KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 15/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

13:10 FT [C-1] Quảng Nam U19 3 - 0 Đăk Lăk U19 [C-5] 1 1-0

VN19

13:55 FT [D-4] Đồng Nai U19 0 - 0 Bình Dương U19 [D-2] 0-0

VN19

14:00 FT [A-2] Hà Nội T&T U19 4 - 0 CA Nhân Dân U19 [A-6] 1-0

VN19

14:25 FT 1 [C-4] Phú Yên U19 0 - 6 HA Gia Lai U19 [C-2] 0-1

VN19

15:00 FT [B-2] Đà Nẵng U19 2 - 0 Huế U19 [B-5] 0-0

VN19

15:00 FT [A-1] PVF Việt Nam U19 1 - 0 Viettel U19 [A-4] 1-0

VN19

15:00 FT 1 [E-5] Long An U19 1 - 2 Đồng Tháp U19 [E-1] 1-1

VN19

15:00 FT [E-4] Cần Thơ U19 4 - 2 An Giang U19 [E-6] 3-2

VN19

15:15 FT [C-6] Hồ Chí Minh U19 0 - 1 Bình Định U19 [C-3] 0-0

VN19

15:30 FT [A-5] Nam Định U19 0 - 0 Thanh Hóa U19 [A-3] 0-0

VN19

16:00 FT [D-5] Bến Tre U19 0 - 2 Sài Gòn FC U19 [D-1] 0-2

GHCLB

17:00 FT [54] Kobenhavn 2 - 2 Hvidovre IF - 2 1-1

VN19

17:00 FT [B-1] SL Nghệ An U19 2 - 0 Hoang Anh JMG U19 [B-4] 1-0

VN19

17:00 FT [E-3] Bình Phước U19 3 - 0 Tiền Giang U19 [E-2] 3-0

VNA

18:00 FT [4] Nam Định 3 - 0 Hà Nội FC [7] +1 1/4 2-0

GHCLB

18:30 FT TPS Turku 1 - 7 Ilves Tampere +1 3/4 1-4

GHCLB

18:30 FT Lechia GD 3 - 0 Sokol Ostroda 2-0

IRNA

18:30 FT [1] Nassaji Mazandaran 1 - 1 Machine Sazi - 1/4 1-1

IRNA

18:30 FT [13] Sepahan 2 - 1 Peykan [5] - 1/2 1-0

IRNA

18:30 FT [2] Aluminium Arak 0 - 0 Gol Gohar [8] +1/4 0-0

IRNA

18:30 FT SaiPa Karadj 2 - 1 Zobahan [15] - 1/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Piast Gliwice 2 - 1 Zorya +1/4 1-0

EGYA

19:30 FT [6] ENPPI Cairo 2 - 1 Ceramica Cleopatra [11] +0 1-1

EGYA

19:30 FT [8] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Wadi Degla SC [16] - 1/2 0-0

EGYA

19:30 FT [3] Pyramids FC 3 - 1 Arab Contractors [10] - 1/2 1-0

KSAA

19:55 FT [2] Dhamak 0 - 0 Al Wehda (KSA) +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT 1 Aarhus AGF 2 - 2 Viborg - 1 0-1

GHCLB

20:00 FT NK Osijek 1 - 2 Koper 1-0

GHCLB

20:00 FT Domzale 3 - 0 NK Bravo 2-0

UAEA

20:00 FT Hatta 0 - 1 Al Ain [1] +1 1/2 0-1

UAEA

20:00 FT [3] Al Sharjah 1 - 0 Ittihad Kalba [11] - 1 1-0

ALGA

20:00 FT [15] US Biskra 0 - 1 USM Bel Abbes [18] - 1 0-0

GHCLB

20:30 FT HNK Rijeka 4 - 2 Budafoki MTE 3-0

CHIA

20:30 FT [10] Cobresal 3 - 1 Antofagasta [6] - 3/4 1-0

ALGA

20:30 FT [17] ASO Chlef 2 - 0 CA BB Arreridj [19] - 1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [3] JS Saoura 2 - 1 Hussein Dey [14] - 1 0-0

ALGA

20:30 FT [13] Ain M'lila 1 - 3 O Medea [11] - 3/4 1-2

BHRA

20:35 FT Malkiya 0 - 0 Budaiya (BHR) [10] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Pogon Szczecin 0 - 2 Warta Poznan 0-0

GHCLB

21:00 FT 1 Rapid Wien 3 - 1 Admira 2-1

JORA

21:00 FT Sareeh 1 - 2 Ramtha [1] +0 0-2

JORA

21:00 FT [5] Sheikh Hussein 0 - 2 Sahab [9] 0-1

JORA

21:00 FT [8] Al Aqaba SC 1 - 1 Al Salt [3] 0-0

RMNA

22:00 FT [7] UTA Arad 0 - 0 Viitorul C. +3/4 0-0

KSAA

22:10 FT [8] Al Raed 0 - 1 Al Nasr (KSA) [5] +1 0-0

CYPA

22:59 FT EN Paralimni 1 - 0 AEL Limassol [4] +1 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT Genclerbirligi 1 - 3 Fatih Karagumruk [5] +1/4 0-2

BHRA

22:59 FT [7] Al Ahli (BHR) 0 - 0 Busaiteen +1/4 0-0

UAEA

22:59 FT [4] Ajman 2 - 1 Al Fujairah +1/4 2-0

UAEA

22:59 FT [5] Al Shabab (UAE) 1 - 0 Al Nasr (UAE) [6] +0 0-0

PH3

00:00 FT [7] SO Cholet 1 - 2 Villefranche [3] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [13] Stade Briochin 0 - 0 Concarneau [4] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT Lyon Duchere 0 - 0 Sete [16] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT Quevilly 2 - 0 Le Mans [8] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [10] Red Star 93 0 - 0 Boulogne [14] +0 0-0

ALBA

00:00 FT 1 [3] Kukesi 0 - 1 Vllaznia Shkoder [2] - 1/4 0-0

ALBA

00:00 FT [4] Teuta Durres 2 - 0 Bylis Ballsh - 1 1-0

CZEA

00:00 FT [15] Teplice 0 - 5 Jablonec [11] +1/4 0-3

CYPA

00:00 FT Ermis Aradippou 2 - 0 Karmiotissa Pol. +0 0-0

KSAA

00:10 FT [11] Al Ahli (KSA) 0 - 0 Al Hilal [7] +3/4 0-0

GHCLB

00:30 FT [122] Vaduz 5 - 1 Dornbirn [112] 1-0

DUB

00:30 FT 3 Wurzburger 0 - 0 Ein.Braunschweig 6 2 - 1/4 0-0

DUB

00:30 FT 3 Greuther Furth 1 - 1 Paderborn 07 [4] - 1/4 1-1

PH3

00:30 FT [11] Avranches 2 - 1 Stade Lavallois [6] +1/4 0-0

HLB

00:45 FT [3] SBV Excelsior 1 - 0 Eindhoven [8] - 1/4 1-0

HLB

00:45 FT [20] Dordrecht 90 0 - 0 Volendam [1] +1 3/4 0-0

HLB

00:45 FT [7] Roda JC 1 - 3 De Graafschap [4] +1/4 0-3

ITB

01:00 FT Chievo 2 - 1 Virtus Entella - 3/4 0-0

DUC3

01:00 FT [18] Vik.Koln 0 - 2 Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 0-0

MLTA

01:00 FT [4] Sirens 0 - 1 Hamrun Spartans [7] +1 0-0

RMNA

01:00 FT [2] Steaua Bucuresti 3 - 0 Astra Giurgiu - 1 1/4 0-0

BDNA

01:30 FT [3] Sporting Lisbon 1 - 1 Rio Ave - 1 1-0

CAFANC

02:00 FT [A-2] Cameroon 1 - 0 Zimbabwe [A-4] -

ANHU23

02:00 FT [1-4] Brighton U23 1 - 5 Tottenham U23 [1-6] 0-3

ANHU23

02:00 FT [2-3] Aston Villa U23 2 - 1 West Brom U23 [2-2] 1-0

PH3

02:00 FT [15] Orleans 2 - 2 Creteil [17] - 1/2 0-2

DUA

02:30 FT 1 [5] Union Berlin 1 - 0 B.Leverkusen [3] 2 +1/4 0-0

ITA

02:45 FT 5 [5] Lazio 3 - 0 Roma [4] 4 +1/4 2-0

SCOB

02:45 FT [9] Greenock Morton 0 - 0 Dunfermline [10] +1/2 0-0

BIA

02:45 FT [3] Eupen 2 - 0 Anderlecht [5] +1/2 0-0

ITB

03:00 FT [19] Vicenza 0 - 0 Frosinone [10] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [13] Montpellier 2 - 3 Monaco [10] 3 +1/4 0-2

HLB

03:00 FT [6] AZ Alkmaar U21 2 - 5 Almere City [19] +1 1/4 1-4

HLB

03:00 FT Go Ahead Eagles 3 - 0 MVV Maastricht [13] - 3/4 2-0

HLB

03:00 FT [14] Helmond Sport 4 - 0 Den Bosch [16] - 1/2 3-0

CHIA

03:00 FT [9] La Serena 0 - 3 U. La Calera [4] +0 0-1

BRB

03:30 FT Figueirense/SC 3 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1/4 3-0

BDNA

04:00 FT 1 [2] Porto 1 - 1 Benfica [1] - 1/4 1-1

BRB

05:15 FT [10] Sampaio Correa/MA 2 - 1 Parana/PR - 1/4 1-0

CHIA

05:15 FT [14] Curico Unido 1 - 3 O Higgins [13] +0 1-0

COLB

06:00 FT [2] Union Magdalena 1 - 2 Llaneros FC [12] -

BRAA

07:30 FT [4] Palmeiras/SP 1 - 1 Gremio/RS [19] +0 1-0

BRB

07:30 FT America/MG 1 - 1 Botafogo/SP - 1 0-1

CHIA

07:30 FT [15] Huachipato 4 - 0 San. Wanderers [17] - 1/4 2-0

NZLA

08:00 FT 1 [1] Auckland City 2 - 1 Wanderers SC [3] - 1 1-0

COLB

08:00 FT [9] Real Cartagena 2 - 1 Cortulua [5] -

MEXA

08:30 FT 1 [15] Necaxa 1 - 0 San Luis [8] - 1/2 0-0

NZLA

10:00 FT [6] Canterbury 1 - 0 Eastern Suburbs (NZL) [4] +1/2 0-0

MEXA

10:30 FT [14] Juarez 0 - 0 Club Tijuana [18] +0 0-0

GHCLB

20:00 Hoãn Legia Wars. - Emirates Club -

GHCLB

20:30 Hoãn Antwerpen - Lommel [104] -

GHCLB

20:30 Hoãn Thun - Lausanne Sports -

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2