KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 16/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [B-8] Tianjin Teda 2 - 0 Shenzhen FC [A-5] +1/4 1-0

AUSSL

15:30 FT 1 [6] Adelaide City 1 - 0 Ade. Blue Eagles [9] - 1/2 1-0

UKRU21

16:00 FT [6] Zorya U21 2 - 3 Kolos Kovalivka U21 [4] - 3/4 2-2

UKRU21

16:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 2 - 1 FC Lviv U21 [9] - 2 1/2 1-1

AUSSL

16:00 FT [3] Metro Stars 3 - 1 Cumberland Utd [7] - 1 1/4 0-1

AUSQSL

16:30 FT [9] Sunshine Coast 1 - 1 Brisbane Strikers [5] +0 0-0

AUSSL

16:30 FT [1] Adelaide Comets 2 - 0 Adelaide Olympic [8] - 1 1/4 1-0

AUSSL

16:45 FT [10] Adelaide Utd U21 1 - 0 Croydon Kings [4] +1/2 1-0

AUSSL

16:45 FT [2] Campbelltown City 2 - 1 Adelaide Raiders [5] - 3/4 1-0

UKRU21

17:00 FT [5] Rukh Vynnyky U21 3 - 1 Dinamo Kiev U21 [1] 2-0

HQA

17:00 FT [6] Gangwon 3 - 1 Incheon Utd [10] - 1/4 2-0

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 1 - 0 Hải Phòng [B-4] - 1/4 0-0

AUSBPL

17:30 FT [9] Centenary Stormers 1 - 2 Albany Creek [2] 1-0

UKRU21

18:00 FT [12] FC Mynai U21 4 - 0 Mariupol Youth [7] 2-0

TQA

18:35 FT [B-4] Hebei CFFC 1 - 3 Guangzhou Ever. [A-1] +1 1/4 1-0

ANHU23

19:00 FT [2-8] Reading U23 3 - 2 Leeds Utd U23 [2-6] - 1/2 1-1

MDVA

19:00 FT [7] Speranta 0 - 0 FC Floresti [8] - 1 0-0

BLRA

19:30 FT [14] FK Slutsk 2 - 1 FK Minsk [11] +1/2 1-0

BIHA

20:00 FT [7] FK Tuzla City 0 - 4 Zrinjski [4] +1/4 0-3

UAEA

21:15 FT [10] Al Dhafra 4 - 1 Ajman [13] +0 3-0

UAEA

21:15 FT [4] Al Wahda(UAE) 6 - 0 Hatta [14] 1 - 1 1/4 3-0

KUWA

21:45 FT [1] Al Nasr (KUW) 2 - 1 Al Shabab (KUW) [6] -

KUWA

21:45 FT [3] Al Qadsia 3 - 2 Tadamon (KUW) [13] - 1 2-1

MLTA

22:00 FT [3] Gzira Utd 6 - 1 Mosta [6] - 1 3/4 4-1

MDVA

22:00 FT [10] Codru Lozova FC 0 - 2 Zimbru [9] 0-0

FINA

22:30 FT [10] Haka 2 - 1 TPS Turku [11] - 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [7] MP Mikkeli 4 - 0 Mypa [12] - 1 1/2 2-0

POLB

22:59 FT [1] Nieciecza 2 - 0 GKS Jastrzebie [16] - 1 1/4 1-0

POLB

22:59 FT [6] Miedz Legnica 1 - 1 Puszcza Nie. [11] - 1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [10] Radnik Bijeljina 1 - 0 Borac Banja Luka [3] +1 1/2 0-0

CROA

22:59 FT [5] Slaven Belupo 5 - 1 Istra 1961 [10] - 1/2 2-0

SRBA

22:59 FT 1 [4] Cukaricki 1 - 2 Proleter NS [5] - 1 1/4 0-1

SRBA

22:59 FT [10] Backa Topola 7 - 0 Novi Pazar [15] - 1 1/4 4-0

SRBA

22:59 FT [3] Vojvodina 4 - 1 FK Rad [17] - 2 1-1

AUTC

22:59 FT Admira 1 - 1 Kapfenberg - 1 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-4

DENB

22:59 FT [1] Viborg 3 - 1 Fremad Amager [6] - 1/4 2-0

SRBA

23:00 FT [11] Radnik Surdulica 1 - 0 OFK Backa [20] -

DUC4N

23:30 FT [11] Pirmasens 1 - 4 TSV Steinbach [1] +3/4 0-0

AUTC

23:30 FT Wattens 0 - 1 Floridsdorfer AC - 1 1/4 0-1

DENB

23:30 FT [9] Hvidovre IF 1 - 5 Silkeborg IF [4] +1 0-2

HLB

23:45 FT 1 [12] Ajax U21 3 - 2 AZ Alkmaar U21 [16] - 3/4 2-1

HLB

23:45 FT 1 [13] Utrecht U21 1 - 4 NEC Nijmegen [5] +1/2 1-1

IREA

23:45 FT [3] Dundalk 0 - 0 Bohemians [2] - 3/4 0-0

DUC3

00:00 FT [15] Magdeburg 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [8] +1/4 1-0

DUC4B

00:00 FT [2] Havelse 2 - 0 Hannover II [10] - 3/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [8] Buchbach 5 - 0 Greuther Furth II [11] - 1/2 2-0

DUC4BA

00:00 FT [10] Augsburg II 4 - 0 TSV Aubstadt [6] - 1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT [9] Babelsberg 3 - 1 Meuselwitz [17] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [6] Lok.Leipzig 4 - 0 Tennis Borussia B. [19] - 1/4 2-0

DUC4N

00:00 FT 1 [6] SSV Ulm 1 - 0 Offenbach [5] - 1/4 0-0

PHA

00:00 FT 4 [20] Dijon 1 - 1 Rennes [7] 2 +3/4 0-1

PHB

00:00 FT [20] Chambly 0 - 3 Clermont [7] +1/2 0-2

TSB

00:00 FT [2] Stade L. Ouchy 1 - 1 Aarau [4] - 3/4 1-0

TDB

00:00 FT [11] GAIS 3 - 3 Norrby [9] +1/4 2-3

TDB

00:00 FT [5] Akropolis IF 3 - 2 Eskilstuna City [10] - 1/4 3-1

TDB

00:00 FT [15] Umea 0 - 1 Trelleborgs [12] - 1/4 0-0

AUTC

00:00 FT SV Lafnitz 2 - 4 Austria Klagenfurt +1/2 0-3

KUWA

00:00 FT [5] Al Kuwait 4 - 0 Khaitan [12] 3-0

UAEA

00:00 FT [12] Al Fujairah 2 - 4 Al Sharjah [1] +1 1/4 1-1

UAEA

00:00 FT [9] Al Wasl 1 - 4 Baniyas [7] - 3/4 0-3

TSB

00:30 FT 1 [10] Chiasso 0 - 2 Thun [3] +1/2 0-0

AUTC

00:30 FT Horn 0 - 3 ASK Elektra Wien 0-0

POLB

00:45 FT [8] Odra Opole 1 - 1 Radomiak Radom [4] +1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-2] Norwich City U23 2 - 1 Stoke City U23 [2-9] 1-1

BIHA

01:00 FT [6] Velez Mostar 3 - 0 Sloboda Tuzla [8] - 1 1-0

BIB

01:00 FT [8] Club Brugge II 1 - 1 Deinze [3] +1/2 0-0

HUNA

01:00 FT [3] Varda SE 0 - 2 Ferencvaros [1] +1/2 0-0

RMNA

01:00 FT [15] Arges Pitesti 1 - 0 Astra Giurgiu [16] +0 0-0

TSB

01:00 FT [8] Wil 1900 0 - 1 SC Kriens [7] +1/4 0-0

TSB

01:00 FT [6] Winterthur 2 - 2 Schaffhausen [5] - 1/4 2-1

TSB

01:00 FT [9] Neuchatel Xamax 1 - 0 Grasshoppers [1] +1/4 1-0

EGYA

01:00 FT [9] Masr lel Maqassah 0 - 0 Semouha Club [5] +0 0-0

AUTC

01:25 FT Wiener SC 1 - 3 Austria Wien +2 0-1

POLB

01:30 FT [7] GKS Tychy 4 - 0 Chrobry Glogow [13] - 1/4 2-0

ANHB

01:45 FT 1 [24] Derby County 0 - 1 Watford [3] 1 +1/4 0-0

SCOB

01:45 FT [2] Hearts 6 - 2 Dundee [7] - 3/4 4-1

NIRA

01:45 FT [9] Coleraine 0 - 1 Ballymena Utd [5] 1 - 1 1/4 0-1

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 0 Derry City [7] - 3/4 -

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 5 - 1 Cabinteely [7] - 1/4 0-0

WALA

01:45 FT [10] Aberystwyth 2 - 2 The New Saints [1] +2 1/2 0-1

ITB

02:00 FT [11] Brescia 3 - 0 Lecce [2] +0 1-0

PHA

02:00 FT 1 1 [16] Nimes 0 - 4 PSG [1] 2 +1 1/2 0-1

BDNB

02:00 FT [15] Leixoes 3 - 1 Varzim [18] - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [10] SBV Excelsior 2 - 0 MVV Maastricht [18] - 1 0-0

HLB

02:00 FT [6] Volendam 5 - 1 PSV Eindhoven U21 [15] - 3/4 0-0

MLTA

02:15 FT [9] Santa Lucia FC 2 - 1 Floriana [8] +1 1/4 0-1

PERA

03:00 FT [4] Uni.San Martin 2 - 1 Academia Cantolao [19] - 1/4 1-1

PARA

04:00 FT [12] General Diaz 0 - 1 CS San Lorenzo [10] +0 0-0

BRB

05:15 FT [19] Botafogo/SP 1 - 2 America/MG [2] +1/4 0-0

BRA

06:00 FT [20] Goias/GO 1 - 1 Bahia/BA [14] +1/2 0-0

COLB

06:00 FT [3] Union Magdalena 1 - 1 Atletico [13] - 1 1/2 1-0

PARA

06:15 FT 1 [2] Olimpia Asuncion 1 - 1 Nacional [3] 1 0-0

BRB

07:30 FT [9] Cruzeiro/MG 0 - 0 Juventude/RS [3] - 1/2 0-0

MEXA

07:30 FT [10] Necaxa 2 - 0 Club Tijuana [15] - 1/4 1-0

COLB

08:00 FT [2] Dep.Quindio 1 - 2 Cortulua [1] - 1/4 0-0

MEXA

09:30 FT [14] Mazatlan FC 3 - 2 Juarez [13] - 1/2 3-1

Kết quả bóng đá ngày 16/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 16/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1