KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSC

11:00 FT [3] Sydney Utd 2 - 2 Brisbane Roar [4] +1 1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 0 - 1 Reinmeer Aomori [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 0 - 1 AS Harima Albion Nữ [3] - 1/4 0-0

NHATA

11:05 FT [10] Consa. Sapporo 4 - 0 Jubilo Iwata [18] - 3/4 2-0

HQB

11:30 FT [11] Jeonnam Dragons 2 - 3 Gwangju [1] +1/2 1-2

NHATJFL

12:00 FT [1] FC Osaka 2 - 1 Kagura Shimane [13] 1-1

NHATW

12:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 1 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] - 2 1-0

NHATW

12:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 2 NGU Loverledge Nữ [6] +1/2 0-1

NHATJFL

12:30 FT [11] Kochi United SC 2 - 0 Suzuka Point Getters [8] 1-0

NHATJFL

12:30 FT [12] TIAMO Hirakata 2 - 0 Criacao Shinjuku [15] 2-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Veertien Mie 1 - 0 MIO Biwako [16] - 1 0-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Sony Sendai 1 - 1 Tokyo Musashino [6] 1-0

NHATW

14:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 4 - 0 Nippatsu Yokohama Nữ [8] - 1 1-0

HQB

14:00 FT [4] Bucheon 1995 3 - 3 Ansan Greeners [9] - 1/2 0-0

TQB

14:00 FT [14] Jiangxi Liansheng 2 - 2 Guangxi Pingguo [13] +0 1-0

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 1 - 2 Pohang Steelers [3] - 1/2 1-0

TQB

14:30 FT [17] Xinjiang Tianshan 2 - 3 Nanjing City [8] +2 1/2 0-2

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 5 Shijiazhuang Gongfu [4] +2 1/2 0-0

TQB

14:30 FT [3] Nantong Zhiyun 2 - 0 Sichuan Jiuniu [6] - 3/4 1-0

NHAT3

15:00 FT [16] Yokohama SCC 0 - 4 Sagamihara [18] +1/4 0-2

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 0 - 4 Pribram [1] +1/4 0-3

AUTB

15:30 FT [6] First Vienna 2 - 0 SKU Amstetten [7] - 1/4 1-0

IDNA

15:30 FT [9] Arema Indonesia 1 - 2 Persib Bandung [8] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [13] Giravanz Kita. 0 - 1 Iwaki FC [1] +1 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [3] Kagoshima 3 - 2 Kamatamare San. [17] - 1 2-1

NHATJFL

16:00 FT [3] Honda FC 3 - 1 Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 1-0

TBN3

16:30 FT [A2-14] SD Logrones 3 - 2 La Nucia [A2-16] - 1/2 1-1

SINA

16:30 FT [4] Geylang Intl 2 - 4 Hougang Utd [6] 2-1

TBN3

17:00 FT 1 [A1-10] Fuenlabrada 2 - 1 Ceuta [A1-20] - 1 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-15] Linense 1 - 2 Alcorcon [A1-2] +1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-5] Osasuna B 2 - 1 Amorebieta [A2-8] - 1/4 1-1

TBN3

17:00 FT [A1-9] Merida 0 - 1 Deportivo [A1-4] +1 0-1

BDNB

17:00 FT [18] SC Covilha 1 - 2 Nacional Madeira [13] +0 1-0

BDNB

17:00 FT [16] Belenenses 1 - 1 Feirense [7] +0 0-1

NGA

17:00 FT [10] Ural S.r. 2 - 0 Torpedo Moscow [16] - 1/2 0-0

KAZA

17:00 FT [10] FK Kyzylzhar 4 - 0 Ordabasy [5] - 1/2 1-0

FIN3

17:00 FT [A-8] KuPS Akatemia 4 - 0 PeKa [A-11] - 1 1/4 1-0

UKRA

17:00 FT [1] SK Dnipro-1 3 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [11] Suwon Bluewings 3 - 3 Incheon Utd [4] - 1/4 0-1

HLA

17:15 FT [7] Utrecht 1 - 0 Vitesse Arnhem [13] - 1/2 0-0

ITAA

17:30 FT 2 [6] Atalanta 1 - 1 Cremonese [18] 5 - 1 1/2 0-0

POLA

17:30 FT [18] Miedz Legnica 2 - 2 Korona Kielce [17] - 1/2 1-0

THA

17:30 FT [6] Chiangrai Utd 5 - 1 Lampang [16] - 1 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [1] LKS Lodz 1 - 1 Nieciecza [5] +1/4 1-0

DUC3

18:00 FT [11] Duisburg 0 - 1 Dynamo Dresden [9] +0 0-0

DUC4B

18:00 FT [3] Hannover II 5 - 1 Kickers Emden [19] - 1 1/2 3-0

DUC4DB

18:00 FT [11] Hertha Berlin II 2 - 1 Greifswalder FC [12] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Berlin AK 07 2 - 1 E.Cottbus [2] +1/4 2-0

PHA

18:00 FT 1 4 [19] Strasbourg 0 - 0 Clermont [10] 2 - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 2 Rubin Kazan [3] +1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [2] Energetik-BGU 2 - 1 Neman Grodno [9] - 3/4 1-0

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 3 - 1 Riga FC [2] - 1/4 1-0

TDB

18:00 FT [11] Utsiktens BK 0 - 1 Jonkopings [12] - 1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-15] Team Thoren 0 - 5 Orebro Syrianska [Norra-6] +1 1/4 0-1

THA

18:00 FT 1 [3] Ratchaburi 1 - 1 Police Tero FC [8] - 3/4 0-0

THA

18:00 FT [9] Sukhothai 0 - 0 Bangkok Utd [4] +1 1/2 0-0

DUB

18:30 FT [17] Magdeburg 2 - 1 Greuther Furth [10] 4 +1/4 1-1

DUB

18:30 FT 1 [4] Kaiserslautern 3 - 3 Darmstadt [1] 3 +1/2 0-1

DUB

18:30 FT [15] St. Pauli 1 - 1 Sandhausen [18] 2 - 3/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [13] Meuselwitz 0 - 1 C. Leipzig [4] +0 0-0

BIA

18:30 FT [6] Westerlo 2 - 1 Anderlecht [11] +1/2 1-0

ESTA

18:30 FT 1 [8] Tallinna Kalev 0 - 3 Levadia T. [2] 0-2

TBNA

19:00 FT 3 [2] Real Madrid 4 - 1 Mallorca [11] 5 - 1 1/2 1-1

TBNB

19:00 FT [12] Sporting Gijon 0 - 2 Racing Santander [16] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [18] Erzgebirge Aue 0 - 1 Zwickau [17] - 1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 1 - 4 Weiche Flensburg [6] +3/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [16] Holstein Kiel II 3 - 1 Ein. Norderstedt [7] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 0 - 0 SSV Jeddeloh [4] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 4 - 1 FC Duren [13] - 1/2 1-1

DUC4T

19:00 FT [2] M.gladbach II 2 - 2 Wattenscheid [17] - 1 1/4 1-1

NGA

19:00 FT [13] Fakel 2 - 0 Lok. Moscow [14] +1/4 1-0

LITA

19:00 FT [2] Kauno Zalgiris 0 - 2 Zalgiris [1] +1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [C-6] Narpes Kraft 1 - 1 JBK [C-8] - 1/2 1-1

UKRA

19:00 FT [6] Kolos Kovalivka 1 - 0 Metalist Kharkiv [10] 1 - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [11] Aalborg BK 1 - 1 Lyngby [12] - 1/2 0-1

DENA

19:00 FT [1] Nordsjaelland 1 - 1 Midtjylland [7] +0 1-0

DENB

19:00 FT [11] Hobro I.K. 1 - 3 Fredericia [10] +1/4 0-1

THA

19:00 FT [1] Buriram Utd 1 - 1 Muang Thong Utd [10] - 1 1/2 0-1

TSA

19:15 FT [2] Servette 3 - 2 Zurich [10] - 1/2 2-1

TSB

19:15 FT [1] Wil 1900 5 - 1 Bellinzona [6] - 1/4 1-1

MASL

19:15 FT [7] Pahang 0 - 2 Kuala Lumpur FA [6] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-3] Carrarese 3 - 1 Recanatese [B-14] - 1/2 3-1

ITA3

19:30 FT 1 [B-7] Pontedera 2 - 2 Ancona [B-10] - 1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [B-12] Torres 1 - 2 San Donato [B-19] 1 - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-13] US Fermana 1 - 1 Gubbio [B-2] +1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-17] Potenza SC 2 - 2 Monterosi FC [C-13] 1 +0 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-15] Pesaro 1 - 0 Fiorenzuola [B-6] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-18] Montevarchi 0 - 0 US Olbia [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-11] Luchese 3 - 1 Imolese Calcio [B-17] - 1/2 2-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-9] Rimini 0 - 1 Cesena [B-5] 1 +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-8] Siena 1 - 0 Reggiana [B-1] 1 +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-16] Alessandria 1 - 3 Virtus Entella [B-4] +1 0-1

HLA

19:30 FT [17] Cambuur 0 - 1 Groningen [15] - 1/2 0-0

HLA

19:30 FT [3] PSV Eindhoven 1 - 0 RKC Waalwijk [10] - 2 0-0

AUTA

19:30 FT [12] Hartberg 0 - 3 Austria Wien [6] +1/2 0-1

AUTA

19:30 FT [8] Aust Lustenau 1 - 1 Lask [3] +1 1/4 0-1

ITAA

20:00 FT 1 1 [15] Sassuolo 1 - 3 Udinese [8] 3 +0 1-0

ITAA

20:00 FT 1 [11] Bologna 2 - 1 Fiorentina [10] 4 +1/4 0-0

ITAA

20:00 FT 3 [16] Lecce 1 - 1 Monza [14] 3 - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [15] VfV 06 Hildesheim 1 - 1 Hamburger II [2] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [5] Drochtersen/Assel 1 - 2 Bremer SV [17] - 1 1/2 0-2

DUC4B

20:00 FT [12] Atlas Delmenhorst 4 - 2 Teutonia Ottensen [10] +1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [14] FC Koln II 2 - 1 Wuppertaler [4] +1/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [20] Angers 2 - 1 Montpellier [14] 4 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 1 [18] Ajaccio 0 - 1 Nice [9] 5 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 2 [5] Lorient 3 - 2 Nantes [15] 3 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 2 [12] Toulouse 1 - 0 Stade Reims [11] 2 1 +0 1-0

BDNB

20:00 FT [8] Leixoes 0 - 1 SC Farense [2] +0 0-0

NGB

20:00 FT [12] Akron Togliatti 2 - 2 Rodina Moscow [15] +0 1-2

ALBA

20:00 FT [7] KF Laci 0 - 1 Bylis Ballsh [9] 0-0

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 2 Lech Poznan [6] +0 1-1

POLB

20:00 FT [2] Puszcza Nie. 5 - 2 Sandecja [18] +0 2-1

BLRA

20:00 FT [12] Belshina Bobruisk 1 - 3 Torpedo Zhodino [7] 1-2

HUNA

20:00 FT [5] Zalaegerzseg 1 - 2 Puskas Akademia [4] - 1/4 1-0

LATA

20:00 FT [9] Supernova Riga 2 - 2 FK Liepaja [4] +1 1/4 1-0

NORB

20:00 FT [3] Start Kristiansand 3 - 1 Stjordals Blink [16] - 2 1/4 2-0

NORB

20:00 FT [10] Fredrikstad 1 - 2 Sandnes Ulf [5] - 1/2 0-1

NORB

20:00 FT [11] Bryne 3 - 3 Sogndal [7] - 1/2 1-3

NORB

20:00 FT [8] Ranheim IL 3 - 3 Asane Fotball [13] - 1 1/4 1-2

FINA

20:00 FT [9] IFK Mariehamn 2 - 0 Seinajoen JK [7] +0 2-0

FINA

20:00 FT [8] Ilves Tampere 1 - 1 Inter Turku [10] +0 0-1

FINA

20:00 FT [3] Honka 1 - 2 Helsinki [1] +0 0-1

FINA

20:00 FT [11] Lahti 0 - 1 Haka [4] +1/2 0-0

FINA

20:00 FT [6] VPS Vaasa 0 - 1 KuPS [2] +3/4 0-0

FINA

20:00 FT [12] HIFK 1 - 6 AC Oulu [5] +1/4 1-2

SLOA

20:00 FT [7] NK Bravo 0 - 1 Maribor [4] +1/4 0-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 0 - 0 Djurgardens [2] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [16] GIF Sundsvall 0 - 2 Elfsborg [6] +1 1/4 0-2

TDB

20:00 FT [3] Osters 2 - 0 Dalkurd FF [16] - 1 1/4 1-0

TD3

20:00 FT [Norra-1] Sandvikens 1 - 2 Pitea IF [Norra-7] - 1 3/4 1-2

TD3

20:00 FT 1 [Sodra-5] GAIS 2 - 1 Angelholms [Sodra-9] - 1 3/4 1-1

TD3

20:00 FT [Norra-10] Vasalunds 2 - 1 Umea [Norra-11] - 1 0-0

DENB

20:00 FT [4] Vendsyssel FF 2 - 0 Vejle [1] +3/4 1-0

IDNA

20:00 FT [17] Barito Putera 0 - 1 Persija Jakarta [6] +1 0-0

URUA

20:00 FT [8] CA River Plate (URU) 0 - 1 Defensor SC [10] +0 0-1

NPA

20:00 FT 1 [14] Marumo Gallants FC 1 - 1 Kaizer Chiefs [4] +1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 4 [13] FC Koln 0 - 1 Union Berlin [5] 1 - 1/4 0-1

TNKB

20:30 FT [2] Rizespor 1 - 1 Samsunspor [6] +1/4 1-1

TNKB

20:30 FT [7] Manisa FK 2 - 2 Malatyaspor [17] - 1 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [6] Arsenal-Tula 2 - 1 Neftekhimik Nizh [10] - 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 0 Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 1-0

AZEA

21:00 FT [10] Sumqayit 1 - 1 Samaxı FK [7] - 1/4 1-1

BIHA

21:00 FT [7] NK Posusje 0 - 1 Zrinjski [1] +1 0-1

BIHA

21:00 FT [12] Igman Konjic 3 - 1 Leotar Trebinje [11] - 1/2 2-1

MKDA

21:00 FT [2] Shkupi 5 - 0 Rabotnicki [7] 4-0

MKDA

21:00 FT [10] Pobeda 1 - 0 Bregalnica Stip [6] 0-0

MKDA

21:00 FT [1] FC Struga 3 - 0 FK Skopje [11] 1-0

MKDA

21:00 FT [4] Tikves Kavadarci 2 - 1 Academy Pandev [9] 2-1

BIA

21:00 FT [9] Cercle Brugge 0 - 2 Antwerpen [3] +0 0-1

BIB

21:00 FT 1 [11] Genk II 0 - 1 Excelsior Virton [12] - 1 0-0

ICEA

21:00 FT 1 [10] Leiknir Rey. 1 - 0 Valur Rey. [4] +1 0-0

ICEA

21:00 FT [3] KA Akureyri 2 - 1 Breidablik [1] +1/4 1-0

ICEA

21:00 FT [6] Keflavik 0 - 3 Vikingur Rey. [2] +3/4 0-3

ICEA

21:00 FT [5] KR Reykjavik 3 - 1 Stjarnan [7] - 3/4 2-0

ICEA

21:00 FT [9] Vestmannaeyjar 2 - 2 Fram Rey. [8] - 3/4 1-1

ICEA

21:00 FT [11] Hafnarfjordur 6 - 1 IA Akranes [12] - 3/4 3-1

KAZA

21:00 FT [13] Turan (KAZ) 1 - 3 Kairat Almaty [4] +1/2 0-2

LUXA

21:00 FT 1 [14] Hostert 2 - 3 Wiltz [9] 0-2

LUXA

21:00 FT [12] UNA Strassen 0 - 2 Kaerjeng 97 [10] 0-0

LUXA

21:00 FT [3] UT Petange 1 - 2 Dudelange [1] 0-2

LUXA

21:00 FT [11] Mondercange 0 - 0 Differdange [7] 0-0

MDVA

21:00 FT [3] Zimbru 3 - 3 Sfintul Gheorghe [4] 0-3

MNEA

21:00 FT [7] FK Jerezo 0 - 0 Buducnost [1] 0-0

FINB

21:00 FT [3] Jaro 2 - 1 KPV Kokkola [7] - 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 3 - 0 Pardubice [16] - 1 1-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 3 - 0 Hradec Kralove [5] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 1 - 1 Slovacko [8] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [7] Bohemians 1905 0 - 2 Slovan Liberec [9] - 1/4 0-1

TNKA

21:00 FT [17] Sivasspor 1 - 1 Istanbulspor AS [18] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-8] Sollentuna FK 1 - 0 Motala AIF [Norra-3] - 3/4 1-0

UKRA

21:00 FT [3] Dinamo Kiev 1 - 0 FC Lviv [16] - 1 3/4 1-0

DENA

21:00 FT [10] Brondby 2 - 2 Randers [6] - 1/2 1-1

ARGB

21:00 FT [24] Guillermo 0 - 1 Gim.Mendoza [4] +0 0-1

ARGB

21:00 FT [22] Brown de Adrogue 1 - 1 CA Guemes [27] - 1/4 0-0

BRAA

21:00 FT [19] Avai/SC 1 - 1 Athletico/PR [7] +1/4 1-0

BRAA

21:00 FT [11] Botafogo/RJ 0 - 0 America/MG [10] - 1/2 0-0

BHRA

21:05 FT [11] East Riffa 1 - 1 Bahrain Club [9] - 1/2 1-0

BHRA

21:05 FT [3] Al Khaldiya(BHR) 0 - 1 Al Ahli (BHR) [7] - 1 0-0

TBNA

21:15 FT 3 [20] Elche 1 - 4 Athletic Bilbao [4] +3/4 0-4

TBNB

21:15 FT [22] Ibiza-Eivissa 1 - 0 Tenerife [15] +0 0-0

TBNB

21:15 FT [19] Mirandes 1 - 1 Andorra FC [6] - 1/4 1-0

ITB

21:15 FT [14] SPAL 1907 2 - 0 Venezia [19] +0 1-0

ESTA

21:15 FT [7] Trans Narva 6 - 1 TJK Legion [9] 2-1

BDNA

21:30 FT [18] Pacos Ferreira 2 - 3 Casa Pia AC [5] +1/4 1-0

BDNB

21:30 FT [15] Uniao Torreense 0 - 3 Tondela [10] - 1/4 0-3

NGA

21:30 FT [1] Zenit 8 - 0 FK Orenburg [8] - 2 1/4 5-0

TSA

21:30 FT [5] Basel 5 - 1 Grasshoppers [7] - 3/4 2-1

TSA

21:30 FT [1] Young Boys 3 - 0 Lugano [4] - 1 2-0

TSB

21:30 FT [10] Neuchatel Xamax 1 - 1 Vaduz [9] +0 1-0

TSB

21:30 FT [4] Lausanne Sports 3 - 2 Yverdon [3] - 1/2 2-1

HLA

21:45 FT [4] AZ Alkmaar 1 - 1 Twente [5] - 1/2 0-0

BULA

21:45 FT [1] Cska Sofia 2 - 0 Slavia Sofia [5] - 3/4 0-0

OMAA

21:45 FT [7] Al Seeb 0 - 1 Dhofar [5] 0-1

LITA

21:55 FT [5] FK Riteriai 0 - 0 Hegelmann Litauen [3] +1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-11] Celta Vigo II 1 - 2 Cordoba [A1-1] +1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-15] Sabadell 1 - 0 Cornella [A2-12] - 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Kuban [14] - 1/2 1-0

NGB

22:00 FT [18] Krasnodar B 1 - 2 Yenisey [4] - 1/4 1-1

NGB

22:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 1 - 1 Ufa [16] - 1/2 0-1

LUXA

22:00 FT 1 [16] Fola Esch 0 - 1 Mondorf-les. [8] 0-0

FIN3

22:00 FT [C-9] OTP 1 - 0 Kajaanin Haka [C-12] - 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [6] FK Novi Pazar 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 1-1

SRBA

22:00 FT [15] Novi Sad 1 - 0 Spartak Subotica [11] - 1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [4] Varnsdorf 1 - 0 Sigma Olomouc II [10] 1-0

CZEB

22:00 FT [13] Dukla Praha 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [12] 0-0

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 0 - 2 Sturm Graz [2] +1/2 0-0

PHA

22:05 FT 1 [3] Rennes 5 - 0 Auxerre [17] - 1 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-8] Latina 1 - 2 Pescara [C-3] +1/4 0-2

ITA3

22:30 FT 1 [C-7] Juve Stabia 0 - 2 Turris Neapolis [C-10] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Taranto 0 - 3 Catanzaro [C-1] +3/4 0-3

ITA3

22:30 FT 1 [C-19] Viterbese Calcio 2 - 2 Fidelis Andria [C-16] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-9] Virtus Francavilla 1 - 0 Messina [C-20] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-4] Audace Cerignola 1 - 0 Giugliano [C-6] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-14] Avellino 0 - 0 Gelbison [C-12] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-2] Crotone 2 - 0 SS Monopoli [C-5] - 1/2 2-0

DUA

22:30 FT 1 [2] Freiburg 0 - 0 M.gladbach [8] 1 - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [1] Rakow Czestochowa 4 - 0 Legia Wars. [2] - 1 1-0

HUNA

22:30 FT [1] Ferencvaros 3 - 0 Kisvarda FC [2] - 1 1-0

GREA

22:30 FT [3] Olympiakos 1 - 1 Volos NFC [5] - 1 1/2 0-1

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 1 - 2 MuSa Pori [B-10] - 1/2 1-0

RMNA

22:30 FT [1] Farul Constanta 3 - 0 Arges Pitesti [11] - 3/4 1-0

SVKA

22:30 FT [9] Trencin 0 - 2 Spartak Trnava [3] +1/2 0-1

SLOA

22:30 FT [3] Mura 2 - 1 Koper [5] - 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [14] Varbergs BoIS 2 - 0 AIK Solna [5] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT [7] Malmo 2 - 1 Norrkoping [12] - 1 0-1

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 0 - 1 Erzeni Shijak [3] 0-1

ITAA

22:59 FT 2 [4] Lazio 2 - 0 Verona [20] 5 - 1 0-0

NGB

22:59 FT [2] Alania Vla 4 - 2 Kamaz [7] - 3/4 2-0

POLB

22:59 FT [15] Chojniczanka 2 - 3 Podbeskidzie [8] +0 1-1

ISRA

22:59 FT [14] HIK Shmona 1 - 1 Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 1-1

LITA

22:59 FT [7] Siauliai 1 - 1 Banga [8] - 1/2 0-0

MDVA

22:59 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Milsami [6] 1-0

MNEA

22:59 FT 1 [6] Jedinstvo 1 - 2 Decic Tuzi [3] 0-1

NORA

22:59 FT [13] HamKam 1 - 2 Viking [11] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [7] Tromso 3 - 2 Bodo Glimt [2] +1/2 2-0

NORA

22:59 FT [15] Kristiansund 3 - 2 Valerenga [6] +3/4 1-1

NORA

22:59 FT [16] FK Jerv 2 - 4 Molde [1] +2 0-1

NORA

22:59 FT [9] Aalesund 1 - 3 Sarpsborg [8] - 1/4 0-2

FIN3

22:59 FT [A-4] FC Kiffen 5 - 0 FC LaPa [A-12] 3-0

CYPA

22:59 FT [5] Apollon Limassol 2 - 1 Omonia Nicosia [7] - 1/4 0-1

DENA

22:59 FT [4] Silkeborg IF 1 - 0 Aarhus AGF [8] - 1/4 1-0

ARGA

22:59 FT [23] Arsenal Sarandi 2 - 2 Velez Sarsfield [26] +1/4 1-1

ARGA

22:59 FT [11] Newells Old Boys 2 - 0 Gimnasia LP [9] +0 2-0

PERA

22:59 FT [2] Sporting Cristal 4 - 1 Cienciano [11] - 1 1/4 2-1

KSB

23:05 FT [10] Al Oruba (KSA) 0 - 0 Al Ahli (KSA) [9] +1/4 0-0

KSB

23:05 FT [14] Ohud Medina 1 - 0 Al Ain (KSA) [16] - 1/4 1-0

ICEW

23:15 FT [5] UMF Selfoss Nữ 1 - 1 Stjarnan Nữ [2] 1-1

TBNA

23:30 FT 4 [15] Getafe 2 - 1 Real Sociedad [3] 1 +1/2 1-0

TBNB

23:30 FT [18] SD Ponferradina 1 - 2 Zaragoza [17] +0 1-1

AZEA

23:30 FT [1] Karabakh Agdam 4 - 3 Sabah FK [2] - 1 1-1

BIA

23:30 FT [2] Union Saint-Gilloise 1 - 2 Genk [1] - 1/4 0-1

LUXA

23:30 FT [4] Progres Niedercorn 2 - 1 Jeunesse Esch [6] 2-0

MLTA

23:30 FT [10] Marsaxlok 1 - 2 Balzan [9] 1-0

NGA

23:45 FT [3] Rostov 4 - 2 Spartak Moscow [2] +0 2-1

CROA

23:55 FT [4] Slaven Belupo 0 - 3 Istra 1961 [6] - 1/2 0-2

TBN3

00:00 FT [A2-13] Atl. Baleares 1 - 1 Castellon [A2-1] 1 - 3/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-16] Pontevedra 3 - 0 Talavera [A1-19] 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-9] Barcelona B 2 - 0 CD Calahorra [A2-19] - 1/2 0-0

BDNA

00:00 FT 2 [9] Arouca 1 - 2 Boavista [11] +0 1-1

BDNA

00:00 FT [17] Maritimo 1 - 2 Gil Vicente [16] +0 1-0

BDNB

00:00 FT [17] Trofense 0 - 3 Moreirense [1] +1/2 0-1

BIHA

00:00 FT [5] Sarajevo 0 - 0 Siroki Brijeg [2] - 1 0-0

MNEA

00:00 FT [9] Mornar Bar 0 - 0 Iskra Danilo [10] 0-0

MNEA

00:00 FT [5] Arsenal Tivat 0 - 2 Rudar [8] 0-2

SRBA

00:00 FT [4] Cukaricki Belgrade 2 - 0 FK Vojvodina [5] - 1/2 2-0

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 6 - 1 C. Budejovice [13] - 2 1/2 3-0

CYPA

00:00 FT [4] AEK Larnaca 1 - 0 Nea Salamina [8] - 3/4 1-0

TNKA

00:00 FT [6] Kayserispor 1 - 0 Antalyaspor [11] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [13] Kasimpasa 2 - 3 Galatasaray [2] +3/4 1-1

TNKA

00:00 FT [10] Gaziantep B.B 1 - 1 Umraniyespor [19] - 3/4 0-0

TNKB

00:00 FT 1 [1] Eyupspor 1 - 0 Adanaspor [12] - 1 1-0

TNKB

00:00 FT [11] Altay 2 - 0 Bodrumspor SK [8] +3/4 1-0

BHRA

00:00 FT [1] Muharraq 2 - 0 Al Hadd [4] - 1/2 0-0

BHRA

00:00 FT [2] AL Riffa 1 - 0 Al Shabab (BHR) [5] 0-0

BULA

00:15 FT 1 [13] Botev Vratsa 0 - 4 Ludogorets [2] +1 1/2 0-3

ISRA

00:15 FT [9] Hapoel Tel Aviv 2 - 3 Hap. Beer Sheva [3] +1/4 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [A1-12] San Fernando 0 - 1 Racing Ferrol [A1-6] +1/2 0-0

TBN3

00:30 FT 1 [A1-5] Linares Deportivo 2 - 1 S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A1-18] Rayo Majada. 2 - 2 Badajoz [A1-17] +0 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-10] Numancia 0 - 1 Alcoyano [A2-6] - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [A2-18] Real Union 0 - 3 UD Logrones [A2-11] +0 0-1

BLRA

00:30 FT [8] Gomel 0 - 3 Shakhter Soligo. [1] 0-1

MLTA

00:30 FT [3] Hibernians Paola 1 - 2 Gzira Utd [2] 1-0

SRBA

00:30 FT [2] FK Partizan 6 - 0 Mladost Lucani [12] - 2 2-0

KSB

00:30 FT [18] Najran 1 - 3 Al Jabalain [12] +1/4 1-1

HLA

01:00 FT [1] Feyenoord 3 - 0 Sparta Rotterdam [6] - 1 3/4 2-0

BIB

01:00 FT [6] Deinze 1 - 2 RWD Molenbeek [3] - 1/4 1-0

HUNA

01:00 FT [12] Ujpest 2 - 1 Vasas Budapest [11] - 1/2 1-1

IREA

01:00 FT [1] Shamrock Rovers 5 - 1 Finn Harps [10] - 1 3/4 4-0

NORA

01:00 FT [10] Haugesund 2 - 1 Rosenborg [3] +1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [36] Ramon Santamarina 2 - 2 Chaco For Ever [10] +1/4 1-1

PERA

01:00 FT [3] Atletico Grau 3 - 0 Ayacucho FC [16] - 3/4 2-0

URUA

01:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 0 CA Fenix [7] +0 1-0

PERA

01:15 FT [17] Carlos A. Mannucci 2 - 1 Binacional [10] - 1/2 1-0

GREA

01:30 FT [9] Asteras Tripolis 0 - 2 Aris Salonica [6] +1/4 0-1

GREA

01:30 FT [1] Panathinaikos 2 - 1 AEK Athens [2] - 1/4 2-1

RMNA

01:30 FT [2] CFR Cluj 2 - 0 Universitatea Craiova [4] - 1/4 2-0

ITAA

01:45 FT 2 5 [3] Juventus 2 - 2 Salernitana [12] 4 1 - 1 0-2

PHA

01:45 FT 1 [6] Monaco 2 - 1 Lyon [8] 2 +0 0-0

MLTA

01:45 FT [12] Santa Lucia FC 0 - 4 Birkirkara [4] 0-0

TBNA

02:00 FT 1 [6] Real Betis 1 - 0 Villarreal [9] 1 +1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [10] Huesca 1 - 0 Malaga [21] - 1/2 0-0

BIA

02:00 FT [5] Gent 2 - 0 Zulte-Waregem [16] - 1 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [15] Coritiba/PR 2 - 0 Atletico/GO [18] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [9] Sao Paulo/SP 1 - 1 Corinthians/SP [4] - 1/4 1-1

BRB

02:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 3/4 2-1

BLVA

02:00 FT 2 [8] Inde. Petrolero 3 - 0 Royal Pari [13] - 1 2-0

COLA

02:00 FT [10] Once Caldas 2 - 1 Millonarios [4] +1/4 1-1

COLB

02:00 FT [9] Valledupar 1 - 0 Atletico [11] - 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [2] Independiente JT 2 - 0 Delfin SC [10] - 1 1-0

CROA

02:05 FT [7] Lok. Zagreb 1 - 2 NK Varazdin [5] - 3/4 0-0

BDNA

02:30 FT [10] Rio Ave 2 - 3 Braga [3] +1 0-2

ARGA

03:00 FT 1 [1] Boca Juniors 1 - 0 River Plate [3] +1/4 0-0

PARA

03:00 FT 1 [6] Sportivo Ameliano 1 - 2 Nacional(PAR) [3] +0 0-0

COLB

03:30 FT [15] Boca Juniors Cali 0 - 0 Fortaleza [2] +1/2 0-0

COLB

03:30 FT [7] Llaneros FC 2 - 0 Real Cartagena [4] - 3/4 0-0

PERA

03:45 FT [13] Sport Boys 0 - 1 Universitario [4] +1/4 0-0

URUA

04:00 FT [5] CA Penarol 2 - 2 CA Rentistas [11] - 1 1/4 0-1

MEXA

04:00 FT [7] Cruz Azul 2 - 0 Mazatlan FC [14] - 1/2 2-0

CRCA

04:00 FT [B-5] Perez Zeledon 2 - 1 Guadalupe FC [A-4] +0 0-1

COLA

04:05 FT [16] Jag de Cordoba 0 - 1 Atl. Nacional [9] +1/2 0-0

BLVA

04:15 FT 2 [11] Jorge Wilstermann 0 - 3 The Strongest [1] +0 0-2

ECUA

04:30 FT [1] SD Aucas 1 - 1 Emelec [5] - 1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [13] Goias/GO 1 - 1 Flamengo/RJ [5] +1 0-0

USW

05:00 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 1 Kansas City Nữ [5] 0-0

ARGB

05:30 FT [20] Deportivo Maipu 0 - 1 Alvarado MDP [32] - 3/4 0-1

ARGB

05:30 FT [29] Atletico Rafaela 2 - 1 San Telmo [28] - 1/2 2-0

PARA

05:30 FT 1 [1] Olimpia Asuncion 2 - 2 Sol de America [10] - 1 1/4 2-1

VENA

05:30 FT 2 [5] Dep.Guaira 0 - 1 UCV FC [15] - 3/4 0-0

PERA

06:00 FT [5] Melgar 6 - 2 Dep. Municipal [14] - 1 3/4 2-1

USW

06:00 FT [4] Houston Dash Nữ 1 - 1 Angel City Nữ [8] 1-0

MEXA

06:05 FT [17] Atlas 1 - 3 San Luis [13] - 1/4 1-0

COLA

06:10 FT 1 [13] La Equidad 0 - 1 Envigado [15] - 3/4 0-0

ARGA

06:15 FT [13] Talleres Cordoba 1 - 0 Defensa YJ [12] - 1/2 0-0

BLVA

06:30 FT [5] Oriente Petrolero 1 - 0 Univ. De Sucre [15] - 1 3/4 0-0

CRCA

06:30 FT 2 [A-1] Herediano 3 - 1 Cartagines [B-6] - 1/2 2-1

ARGB

07:00 FT [21] CA Mitre Salta 1 - 2 Temperley [26] - 1/4 0-2

ECUA

07:00 FT [16] 9 de Octubre 1 - 0 Dep.Cuenca [6] - 1/4 0-0

MEXA

08:05 FT [4] Pachuca 6 - 1 Club Tijuana [15] - 1 1/4 2-0

COLA

08:15 FT [18] Deportivo Cali 1 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 1-1

CRCA

08:30 FT [A-5] Santos Guapiles 5 - 3 Municipal Grecia [B-3] - 1/2 1-2

ANHA

20:00 Hoãn [1] Arsenal - Everton [17] - 1 1/2 -

ANHA

20:00 Hoãn [16] West Ham Utd - Newcastle [3] - 1/4 -

ANHU23

21:00 Hoãn [1-8] Brighton U21 - Man City U21 [1-3] -

SCOA

21:00 Hoãn [5] Hearts - St. Mirren [7] - 1/2 -

ANHA

22:30 Hoãn [11] Crystal Palace - Man Utd [5] +1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 11/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10