KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT 1 [8] Sydney FC 1 - 1 WS Wanderers [3] 2 - 3/4 0-0

AUSA

15:10 FT [5] Melbourne City 2 - 1 Western United [9] - 1/2 1-1

AUSW

15:40 FT [1] Sydney FC Nữ 2 - 0 WS Wanderers Nữ [6] - 1 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [2] BCM Bình Dương 1 - 0 Thanh Hóa [5] - 3/4 1-0

VNA

17:00 FT 1 [12] SL Nghệ An 1 - 1 Bình Định [6] - 1/4 0-1

GHCLB

17:15 FT NK Osijek 2 - 2 MOL Fehervar FC - 1/4 1-0

GHCLB

17:30 FT RB Salzburg 6 - 0 Vorwarts Steyr - 2 1/2 1-0

TNKA

17:30 FT [12] Konyaspor 2 - 3 Goztepe [9] - 1/4 0-2

GHCLB

18:00 FT Nordsjaelland 4 - 2 Helsingor - 1 1-0

GHCLB

18:00 FT FC Mynai 0 - 1 Varda SE 0-1

GHCLB

18:00 FT Senica 2 - 1 SK Lisen - 1/4 1-0

TBNC

18:00 FT 1 Pena Deportiva 1 - 1 Valladolid +3/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

TBNC

18:00 FT Almeria 5 - 0 Alaves - 1/2 3-0

BDNB

18:00 FT [11] Leixoes 1 - 0 Chaves [6] +0 1-0

GHCLB

19:00 FT Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik - 1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT Wisla Krakow 2 - 2 MSK Zilina - 3/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Randers 5 - 3 Esbjerg FB - 1/2 1-1

GHCLB

19:00 FT Wisla Plock 2 - 0 Wigry Suwalki 2-0

GHCLB

19:00 FT Cracovia Krakow 0 - 2 Nieciecza +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Brondby 1 - 2 Kolding IF 0-0

GHCLB

19:00 FT Young Boys 5 - 1 Stade L. Ouchy 3-0

DUB

19:00 FT [9] Erzgebirge Aue 0 - 3 Fort.Dusseldorf [7] +1/4 0-1

DUB

19:00 FT [1] Bochum 3 - 1 Nurnberg [14] - 1/2 1-1

DUB

19:00 FT 1 [8] Hannover 96 2 - 3 St. Pauli [10] - 3/4 0-2

VNA

19:15 FT [11] Viettel 0 - 1 Hải Phòng [1] - 1 1/4 0-1

GHCLB

19:30 FT Seinajoen JK 1 - 2 Haka -

ANHA

19:30 FT 2 [12] Wolves 2 - 3 West Brom [19] 1 - 3/4 2-1

ANHB

19:30 FT [9] Middlesbrough 0 - 1 Birmingham [21] - 1/2 0-1

ALBA

19:45 FT [5] KF Tirana 2 - 1 Kastrioti Kruje [7] 1-1

ALBA

19:45 FT [10] Skenderbeu 1 - 2 Partizani Tirana [4] 0-2

ALBA

19:45 FT [9] Apolonia Fier 1 - 0 KF Laci [3] 1-0

GHCLB

20:00 FT SV Ried 3 - 1 LASK Juniors 3-1

GHCLB

20:00 FT Puskas Akademia 5 - 0 Ujpest 3-0

GHCLB

20:00 FT St.Polten 0 - 1 Blau Weiss Linz - 1 0-1

ANHL1

20:00 FT [22] Wimbledon 0 - 3 Sunderland [4] +1/2 0-1

ITB

20:00 FT [2] Monza 2 - 2 Cosenza [17] - 1 1/4 2-1

ITB

20:00 FT [11] Pordenone 2 - 0 Venezia [4] +0 1-0

ITB

20:00 FT [9] Pisa 1 - 0 Brescia [12] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [6] Cittadella 1 - 0 Ascoli [18] - 1 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Verl 1 - 1 Kaiserslautern [17] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [10] Hallescher 0 - 4 Bayern Munich II [11] - 1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [19] Unterhaching 0 - 2 Magdeburg [18] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [6] Stuttgart II 1 - 2 Freiburg II [2] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [11] Koblenz 1 - 0 Bahlinger [7] +0 1-0

DUC4N

20:00 FT [14] Pirmasens 0 - 4 SSV Ulm [4] 0-0

DUC4N

20:00 FT [19] Astoria Walldorf 1 - 0 Aalen [13] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 3 TSG Balingen [10] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [20] TSV Schott Mainz 1 - 3 TSV Steinbach [1] +1 1/2 1-2

DUC4N

20:00 FT [17] Giessen 1 - 0 Bayern Alzenau [21] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT 1 [18] Hessen Kassel 2 - 2 Hoffenheim II [16] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [5] Elversberg 4 - 0 Sonnenhof [15] - 3/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 2 - 1 Mainz II [12] - 3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT Fortuna Koln 3 - 0 Bergisch Gladbach - 1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [6] Fort.Dusseldorf II 0 - 2 SV Straelen [13] - 1 0-2

DUC4T

20:00 FT [16] Wiedenbruck 0 - 0 Essen [2] +1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 2 - 0 Rodinghausen [1] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [11] Bonner SC 0 - 1 Sportfreunde Lotte +0 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [14] Lippstadt 3 - 1 Homberg - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [3] Oberhausen 5 - 0 Wegberg-Beeck - 1 3-0

DUC4T

20:00 FT RW Ahlen 0 - 1 Wuppertaler [12] +1/4 0-0

HLB

20:00 FT [16] TOP Oss 1 - 4 Telstar [9] +1/4 0-2

ICERT

20:00 FT [A-2] Leiknir Rey. 4 - 2 Trottur Rey. [A-4] -

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians 1 - 0 Sliema Wanderers [5] 0-0

MLTA

20:00 FT [3] Gzira Utd 4 - 1 Floriana [11] 2-0

CZEA

20:00 FT 1 [15] Mlada Boleslav 1 - 1 Brno [16] - 1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [18] Opava 0 - 0 Zlin [11] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [16] Istanbul BB 1 - 1 Sivasspor [11] - 1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [7] Gaziantep B.B 2 - 1 Kayserispor [14] - 1/2 1-0

JORA

20:00 FT [12] Ahli Amman 2 - 5 Ma'an SC [7] +1/2 0-1

UAEA

20:00 FT 1 [10] Al Dhafra 1 - 1 Al Wasl [8] +1/4 0-0

UAEA

20:00 FT [11] Khorfakkan 3 - 0 Al Jazira [1] +1 2-0

URUA

20:00 FT [14] Danubio 0 - 3 Cerro Largo [15] - 1/4 0-1

ALGA

20:00 FT 1 [12] WA Tlemcen 0 - 2 JS Kabylie [5] - 1/4 0-0

ALGA

20:00 FT [18] NC Magra 0 - 0 Paradou AC [7] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [3] SuperSport Utd 0 - 0 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [6] Golden Arrows 1 - 0 Tshakhuma TM [15] - 1/2 1-0

GHCLB

20:30 FT Hartberg 1 - 3 Austria Klagenfurt - 1/2 0-1

GHCLB

20:30 FT Diosgyori 3 - 2 Mezokovesdi SE 0-2

GHCLB

20:30 FT FC Mariupol 2 - 2 Rakow Czestochowa 1-1

ALGA

20:30 FT 1 [8] CR Belouizdad 1 - 1 MC Oran [4] - 1 1-1

ALGA

20:30 FT [1] ES Setif 0 - 1 MC Alger [11] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [12] Blo. Celtic 1 - 1 Stellenbosch FC [11] - 1/4 0-1

NPA

20:30 FT [8] TS Galaxy 0 - 1 Chippa Utd [13] - 1/4 0-1

BHRA

20:35 FT [6] Al Najma (BHR) 1 - 2 AL Riffa [1] +1 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Grasshoppers 3 - 2 Aust Lustenau 1-0

GHCLB

21:00 FT Lask 5 - 0 SV Lafnitz - 2 3-0

GHCLB

21:00 FT St. Gallen 2 - 0 SCR Altach - 1 1-0

ITA

21:00 FT 2 [12] Bologna 1 - 0 Verona [8] 1 - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-3] Aurora Pro Patria 0 - 0 Alessandria [A-7] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-17] Pistoiese 1 - 1 Giana Erminio [A-18] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-13] US Fermana 2 - 1 Legnano [B-18] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [B-15] Imolese Calcio 2 - 0 Matelica [B-9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Arezzo 0 - 2 Cesena [B-6] +1/4 0-2

ITA3

21:00 FT [B-16] Fano 1 - 1 Gubbio [B-12] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Luchese 1 - 1 AC Renate [A-4] +3/4 1-1

PHB

21:00 FT [3] Toulouse 2 - 0 Grenoble [4] - 1/4 0-0

PHB

21:00 FT [1] Troyes 2 - 1 Sochaux [7] - 1/2 1-0

CYPA

21:00 FT [1] Omonia Nicosia 2 - 0 Ethnikos Achnas [13] - 1 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [9] USM Alger 3 - 1 RC Relizane [10] - 1 1-0

DUA

21:30 FT 1 [11] Hoffenheim 0 - 0 A.Bielefeld [16] 1 - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT [12] Wer.Bremen 2 - 0 Augsburg [13] 1 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [6] B.Dortmund 1 - 1 Mainz [17] 2 - 2 0-0

DUA

21:30 FT [14] FC Koln 0 - 0 Hertha Berlin [15] +1/4 0-0

DUA

21:30 FT 4 [3] Wolfsburg 2 - 2 Leipzig [2] 3 +1/2 2-1

TBN3

21:45 FT 2 [B1-11] Leioa 1 - 1 Real Sociedad B [B1-6] +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Young Boys 3 - 2 Aarau 3-0

ANHA

22:00 FT 1 [11] Leeds Utd 0 - 1 Brighton [17] 1 - 1/2 0-1

ANHA

22:00 FT 2 [6] West Ham Utd 1 - 0 Burnley [15] 1 - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Nottingham Forest 3 - 1 Millwall [11] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT 1 [7] Bournemouth 0 - 1 Luton Town [14] - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [15] Blackburn Rovers 1 - 1 Stoke City [10] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Bristol City 2 - 0 Preston North End [13] +0 1-0

ANHB

22:00 FT 1 [8] Cardiff City 1 - 2 Norwich [1] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [19] Derby County 0 - 1 Rotherham Utd [23] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [2] Watford 2 - 0 Huddersfield [18] - 1 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 [24] Rochdale 3 - 3 Wigan [23] - 1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [15] Fleetwood Town 0 - 1 Portsmouth [6] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [2] Peterborough Utd 3 - 0 Milton Keynes Dons [16] - 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [8] Accrington 0 - 1 Gillingham [11] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [21] Bristol Rovers 0 - 1 Charlton Athletic [9] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Swindon 1 - 2 Doncaster Rovers [5] +1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [18] Burton Albion 0 - 1 Ipswich [7] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 [1] Hull City 1 - 1 Blackpool [12] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 [14] Plymouth Argyle 1 - 1 Crewe Alexandra [13] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [7] Newport 0 - 0 Salford City [6] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [3] Forest Green 1 - 1 Port Vale [21] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 1 - 0 Scunthorpe Utd [17] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bolton 1 - 1 Cheltenham [1] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Colchester Utd 1 - 1 Cambridge Utd [2] +1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [24] Grimsby 0 - 0 Southend [23] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [14] Leyton Orient 2 - 0 Morecambe [5] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [15] Stevenage 0 - 0 Tranmere Rovers [4] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Walsall 1 - 1 Oldham [16] - 1/2 1-0

TBNC

22:00 FT Girona 2 - 0 Cadiz - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [B1-7] Alaves B 0 - 1 Real Union [B1-5] +0 0-1

ITB

22:00 FT [13] Reggina 0 - 1 Lecce [8] +1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [7] St. Johnstone 1 - 0 St. Mirren [6] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 4 - 1 Aberdeen [4] +3/4 2-1

SCOA

22:00 FT [11] Hamilton 0 - 0 Dundee Utd [8] +1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [2] Celtic 0 - 0 Livingston [5] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [3] Hibernian 2 - 0 Kilmarnock [12] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT 1 [10] Alloa Athletic 1 - 3 Hearts [1] +1 1/2 0-2

SCOB

22:00 FT [4] Queen of South 2 - 2 Arbroath [6] - 1/4 0-0

ICERT

22:00 FT [A-3] Vikingur Rey. 1 - 4 Valur Rey. [A-1] -

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 2 - 0 MFk Karvina [12] - 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [4] Slovan Liberec 1 - 1 Bohemians 1905 [13] - 1/2 1-0

BHRA

22:00 FT [5] Muharraq 0 - 1 East Riffa [3] 0-1

JORA

22:00 FT [5] Faisaly (JOR) 1 - 2 Wihdat [1] 0-2

NPA

22:00 FT [9] Baroka FC 0 - 1 Moroka Swallows [4] +0 0-0

NPA

22:00 FT [7] Cape Town City 1 - 2 Kaizer Chiefs [10] +0 0-2

BIA

22:15 FT [4] Oostende 2 - 1 Kortrijk [14] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [5] Asteras Tripolis 2 - 0 Panetolikos [11] - 3/4 1-0

TBN3

22:30 FT [A1-5] Compostela 0 - 0 Salamanca [A1-2] - 1/4 0-0

BDNA

22:30 FT [5] Pacos Ferreira 2 - 0 Braga [3] +3/4 0-0

HLA

22:30 FT [18] Emmen 1 - 4 Vitesse Arnhem [4] +1 0-2

TBN3

22:59 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 1 - 1 Arenas de Guecho [B1-4] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-4] Marino de Luanco 1 - 0 Numancia [A2-3] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-8] Portugalete 0 - 1 Racing Santander [B1-3] +0 0-1

PHA

22:59 FT [8] Marseille 1 - 2 Nimes [18] - 1 0-0

BDNB

22:59 FT [10] Benfica B 2 - 2 Academica Coim [3] +0 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [10] Antalyaspor 1 - 1 Trabzonspor [4] +1/4 1-0

BHRA

22:59 FT [2] Manama 2 - 2 Al Hadd [4] +3/4 0-1

UAEA

22:59 FT [7] Al Wahda(UAE) 0 - 2 Baniyas [2] - 1/2 0-1

TBN3

23:30 FT [B1-9] CD Laredo 1 - 3 Amorebieta [B1-1] +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-3] Avellino 1 - 0 Cavese [C-19] - 1 1-0

ITA3

23:30 FT [B-11] Mantova 0 - 0 Triestina [B-5] +1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [4] Anorthosis 2 - 0 Nea Salamina [10] - 1 1/4 1-0

TBNC

00:00 FT Fuenlabrada 1 - 1 Levante +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

ITA

00:00 FT 3 [18] Torino 0 - 0 Spezia [14] 3 - 1/2 0-0

BDNB

00:00 FT [4] Vizela 3 - 1 Penafiel [8] - 3/4 1-1

MLTA

00:00 FT [12] Balzan 0 - 1 Tarxien Rainbows [14] 0-1

ANHA

00:30 FT 1 2 [18] Fulham 0 - 1 Chelsea [4] 3 +1 0-0

DUA

00:30 FT [9] Stuttgart 2 - 2 M.gladbach [10] +0 0-1

BIA

00:30 FT [16] RE Mouscron Peruwelz 2 - 0 Genk [5] +3/4 1-0

BIA

00:30 FT [18] Waasland-Beveren 1 - 5 Zulte-Waregem [8] +0 0-2

GREA

00:30 FT [14] Larissa 0 - 1 Apollon Smirnis [10] - 1/4 0-0

CZEA

00:30 FT [1] Slavia Praha 3 - 1 Sigma Olomouc [8] - 1 1/2 2-1

HLA

00:45 FT [13] Sparta Rotterdam 3 - 5 PSV Eindhoven [2] +3/4 1-1

PHB

01:00 FT [2] Clermont 5 - 0 Dunkerque [16] - 1 1/4 2-0

PHB

01:00 FT [15] Rodez 1 - 0 Pau FC [17] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [9] Ajaccio 1 - 0 Caen [12] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [18] Guingamp 0 - 0 Nancy [10] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [11] Amiens 0 - 0 Le Havre [14] - 1/4 0-0

RMNA

01:00 FT [13] Dinamo Bucuresti 0 - 1 Chindia Targoviste [7] - 1/4 0-0

CAFANC

02:00 FT [A-1] Mali 1 - 0 Burkina Faso [A-3] -

TBNC

02:00 FT Leganes 0 - 0 Sevilla +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

HLA

02:00 FT [12] Zwolle 0 - 2 Fortuna Sittard [11] - 1/2 0-0

HLA

02:00 FT [7] Utrecht 2 - 0 Heracles Almelo [10] - 3/4 1-0

PHB

02:15 FT [6] Auxerre 4 - 1 Chateauroux [20] - 1 1-1

BRB

02:30 FT 1 [5] CSA/AL 1 - 1 Avai/SC [9] - 3/4 1-0

ANHB

02:45 FT [6] Barnsley 0 - 2 Swansea City [3] +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 [10] Sampdoria 2 - 1 Udinese [11] 1 +0 0-0

BIA

02:45 FT [10] Charleroi 0 - 1 KV Mechelen [9] +0 0-0

ANHA

03:00 FT 2 [3] Leicester City 2 - 0 Southampton [14] 2 - 3/4 1-0

PHA

03:00 FT [9] Angers 0 - 1 PSG [2] 2 +1 3/4 0-0

HLA

03:00 FT [3] AZ Alkmaar 2 - 1 ADO Den Haag [17] - 2 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [5] Orsomarso 2 - 2 Barranquilla [15] -

URUA

03:00 FT [13] Cerro Montevideo 1 - 1 CA Penarol [4] 1 +3/4 0-1

BDNA

03:30 FT [9] Tondela 3 - 1 Boavista [14] +1/4 1-0

TBNC

04:00 FT Rayo Vallecano 2 - 0 Elche - 1/2 1-0

CRCA

04:00 FT [B-5] Limon 0 - 2 Alajuelense [A-1] +3/4 0-2

BRA

05:00 FT [5] Fluminense/RJ 1 - 0 SC Recife/PE [15] - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [3] Juventude/RS 1 - 0 Cruzeiro/MG [11] - 1/4 1-0

COLA

05:00 FT [9] Millonarios 1 - 0 Envigado [14] -

COLA

05:00 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 0 Inde.Medellin [8] -

ARGB

05:10 FT 1 [A-1] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 Sarmiento Junin [B-2] +0 1-1

MEXA

06:00 FT [11] Chivas Guad. 1 - 1 Toluca [4] - 1/2 1-1

SUD

06:30 FT [15] Defensa YJ 4 - 2 Coquimbo Unido - 1 1/4 4-1

NZLA

07:00 FT [7] Hawke's Bay 2 - 2 Team Wellington [2] +1 1/4 0-2

BRA

07:00 FT 1 [17] Vasco DG/RJ 0 - 1 Coritiba/PR [19] - 3/4 0-1

BRB

07:00 FT [20] Oeste/SP 0 - 1 Confianca/SE [15] +1/2 0-1

MEXA

08:00 FT [2] Cruz Azul 0 - 1 Puebla [5] - 3/4 0-1

ARGA

08:10 FT 2 [A-8] Rosario Central 1 - 3 Velez Sarsfield [B-1] +1/2 1-1

CRCA

09:00 FT 1 [B-1] Dep. Saprissa 2 - 2 Jicaral Sercoba [B-2] - 1 1-1

NZLA

10:00 FT [8] Wellington Phoenix (R) 1 - 1 Waitakare Utd [4] +1/2 0-1

MEXA

10:06 FT [3] Monterrey 1 - 0 Club America [1] 1 - 3/4 1-0

GHCLB

18:59 Hoãn Miedz Legnica - Slask Wroclaw -

GHCLB

18:59 Hoãn Slask Wroclaw - Slo. Bratislava -

GHCLB

18:59 Hoãn Anderlecht - Union Saint-Gilloise -

GHCLB

19:00 Hoãn Wisla Krakow - MSK Zilina -

GHCLB

20:00 Hoãn Austria Wien - Horn - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 Hoãn Liefering - Wacker Tirol -

GHCLB

20:00 Hoãn Servette - Neuchatel Xamax -

DUC3

20:00 Hoãn [1] Dynamo Dresden - Wehen [5] - 1/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [8] Homburg - Offenbach [3] -

DUC4T

20:00 Hoãn [4] M.gladbach II - Schalke 04 II -

GHCLB

20:30 Hoãn Lahti - EIF Ekenas -

GHCLB

20:30 Hoãn Basel - Chiasso -

ANHB

22:00 Hoãn [16] QPR - Wycombe [24] - 3/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [17] Shrewsbury - Lincoln [3] +1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [19] Northampton - Oxford Utd [10] +3/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [9] Bradford City - Crawley Town [12] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [19] Mansfield - Carlisle [13] +0 -

SCOB

22:00 Hoãn [2] Raith Rovers - Inverness C.T. [7] +0 -

SCO2

22:00 Hoãn [5] Partick Thistle - Cove Rangers [2] +0 -

SCO2

22:00 Hoãn [9] Clyde - East Fife [6] +1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [8] Dumbarton - Forfar Athletic [10] - 1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [7] Peterhead - Airdrieonians [4] +0 -

SCO2

22:00 Hoãn [1] Falkirk - Montrose [3] - 3/4 -

ANHA

00:30 Hoãn [9] Aston Villa - Everton [5] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 16/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 16/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 28 11 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14