KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 18/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT 1 [7] Wollongong Wolves 1 - 3 Sydney Utd [2] 1-1

NHATA

11:00 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 0 Kashima Antlers [6] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [9] Nagano Parceiro 3 - 1 Vanraure Hachinohe [11] - 1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] FC Imabari 0 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Gainare Tottori 1 - 1 Gamba Osaka U23 - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [14] Kamatamare San. 1 - 1 Sagamihara +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT Blaublitz Akita 0 - 0 Fujieda MYFC [10] - 1/2 0-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [12] MIO Biwako 1 - 1 Honda Lock [15] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 5 - 2 Nara Club [11] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 3 - 0 Tokyo Musashino [16] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Iwaki FC 1 - 2 Sony Sendai [4] 0-2

NHATJFL

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Honda FC [1] 1-1

NHATW

11:00 FT INAC Leonessa Nữ 4 - 1 NTV Beleza Nữ 4-0

NHATW

11:00 FT JEF United Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-1

HQB

11:30 FT Suwon FC 3 - 4 Jeonnam Dragons [4] - 1/2 3-3

NHATA

12:00 FT [20] Yokohama FC 1 - 0 FC Tokyo [12] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Sagan Tosu [4] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [19] Oita Trinita 0 - 1 Gamba Osaka [16] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 4 - 1 Ehime FC [19] - 1 2-0

NHATB

12:00 FT [17] Thespa Kusatsu 0 - 1 Avispa Fukuoka +1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 0 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1 0-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 3 Alb. Niigata (JPN) [5] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 3 - 2 Omiya Ardija [15] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 0 - 1 Jubilo Iwata [1] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 1 - 2 Fukushima Utd [4] - 1/2 0-0

HQA

12:00 FT Busan I'Park 0 - 0 Suwon Bluewings [4] +1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Shonan Bellmare 3 - 2 Kashiwa Reysol [18] +3/4 1-1

NHATA

14:00 FT [5] Urawa Red 6 - 0 Vegalta Sendai [15] - 3/4 3-0

NHAT3

14:00 FT [7] Kagoshima 0 - 0 Cerezo Osaka U23 - 1 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 0 - 1 Ansan Greeners [7] +0 0-0

HQA

14:30 FT [1] Jeonbuk H.Motor 4 - 1 Gwangju [12] - 1 1/4 2-0

TQA

14:30 FT [A-5] Luoyang Longmen 1 - 0 Wuhan Zall [B-6] +1/4 1-0

KAZA

15:00 FT [8] Shakhter Kar. 0 - 1 Ordabasy [4] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 0 - 3 Brisbane Knights [12] - 3/4 0-3

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 3 - 0 Capalaba [11] - 2 1/4 2-0

NHATA

15:00 FT [10] Sanf Hiroshima 2 - 1 Vissel Kobe [8] +0 2-0

NHAT3

15:00 FT [3] Kataller Toyama 0 - 1 Grulla Morioka [5] - 1 0-0

AUSBPL

15:15 FT Grange Thistle 1 - 1 Toowong FC [7] - 1/4 1-0

VNB

15:30 FT [13] An Giang 0 - 3 Phố Hiến [12] +3/4 0-1

TBN3

16:00 FT [D2-3] Sevilla B 0 - 1 UCAM Murcia [D2-1] +0 0-0

TBN3

16:30 FT [E1-10] Getafe B 1 - 2 Rayo Majada. [E1-2] +1/4 0-0

TBN3

16:30 FT [A2-4] Valladolid II 1 - 0 Burgos CF [A2-1] +0 0-0

TBN3

16:30 FT [D1-8] Cadiz B 2 - 0 Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 1-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 0 - 4 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-2

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 4 - 0 Geylang Intl [6] 2-0

TBNA

17:00 FT 2 Eibar 0 - 0 Osasuna [6] 3 +0 0-0

TBN3

17:00 FT [B2-4] Tudelano 2 - 0 Ejea [B2-8] - 1/4 2-0

TBN3

17:00 FT 1 [E1-5] Atl. Baleares 4 - 0 Inter de Madrid [E1-4] 1 - 3/4 2-0

TBN3

17:00 FT 1 [E1-1] S.S. Reyes 0 - 1 Navalcarnero [E1-6] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 1 - 0 UD Poblense [E1-9] 1 - 3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-4] Levante B 0 - 1 Ibiza-Eivissa [C2-1] 0-1

TBN3

17:00 FT [C1-10] Espanyol B 2 - 1 AE Prat [C1-7] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-8] Pena Deportiva 1 - 0 Villarreal B [C2-3] +1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-8] CD Lealtad 1 - 0 Covadonga [A2-10] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E2-9] Socuellamos 1 - 1 Badajoz [E2-1] +1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-7] Real Oviedo B 0 - 1 Union Langreo [A2-6] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 1 - 2 Real Madrid B [E1-3] 1 +0 0-2

TBN3

17:00 FT [E2-6] Melilla CD 3 - 0 CP Villarrobledo [E2-10] 1-0

TBN3

17:00 FT 1 [A2-3] Numancia 3 - 1 Marino de Luanco [A2-5] - 1 2-0

AZEA

17:00 FT 1 [1] Neftchi Baku 1 - 0 Sabah FK [8] - 3/4 1-0

ESTA

17:00 FT [9] Tammeka Tartu 4 - 2 Kuressaare [7] - 3/4 1-2

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 0 Nagoya Grampus [2] - 3/4 1-0

HQA

17:00 FT [7] Pohang Steelers 4 - 0 Ulsan Hyundai [2] +1/4 1-0

VNB

17:00 FT [11] Bình Phước 0 - 1 Khánh Hòa [1] 0-0

VNB

17:00 FT [2] Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 4 Bình Định - 3/4 0-2

BDNB

17:15 FT [18] Academica Coim 2 - 1 Penafiel [7] - 1/4 2-0

HLA

17:15 FT [4] Feyenoord 1 - 1 Sparta Rotterdam [17] - 1 1/2 1-0

ITA

17:30 FT 3 [11] Bologna 3 - 4 Sassuolo [9] 2 +0 2-1

POLA

17:30 FT [14] Wisla Plock 1 - 0 Slask Wroclaw [5] +1/4 0-0

GEOA

17:30 FT [4] Saburtalo 0 - 1 Dinamo Batumi [1] 0-0

TNKB

17:30 FT 1 Osmanlispor 1 - 1 Giresunspor +3/4 1-0

UZBA

17:30 FT 1 [13] Andijan 1 - 1 Sogdiana Jizzakh [2] 1-0

BLRA

17:45 FT FC Smolevichi 1 - 4 Torpedo Zhodino [10] +2 1/4 1-1

ANHA

18:00 FT Sheffield Utd 1 - 1 Fulham 2 - 1/4 0-0

ANHB

18:00 FT [20] Preston North End 0 - 1 Cardiff City [22] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-10] CD Marino 0 - 1 Linense [D1-3] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 0 - 0 San Fernando [D1-2] 1 +1/2 0-0

DUC3

18:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 1 Unterhaching - 1/4 0-0

PHA

18:00 FT 2 [12] Strasbourg 2 - 3 Lyon [9] 3 +3/4 1-3

NGA

18:00 FT [13] Arsenal-Tula 1 - 0 Ural S.r. [16] - 1/4 1-0

NGA

18:00 FT Rotor Volgograd 0 - 2 FK Tambov +0 0-0

KAZA

18:00 FT 2 [13] Zhetysu Taldykorgan 2 - 4 Kairat Almaty [3] +1 2-1

UKRA

18:00 FT Olimpik Donetsk 0 - 1 Vorskla [3] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 4 - 5 Sukhothai - 1 1-3

THAA

18:00 FT [1] Buriram Utd 1 - 2 Nakhon Ratch. [8] - 1 1/4 0-1

UZBA

18:00 FT Buxoro 0 - 0 Nasaf Qarshi [4] 0-0

DUB

18:30 FT Wurzburger 0 - 2 Holstein Kiel [15] +3/4 0-1

DUB

18:30 FT [9] Fort.Dusseldorf 2 - 2 Jahn Regensburg [2] - 1/2 0-2

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 2 - 1 Heidenheim [11] +0 0-0

DUB

18:30 FT [5] Paderborn 07 1 - 0 Hannover 96 [14] +1/2 1-0

DUC4DB

18:30 FT 1 [4] CZ Jena 2 - 1 Chemnitzer [10] - 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [12] Ger.Halberstadt 1 - 2 Viktoria Berlin +1 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [15] Hertha Berlin II 0 - 0 E.Cottbus [8] +1/4 0-0

DUC4DB

18:30 FT [16] Union Furstenwalde 2 - 0 SV Lichtenberg [13] - 3/4 1-0

BIA

18:30 FT [15] Zulte-Waregem 1 - 3 Antwerpen [7] +1/4 1-0

TQA

18:35 FT [B-5] Sh. Shenhua 0 - 0 Shanghai Port [B-1] +1 0-0

TBNA

19:00 FT 3 [8] Athletic Bilbao 2 - 0 Levante [19] 1 - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 3 - 1 Drochtersen/Assel [A-5] +0 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-3] Teutonia Ottensen 1 - 2 Ein. Norderstedt [A-7] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [6] FC Koln II 4 - 0 Oberhausen [7] - 1/4 2-0

ARMA

19:00 FT [9] Alashkert 0 - 0 Pyunik [3] - 1/2 0-0

AZEA

19:00 FT [6] Sumqayit 2 - 1 Zire IK [4] +0 1-1

POLB

19:00 FT [4] Sandecja 0 - 0 GKS Belchatow - 1/4 0-0

ESTA

19:00 FT [5] TJK Legion 0 - 2 Paide Linname. [3] +1 3/4 0-0

GREU20

19:00 FT [2] Olympiakos U20 1 - 0 Atromitos U20 [6] -

GREU20

19:00 FT [12] Larissa U20 1 - 1 Asteras Tripolis U20 [9] -

MDVA

19:00 FT CSCT Buiucani 0 - 0 Petrocub [1] 0-0

DENA

19:00 FT [12] Vejle 3 - 2 Lyngby - 1 1-1

DENA

19:00 FT [9] Aarhus AGF 3 - 0 AC Horsens - 1 1-0

THAA

19:00 FT [14] Suphanburi 0 - 0 Chonburi [7] +1/4 0-0

THAA

19:00 FT Rayong FC 2 - 7 Port FC [5] +1 1-4

BULA

19:15 FT [12] Botev Vratsa 0 - 0 CSKA 1948 Sofia [11] +1/4 0-0

DUC4N

19:30 FT Freiburg II 1 - 2 TSG Balingen [16] - 1 1/4 0-0

HLA

19:30 FT ADO Den Haag 0 - 2 Vitesse Arnhem [6] +3/4 0-1

HLA

19:30 FT [1] Ajax 5 - 1 Heerenveen [9] - 2 3-0

MKDA

19:30 FT Sileks Kratovo 4 - 3 Rabotnicki [6] 1-0

MKDA

19:30 FT [3] Academy Pandev 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

MKDA

19:30 FT [8] FC Struga 3 - 0 Belasica Strumica 2-0

MKDA

19:30 FT [10] Borec Veles 2 - 1 Makedonija [9] 0-0

MKDA

19:30 FT [2] Renova 0 - 0 Pelister [12] 0-0

HUNA

19:30 FT [4] Paksi 3 - 1 Zalaegerzseg [6] +0 1-1

TDA

19:30 FT [5] Hammarby 4 - 2 Mjallby AIF [13] - 3/4 3-1

TDA

19:30 FT [4] Elfsborg 3 - 1 Kalmar [7] - 3/4 2-0

TDA

19:30 FT [10] Sirius 2 - 3 Ostersunds [16] - 1 0-1

UZBA

19:30 FT [1] Pakhtakor 3 - 1 Qyzylqum [9] 1-1

ANHA

20:00 FT 3 [15] Crystal Palace 1 - 1 Brighton [5] 2 +0 1-0

ANHU23

20:00 FT 1 [2-13] Southampton U23 0 - 1 Blackburn U23 [1-12] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-1] Man City U23 4 - 0 Leicester City U23 [1-11] 2-0

ITA

20:00 FT 2 [17] Spezia 2 - 2 Fiorentina [8] 2 +1 1/4 1-2

ITA

20:00 FT 1 2 [13] Torino 2 - 3 Cagliari [20] 3 - 1/4 1-2

ITA3

20:00 FT Perugia 2 - 0 US Fermana [B-19] - 1/2 2-0

ITA3

20:00 FT 1 Cavese 0 - 2 Viterbese Calcio [B-21] - 1/2 0-2

ITA3

20:00 FT Novara 1 - 2 Pontedera [B-15] 1-1

ITA3

20:00 FT [B-18] Pistoiese 2 - 1 Piacenza [A-17] - 1/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-14] US Olbia 1 - 1 Livorno +0 0-0

ITA3

20:00 FT AS Bisceglie 2 - 1 Palermo [C-3] +1/2 2-0

ITA3

20:00 FT [B-7] Gubbio 1 - 2 Cesena [B-2] +0 0-0

ITA3

20:00 FT 1 Fano 1 - 2 Imolese Calcio [B-6] - 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT Carpi 4 - 1 Arezzo - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT 1 [11] Meppen 0 - 1 Vik.Koln [18] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-8] VfV 06 Hildesheim 2 - 4 Hannoverscher SC [B-9] - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-10] Hansa Luneburg 1 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +3/4 1-0

PHA

20:00 FT 4 [6] Angers 1 - 1 Metz [19] 2 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 2 [8] Monaco 1 - 1 Montpellier [13] 1 1 - 1/2 0-0

PHA

20:00 FT 3 [7] Nantes 3 - 1 Stade Brestois [18] 2 - 1/4 2-0

POLA

20:00 FT [9] Stal Mielec 0 - 6 Wisla Krakow [13] +1/4 0-3

CROA

20:00 FT [4] Hajduk Split 0 - 1 Sibenik [8] - 1 1/2 0-1

GREA

20:00 FT [10] OFI Creta 2 - 2 Panathinaikos [6] +1/4 1-0

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians Paola 1 - 1 Valletta [8] 0-1

NORB

20:00 FT [14] Stjordals Blink 1 - 2 Ullensaker/Kisa [13] - 1/2 0-2

NORB

20:00 FT [9] Ranheim IL 1 - 1 Lillestrom +0 0-0

FINA

20:00 FT [1] Helsinki 3 - 0 HIFK [6] - 2 0-0

FINA

20:00 FT [10] IFK Mariehamn 2 - 3 Seinajoen JK [4] +1/4 0-1

FINA

20:00 FT [2] KuPS 0 - 2 Honka [9] - 1/2 0-1

FINA

20:00 FT Ilves II 0 - 2 Inter Turku [3] +0 0-0

SLOA

20:00 FT [7] Tabor Sezana 2 - 0 NK Bravo [3] +1/4 1-0

CYPA

20:00 FT [12] Ethnikos Achnas 1 - 2 Omonia Nicosia [7] +1 0-2

TNKA

20:00 FT 2 [17] Antalyaspor 1 - 1 Gaziantep B.B [12] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [6] Fatih Karagumruk 1 - 1 Kasimpasa [19] +0 1-0

TNKB

20:00 FT [10] Boluspor 1 - 2 Tuzlaspor [7] +1/4 1-0

DENB

20:00 FT [11] Vendsyssel FF 1 - 1 Fredericia [4] +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 3 [8] FC Koln 1 - 1 Ein.Frankfurt [15] 2 +1/4 0-1

DUC4T

20:30 FT [15] A.Aachen 0 - 0 Schalke 04 II [14] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [3] CSKA Moscow 3 - 1 Din. Moscow [2] - 1/4 0-0

KAZA

20:30 FT [9] Caspiy Aktau 0 - 1 Tobol Kostanay [1] +3/4 0-0

DENB

20:30 FT [1] Helsingor 2 - 1 Skive IK - 3/4 1-0

URUA

20:30 FT [6] CA Torque 1 - 2 CA Progreso [15] - 1/2 0-1

BLRA

20:45 FT [8] Isloch 2 - 2 Bate Borisov [3] +3/4 1-1

TBNA

21:00 FT 1 4 [13] Villarreal 2 - 1 Valencia [11] 1 - 3/4 1-1

TBNB

21:00 FT Rayo Vallecano 1 - 0 Espanyol +0 0-0

BDNA

21:00 FT [18] Belenenses 0 - 0 Moreirense [14] - 1/4 0-0

BDNA

21:00 FT [9] Pacos Ferreira 2 - 1 Santa Clara [17] - 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT [8] Academico Viseu 0 - 2 Cova Piedade - 1/4 0-2

BDNB

21:00 FT 1 [14] SC Covilha 2 - 2 Vilafranquense [16] - 1/4 1-1

BIA

21:00 FT RE Mouscron 0 - 2 Eupen [5] +1/2 0-0

BIB

21:00 FT [6] RWD Molenbeek 3 - 4 RFC Seraing +0 2-3

SVKA

21:00 FT [7] MSK Zilina 2 - 1 Spartak Trnava [2] - 1/2 1-0

TSA

21:00 FT [8] Luzern 2 - 2 St. Gallen [9] +1/4 0-1

TSA

21:00 FT [7] Sion 0 - 0 Lausanne Sports [10] +0 0-0

UKRA

21:00 FT 1 [6] PFK Aleksandriya 4 - 3 Inhulets Petrove [12] - 1/4 4-1

DENA

21:00 FT [11] Sonderjyske 2 - 0 Brondby [6] +1/4 0-0

TBN3

21:30 FT [A1-1] Salamanca 2 - 0 Compostela [A1-5] - 1/4 1-0

ARMA

21:30 FT [1] Ararat-Armenia 7 - 0 Shirak 4-0

QATA

21:30 FT [8] Ahli Doha 2 - 0 Sailiya [12] +0 1-0

HLA

21:45 FT [18] Zwolle 0 - 3 PSV Eindhoven [2] +1 0-3

HLA

21:45 FT [15] Groningen 0 - 0 Utrecht [3] +1/4 0-0

BULA

21:45 FT [5] Cherno More 3 - 0 PFK Montana - 3/4 2-0

TBN3

22:00 FT 1 [C1-8] UE Llagostera 0 - 0 Andorra FC [C1-4] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-8] Coruxo 0 - 1 Zamora CF [A1-3] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [B1-4] Real Sociedad B 1 - 0 Leioa [B1-11] - 1/2 1-0

TBN3

22:00 FT [B2-9] Haro Deportivo 0 - 1 CD Calahorra [B2-1] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [D2-2] Linares Deportivo 0 - 0 Yeclano Dep. [D2-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-7] Racing Ferrol 2 - 3 Pontevedra [A1-6] +0 1-1

PHA

22:00 FT 2 [20] Saint Etienne 1 - 3 Nice [2] 5 +0 0-2

BLRA

22:00 FT [1] Shakhter Soligo. 0 - 1 Dinamo Minsk [2] - 3/4 0-0

HUNA

22:00 FT [8] Budapest Honved 2 - 2 MOL Fehervar FC [5] +3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [1] FK Partizan 1 - 1 Crvena Zvezda [2] +1/4 1-0

SLOA

22:00 FT [4] O.Ljubljana 1 - 0 CM Celje [5] - 1/2 0-0

KSAA

22:00 FT [14] Al Baten 0 - 1 Al Ahli (KSA) [8] 0-1

KSAA

22:00 FT [6] Al Nasr (KSA) 1 - 2 Al Fateh [7] 0-1

GREA

22:15 FT Larissa 1 - 3 Asteras Tripolis [8] +1/4 0-1

AUTC

22:15 FT [10] Wolfsberger AC 2 - 2 SV Ried [2] - 3/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3

KSAA

22:20 FT 1 [1] Dhamak 2 - 3 Al Raed [10] 1-3

ANHA

22:30 FT [6] Tottenham 3 - 3 West Ham Utd [4] 5 - 3/4 3-0

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-10] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-2] Catanzaro 2 - 1 Foggia [C-4] 1 - 3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-7] Turris Neapolis 1 - 1 SS Monopoli [B-5] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-16] Pergolettese 1 - 0 Pro Sesto [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-1] Padova 1 - 1 Legnano [A-15] - 3/4 0-1

POLA

22:30 FT [15] Legia Wars. 2 - 1 Zaglebie Lubin [11] - 3/4 1-1

CYPA

22:30 FT [6] Apoel FC 0 - 1 Pafos FC [8] - 1 0-0

TDA

22:30 FT [9] Varbergs BoIS 1 - 3 Norrkoping [6] +1/2 1-2

TDA

22:30 FT [3] AIK Solna 2 - 0 Goteborg [11] - 1/4 1-0

EGYA

22:30 FT Tanta FC 1 - 2 Al Masry [11] +1 0-1

RMNA

22:45 FT Hermannstadt 1 - 1 UTA Arad [6] - 1/2 1-0

URUA

22:45 FT [12] CA Rentistas 1 - 2 Liverpool P. (URU) [4] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 1 - 1 Recreativo Huelva [D1-6] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [C1-6] Badalona 1 - 0 L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-1] Algeciras 0 - 0 Marbella [D1-9] +1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 0 - 1 Talavera [E2-5] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 1 Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [C2-7] La Nucía 0 - 0 Orihuela [C2-9] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-5] Cordoba 1 - 0 Lorca Deportiva [D2-10] - 1 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [C1-1] Barcelona B 1 - 0 Gimnastic T. [C1-2] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-8] Ejido 3 - 0 Real Betis B [D2-4] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 1 - 1 Portugalete [B1-6] 1 - 1 0-1

ITA

22:59 FT 3 [14] Udinese 3 - 2 Parma 2 - 1/2 1-1

DUA

22:59 FT 3 Schalke 04 1 - 1 Union Berlin [5] 1 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT [12] Rostov 3 - 0 Akhmat Groznyi [10] - 1/4 1-0

IREA

22:59 FT 1 Shelbourne 1 - 0 Sligo Rovers [3] +0 1-0

NORA

22:59 FT [16] Stabaek 4 - 0 Aalesund - 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [5] Kristiansund 0 - 0 Rosenborg [3] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT 1 [9] Stromsgodset 1 - 1 Start Kristiansand - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 2 - 0 Sarpsborg [13] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [18] Goztepe 2 - 3 Fenerbahce [5] +1/2 1-2

TNKB

22:59 FT [11] Bursaspor 3 - 1 Balikesirspor [19] - 1/2 1-1

DENA

22:59 FT [2] Kobenhavn 1 - 2 Aalborg BK [4] - 3/4 0-2

COLA

22:59 FT [6] La Equidad 2 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 1/2 0-1

TBNB

23:15 FT [17] Mirandes 0 - 0 Mallorca +0 0-0

TBNB

23:15 FT [18] Zaragoza 1 - 2 Malaga [9] - 1/2 0-2

BIA

23:15 FT 1 [10] Genk 2 - 1 Charleroi [4] +0 1-0

TBNA

23:30 FT 1 Huesca 2 - 2 Valladolid 2 - 1/4 0-1

TBNA

23:30 FT 2 [16] Alaves 0 - 2 Elche [15] 5 - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT Sambenedettese 2 - 0 Mantova [A-19] - 1/4 2-0

BDNA

23:30 FT SC Farense 3 - 3 Famalicao [15] - 1/4 2-0

UKRA

23:30 FT [5] SK Dnipro-1 2 - 0 Desna Chernigiv [9] +1/4 1-0

QATA

23:45 FT [4] Al Garrafa 2 - 0 Al Kharaitiyat FC - 1 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-4] Deportivo 2 - 1 CF Salmantino [A1-9] 0-0

BLRA

00:00 FT [6] Dinamo Brest 5 - 2 Rukh Brest [5] - 3/4 1-2

SLOA

00:00 FT [6] Mura 1 - 2 Aluminij [9] - 1 1-2

KSAA

00:00 FT [2] Al Ittihad (KSA) 1 - 2 Al Ettifaq [12] 0-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 1 - 0 Toluca [3] - 1/2 0-0

BULA

00:15 FT [4] Slavia Sofia 1 - 0 Levski Sofia [10] +1/4 1-0