KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 21/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [A-5] Shenzhen FC 1 - 1 Tianjin Teda [B-8] - 3/4 1-0

KAZA

15:00 FT [9] FK Kyzylzhar 1 - 0 FK Taraz [8] +0 0-0

VNB

15:00 FT [B-3] Thừa Thiên Huế 1 - 1 Đăk Lăk [B-4] 0-1

VNB

15:30 FT [B-6] Đồng Tháp 1 - 0 Cần Thơ [B-2] 0-0

AUSQSL

16:00 FT [8] Gold Coast Utd 1 - 2 Gold Coast Knights [3] +1 1/2 0-1

NHATA

16:00 FT [11] Vissel Kobe 1 - 3 Kashima Antlers [5] +1/4 0-2

AUSQSL

16:30 FT 1 [11] Brisbane City 0 - 1 Peninsula Power [1] +1 1/4 0-1

NHATB

16:30 FT [10] Kyoto Sanga 1 - 0 Giravanz Kita. [4] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 0 - 3 Tokushima Vortis [1] +3/4 0-2

NHATB

17:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Okayama [15] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [14] JEF United Chiba 2 - 0 Zweigen Kan. [16] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [21] Ehime FC 1 - 4 V-Varen Nagasaki [3] +3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 0 Ventforet Kofu [5] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Mito Hollyhock 1 - 1 Montedio Yama. [7] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Tokyo Verdy 0 - 0 Jubilo Iwata [9] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 0 - 0 Avispa Fukuoka [2] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [17] Matsumoto Yama. 1 - 1 Omiya Ardija [13] +0 0-1

NHAT3

17:00 FT [8] Kataller Toyama 1 - 1 Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 0-0

VNB

17:00 FT [B-5] ĐT Long An 3 - 1 XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1/2 1-0

LATC

17:30 FT Jelgava 0 - 0 Ventspils +3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

TNKB

17:30 FT [7] Giresunspor 4 - 3 Adanaspor [12] - 1/2 2-0

NHATA

17:30 FT [7] Yokohama FM 2 - 1 Nagoya Grampus [3] +0 1-0

NHATA

17:30 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 0 Sagan Tosu [15] +0 0-0

NHATB

17:30 FT [12] Tochigi SC 4 - 1 Ryukyu [19] - 1/4 1-1

NGC

18:00 FT Veles Moscow 1 - 3 Ural S.r. +1/2 0-0

LATC

18:00 FT Spartaks Jurmala 1 - 3 FK Liepaja +1/4 0-1

MDVA

18:00 FT [10] Codru Lozova FC 0 - 1 CSCT Buiucani [6] 0-0

UZBA

18:00 FT [1] Pakhtakor 2 - 0 Sogdiana Jizzakh [6] - 2 1-0

TQA

18:35 FT [A-1] Guangzhou Ever. 5 - 0 Hebei CFFC [B-4] - 1 1/4 2-0

NGC

19:00 FT Yenisey 1 - 0 Spartak Moscow +1 0-0

NGC

19:00 FT Tekstilshchik Ivanov 0 - 0 Arsenal-Tula +1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

BLRA

19:00 FT [10] FK Minsk 2 - 1 Slavia Mozyr [11] - 1/2 1-0

ESTA

19:00 FT [8] Trans Narva 1 - 2 Flora Tallinn [1] 0-1

ITA3

20:00 FT [B-3] Alto Adige 3 - 0 Carpi [B-9] - 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT [C-13] Paganese 0 - 0 Virtus Francavilla [C-14] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [A-17] Piacenza 1 - 1 US Olbia [A-19] - 1/4 0-1

NGC

20:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 2 FK Tambov +1 1/4 0-1

NGC

20:00 FT Nizhny Nov 1 - 1 Khimki - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 9-10

TNKB

20:00 FT [2] Adana Demirspor 4 - 2 Umraniyespor [13] - 1 1/2 2-1

UZBA

20:00 FT [2] Nasaf Qarshi 2 - 0 FK AGMK [3] - 1/2 1-0

NGC

21:00 FT FK Orenburg 1 - 1 PFC Sochi +3/4 1-1

LATC

21:00 FT Valmiera / BSS 1 - 0 Tukums/Salaspils 0-0

CYPA

21:00 FT [8] Doxa Katokopia 2 - 0 Nea Salamina [12] +0 0-0

JORA

21:00 FT [9] Sareeh 1 - 2 Wihdat [1] +1 1/4 1-1

CHIA

21:00 FT 1 [13] San. Wanderers 2 - 1 Antofagasta [4] +0 1-0

GREA

21:15 FT [11] Apollon Smirnis 1 - 2 Pas Giannina [8] +0 0-2

TBNB

21:30 FT [2] Espanyol 2 - 0 Mirandes [7] - 1 2-0

NGC

22:00 FT Krylya Sovetov 3 - 0 Rotor Volgograd - 3/4 2-0

POLB

22:00 FT [6] Radomiak Radom 2 - 0 Puszcza Nie. [10] - 1/2 2-0

MLTA

22:00 FT [7] Floriana 1 - 0 Senglea Athletic [16] 1-0

MLTA

22:00 FT [8] Mosta 2 - 3 Hibernians [1] 2-2

MDVA

22:00 FT [2] Petrocub 2 - 0 Speranta [7] - 2 2-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Casertana 0 - 0 Catanzaro [C-4] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-9] Albinoleffe 1 - 0 AC Renate [A-2] +1/4 0-0

HLA

22:30 FT [15] RKC Waalwijk 1 - 1 Zwolle [11] +1/4 0-0

NGC

22:30 FT Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Akhmat Groznyi +1 0-0

FINB

22:30 FT [10] AC Kajaani 10 - 2 Mypa [12] - 2 1/2 5-1

POLB

22:40 FT [3] Gornik Leczna 2 - 0 Arka Gdynia [4] +1/2 0-0

KSB

22:45 FT [14] Al Khaleej(KSA) 1 - 0 Al Tai [19] 1-0

KSB

22:45 FT [7] Sahel (KSA) 0 - 0 Al Bukiryah [17] 0-0

QATA

22:45 FT [2] Al Sadd 1 - 3 Al Duhail SC [4] 0-2

KSB

22:55 FT [15] Al Shoalah 0 - 1 Jeddah Club [11] 0-0

EURWVL

22:59 FT [B-1] Đan Mạch Nữ 4 - 0 Israel Nữ [B-4] - 4 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [B-7] Mantova 5 - 2 Matelica [B-10] - 1/2 1-0

NGC

22:59 FT Chertanovo 0 - 4 Ufa +1 0-1

POLA

22:59 FT [1] Legia Wars. 2 - 1 Slask Wroclaw [7] - 3/4 0-0

TNKB

22:59 FT [9] Balikesirspor 0 - 0 Boluspor [15] +0 0-0

TNKB

22:59 FT [1] Altinordu SK 2 - 1 Altay [10] +1/4 2-1

DENB

22:59 FT [12] Skive IK 1 - 1 Vendsyssel FF [11] +0 0-1

KSB

23:05 FT [2] Al Feiha 3 - 1 Al Nojoom [20] 2-1

KSB

23:15 FT [8] Najran 1 - 3 Al Jabalain [4] 0-1

ITA3

23:30 FT [C-16] Potenza SC 1 - 1 Teramo [C-3] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Pesaro 0 - 1 Triestina [B-5] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-13] Legnano 0 - 2 Perugia [B-6] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-20] Arezzo 0 - 5 Padova [B-1] +1/2 0-3

ITA3

23:30 FT [A-16] Livorno 2 - 3 Novara [A-12] +1/2 1-2

ITA3

23:30 FT [A-11] Alessandria 0 - 1 Grosseto [A-13] - 1/2 0-0

DUB

23:30 FT [1] Hamburger 3 - 0 Erzgebirge Aue [7] - 1 1-0

DUC4B

23:30 FT [3] Wer.Bremen II 4 - 1 Oberneuland [14] - 1 1/4 4-0

DENB

23:30 FT [5] Fremad Amager 5 - 1 Helsingor [6] - 1/2 3-0

CHIA

23:30 FT [14] Coquimbo Unido 0 - 2 U.Concepcion [10] - 1/4 0-1

C1

23:55 FT 1 [A-4] RB Salzburg 2 - 2 Lok. Moscow [A-3] 1 - 1 3/4 1-1

C1

23:55 FT 2 [B-2] Real Madrid 2 - 3 Shakhtar Donetsk [B-3] 2 - 2 0-3

TBNB

00:00 FT [10] Lugo 3 - 0 Girona [13] +1/4 0-0

TBNB

00:00 FT [12] SD Ponferradina 1 - 0 Tenerife [17] +0 1-0

TBNB

00:00 FT [15] Las Palmas 2 - 1 Castellon [19] - 1/4 0-0

ITB

00:00 FT [2] Lecce 2 - 2 Cremonese [20] - 1/4 0-2

DUC3

00:00 FT 1 [6] Vik.Koln 3 - 2 Bayern Munich II [16] +0 3-1

DUC3

00:00 FT [4] Munchen 1860 1 - 2 Saarbrucken [1] - 1/4 0-2

DUC3

00:00 FT [12] Hallescher 4 - 1 Meppen [20] - 1/4 2-1

DUC3

00:00 FT [14] Kaiserslautern 1 - 1 Ingolstadt [2] +0 1-0

DUC3

00:00 FT [17] Unterhaching 0 - 1 Duisburg [18] - 1/2 0-1

DUC4B

00:00 FT [17] Wolfsburg II 1 - 3 Rehden [4] +0 0-2

DUC4N

00:00 FT [13] Mainz II 2 - 0 Stadtallendorf [22] 1-0

DUC4N

00:00 FT [17] Koblenz 0 - 2 Pirmasens [11] +1/4 0-2

DUC4N

00:00 FT [1] TSV Steinbach 2 - 4 Freiburg II [2] - 1/2 0-2

DUC4N

00:00 FT [9] TSG Balingen 2 - 1 Bayern Alzenau [20] - 1/4 2-0

LATC

00:00 FT Rigas Futbola Skola 3 - 2 Riga FC 2-1

TDB

00:00 FT [8] Vasteras 2 - 1 Akropolis IF [5] - 1/2 1-1

TDB

00:00 FT [13] Eskilstuna City 3 - 2 Trelleborgs [9] +0 2-2

TDB

00:00 FT [12] Norrby 0 - 2 Halmstads [1] +3/4 0-1

TDB

00:00 FT [14] Dalkurd FF 1 - 3 GIF Sundsvall [6] +0 0-2

TDB

00:00 FT [4] Osters 2 - 0 Umea [15] - 1 2-0

TDB

00:00 FT [2] Degerfors IF 2 - 0 Orgryte [10] - 1 3/4 2-0

DENB

00:00 FT [7] HB Koge 0 - 1 Fredericia [3] +1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT Schalke 04 II 3 - 0 FC Koln II [9] - 1/4 3-0

DUC4T

00:30 FT Fortuna Koln 4 - 1 Bonner SC [11] - 1 1/4 2-1

DUC4T

00:30 FT Preussen Munster 2 - 1 Wiedenbruck [16] - 1 2-1

DUC4T

00:30 FT [3] Oberhausen 3 - 1 Sportfreunde Lotte - 1 1-0

DUC4T

00:30 FT RW Ahlen 2 - 2 Wegberg-Beeck - 1/4 2-2

LUXA

01:00 FT [1] Dudelange 3 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 1-0

LUXA

01:00 FT [4] Wiltz 1 - 2 Fola Esch [2] 0-2

LUXA

01:00 FT 1 [10] Racing Union 0 - 0 Rodange 91 [8] 0-0

LUXA

01:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 2 Mondorf-les. [13] 0-2

LUXA

01:00 FT [9] UNA Strassen 3 - 2 Hostert [12] 2-0

LUXA

01:00 FT [11] UT Petange 2 - 0 Victoria Rosport [5] 1-0

LUXA

01:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 4 Differdange [3] 1-3

ITA3

01:30 FT [A-10] Pontedera 1 - 0 Lecco [A-4] +0 1-0

ITA3

01:30 FT [C-17] Viterbese Calcio 1 - 1 AS Bisceglie [C-15] - 1/2 1-0

ITA3

01:30 FT [B-4] Modena 0 - 0 Feralpisalo [B-2] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [18] Cardiff City 1 - 1 Bournemouth [2] +1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [13] QPR 0 - 2 Preston North End [15] +0 0-1

ANHB

01:45 FT [19] Sheffield Wed. 1 - 2 Brentford [9] +1/4 1-2

ANHB

01:45 FT 1 [8] Stoke City 2 - 2 Barnsley [14] - 1/2 1-2

ANHB

01:45 FT [5] Watford 3 - 1 Blackburn Rovers [12] - 1/2 2-1

ITA3

01:45 FT [A-1] Pro Vercelli 1 - 0 Juventus U23 [A-7] - 1/4 1-0

ITA3

01:45 FT 1 [A-3] Carrarese 2 - 0 Pistoiese [A-18] - 3/4 0-0

ITA3

01:45 FT [C-11] SS Monopoli 0 - 0 Bari [C-2] +1/4 0-0

ITA3

01:45 FT [B-18] US Fermana 2 - 1 Gubbio [B-15] +0 1-1

ITA3

01:45 FT [B-14] Imolese Calcio 1 - 1 Sambenedettese [B-11] +0 1-1

ITA3

01:45 FT [A-6] Pro Sesto 1 - 0 Giana Erminio [A-14] +0 0-0

ITA3

01:45 FT [C-9] Catania 1 - 3 Ternana [C-1] +0 0-1

ITA3

01:45 FT [B-8] Cesena 3 - 0 Fano [B-19] +0 3-0

ITA3

01:45 FT [B-17] Ravenna 2 - 0 Virtus Verona [B-12] +0 2-0

C1

02:00 FT 1 [D-4] Midtjylland 0 - 4 Atalanta [D-3] 1 +1 0-3

C1

02:00 FT 1 [D-2] Ajax 0 - 1 Liverpool [D-1] 2 +1 0-1

C1

02:00 FT 3 [B-4] Inter Milan 2 - 2 M.gladbach [B-1] 1 - 3/4 0-0

C1

02:00 FT 5 [C-1] Man City 3 - 1 Porto [C-2] 1 - 1 3/4 1-1

C1

02:00 FT 2 [A-1] Bayern Munich 4 - 0 Atletico Madrid [A-2] 4 - 3/4 2-0

C1

02:00 FT 1 [C-3] Olympiakos 1 - 0 Marseille [C-4] - 1/4 0-0

CHIA

02:00 FT 1 [5] Univ. de Chile 2 - 2 Audax Italiano [11] - 1/2 2-0

MLTA

02:15 FT [3] Sliema Wanderers 1 - 2 Gudja United [5] 1-1

TBNB

02:30 FT [9] Fuenlabrada 0 - 0 UD Logrones [11] - 1/4 0-0

TBNB

02:30 FT [5] Almeria 1 - 1 Cartagena [16] - 1/2 0-1

BRB

02:30 FT [18] Figueirense/SC 2 - 0 CRB/AL [11] +1/4 1-0

COLC

03:00 FT [8] Pereira 1 - 0 Tigres(COL) [3] - 3/4 0-0

COLC

03:00 FT [15] Jag de Cordoba 0 - 1 Dep.Quindio [1] +0 0-0

VENA

04:00 FT [A-3] Mineros Guayana 3 - 1 Yaracuyanos [A-4] - 3/4 -

VENA

04:00 FT 1 [A-2] Dep.Lara 0 - 0 Puerto Cabello [A-7] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT [3] U. Espanola 1 - 0 Cobresal [9] - 3/4 0-0

BRB

05:00 FT [5] Cuiaba/MT 3 - 3 Parana/PR [15] - 1/2 1-1

BRB

05:00 FT [3] Sampaio Correa/MA 1 - 3 Confianca/SE [10] - 1/4 0-2

MEXB

05:00 FT [10] Tlaxcala FC 2 - 1 Sonora [3] - 1/4 0-0

LIB

05:15 FT [F-1] Nacional Montevideo 2 - 0 Alianza Lima [F-4] - 1 3/4 2-0

LIB

05:15 FT [F-2] Racing Club 2 - 1 Estu.Merida [F-3] - 2 1/4 0-0

COLC

06:00 FT [34] La Equidad 1 - 2 Cucuta [5] - 1 0-1

VENA

07:00 FT [A-9] Carabobo 0 - 0 Atl.Venezuela [A-8] +0 0-0

MEXB

07:05 FT [14] Leones Negros UdeG 0 - 1 Cancun FC [5] - 1/4 0-0

LIB

07:30 FT [A-2] Independiente JT 2 - 0 Barcelona SC [A-4] - 3/4 1-0

LIB

07:30 FT 1 [B-3] Bolivar 2 - 3 Guarani CA [B-2] - 1 1/4 0-1

LIB

07:30 FT [A-1] Flamengo/RJ 3 - 1 Junior Barranquilla [A-3] - 3/4 2-0

LIB

07:30 FT [B-1] Palmeiras/SP 5 - 0 Tigre [B-4] - 2 1-0

BRA

07:30 FT [17] Vasco DG/RJ 1 - 2 Corinthians/SP [9] +0 0-1

COLC

08:00 FT [13] Envigado 3 - 0 Once Caldas [18] +1/4 1-0

COLC

08:00 FT [25] Boyaca Chico 1 - 1 Real San Andres [2] 0-1

MEXB

09:05 FT [12] Dorados 1 - 1 CD Tapatio [9] 0-0

MEXC

09:05 FT 1 [E-1] Club Tijuana 0 - 1 Monterrey [B-1] +1/4 0-1

EURWVL

23:00 Hoãn [C-1] Na Uy Nữ - Belarus Nữ [C-4] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Trapani - Vibonese [C-10] -

DUC4N

23:30 Hoãn [18] Sonnenhof - Stuttgart II [14] - 1/4 -

DUC4T

23:30 Hoãn [5] M.gladbach II - Essen [2] -

DUC4T

00:30 Hoãn [1] Rodinghausen - A.Aachen [7] - 1/2 -

DUC4T

00:30 Hoãn Bergisch Gladbach - Wuppertaler [13] -

LUXA

01:00 Hoãn [14] Progres Niedercorn - Swift Hesperange [6] -

TBNB

02:30 Hoãn [21] Sabadell - Alcorcon [18] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1