KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 22/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 FT Etimesgut BS 1 - 0 Tom Tomsk -

AUSA

15:05 FT 1 [8] Sydney FC 0 - 2 Central Coast [1] 2 - 3/4 0-0

GHCLB

16:00 FT Cukaricki 1 - 0 Maribor +1/4 1-0

VNA

17:00 FT [8] HA Gia Lai 2 - 1 SL Nghệ An [12] 1 - 3/4 0-1

AUSW

17:05 FT [2] Brisbane Roar Nữ 6 - 0 Melb. Victory Nữ [4] - 1/4 2-0

GHCLB

18:00 FT Odra Opole 1 - 2 Puszcza Nie. 1-0

GHCLB

19:00 FT Zaglebie Lubin 3 - 1 Arda Kardzhali 2-0

GHCLB

19:00 FT Warta Poznan 3 - 1 Widzew Lodz - 3/4 2-0

GHCLB

19:00 FT Elfsborg 3 - 0 Hacken 0-0

GHCLB

19:00 FT Fremad Amager 1 - 4 Lyngby -

GHCLB

19:00 FT Kolding IF 2 - 2 Randers +1/2 1-2

GHCLB

19:00 FT Krasnodar B 1 - 3 Ural S.r. 0-1

AZEA

19:00 FT 1 [8] Keşla FK 0 - 1 Sumqayit [4] - 1/4 0-1

EGYA

19:30 FT [10] Semouha Club 1 - 1 Pyramids FC [2] +1/2 1-1

EGYA

19:30 FT [14] Tala'ea Al Jaish 3 - 0 Al Intagh Al Harbi [17] - 1/4 2-0

GHCLB

20:00 FT Baltika 2 - 0 FK Vozdovac 1-0

GHCLB

20:00 FT Kapfenberg 4 - 1 Nafta 1903 1-1

ANHU23

20:00 FT [2-9] Fulham U23 0 - 3 Reading U23 [2-5] 0-1

OMC

20:00 FT Al Oruba (OMA) 2 - 2 Al Ittihad (OMA) 1-1

TS 90': 2-2; HP: 2-2; Pen: 4-5

OMC

20:05 FT Rustaq Club 0 - 2 Dhofar +1 0-1

KUWA

20:25 FT [7] Al Shabab (KUW) 0 - 1 Al Nasr (KUW) [1] +1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT Nordsjaelland 2 - 1 Viborg 0-0

GHCLB

20:30 FT Liefering 0 - 1 SKU Amstetten - 1 0-0

ALGA

20:30 FT [13] CS Constantine 0 - 1 ES Setif [1] +0 0-1

ALGA

20:30 FT [5] JS Kabylie 2 - 1 JS Saoura [2] - 1/4 1-0

ALGA

20:30 FT [14] Hussein Dey 1 - 1 NC Magra [18] - 1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [3] O Medea 1 - 0 US Biskra [17] - 1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [10] RC Relizane 0 - 1 CR Belouizdad [8] +1/4 0-1

ALGA

20:30 FT [7] Paradou AC 3 - 0 JSM Skikda [19] - 3/4 1-0

BHRA

20:40 FT 1 [8] Budaiya (BHR) 1 - 1 Busaiteen [9] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Mladost Lucani 3 - 2 FK Orenburg 1-1

GHCLB

21:00 FT Pogon Szczecin 2 - 2 Arka Gdynia - 1 1/4 0-1

CYPA

21:00 FT [2] AEL Limassol 3 - 1 Doxa Katokopia [9] - 1 2-1

ALGA

21:00 FT [11] MC Alger 3 - 3 Ain M'lila [6] - 3/4 1-3

ALGA

21:00 FT [20] CA BB Arreridj 0 - 1 USM Alger [9] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT 1 [16] USM Bel Abbes 2 - 3 WA Tlemcen [12] - 1/4 1-1

ALGA

21:00 FT [4] MC Oran 1 - 0 ASO Chlef [15] - 3/4 0-0

GHCLB

21:15 FT Ajman 0 - 0 Dinamo Kiev -

GHCLB

21:30 FT Lechia GD 2 - 0 Wisla Plock - 1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT Slask Wroclaw 0 - 4 Crvena Zvezda 0-2

CROA

22:00 FT 1 [9] Lok. Zagreb 0 - 3 NK Osijek [2] +3/4 0-2

RMNA

22:00 FT [7] Chindia Targoviste 2 - 1 Aca. Clinceni [6] +0 2-0

KUWA

22:55 FT [2] Al Qadsia 4 - 1 Fahaheel [9] - 1 1/2 3-1

CAFANC

22:59 FT [C-1] Ma Rốc 0 - 0 Rwanda [C-2] - 1 1/4 0-0

ANHU23

22:59 FT [1-13] West Ham U23 1 - 2 Tottenham U23 [1-3] 0-0

MLTA

22:59 FT [14] Tarxien Rainbows 0 - 2 Gzira Utd [3] +1 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [5] AEK Larnaka 3 - 1 Ermis Aradippou [12] - 1 1/4 3-1

OMC

22:59 FT Sohar Club (OMA) 1 - 1 Al Suwaiq +0 0-0

UAESC

22:59 FT Al Sharjah 0 - 1 Al Shabab (UAE) +1/4 0-0

BHRA

23:10 FT [10] Malkiya 2 - 1 Al Hadd [4] +1 1-1

BHRA

23:10 FT [7] Al Ahli (BHR) 1 - 3 AL Riffa [1] +1 1/2 0-2

PH3

00:00 FT [13] Bourg Peronnas 0 - 1 Quevilly [2] +0 0-0

PH3

00:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Orleans [5] +1/4 2-1

PH3

00:00 FT [10] Villefranche 1 - 1 Annecy FC [18] - 1/2 0-1

PH3

00:00 FT [7] Creteil 1 - 2 Avranches [9] - 1/4 1-1

PH3

00:00 FT [14] Sete 0 - 0 SO Cholet [4] - 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [16] Brno 0 - 3 Slovan Liberec [4] +1/2 0-2

CROA

00:05 FT [6] Sibenik 0 - 1 Hajduk Split [4] +1/2 0-0

DUB

00:30 FT 3 [7] Fort.Dusseldorf 3 - 3 Greuther Furth [3] 2 - 1/4 1-2

DUB

00:30 FT 1 3 [16] Osnabruck 0 - 1 Erzgebirge Aue [9] 2 - 1/4 0-1

PH3

00:30 FT [11] Stade Lavallois 0 - 0 Stade Briochin [8] +0 0-0

HLB

00:45 FT [1] Cambuur 5 - 1 PSV Eindhoven U21 [17] - 1 3/4 3-1

HLB

00:45 FT [14] MVV Maastricht 1 - 1 Helmond Sport [12] +1/2 1-0

TBNB

01:00 FT [14] Fuenlabrada 0 - 0 Alcorcon [20] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 0 - 0 Bayern Munich II [11] +1/4 0-0

PH3

01:00 FT [17] Boulogne 1 - 2 SC Bastia [1] - 1/4 1-0

BDNB

01:00 FT [14] UD Oliveirense 1 - 1 Varzim [17] +0 1-0

RMNA

01:00 FT [1] Steaua Bucuresti 2 - 1 Voluntari [14] - 2 1-0

TSB

01:00 FT [10] Chiasso 0 - 3 Winterthur [6] +1/2 -

TSB

01:00 FT [9] Neuchatel Xamax 0 - 1 SC Kriens [8] - 3/4 0-0

AUTA

01:00 FT [2] Rapid Wien 4 - 1 Sturm Graz [4] - 1/2 2-1

CAFANC

02:00 FT [C-4] Uganda 1 - 2 Togo [C-3] - 1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [6] Salford City 2 - 2 Harrogate Town [11] - 1/4 1-1

ANHL2

02:00 FT [14] Leyton Orient 0 - 1 Forest Green [3] +0 -

ANHU23

02:00 FT [2-8] Norwich City U23 2 - 3 Aston Villa U23 [2-6] 1-1

ANHU23

02:00 FT [1-10] Arsenal U23 5 - 0 Brighton U23 [1-9] 3-0

PH3

02:00 FT [12] Concarneau 1 - 1 Lyon Duchere [16] +0 0-1

HLA

02:00 FT 1 [16] Willem II 1 - 3 Zwolle [12] - 1/4 1-0

BIB

02:00 FT [7] Lierse 3 - 1 Club Brugge II [8] - 3/4 2-0

TSB

02:00 FT [1] Grasshoppers 2 - 0 Stade L. Ouchy [4] - 1/4 0-0

BRB

02:00 FT [3] Juventude/RS 2 - 1 Figueirense/SC [17] - 1/4 0-0

DUA

02:30 FT 1 [10] M.gladbach 4 - 2 B.Dortmund [6] +1/4 2-2

ANHB

02:45 FT 1 [10] Stoke City 1 - 2 Watford [2] 2 +1/4 0-0

FA

02:45 FT Chorley 0 - 1 Wolves +2 0-1

ITA

02:45 FT 1 [15] Benevento 2 - 2 Torino [18] 3 +1/4 1-0

SCOB

02:45 FT [6] Arbroath 1 - 1 Dundee [5] +3/4 0-1

BIA

02:45 FT [4] Anderlecht 0 - 0 Waasland-Beveren [18] - 1 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT [11] Levante 2 - 2 Valladolid [16] 1 - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [22] Albacete 1 - 0 Zaragoza [17] +1/4 1-0

ITB

03:00 FT [20] Virtus Entella 2 - 1 Pisa [9] +1/4 1-1

PHA

03:00 FT 2 [2] PSG 4 - 0 Montpellier [7] 1 1 - 2 1/4 1-0

HLB

03:00 FT [9] Telstar 2 - 2 AZ Alkmaar U21 [18] - 3/4 1-1

HLB

03:00 FT [3] Almere City 3 - 0 Dordrecht 90 [19] - 2 0-0

MLTA

03:00 FT [7] Valletta 1 - 0 Balzan [12] 1-0

BDNB

03:15 FT [8] Penafiel 2 - 2 Feirense [2] +1/2 1-1

URUA

03:30 FT [16] CA Rentistas 0 - 1 Boston River [7] - 1/4 0-1

BRB

05:15 FT [5] CSA/AL 1 - 1 Brasil Pelotas/RS [12] - 1 1/4 0-1

COLB

06:00 FT [15] Barranquilla 0 - 1 Boca Juniors Cali [12] - 1/4 0-1

GHQG

07:00 FT Guatemala 1 - 0 Puerto Rico - 1 1/2 0-0

GHQG

07:00 FT Guatemala 1 - 0 Puerto Rico - 1 1/2 0-0

GHW

07:00 FT Mỹ Nữ 6 - 0 Colombia Nữ 3-0

BRB

07:30 FT [4] Cuiaba/MT 1 - 3 Sampaio Correa/MA [6] - 1/2 0-2

COLA

08:00 FT [8] Inde.Medellin 2 - 1 Patriotas [12] - 1 1-1

MEXA

08:30 FT [5] Puebla 0 - 1 Club Tijuana [7] - 1/4 0-1

NZLA

09:30 FT 1 [4] Waitakare Utd 3 - 3 Canterbury [5] - 1/4 0-2

MEXA

10:30 FT [13] Mazatlan FC 0 - 0 Santos Laguna [6] +1/4 0-0

AUSA

15:00 Hoãn [10] Wellington Phoenix - Melbourne City [5] -

WALA

02:45 Hoãn [11] Cefn Druids AFC - Newtown AFC [9] -

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14