KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 11/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 FT [9] UKM FC 1 - 0 Kelantan United [8] 0-0

AUSNSW

16:30 FT [5] Blacktown City 1 - 1 Sydney FC U21 [1] +0 0-1

AUSNSW

16:30 FT [8] Manly Utd 0 - 2 North Shore Mariners [9] - 3/4 0-1

KAZA

17:00 FT [5] Zhetysu Taldykorgan 1 - 0 Okzhetpes [11] 1-0

UKRU21

17:00 FT [5] Kolos Kovalivka U21 0 - 0 FC Lviv U21 [8] 1 0-0

AUSSL

17:00 FT [3] Metro Stars 5 - 1 Campbelltown City [2] +0 3-0

TQA

17:00 FT [B-3] Chongqing Lifan 3 - 1 Hebei CFFC [B-4] +1/2 1-1

VNC

17:00 FT Bà Rịa Vũng Tàu 2 - 3 TP.HCM 2-0

GHCLB

17:30 FT Bate Borisov Re. 2 - 0 Smolevichi Re. 0-0

AUSBPL

17:30 FT [11] The Gap 0 - 4 Albany Creek [2] +1 3/4 0-2

GHCLB

18:00 FT Dinamo Minsk Re. 1 - 0 Dinamo Brest Re. - 2 3/4 0-0

ANHU23

18:00 FT [2-8] Newcastle U23 2 - 2 Middlesbrough U23 [2-1] -

GHCLB

19:00 FT Shakhter Soligorsk Re. 2 - 0 Vitebsk Re. - 2 1/4 1-0

TQA

19:00 FT [B-6] Shijiazhuang YJ 1 - 0 Wuhan Zall [B-5] +1/4 1-0

UZBA

19:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 0 - 1 Mash'al Mubarek [10] - 1/2 0-0

VNC

19:15 FT Hà Nội FC 7 - 0 Cần Thơ - 2 1/2 4-0

ARMA

19:45 FT [6] FC Noah 2 - 1 Ararat Y [4] - 1/4 0-0

UKRU21

20:00 FT [6] Dnipro-1 U21 4 - 2 Olimpik Donetsk U21 [14] 3-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 0 - 1 Darul Takzim [1] +1 1/4 0-1

MASL

20:00 FT [4] Perak FA 1 - 0 UiTM FC [8] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 1 - 1 Melaka FA [9] - 1/4 1-1

UZBA

20:00 FT 1 [14] Buxoro 2 - 2 Kokand-1912 [5] +3/4 0-0

EGYA

20:30 FT 1 [18] FC Masr 2 - 2 Ittihad Alexandria [10] +1/4 1-2

GHCLB

21:00 FT Ruh Brest Re. 1 - 3 Neman Grodno Re. +1/4 1-2

ANHU23

21:00 FT [1-10] Arsenal U23 1 - 2 Southampton U23 [1-11] -

POLB

21:00 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 1 Radomiak Radom [6] +1/2 0-1

BLRA

21:00 FT [10] FK Minsk 3 - 0 FK Gorodeya [13] - 1/2 1-0

MDVA

21:00 FT [5] Dinamo-Auto 7 - 0 Codru Lozova FC [10] 5-0

AZEA

22:00 FT 1 [2] Neftchi Baku 0 - 2 Sumqayit [4] - 1 1/4 0-1

KAZA

22:00 FT [6] Shakhter Kar. 1 - 1 FK Taraz [8] - 1/2 0-0

RMNA

22:00 FT [15] Arges Pitesti 1 - 1 UTA Arad [6] +0 0-1

CZEB

22:00 FT [12] FK Blansko 1 - 0 Dukla Praha [9] +1/4 0-0

ARMA

22:15 FT [5] Ararat-Armenia 1 - 2 Lori Vanadzor [3] 1 - 1 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [2] Aris Salonica 3 - 1 Lamia FC [14] - 3/4 0-1

GHCLB

22:30 FT SPAL 1907 2 - 0 Pesaro - 1 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [7] MP Mikkeli 1 - 2 Jaro [3] +3/4 1-0

BULA

22:45 FT [8] Botev Vratsa 0 - 0 Arda Kardzhali [3] +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Napoli 4 - 0 Pescara - 2 3/4 1-0

POLA

22:59 FT [9] Jagiellonia 2 - 2 Podbeskidzie [14] - 1/2 0-2

LITC

22:59 FT Vilniaus Vytis 0 - 3 Suduva 0-2

CZEA

22:59 FT [3] Sigma Olomouc 3 - 0 Bohemians 1905 [11] - 1/4 1-0

CZEB

22:59 FT [1] Hradec Kralove 1 - 0 MFK Chrudim [6] - 1 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [16] Menemen Bld 0 - 2 Altinordu SK [1] +1/4 0-0

UKRA

22:59 FT [1] Dinamo Kiev 0 - 0 Desna Chernigiv [7] - 1 1/4 0-0

PERA

22:59 FT [17] Alianza Huanuco 1 - 2 Binacional [7] - 1/4 0-2

EGYA

22:59 FT [12] Tala'ea Al Jaish 4 - 1 El Gouna [13] - 1/4 1-0

EGYA

22:59 FT [17] Tanta FC 0 - 2 Masr lel Maqassah [9] +1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT Auerbach 0 - 0 Zwickau +1 0-0

AUTA

23:30 FT [3] Rapid Wien 4 - 1 Admira [12] - 1 1/4 2-0

AUTB

23:30 FT [4] Austria Klagenfurt 3 - 1 Blau Weiss Linz [3] - 3/4 2-1

AUTB

23:30 FT 1 [9] Floridsdorfer AC 1 - 2 SV Lafnitz [2] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [14] Kapfenberg 0 - 3 Wacker Innsbruck [6] +1 1/4 0-3

AUTB

23:30 FT [7] Aust Lustenau 1 - 1 Horn [11] - 1/4 1-0

HLB

23:45 FT [20] Dordrecht 90 1 - 3 SBV Excelsior [7] +1 1/4 1-2

HLB

23:45 FT [6] Volendam 0 - 1 Utrecht U21 [13] 1 - 1 0-0

HLB

23:45 FT [11] Eindhoven 0 - 0 Helmond Sport [15] - 3/4 0-0

IREA

23:45 FT [2] Bohemians 0 - 2 Waterford Utd [5] - 1 0-2

DUC4B

00:00 FT [4] Rehden 2 - 2 Hannover II [10] - 1/2 1-1

DUC4N

00:00 FT [4] Homburg 3 - 0 Stuttgart II [14] 1 - 3/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [18] Sonnenhof 0 - 2 Offenbach [5] +1/4 0-0

AZEA

00:00 FT [5] Keşla FK 0 - 0 Karabakh Agdam [1] +1 0-0

POLB

00:00 FT [9] Miedz Legnica 4 - 0 Resovia [16] - 1/2 3-0

POLB

00:00 FT [10] Puszcza Nie. 0 - 0 Korona Kielce [8] +0 0-0

SRBA

00:00 FT [4] Cukaricki 1 - 3 Crvena Zvezda [1] +1 0-1

SVKA

00:00 FT [5] Zlate Moravce 2 - 2 Senica [9] - 3/4 1-2

TNKA

00:00 FT [9] Rizespor 1 - 2 Fenerbahce [2] +1/2 0-0

TDB

00:00 FT [14] Dalkurd FF 0 - 0 Umea [15] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [10] Orgryte 4 - 0 Ljungskile SK [16] - 1/4 2-0

TDB

00:00 FT [5] Akropolis IF 2 - 2 Osters [4] +1/4 2-1

TDB

00:00 FT [9] Trelleborgs 0 - 1 Brage [7] +0 0-1

DENA

00:00 FT [2] Sonderjyske 2 - 0 Midtjylland [1] +1/2 0-0

DENB

00:00 FT [6] Helsingor 4 - 2 Silkeborg IF [2] +1/2 2-0

DENB

00:00 FT [7] HB Koge 2 - 1 Hvidovre IF [9] +0 2-0

GREA

00:30 FT [3] PAOK 1 - 0 Larissa [12] - 1 1/2 1-0

TSC

00:30 FT Schaffhausen 1 - 1 Lugano +1 1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

POLB

00:45 FT [5] Odra Opole 1 - 0 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [2] SO Cholet 1 - 1 Stade Lavallois [8] +0 1-1

PH3

01:00 FT [18] Lyon Duchere 0 - 0 Creteil [6] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [11] Avranches 0 - 2 FC Bastia-Borgo [9] +0 0-1

PH3

01:00 FT [3] Red Star 93 0 - 2 Villefranche [17] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [15] Boulogne 0 - 0 Le Mans [13] - 1/4 0-0

BIHA

01:00 FT [1] Sarajevo 4 - 2 Borac Banja Luka [4] - 1/2 2-1

BULA

01:00 FT [9] Botev Plovdiv 0 - 0 Tsarsko Selo [10] - 3/4 0-0

BIB

01:00 FT 1 [5] Lommel 3 - 2 Lierse [7] - 1/4 2-2

CROA

01:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 0 Sibenik [6] - 1 0-0

HUNA

01:00 FT [1] Ferencvaros 5 - 0 Paksi [5] 1 - 1 3/4 3-0

RMNA

01:00 FT [14] Dinamo Bucuresti 1 - 1 Botosani [11] 1 +0 0-1

POLA

01:30 FT [13] Wisla Plock 0 - 1 Legia Wars. [1] +1 0-1

AUTA

01:30 FT [2] Lask 1 - 0 Austria Wien [8] - 1 1-0

EGYA

01:30 FT [1] Ahly Cairo 3 - 0 Ismaily SC [11] - 1 1-0

ANHB

01:45 FT 1 [5] Watford 1 - 0 Middlesbrough [7] - 1/2 1-0

DUCC

01:45 FT Havelse 1 - 5 Mainz +3 1-0

DUCC

01:45 FT Ein.Braunschweig 5 - 4 Hertha Berlin +1 3-2

BIA

01:45 FT [13] Eupen 2 - 1 Gent [12] +1/4 1-0

IREB

01:45 FT [7] Cabinteely 1 - 1 Athlone [9] - 1 1/2 1-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 1 - 3 Bray Wanderers [2] +1 1/2 1-0

IREB

01:45 FT [5] Galway 2 - 0 Shamrock Rovers 2 [8] - 1 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 2 [12] Bordeaux 0 - 0 Lyon [3] 3 +1/2 0-0

HLB

02:00 FT [19] AZ Alkmaar U21 1 - 4 PSV Eindhoven U21 [14] - 3/4 1-1

HLB

02:00 FT [2] Cambuur 0 - 2 Go Ahead Eagles [10] - 1 1/2 0-1

HLB

02:00 FT [5] NEC Nijmegen 2 - 1 Ajax U21 [8] - 1/2 1-0

IREA

02:00 FT [3] Dundalk 3 - 2 Shelbourne [9] - 3/4 2-2

PH3

02:30 FT [1] SC Bastia 3 - 1 Bourg Peronnas [14] - 1/2 1-0

ECUA

03:30 FT 2 [14] Mushuc Runa 1 - 0 Liga de Portoviejo [16] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT [20] Alianza Lima 0 - 2 UTC Cajamarca [5] - 1/4 0-1

PARA

04:00 FT [7] Sportivo Luqueno 2 - 1 12 de Octubre [1] +0 0-1

BRB

05:15 FT [7] Avai/SC 0 - 1 Ponte Preta/SP [6] +1/4 0-0

MEXB

05:30 FT [15] Oaxaca 2 - 2 Tlaxcala FC [10] 1-0

PARA

06:30 FT [11] River Plate (PAR) 0 - 4 Olimpia Asuncion [2] +1/4 0-1

USB

06:35 FT [H-2] Ch. Battery 1 - 0 Tampa Bay Rowdies [H-1] +1/4 0-0

COLSC

07:00 FT America Cali 0 - 2 Junior Barranquilla +0 0-1

ECUA

07:00 FT [3] LDU Quito 2 - 0 Guayaquil City [4] - 1 1/2 1-0

BRB

07:30 FT [9] Cruzeiro/MG 1 - 0 Vitoria/BA [16] - 3/4 0-0

MEXA

07:30 FT 1 [10] Necaxa 1 - 2 Chivas Guad. [7] +1/4 0-0

USB

09:30 FT [B-1] Phoenix FC 5 - 1 Las Vegas Lights [B-5] - 1 3/4 2-0

MEXA

09:30 FT [13] Juarez 1 - 0 Puebla [12] - 1/4 1-0

ESTA

23:30 Hoãn [5] Tammeka Tartu - Nomme Kalju [4] -

PH3

01:00 Hoãn [16] Annecy FC - Concarneau [7] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 11/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 11/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1