KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

16:30 FT [9] Sunshine Coast 3 - 5 Eastern Suburbs [10] 3-4

VNA

17:00 FT [B-1] SHB Đà Nẵng 2 - 0 SL Nghệ An [B-2] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [B-4] Hải Phòng 2 - 0 Thanh Hóa [B-3] - 1 1-0

VNA

17:00 FT 1 [B-6] Quảng Nam 2 - 0 Nam Định [B-5] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [3] Keciorengucu 1 - 0 Bandirmaspor [14] - 1/2 1-0

MDVA

18:00 FT 1 [5] Dinamo-Auto 1 - 2 Sheriff Tiraspol [1] 0-0

MDVA

18:00 FT [8] FC Floresti 1 - 4 Sfintul Gheorghe [3] 0-2

VNA

18:00 FT [A-4] Than Quảng Ninh 3 - 1 HA Gia Lai [A-7] - 1 1-0

VNA

19:15 FT [A-2] Hà Nội FC 1 - 0 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1 3/4 1-0

CHIA

21:00 FT [12] Iquique 2 - 0 La Serena [18] - 1/4 1-0

DUC4N

21:30 FT [8] Bahlinger 4 - 3 TSV Schott Mainz [16] - 1/2 2-2

BULA

21:30 FT [2] Lok. Plovdiv 0 - 0 Arda Kardzhali [3] - 1 0-0

KUWA

21:40 FT 1 [3] Salmiya 2 - 2 Khaitan [13] 2-1

KUWA

21:40 FT 1 [5] Al Kuwait 1 - 1 Al Shabab (KUW) [11] 1-0

LITA

22:00 FT [4] Banga 0 - 4 Zalgiris [1] 0-1

LITC

22:00 FT FK Panevezys 4 - 0 FK Riteriai 1-0

MLTA

22:00 FT [13] Tarxien Rainbows 0 - 2 Santa Lucia FC [9] 0-1

MLTA

22:00 FT [15] Lija Athletic 0 - 3 Gzira Utd [2] 0-1

MDVA

22:00 FT [4] Milsami 2 - 0 Zimbru [9] 1-0

FINB

22:30 FT [5] MuSa Pori 0 - 2 VPS Vaasa [6] +0 0-1

FINB

22:30 FT [11] SJK Akatemia 2 - 3 Jaro [3] +1 3/4 1-3

FINB

22:30 FT [7] MP Mikkeli 2 - 3 KTP Kotka [2] +1/2 1-0

KSB

22:45 FT [5] Hajer 1 - 1 Al Adalah [3] 0-1

KSB

22:45 FT [16] Al Thuqbah 1 - 2 Al Kawkab [11] 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Eskisehirspor 0 - 1 Samsunspor [6] +3/4 0-1

KSB

23:00 FT [6] Al Dir'iya 1 - 1 Al Nahda (KSA) [12] 0-0

KSB

23:10 FT [1] Hazm 2 - 0 Arar FC [20] 0-0

KSB

23:25 FT [8] Ohud Medina 0 - 0 Al Jeel [10] 0-0

CHIA

23:30 FT [2] U. La Calera 3 - 0 Huachipato [6] - 1/2 0-0

HLB

23:45 FT [14] PSV Eindhoven U21 1 - 1 NEC Nijmegen [5] +3/4 1-0

HLB

23:45 FT [3] NAC Breda 0 - 4 Cambuur [2] +1/2 0-1

C1

23:55 FT [G-3] Dinamo Kiev 0 - 2 Juventus [G-2] 3 +1/2 0-0

C1

23:55 FT 1 [F-4] Zenit 1 - 2 Club Brugge [F-3] 4 - 1/4 0-0

KUWA

23:55 FT [15] Yarmouk (KUW) 1 - 3 Tadamon (KUW) [12] 0-3

KUWA

23:55 FT [10] Burgan SC 0 - 3 Al Qadsia [1] +1 3/4 0-0

ANHL1

00:00 FT [23] Shrewsbury 0 - 1 Bristol Rovers [21] - 1/4 0-1

ANHL2

00:00 FT [2] Cheltenham 1 - 0 Scunthorpe Utd [22] - 1 1-0

DUC3

00:00 FT [11] Uerdingen 0 - 4 Wehen [4] +1/4 0-3

DUC3

00:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 4 - 3 Lubeck [13] - 3/4 2-1

DUC3

00:00 FT [6] Verl 3 - 1 Magdeburg [19] - 1/4 1-0

DUC3

00:00 FT [10] Waldhof Man. 1 - 2 Hansa Rostock [9] +1/4 1-1

DUC3

00:00 FT [5] Dynamo Dresden 1 - 2 Zwickau [15] - 1/2 1-2

DUC4N

00:00 FT [12] Hoffenheim II 2 - 1 SSV Ulm [6] +1/2 1-0

DUC4N

00:00 FT [15] Astoria Walldorf 2 - 3 Homburg [4] +1/2 2-0

DUC4N

00:00 FT [10] Aalen 1 - 1 Hessen Kassel [19] - 3/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [7] FSV Frankfurt 1 - 5 Elversberg [3] +1/4 0-3

DUC4N

00:00 FT [5] Offenbach 1 - 0 Giessen [21] - 1 1/4 1-0

LITA

00:00 FT [2] Suduva 1 - 1 Kauno Zalgiris [3] - 3/4 1-1

TSB

00:00 FT [5] Stade L. Ouchy 4 - 1 Chiasso [10] - 1 3-0

TSB

00:00 FT [8] Neuchatel Xamax 2 - 1 Wil 1900 [9] - 1/4 2-0

TSB

00:00 FT [2] Thun 0 - 1 Winterthur [3] +0 0-0

DENB

00:00 FT [4] Esbjerg FB 0 - 2 Hvidovre IF [9] - 1 0-1

DENB

00:00 FT 1 [10] Kolding IF 2 - 1 Hobro I.K. [8] +1/4 1-0

ANHL1

00:30 FT [13] Gillingham 0 - 2 Portsmouth [4] +3/4 0-2

ANHL2

00:30 FT [13] Morecambe 1 - 1 Mansfield [23] +1/4 1-1

BDNB

00:30 FT [6] Chaves 0 - 2 UD Oliveirense [13] - 1 0-2

TSB

00:30 FT [6] SC Kriens 5 - 2 Grasshoppers [1] +1/4 1-1

JORA

00:30 FT [6] Faisaly (JOR) 1 - 1 Jazeera Amman [2] -

ANHL1

01:00 FT [3] Lincoln 2 - 0 Plymouth Argyle [11] - 1/2 0-0

ANHL1

01:00 FT [9] Accrington 1 - 0 Fleetwood Town [7] +0 0-0

ANHL1

01:00 FT 1 [15] Blackpool 0 - 1 Charlton Athletic [6] - 1/4 0-0

ANHL1

01:00 FT [10] Doncaster Rovers 4 - 1 Ipswich [5] - 1/4 2-1

ANHL1

01:00 FT [1] Hull City 1 - 0 Wimbledon [12] - 3/4 1-0

ANHL1

01:00 FT [18] Oxford Utd 3 - 2 Milton Keynes Dons [17] +0 1-1

ANHL1

01:00 FT [8] Sunderland 1 - 0 Crewe Alexandra [14] - 3/4 1-0

ANHL1

01:00 FT [24] Wigan 0 - 1 Peterborough Utd [2] +1/2 0-1

ANHL2

01:00 FT [9] Tranmere Rovers 0 - 1 Leyton Orient [8] - 1/4 0-0

ANHL2

01:00 FT [3] Cambridge Utd 3 - 1 Port Vale [15] - 1/4 1-1

ANHL2

01:00 FT [20] Barrow 3 - 3 Bolton [12] - 1/4 3-2

ANHL2

01:00 FT [4] Exeter City 2 - 1 Crawley Town [14] - 3/4 0-1

ANHL2

01:00 FT [11] Colchester Utd 1 - 0 Forest Green [5] +1/4 1-0

ANHL2

01:00 FT [17] Oldham 1 - 1 Carlisle [7] +1/4 0-0

ANHL2

01:00 FT [21] Stevenage 0 - 1 Newport [1] +1/4 0-1

SCOA

01:00 FT [4] Aberdeen 4 - 2 Hamilton [12] - 1 1/4 4-1

ANHB

01:45 FT [21] Nottingham Forest 1 - 1 Rotherham Utd [19] - 3/4 0-0

ANHB

01:45 FT [3] Bristol City 0 - 1 Middlesbrough [11] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [22] Coventry 1 - 1 Swansea City [4] +1/4 1-1

ANHB

01:45 FT [16] Huddersfield 1 - 0 Derby County [24] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [12] Millwall 2 - 0 Luton Town [9] - 1/2 1-0

ANHB

01:45 FT [1] Norwich 1 - 0 Birmingham [17] - 3/4 0-0

ANHL1

01:45 FT [22] Burton Albion 0 - 1 Rochdale [20] - 1/4 0-0

ANHL1

01:45 FT [16] Northampton 2 - 1 Swindon [19] +1/4 2-0

ANHL2

01:45 FT [6] Salford City 3 - 0 Southend [24] - 1 1/4 1-0

ANHL2

01:45 FT [18] Bradford City 1 - 1 Walsall [16] +0 0-1

ANHL2

01:45 FT [19] Grimsby 1 - 2 Harrogate Town [10] +1/2 1-2

IREB

01:45 FT 1 [5] Galway 1 - 3 Drogheda Utd [1] +1/4 1-2

WALA

01:45 FT [11] Flint Town Utd 1 - 2 Bala Town [3] +2 1-1

C1

02:00 FT 4 [H-3] Leipzig 2 - 0 Istanbul BB [H-4] 3 - 1 3/4 2-0

C1

02:00 FT 1 [G-1] Barcelona 5 - 1 Ferencvaros [G-4] 4 - 2 3/4 2-0

C1

02:00 FT 3 [E-1] Chelsea 0 - 0 Sevilla [E-2] 2 - 3/4 0-0

C1

02:00 FT 2 [F-2] Lazio 3 - 1 B.Dortmund [F-1] 1 +1/4 2-0

C1

02:00 FT 3 [H-2] PSG 1 - 2 Man Utd [H-1] 2 - 1 0-1

C1

02:00 FT 3 [E-3] Rennes 1 - 1 Krasnodar [E-4] 2 - 1 0-0

ANHB

02:00 FT [6] Reading 1 - 0 Wycombe [23] - 1 0-0

ITB

02:00 FT [4] Venezia 4 - 0 Pescara [19] 1 - 1/2 1-0

ITB

02:00 FT [7] Frosinone 0 - 0 Virtus Entella [18] - 1/2 0-0

ITB

02:00 FT [14] Pisa 1 - 1 Monza [9] 0-0

ITB

02:00 FT [17] Ascoli 2 - 1 Reggiana [15] - 1/4 2-0

ITB

02:00 FT [6] Chievo 1 - 0 Brescia [10] - 1/4 1-0

ITB

02:00 FT [8] Cittadella 2 - 0 Pordenone [11] - 1/4 1-0

ITB

02:00 FT [1] Empoli 2 - 1 SPAL 1907 [3] - 1/4 0-1

ITB

02:00 FT [16] Vicenza 1 - 1 Salernitana [5] - 1/4 1-1

ITB

02:00 FT [13] Reggina 0 - 0 Cosenza [12] 1 - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [17] TOP Oss 2 - 0 Den Bosch [18] +0 1-0

CHIA

02:00 FT 1 [17] O Higgins 2 - 2 Curico Unido [7] - 1/4 1-0

MLTA

02:15 FT 1 [11] Zejtun 0 - 0 Balzan [10] 0-0

MLTA

02:15 FT [4] Hamrun Spartans 0 - 2 Birkirkara [14] 0-1

BDNB

02:30 FT 1 [1] Estoril 3 - 3 Feirense [4] +0 2-1

BRB

02:30 FT [3] America/MG 3 - 1 Brasil Pelotas/RS [15] - 1 2-1

VENA

04:00 FT 1 [A-1] Dep.Guaira 1 - 2 Trujillanos [A-5] - 3/4 1-0

MEXB

05:00 FT [7] Tepatitlan FC 2 - 1 Atlante [2] +1/4 0-1

LIB

05:15 FT [G-4] Olimpia Asuncion 0 - 1 Delfin SC [G-2] - 1 1/4 0-0

LIB

05:15 FT [G-1] Santos/SP 2 - 1 Defensa YJ [G-3] +0 0-0

BRB

05:15 FT [9] CSA/AL 1 - 0 Botafogo/SP [19] - 1/4 0-0

BRB

05:15 FT [20] Oeste/SP 0 - 1 Nautico/PE [17] +0 0-0

BRB

05:15 FT [4] Juventude/RS 3 - 0 Avai/SC [6] - 1/2 1-0

MEXB

07:05 FT [4] Morelia 2 - 1 Mineros de Zac. [6] - 1/4 1-1

LIB

07:30 FT [C-4] Colo Colo 0 - 1 Jorge Wilstermann [C-1] - 1/2 0-0

LIB

07:30 FT [C-3] CA Penarol 3 - 2 Atl. Paranaense/PR [C-2] - 1 1-2

LIB

07:30 FT [D-3] Sao Paulo/SP 5 - 1 Binacional [D-4] - 3 2-1

LIB

07:30 FT [D-1] River Plate 3 - 0 LDU Quito [D-2] - 1 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [12] Operario/PR 0 - 1 Cruzeiro/MG [10] +1/4 0-0

BRB

07:30 FT [7] Ponte Preta/SP 0 - 5 Chapecoense [1] - 1/4 0-2

USA

08:50 FT [Dong-6] Nashville FC 3 - 0 Dallas [Tay-5] - 1/4 1-0

MEXB

09:05 FT [8] Tampico Madero 1 - 2 Pumas Tabasco [13] 1-1

ITA3

00:30 Hoãn [C-12] Palermo - Turris Neapolis [C-6] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1