KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 12/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [13] Grulla Morioka 1 - 3 Yokohama SCC [17] +0 0-2

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide City 1 - 1 Adelaide Raiders [5] - 1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 1 - 1 Ade. Blue Eagles [9] +3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 0 - 4 Adelaide Utd U21 [10] - 1 3/4 0-2

AUSNSW

13:00 FT [6] Marconi Stallions 3 - 0 Mt Druitt Town [11] - 3/4 3-0

NHATJFL

13:00 FT [12] Honda Lock 1 - 2 Verspah Oita [1] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Suzuka Unlimited 1 - 0 Tokyo Musashino [11] +1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [B-6] Gyeongju Citizen 0 - 1 Yangju FC [B-5] -

HQ3

13:00 FT [B-7] Chuncheon FC 2 - 2 Jeonju EM [B-8] -

AUSQSL

13:30 FT 1 [8] Gold Coast Utd 0 - 1 Olympic FC QLD [2] +1 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [8] Inglewood Utd 0 - 1 Perth Glory U21 [9] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 1 - 2 Sorrento [7] - 3/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth SC 3 - 0 Balcatta [11] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 6 - 0 Armadale SC [10] - 1 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Cockburn City 3 - 2 Gwelup Croatia [2] +0 1-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 1 Bayswater City [6] +2 1/4 0-1

HQA

14:00 FT [12] Gwangju 3 - 3 Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 2-2

HQB

14:00 FT [3] Seoul E-Land 0 - 1 Chungnam Asan [10] - 3/4 0-1

HQ3

14:00 FT [A-8] GimPo Citizen 1 - 4 Gyeongju KHNP [A-2] -

HQ3

14:00 FT [B-3] Cheonan City 3 - 0 Pyeongtaek FC [B-4] -

AUSBPL

14:30 FT [3] Grange Thistle 3 - 2 North Star [12] - 2 3/4 3-1

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 2 - 3 Redlands Utd [13] - 3/4 1-2

AUSSL

14:30 FT [7] Cumberland Utd 1 - 4 Croydon Kings [4] +0 1-1

GHCLB

15:00 FT Elche 2 - 0 UCAM Murcia 1-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 2 - 1 Brisbane Knights [7] - 1/4 1-0

AUSBPL

15:00 FT [10] Caboolture Sports 1 - 4 St George Saints [1] 0-3

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 2 - 1 Kamatamare San. [16] - 3/4 0-0

NHATW

15:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ [9] 1-0

NHATW

15:00 FT [3] NTV Beleza Nữ 1 - 2 INAC Leonessa Nữ [2] 1-2

HQ3

15:00 FT [B-1] Changwon City 2 - 2 Cheongju FC [B-2] -

CZEU19

15:30 FT [3] Vik. Plzen U19 2 - 2 Opava U19 [13] 2-1

AUSQSL

15:30 FT 1 [4] Gold Coast Knights 1 - 1 Brisbane Strikers [5] - 1 1/4 1-1

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 2 - 4 Modbury Jets [11] - 1/4 0-2

KAZA

16:00 FT [5] Ordabasy 1 - 2 Astana [3] +1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [2] Slavia Praha U19 2 - 1 Hradec Kralove U19 [8] 0-0

CZEU19

16:00 FT [16] Meteor Praha U19 0 - 2 Pribram U19 [11] 0-0

AUSBPL

16:00 FT 1 [9] Centenary Stormers 1 - 1 Bayside Utd [8] +3/4 0-0

AUSBPL

16:00 FT [4] Toowong FC 2 - 2 Taringa Rovers [5] - 1/4 1-0

AUSQSL

16:00 FT [10] Eastern Suburbs 10 - 2 Capalaba [12] - 3/4 5-2

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Kashima Antlers [4] +1 1/4 0-2

NHATW

16:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 2 Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/4 1-0

UKRU21

16:15 FT [10] Vorskla U21 4 - 0 Inhulets Petrove U21 [13] 1 0-0

NHAT3

16:30 FT [5] Kataller Toyama 1 - 0 Gamba Osaka U23 [14] - 1 1-0

HQB

16:30 FT [6] Jeonnam Dragons 2 - 2 Gyeongnam [4] +0 1-1

ESTA

17:00 FT [10] Tallinna Kalev 1 - 4 Flora Tallinn [1] 1-0

UKRU21

17:00 FT [6] Zorya U21 3 - 3 Mariupol Youth [7] 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Vissel Kobe 2 - 2 FC Tokyo [6] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [21] Ehime FC 0 - 2 JEF United Chiba [14] +0 0-2

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 1 - 1 Zweigen Kan. [15] - 3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [6] Roas. Kumamoto 2 - 0 Sagamihara [2] - 1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [7] Gainare Tottori 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [4] Sangju Sangmu 0 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [9] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [2] Ulsan Hyundai 1 - 1 Daegu [5] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [A-7] Daejeon Korail 1 - 1 Hwaseong FC [A-6] -

HQ3

17:00 FT [A-3] Gangneung City 2 - 0 Mokpo City [A-5] -

HQ3

17:00 FT [A-1] Gimhae City 0 - 2 Busan Transp. [A-4] -

CZEU19

17:30 FT [1] Sparta Praha U19 6 - 0 Sigma Olomouc U19 [5] - 1 1/2 4-0

POLB

17:40 FT [2] LKS Lodz 3 - 0 Stomil Olsztyn [10] - 1 2-0

NGA

17:45 FT [14] FK Tambov 2 - 0 Ufa [15] +0 1-0

ANHU23

18:00 FT [2-5] Wolves U23 3 - 2 Burnley U23 [2-13] 2-2

BLRA

18:00 FT [8] Rukh Brest 2 - 3 Neman Grodno [5] +1/4 0-2

KAZA

18:00 FT [2] Tobol Kostanay 2 - 0 FK Kyzylzhar [9] - 1 1-0

CZEU19

18:00 FT [7] Slovacko U19 0 - 4 C. Budejovice U19 [9] 0-0

UKRA

18:00 FT 1 [12] SK Dnipro-1 1 - 3 Olimpik Donetsk [4] - 1/2 0-1

UKRU21

18:00 FT 1 [12] FC Mynai U21 1 - 2 Oleksandria U21 [3] 0-1

TQB

18:00 FT [A-1] Chengdu Better City 3 - 2 Beijing Renhe [A-2] 1-1

THA

18:00 FT [3] Chiangrai Utd 1 - 0 Prachuap FC [12] - 1 1/4 1-0

VNC

18:00 FT HL Hà Tĩnh 2 - 3 Than Quảng Ninh +0 1-2

ANHA

18:30 FT 2 [17] Fulham 0 - 3 Arsenal [14] 2 +3/4 0-1

ANHB

18:30 FT [23] Wycombe 0 - 1 Rotherham Utd [21] +1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [18] Birmingham 1 - 0 Brentford [6] +1/2 1-0

TQB

18:35 FT [B-3] Guizhou Zhicheng 1 - 1 Zhejiang Greentown [B-1] +0 0-1

ANHU23

19:00 FT [1-10] Tottenham U23 1 - 1 Brighton U23 [1-7] 1-1

ANHU23

19:00 FT 1 [1-1] Man City U23 3 - 3 Derby County U23 [1-4] 2-1

DUC4N

19:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 0 Pirmasens [11] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [8] Bahlinger 1 - 0 Hoffenheim II [12] +1/2 1-0

FINB

19:00 FT [11] SJK Akatemia 1 - 1 AC Oulu [1] +1 1/4 0-0

FINB

19:00 FT [9] Gnistan 1 - 0 AC Kajaani [10] +0 0-0

DENB

19:00 FT [12] Skive IK 0 - 2 Esbjerg FB [2] +3/4 0-2

TQB

19:00 FT [C-1] Changchun Yatai 2 - 1 Heil. Lava Spring [C-5] - 1 1/2 0-0

THA

19:00 FT [10] Suphanburi 2 - 0 Nakhon Ratch. [14] - 1/2 1-0

MAPL

19:15 FT [6] Kuching FA 2 - 1 Sarawak [10] 1-0

VNC

19:15 FT Viettel 4 - 1 BCM Bình Dương - 1/2 3-1

GHCLB

19:30 FT 1 St. Gallen 1 - 3 Turkgucu-Ataspor 0-1

DUC4N

19:30 FT [15] Astoria Walldorf 2 - 2 Freiburg II [2] 1 +1/2 0-1

RMNA

19:30 FT [4] Aca. Clinceni 0 - 0 Chindia Targoviste [9] - 1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [10] LASK Juniors 1 - 1 Austria Wien II [15] +0 1-1

HUNA

19:45 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 0 Budafoki MTE [7] - 1/2 0-0

CZEU19

19:45 FT [10] Mlada Boleslav U19 5 - 0 MFk Karvina U19 [15] 3-0

GHCLB

20:00 FT Man Utd 1 - 0 Aston Villa 1-0

DUC4N

20:00 FT [13] Mainz II 2 - 1 TSG Balingen [9] - 1/2 0-1

PHB

20:00 FT [14] Guingamp 1 - 3 Le Havre [12] - 1/4 0-2

POLA

20:00 FT [5] Cracovia Krakow 1 - 1 Stal Mielec [15] - 3/4 0-0

BLRA

20:00 FT [2] Bate Borisov 5 - 2 FC Smolevichi [16] - 1 3/4 2-0

ESTA

20:00 FT [6] Tulevik Viljandi 1 - 4 Paide Linname. [2] 1-1

IREA

20:00 FT [10] Cork City 0 - 3 Shamrock Rovers [1] +1 1/2 0-2

LATA

20:00 FT [4] Ventspils 0 - 2 Riga FC [1] 0-1

LATA

20:00 FT [6] Spartaks Jurmala 3 - 3 BFC Daugava [8] 2-2

FINB

20:00 FT [4] EIF Ekenas 2 - 0 KPV Kokkola [8] - 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [5] Djurgardens 1 - 1 Elfsborg [2] - 1/2 0-1

TDB

20:00 FT [11] GAIS 3 - 1 GIF Sundsvall [6] +3/4 1-1

MASL

20:00 FT [11] Felda United 1 - 2 Kedah FA [2] +1/2 1-0

MASL

20:00 FT [7] Pahang 2 - 1 PDRM FA [12] - 1 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [6] Petaling Jaya City 1 - 1 Sabah FA [10] - 3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [4] Kelantan 1 - 0 Perak II [12] 1-0

MAPL

20:00 FT [5] Johor Darul Takzim II 1 - 2 Penang FA [1] 1-2

MAPL

20:00 FT [11] Negeri Sembilan 2 - 1 Selangor II [7] 1-1

MAPL

20:00 FT [3] Kuala Lumpur FA 4 - 1 Terengganu II [2] 2-0

THA

20:00 FT [6] Sukhothai 1 - 0 Muang Thong Utd [9] +1/4 0-0

DUCC

20:30 FT Munchen 1860 1 - 2 Ein.Frankfurt +1 1/4 0-0

DUCC

20:30 FT Union Furstenwalde 1 - 4 Wolfsburg +3 1/4 1-2

DUCC

20:30 FT VSG Altglienicke 0 - 6 FC Koln +2 0-3

DUCC

20:30 FT SV Todesfelde 0 - 1 Osnabruck +2 1/4 0-0

DUCC

20:30 FT Meinerzhagen 1 - 1 Greuther Furth +2 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-5

DUCC

20:30 FT Eintracht Celle 0 - 7 Augsburg +4 3/4 0-2

DUCC

20:30 FT FV Engers 0 - 3 Bochum +3 1/2 0-1

DUCC

20:30 FT Oberneuland 0 - 8 M.gladbach +5 0-5

DUCC

20:30 FT Nurnberg 0 - 3 Leipzig +1 1/2 0-1

NGA

20:30 FT [11] Ural S.r. 3 - 1 Khimki [12] - 1/4 2-0

TNKB

20:30 FT [17] Boluspor 0 - 1 Keciorengucu [2] +0 0-0

TNKB

20:30 FT [12] Umraniyespor 2 - 1 Bandirmaspor [15] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT [10] Aberystwyth 2 - 3 Cardiff Metropolitan [7] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [11] Flint Town Utd 1 - 0 Newtown AFC [9] +3/4 1-0

WALA

20:30 FT [4] Barry Town 0 - 3 The New Saints [1] +1 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [8] Caernarfon Town 1 - 1 Penybont [6] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Bologna 0 - 0 Virtus Entella - 1 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [15] Crystal Palace 1 - 0 Southampton [6] 1 +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [1] Bournemouth 3 - 2 Blackburn Rovers [9] - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [15] Barnsley 0 - 1 Luton Town [11] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [5] Bristol City 2 - 1 Coventry [20] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [12] Cardiff City 0 - 2 Sheffield Wed. [19] - 1/4 0-2

ANHB

21:00 FT [24] Derby County 0 - 2 Reading [4] +0 0-2

ANHB

21:00 FT [16] Huddersfield 0 - 1 Norwich [2] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [13] Millwall 0 - 0 Stoke City [8] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [14] Preston North End 0 - 1 Swansea City [7] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [17] QPR 2 - 0 Nottingham Forest [22] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Lincoln 2 - 0 Oxford Utd [20] 1 +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [8] Fleetwood Town 2 - 1 Burton Albion [22] 1 - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [9] Accrington 2 - 0 Peterborough Utd [3] +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Swindon 3 - 1 Rochdale [18] - 1/2 3-0

ANHL1

21:00 FT [13] Crewe Alexandra 0 - 2 Charlton Athletic [4] +0 0-2

ANHL1

21:00 FT [10] Doncaster Rovers 1 - 1 Milton Keynes Dons [17] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Gillingham 0 - 2 Hull City [1] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [16] Northampton 2 - 2 Wimbledon [11] - 1/4 2-2

ANHL1

21:00 FT [15] Plymouth Argyle 1 - 0 Blackpool [14] +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [6] Portsmouth 0 - 0 Shrewsbury [23] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [7] Sunderland 1 - 1 Bristol Rovers [21] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [24] Southend 0 - 4 Harrogate Town [14] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [9] Salford City 2 - 2 Exeter City [3] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [5] Cambridge Utd 3 - 0 Carlisle [4] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [21] Barrow 1 - 1 Stevenage [23] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [10] Bolton 0 - 1 Forest Green [6] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [18] Bradford City 0 - 0 Colchester Utd [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Cheltenham 1 - 2 Morecambe [11] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Mansfield 0 - 0 Tranmere Rovers [8] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Oldham 0 - 1 Leyton Orient [7] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Port Vale 2 - 0 Crawley Town [13] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [20] Scunthorpe Utd 1 - 1 Newport [1] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [15] Walsall 1 - 0 Grimsby [19] - 1/4 0-0

TBNA

21:00 FT 1 4 [12] Eibar 0 - 0 Celta Vigo [14] 4 +0 0-0

TBNB

21:00 FT [6] SD Ponferradina 1 - 2 Castellon [19] - 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [11] St. Mirren 0 - 3 Hibernian [4] +3/4 0-2

SCOA

21:00 FT [9] Ross County 0 - 5 Celtic [2] +2 0-2

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 1 - 0 Kilmarnock [6] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [10] Livingston 1 - 2 Hamilton [12] - 1 1-0

SCOA

21:00 FT [8] Motherwell 1 - 0 St. Johnstone [7] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 4 - 0 Dundee Utd [5] - 2 2-0

MKDA

21:00 FT [12] Belasica Strumica 0 - 3 Shkendija [1] 0-0

MKDA

21:00 FT [6] FC Struga 2 - 0 Sileks Kratovo [5] 0-0

ICEB

21:00 FT [2] Leiknir Rey. 2 - 1 Leiknir Faskr. [12] - 1 3/4 2-0

ICEB

21:00 FT 1 [8] Afturelding 2 - 3 Thor Akureyri [7] - 1/4 1-3

ICEB

21:00 FT [9] Vik. Olafsvik 2 - 2 UMF Grindavik [4] +1/4 0-1

ICEB

21:00 FT 1 [3] Fram Rey. 1 - 1 Vestri [6] - 1 0-0

ICEB

21:00 FT [5] Vestmannaeyjar 1 - 3 Keflavik [1] - 1/4 0-1

ICEW

21:00 FT [10] KR Reykjavik Nữ 0 - 5 UMF Selfoss Nữ [3] 0-3

KAZA

21:00 FT [1] Kairat Almaty 2 - 1 Kaisar Kyzylorda [7] - 1 1/4 0-1

LUXA

21:00 FT [2] Fola Esch 4 - 1 UNA Strassen [9] 2-0

MDVA

21:00 FT [6] CSCT Buiucani 0 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

FINA

21:00 FT [10] Haka 1 - 4 Seinajoen JK [7] +0 0-2

FINA

21:00 FT [12] RoPS Rovaniemi 1 - 3 Honka [4] +1 1/4 0-2

FINB

21:00 FT [12] Mypa 3 - 6 VPS Vaasa [6] +1/2 1-1

FINB

21:00 FT [5] MuSa Pori 0 - 6 KTP Kotka [2] +1/4 0-2

TNKA

21:00 FT [16] Sivasspor 0 - 2 Alanyaspor [1] - 1/4 0-1

TNKA

21:00 FT [7] Fatih Karagumruk 3 - 0 Malatyaspor [12] +0 1-0

TSC

21:00 FT Schotz 0 - 3 Sion 0-0

TSC

21:00 FT Tuggen 1 - 2 Winterthur 1-2

UKRA

21:00 FT [5] Kolos Kovalivka 4 - 0 FC Lviv [13] - 1 1-0

DENB

21:00 FT [6] Fremad Amager 6 - 0 Vendsyssel FF [11] - 1/4 3-0

UZBA

21:00 FT [7] Metallurg Bekabad 1 - 0 FK AGMK [3] 0-0

UZBA

21:00 FT [4] Bunyodkor 2 - 1 Surkhon Termiz [12] 0-0

BRB

21:00 FT [10] Guarani/SP 0 - 0 Brasil Pelotas/RS [13] - 3/4 0-0

BIA

21:15 FT [15] KV Mechelen 0 - 1 Oostende [12] - 1/2 0-0

TSC

21:15 FT 1 Stade Nyonnais 1 - 3 Lausanne Sports 0-0

HLB

21:30 FT [4] De Graafschap 4 - 0 Roda JC [11] - 1 2-0

BIHA

21:30 FT [12] Olimpik Sarajevo 2 - 1 Velez Mostar [6] 0-0

TSC

21:30 FT Stade L. Ouchy 1 - 2 Grasshoppers +1/4 0-1

GHCLB

22:00 FT AC Milan 3 - 1 Brescia - 2 1-0

PHA

22:00 FT [6] Montpellier 3 - 1 Nice [11] 2 - 1/2 1-0

AZEA

22:00 FT [7] Səbail FK 1 - 2 Zire IK [3] +1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [1] Shakhter Soligo. 5 - 0 Vitebsk [12] - 1 1/4 2-0

CROA

22:00 FT [1] NK Osijek 3 - 0 HNK Rijeka [6] - 1/4 2-0

HUNA

22:00 FT 2 [11] Diosgyori 2 - 4 Budapest Honved [12] +0 2-2

GREA

22:00 FT [9] OFI Creta 1 - 1 Panetolikos [13] - 1/2 0-1

ISRA

22:00 FT [2] HIK Shmona 1 - 1 Hapoel Haifa [10] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT [5] FK Liepaja 3 - 1 Jelgava [7] 1-0

RMNA

22:00 FT [14] CSMS Politehnica Iasi 1 - 4 Gaz Metan Medias [10] +0 1-2

SRBA

22:00 FT [6] Spartak Subotica 1 - 1 Novi Pazar [15] - 1 1/2 0-0

SRBA

22:00 FT [7] FK Vozdovac 4 - 0 FK Metalac GM [8] - 1/2 3-0

SRBA

22:00 FT [11] Radnik Surdulica 0 - 2 Indija [16] - 1/2 0-1

SRBA

22:00 FT [10] Backa Topola 1 - 3 Radnicki Nis [12] - 1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [5] Jablonec 2 - 0 Banik Ostrava [13] - 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [12] C. Budejovice 0 - 2 Slovan Liberec [9] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [18] Pribram 1 - 1 Opava [17] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [15] Teplice 0 - 2 Slovacko [7] +0 0-0

CZEB

22:00 FT [4] SK Prostejov 0 - 2 Vik.Zizkov [5] +1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 1 - 1 Varnsdorf [8] - 3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [11] SCR Altach 1 - 1 Hartberg [10] - 1/2 1-0

JORA

22:00 FT [2] Jazeera Amman 1 - 1 Ahli Amman [12] 1-1

MNEA

22:15 FT [6] FK Jerezo 0 - 2 Sutjeska [4] 0-1

QATA

22:15 FT [8] Al Kharaitiyat FC 0 - 2 Sailiya [9] +1 1/4 0-1

GHCLB

22:30 FT Verona 0 - 1 Cremonese - 1 0-0

GHCLB

22:30 FT Lecce 2 - 2 SS Monopoli - 1 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [11] Warta Poznan 0 - 0 Piast Gliwice [16] +1/4 0-0

CYPA

22:30 FT [9] Apoel FC 1 - 0 AEL Limassol [2] - 3/4 0-0

TDB

22:30 FT [10] Eskilstuna City 0 - 3 Halmstads [1] +3/4 0-2

TDB

22:30 FT [2] Degerfors IF 4 - 2 Jonkopings [3] - 1 1-0

BULA

22:45 FT 1 [5] Cherno More 1 - 1 Cska Sofia [4] +1/2 1-0

GHCLB

22:59 FT Cagliari 2 - 2 Roma +1 2-0

BDNB

22:59 FT [11] Vizela 2 - 1 UD Oliveirense [16] +0 1-1

NGA

22:59 FT [6] Akhmat Groznyi 0 - 1 PFC Sochi [8] - 1/4 0-1

IREA

22:59 FT [6] St. Patrick's 0 - 0 Sligo Rovers [4] - 1/2 0-0

ISRA

22:59 FT [1] Maccabi P.Tikva 2 - 0 Hapoel Kfar Saba [8] - 1/4 1-0

LITC

22:59 FT Zalgiris 2 - 1 Kauno Zalgiris - 1 1-0

MNEA

22:59 FT [7] Iskra Danilo 1 - 1 FK Podgorica [5] 1-1

MNEA

22:59 FT 1 [9] Rudar 1 - 0 OFK Petrovac [10] 0-0

NORA

22:59 FT [5] Kristiansund 3 - 5 Viking [7] - 1/2 1-1

SLOA

22:59 FT [1] Maribor 4 - 1 NK Bravo [8] - 1 3-0

PERA

22:59 FT [14] Dep. Llacuaba 0 - 1 Universitario [12] +1 0-1

EGYA

22:59 FT [6] ENPPI Cairo 2 - 1 Wadi Degla SC [15] +1/4 1-1

TNKB

23:00 FT [16] Osmanlispor 1 - 0 Eskisehirspor [18] 0-0

TBNB

23:15 FT [3] Leganes 1 - 0 Las Palmas [13] 1 - 1/2 0-0

TBNB

23:15 FT [5] Sporting Gijon 1 - 0 UD Logrones [11] - 1/2 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [2] Liverpool 4 - 3 Leeds Utd [12] - 1 1/2 3-2

TBNA

23:30 FT 3 [8] Granada 2 - 0 Athletic Bilbao [9] 4 +0 0-0

DUCC

23:30 FT SSV Ulm 2 - 0 Erzgebirge Aue +1/4 1-0

DUCC

23:30 FT Ingolstadt 0 - 1 Fort.Dusseldorf +1/4 0-0

DUCC

23:30 FT Karlsruher 0 - 0 Union Berlin +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

BIA

23:30 FT [9] OH Leuven 1 - 0 Standard Liege [5] +1 0-0

LUXA

23:30 FT [14] Progres Niedercorn 1 - 2 Dudelange [1] 0-1

SVKA

23:30 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 0 Spartak Trnava [6] - 1 1/2 2-0

CYPA

23:30 FT [3] Apollon Limassol 1 - 0 Pafos FC [6] - 3/4 0-0

TSC

23:30 FT Aarau 0 - 0 Wil 1900 - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

PERA

23:30 FT [11] Sport Boys 0 - 1 Sport Huancayo [16] +0 0-0