KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 11/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [B-6] Shijiazhuang YJ 1 - 2 Wuhan Zall [B-5] +1/4 0-1

NGB

15:30 FT [9] SKA-Khabarovsk 3 - 2 Neftekhimik Nizh [7] - 1/4 0-1

AUSQSL

16:15 FT [12] Capalaba 1 - 2 Eastern Suburbs [10] +1 1-0

AUSBPL

16:30 FT [4] Toowong FC 4 - 1 Centenary Stormers [9] - 3/4 1-1

AUSQSL

16:30 FT [13] Redlands Utd 0 - 0 Gold Coast Utd [8] +1/4 0-0

NGB

17:00 FT [15] Krasnodar B 1 - 1 Krylya Sovetov [3] +1 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [8] Sanf Hiroshima 2 - 0 Nagoya Grampus [3] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 1 - 0 Vissel Kobe [12] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 1 - 0 Consa. Sapporo [13] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Ventforet Kofu 2 - 0 Mito Hollyhock [10] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [9] Montedio Yama. 2 - 1 Omiya Ardija [15] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [2] Avispa Fukuoka 3 - 1 Ryukyu [19] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [8] Kyoto Sanga 1 - 2 Tokyo Verdy [7] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 2 - 0 Tochigi SC [12] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 3 - 1 Ehime FC [21] - 1 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 1 - 0 Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 1 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 5 - 0 Okayama [13] - 1/2 2-0

NHATB

17:00 FT [17] Matsumoto Yama. 2 - 3 JEF United Chiba [16] - 1/4 1-2

NHATC

17:00 FT Kochi United SC 2 - 1 FC Tokushima - 3/4 1-1

AUSBPL

17:30 FT [6] Acacia Ridge 4 - 1 Caboolture Sports [10] - 1/4 2-1

NHATA

17:30 FT [16] Shonan Bellmare 1 - 0 Yokohama FM [7] +1 1/4 0-0

NHATB

17:30 FT [11] Jubilo Iwata 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-1] Cornella 3 - 0 UE Olot [C1-11] - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT [6] Veles Moscow 1 - 1 Alania Vla [5] +1/2 1-1

THA

18:00 FT [8] Buriram Utd 5 - 1 Rayong FC [16] - 2 2-1

ITA3

18:30 FT [A-19] US Olbia 1 - 4 Pergolettese [A-14] - 1/4 0-3

TQA

18:35 FT [B-2] Beijing Guoan 1 - 1 Shanghai SIPG [B-1] +0 1-0

NGB

19:00 FT 1 [18] Akron Togliatti 0 - 3 Volgar Astrakhan [13] +1/2 0-3

NGB

19:00 FT [8] Yenisey 0 - 1 Tom Tomsk [21] - 3/4 0-0

NGB

19:00 FT [14] Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 Baltika [10] +1/2 1-0

DENC

19:30 FT Ballerup Skovlunde 0 - 3 Odense BK 0-2

DENC

19:30 FT Hedensted IF 1 - 5 Fremad Amager +2 1/4 0-1

DENC

19:30 FT Skive IK 0 - 1 Sonderjyske +3/4 0-1

NGB

20:00 FT [4] FK Orenburg 0 - 0 Irtysh Omsk [19] - 1 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [1] Nizhny Nov 3 - 2 Chertanovo [20] - 1 3/4 2-2

CZEB

20:00 FT [14] Slavoj Vysehrad 0 - 2 Taborsko [12] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-1] Pro Vercelli 1 - 0 Pistoiese [A-18] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-9] Foggia 2 - 2 Turris Neapolis [C-6] - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-3] Carrarese 0 - 2 AC Renate [A-2] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-11] SS Monopoli 1 - 1 Viterbese Calcio [C-17] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-13] Legnano 1 - 2 Matelica [B-9] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [A-10] Albinoleffe 2 - 0 Alessandria [A-11] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-4] Modena 2 - 1 Carpi [B-8] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-17] Piacenza 0 - 3 Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-1] Ternana 1 - 0 Virtus Francavilla [C-14] - 1 0-0

NGB

21:00 FT [12] Chayka FK Pesch 1 - 0 Dinamo Bryansk [16] - 3/4 1-0

GHQG

21:45 FT Hy Lạp 2 - 1 Síp - 1 1/2 2-0

GHQG

22:00 FT Albania 2 - 1 Kosovo +0 1-0

ITA3

22:30 FT [B-5] Triestina 1 - 0 Imolese Calcio [B-14] - 1/2 1-0

NGB

22:30 FT [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 2 Spartak Moscow B [11] - 1/4 1-1

DENC

22:30 FT HB Koge 0 - 1 Midtjylland +1 1/4 0-1

CAFVL

22:59 FT [I-1] Senegal 2 - 0 Guinea Bissau [I-3] - 2 1/4 1-0

CAFVL

22:59 FT [E-2] Mauritania 1 - 1 Burundi [E-3] - 1 1-0

CAFVL

22:59 FT [G-3] Kenya 1 - 1 Comoros [G-2] - 1/2 0-1

CAFVL

22:59 FT [A-2] Guinea 1 - 0 Chad [A-4] - 2 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [C1-7] UE Llagostera 1 - 1 L'Hospitalet [C1-2] +0 1-0

NGB

22:59 FT [2] Torpedo Moscow 4 - 1 Fakel [17] - 3/4 1-0

POLB

22:59 FT [3] Gornik Leczna 2 - 1 GKS Jastrzebie [17] - 3/4 1-1

DENC

22:59 FT AB Gladsaxe 1 - 2 Aalborg BK +2 1-2

PERA

22:59 FT [19] Atletico Grau 0 - 2 Uni.San Martin [2] +1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 1 - 0 Teramo [C-3] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-13] Paganese 1 - 1 Avellino [C-7] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Ravenna 1 - 2 Gubbio [B-18] - 1/4 0-1

FINA

23:30 FT [13] KTP Kotka 0 - 0 TPS Turku [11] +1/4 0-0

URUA

23:30 FT [14] Danubio 0 - 0 Boston River [16] - 1/4 0-0

GHQG

00:00 FT San Marino 0 - 3 Latvia +1 1/2 0-1

GHQG

00:00 FT Montenegro 0 - 0 Kazakhstan - 1/2 0-0

GHQG

00:00 FT Lithuania 2 - 1 Đảo Faroe - 1/4 2-0

GHQG

00:00 FT Malta 3 - 0 Liechtenstein - 1/2 2-0

GHQG

00:00 FT Romania 5 - 3 Belarus - 3/4 4-0

POLB

00:00 FT [2] LKS Lodz 2 - 0 Korona Kielce [8] - 1 1-0

CRCA

00:00 FT [B-2] Cartagines 3 - 0 Santos Guapiles [A-5] - 1 2-0

ECUA

00:15 FT [9] SD Aucas 3 - 3 Olmedo [10] - 3/4 2-1

GHQG

00:30 FT Bulgaria 3 - 0 Gibraltar - 2 1/2 3-0

ITA3

00:30 FT [B-15] Pesaro 0 - 2 Cesena [B-7] +0 0-0

GHQG

00:45 FT T.N.Kỳ 3 - 3 Croatia +0 2-1

TDC

01:00 FT [6-1] Brommapojkarna 1 - 3 Sirius [5-1] +2 0-2

DENC

01:00 FT Nykobing 1 - 0 Esbjerg FB +1/2 0-0

DENC

01:00 FT Slagelse B&I 0 - 9 Lyngby 0-4

DENC

01:00 FT Brabrand IF 2 - 2 Vejle +1 3/4 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 2-4

GHQG

01:30 FT Đan Mạch 2 - 0 Thụy Điển - 1/4 0-0

ANHFLT

01:30 FT [N.D-2] Tranmere Rovers 2 - 2 Wigan [N.D-3] - 1/4 1-2

ANHFLT

02:00 FT 1 [N.G-2] Blackpool 3 - 0 Leeds Utd U21 [N.G-4] - 1/2 2-0

ANHFLT

02:00 FT [S.C-1] Milton Keynes Dons 1 - 2 Southampton U21 [S.C-4] - 1 1/2 0-1

COLA

02:00 FT [4] Deportivo Cali 3 - 0 Envigado [12] - 1 1/4 1-0

GHQG

02:30 FT Luxembourg 0 - 3 Áo +1 1/4 0-0

ITA3

02:30 FT [B-3] Alto Adige 2 - 1 Mantova [B-12] - 3/4 1-0

ITA3

02:30 FT 1 [A-4] Lecco 1 - 0 Novara [A-13] - 1/4 0-0

SCOLC

02:30 FT [F-3] Stranraer 2 - 1 Hamilton [F-4] +1 1/4 1-0

BRC

02:30 FT Palmeiras/SP 3 - 0 Ceara/CE [7] - 1/2 3-0

ECUA

02:30 FT 3 [14] Mushuc Runa 1 - 2 LDU Quito [3] +1/4 0-0

URUA

02:30 FT [10] CA Fenix 1 - 0 CA Penarol [4] +1/2 0-0

GHQG

02:45 FT Bỉ 2 - 1 Thụy Sỹ - 1/4 0-1

GHQG

02:45 FT Đức 1 - 0 Séc - 1 1-0

GHQG

02:45 FT Italia 4 - 0 Estonia - 2 3/4 2-0

GHQG

02:45 FT Hà Lan 1 - 1 T.B.Nha +0 0-1

GHQG

02:45 FT Ba Lan 2 - 0 Ukraina +0 1-0

GHQG

02:45 FT B.D.Nha 7 - 0 Andorra - 4 1/2 2-0

GHQG

02:45 FT Slovenia 0 - 0 Azerbaijan - 1 0-0

ITA3

02:45 FT [B-17] US Fermana 0 - 0 Fano [B-19] +0 0-0

ITA3

02:45 FT [C-15] Potenza SC 1 - 4 Bari [C-2] +1/4 0-1

ITA3

02:45 FT [B-11] Virtus Verona 3 - 0 Feralpisalo [B-2] +0 2-0

SCOLC

02:45 FT [G-1] St. Mirren 1 - 1 Greenock Morton [G-3] - 1 1-0

SCOLC

02:45 FT [H-4] Airdrieonians 0 - 1 Edinburgh City [H-3] - 3/4 0-1

CAFVL

03:00 FT [J-4] Libya 2 - 3 Equatorial Guinea [J-2] - 1 0-1

GHQG

03:10 FT Pháp 0 - 2 Phần Lan - 2 1/4 0-2

PERA

03:30 FT [17] Carlos Stein 3 - 2 Cienciano [9] +1/4 0-1

COLA

04:00 FT [16] Jag de Cordoba 2 - 2 Junior Barranquilla [6] +1/2 0-0

VENA

04:00 FT 1 [A-5] Trujillanos 1 - 2 Mineros Guayana [A-3] +0 0-0

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 2 - 1 Guadalupe FC [A-3] +0 1-0

CRCA

04:00 FT 1 [B-6] Sporting (CRC) 2 - 3 Alajuelense [A-1] +1/2 0-0

BRA

04:45 FT [11] Bahia/BA 2 - 1 Fortaleza/CE [9] - 1/4 1-0

ECUA

04:45 FT [5] Catolica Quito 2 - 1 Guayaquil City [4] - 1 1/4 1-1

URUA

04:45 FT [8] Dep. Maldonado 3 - 1 Defensor SC [6] +1/4 1-1

BRC

05:00 FT [24] Cuiaba/MT 1 - 2 Gremio/RS +1/2 1-2

PARA

05:15 FT [2] Olimpia Asuncion 2 - 1 12 de Octubre [1] - 1 1/2 2-0

MEXB

06:00 FT [10] Tlaxcala FC 2 - 1 Dorados [12] - 1/4 1-1

COLA

06:05 FT [19] Boyaca Chico 1 - 2 Rionegro Aguilas [9] +0 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [16] Liga de Portoviejo 0 - 6 Emelec [1] +1/2 0-3

VENA

07:00 FT 1 [A-6] Puerto Cabello 2 - 2 Estu.Merida [A-7] +0 0-2

CRCA

07:00 FT [B-3] San Carlos 3 - 1 Perez Zeledon [A-4] - 1 0-1

BRC

07:30 FT [18] Flamengo/RJ 1 - 2 Sao Paulo/SP - 1/2 0-0

BRC

07:30 FT Internacional/RS 0 - 1 America/MG [10] - 3/4 0-1

MEXB

08:05 FT [5] Cancun FC 0 - 2 Oaxaca [15] - 1 1/4 0-1

COLA

08:10 FT 1 [15] Alianza Petrolera 2 - 3 Atl. Nacional [3] +1/2 1-1

MEXB

10:05 FT [8] Tampico Madero 2 - 1 CD Tapatio [9] 1-0

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC - Tanjong Pagar [8] -

CZEC

20:00 Hoãn Karlovy Vary - Opava -

DENC

22:00 Hoãn Jammerbugt - Holstebro BK -

GHQG

00:00 Hoãn Na Uy - Israel - 1 -

TSB

01:00 Hoãn [6] Winterthur - Chiasso [10] - 1 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 11/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 11/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1