KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 10/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [A-7] Dalian Yifang 0 - 3 Guangzhou Fuli [A-6] +1/4 0-1

TS 90': 0-3; TONG TS: 3-3; HP: 0-1

TQA

14:30 FT [A-5] Shenzhen FC 2 - 1 Qingdao Huanghai [B-7] - 1 1/4 1-0

TQA

14:30 FT [B-4] Hebei CFFC 0 - 1 Sh. Shenhua [A-4] +1/4 0-0

TQA

14:30 FT [A-3] Shandong Luneng 2 - 1 Chongqing Lifan [B-3] - 3/4 2-1

TQA

14:30 FT [B-8] Tianjin Teda 0 - 0 Henan Jianye [A-8] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-2

THA

18:00 FT [5] Sukhothai 2 - 0 Chiangrai Utd [2] +1/4 1-0

GHU19

19:00 FT North Macedonia U19 0 - 1 Montenegro U19 1 +0 0-0

KSB

19:10 FT [7] Al Dir'iya 1 - 0 Arar FC [19] 0-0

KSB

19:20 FT [16] Al Bukiryah 1 - 1 Al Kawkab [9] 0-1

KSB

19:25 FT [2] Al Jabalain 4 - 0 Al Nojoom [18] 1-0

DENC

19:30 FT Aarhus Fremad 1 - 3 Randers +1 3/4 1-1

CHIA

21:00 FT [16] Colo Colo 1 - 0 Antofagasta [4] - 1/4 0-0

KSB

21:30 FT [11] Al Nahda (KSA) 1 - 1 Jeddah Club [14] 0-0

KSB

21:35 FT [5] Hajer 0 - 0 Al Khaleej(KSA) [13] 0-0

DENC

22:00 FT ASA Fodbold 1 - 4 B93 Kobenhavn 1-1

PERA

22:59 FT [4] Binacional 1 - 0 Academia Cantolao [16] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT 1 [13] Bourg Peronnas 0 - 4 Red Star 93 [2] +0 0-2

PH3

00:00 FT [1] SC Bastia 1 - 0 Sete [11] - 3/4 1-0

POLB

00:00 FT [12] Widzew Lodz 0 - 0 GKS Belchatow [11] 0-0

ECUA

00:15 FT [6] Orense SC 1 - 1 Dep.Cuenca [7] - 1/2 0-0

ANHFLT

00:30 FT [S.B-2] Gillingham 1 - 1 Arsenal U21 [S.B-1] +0 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

HLB

00:45 FT [7] SBV Excelsior 3 - 0 TOP Oss [17] - 1 1-0

ANHFLT

01:00 FT [N.C-2] Crewe Alexandra 3 - 4 Shrewsbury [N.C-1] +0 2-2

ANHFLT

01:00 FT [S.F-1] Cheltenham 1 - 0 Norwich U21 [S.F-2] - 1/4 0-0

DENC

01:00 FT VSK Aarhus 2 - 4 AC Horsens +1 1/4 1-2

PERA

01:15 FT [12] Universitario 1 - 6 UTC Cajamarca [6] - 1/4 0-1

ANHFLT

02:00 FT [N.B-3] Rochdale 1 - 2 Salford City [N.B-1] - 1/2 1-0

ANHFLT

02:00 FT [N.H-3] Harrogate Town 0 - 2 Hull City [N.H-1] +1/4 0-0

ANHFLT

02:00 FT [S.H-1] Cambridge Utd 1 - 1 Peterborough Utd [S.H-2] +0 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-1

ANHFLT

02:00 FT [S.E-2] Forest Green 0 - 1 Swindon [S.E-3] - 1/4 0-0

ANHFLT

02:00 FT [N.G-3] Barrow 0 - 1 Accrington [N.G-1] +1/4 0-1

ANHFLT

02:00 FT [S.B-3] Crawley Town 2 - 0 Ipswich [S.B-4] +0 1-0

ANHFLT

02:00 FT [S.H-3] Burton Albion 1 - 1 Fulham U21 [S.H-4] - 1 1/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-1

ANHFLT

02:00 FT [S.G-2] Charlton Athletic 3 - 1 Leyton Orient [S.G-1] - 1/2 1-0

ANHFLT

02:00 FT [S.A-3] Colchester Utd 6 - 1 Southend [S.A-4] - 1 2-0

ANHFLT

02:00 FT [N.F-4] Doncaster Rovers 1 - 2 Wolves U21 [N.F-2] - 1/4 1-1

ANHFLT

02:00 FT [N.H-4] Grimsby 1 - 3 Leicester City U21 [N.H-2] +1/4 1-0

ANHFLT

02:00 FT [S.F-3] Plymouth Argyle 3 - 1 Newport [S.F-4] - 1 1-0

ANHFLT

02:00 FT [S.A-2] Portsmouth 0 - 1 West Ham U21 [S.A-1] - 1/2 0-1

ANHFLT

02:00 FT [N.D-1] Port Vale 4 - 2 Liverpool U21 [N.D-4] - 1 2-2

ANHFLT

02:00 FT [N.E-4] Scunthorpe Utd 1 - 2 Mansfield [N.E-3] +1/4 0-2

ANHFLT

02:00 FT [S.D-3] Walsall 0 - 1 Oxford Utd [S.D-1] +1/4 0-0

COLA

02:00 FT [8] La Equidad 1 - 0 Patriotas [17] - 3/4 1-0

ANHFLT

02:30 FT [N.F-3] Bradford City 1 - 3 Oldham [N.F-1] +0 0-1

SCOLC

02:30 FT [H-5] Stenhousemuir 0 - 4 Livingston [H-1] +2 1/2 0-3

ECUA

02:30 FT [10] Tecnico Uni. 1 - 0 Nacional Quito [15] - 1/4 1-0

ANHFLT

02:45 FT [N.A-1] Fleetwood Town 2 - 1 Sunderland [N.A-2] +0 0-1

SCOLC

02:45 FT [B-5] Forfar Athletic 3 - 3 Brora Rangers [B-4] - 3/4 1-1

TS 90': 3-3; Pen: 4-3

SCOLC

02:45 FT [C-1] St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd [C-2] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

SCOLC

02:45 FT [C-4] Kelty Hearts 1 - 1 Peterhead [C-3] +3/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

SCOLC

02:45 FT [A-4] East Fife 2 - 3 Hearts [A-1] +1 1/2 1-2

SCOLC

02:45 FT [B-2] Dundee 3 - 0 Cove Rangers [B-3] - 3/4 1-0

SCOLC

02:45 FT [G-5] Queen's Park 1 - 3 Queen of South [G-2] +0 1-2

SCOLC

02:45 FT [E-4] Clyde 0 - 2 Kilmarnock [E-3] +3/4 0-1

SCOLC

02:45 FT [A-2] Raith Rovers 3 - 3 Inverness C.T. [A-3] - 1/4 1-1

TS 90': 3-3; Pen: 3-2

SCOLC

02:45 FT [E-5] Dumbarton 0 - 4 Falkirk [E-2] +1 0-1

SCOLC

02:45 FT [F-5] Albion Rovers 1 - 5 Annan Athletic [F-1] +1/4 0-4

SCOLC

02:45 FT [D-4] Stirling Albion 2 - 1 Montrose [D-5] +1/4 2-1

SCOLC

02:45 FT [D-3] Elgin City 1 - 4 Ross County [D-1] +1 1/2 0-2

NIRA

02:45 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 1 Cliftonville [4] +1 1-0

NIRA

02:45 FT [8] Warrenpoint Town 1 - 1 Larne [2] +1 0-0

NIRA

02:45 FT [11] Carrick Rangers 4 - 1 Portadown FC [10] - 1/4 3-1

NIRA

02:45 FT [7] Ballymena Utd 0 - 2 Glenavon [6] +1/4 0-1

NIRA

02:45 FT [3] Crusaders Belfast 1 - 0 Coleraine [5] - 1/4 0-0

HLB

03:00 FT [8] Telstar 1 - 2 Go Ahead Eagles [9] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [10] Dep. Municipal 1 - 1 Cusco FC [8] +0 1-0

COLA

04:00 FT [14] Inde.Medellin 1 - 0 Atl. Bucaramanga [13] - 3/4 0-0

VENA

04:00 FT [A-8] Atl.Venezuela 2 - 3 Dep.Guaira [A-1] 2-2

ECUA

04:45 FT 1 [13] Delfin SC 1 - 2 Macara [11] - 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [9] CSA/AL 0 - 1 Chapecoense [1] +0 0-0

PERA

06:00 FT [1] Sporting Cristal 2 - 0 Alianza Huanuco [14] - 1 1/2 0-0

MEXB

06:00 FT [1] Celaya 1 - 0 Morelia [4] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [18] Pereira 0 - 2 Millonarios [10] +1/2 0-0

PARA

06:45 FT [12] General Diaz 3 - 4 Libertad [6] +1 1/4 1-3

PARA

06:45 FT [11] River Plate (PAR) 1 - 2 Guairena FC [8] - 1/4 1-1

ECUA

07:00 FT [3] Barcelona SC 2 - 0 Independiente JT [12] 1-0

VENA

07:00 FT [A-4] Yaracuyanos 1 - 1 Dep.Lara [A-2] 0-0

BRB

07:30 FT [12] Confianca/SE 1 - 0 Botafogo/SP [19] - 1/2 0-0

MEXB

08:05 FT [14] Leones Negros UdeG 3 - 1 Correcaminos [16] - 1/2 3-1

COLA

08:10 FT 1 [1] Santa Fe 1 - 0 Deportes Tolima [2] - 1/4 0-0

MEXB

10:05 FT [13] Pumas Tabasco 2 - 2 Tepatitlan FC [7] 1-0

ANHFLT

02:00 Hoãn [S.G-3] Wimbledon - Brighton U21 [S.G-4] -

ITA3

02:00 Hoãn [A-15] Livorno - Giana Erminio [A-16] - 1/4 -

NIRA

02:45 Hoãn [1] Linfield - Glentoran [12] -

ITA3

03:30 Hoãn [B-6] Perugia - Padova [B-1] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 10/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 10/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 8 4 16
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Man Utd 8 -1 13
10 Crystal Palace 9 -1 13
11 Arsenal 9 -1 13
12 Wolves 8 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1