KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 FT [4] Canberra Utd Nữ 1 - 1 Perth Glory Nữ [9] - 1 0-0

GHCLB

14:00 FT Bate Borisov 4 - 3 Isloch - 3/4 1-2

GHCLB

14:00 FT Pakhtakor 0 - 3 Zenit 0-2

AUSA

14:10 FT [9] Wellington Phoenix 1 - 2 Newcastle Jets [12] - 1/2 0-1

GHCLB

16:00 FT Rubin Kazan 3 - 2 PFC Sochi 1-2

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 0 - 0 Viettel [2] +0 0-0

GHCLB

17:30 FT Kolding IF 1 - 1 AC Horsens 1-0

TBN3

17:30 FT [E1-1] S.S. Reyes 1 - 0 UD Poblense [E1-9] +0 0-0

TBN3

17:30 FT [E1-10] Getafe B 1 - 0 Real Madrid B [E1-3] +1/4 0-0

TBN3

17:30 FT [D2-3] Sevilla B 2 - 0 Granada II [D2-6] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [12] Konyaspor 0 - 0 Antalyaspor [11] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [9] Tuzlaspor 0 - 3 Akhisar Bld. [16] - 1 0-1

TNKB

17:30 FT [7] Keciorengucu 2 - 0 Boluspor [12] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [D1-4] Atl. Sanluqueno 0 - 1 Las Palmas Atl. [D1-7] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [B2-4] Tudelano 2 - 1 Osasuna B [B2-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 3 - 0 Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [C1-6] Badalona 0 - 1 Gimnastic T. [C1-2] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 1 - 0 CF Salmantino [A1-9] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 0 - 0 Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 3 - 1 Recreativo Huelva [D1-6] +0 2-1

TBN3

18:00 FT 1 [B2-9] Haro Deportivo 1 - 4 Ejea [B2-8] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [C2-8] Pena Deportiva 1 - 1 Valencia B [C2-10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] CD Lealtad 0 - 1 Marino de Luanco [A2-5] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-9] Socuellamos 1 - 0 CP Villarrobledo [E2-10] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [B2-3] Ebro 1 - 0 CD Calahorra [B2-1] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 3 - 1 Navalcarnero [E1-6] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT 1 [C2-7] La Nucía 0 - 1 Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-6] Melilla CD 0 - 3 Talavera [E2-5] - 1/4 0-3

TBN3

18:00 FT [C2-5] Atzeneta 2 - 0 Hercules CF [C2-6] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-4] Don Benito 1 - 3 Badajoz [E2-1] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-2] Alcoyano 2 - 0 Orihuela [C2-9] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [D2-8] Ejido 1 - 1 Lorca Deportiva [D2-10] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [3] Than Quảng Ninh 0 - 1 SHB Đà Nẵng [4] - 1/4 0-0

BDNB

18:15 FT [11] CD Mafra 1 - 1 Estoril [1] +1/4 0-0

HLA

18:15 FT 1 [12] Fortuna Sittard 1 - 2 Ajax [1] +2 0-1

HLB

18:15 FT [7] Volendam 1 - 4 De Graafschap [2] +0 0-1

ITA

18:30 FT 3 [4] Juventus 2 - 0 Bologna [11] 2 - 1 1/4 1-0

ITA3

18:30 FT [A-6] Aurora Pro Patria 1 - 1 Carrarese [A-15] - 1/4 0-1

ITA3

18:30 FT [B-4] Modena 2 - 0 Gubbio [B-12] - 3/4 1-0

GHCLB

19:00 FT Midtjylland 3 - 1 Aalborg BK 2-0

GHCLB

19:00 FT Silkeborg IF 0 - 1 Vejle 0-1

FA

19:00 FT Chelsea 3 - 1 Luton Town 1 - 2 1/4 2-1

TBN3

19:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 1 - 0 Linense [D1-3] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 1 - 1 Meppen [15] - 3/4 0-0

PHA

19:00 FT 1 [16] Bordeaux 2 - 1 Angers [12] 2 +0 2-1

VNA

19:15 FT [12] TP.HCM 2 - 0 HL Hà Tĩnh [14] 1 - 3/4 0-0

ANHB

19:30 FT [14] Preston North End 0 - 0 Reading [7] +0 0-0

DUB

19:30 FT [11] Darmstadt 0 - 2 Holstein Kiel [6] +0 0-1

DUB

19:30 FT 1 [16] Sandhausen 1 - 1 Bochum [1] +1/4 1-0

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 2 - 5 Hannover 96 [10] +0 1-2

DUB

19:30 FT [7] St. Pauli 2 - 0 Jahn Regensburg [14] - 1/4 1-0

BIA

19:30 FT [1] Club Brugge 3 - 2 Genk [4] - 1 1/4 1-2

HUNA

19:30 FT 1 [12] Budafoki MTE 2 - 2 MTK Budapest [6] +1/4 1-2

KSB

19:30 FT [10] Al Shoalah 1 - 0 Al Bukiryah [17] 0-0

KSB

19:30 FT [12] Al Dir'iya 2 - 2 Al Kawkab [6] 1-1

EGYA

19:30 FT [10] ENPPI Cairo 3 - 2 NBE SC [17] +0 1-0

EGYA

19:30 FT [9] El Gouna 2 - 0 Wadi Degla SC [15] +0 0-0

ALBA

19:45 FT [9] Skenderbeu 1 - 1 Apolonia Fier [10] 0-0

ALBA

19:45 FT [6] Kukesi 2 - 1 Bylis Ballsh [8] 1-1

KSB

19:45 FT [1] Hazm 0 - 1 Hajer [5] 0-1

KSAA

19:55 FT [11] Abha 2 - 2 Al Qadisiya [10] +0 2-0

GHCLB

20:00 FT Zenit 2 - 0 Shakhter Soligo. 2-0

TBNA

20:00 FT 1 5 [9] Osasuna 3 - 1 Granada [8] 4 +0 2-0

TBNB

20:00 FT [3] Almeria 2 - 2 Sabadell [21] - 3/4 1-0

DUC3

20:00 FT 1 [5] Saarbrucken 0 - 0 Lubeck [19] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [10] Stuttgart II 0 - 1 SSV Ulm [5] 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Koblenz 0 - 0 Offenbach [2] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Homburg 1 - 0 TSG Balingen [13] 0-0

GREA

20:00 FT [11] Atromitos 0 - 1 Olympiakos [1] +1 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [6] Mosta 0 - 1 Birkirkara [4] 0-0

CZEA

20:00 FT [2] Jablonec 2 - 1 Pribram [17] - 1 1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [12] C. Budejovice 2 - 0 Teplice [15] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [21] Denizlispor 1 - 2 Fatih Karagumruk [8] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [16] Malatyaspor 0 - 1 Galatasaray [3] +1/2 0-0

TNKB

20:00 FT 1 [1] Giresunspor 1 - 0 Balikesirspor [13] - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-17] Legnano 2 - 1 Pesaro [B-15] - 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [9] Twente 0 - 1 VVV Venlo [16] - 3/4 0-0

HLA

20:30 FT [7] Utrecht 1 - 0 Sparta Rotterdam [11] - 3/4 0-0

AUTA

20:30 FT 1 [9] SCR Altach 0 - 2 RB Salzburg [1] +2 1/4 0-0

CHIB

20:30 FT [2] Puerto Montt 0 - 1 Melipilla 0-1

NPA

20:30 FT [15] Chippa Utd 3 - 0 Black Leopards [16] -

NPA

20:30 FT [7] Cape Town City 4 - 2 Golden Arrows [2] - 1/4 1-1

NPA

20:30 FT [14] Tshakhuma TM 0 - 2 SuperSport Utd [6] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Khimki 1 - 3 CM Celje 0-0

ITA

21:00 FT [14] Genoa 1 - 0 Cagliari [18] - 1/4 1-0

ITA

21:00 FT 2 [10] Verona 3 - 1 Napoli [5] 3 +1/2 1-1

ITB

21:00 FT [2] Lecce 2 - 2 Empoli [1] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [B-2] Alto Adige 2 - 1 Ravenna [B-20] - 1 1-1

ITA3

21:00 FT [A-11] Grosseto 2 - 1 Piacenza [A-14] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-7] Matelica 3 - 2 Triestina [B-5] +1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-17] Giana Erminio 1 - 1 Lecco [A-5] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [B-9] Sambenedettese 5 - 1 Carpi [B-14] - 1/2 2-1

ITA3

21:00 FT [C-15] Viterbese Calcio 0 - 1 Ternana [C-1] -

ITA3

21:00 FT [C-16] Vibonese 1 - 1 Cavese [C-19] -

ITA3

21:00 FT [C-14] Turris Neapolis 0 - 2 Avellino [C-2] -

ITA3

21:00 FT [A-12] Pergolettese 0 - 2 Luchese [A-19] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-3] Bari 4 - 1 Virtus Francavilla [C-12] -

ITA3

21:00 FT [B-16] Fano 0 - 0 Perugia [B-3] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-10] Mantova 1 - 0 US Fermana [B-13] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-8] Palermo 1 - 1 Teramo [C-9] -

ITA3

21:00 FT [A-2] Alessandria 2 - 0 Pistoiese [A-20] - 3/4 0-0

PHA

21:00 FT [20] Dijon 1 - 1 Strasbourg [14] +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 3 [9] Metz 2 - 0 Nantes [19] 1 +0 1-0

PHA

21:00 FT [11] Stade Reims 1 - 0 Stade Brestois [15] +0 1-0

BDNB

21:00 FT [3] Chaves 2 - 1 Arouca [6] - 1/4 1-0

CYPA

21:00 FT [8] Apoel FC 0 - 0 Anorthosis [4] +0 0-0

FA

21:30 FT 1 Brentford 1 - 3 Leicester City +1 1-0

FA

21:30 FT 2 Fulham 0 - 3 Burnley 2 - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT 1 [18] Schalke 04 0 - 4 Bayern Munich [1] 1 +2 1/4 0-1

TBN3

21:45 FT [D1-8] Cadiz B 1 - 2 San Fernando [D1-2] +0 0-1

HUNA

21:45 FT [4] Paksi 2 - 1 Diosgyori [11] - 1/2 2-0

KSAA

21:55 FT [8] Al Fateh 0 - 2 Al Raed [7] - 1/4 0-1

KSB

21:55 FT [9] Al Adalah 1 - 2 Jeddah Club [11] 1-1

GHCLB

22:00 FT PFK Aleksandriya 4 - 1 Makedonija 2-0

ANHB

22:00 FT [10] Middlesbrough 0 - 1 Blackburn Rovers [17] - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [15] UD Logrones 0 - 0 Real Oviedo [14] +1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-1] Salamanca 1 - 0 Pontevedra [A1-6] +1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [C2-4] Levante B 0 - 0 Villarreal B [C2-3] +1/4 0-0

BDNA

22:00 FT [16] Maritimo 0 - 3 Pacos Ferreira [5] +0 0-1

BIA

22:00 FT [10] Zulte-Waregem 0 - 3 Beerschot-Wilrijk [9] +0 0-0

BIB

22:00 FT [4] Westerlo 4 - 3 RFC Seraing [2] - 1/4 1-2

CZEA

22:00 FT [5] Vik.Plzen 2 - 0 Pardubice [7] - 1 3/4 0-0

TSA

22:00 FT [9] Vaduz 0 - 0 Young Boys [1] +1 1/2 0-0

TSA

22:00 FT [8] St. Gallen 0 - 1 Lugano [3] 0-0

TBNA

22:15 FT [19] Elche 0 - 2 Barcelona [3] 2 +1 1/2 0-1

GREA

22:15 FT [8] Pas Giannina 0 - 1 Volos NFC [7] - 1/2 0-1

GREA

22:15 FT [14] Panetolikos 0 - 0 Lamia FC [9] - 1/4 0-0

KSAA

22:40 FT [3] Al Ittihad (KSA) 1 - 1 Al Nasr (KSA) [6] 0-0

HLA

22:45 FT [5] Feyenoord 2 - 3 AZ Alkmaar [3] +0 1-1

ALBA

22:45 FT [3] Vllaznia Shkoder 0 - 0 Kastrioti Kruje [7] 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 0 - 1 Villanovense [E2-3] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-2] Linares Deportivo 1 - 0 UCAM Murcia [D2-1] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-5] Cordoba 1 - 2 Yeclano Dep. [D2-9] - 3/4 1-1

TBN3

22:59 FT 1 [A1-4] Deportivo 0 - 2 Compostela [A1-5] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 1 - 1 Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-7] Real Union 5 - 0 Leioa [B1-11] - 1/4 2-0

ITA3

22:59 FT [A-7] Pontedera 2 - 1 US Olbia [A-10] - 1/2 1-1

PHA

22:59 FT [7] Rennes 0 - 1 Lille [1] +0 0-1

SCOLC

22:59 FT [H-1] Livingston 1 - 0 St. Mirren [G-1] - 1/4 1-0

RMNA

22:59 FT [13] Gaz Metan Medias 2 - 1 CSMS Politehnica Iasi [16] - 1/4 2-0

TNKA

22:59 FT [6] Gaziantep B.B 1 - 1 Hatayspor [7] +0 1-0

TNKA

22:59 FT [1] Besiktas 2 - 1 Goztepe [10] - 1 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [3] Samsunspor 1 - 0 Altay [4] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [3] Lask 2 - 4 Wattens [6] - 1 1/2 2-3

CROA

23:05 FT [9] Istra 1961 2 - 1 Slaven Belupo [6] +0 0-1

GHCLB

23:30 FT Rostov 1 - 0 Ostersunds 1-0

ITA3

23:30 FT [A-16] Pro Sesto 1 - 1 Juventus U23 [A-8] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-8] Cesena 1 - 3 Virtus Verona [B-11] - 3/4 1-2

CYPA

23:30 FT [10] Nea Salamina 1 - 1 Apollon Limassol [3] +1 0-1

FA

00:00 FT 2 Man Utd 3 - 2 Liverpool 2 +0 1-1

ITA

00:00 FT 2 [6] Lazio 2 - 1 Sassuolo [8] 3 - 3/4 1-1

DUA

00:00 FT 2 [11] Hoffenheim 3 - 0 FC Koln [17] 3 - 3/4 2-0

HUNA

00:00 FT [10] Budapest Honved 2 - 2 Zalaegerzseg [9] - 1/4 1-0

ISRA

00:00 FT 1 [13] Bnei Yehuda 1 - 3 Hapoel Kfar Saba [14] +0 1-2

MLTA

00:00 FT 1 [1] Hamrun Spartans 2 - 2 Santa Lucia FC [8] 0-1

KSAA

00:10 FT [5] Al Ettifaq 1 - 2 Al Ahli (KSA) [9] +0 0-0

TBNB

00:15 FT [17] Castellon 2 - 0 Sporting Gijon [5] +1/4 1-0

BIA

00:15 FT [7] Standard Liege 3 - 2 Charleroi [13] - 1/2 2-1

TBNA

00:30 FT 4 [12] Celta Vigo 1 - 1 Eibar [20] 3 - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT [C1-1] Barcelona B 2 - 1 UE Olot [C1-11] - 1/2 2-1

BDNA

00:30 FT [8] Moreirense 2 - 2 Portimonense [10] +1/4 2-1

GREA

00:30 FT [2] PAOK 2 - 2 AEK Athens [3] - 1/2 1-1

CZEA

00:30 FT [3] Sparta Praha 1 - 0 Mlada Boleslav [14] - 1 1/4 0-0

RMNA

01:00 FT [7] Botosani 4 - 0 Dinamo Bucuresti [14] - 1/2 3-0

MEXA

01:00 FT [8] Toluca 2 - 0 Necaxa [18] 1 - 1/4 1-0

CAFANC

02:00 FT [A-3] Burkina Faso 0 - 0 Cameroon [A-2] 0-0

CAFANC

02:00 FT [A-4] Zimbabwe 0 - 1 Mali [A-1] +1 0-1

HLB

02:00 FT [8] Roda JC 2 - 1 Utrecht U21 [18] - 1/2 1-1

BIB

02:00 FT [3] Lommel 3 - 2 RWD Molenbeek [6] - 1/2 0-2

BRA

02:00 FT [10] Atletico/PR 2 - 1 Flamengo/RJ [1] +3/4 1-1

BRA

02:00 FT [11] Ceara/CE 2 - 1 Palmeiras/SP [7] - 1/4 2-1

BRA

02:00 FT [2] Internacional/RS 2 - 1 Gremio/RS [6] +0 0-0

BRB

02:00 FT 1 [11] Cruzeiro/MG 0 - 0 Nautico/PE [16] - 1/4 0-0

TBNB

02:30 FT [11] Las Palmas 2 - 1 Leganes [4] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 [19] Parma 0 - 2 Sampdoria [9] 1 +1/4 0-2

BIA

02:45 FT 1 [11] OH Leuven 0 - 3 Gent [6] +3/4 0-1

FA

03:00 FT 1 Everton 3 - 0 Sheffield Wed. - 1 3/4 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [1] Atletico Madrid 3 - 1 Valencia [14] - 1 1/4 1-1

ITB

03:00 FT [11] Cremonese 1 - 1 SPAL 1907 [7] +0 0-0

PHA

03:00 FT 3 [13] Saint Etienne 0 - 5 Lyon [4] 1 +1 1/4 0-2

CHIA

03:00 FT [7] La Serena 2 - 0 Curico Unido [12] - 1/4 0-0

CRCA

03:00 FT [A-5] Municipal Grecia 0 - 0 Perez Zeledon [A-4] 1 - 1/4 0-0

BDNA

03:15 FT [13] Famalicao 0 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +0 0-1

COLA

04:00 FT [8] America Cali 1 - 1 Rionegro Aguilas [18] - 1/2 1-0

CRCA

04:00 FT [B-2] Jicaral Sercoba 2 - 0 Herediano [A-3] +0 2-0

BRA

04:15 FT [13] Atletico/GO 2 - 0 Fortaleza/CE [16] - 1/4 1-0

BRA

04:15 FT [15] SC Recife/PE 2 - 0 Bahia/BA [14] +1/4 0-0

BRA

04:15 FT [8] Santos/SP 3 - 4 Goias/GO [18] - 1 1/4 2-0

BRB

04:15 FT [8] Ponte Preta/SP 3 - 1 CRB/AL [10] - 1/4 2-0

ARGB

04:20 FT [B-9] Atletico Rafaela 2 - 2 Quilmes [A-5] +0 0-1

CHIA

05:15 FT [8] Univ. de Chile 2 - 2 Iquique - 1/2 1-0

MEXB

06:00 FT [6] CD Tapatio 0 - 1 Mineros de Zac. [4] - 1/4 0-0

CRCA

06:00 FT [B-3] Cartagines 1 - 1 Limon [B-5] - 1 1/4 1-1

COLA

06:05 FT 2 [10] Jag de Cordoba 2 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 0-0

ARGB

06:25 FT [A-14] Estudiantes BsAs 1 - 0 Atletico Atlanta [A-3] - 1/4 0-0

BRA

06:30 FT [5] Fluminense/RJ 2 - 0 Botafogo/RJ [20] - 1/4 0-0

CHIB

07:30 FT [3] Rangers Talca 1 - 0 Temuco [7] 1 0-0

MEXA

08:00 FT [10] Queretaro 2 - 0 Pumas UNAM [12] - 1/4 2-0

COLA

08:10 FT [14] Pereira 0 - 1 Deportivo Cali [4] +1/2 0-0

ARGB

08:25 FT CA Platense 0 - 0 Deportivo Riestra [A-8] 0-0

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Auerbach - Bischofswerdaer [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [15] Ger.Halberstadt - Luckenwalde [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [17] Meuselwitz - Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] Babelsberg - CZ Jena [4] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [7] Berliner FC Dynamo - C. Leipzig [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Lok.Leipzig - Hertha Berlin II [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Union Furstenwalde - Berlin AK 07 [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] SV Lichtenberg - E.Cottbus [12] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Viktoria Berlin - Chemnitzer [8] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Tennis Borussia B. - VSG Altglienicke [3] -

Kết quả bóng đá ngày 24/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 24/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14