KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT 1 Shaanxi Changan 3 - 2 Beijing BIT - 1 3/4 1-1

TQB

14:30 FT [4] Nanjing City 1 - 3 Kunshan FC +1 0-1

GHCLB

14:40 FT [242] Universitaea Cluj 9 - 2 Sanatatea Cluj [996] 2-2

GHCLB

15:00 FT [271] Arda Kardzhali 0 - 2 Septemvri Sofia [241] 0-1

TQB

15:00 FT [6] Suzhou Dongwu 3 - 0 Guangxi Pingguo [1] +3/4 1-0

TQB

15:00 FT [2] Qingdao West Coast 3 - 0 Shijiazhuang Gongfu [5] - 1/2 1-0

GHCLB

16:00 FT [666] Liptovsky Mikulas 3 - 1 FC Kosice [566] - 3/4 1-1

GHCLB

16:00 FT [421] Korona Kielce 1 - 0 Radomiak Radom [557] +1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [410] LKS Lodz 1 - 0 Resovia [976] +0 1-0

GHCLB

16:00 FT [776] Zaglebie Sosno 3 - 2 Katowice [139] +0 0-1

NHATC

16:00 FT [36] Consa. Sapporo 1 - 2 Ventforet Kofu [2] +0 1-2

AUSC

16:30 FT [69] Logan Light. 5 - 0 Sunshine Coast [59] 2-0

AUSC

16:30 FT [28] Cooks Hill Utd 0 - 3 Newcastle Olympic [70] +1/2 0-2

AUSBPL

16:30 FT Albany Creek 0 - 0 Magic United [8] - 1 1/2 0-0

NHATC

16:30 FT [3] Avispa Fukuoka 3 - 1 Grulla Morioka [24] - 1/4 0-0

NHATC

16:30 FT [21] Shonan Bellmare 0 - 1 Jubilo Iwata [7] - 3/4 0-1

NHATC

17:00 FT [30] Urawa Red 0 - 1 Thespa Kusatsu [11] - 1 1/4 0-1

NHATC

17:00 FT [4] Kashima Antlers 3 - 0 Omiya Ardija [26] - 1 1/2 1-0

NHATC

17:00 FT [19] Kawasaki Fro. 0 - 1 Tokyo Verdy [9] - 1 1/4 0-1

NHATC

17:00 FT [10] Nagoya Grampus 1 - 0 Zweigen Kan. [29] - 1/2 0-0

NHATC

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 2 - 1 Tokushima Vortis [28] +0 0-1

NHATC

17:00 FT [18] Shimizu S-Pulse 0 - 1 Kyoto Sanga [8] - 3/4 0-0

NHATC

17:00 FT [6] Vissel Kobe 2 - 1 Renofa Yamaguchi [37] - 3/4 0-0

NHATC

17:00 FT [1] Sanf Hiroshima 5 - 0 Yokohama FC [38] - 1 1/2 1-0

NHATC

17:00 FT [23] Yokohama FM 0 - 2 Tochigi SC [12] - 1 3/4 0-0

NHATC

17:00 FT [5] Cerezo Osaka 3 - 2 Vegalta Sendai [27] - 3/4 2-1

NHATC

17:00 FT [14] Sagan Tosu 3 - 2 Roas. Kumamoto [20] - 1/2 1-1

NHATC

17:00 FT [16] Gamba Osaka 3 - 1 Oita Trinita [22] - 1/4 0-1

NHATC

17:00 FT [15] FC Tokyo 2 - 2 V-Varen Nagasaki [17] - 1/2 2-2

TS 90': 2-2; HP: 0-1

HQA

17:00 FT [7] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Suwon Bluewings [12] - 1/2 0-0

HQB

17:00 FT [5] Gyeongnam 0 - 0 Chungnam Asan [10] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [5] Mokpo City 0 - 1 Hwaseong FC [1] +1/4 0-1

AUSBPL

17:15 FT Wynnum Wolves 3 - 0 North Star [11] - 3/4 1-0

HQA

17:30 FT [9] Incheon Utd 4 - 1 Gangwon [11] +0 1-0

HQA

17:30 FT [2] FC Seoul 1 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/2 1-0

HQB

17:30 FT [4] Bucheon 1995 0 - 1 Anyang [1] +0 0-1

HQB

17:30 FT [8] Seoul E-Land 2 - 3 Ansan Greeners [12] - 1/2 1-2

GHCLB

18:30 FT [34] Rakow Czestochowa 2 - 1 Lechia GD [556] - 3/4 1-0

GHCLB

19:30 FT [17] Karlsruher 2 - 2 Wehen [329] - 1 1-1

MASL

20:00 FT [8] Penang FA 2 - 1 Terengganu [6] +1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT [552] Sandecja 4 - 2 Motor Lublin [789] 1-0

FIN3

21:00 FT [C-4] RoPS Rovaniemi 5 - 1 GBK Kokkola [C-7] - 1/2 3-1

GHCLB

21:15 FT [798] KF Tirana 0 - 0 Hermannstadt [502] 0-0

GHCLB

21:30 FT [144] Vik.Plzen 9 - 0 Karlovy Vary [997] 2-0

WAFF16

22:00 FT [B-4] Palestine U16 1 - 2 Syria U16 [B-1] 0-0

GHCLB

22:00 FT [395] Jihlava 1 - 2 Vik.Zizkov [346] 0-2

GHCLB

22:00 FT [179] Chojniczanka 1 - 1 Wisla Plock [618] +1 1-0

GHCLB

22:00 FT [327] Ferencvaros 0 - 3 Sepsi OSK [381] 0-1

GHCLB

22:00 FT [47] Fenerbahce 2 - 2 Shkupi [581] 1-1

GHCLB

22:00 FT [124] Levski Sofia 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [576] 2-1

GHW

22:00 FT [137] Mexico U20 Nữ 1 - 0 Hà Lan U20 Nữ [139] 0-0

LATA

22:00 FT [3] Valmiera / BSS 4 - 0 Rigas Futbola Skola [2] +0 0-0

LITA

22:00 FT 1 FK Jonava 0 - 5 FK Panevezys [1] +3 0-3

FINA

22:00 FT [6] Ilves Tampere 0 - 1 HIFK - 3/4 0-0

FINA

22:00 FT [1] Seinajoen JK 2 - 2 Haka [7] +0 1-0

FINA

22:00 FT [12] VPS Vaasa 0 - 1 Honka [5] +0 0-1

FINA

22:00 FT [9] Inter Turku 5 - 1 Lahti [11] - 1 1-0

FINA

22:00 FT [3] KuPS 2 - 1 AC Oulu [4] - 1 1/4 0-1

UZBA

22:00 FT [3] Neftchi 1 - 1 Nasaf Qarshi [4] +1 1-1

UZBA

22:00 FT [9] Olympic FK 1 - 0 FK AGMK [5] +1 0-0

EU19

22:30 FT Israel U19 4 - 2 Áo U19 +1/4 2-1

GHCLB

22:30 FT 1 [342] Botev Vratsa 3 - 0 Spartak Varna [375] 1-0

GHCLB

22:30 FT [374] Dunajska Stred 0 - 0 Slo. Bratislava [400] +1/4 0-0

GHCLB

22:30 FT [267] FK Napredak 1 - 3 Mura [589] 0-1

GHCLB

22:30 FT [420] FK Vojvodina 3 - 0 Maritsa Plovdiv [305] 2-0

GHCLB

22:30 FT [999] FC Breitenrain 0 - 1 Young Boys [150] 0-1

FINB

22:30 FT KTP Kotka 4 - 0 PK-35 - 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [7] JaPS 1 - 4 MP Mikkeli [3] +1/4 0-3

FINB

22:30 FT PIF Parainen 0 - 2 Jaro [10] +3/4 0-1

FINB

22:30 FT [1] Gnistan 0 - 1 TPS Turku [8] +1/2 0-1

FINB

22:30 FT [12] KPV Kokkola 1 - 1 EIF Ekenas [2] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [C-11] FC Komeetat 3 - 2 OLS Oulu [C-5] +3/4 0-2

FIN3

22:30 FT [C-12] Kajaanin Haka 4 - 1 OTP [C-9] +0 2-0

FIN3

22:30 FT [A-12] FC LaPa 0 - 6 FC Kiffen [A-4] +2 0-2

FIN3

22:30 FT [A-1] KaPa 4 - 3 PPJ [A-7] +0 3-1

GHCLB

22:45 FT [534] Cukaricki Belgrade 1 - 1 FK Tuzla City [524] 0-1

GHCLB

22:59 FT [999] Havelse 1 - 3 Hannover 96 [344] +2 3/4 0-2

GHCLB

22:59 FT [705] Vik.Koln 1 - 3 Zurich [96] +1 1/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [166] Makedonija 2 - 2 KF Drita [707] 1-2

GHCLB

22:59 FT [594] Sion 1 - 1 Neuchatel Xamax [974] 1-1

GHCLB

22:59 FT [559] Slaven Belupo 5 - 0 Sloboda Tuzla [725] 3-0

GHCLB

22:59 FT [132] Fort.Dusseldorf 3 - 1 Ruzomberok [729] - 1 3-1

GHCLB

22:59 FT [142] Greuther Furth 1 - 1 Ludogorets [156] 1-1

LATA

22:59 FT [5] FK Liepaja 1 - 2 Tukums/Salaspils [9] - 2 1/2 1-0

LITA

22:59 FT [2] Siauliai 0 - 1 Kauno Zalgiris [4] +1/4 0-1

NORC

22:59 FT [44] Fana IL 0 - 1 Haugesund [9] +2 1/4 0-1

NORC

22:59 FT [34] Fram Larvik 0 - 0 FK Jerv [27] +1 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-2

NORC

22:59 FT [51] Elverum 1 - 3 HamKam [13] +2 1/4 1-1

NORC

22:59 FT [43] Vard Haugesund 1 - 2 Viking [18] +2 3/4 0-1

NORC

22:59 FT [50] Brattvag IL 2 - 4 Molde [3] +2 1/4 2-2

NORC

22:59 FT [30] Flekkeroy IL 2 - 2 Odd Grenland [26] +1 1/2 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

NORC

22:59 FT [62] Harstad IL 0 - 5 Bodo Glimt [2] 0-4

NORC

22:59 FT [31] Levanger FK 1 - 1 Rosenborg [16] +2 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

NORC

22:59 FT [52] Strindheim IL 1 - 3 Kristiansund [15] +2 1/2 1-1

NORC

22:59 FT [36] Gjovik-Lyn 1 - 1 Stromsgodset [33] +1 3/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 2-1

NORC

22:59 FT [42] Junkeren 1 - 2 Lillestrom [8] +2 3/4 1-2

NORC

22:59 FT [61] Os Turn 1 - 6 Brann [1] +3 1/2 0-3

NORC

22:59 FT [58] Skjervoy IK 1 - 4 Tromso [12] 1-2

NORC

22:59 FT [39] Arendal 2 - 3 Start Kristiansand [5] +1 1/2 0-1

NORC

22:59 FT [60] IL Flint 1 - 5 Sandefjord [4] 0-3

NORC

22:59 FT [32] Notodden FK 1 - 1 Stabaek [10] +1 1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

NORC

22:59 FT 1 [24] Moss FK 1 - 0 Sarpsborg [48] +1 3/4 0-0

NORC

22:59 FT [59] IL Hodd 0 - 3 Aalesund [19] +3/4 0-2

NORC

22:59 FT [17] Kjelsas 1 - 0 Mjondalen [46] +3/4 0-0

NORC

22:59 FT [35] Byasen IL 3 - 3 Stjordals Blink [29] +1 1/4 1-2

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-2

FINA

22:59 FT [10] IFK Mariehamn 2 - 1 Helsinki [2] +1 1/4 1-1

FIN3

22:59 FT [B-10] MuSa Pori 2 - 2 Grankulla IFK [B-4] - 3/4 0-1

FIN3

22:59 FT [B-1] SalPa Salo 2 - 1 Jazz [B-7] - 1/2 1-0

GHCLB

23:30 FT [258] Ingolstadt 3 - 1 FC Pipinsried [958] 0-1

GHCLB

23:30 FT [150] Young Boys 0 - 0 Yverdon [196] -

GHW

23:30 FT [75] Italia U17 Nữ 7 - 0 Ấn Độ U17 Nữ [23] 3-0

GHW

23:30 FT [90] Chile U17 Nữ 1 - 1 Mexico U17 Nữ [109] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

NORC

23:30 FT [20] Tromsdalen 2 - 0 Alta [54] - 1/4 2-0

GHCLB

00:00 FT [483] Magdeburg 2 - 0 Rehden [976] 2-0

GHW

00:00 FT [41] B.D.Nha Nữ 4 - 0 Hy Lạp Nữ [44] - 2 1/2 4-0

LATA

00:00 FT [1] Riga FC 1 - 0 FK Auda [6] - 1 3/4 0-0

LITA

00:00 FT [3] Zalgiris 2 - 1 Dziugas FC [10] - 2 1/4 0-0

TD3

00:00 FT [Sodra-4] Torns IF 3 - 0 IFK Malmo [Sodra-13] - 3/4 1-0

TD3

00:00 FT 1 [Norra-6] Orebro Syrianska 2 - 1 Stockholm Intl [Norra-14] +0 2-1

EGYA

00:00 FT 1 Al Sharqiyah 0 - 3 Pyramids FC [2] +1 1/2 0-2

EGYA

00:00 FT [10] National Bank SC 1 - 2 Zamalek SC [4] +1/2 0-0

GHCLB

00:30 FT [999] FC Breitenrain 0 - 2 Yverdon [196] -

TD3

00:30 FT [Sodra-2] Lunds BK 0 - 3 Qviding [Sodra-16] - 1/2 0-1

TD3

00:30 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 0 - 3 Tvaakers IF [Sodra-10] +1/4 0-0

NORC

00:35 FT [38] Brumunddal 3 - 4 Valerenga [21] +3 1/2 2-0

EU19

01:00 FT Anh U19 4 - 0 Serbia U19 - 1 1/4 2-0

WAFF16

01:00 FT [B-2] Lebanon U16 2 - 0 Kuwait U16 [B-3] 1-0

CCF20

02:00 FT [D-3] Jamaica U20 2 - 0 Antigua & Bar U20 [D-4] 1-0

ICEB

02:15 FT Knat. Vesturbaejar 1 - 1 Trottur Vogum 0-1

EGYA

02:30 FT [1] Ahly Cairo 2 - 1 Ghazl Al Mahalla [14] - 1 1/2 1-0

CCF20

03:00 FT [A-3] Canada U20 4 - 0 St.Kitts & Nevis U20 [A-4] 0-0

ARGC

04:00 FT [14] Patronato Parana 1 - 1 Colon [13] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-2

PARA

04:00 FT 1 [10] Resistencia SC 0 - 1 12 de Octubre +0 0-0

CCF20

04:30 FT [D-1] Honduras U20 1 - 0 Costa Rica U20 [D-2] 0-0

BRC

05:00 FT [68] Atletico/GO 0 - 0 Goias/GO [67] - 3/4 0-0

BRC

05:30 FT [1] Bahia/BA 1 - 2 Athletico/PR [23] - 1/2 1-2

BRC

06:00 FT [9] Fortaleza/CE 2 - 0 Ceara/CE [35] +0 0-0

PARA

06:15 FT 1 [5] Nacional(PAR) 1 - 1 Olimpia Asuncion [7] +1/2 0-1

CNDC

06:15 FT [1] Toronto 4 - 0 CF Montreal [2] 1-0

USB

07:00 FT [A-6] Memphis 901 2 - 0 FC Tulsa [A-7] - 3/4 1-0

USC

07:00 FT [36] New York RB 3 - 0 New York City [35] +0 0-0

ARGC

07:10 FT [28] Chaco For Ever 0 - 0 Talleres Cordoba [32] +3/4 0-0

CCF20

07:30 FT [A-1] Mỹ U20 3 - 0 Cuba U20 [A-2] - 2 1/2 3-0

BRC

07:30 FT [21] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Flamengo/RJ [32] - 1/2 1-0

BRC

07:30 FT [24] Corinthians/SP 4 - 0 Santos/SP [3] - 1/4 3-0

USC

07:30 FT [5] Sporting Kansas 6 - 0 Union Omaha [55] - 1 1/4 2-0

COLA

08:00 FT [3] Atl. Nacional 3 - 1 Deportes Tolima [13] - 1/4 1-1

CNDC

09:00 FT [3] Vancouver WC 2 - 1 York 9 FC [4] 0-0

CRCA

09:00 FT [2] Alajuelense 1 - 1 Dep. Saprissa [1] - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

GHCLB

10:30 FT [131] Club America 5 - 2 Club Leon [992] - 1/2 4-0

GHW

22:59 Hoãn [205] Senegal Nữ - Guinea Bissau Nữ [154] -

Kết quả bóng đá ngày 22/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0001/06/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 61 89
2 Arsenal 38 45 84
3 Man Utd 38 15 75
4 Newcastle 38 35 71
5 Liverpool 38 28 67
6 Brighton 38 19 62
7 Aston Villa 38 5 61
8 Tottenham 38 7 60
9 Brentford 38 12 59
10 Fulham 38 2 52
11 Crystal Palace 38 -9 45
12 Chelsea 38 -9 44
13 Wolves 38 -27 41
14 West Ham Utd 38 -13 40
15 Bournemouth 38 -34 39
16 Nottingham Forest 38 -30 38
17 Everton 38 -23 36
18 Leicester City 38 -17 34
19 Leeds Utd 38 -30 31
20 Southampton 38 -37 25