KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 13/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT 1 [11] Vanraure Hachinohe 0 - 3 FC Gifu [6] +0 0-2

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 1 - 4 Tegevajaro Miyazaki 1-3

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 2 - 2 Nojima Stella nữ 0-1

NHATA

11:05 FT [11] Consa. Sapporo 3 - 4 Urawa Red [5] - 1/4 2-2

AUSNSW

12:00 FT [5] Sydney Olympic 4 - 2 APIA Tigers [8] - 3/4 2-1

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 4 - 2 WS Wanderers U21 - 1 1-2

AUSNSW

13:00 FT [3] Rockdale City 3 - 1 Wollongong Wolves [7] +1/2 1-1

NHAT3

13:00 FT [13] FC Imabari 0 - 1 Blaublitz Akita +1/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [4] Fukushima Utd 1 - 4 Kagoshima [7] +1/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT 1 [14] Maruyasu Okazaki 1 - 1 Reinmeer Aomori [6] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [9] FC Osaka 1 - 1 Honda FC [1] +3/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Matsue City 2 - 1 Veertien Mie [8] +0 1-0

NHATJFL

13:00 FT [2] Iwaki FC 4 - 3 Kochi United SC [13] 1-2

NHATJFL

13:00 FT [4] Sony Sendai 1 - 1 Nara Club [11] +0 0-1

AUSQSL

14:00 FT [2] Brisbane Roar U21 1 - 3 Sunshine Coast [4] 1-3

NHATW

14:00 FT JEF United Nữ 1 - 2 Alb. Niigata Nữ +1/4 1-1

HQB

14:00 FT Jeju Utd 2 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] - 3/4 1-0

TQB

14:30 FT [A-1] Meizhou Hakka 2 - 0 Shenyang Urban [C-4] 1-0

TQB

14:30 FT [B-1] Nantong Zhiyun 2 - 0 Xinjiang Tianshan [A-6] 0-0

TQB

15:00 FT [B-4] Beijing Sport Univ 1 - 0 Nei Mongol 1-0

TQB

15:00 FT Taizhou Yuanda 1 - 0 Suzhou Dongwu [C-5] 1-0

GHCLB

15:30 FT Juventus 5 - 0 Novara - 2 1/2 1-0

AUTB

15:30 FT [5] SKU Amstetten 2 - 2 Vorwarts Steyr [16] 1 - 3/4 1-0

HQA

15:30 FT [9] FC Seoul 2 - 1 Suwon Bluewings [4] +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [20] Yokohama FC 3 - 2 Nagoya Grampus [2] +3/4 2-1

NHATA

16:00 FT [15] Vegalta Sendai 0 - 3 Oita Trinita [19] - 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 1 Matsumoto Yama. [21] +0 1-1

NHATB

16:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 1 Machida Zelvia [7] +0 2-1

NHATB

16:00 FT [12] Tokyo Verdy 1 - 3 Thespa Kusatsu [17] - 1/2 1-2

NHATB

16:00 FT [11] Okayama 0 - 0 Ventforet Kofu [3] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Jubilo Iwata [1] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [9] Nagano Parceiro 2 - 0 Cerezo Osaka U23 - 1 1-0

NHATA

16:30 FT [1] Kawasaki Fro. 5 - 1 Sanf Hiroshima [10] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [2] Kyoto Sanga 1 - 0 Ryukyu [8] - 3/4 0-0

HQB

16:30 FT [7] Ansan Greeners 1 - 0 Anyang [2] +1/4 0-0

NHATA

16:45 FT [4] Sagan Tosu 2 - 1 Kashiwa Reysol [18] +1/4 1-1

TBNB

17:00 FT [11] Real Oviedo 0 - 0 Cartagena [8] - 1/4 0-0

ESTA

17:00 FT [5] TJK Legion 2 - 1 Trans Narva [6] +1/4 0-1

NHATA

17:00 FT 1 [3] Yokohama FM 1 - 2 Cerezo Osaka [9] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 1 Shonan Bellmare [13] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 1 - 1 Montedio Yama. [6] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 4 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 2 - 1 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 1-0

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 0 - 3 Pohang Steelers [7] +1/4 0-2

HQA

17:00 FT 1 Busan I'Park 0 - 0 Incheon Utd [8] - 1/4 0-0

TQA

17:00 FT Jiangsu Suning 3 - 3 Guangzhou City [A-4] 1-1

BDNB

17:15 FT Cova Piedade 0 - 4 CD Mafra [11] +0 0-1

HLA

17:15 FT Emmen 3 - 5 VVV Venlo - 1/2 1-0

AUTB

17:30 FT [2] Liefering 3 - 0 Rapid Wien II [11] 2-0

ANHL1

18:00 FT [10] Ipswich 2 - 0 Wigan [3] - 3/4 1-0

PHA

18:00 FT 4 [10] Lille 1 - 0 Metz [19] 4 - 1 0-0

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 3 - 0 Yenisey [15] -

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] 1-0

TQB

18:00 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 0 - 2 Kunshan FC [B-3] 0-1

THAA

18:00 FT [5] Port FC 0 - 2 Police Tero FC [11] - 1 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 3 - 2 Trat FC - 1 1/2 1-1

BIA

18:30 FT [3] Anderlecht 2 - 0 Cercle Brugge [17] - 1 1-0

TQB

18:35 FT [A-4] Shaanxi Changan 1 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] 0-1

ANHU23

19:00 FT [1-9] Liverpool U23 1 - 0 Everton U23 [1-13] 1-0

TBNA

19:00 FT 3 [16] Alaves 0 - 1 Real Betis [3] 3 +1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Altona 93 0 - 1 Hamburger II [A-9] +3/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 1 - 0 St. Pauli II [A-4] +0 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-3] Teutonia Ottensen 2 - 0 Phonix Lubeck [A-8] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 0 - 0 Schalke 04 II [14] 0-0

NGB

19:00 FT Krylya Sovetov 2 - 0 Tom Tomsk [12] 0-0

NGB

19:00 FT [7] Akron Togliatti 0 - 2 Chayka FK Pesch 0-1

NGB

19:00 FT [5] Alania Vla 3 - 0 Dinamo Bryansk -

ESTA

19:00 FT 1 [7] Kuressaare 1 - 5 Levadia T. [1] +2 1/4 0-2

GEOA

19:00 FT [4] Saburtalo 0 - 0 Merani Tbilisi 0-0

DENA

19:00 FT 1 AC Horsens 0 - 3 Randers [3] +1/4 0-0

DENA

19:00 FT Lyngby 0 - 0 Aalborg BK [4] 1 +1/2 0-0

DENB

19:00 FT [4] Fredericia 2 - 1 Kolding IF - 1/2 0-1

TQA

19:00 FT 1 [A-1] Shandong Taishan 1 - 2 Guangzhou FC [A-2] +1/4 0-1

THAA

19:00 FT [9] Samut Prakan City 1 - 0 Rayong FC - 1 1/4 0-0

HLA

19:30 FT [14] Heracles Almelo 2 - 0 ADO Den Haag 1 - 1 0-0

HLA

19:30 FT [17] Sparta Rotterdam 0 - 1 Ajax [1] 1 +1 1/2 0-1

TDA

19:30 FT [5] Hammarby 2 - 2 Helsingborg - 1 1/4 1-0

TDA

19:30 FT Falkenbergs 0 - 3 Goteborg [11] +1/4 0-2

TDB

19:30 FT [6] Norrby 3 - 1 Vasteras [10] - 1/4 0-1

AUTA

19:30 FT [10] SV Ried 3 - 2 Wattens [12] - 1/2 1-2

AUTA

19:30 FT St.Polten 0 - 0 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 1 West Brom 0 - 3 Leicester City [9] 1 +1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-8] VfV 06 Hildesheim 0 - 3 Wolfsburg II +1/2 0-2

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 3 - 5 SSV Jeddeloh [B-7] - 1/4 1-2

PHA

20:00 FT 2 Nimes 2 - 4 Rennes [5] 6 +1/4 1-2

PHA

20:00 FT 1 4 [6] Angers 1 - 0 Stade Reims [16] 2 1 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 2 Dijon 0 - 2 Stade Brestois [18] +0 0-1

PHA

20:00 FT 4 [11] Lorient 2 - 3 Lens [3] 3 1 - 1/4 1-2

NGB

20:00 FT [16] Krasnodar B 4 - 2 SKA-Khabarovsk [6] +1/4 3-1

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 2 Wisla Krakow [13] - 1/2 1-1

BLRA

20:00 FT Belshina Bobruisk 2 - 3 Isloch [8] +1/2 1-1

HUNA

20:00 FT [12] Ujpest 2 - 4 Kisvarda FC [1] - 1/2 2-2

GREU20

20:00 FT [6] Atromitos U20 1 - 0 Volos NFC U20 [10] -

LATA

20:00 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 0 METTA/LU Riga [7] 0-0

TSC

20:00 FT Neuchatel Xamax 1 - 4 SC Kriens - 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT Chemnitzer 1 - 1 Hoffenheim [33] +3 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-3

DUCC

20:30 FT Wiedenbruck 0 - 5 Paderborn 07 [45] +1 3/4 0-3

DUCC

20:30 FT [60] Ein. Norderstedt 0 - 7 B.Leverkusen [10] +4 1/2 0-6

DUCC

20:30 FT TSV Steinbach 1 - 2 Sandhausen [61] +3/4 1-2

DUCC

20:30 FT Rielasingen-Arlen 1 - 7 Holstein Kiel [40] +3 1-5

DUCC

20:30 FT [29] Elversberg 4 - 2 St. Pauli [15] +1/4 2-1

DUCC

20:30 FT [46] Kaiserslautern 1 - 1 Jahn Regensburg [11] +0 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-3

DUCC

20:30 FT [31] Hansa Rostock 0 - 1 Stuttgart [2] +1/2 0-1

NGA

20:30 FT 2 [2] Din. Moscow 0 - 1 Rubin Kazan [8] - 1/2 0-1

TNKB

20:30 FT [11] Bursaspor 1 - 3 Adana Demirspor +3/4 1-0

URUA

20:30 FT [5] CA River Plate (URU) 1 - 2 Liverpool P. (URU) [4] +0 0-1

TBNA

21:00 FT 4 Valladolid 1 - 1 Real Sociedad [4] 1 +0 1-0

TBNB

21:00 FT Mallorca 0 - 1 Rayo Vallecano - 1/4 0-0

NGB

21:00 FT 1 [20] Volgar Astrakhan 1 - 0 Chertanovo - 3/4 0-0

NGB

21:00 FT [4] Fakel 0 - 1 Nizhny Nov +0 0-1

NGB

21:00 FT [18] Tekstilshchik Ivanov 2 - 1 Irtysh Omsk - 3/4 0-1

MKDA

21:00 FT Vardar 1 - 0 Shkupi [1] 0-0

MKDA

21:00 FT [10] Borec Veles 2 - 0 Academy Pandev [3] 0-0

MKDA

21:00 FT [2] Renova 0 - 1 Rabotnicki [6] 0-0

MKDA

21:00 FT [12] Pelister 0 - 0 Makedonija [9] 0-0

BIA

21:00 FT [12] Sint Truiden 2 - 3 Antwerpen [7] +1/2 2-2

BIB

21:00 FT Club Brugge II 1 - 1 Union Saint-Gilloise +1 1/4 1-1

ICEA

21:00 FT 1 [3] KR Reykjavik 1 - 2 Stjarnan [7] - 3/4 0-0

ICEW

21:00 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 2 - 2 Fylkir Nữ [10] 1-0

ICEW

21:00 FT [6] Thor Akureyri Nữ 0 - 7 Breidablik Nữ [2] 0-4

LUXA

21:00 FT [12] Etzella Ettelbruc 1 - 1 Rodange 91 [16] 1-0

LUXA

21:00 FT [7] Swift Hesperange 1 - 2 Racing Union [11] 1-2

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 1 - 3 Differdange [4] 0-1

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 1 - 2 Wiltz [10] 1-0

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 2 - 3 Jeunesse Esch [8] 0-2

LUXA

21:00 FT [6] UT Petange 0 - 0 RM Hamm Benfica [15] 0-0

MDVA

21:00 FT [8] FC Floresti 0 - 4 Milsami [2] 0-2

SLOA

21:00 FT 1 [7] Tabor Sezana 3 - 1 Aluminij [9] - 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [15] Kayserispor 1 - 0 Kasimpasa [19] +1/4 1-0

TNKA

21:00 FT Ankaragucu 1 - 2 Erzurum BB +0 0-0

TSC

21:00 FT [7] Chiasso 3 - 2 Zurich [10] +1 1/2 2-1

TSC

21:00 FT [1] Thun 0 - 1 Luzern [2] +0 0-0

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 0 - 1 FC Mariupol [16] 1 - 1 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [6] Brondby 3 - 2 Nordsjaelland [10] - 1/2 0-2

JORA

21:00 FT [5] Sheikh Hussein 0 - 0 Ma'an SC [11] +0 0-0

BRB

21:00 FT Oeste/SP 2 - 1 CSA/AL [8] +0 1-1

CHIA

21:00 FT 1 [17] San. Wanderers 3 - 2 Huachipato [16] +0 0-0

BIHA

21:30 FT FK Krupa 2 - 3 Sloboda Tuzla [3] 0-0

CZEA

21:30 FT [13] Zlin 3 - 1 Brno 1 - 3/4 1-1

CZEA

21:30 FT [16] MFk Karvina 2 - 5 Sparta Praha [2] +3/4 2-2

HLA

21:45 FT [15] Groningen 1 - 3 PSV Eindhoven [2] +1/4 0-1

HLA

21:45 FT [13] RKC Waalwijk 0 - 1 Vitesse Arnhem [6] +3/4 0-1

GHCLB

22:00 FT [62] Udinese 0 - 1 Venezia [69] -

PHA

22:00 FT 3 [8] Monaco 2 - 1 Nantes [7] 1 - 1/2 1-0

BDNB

22:00 FT [5] Leixoes 2 - 2 Casa Pia AC [4] - 1 1-1

NGB

22:00 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 2 FK Orenburg [1] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Spartak Moscow B [11] - 1/2 0-0

AZEA

22:00 FT 1 [8] Sabah FK 3 - 0 Gabala FC [3] - 1/4 2-0

BLRA

22:00 FT [10] Torpedo Zhodino 4 - 2 Slavia Mozyr [13] - 3/4 2-1

CROA

22:00 FT [7] Istra 1961 0 - 1 NK Varazdin - 1/4 0-1

GEOA

22:00 FT [3] Dila Gori 0 - 0 FC Telavi [7] 0-0

LATA

22:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 3 - 0 Tukums/Salaspils 2-0

AUTA

22:00 FT 1 [3] Wolfsberger AC 1 - 3 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-2

CHIB

22:00 FT [4] Puerto Montt 1 - 0 U. San Felipe [15] 1-0

CHIB

22:00 FT [5] Temuco 0 - 0 Dep. Copiapo [2] 0-0

QATA

22:15 FT [10] Al Khor 0 - 1 Ahli Doha [8] +1/2 0-1

KUWC

22:20 FT [7] Kazma 1 - 1 Al Kuwait [3] 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 7-6

ANHA

22:30 FT 1 [6] Tottenham 0 - 1 Everton [8] - 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [12] Gornik Zabrze 3 - 0 Lechia GD [3] - 1/2 1-0

HUNA

22:30 FT [9] MTK Budapest 0 - 3 Zalaegerzseg [6] - 1/2 0-1

GREA

22:30 FT 1 [14] Atromitos 0 - 2 Volos NFC [5] - 3/4 0-0

FINA

22:30 FT 1 Ilves II 1 - 2 Helsinki [1] +1 0-1

CYPA

22:30 FT Nea Salamina 2 - 0 EN Paralimni 0-0

TDA

22:30 FT [1] Malmo 0 - 0 AIK Solna [3] - 3/4 0-0

TDA

22:30 FT [13] Mjallby AIF 2 - 3 Varbergs BoIS [9] - 1/4 0-2

BHRA

22:30 FT [4] Al Najma (BHR) 1 - 0 East Riffa [5] +1/4 0-0

BHRA

22:30 FT Busaiteen 1 - 0 Al Ahli (BHR) [7] 1-0

BULA

22:45 FT [11] CSKA 1948 Sofia 2 - 0 PFK Montana - 1 1-0

URUA

22:45 FT [13] Boston River 1 - 1 Defensor SC +1/2 0-0

NGA

22:59 FT Rotor Volgograd 0 - 3 Krasnodar [4] +1 1/2 -

NGA

22:59 FT [3] CSKA Moscow 3 - 1 Spartak Moscow [7] - 1/4 2-1

BIHA

22:59 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 1 Zeljeznicar [6] 0-0

ICEA

22:59 FT 1 [4] KA Akureyri 2 - 0 Fylkir [12] - 1/4 2-0

IREA

22:59 FT [9] Finn Harps 0 - 0 Derry City [4] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [9] Stromsgodset 3 - 3 Rosenborg [3] +1/2 2-1

NORA

22:59 FT Aalesund 0 - 1 Sarpsborg [13] +0 0-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 6 - 1 Odd Grenland [12] - 1 4-1

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 0 - 2 Sandefjord [10] - 1/4 0-1

RMNA

22:59 FT 1 Astra Giurgiu 2 - 2 Sepsi OSK [14] +0 1-1

SRBA

22:59 FT Javor Ivanjica 2 - 1 FK Vojvodina [5] +1 1-0

SRBA

22:59 FT [7] FK Napredak 1 - 1 Zlatibor Cajetina - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT 1 [9] Proleter NS 0 - 0 Macva Sabac - 1/2 0-0

SLOA

22:59 FT Gorica 2 - 4 Koper [1] 1 +0 1-1

TNKB

22:59 FT Altay 0 - 0 Samsunspor [9] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [16] Adanaspor 1 - 0 Istanbulspor AS [13] +1/4 0-0

DENA

22:59 FT [7] Odense BK 3 - 2 Kobenhavn [2] +1/4 3-0

ARMA

23:00 FT [9] Alashkert 1 - 2 Urartu [6] - 1/4 0-1

SRBA

23:00 FT [10] Mladost Lucani 2 - 1 OFK Backa 1-1

TBNB

23:15 FT [14] Fuenlabrada 2 - 0 Lugo [13] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT [17] Mirandes 0 - 0 Alcorcon [22] +0 0-0

BIA

23:15 FT [15] Zulte-Waregem 0 - 2 Charleroi [4] +1/2 0-0

TBNA

23:30 FT 1 [13] Villarreal 1 - 1 Huesca 1 - 1 0-1

DUCC

23:30 FT [42] Magdeburg 2 - 2 Darmstadt [28] +1/4 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

DUCC

23:30 FT [59] Wehen 1 - 0 Heidenheim [32] +1/4 0-0

DUCC

23:30 FT [14] Waldhof Man. 1 - 2 Freiburg [19] +1 3/4 0-1

ICEA

23:30 FT [6] Hafnarfjordur 3 - 1 Breidablik [2] +1/2 1-1

CYPA

23:30 FT Karmiotissa Pol. 0 - 0 AEK Larnaka [1] +1 0-0

UKRA

23:30 FT [3] Vorskla 2 - 0 Inhulets Petrove [12] 1 - 3/4 1-0

JORA

23:30 FT [9] Sahab 1 - 7 Al Salt [3] 0-4

CHIB

23:30 FT [10] Rangers Talca 3 - 1 Cobreloa [13] 2-0

BDNB

00:00 FT [1] Benfica B 3 - 2 Vilafranquense [16] 1 - 1/4 1-1

NGB

00:00 FT 1 [8] Baltika 1 - 2 Veles Moscow [10] - 1 0-2

GEOA

00:00 FT [8] Torpedo Kut. 2 - 1 Samtredia [10] 0-0

ICEW

00:00 FT [4] Stjarnan Nữ 0 - 3 Valur Nữ [1] 0-1

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 1 Mlada Boleslav [8] - 2 1-1

TNKA

00:00 FT 1 [1] Trabzonspor 1 - 3 Besiktas [3] - 1/4 0-1

TNKA

00:00 FT [17] Antalyaspor 2 - 0 Genclerbirligi - 1/2 1-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 3 - 0 San Luis [12] - 1/2 1-0

CRCA

00:00 FT [3] Cartagines 4 - 0 Limon - 1 3-0

CROA

00:05 FT [5] Lok. Zagreb 1 - 2 HNK Gorica [6] +0 0-1

BDNB

00:30 FT [15] Varzim 1 - 0 Porto B [13] - 1/2 1-0

GREA

00:30 FT [8] Asteras Tripolis 1 - 0 Panathinaikos [6] +1/4 0-0

ISRA

00:30 FT [2] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Ashdod [6] +1/4 0-1

CYPA

00:30 FT [5] Olympiakos Nic. 1 - 2 Doxa Katokopia [10] 1 - 1/4 1-1

QATA

00:30 FT [3] Al Arabi (QAT) 1 - 2 Al Garrafa [4] -

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 2 MVV Maastricht [14] - 3/4 0-1

BIHA

01:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 0 Radnik Bijeljina [12] - 1/2 0-0

BULA

01:00 FT [10] Levski Sofia 2 - 1 Etar - 1 1-1

BIB

01:00 FT RFC Seraing 0 - 2 Westerlo [1] +1/4 0-0

ISRA

01:00 FT [3] Maccabi Haifa 3 - 1 Hap. Beer Sheva [1] - 3/4 1-0

KUWC

01:00 FT [2] Al Arabi (KUW) 0 - 0 Yarmouk (KUW) - 2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

URUA

01:00 FT [12] CA Rentistas 1 - 1 CA Fenix [7] 0-0

SLOA

01:15 FT [4] O.Ljubljana 0 - 0 Mura [6] +0 0-0

ECUA

01:15 FT [10] SD Aucas 2 - 0 Dep.Cuenca [12] - 3/4 0-0

NORA

01:30 FT [7] Valerenga 5 - 1 Brann [14] - 1/2 5-1

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Hermannstadt - 1 0-0

CHIB

01:30 FT [14] San Luis Qui. 1 - 1 Melipilla +0 0-1

BIA

01:45 FT [8] Kortrijk 3 - 0 RE Mouscron - 1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 1 [11] Valencia 4 - 2 Levante [19] 3 - 1/4 2-2

TBNB

02:00 FT [5] Tenerife 2 - 0 Malaga [9] - 1/2 1-0

PHA

02:00 FT 3 6 [1] PSG 0 - 1 Marseille [4] 8 2 - 1 1/2 0-1

BRAA

02:00 FT 1 [8] Fluminense/RJ 2 - 1 Corinthians/SP [7] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT 1 [19] Gremio/RS 1 - 1 Fortaleza/CE [3] - 3/4 0-1

CHIA

02:00 FT [2] Univ. Catolica 3 - 0 Audax Italiano [3] - 1 1/4 3-0

ICEA

02:15 FT [11] HK Kopavogur 3 - 2 IA Akranes [9] +0 2-2

ICEW

02:15 FT [3] Trottur Rey. Nữ 2 - 2 Hafnarfjordur Nữ - 1/2 0-2

ICEA

03:00 FT [5] Valur Rey. 2 - 0 Vikingur Rey. [1] - 1/4 0-0

URUA

03:15 FT [14] Dep. Maldonado 1 - 0 Cerro Montevideo - 1/4 0-0

ECUA

03:30 FT [1] Independiente JT 4 - 2 Delfin SC [6] - 3/4 1-2

BRAA

04:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Bragantino/SP [5] - 3/4 1-0

BRAA

04:00 FT 1 [15] Bahia/BA 0 - 1 Atletico/GO [9] - 1/4 0-1

BRAA

04:00 FT [14] Ceara/CE 2 - 0 Flamengo/RJ [4] +1/4 0-0

BRAA

04:00 FT 1 Goias/GO 1 - 0 Internacional/RS [6] +1/2 1-0

PARA

04:00 FT [5] Guairena FC 4 - 0 CS San Lorenzo - 1/2 2-0

MEXB

04:00 FT [5] Celaya 3 - 0 Atlante [2] 1 - 1/2 1-0

CRCA

04:00 FT [6] Municipal Grecia 0 - 1 Guadalupe FC [12] +0 0-1

CHIA

04:30 FT 1 [13] O Higgins 1 - 2 Everton CD [7] +0 1-1

BRAA

05:45 FT 1 [2] Palmeiras/SP 2 - 2 SC Recife/PE [18] - 1 2-1

ECUA

06:00 FT [8] Barcelona SC 1 - 0 Catolica Quito [4] - 1/2 1-0

USB

06:00 FT North Carolina 3 - 2 Memphis 901 [B-3] 0-2

URUA

06:15 FT 1 [2] Nacional Montevideo 2 - 0 Danubio - 3/4 1-0

BRAA

06:30 FT Botafogo/RJ 2 - 3 Vasco DG/RJ +0 0-1

MEXA

07:00 FT [17] Queretaro 2 - 3 Club Leon [5] +1/4 0-1

CRCA

07:00 FT [5] Santos Guapiles 0 - 4