KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT 2 [11] Newcastle Jets 1 - 2 Macarthur FC [6] 5 +0 1-2

AUSW

12:05 FT [3] Melb. Victory Nữ 2 - 3 Melbourne City Nữ [7] - 1 0-2

AUSW

14:40 FT [8] Newcastle Jets Nữ 1 - 1 Brisbane Roar Nữ [2] +1 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [9] SHB Đà Nẵng 1 - 0 TP.HCM [11] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT Denizlispor 0 - 2 Hatayspor [9] +1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT Vejle 3 - 1 Aarhus Fremad 0-1

TBNC

18:00 FT Espanyol 0 - 2 Osasuna - 1/2 0-2

TBNC

18:00 FT Malaga 1 - 2 Granada +1/4 0-2

TBN3

18:00 FT [D1-2] San Fernando 1 - 0 UD Tamaraceite [D1-5] 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-7] AE Prat 0 - 0 Espanyol B [C1-10] 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-10] Valencia B 2 - 3 Atzeneta [C2-5] 0-1

TBN3

18:00 FT [D2-1] UCAM Murcia 2 - 3 Sevilla B [D2-3] 1-1

TBN3

18:00 FT [D2-6] Granada II 0 - 1 Murcia [D2-7] 0-1

TBN3

18:00 FT [D2-10] Lorca Deportiva 0 - 1 Cordoba [D2-5] 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 1 - 0 Levante B [C2-4] 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-9] UD Poblense 1 - 1 Atletico Madrid B [E1-8] 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 2 - 0 CD Lealtad [A2-8] 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 0 - 1 Merida [E2-8] 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-1] Badajoz 4 - 0 Socuellamos [E2-9] 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-6] Hercules CF 0 - 0 Alcoyano [C2-2] 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-2] Gimnastic T. 3 - 1 Barcelona B [C1-1] 3-1

TBN3

18:00 FT [D1-6] Recreativo Huelva 1 - 0 Atl. Sanluqueno [D1-4] 0-0

VNA

18:00 FT [10] HL Hà Tĩnh 1 - 2 Than Quảng Ninh [3] - 1/4 1-0

BDNB

18:15 FT [1] Feirense 2 - 0 Porto B [10] - 3/4 0-0

HLA

18:15 FT [12] RKC Waalwijk 1 - 1 Willem II [4] +1/4 1-0

HLB

18:15 FT NEC Nijmegen 0 - 0 Cambuur +1/2 0-0

ITA

18:30 FT 1 [4] Napoli 6 - 0 Fiorentina [5] - 1 4-0

ITA3

18:30 FT [B-10] US Olbia 3 - 2 Grosseto [B-17] +0 2-1

ITA3

18:30 FT [A-14] Juventus U23 1 - 1 Piacenza [A-12] - 1/2 0-0

BDNB

18:45 FT [14] Academico Viseu 1 - 2 UD Oliveirense - 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Zaglebie Lubin 1 - 2 FK Partizan 1-1

DUC3

19:00 FT Uerdingen 1 - 1 Waldhof Man. [4] - 1/4 0-1

PHA

19:00 FT 1 [18] Stade Brestois 1 - 2 Rennes [16] 1 +1/4 1-1

SCOA

19:00 FT [4] Motherwell 1 - 1 Rangers [1] +1 3/4 1-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 1 - 0 HA Gia Lai [1] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT [15] Holstein Kiel 2 - 3 Karlsruher [5] - 1/4 0-2

DUB

19:30 FT [2] Jahn Regensburg 3 - 1 Sandhausen [16] - 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [7] Heidenheim 3 - 0 Darmstadt [9] - 1/4 0-0

BIA

19:30 FT [16] Gent 0 - 1 Antwerpen [8] - 1/4 0-0

RMNA

19:30 FT [8] Arges Pitesti 1 - 1 Gaz Metan Medias [14] +0 1-0

EGYA

19:30 FT [17] Al Intagh Al Harbi 1 - 1 Semouha Club [4] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [12] Duisburg 1 - 0 Meppen [15] +0 1-0

GREA

20:00 FT [9] Olympiakos 1 - 0 Pas Giannina [2] - 1 3/4 0-0

MLTA

20:00 FT 1 [9] Santa Lucia FC 1 - 1 Zejtun 0-1

CZEA

20:00 FT [13] Pardubice 0 - 2 C. Budejovice [12] -

TNKA

20:00 FT [11] Malatyaspor 4 - 1 Rizespor [19] - 1/2 0-1

CHIB

20:00 FT [4] San Marcos A. 0 - 0 Nublense 0-0

CHIB

20:00 FT [16] Barnechea 7 - 1 Rangers Talca [8] +3/4 3-1

CHIB

20:00 FT [5] Puerto Montt 1 - 0 CD Magallanes [9] - 1/4 0-0

CHIB

20:00 FT [3] Dep. Copiapo 1 - 0 San Luis Qui. [15] 0-0

CHIB

20:00 FT [2] Deportes Santa Cruz 3 - 2 Deportes Valdivia +0 1-1

CHIB

20:00 FT [14] U. San Felipe 1 - 1 Melipilla - 1/2 0-1

CHIB

20:00 FT [7] Temuco 1 - 0 Cobreloa [11] 0-0

URUA

20:00 FT [15] CA Progreso 0 - 0 CA Torque [6] +0 0-0

OMAA

20:05 FT [8] Al Nahda (OMA) 0 - 1 Dhofar [1] 0-0

HLA

20:30 FT VVV Venlo 1 - 1 Heerenveen [3] +1/4 0-0

HLA

20:30 FT [13] Groningen 2 - 2 Twente [8] - 1/4 0-2

NPA

20:30 FT [14] Amazulu 0 - 0 Maritzburg Utd [13] +0 0-0

NPA

20:30 FT Black Leopards 2 - 0 Orlando Pirates [4] +1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT Din. Moscow 0 - 2 Lech Poznan 0-2

GHCLB

21:00 FT Jagiellonia 3 - 0 Radnicki Nis 1-0

ANHA

21:00 FT 4 Sheffield Utd 1 - 3 Tottenham [7] +3/4 0-2

ITA

21:00 FT 3 [12] Sassuolo 1 - 1 Parma 2 - 3/4 0-1

ITA

21:00 FT 1 Crotone 4 - 1 Benevento 4 1 +0 2-0

ITB

21:00 FT Pescara 0 - 2 Cremonese [9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT Como 1 - 0 Novara - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-2] Pro Vercelli 3 - 1 Carrarese [B-16] - 1/4 3-1

ITA3

21:00 FT [A-5] Alto Adige 1 - 0 Pesaro [B-15] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT Perugia 3 - 2 Feralpisalo [A-9] - 3/4 1-1

ITA3

21:00 FT Sambenedettese 0 - 1 Padova [A-3] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-15] Pergolettese 2 - 0 Pontedera [B-14] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-18] Pro Sesto 1 - 1 Livorno - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-1] Albinoleffe 0 - 0 Lecco [A-4] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-16] Catania 2 - 1 Foggia [C-7] - 1/2 1-1

DUC4T

21:00 FT B.Dortmund II 2 - 1 A.Aachen [16] - 1 1-1

PHA

21:00 FT 3 [10] Nantes 1 - 1 Lens [3] 3 +0 1-0

PHA

21:00 FT [4] Nice 0 - 3 Bordeaux [17] 1 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 2 [12] Strasbourg 1 - 0 Saint Etienne [19] 2 - 3/4 1-0

BDNB

21:00 FT Arouca 0 - 0 CD Mafra [5] - 1/2 0-0

CYPA

21:00 FT [6] Pafos FC 2 - 3 Apoel FC [12] +0 1-1

DUA

21:30 FT 1 [1] Bayern Munich 2 - 1 Freiburg [6] 2 - 2 1-0

RMNA

21:45 FT [12] Sepsi OSK 0 - 1 CFR Cluj [1] +1/4 0-0

TBNC

22:00 FT Navalcarnero 3 - 1 Eibar +1 1-1

TBNC

22:00 FT 1 Sporting Gijon 0 - 2 Real Betis +1/4 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-9] CF Salmantino 0 - 0 Deportivo [A1-4] +1/2 0-0

BDNA

22:00 FT Nacional Madeira 0 - 1 Moreirense [15] - 1/4 0-0

BIA

22:00 FT [14] Cercle Brugge 0 - 1 Standard Liege [6] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT Pribram 0 - 0 Vik.Plzen [1] +1 1/2 0-0

TSA

22:00 FT [5] Sion 1 - 1 Lugano [6] +1/4 0-0

EGYA

22:00 FT [15] NBE SC 0 - 0 Ahly Cairo [2] 0-0

GREA

22:15 FT 1 [7] OFI Creta 0 - 3 PAOK [13] +3/4 0-0

GREA

22:15 FT [1] Volos NFC 1 - 1 Lamia FC [12] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [C1-11] UE Olot 2 - 2 Cornella [C1-5] +0 1-1

TBN3

22:30 FT [B2-7] Osasuna B 3 - 1 SD Tarazona [B2-5] - 1/4 2-1

TBN3

22:30 FT [A2-6] Union Langreo 2 - 2 Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 2-1

TBN3

22:30 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 0 Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [A1-3] Zamora CF 2 - 0 Coruxo [A1-8] - 1/2 1-0

HLA

22:45 FT [1] Ajax 1 - 0 Feyenoord [5] - 1 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 1 - 1 Linares Deportivo [D2-2] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-6] Pontevedra 0 - 1 Racing Ferrol [A1-7] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [B2-10] Izarra 0 - 4 UD Mutilvera [B2-6] - 1/4 0-2

TBN3

22:59 FT [E2-3] Villanovense 1 - 1 Villarrubia CF [E2-7] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [C1-4] Andorra FC 2 - 0 UE Llagostera [C1-8] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT 1 [D1-9] Marbella 0 - 0 Algeciras [D1-1] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 3 - 0 Ebro [B2-3] - 1/4 2-0

PHA

22:59 FT 2 [15] Lille 2 - 1 Stade Reims [11] 1 - 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [1] Besiktas 2 - 0 Galatasaray [8] +0 0-0

AUTA

22:59 FT [7] Wolfsberger AC 0 - 0 Sturm Graz [2] +0 0-0

OMAA

22:59 FT [5] Al Suwaiq 1 - 0 Saham Club [13] 1-0

OMAA

22:59 FT [9] Al Ittihad (OMA) 2 - 1 Nasr Salalah [4] 0-1

CAFANC

23:00 FT [B-4] Libya 0 - 0 Niger [B-3] -

ANHA

23:30 FT 2 [2] Liverpool 0 - 0 Man Utd [3] 1 - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT AS Bisceglie 0 - 1 Bari [C-1] +1 0-0

ITA3

23:30 FT Carpi 4 - 2 Ravenna - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [B-8] Modena 0 - 1 Virtus Verona [A-20] - 3/4 0-0

CYPA

23:30 FT [1] Apollon Limassol 2 - 1 Olympiakos Nic. [7] - 1 1/4 1-0

TBNC

00:00 FT Alcorcon 0 - 2 Valencia +1/4 0-1

TBNC

00:00 FT Tenerife 0 - 1 Villarreal +1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-9] L'Hospitalet 0 - 2 Badalona [C1-6] - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT 1 [7] Atalanta 0 - 0 Genoa [14] 2 - 2 0-0

DUA

00:00 FT [16] Ein.Frankfurt 3 - 1 Schalke 04 1 - 1 1/4 1-1

BDNB

00:00 FT [15] Varzim 0 - 1 Casa Pia AC [4] +0 0-1

RMNA

00:00 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 0 Hermannstadt - 1/4 0-0

CRCA

00:00 FT [7] Cartagines 2 - 1 Guadalupe FC [8] - 3/4 0-1

BIA

00:15 FT [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Club Brugge [1] +1 3/4 0-2

TBN3

00:30 FT [D2-4] Real Betis B 1 - 0 Ejido [D2-8] - 1/2 0-0

BDNA

00:30 FT [14] Santa Clara 1 - 2 Famalicao [17] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [11] Aris Salonica 0 - 1 Panathinaikos [5] - 1/4 0-1

CZEA

00:30 FT [4] Banik Ostrava 0 - 0 Sparta Praha [2] +0 0-0

MEXA

01:00 FT [16] Pumas UNAM 3 - 0 Mazatlan FC [11] - 1/4 1-0

CAFANC

02:00 FT [B-1] CHDC Congo 1 - 0 Congo [B-2] -

BRAA

02:00 FT [9] Atletico/PR 1 - 1 Sao Paulo/SP [16] +1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [13] Santos/SP 2 - 1 Botafogo/RJ - 1/2 1-1

BRB

02:00 FT [17] Vitoria/BA 0 - 0 Chapecoense +0 0-0

BRB

02:00 FT [15] Ponte Preta/SP 2 - 0 Nautico/PE [8] - 1/2 2-0

COLA

02:00 FT [12] Deportivo Pasto 2 - 2 La Equidad [6] -

ANHA

02:15 FT [5] Man City 4 - 0 Crystal Palace [14] - 2 1-0

GREA

02:30 FT [3] AEK Athens 2 - 1 Atromitos [10] - 1 0-0

ITA

02:45 FT 2 [1] Inter Milan 2 - 0 Juventus [17] 2 - 1/4 1-0

BIA

02:45 FT [11] Sint Truiden 3 - 1 OH Leuven [17] - 1/2 2-1

TBNSC

03:00 FT 1 2 Barcelona 2 - 2 Athletic Bilbao 3 - 1 1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

ITB

03:00 FT Empoli 5 - 0 Salernitana - 3/4 4-0

PHA

03:00 FT 1 [9] Lyon 0 - 1 Metz [20] 3 - 1 1/4 0-0

BDNA

03:00 FT [8] Gil Vicente 0 - 1 Maritimo [11] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [13] Boca Juniors Cali 1 - 1 Atletico [8] -

URUA

03:00 FT [7] CA Fenix 1 - 1 CA River Plate (URU) [5] 1 +0 1-1

ARGB

03:10 FT [A-8] Atletico Atlanta 2 - 2 San Martin Tucuman [A-3] +0 0-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-1

ARGB

03:10 FT [B-9] Deportivo Moron 2 - 1 Villa Dalmine [B-18] +0 1-0

ARGB

03:10 FT [A-6] Gim.Mendoza 1 - 4 Ferro Carril Oeste [B-4] - 1/4 0-2

ARGB

03:10 FT [B-5] Def.Belgrano 2 - 0 Instituto [B-14] - 1/4 1-0

CHIA

04:00 FT [1] Colo Colo 0 - 0 Univ. de Chile [5] +1/4 0-0

COLB

04:00 FT [3] Dep.Quindio 1 - 2 Valledupar [6] -

CRCA

04:00 FT [1] Santos Guapiles 2 - 0 Perez Zeledon [12] - 1/4 2-0

CRCA

04:00 FT [6] Municipal Grecia 1 - 1 Sporting (CRC) [2] 1 - 1/4 0-0

BRAA

04:15 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 1 Atletico/GO [11] - 1 1/4 2-0

ARGB

05:10 FT [A-15] Estudiantes BsAs 2 - 2 Barracas Central [B-1] - 1/4 2-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-2

ARGB

05:15 FT 1 [A-2] Tigre 1 - 1 San Martin SJ [B-12] - 1/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

URUA

05:30 FT [2] Nacional Montevideo 1 - 1 CA Rentistas [12] - 3/4 1-0

ARGB

06:00 FT [A-10] Deportivo Riestra 1 - 0 Temperley [A-11] +0 0-0

MEXB

06:00 FT 1 [16] Leones Negros UdeG 1 - 1 Tlaxcala FC [8] - 3/4 1-0

COLA

06:05 FT [1] Atl. Nacional 2 - 0 Santa Fe [2] -

BRAA

06:30 FT [12] Ceara/CE 1 - 2 Bragantino/SP [4] +0 0-0

BRAA

06:30 FT [6] Internacional/RS 4 - 2 Fortaleza/CE [5] - 1/2 2-1

CRCA

07:00 FT [11] San Carlos 2 - 1 Herediano [4] +0 0-0

URUA

07:45 FT Defensor SC 1 - 1 Wanderers [11] +0 0-0

MEXA

08:05 FT [8] Santos Laguna 2 - 0 Tigres UANL [5] +0 0-0

ARGA

08:10 FT [B-4] Boca Juniors 1 - 1 Banfield [A-12] 0-0

COLA

08:10 FT [4] Deportivo Cali 1 - 0 Jag de Cordoba [10] 0-0

MEXA

10:06 FT [17] Queretaro 1 - 0 Atlas [3] +0 0-0

GHCLB

17:00 Hoãn [97] Lommel - KV Mechelen -

TBN3

18:00 Hoãn [D1-3] Linense - CD Marino [D1-10] -

GHCLB

18:59 Hoãn Stal Mielec - Alanyaspor -

GHCLB

20:00 Hoãn Ostersunds - Ferencvaros -

GHCLB

20:00 Hoãn Zurich - Winterthur -

GHCLB

21:00 Hoãn Kriens - Luzern -

ARGB

07:40 Hoãn [A-7] Agropecuario AAC - Quilmes [A-4] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0