KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 17/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 0 - 0 Roas. Kumamoto [8] +1/2 0-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Maruyasu Okazaki 2 - 1 Suzuka Unlimited [5] 0-1

AUSSL

11:30 FT [12] Para Hills Knights 3 - 1 Modbury Jets [11] 0-0

HQB

11:30 FT [9] Anyang 1 - 1 Seoul E-Land [3] +1/2 1-1

HQB

11:30 FT 1 [5] Daejeon Hana Citizen 0 - 1 Bucheon 1995 [8] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Tokushima Vortis 0 - 1 Ventforet Kofu [4] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 0 Tochigi SC [10] - 1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 2 - 1 Vegalta Sendai Nữ [7] 2-0

HQA

12:00 FT [4] Sangju Sangmu 2 - 1 Daegu [5] +1/4 2-0

HQ3

12:00 FT [B-8] Jeonju EM 0 - 1 Cheonan City [B-3] 0-0

NHATA

13:00 FT [4] Cerezo Osaka 4 - 1 Yokohama FM [9] +1/4 1-0

NHATB

13:00 FT [14] JEF United Chiba 0 - 0 Machida Zelvia [19] +0 0-0

NHATB

13:00 FT [5] Giravanz Kita. 1 - 1 V-Varen Nagasaki [3] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [A-6] Hwaseong FC 2 - 2 GimPo Citizen [A-8] 1-1

HQ3

13:00 FT [B-7] Chuncheon FC 2 - 0 Yangju FC [B-5] 0-0

HQ3

13:00 FT [B-4] Pyeongtaek FC 1 - 3 Changwon City [B-1] 0-1

HQ3

13:00 FT [A-2] Gyeongju KHNP 0 - 0 Gangneung City [A-3] 0-0

HQ3

13:00 FT [A-4] Busan Transp. 3 - 1 Mokpo City [A-5] 0-1

KAZA

14:00 FT [11] Okzhetpes 2 - 1 FK Kyzylzhar [9] - 1/4 0-1

AUSBPL

14:00 FT [8] Bayside Utd 1 - 1 Caboolture Sports [10] 0-1

AUSQSL

14:00 FT [7] Moreton Bay Utd 2 - 1 Redlands Utd [13] - 1 1-1

HQB

14:00 FT [4] Gyeongnam 0 - 1 Jeju Utd [1] +1/2 0-0

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 1 - 3 Gold Coast Utd [8] - 1/4 1-2

HQA

14:30 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 1 FC Seoul [8] +0 0-0

TQA

14:30 FT [A-7] Dalian Yifang 1 - 2 Shijiazhuang YJ [B-6] - 3/4 1-1

TQA

14:30 FT [A-3] Shandong Luneng 2 - 2 Beijing Guoan [B-2] +1/4 2-0

AUSBPL

15:00 FT [12] North Star 3 - 2 The Gap [11] 2-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [1] St George Saints 5 - 3 Taringa Rovers [5] 2-1

HQ3

15:00 FT [B-2] Cheongju FC 1 - 1 Gyeongju Citizen [B-6] 0-0

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 4 - 0 Eastern Suburbs [10] - 1 2-0

AUSQSL

15:30 FT [4] Gold Coast Knights 2 - 1 Queensland Lion [3] +1/4 0-0

NGB

16:00 FT 1 [21] Tom Tomsk 0 - 1 Baltika [7] +1/4 0-1

KAZA

16:00 FT [8] FK Taraz 2 - 2 Kaisar Kyzylorda [7] +0 2-0

UKRU21

16:00 FT [14] Olimpik Donetsk U21 1 - 1 Vorskla U21 [10] 0-0

VNB

16:00 FT [B-3] Thừa Thiên Huế 0 - 0 ĐT Long An [B-5] - 3/4 0-0

NHATB

16:30 FT [16] Ryukyu 2 - 0 Matsumoto Yama. [13] - 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [8] Tanjong Pagar 0 - 1 Balestier Kh. [5] 0-0

SINA

16:30 FT [2] Tampines Rovers 1 - 2 Hougang Utd [6] 0-2

BDNB

17:00 FT [5] Arouca 1 - 0 Benfica B [7] - 1/2 0-0

NGB

17:00 FT [6] Veles Moscow 3 - 0 Chertanovo [19] - 3/4 1-0

NGB

17:00 FT [9] Yenisey 3 - 2 Chayka FK Pesch [12] +0 2-1

AZEA

17:00 FT 1 [6] Səbail FK 1 - 1 Keşla FK [8] +1/2 0-0

ESTA

17:00 FT [3] Levadia T. 2 - 0 Tulevik Viljandi [6] - 3 2-0

LATA

17:00 FT [7] Jelgava 0 - 2 Riga FC [1] +2 1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [A-7] Daejeon Korail 0 - 0 Gimhae City [A-1] 0-0

GEOA

17:30 FT [7] Samtredia 0 - 0 FC Telavi [6] 0-0

TNKA

17:30 FT [15] Rizespor 5 - 3 Ankaragucu [20] - 1/4 2-3

TNKB

17:30 FT [9] Bandirmaspor 1 - 1 Eskisehirspor [18] - 1 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [11] Umraniyespor 1 - 2 Keciorengucu [6] +1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [2] Samsunspor 0 - 3 Istanbulspor AS [3] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT 1 [3] Gornik Leczna 0 - 0 Widzew Lodz [10] +1/4 0-0

THA

17:45 FT [6] Chiangrai Utd 2 - 1 Ratchaburi [8] - 1/2 1-0

ANHU23

18:00 FT 1 [1-6] Chelsea U23 3 - 2 Derby County U23 [1-7] - 1 0-0

TBNA

18:00 FT 4 [9] Granada 1 - 0 Sevilla [4] 4 1 +1/2 0-0

DUB

18:00 FT 1 [16] Ein.Braunschweig 2 - 1 Bochum [3] +1/2 1-1

DUB

18:00 FT [2] Greuther Furth 0 - 1 Hamburger [1] 1 +1/4 0-1

DUB

18:00 FT [5] Karlsruher 3 - 0 Sandhausen [17] +0 2-0

NGA

18:00 FT [1] Zenit 3 - 1 PFC Sochi [4] - 1 1/4 2-0

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 0 - 3 FK Orenburg [3] +3/4 0-1

NGB

18:00 FT [16] Irtysh Omsk 0 - 0 Krasnodar B [18] +1/2 0-0

FINB

18:00 FT [3] Jaro 1 - 1 AC Kajaani [10] - 1 1/4 1-0

FINB

18:00 FT [4] EIF Ekenas 4 - 2 SJK Akatemia [11] - 1 1/2 1-0

RMNA

18:00 FT 1 [9] Chindia Targoviste 1 - 0 Gaz Metan Medias [11] +0 0-0

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 0 - 1 FC Mariupol [9] +1/4 0-0

UKRU21

18:00 FT [6] Dnipro-1 U21 0 - 2 Desna U21 [11] 0-1

THA

18:00 FT [11] Prachuap FC 2 - 2 Police Tero FC [10] - 1/4 1-0

UZBA

18:00 FT [10] Mash'al Mubarek 0 - 2 FK AGMK [3] +1/4 0-1

ANHA

18:30 FT 1 3 [7] Everton 2 - 2 Liverpool [6] 2 +3/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [16] Auerbach 0 - 2 C. Leipzig [2] - 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [13] Luckenwalde 2 - 0 Bischofswerdaer [20] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [5] Berlin AK 07 3 - 1 Optik Rathenow [18] - 1 1/4 1-1

SCOA

18:30 FT [2] Celtic 0 - 2 Rangers [1] +1/4 0-1

ANHL1

19:00 FT [13] Milton Keynes Dons 2 - 0 Gillingham [15] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [17] Cosenza 1 - 1 Cittadella [5] +0 1-1

ITB

19:00 FT [4] Salernitana 4 - 1 Pisa [11] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [10] Pordenone 3 - 3 SPAL 1907 [8] 1 +1/4 2-1

ITB

19:00 FT [14] Reggiana 0 - 1 Chievo [6] +0 0-1

ITB

19:00 FT [16] Cremonese 0 - 0 Venezia [3] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [13] Bayern Munich II 0 - 0 Kaiserslautern [16] +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [11] Zwickau 1 - 2 Uerdingen [14] - 1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [2] Ingolstadt 2 - 1 Verl [6] - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT 1 [20] Lubeck 0 - 1 Dynamo Dresden [1] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [4] Wehen 0 - 1 Waldhof Man. [9] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [3] Hansa Rostock 1 - 1 Munchen 1860 [8] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [3] Wer.Bremen II 2 - 2 SSV Jeddeloh [12] - 3/4 2-1

DUC4BA

19:00 FT [12] Illertissen 2 - 1 VfB Eichstatt [5] +1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [17] Rosenheim 0 - 1 SpVgg Bayreuth [2] +1 0-0

DUC4BA

19:00 FT [4] V. Aschaffenburg 2 - 0 Schweinfurt [7] +3/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] Schalding Hein. 1 - 1 Heimstetten [15] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [21] Bayern Alzenau 1 - 4 Hoffenheim II [15] +0 1-1

DUC4N

19:00 FT [8] Stuttgart II 6 - 1 Bahlinger [6] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] Homburg 2 - 2 FSV Frankfurt [9] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [22] Stadtallendorf 1 - 0 Aalen [13] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [20] TSV Schott Mainz 3 - 0 Mainz II [12] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [19] Giessen 1 - 1 Sonnenhof [14] +3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [18] Hessen Kassel 1 - 3 Astoria Walldorf [17] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Elversberg 4 - 2 Koblenz [11] - 2 2-1

DUC4T

19:00 FT [5] B.Dortmund II 6 - 0 RW Ahlen - 1 1/2 5-0

DUC4T

19:00 FT Sportfreunde Lotte 3 - 2 M.gladbach II [4] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Essen 1 - 0 Preussen Munster - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] Wuppertaler 0 - 0 Rodinghausen [1] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [16] Wiedenbruck 4 - 4 Fortuna Koln +1/2 3-3

DUC4T

19:00 FT [11] Bonner SC 0 - 2 Fort.Dusseldorf II [7] +1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT Wegberg-Beeck 1 - 1 SV Straelen [13] +1/4 0-0

NGB

19:00 FT [2] Krylya Sovetov 3 - 0 Volgar Astrakhan [13] - 1 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [2] Karabakh Agdam 3 - 0 Gabala FC [5] - 1 1/4 1-0

POLB

19:00 FT 1 [13] Stomil Olsztyn 1 - 1 Arka Gdynia [6] +1/2 0-1

LATA

19:00 FT [8] BFC Daugava 1 - 0 METTA/LU Riga [9] 0-0

LATA

19:00 FT [6] Spartaks Jurmala 1 - 2 Ventspils [4] 1-1

LITC

19:00 FT Zalgiris 0 - 0 Suduva 0-0

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 1 Dinamo-Auto [5] 1-1

FINB

19:00 FT [9] Gnistan 1 - 2 AC Oulu [1] +1/2 0-1

DENB

19:00 FT [11] Kolding IF 1 - 1 Esbjerg FB [2] +1/2 1-0

THA

19:00 FT [1] BG Pathum United 2 - 2 Samut Prakan City [5] - 1 1-1

MKDA

19:30 FT [6] Vardar 1 - 5 Shkendija [1] 1-2

HUNA

19:45 FT [10] Budafoki MTE 2 - 1 Diosgyori [12] - 1/4 1-0

AUTC

19:45 FT St.Polten 0 - 3 RB Salzburg +2 1/4 0-1

ANHU23

20:00 FT 1 [1-10] Arsenal U23 3 - 3 Man Utd U23 [1-5] 1-1

ITA

20:00 FT 1 [7] Napoli 4 - 1 Atalanta [5] 3 - 1/4 4-0

ITB

20:00 FT 1 [20] Virtus Entella 1 - 1 Reggina [12] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [B-11] Matelica 2 - 1 Modena [B-2] +0 2-1

ITA3

20:00 FT [C-16] Vibonese 5 - 2 Paganese [C-15] - 1/2 2-0

ITA3

20:00 FT [B-8] Virtus Verona 0 - 0 Pesaro [B-17] - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [C-1] Ternana 3 - 0 Potenza SC [C-17] - 1/2 2-0

ITA3

20:00 FT [B-5] Triestina 2 - 1 Ravenna [B-19] - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [4] Rehden 3 - 0 Oberneuland [14] - 3/4 1-0

PHB

20:00 FT [10] Valenciennes 0 - 0 Sochaux [7] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT [1] Nizhny Nov 1 - 0 SKA-Khabarovsk [10] - 3/4 0-0

POLA

20:00 FT [9] Cracovia Krakow 1 - 0 Piast Gliwice [13] +0 1-0

BLRA

20:00 FT [12] Vitebsk 1 - 0 Energetik-BGU [10] - 1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [12] Olimpik Sarajevo 0 - 3 Zeljeznicar [2] 0-1

BIHA

20:00 FT [11] FK Krupa 0 - 1 Mladost D. Kakanj [9] 0-0

CROA

20:00 FT [2] Dinamo Zagreb 3 - 2 HNK Gorica [3] - 1 1/2 2-0

ESTA

20:00 FT [10] Tallinna Kalev 1 - 4 Nomme Kalju [4] 0-4

GREA

20:00 FT [7] Volos NFC 2 - 1 Pas Giannina [9] - 1/4 0-1

LATA

20:00 FT [3] Valmiera / BSS 5 - 0 Tukums/Salaspils [10] 3-0

MLTA

20:00 FT [13] Balzan 1 - 0 Lija Athletic [15] 1-0

MNEA

20:00 FT [1] Buducnost 3 - 0 Zeta [4] -

MNEA

20:00 FT [10] OFK Petrovac 1 - 1 Decic Tuzi [3] 1-0

SRBA

20:00 FT [17] Indija 1 - 0 Zlatibor Cajetina [18] - 3/4 1-0

CYPA

20:00 FT [5] AEK Larnaka 2 - 0 Doxa Katokopia [6] - 1 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [16] Kayserispor 1 - 3 Sivasspor [11] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [12] Konyaspor 1 - 1 Malatyaspor [13] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [14] Adanaspor 5 - 1 Altinordu SK [4] +0 2-0

TDA

20:00 FT [16] Falkenbergs 2 - 1 Orebro [7] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [4] Osters 2 - 0 Degerfors IF [2] +1 1-0

TDB

20:00 FT [1] Halmstads 2 - 0 Brage [8] - 1 2-0

AUTC

20:00 FT VfB Hohenems 1 - 2 Sturm Graz 0-1

AUTC

20:00 FT ASKO Gmund 3 - 3 Hartberg 2-1

DENB

20:00 FT [8] Hobro I.K. 3 - 1 HB Koge [7] - 1/4 1-0

THA

20:00 FT [4] Muang Thong Utd 0 - 1 Trat FC [15] - 1 1/4 0-1

DUA

20:30 FT [13] Augsburg 0 - 2 Leipzig [2] 1 +1 0-1

DUA

20:30 FT 1 [11] Hoffenheim 0 - 1 B.Dortmund [6] 1 +3/4 0-0

DUA

20:30 FT [9] Freiburg 1 - 1 Wer.Bremen [12] - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 2 [15] Hertha Berlin 0 - 2 Stuttgart [10] 2 - 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 3 [17] Mainz 0 - 1 B.Leverkusen [5] 1 +1 0-1

NGA

20:30 FT [7] Krasnodar 3 - 1 Rubin Kazan [9] - 1/2 1-0

NGA

20:30 FT [8] Lok. Moscow 1 - 0 Ufa [15] - 3/4 0-0

NORB

20:30 FT [6] Raufoss IL 2 - 1 Sogndal [3] +1/2 2-0

NORB

20:30 FT [1] Tromso 1 - 1 KFUM Oslo [8] - 1 0-0

NORB

20:30 FT [13] Grorud IL 1 - 2 HamKam [9] +1/4 1-1

NORB

20:30 FT [16] Oygarden FK 1 - 4 Strommen [10] +0 1-0

NORB

20:30 FT [15] Kongsvinger 1 - 1 FK Jerv [11] - 1/4 1-0

NORB

20:30 FT [7] Sandnes Ulf 1 - 1 Asane Fotball [5] - 1/4 1-1

RMNA

20:30 FT [16] CSMS Politehnica Iasi 1 - 4 Sepsi OSK [4] +1/4 0-3

WALA

20:30 FT 1 [11] Newtown AFC 0 - 2 Bala Town [3] +3/4 0-1

WALA

20:30 FT [7] Haverfordwest 1 - 1 Caernarfon Town [5] +1/4 0-0

WALA

20:30 FT [10] Cefn Druids AFC 0 - 2 Penybont [6] +1/2 0-1

WALA

20:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 2 - 1 Flint Town Utd [9] - 1/2 0-0

SLOA

20:45 FT [6] Koper 2 - 0 Domzale [4] +1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [5] Chelsea 3 - 3 Southampton [14] 1 - 1 2-1

ANHB

21:00 FT 1 [22] Rotherham Utd 1 - 2 Norwich [1] +1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [4] Swansea City 1 - 2 Huddersfield [19] - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [7] Bournemouth 0 - 0 QPR [13] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [24] Wycombe 1 - 2 Millwall [11] +3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [8] Barnsley 2 - 2 Bristol City [12] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [21] Birmingham 0 - 1 Sheffield Wed. [23] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Blackburn Rovers 0 - 1 Nottingham Forest [16] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [2] Brentford 2 - 0 Coventry [20] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [17] Luton Town 0 - 2 Stoke City [10] +1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [9] Middlesbrough 0 - 0 Reading [5] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [18] Rochdale 0 - 3 Hull City [3] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [17] Fleetwood Town 0 - 0 Lincoln [2] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [1] Peterborough Utd 2 - 0 Oxford Utd [8] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [21] Bristol Rovers 1 - 1 Burton Albion [24] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Swindon 0 - 2 Sunderland [5] +3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [20] Wimbledon 0 - 1 Shrewsbury [16] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [11] Crewe Alexandra 1 - 1 Blackpool [14] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [9] Charlton Athletic 1 - 0 Wigan [22] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [10] Ipswich 2 - 0 Accrington [7] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Plymouth Argyle 2 - 1 Northampton [23] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [4] Portsmouth 0 - 1 Doncaster Rovers [6] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Southend 0 - 2 Cheltenham [2] +3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Harrogate Town 1 - 0 Barrow [23] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [9] Carlisle 3 - 2 Colchester Utd [21] - 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [6] Newport 1 - 0 Tranmere Rovers [4] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [3] Forest Green 1 - 0 Stevenage [18] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [14] Crawley Town 4 - 0 Morecambe [7] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Bolton 1 - 2 Oldham [17] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT 1 [19] Mansfield 1 - 3 Bradford City [10] - 1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [20] Port Vale 0 - 0 Salford City [5] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT 1 [16] Scunthorpe Utd 0 - 5 Cambridge Utd [1] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [15] Walsall 0 - 0 Exeter City [8] +0 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-9] Brighton U23 1 - 0 Liverpool U23 [1-8] 0-0

TBNA

21:00 FT 3 [11] Celta Vigo 0 - 2 Atletico Madrid [1] 4 +3/4 0-1

TBNB

21:00 FT [21] Albacete 3 - 0 Sabadell [18] - 1/4 1-0

ITB

21:00 FT [19] Pescara 1 - 2 Empoli [1] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-6] Lecco 0 - 0 Carrarese [A-9] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [10] Ross County 0 - 0 Hibernian [3] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Hamilton 3 - 5 St. Johnstone [8] +3/4 2-3

SCOA

21:00 FT [7] Dundee Utd 0 - 0 Aberdeen [4] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [5] Livingston 1 - 3 Kilmarnock [11] - 1/2 1-2

SCOB

21:00 FT 1 [8] Greenock Morton 1 - 0 Alloa Athletic [10] 1 - 1/2 1-0

SCOB

21:00 FT [3] Raith Rovers 3 - 0 Arbroath [7] 1 +0 3-0

SCOB

21:00 FT 1 [9] Ayr Utd 2 - 1 Queen of South [4] 1 - 1/2 2-0

SCOB

21:00 FT [2] Dunfermline 3 - 1 Inverness C.T. [6] - 1/2 1-1

SCO2

21:00 FT [10] Forfar Athletic 0 - 0 Dumbarton [8] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [2] Cove Rangers 3 - 1 East Fife [6] 2 - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Airdrieonians 2 - 0 Peterhead [7] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 1 - 0 Partick Thistle [5] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 [3] Montrose 1 - 3 Falkirk [1] +1/2 0-1

BDNB

21:00 FT [10] Casa Pia AC 2 - 1 Porto B [18] +1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [8] CD Mafra 2 - 0 Vizela [4] +0 1-0

NGB

21:00 FT [4] Torpedo Moscow 4 - 0 Neftekhimik Nizh [8] - 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [5] Alania Vla 4 - 4 Shinnik Yaroslavl [22] - 1 1/4 1-3

NGB

21:00 FT [17] Dinamo Bryansk 2 - 0 Akron Togliatti [20] - 1/4 1-0

NIRA

21:00 FT [5] Cliftonville 1 - 0 Glentoran [6] 1 +0 0-0

NIRA

21:00 FT [1] Linfield 5 - 1 Carrick Rangers [10] 1 - 2 2-1

NIRA

21:00 FT [7] Glenavon 2 - 4 Portadown FC [12] - 1/2 0-2

NIRA

21:00 FT [9] Warrenpoint Town 0 - 1 Crusaders Belfast [4] 1 +1 1/2 0-1

NIRA

21:00 FT [3] Larne 3 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 2-0

GEOA

21:00 FT [3] Dila Gori 6 - 1 Chikhura Sach. [9] 2-0

IREB

21:00 FT [8] Shamrock Rovers 2 3 - 1 Athlone [9] - 1 2-1

MNEA

21:00 FT [7] FK Podgorica 2 - 0 Rudar [6] 1-0

SRBA

21:00 FT [12] Javor Ivanjica 1 - 3 FK Metalac GM [10] - 3/4 1-2

SRBA

21:00 FT [16] Napredak 0 - 0 Radnicki Nis [8] +1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [11] FK Vozdovac 2 - 1 Spartak Subotica [6] - 1/4 2-1

SRBA

21:00 FT [13] Mladost Lucani 2 - 1 Macva Sabac [19] - 1 0-1

UKRA

21:00 FT [14] Rukh Vynnyky 0 - 2 Dinamo Kiev [1] +1 3/4 0-1

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 5 - 1 FC Lviv [12] - 2 1/4 4-1

DENA

21:00 FT [2] Midtjylland 3 - 1 Odense BK [7] - 1 0-1

BIA

21:15 FT [16] Cercle Brugge 5 - 2 Gent [12] +1/2 2-1

UAEA

21:15 FT 1 [9] Ittihad Kalba 0 - 3 Al Shabab (UAE) [6] +1 1/4 0-2

UAEA

21:15 FT [5] Al Ain 2 - 0 Khorfakkan [11] 1-0

TBN3

21:30 FT [B1-1] Amorebieta 2 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/2 1-0

TBN3

21:30 FT 1 [C2-4] Atzeneta 2 - 2 Valencia B [C2-10] 1 - 1/4 1-1

BDNA

21:30 FT [14] Gil Vicente 1 - 1 Tondela [12] 1 - 1/4 1-0

BDNA

21:30 FT [18] Maritimo 1 - 2 Portimonense [13] +0 0-0

HLB

21:30 FT [5] Go Ahead Eagles 3 - 0 Eindhoven [13] - 3/4 1-0

QATA

21:30 FT [2] Al Duhail SC 2 - 1 Qatar SC [3] - 1 1/4 2-0

TBN3

21:45 FT [A2-9] Sporting Gijon B 2 - 4 Cultural Leonesa [A2-2] +3/4 1-2

BULA

21:45 FT [1] Ludogorets 1 - 1