KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 12/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

14:35 FT 1 [6] Perth Glory 0 - 2 Western United [5] 2 +0 0-1

GHCLB

15:00 FT MFk Karvina 2 - 0 GKS Jastrzebie - 1 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT 1 [6] Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 Renofa Yamaguchi [22] - 1 2-1

NHATB

17:00 FT [14] JEF United Chiba 3 - 0 Matsumoto Yama. [17] +1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [13] Omiya Ardija 2 - 2 Jubilo Iwata [9] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [2] Avispa Fukuoka 1 - 3 Tokyo Verdy [8] +0 0-2

NHATB

17:00 FT [21] Ehime FC 0 - 1 Montedio Yama. [7] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [10] Kyoto Sanga 2 - 2 Mito Hollyhock [11] +0 1-1

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 2 - 1 Zweigen Kan. [16] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [19] Ryukyu 1 - 2 Ventforet Kofu [5] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 3 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 2-0

NHATLC

17:00 FT [A-2] Nagoya Grampus 2 - 2 Kawasaki Fro. [A-1] +1/2 2-2

NHATLC

17:00 FT [D-1] Kashiwa Reysol 3 - 1 Oita Trinita [D-4] - 1/2 0-0

NHATLC

17:00 FT [A-7] Shimizu S-Pulse 2 - 3 Kashima Antlers [A-3] +3/4 1-1

NHATLC

17:00 FT [C-1] Consa. Sapporo 1 - 1 Yokohama FC [C-2] - 3/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [B-4] Vegalta Sendai 0 - 3 Cerezo Osaka [B-1] +1/2 0-3

TQA

17:00 FT [B-1] Shanghai SIPG 2 - 1 Wuhan Zall [B-5] - 1 0-1

AUSA

17:10 FT 3 [9] WS Wanderers 2 - 1 Melb. Victory [10] 2 - 1/4 1-0

NHATB

17:30 FT [12] Tochigi SC 2 - 1 Okayama [15] +0 1-1

NHATB

17:30 FT [18] Machida Zelvia 0 - 1 Tokushima Vortis [1] +1/2 0-1

NHATLC

17:30 FT [D-3] Shonan Bellmare 1 - 2 Gamba Osaka [D-2] +0 1-2

AUSFWP

18:00 FT [7] Sorrento 2 - 2 Balcatta [11] - 1/4 0-2

NGB

18:30 FT [21] Tom Tomsk 1 - 2 Spartak Moscow B [10] - 1/4 1-1

AUSFWP

18:30 FT [8] Inglewood Utd 2 - 1 Rockingham City [12] - 1 1/2 1-1

AUSFWP

18:30 FT [6] Bayswater City 1 - 1 ECU Joondalup [4] - 1/4 1-1

AUSFWP

18:30 FT [1] Floreat Athena 2 - 0 Perth Glory U21 [9] - 1/2 2-0

AUSFWP

18:30 FT [5] Perth SC 2 - 3 Armadale SC [10] - 1/2 2-2

AUSFWP

18:30 FT [3] Cockburn City 1 - 0 Gwelup Croatia [2] +1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT Regar-TadAZ 1 - 5 CSKA Pamir Dushanbe 0-1

GHCLB

19:00 FT FK Khujand 0 - 0 Lokomotiv Pamir - 2 1/2 0-0

TQA

19:00 FT [B-2] Beijing Guoan 3 - 1 Hebei CFFC [B-4] - 1 1-0

GHCLB

20:00 FT Istiklol Dushanbe 3 - 0 Fayzkand 1-0

NGB

20:30 FT 1 [18] Irtysh Omsk 1 - 2 Chertanovo [20] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT M.gladbach 4 - 0 Verl - 1 1-0

NGB

21:00 FT 1 [4] FK Orenburg 2 - 0 Alania Vla [5] 1 - 1 0-0

GHCLB

22:00 FT SCR Altach 0 - 6 B.Dortmund +2 1/2 0-3

GHCLB

22:00 FT Lech Poznan 1 - 1 Offenbach 1-0

GHCLB

22:00 FT Admira 2 - 1 Banik Ostrava +3/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Stade Brestois 1 - 0 Guingamp 1-0

GHCLB

22:00 FT Rapid Wien 5 - 3 Opava - 1 1/4 0-2

NGB

22:00 FT [3] Krylya Sovetov 2 - 0 SKA-Khabarovsk [7] 1 - 1 2-0

NGB

22:00 FT [13] Volgar Astrakhan 1 - 2 Veles Moscow [6] +0 1-2

NGB

22:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 2 - 0 Yenisey [11] 1 +0 1-0

NGB

22:00 FT [17] Dinamo Bryansk 1 - 0 Nizhny Nov [1] +1/4 0-0

NGB

22:00 FT 1 [14] Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Chayka FK Pesch [12] +1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [1] Sarajevo 1 - 0 FK Tuzla City [5] - 1 1-0

LATA

22:00 FT [6] Spartaks Jurmala 2 - 3 Valmiera / BSS [3] - 1/4 2-2

LATA

22:00 FT [7] Jelgava 0 - 4 Rigas Futbola Skola [2] +1 1/4 0-3

GHCLB

22:30 FT Brno 2 - 3 SK Lisen - 1 3/4 2-2

NGB

22:30 FT [22] Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Krasnodar B [15] - 1/2 -

BIHA

22:30 FT [8] Sloboda Tuzla 3 - 0 Mladost D. Kakanj [9] 1 -

BIHA

22:30 FT [11] FK Krupa 1 - 0 Olimpik Sarajevo [12] - 1/2 -

RMNA

22:30 FT Mioveni 1 - 1 Chindia Targoviste [8] +1/4 -

KSB

22:55 FT [12] Al Jeel 0 - 2 Ohud Medina [10] 0-1

KSB

22:55 FT [14] Al Khaleej(KSA) 2 - 2 Ansar Medina 2-1

KSB

22:55 FT [16] Al Thuqbah 0 - 1 Al Qadisiya 0-0

GHCLB

22:59 FT B93 Kobenhavn 3 - 0 AB Gladsaxe 1-0

GHCLB

22:59 FT Nea Salamina 1 - 1 Alki Oroklini - 1 0-1

GHCLB

22:59 FT Sparta Praha 2 - 2 Wolfsberger AC 1-2

NGB

22:59 FT [16] Fakel 0 - 1 Baltika [9] 1 +0 0-1

LITA

22:59 FT [2] Suduva 2 - 0 Zalgiris [1] 0-0

NPA

22:59 FT [10] Kaizer Chiefs 1 - 1 Wits +0 1-0

KSB

23:05 FT [15] Al Shoalah 3 - 1 Hettein Club 1-0

KSB

23:20 FT Al Taqaddum 1 - 1 Al Nojoom [20] 0-0

NGB

23:30 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 1 Akron Togliatti [19] - 1 0-0

GHCLB

23:45 FT Ajax U21 1 - 2 Utrecht U21 0-0

GHCLB

23:59 FT Avranches 5 - 4 Le Havre +1/2 3-2

GHCLB

23:59 FT Rennes 3 - 0 Saint Etienne 1-0

GHCLB

00:00 FT Rodez 2 - 0 Pau FC - 1/2 0-0

BIHA

00:00 FT [3] Zrinjski 0 - 0 Radnik Bijeljina [10] - 3/4 0-0

GEOA

00:00 FT [6] FC Telavi 0 - 0 Dinamo Tbilisi [1] +1/4 0-0

LATA

00:00 FT 1 [5] FK Liepaja 1 - 1 Ventspils [4] - 1/4 0-0

SVKA

00:00 FT 1 [8] Sered 4 - 0 Senica [9] 1 - 1/4 2-0

SVKA

00:00 FT [11] FK Pohronie 1 - 2 Dunajska Stred [2] +1 0-0

SVKA

00:00 FT [12] Trencin 1 - 1 Zlate Moravce [5] - 1 1/4 0-0

TDA

00:00 FT [3] Djurgardens 2 - 1 Mjallby AIF [7] - 1 0-1

TDA

00:00 FT [1] Malmo 2 - 1 Orebro [8] - 1 1/2 1-1

TDB

00:00 FT [11] GAIS 0 - 0 Degerfors IF [2] +1 0-0

TDB

00:00 FT [9] Trelleborgs 1 - 0 Vasteras [8] +0 0-0

TDB

00:00 FT [16] Ljungskile SK 2 - 1 Eskilstuna City [13] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [3] Jonkopings 2 - 1 Dalkurd FF [14] - 1/2 0-0

TDB

00:00 FT [7] Brage 1 - 1 Norrby [12] - 3/4 1-1

SCOA

01:45 FT [9] Ross County 2 - 2 Kilmarnock [6] +1/4 1-0

SCOA

01:45 FT [8] Motherwell 2 - 2 Livingston [10] - 1/4 2-1

SCOA

01:45 FT [1] Rangers 3 - 0 St. Johnstone [7] - 1 3/4 -

C1

02:00 FT 6 [D-3] Atalanta 1 - 2 PSG [H-2] 3 +1/4 1-0

ITB

02:00 FT [11] Pordenone 0 - 2 Frosinone [7] +1/4 0-2

BRB

03:00 FT [11] CRB/AL 1 - 0 Oeste/SP [20] - 1/2 0-0

PARA

03:00 FT [11] River Plate (PAR) 2 - 1 Guairena FC [8] +0 0-1

MEXA

05:00 FT [17] Queretaro 1 - 0 Cruz Azul [4] +1/2 1-0

BRA

05:15 FT [11] Atletico/PR 2 - 1 Goias/GO [20] - 1 1/2 1-1

BRA

05:15 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 2 Corinthians/SP [9] - 1/2 0-2

BRA

05:15 FT [14] Bragantino/SP 1 - 1 Botafogo/RJ [18] - 3/4 1-0

USB

06:05 FT 1 [F-3] New York RB II 1 - 2 Loudoun United [F-5] - 1 1/4 0-1

BRA

06:30 FT [12] Bahia/BA 1 - 0 Coritiba/PR [19] - 1/4 1-0

BRA

06:30 FT [13] Atletico/GO 3 - 0 Flamengo/RJ [2] 1 +1 1/4 2-0

USB

06:30 FT [G-1] Ch.Independence 1 - 1 Birmingham Legion [G-2] - 1/4 0-0

USB

07:00 FT [D-2] Tulsa Roughnecks 0 - 0 SA Scorpions [D-1] +0 0-0

MEXA

07:00 FT [13] Juarez 0 - 2 Chivas Guad. [7] +0 0-0

BRA

07:30 FT [15] Ceara/CE 1 - 1 Gremio/RS [7] +0 1-0

BRA

07:30 FT [5] Fluminense/RJ 1 - 1 Palmeiras/SP [6] +1/2 1-1

USA

07:30 FT [Tay-5] Dallas 0 - 1 Nashville FC [Dong-6] 0-0

USB

07:35 FT [H-4] Atlanta United II 0 - 2 Tampa Bay Rowdies [H-1] +3/4 0-1

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 0 - 2 Orange C. Blues [B-4] +1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [15] Club Tijuana 0 - 2 San Luis [18] - 1/2 0-1

MEXA

09:00 FT [2] Pumas UNAM 1 - 1 Monterrey [5] +1/4 1-0

USB

09:30 FT [A-1] Reno 1868 0 - 1 Sacramento [A-2] - 1/4 0-1

NHATLC

17:00 Hoãn [C-3] Sanf Hiroshima - Sagan Tosu [C-4] - 1 -

GHCLB

23:30 Hoãn VfB Eichstatt - Augsburg -

USA

09:30 Hoãn [Dong-8] New York RB - Inter Miami [Dong-10] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-6] Los Angeles FC - Dallas [Tay-5] -

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1