KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 FT [7] Newcastle Jets Nữ 4 - 1 WS Wanderers Nữ [6] - 1/4 3-1

AUSA

13:05 FT [8] Western United 5 - 4 Perth Glory [6] - 1/4 1-0

AUSA

15:40 FT [5] Adelaide Utd 1 - 0 Melb. Victory [12] +0 0-0

GHCLB

17:00 FT GKS Tychy 5 - 1 Fotbal Trinec - 1/4 2-0

VNA

17:00 FT [6] Bình Định 1 - 0 Sài Gòn FC [4] +0 1-0

RMNA

17:30 FT [4] Sepsi OSK 4 - 1 Astra Giurgiu [10] - 1/2 3-0

TNKB

17:30 FT [10] Bandirmaspor 1 - 0 Umraniyespor [11] - 1/2 1-0

GHCLB

18:00 FT B93 Kobenhavn 0 - 2 HB Koge 0-0

VNA

18:00 FT [1] Hải Phòng 3 - 2 Nam Định [10] - 1/4 2-0

IRNA

18:30 FT [9] Gol Gohar 1 - 2 Teraktor Sazi [7] +0 0-1

GHCLB

19:00 FT Slo. Bratislava 2 - 2 Gornik Zabrze 2-0

GHCLB

19:00 FT Cracovia Krakow 3 - 2 MSK Zilina - 3/4 2-1

GHCLB

19:00 FT Zaglebie Sosno 0 - 1 Korona Kielce 0-0

TBN3

19:00 FT 1 [D1-10] CD Marino 0 - 3 Marbella [D1-8] +3/4 0-2

DUB

19:00 FT [17] Ein.Braunschweig 2 - 4 Hamburger [4] +1 2-1

DUB

19:00 FT [5] Karlsruher 1 - 1 Heidenheim [6] +0 1-0

DUB

19:00 FT [10] Paderborn 07 1 - 0 Wurzburger [18] - 1 1-0

FA

19:15 FT 2 Southampton 1 - 0 Arsenal +0 1-0

VNA

19:15 FT [14] Hà Nội FC 1 - 2 BCM Bình Dương [2] - 1 1-0

NIRA

19:30 FT [3] Crusaders Belfast 3 - 3 Larne [4] - 1/4 1-2

ICERT

19:30 FT [A-1] Valur Rey. 5 - 0 Trottur Rey. [A-4] - 3 1/2 3-0

EGYA

19:30 FT [11] Ghazl Al Mahalla 2 - 2 Ismaily SC [17] +1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT Aarhus AGF 2 - 1 Brondby +0 0-1

ANHL2

20:00 FT [9] Exeter City 3 - 1 Stevenage [16] - 3/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [18] Scunthorpe Utd 3 - 0 Grimsby [24] - 1/4 2-0

TBNA

20:00 FT 3 [20] Huesca 0 - 0 Villarreal [7] 1 +1/2 0-0

ITB

20:00 FT [2] Venezia 1 - 0 Cittadella [7] +0 1-0

ITB

20:00 FT 1 [17] Cosenza 0 - 0 Pordenone [11] +0 0-0

ITB

20:00 FT [10] Frosinone 1 - 1 Reggina [12] - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [16] Reggiana 2 - 1 Vicenza [13] +1/4 1-0

ITB

20:00 FT [18] Ascoli 0 - 0 Chievo [5] +3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [16] Vik.Koln 1 - 2 Waldhof Man. [10] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [8] Verl 2 - 2 Wehen [3] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [9] Hallescher 1 - 0 Magdeburg [18] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [1] Dynamo Dresden 4 - 3 Kaiserslautern [17] - 1/4 2-1

DUC3

20:00 FT [15] Duisburg 1 - 2 Hansa Rostock [2] +3/4 1-2

DUC3

20:00 FT [19] Unterhaching 1 - 2 Zwickau [12] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [17] Astoria Walldorf 0 - 2 Bahlinger [9] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 0 Freiburg II [1] 0-0

DUC4N

20:00 FT [20] TSV Schott Mainz 1 - 1 Bayern Alzenau [21] 1-1

DUC4N

20:00 FT [18] Hessen Kassel 2 - 1 TSV Steinbach [2] +1 1-1

DUC4N

20:00 FT [11] Aalen 1 - 2 Mainz II [15] 1-1

DUC4N

20:00 FT [3] Elversberg 4 - 2 Hoffenheim II [16] - 1 1/4 2-2

DUC4T

20:00 FT [1] Rodinghausen 2 - 0 M.gladbach II [4] - 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT Schalke 04 II 0 - 1 Oberhausen [3] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 1 Preussen Munster +1 0-0

DUC4T

20:00 FT [9] FC Koln II 0 - 3 B.Dortmund II [5] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [2] Essen 2 - 0 Bonner SC [11] - 2 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [12] Wuppertaler 3 - 1 Lippstadt [15] - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Wegberg-Beeck 2 - 0 Wiedenbruck [16] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [13] SV Straelen 0 - 2 Fortuna Koln +1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT Homberg 3 - 1 Fort.Dusseldorf II [7] +1 1-1

DUC4T

20:00 FT [8] A.Aachen 0 - 0 RW Ahlen - 3/4 0-0

HLB

20:00 FT [20] Den Bosch 1 - 1 NAC Breda [3] +1/2 1-0

GREA

20:00 FT [6] Asteras Tripolis 1 - 0 Larissa [14] - 3/4 0-0

ISRA

20:00 FT [11] Hapoel Tel Aviv 2 - 2 Hapoel Haifa [8] +0 2-1

MLTA

20:00 FT [10] Floriana 1 - 1 Hibernians [2] 0-1

MLTA

20:00 FT [15] Lija Athletic 0 - 1 Gudja United [11] 0-0

CZEA

20:00 FT [8] Sigma Olomouc 4 - 1 Opava [18] - 3/4 2-0

TNKA

20:00 FT [20] Genclerbirligi 1 - 2 Trabzonspor [4] +3/4 0-1

TNKB

20:00 FT [18] Eskisehirspor 0 - 0 Osmanlispor [17] +1/2 0-0

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 1 Moroka Swallows [4] - 1/2 1-0

IRNA

20:15 FT [3] Esteghlal Tehran 0 - 1 SaiPa Karadj [13] 0-0

KUWA

20:25 FT 1 [5] Kazma 1 - 2 Salmiya [3] 0-2

HUNA

20:30 FT [7] Varda SE 0 - 0 Mezokovesdi SE [5] - 1/4 0-0

BHRA

20:40 FT [2] Manama 1 - 2 East Riffa [3] 0-1

GHCLB

20:45 FT Ilves Tampere 5 - 3 Seinajoen JK 3-2

GHCLB

21:00 FT Koper 2 - 0 Tabor Sezana 0-0

GHCLB

21:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Novi Pazar 0-0

GHCLB

21:00 FT LASK Juniors 0 - 2 Vorwarts Steyr 0-1

ITA

21:00 FT 3 [5] Roma 4 - 3 Spezia [14] 1 - 1 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT 2 [A-15] Novara 1 - 2 Pro Vercelli [A-2] +0 1-0

ITA3

21:00 FT 2 [B-20] Arezzo 2 - 3 Feralpisalo [B-7] +0 1-2

PHB

21:00 FT [2] Clermont 1 - 0 Auxerre [6] - 1/2 1-0

CROA

21:00 FT [7] NK Varazdin 2 - 1 HNK Rijeka [4] +3/4 2-0

CYPA

21:00 FT [6] Olympiakos Nic. 1 - 2 Ethnikos Achnas [13] - 1/2 0-0

TBN3

21:30 FT [A2-9] Sporting Gijon B 0 - 2 Burgos CF [A2-1] +1/2 0-1

TBN3

21:30 FT [A2-8] Valladolid II 1 - 1 Union Langreo [A2-3] - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT [13] Augsburg 2 - 1 Union Berlin [7] +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 2 [16] A.Bielefeld 1 - 5 Ein.Frankfurt [4] 2 +3/4 1-3

DUA

21:30 FT 2 [8] Freiburg 2 - 1 Stuttgart [10] +1/4 2-1

DUA

21:30 FT 1 [6] B.Leverkusen 0 - 1 Wolfsburg [3] 1 - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT 2 [17] Mainz 3 - 2 Leipzig [2] 4 +1 1/4 2-2

RMNA

21:30 FT 1 [7] UTA Arad 1 - 2 Arges Pitesti [9] - 1/4 0-0

TBN3

21:45 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 1 Alaves B [B1-7] - 1/2 0-1

GHCLB

22:00 FT Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets 1-0

ANHB

22:00 FT [16] QPR 0 - 1 Derby County [18] +0 0-0

FA

22:00 FT Swansea City 5 - 1 Nottingham Forest - 1/2 2-0

FA

22:00 FT Brighton 2 - 1 Blackpool - 1 1/4 1-1

FA

22:00 FT Barnsley 1 - 0 Norwich +1/4 0-0

FA

22:00 FT Millwall 0 - 3 Bristol City - 1/2 0-1

FA

22:00 FT Sheffield Utd 2 - 1 Plymouth Argyle - 1 1/2 1-0

FA

22:00 FT West Ham Utd 4 - 0 Doncaster Rovers - 1 1/2 2-0

ANHL1

22:00 FT [3] Lincoln 2 - 1 Northampton [22] - 1 0-0

ANHL1

22:00 FT [11] Crewe Alexandra 1 - 1 Wimbledon [21] - 3/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [8] Charlton Athletic 2 - 2 Swindon [19] - 3/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [14] Gillingham 2 - 2 Rochdale [23] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [7] Ipswich 0 - 1 Peterborough Utd [1] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Oxford Utd 2 - 0 Bristol Rovers [20] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [5] Portsmouth 0 - 4 Hull City [2] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [4] Sunderland 1 - 0 Shrewsbury [17] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [24] Wigan 0 - 0 Fleetwood Town [16] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [22] Southend 0 - 1 Mansfield [19] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [3] Tranmere Rovers 2 - 1 Bolton [10] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [6] Morecambe 3 - 0 Colchester Utd [20] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [2] Cambridge Utd 0 - 0 Bradford City [8] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [17] Oldham 3 - 2 Newport [7] +0 2-2

ANHL2

22:00 FT [21] Port Vale 1 - 3 Walsall [15] +0 1-1

TBNB

22:00 FT [6] Rayo Vallecano 1 - 3 Mallorca [1] - 1/4 1-3

ITB

22:00 FT [4] Salernitana 2 - 0 Pescara [19] - 1/4 2-0

SCOA

22:00 FT [4] Aberdeen 2 - 0 Motherwell [9] - 1/2 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 5 - 0 Ross County [10] - 2 1/2 3-0

SCOB

22:00 FT [5] Queen of South 2 - 1 Greenock Morton [8] - 1/4 2-0

SCOB

22:00 FT [3] Dunfermline 0 - 0 Ayr Utd [9] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [1] Hearts 2 - 3 Raith Rovers [2] - 1 3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 6 - 0 Warrenpoint Town [9] - 1 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 2 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1 1/2 1-0

ICERT

22:00 FT [A-3] Vikingur Rey. 6 - 2 IR Reykjavik [A-5] 3-2

CZEA

22:00 FT [13] Bohemians 1905 1 - 3 Slovacko [3] +0 0-3

CZEA

22:00 FT [11] Zlin 1 - 1 Banik Ostrava [9] +0 1-1

EGYA

22:00 FT [12] Aswan FC 0 - 0 Zamalek SC [1] +1 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [14] Maritzburg Utd 0 - 1 Orlando Pirates [3] +1/4 0-1

NPA

22:00 FT [9] Baroka FC 0 - 2 Amazulu [5] +0 0-1

NPA

22:00 FT [12] Stellenbosch FC 0 - 0 Kaizer Chiefs [10] +1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 1 [4] Sevilla 3 - 0 Cadiz [15] 3 - 1 1/4 2-0

BIA

22:15 FT [9] KV Mechelen 3 - 0 Eupen [14] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [9] Apollon Smirnis 0 - 1 Aris Salonica [2] +1/4 0-1

TBN3

22:30 FT 1 [B1-1] Amorebieta 2 - 1 Portugalete [B1-9] - 1/2 0-0

TBN3

22:30 FT [B2-5] UD Mutilvera 1 - 1 SD Logrones [B2-2] - 1/4 1-0

HLA

22:30 FT [17] ADO Den Haag 0 - 0 Emmen [18] +1/4 0-0

HLB

22:30 FT [15] TOP Oss 1 - 3 SBV Excelsior [10] +1/2 0-1

ISRA

22:30 FT [5] Maccabi P.Tikva 2 - 1 Ashdod [3] +1/4 1-1

KUWA

22:55 FT [6] Al Kuwait 1 - 1 Al Arabi (KUW) [4] 1-0

CAFANC

22:59 FT [D-2] Zambia 1 - 1 Guinea [D-1] +0 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [C1-4] Lleida Esportiu 3 - 0 L'Hospitalet [C1-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-6] SD Tarazona 2 - 1 Izarra [B2-10] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-6] Murcia 0 - 2 Real Betis B [D2-5] - 1/4 0-1

PHA

22:59 FT [6] Lens 0 - 1 Nice [12] - 1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [2] Puskas Akademia 1 - 1 Ferencvaros [1] +1/2 1-0

TNKA

22:59 FT [16] Istanbul BB 1 - 1 Rizespor [15] - 1 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [5] Adana Demirspor 1 - 2 Bursaspor [9] - 1 0-0

AUTA

22:59 FT [10] SV Ried 0 - 1 Austria Wien [8] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [9] St.Polten 2 - 2 Admira [12] - 1/2 2-1

AUTA

22:59 FT [5] Wolfsberger AC 0 - 0 Hartberg [7] - 1 0-0

CROA

23:05 FT [3] HNK Gorica 3 - 4 Dinamo Zagreb [1] +3/4 2-2

BHRA

23:10 FT [6] Al Najma (BHR) 2 - 1 Muharraq [5] 0-1

ITA3

23:30 FT [B-16] Imolese Calcio 1 - 1 Padova [B-1] +1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [A-19] Livorno 1 - 0 Albinoleffe [A-9] +0 1-0

CYPA

23:30 FT [11] EN Paralimni 0 - 1 Omonia Nicosia [1] +1 1/4 0-0

GHCLB

23:40 FT Helsinki 1 - 0 Haka 1-0

ISRA

23:45 FT [9] HIK Shmona 0 - 2 Beitar Jerusalem [7] +1/4 0-1

ITA

00:00 FT [2] AC Milan 0 - 3 Atalanta [4] +1/4 0-1

ITA

00:00 FT [12] Udinese 0 - 0 Inter Milan [1] +3/4 0-0

MLTA

00:00 FT [13] Zejtun 3 - 1 Senglea Athletic [16] 2-0

MLTA

00:00 FT 1 [5] Sliema Wanderers 1 - 3 Sirens [9] - 1/2 0-2

TBNB

00:15 FT [15] Lugo 2 - 0 Tenerife [10] +0 1-0

TBNB

00:15 FT [9] Girona 1 - 0 Espanyol [2] +1/2 1-0

TSA

00:15 FT [6] Lausanne Sports 0 - 1 Sion [9] - 3/4 0-1

TSB

00:15 FT [7] Wil 1900 3 - 1 Aarau [4] +1/2 1-0

TSB

00:15 FT [3] Thun 3 - 1 Schaffhausen [2] - 1/4 2-0

FA

00:30 FT 3 Cheltenham 1 - 3 Man City 1 +2 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT [5] Real Sociedad 2 - 2 Real Betis [6] - 3/4 0-0

DUA

00:30 FT [15] Hertha Berlin 1 - 4 Wer.Bremen [12] - 1/4 1-2

SCOLC

00:30 FT [C-1] St. Johnstone 3 - 0 Hibernian [B-1] +0 1-0

BIA

00:30 FT [15] Sint Truiden 0 - 2 RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/2 0-1

BIA

00:30 FT [13] Kortrijk 1 - 2 Cercle Brugge [16] - 1/4 1-2

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 2 - 0 OFI Creta [11] - 3/4 1-0

CZEA

00:30 FT 1 [12] MFk Karvina 1 - 3 Slavia Praha [1] +1 1/4 0-0

HLA

00:45 FT [4] Vitesse Arnhem 1 - 0 Groningen [6] - 3/4 1-0

PHB

01:00 FT [17] Pau FC 0 - 1 Troyes [1] +3/4 0-0

PHB

01:00 FT [16] Dunkerque 3 - 1 Ajaccio [9] +1/2 2-0

PHB

01:00 FT [5] Paris FC 4 - 2 Amiens [11] - 1/4 3-1

PHB

01:00 FT [12] Caen 1 - 2 Rodez [15] - 1/4 1-2

PHB

01:00 FT [20] Chateauroux 3 - 3 Valenciennes [8] +0 1-0

PHB

01:00 FT [4] Grenoble 2 - 0 Chambly [19] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [14] Le Havre 1 - 1 Guingamp [18] +0 0-0

PHB

01:00 FT [10] Nancy 2 - 2 Niort [13] - 1/4 1-1

ISRA

01:00 FT [1] Maccabi Haifa 3 - 0 Bnei Sakhnin [14] - 2 1/2 1-0

MEXB

01:00 FT [2] Morelia 1 - 0 Tampico Madero [7] 1-0

HUNA

01:30 FT [9] Ujpest 0 - 5 MOL Fehervar FC [3] +1 0-2

ISRA

01:45 FT [6] Maccabi Netanya 1 - 3 Maccabi TA [2] +1 0-2

CAFANC

02:00 FT [D-4] Namibia 0 - 1 Tanzania [D-3] +1/4 0-0

HLA

02:00 FT [2] PSV Eindhoven 2 - 0 RKC Waalwijk [14] - 1 3/4 1-0

RMNA

02:00 FT [3] FC Uni.Craiova 1 - 1 Viitorul C. [11] - 1/2 1-0

BRB

02:15 FT [15] Confianca/SE 0 - 0 America/MG [2] +1/2 0-0

TBNB

02:30 FT [14] Malaga 0 - 2 SD Ponferradina [7] - 1/4 0-1

TSA

02:30 FT [2] Basel 1 - 4 Zurich [4] - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT [16] Fiorentina 2 - 1 Crotone [20] - 3/4 2-0

BDNLC

02:45 FT 1 [4] Sporting Lisbon 1 - 0 Braga [5] +0 1-0

BIA

02:45 FT [2] Antwerpen 1 - 2 Oostende [3] - 1/4 1-1

BIB

02:45 FT [6] Deinze 2 - 4 Union Saint-Gilloise [1] +1/2 1-2

SUD

03:00 FT Lanus 0 - 3 Defensa YJ [15] +0 0-1

ANHA

03:00 FT [9] Aston Villa 2 - 0 Newcastle [17] - 1 2-0

TBNA

03:00 FT [18] Alaves 1 - 4 Real Madrid [3] +1 1/4 0-3

PHA

03:00 FT [4] Monaco 3 - 1 Marseille [7] - 3/4 0-1

HLA

03:00 FT [11] Heracles Almelo 1 - 0 Heerenveen [10] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [1] Valledupar 3 - 4 Orsomarso [8] 1 - 1/2 2-0

COLB

03:00 FT [2] Leones FC 0 - 0 Fortaleza [9] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [4] Atletico 3 - 0 Real Cartagena [12] +0 2-0

COLB

03:30 FT [13] Llaneros FC 0 - 1 Dep.Quindio [7] +0 0-0

CHIA

04:00 FT [16] Colo Colo 2 - 1 Coquimbo Unido [14] - 1/2 1-1

BRB

04:30 FT 1 [9] Avai/SC 2 - 1 Guarani/SP [14] - 1/4 1-0

BRA

05:00 FT [4] Sao Paulo/SP 1 - 1 Coritiba/PR [19] - 1 1/2 0-0

COLA

05:35 FT [14] Envigado 0 - 1 Deportivo Pasto [11] +0 0-1

CRCA

06:00 FT 2 [B-6] Sporting (CRC) 0 - 1 Santos Guapiles [A-2] +0 0-0

CHIA

06:30 FT [9] Cobresal 1 - 1 U. La Calera [2] - 1/4 1-0

BRA

07:00 FT [17] Vasco DG/RJ 3 - 2 Atl. Mineiro/MG [3] +3/4 2-0

NZLA

08:00 FT 1 [3] Wanderers SC 1 - 4 Hawke's Bay [7] - 1 1/4 1-2

MEXA

08:00 FT [13] Atlas 0 - 2 Tigres UANL [9] +1/4 0-1

CRCA

08:00 FT [A-1] Alajuelense 1 - 1 San Carlos [B-5] - 1 0-0

NZLA

10:00 FT [2] Team Wellington 5 - 2 Wellington Phoenix (R) [8] 1-2

NZLA

10:00 FT [6] Eastern Suburbs (NZL) 1 - 1 Auckland City [1] +1/2 0-0

HKGA

14:00 Hoãn [7] HK Ranger - Kitchee [3] -

GHCLB

16:30 Hoãn Helsingor - Hellerup -

HKGA

16:30 Hoãn [4] Lee Man FC - Southern District [5] -

GHCLB

19:00 Hoãn Wisla Krakow - Spartak Trnava -

CZEU19

19:00 Hoãn [13] Opava U19 - Pardubice U19 [12] - 1/4 -

HKGA

19:00 Hoãn [1] Eastern AA - Pegasus [2] -

CZEU19

19:45 Hoãn [16] Meteor Praha U19 - Hradec Kralove U19 [8] -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-8] Liverpool U23 - Derby County U23 [1-7] -

KUWA

20:55 Hoãn [1] Al Nasr (KUW) - Khaitan [10] -

GHCLB

21:00 Hoãn Wacker Innsbruck - Dornbirn -

WALA

21:30 Hoãn [1] The New Saints - Bala Town [3] -

WALA

21:30 Hoãn [10] Flint Town Utd - Penybont [6] -

WALA

21:30 Hoãn [4] Barry Town - Aberystwyth [12] -

WALA

21:30 Hoãn [5] Caernarfon Town - Cardiff Metropolitan [8] -

SCO2

22:00 Hoãn [10] Forfar Athletic - Falkirk [1] -

SCO2

22:00 Hoãn [6] East Fife - Cove Rangers [2] -

SCO2

22:00 Hoãn [4] Airdrieonians - Partick Thistle [5] -

SCO2

22:00 Hoãn [8] Dumbarton - Peterhead [7] -

SCO2

22:00 Hoãn [3] Montrose - Clyde [9] -

KUWA

23:20 Hoãn [2] Al Qadsia - Al Kuwait [6] -

NIRA

00:30 Hoãn [7] Glenavon - Glentoran [6] +0 -

COLA

06:00 Hoãn [3] Santa Fe - Deportes Tolima [2] -

Kết quả bóng đá ngày 23/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 23/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11