KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [B-7] Qingdao Huanghai 0 - 0 Guangzhou Fuli [A-6] +1/4 0-0

UZBA

18:00 FT [12] Surkhon Termiz 0 - 1 Kokand-1912 [5] +1/4 0-1

TQA

18:35 FT [B-3] Chongqing Lifan 1 - 1 Jiangsu Suning [A-2] +1/2 0-1

ANHU23

19:00 FT [2-7] Wolves U23 1 - 3 Aston Villa U23 [2-3] 0-1

ANHU23

19:00 FT [2-11] Sunderland U23 0 - 6 Middlesbrough U23 [2-1] 0-4

ANHU23

19:00 FT [2-8] Newcastle U23 2 - 1 Fulham U23 [2-13] 0-1

DUC4B

19:00 FT [7] St. Pauli II 1 - 1 Hamburger II [11] +1/4 1-1

VNA

19:15 FT [A-1] Viettel 1 - 0 BCM Bình Dương [A-6] - 1 1/4 1-0

VNA

19:15 FT [A-3] Sài Gòn FC 0 - 0 TP.HCM [A-5] - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT 1 [2-12] Burnley U23 0 - 1 Crystal Palace U23 [2-4] 0-0

UZBA

20:00 FT [7] Lok. Tashkent 2 - 1 Bunyodkor [4] 1-0

UZBA

20:00 FT [8] Navbahor 1 - 1 Metallurg Bekabad [9] 1-1

EGYA

20:00 FT [18] FC Masr 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [12] +1/4 0-0

QATA

21:30 FT [10] Al Arabi (QAT) 2 - 1 Umm salal [12] - 3/4 1-0

ARMA

22:00 FT [2] Urartu 2 - 0 Van Yerevan [7] - 1/4 1-0

RMNA

22:00 FT [10] Voluntari 0 - 2 Viitorul C. [7] +1/2 0-0

CYPA

22:00 FT [4] Olympiakos Nic. 0 - 1 Apollon Limassol [1] +3/4 0-0

BHRA

22:00 FT [10] Al Hala 1 - 2 Al Najma (BHR) [4] +1 1-2

BHRA

22:00 FT 1 [5] East Riffa 0 - 0 AL Riffa [3] +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-20] Luchese 2 - 3 Como [A-5] +1/2 1-2

HLB

22:30 FT [15] Helmond Sport 1 - 2 De Graafschap [4] +1 1/2 1-1

FINA

22:30 FT [6] Lahti 0 - 0 Haka [10] - 3/4 0-0

FINA

22:30 FT [11] TPS Turku 4 - 1 RoPS Rovaniemi [12] - 3/4 3-0

KUWA

22:40 FT [7] Al Jahra 1 - 1 Al Arabi (KUW) [4] +1 0-0

POLA

22:59 FT [14] Podbeskidzie 1 - 2 Warta Poznan [10] +0 0-0

TNKB

22:59 FT [11] Akhisar Bld. 0 - 0 Menemen Bld [16] - 1/2 0-0

PERA

22:59 FT [2] Ayacucho FC 3 - 0 Carlos Stein [13] - 1/2 1-0

PERA

22:59 FT [12] Dep. Llacuaba 2 - 3 Cesar Vallejo [4] +1 1-3

ANHA

23:30 FT 2 [19] West Brom 0 - 0 Burnley [17] 2 +0 0-0

GREA

23:30 FT 1 [14] Lamia FC 0 - 0 Panetolikos [13] - 1/4 0-0

HLB

23:45 FT [8] Ajax U21 3 - 2 Utrecht U21 [13] - 1/4 0-0

IREA

23:45 FT [7] Derry City 1 - 2 Dundalk [3] +1/4 1-2

QATA

23:45 FT [5] Al Rayyan 1 - 0 Al Wakra [6] - 1/2 0-0

KUWA

23:55 FT [10] Fahaheel 1 - 0 Kazma [6] 1 +1 1-0

KUWA

23:55 FT [14] Sulaibikhat 2 - 3 Al Sahel [8] +1/2 1-1

CYPA

00:00 FT [3] AEL Limassol 4 - 1 EN Paralimni [14] - 1 3-1

TNKA

00:00 FT [19] Genclerbirligi 1 - 2 Denizlispor [20] - 1/4 0-2

TNKA

00:00 FT 1 [3] Galatasaray 1 - 2 Alanyaspor [1] - 1/4 1-1

TDA

00:00 FT [3] Djurgardens 3 - 2 Malmo [1] +1/4 0-1

TDA

00:00 FT [16] Helsingborg 0 - 0 Hacken [4] +1/2 0-0

DENA

00:00 FT [7] Nordsjaelland 1 - 0 Randers [9] +0 0-0

BULA

00:15 FT [9] Botev Plovdiv 1 - 1 Etar [14] - 3/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-9] Everton U23 0 - 0 Tottenham U23 [1-7] 0-0

HLB

01:00 FT [12] Roda JC 1 - 1 Telstar [9] - 1/2 0-0

RMNA

01:00 FT [5] Aca. Clinceni 0 - 2 Steaua Bucuresti [1] +3/4 0-0

TSB

01:00 FT 1 [4] Schaffhausen 1 - 2 Aarau [7] - 1/4 0-0

DUB

01:30 FT [17] St. Pauli 2 - 2 Nurnberg [10] +0 1-1

POLA

01:30 FT [4] Lechia GD 0 - 1 Pogon Szczecin [5] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT 1 [9] Verona 0 - 0 Genoa [19] 4 - 1/4 0-0

PHB

01:45 FT [13] Guingamp 2 - 0 Auxerre [4] - 1/4 0-0

ANHA

02:00 FT 2 [14] Leeds Utd 0 - 1 Wolves [9] 1 +0 0-0

ITA3

02:00 FT [C-7] Avellino 0 - 0 Juve Stabia [C-5] +0 0-0

HLB

02:00 FT [19] AZ Alkmaar U21 2 - 6 Volendam [6] +1/2 1-4

PERA

02:00 FT 1 [16] Universitario 3 - 2 Cusco FC [8] - 3/4 1-0

BDNA

02:15 FT [15] Boavista 0 - 1 Vitoria Guimaraes [8] +1/4 0-1

ECUA

03:30 FT [4] Guayaquil City 1 - 0 Emelec [1] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT [14] Atletico Grau 0 - 0 UTC Cajamarca [5] +1/2 0-0

BRA

06:00 FT [12] Bahia/BA 3 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 0-1

BRA

06:00 FT [18] Botafogo/RJ 0 - 0 Goias/GO [20] - 1 0-0

COLA

06:00 FT [15] Alianza Petrolera 0 - 1 Rionegro Aguilas [9] - 1/4 0-1

ECUA

06:00 FT [8] Dep.Cuenca 2 - 1 Liga de Portoviejo [16] 1 - 1/2 0-1

PERA

06:15 FT [6] Carlos A. Mannucci 0 - 1 Sport Huancayo [19] +1/4 0-1

USA

06:30 FT [Dong-7] New England 1 - 2 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/2 0-1

COLA

08:00 FT [4] Deportivo Cali 3 - 2 Santa Fe [1] - 1/4 1-0

MEXA

09:00 FT [1] Club Leon 3 - 2 Club America [3] - 3/4 2-2

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1