 1-0

TBNB

02:00 FT [4] Levante 4 - 1 Villarreal B [12] - 3/4 1-0

PHA

02:00 FT 5 [4] Marseille 2 - 1 Lille [7] 1 - 1/4 1-1

HLA

02:00 FT [14] SBV Excelsior 2 - 1 Emmen [16] +1/4 0-1

BRB

02:00 FT 1 [17] CSA/AL 1 - 1 CRB/AL [11] - 1/4 0-1

CHIA

02:00 FT [15] La Serena 0 - 4 Univ. Catolica(CHL) [6] +3/4 0-2

COLA

02:00 FT [20] Cortulua 1 - 2 Union Magdalena [12] +0 1-0

ECUA

02:00 FT [9] Orense SC 4 - 1 Gualaceo SC [13] - 1 1-0

VENA

02:00 FT 1 [6] Dep.Tachira 0 - 1 Hermanos Colmenares [8] - 3/4 0-1

ALGA

02:00 FT [13] US Biskra 0 - 0 JS Saoura [7] +1/4 0-0

CROA

02:05 FT [10] HNK Gorica 0 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A2-20] Athletic Bilbao B 0 - 1 Eldense [A2-2] - 1/4 0-1

TBN3

02:30 FT [A1-13] Algeciras 0 - 1 Cultural Leonesa [A1-8] - 1/4 0-1

BDNA

02:30 FT [2] Porto 3 - 0 Chaves [8] - 1 3/4 1-0

BRAA

02:30 FT [17] Ceara/CE 2 - 1 Santos/SP [12] - 1/4 2-0

BRAA

02:30 FT [2] Internacional/RS 1 - 0 Cuiaba/MT [16] - 3/4 0-0

BLVA

02:30 FT [14] Real Santa Cruz 1 - 3 Blooming [10] +1/4 1-1

ARGB

03:10 FT [12] Def.Belgrano 1 - 0 Deportivo Riestra [11] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [1] Alianza Lima 0 - 0 Academia Cantolao [15] - 1 1/2 0-0

PARA

03:45 FT [8] Guairena FC 4 - 0 Libertad [4] +3/4 0-0

USAA

03:45 FT 1 [Tay-4] Nashville FC 1 - 1 LA Galaxy [Tay-5] - 1/2 1-0

ARGA

04:00 FT [6] San Lorenzo 1 - 1 Atletico Tucuman [5] - 1/4 1-1

URUA

04:00 FT [12] Plaza Colonia 1 - 3 Nacional(URU) [2] +1 1/4 1-1

VENA

04:00 FT [10] Portuguesa 1 - 2 Monagas [3] +1/4 1-0

COLA

04:05 FT [8] Junior Barranquilla 0 - 0 Pereira [5] - 3/4 0-0

BLVA

04:15 FT [3] Bolivar 2 - 0 Univ de Vinto [16] - 2 2-0

BRB

04:30 FT [9] Londrina/PR 2 - 1 Chapecoense [14] - 1/4 1-0

CHIA

04:30 FT 1 [2] Nublense 2 - 0 Palestino [8] - 1/2 1-0

ECUA

04:30 FT [11] Cumbaya FC 3 - 0 Guayaquil City [12] - 1/2 2-0

GHU20

04:45 FT [7] Brazil U20 1 - 0 Uzbekistan U20 [46] 1 - 2 1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 2 - 1 Fortaleza/CE [8] - 3/4 1-0

USAA

05:00 FT [Dong-4] New York RB 2 - 1 New England [Dong-9] - 3/4 0-0

MEXA

05:00 FT [18] Queretaro 3 - 3 Santos Laguna [3] +1/4 2-1

USB

06:05 FT [A-9] Indy Eleven 4 - 3 Birmingham Legion [A-4] +3/4 3-1

USB

06:05 FT [A-10] Hartford Athletic 3 - 2 FC Tulsa [A-8] - 1/4 3-0

USB

06:05 FT [A-12] Ch. Battery 2 - 1 Tampa Bay Rowdies [A-3] +3/4 1-1

USB

06:05 FT [A-5] Pittsburgh R. 0 - 0 Louisville City [A-1] +0 0-0

USW

06:05 FT [7] NC Courage (W) 5 - 1 Racing Louisville Nữ [9] 2-0

COLA

06:10 FT 1 [3] Inde.Medellin 2 - 0 America Cali [7] +0 1-0

PARA

06:15 FT [5] Tacuary FBC 2 - 0 Guarani CA [9] +0 2-0

ARGA

06:30 FT [24] Banfield 2 - 1 Colon [25] - 1/4 0-1

VENA

06:30 FT 1 [1] Zamora Barinas 3 - 3 Caracas [11] - 1/4 1-2

USAA

06:30 FT [Dong-5] Cincinnati 6 - 0 San Jose EQ [Tay-14] - 1 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-11] Atlanta United 4 - 2 Toronto [Dong-13] - 3/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 5 - 1 Orlando City [Dong-7] - 1 2-0

ARGB

06:40 FT [2] Instituto 4 - 0 Gimnasia Jujuy [23] - 1 1-0

BRAA

07:00 FT [1] Palmeiras/SP 2 - 1 Juventude/RS [20] - 2 0-0

ECUA

07:00 FT [8] Barcelona SC 5 - 3 Macara [15] - 1 2-2

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 3 - 1 Inter Miami [Dong-6] - 1/2 1-0

USAA

07:00 FT [Tay-11] Seattle Sounders 3 - 0 Austin FC [Tay-2] - 3/4 2-0

MEXA

07:00 FT [12] Necaxa 1 - 2 Club America [1] +1/4 1-0

CRCA

07:00 FT 1 [A-2] Alajuelense 0 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-0

MEXA

07:05 FT [5] Tigres UANL 0 - 1 Club Leon [10] - 3/4 0-1

GHU20

07:15 FT [23] Uruguay U20 0 - 2 Argentina U20 [5] 1 0-2

USAA

07:30 FT [Tay-3] Dallas 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 0-1

USAA

07:30 FT 1 [Tay-13] Houston Dynamo 0 - 0 Sporting Kansas [Tay-12] - 1/4 0-0

USB

07:30 FT [B-1] SA Scorpions 1 - 0 San Diego Loyal [B-2] - 1/2 1-0

USB

07:30 FT [B-6] Rio Grande Valley 3 - 1 New Mexico United [B-5] - 1/4 2-1

USB

08:05 FT [B-3] Colorado Springs 1 - 2 Detroit City FC [A-7] - 1/2 0-1

COLA

08:15 FT [1] Santa Fe 2 - 1 Deportivo Pasto [6] - 1/4 1-0

USAA

08:30 FT [Tay-9] Colorado Rapids 3 - 1 Vancouver WC [Tay-10] - 1 2-1

USAA

08:30 FT [Tay-7] Real Salt Lake 0 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-8] Portland Timbers 1 - 0 Minnesota Utd [Tay-6] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-4] Sacramento 4 - 0 Loudoun United [A-11] - 1 1/2 0-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 1 - 0 LA Galaxy II [B-11] - 1/4 0-0

CRCA

09:00 FT 1 [B-4] San Carlos 1 - 0 Guanacasteca [A-6] - 3/4 1-0

MEXA

09:05 FT [9] Chivas Guad. 1 - 0 Puebla [8] - 1/4 0-0

MEXA

09:05 FT [6] Toluca 2 - 2 Pumas UNAM [16] - 1/4 0-1

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 0 - 2 Oakland Roots [B-7] - 1/4 0-2

ANHU23

18:00 Hoãn [1-10] Blackburn U21 - Crystal Palace U21 [1-5] -

ANHU23

18:00 Hoãn [1-4] Chelsea U21 - Liverpool U21 [1-2] -

ANHA

18:30 Hoãn [9] Fulham - Chelsea [8] +3/4 -

WALA

20:30 Hoãn [1] The New Saints - Haverfordwest [8] - 1 3/4 -

WALA

20:30 Hoãn [4] Bala Town - Pontypridd Town [11] - 1 -

WALA

20:30 Hoãn [12] Airbus UK - Cardiff Metropolitan [6] +1/2 -

WALA

20:30 Hoãn [3] Penybont - Caernarfon Town [5] - 1/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [14] Bournemouth - Brighton [7] +1/2 -

ANHA

21:00 Hoãn [13] Leicester City - Aston Villa [12] - 1/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [6] Liverpool - Wolves [20] - 1 1/2 -

ANHA

21:00 Hoãn [19] Southampton - Brentford [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 Hoãn [6] Barnsley - Portsmouth [7] +0 -

NIRA

21:00 Hoãn [5] Linfield - Glenavon [8] - 1 1/4 -

IRNA

21:30 Hoãn [15] Malavan Bandar - Foolad Khozestan [10] -

GHU16

22:00 Hoãn [27] Scotland U16 - Đan Mạch U16 [13] -

ANHA

23:30 Hoãn [2] Man City - Tottenham [4] - 1 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 10/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 10/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10