KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 FT [10] FC Lviv U21 2 - 2 Desna U21 [13] 1-0

AUSA

16:05 FT [12] Melb. Victory 5 - 4 WS Wanderers [8] +1/2 3-1

AUSNSW

16:30 FT [8] APIA Tigers 2 - 1 Wollongong Wolves [7] - 1/4 2-0

AUSNSW

16:30 FT [4] Manly Utd 0 - 1 Sutherland Sharks [11] - 3/4 0-0

KAZA

17:00 FT [10] Caspiy Aktau 1 - 0 FK Taraz [9] - 1/4 1-0

UKRU21

17:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 3 - 0 Vorskla U21 [5] 1-0

AUSVPL

17:00 FT [10] Green Gully SC 2 - 2 Melb. Knights [8] - 1/4 1-0

TQA

17:00 FT [B-4] Hebei CFFC 1 - 1 Wuhan Zall [B-6] +1/4 0-0

VNC

17:00 FT Cần Thơ 1 - 1 BCM Bình Dương +1 3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

VNC

17:00 FT SHB Đà Nẵng 1 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu - 1 1/4 0-0

VNC

17:00 FT HA Gia Lai 2 - 1 An Giang - 2 1/2 0-0

UKRU21

17:30 FT [6] Dnipro-1 U21 4 - 1 FC Mynai U21 [11] 3-0

AUSVPL

17:30 FT [13] Dandenong City 1 - 1 South Melbourne [9] +1/4 1-0

AUSVPL

17:30 FT [2] Oakleigh Cannons 4 - 1 Eastern Lions [11] - 1 1/2 1-1

AUSBPL

17:45 FT [9] Centenary Stormers 1 - 2 Brisbane Knights [12] 0-0

ANHU23

18:00 FT [1-6] Tottenham U23 4 - 1 Liverpool U23 [1-9] - 1/4 2-0

KAZA

18:00 FT [8] Shakhter Kar. 0 - 1 Astana [1] +1 1/4 0-1

UKRU21

18:00 FT [8] Mariupol Youth 3 - 3 Rukh Vynnyky U21 [3] 1-3

VNC

18:00 FT HL Hà Tĩnh 4 - 2 CA Nhân Dân - 3/4 2-1

VNC

18:00 FT Phố Hiến 1 - 0 SL Nghệ An +3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Kristiansund 0 - 0 Molde +1/2 0-0

ANHU23

19:00 FT [2-2] West Brom U23 0 - 1 Stoke City U23 [2-5] - 1/4 0-1

ARMA

19:00 FT Shirak 1 - 2 Van Yerevan [7] 1-1

KAZA

19:00 FT [11] Atyrau 1 - 0 Kairat Almaty [3] +1 1/2 0-0

MDVA

19:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 0 Petrocub [1] +1 1/4 0-0

MDVA

19:00 FT [8] FC Floresti 2 - 1 Codru Lozova FC 2-0

TQA

19:00 FT [B-5] Sh. Shenhua 2 - 1 Beijing Guoan [B-3] 0-0

HKGA

19:00 FT [6] Southern District 1 - 2 Lee Man FC [3] +3/4 1-1

CZEB

19:30 FT [3] SK Lisen 1 - 1 Vik.Zizkov [14] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [14] Hapoel R. Gan 6 - 0 Hapoel Iksal - 3/4 4-0

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [2] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [5] Sektzia Nes Tziona 0 - 2 Hapoel Nof HaGalil +1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 0 - 0 H. Petah Tikva [9] - 1/4 0-0

KAZA

20:00 FT [2] Tobol Kostanay 5 - 0 Turan (KAZ) [12] - 1 1/2 2-0

MDVA

20:00 FT [7] Zimbru 6 - 0 Speranta 2-0

ANHU23

21:00 FT [2-10] Middlesbrough U23 4 - 1 Aston Villa U23 [2-3] 3-0

POLB

21:00 FT GKS Belchatow 0 - 2 Sandecja [4] 0-1

MASL

21:00 FT [4] Kedah FA 3 - 2 Kuala Lumpur FA [6] - 1 0-0

MASL

21:00 FT [5] Selangor FA 2 - 2 Sabah FA [9] - 1 1/4 0-1

MAPL

21:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 1 - 1 Kelantan [7] 0-0

MAPL

21:00 FT 1 [10] Perak II 0 - 0 FAM-MSN [11] 0-0

ACL

21:30 FT 2 [E-4] Al Rayyan 0 - 1 Al Wahda(UAE) [E-2] +0 0-0

RMNA

21:30 FT [7] UTA Arad 0 - 1 Hermannstadt +0 0-0

ACL

22:00 FT [B-2] Tractor SC 1 - 0 Quwa Al Jawiya [B-4] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT Raufoss IL 4 - 1 HamKam 4-0

ANHU23

22:00 FT [1-2] West Ham U23 0 - 1 Man City U23 [1-1] 0-1

BLRA

22:00 FT [15] FK Smorgon 2 - 0 Sputnik Rechitsa [16] - 1/4 1-0

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 1 - 1 Zalgiris [2] +1 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [11] Maritzburg Utd 1 - 1 Baroka FC [10] - 1/4 1-1

POLB

22:40 FT [1] Widzew Lodz 0 - 0 Gornik Leczna +0 0-0

PH3

22:59 FT [18] FC Bastia-Borgo 1 - 1 Quevilly +0 1-0

PH3

22:59 FT [11] Avranches 1 - 0 Bourg Peronnas [2] +0 0-0

POLA

22:59 FT [3] Rakow Czestochowa 2 - 0 Slask Wroclaw [5] - 1 0-0

SRBA

22:59 FT Zlatibor Cajetina 0 - 1 FK Novi Pazar [16] +1/2 0-0

CYPA

22:59 FT Ermis Aradippou 0 - 1 Doxa Katokopia [8] +1/4 0-0

UKRA

22:59 FT 1 [16] FC Mariupol 0 - 3 Rukh Vynnyky [10] +0 0-0

IRNA

23:10 FT [1] Gol Gohar 1 - 0 Sanat Naft [14] - 1/2 1-0

DUB

23:30 FT Ein.Braunschweig 0 - 2 Erzgebirge Aue [18] - 1/4 0-0

DUB

23:30 FT [7] Karlsruher 2 - 2 Wurzburger - 3/4 2-1

AUTB

23:30 FT [9] Horn 1 - 2 Blau Weiss Linz [3] +1 1/2 0-1

AUTB

23:30 FT [8] Grazer AK 1 - 1 Rapid Wien II [11] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 1 - 0 Aust Lustenau [1] - 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [12] Austria Wien II 1 - 1 SKU Amstetten [5] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [13] Kapfenberg 0 - 3 Liefering [2] +1 0-1

HLA

23:45 FT [4] Willem II 1 - 0 RKC Waalwijk [15] - 3/4 0-0

HLB

23:45 FT [15] NAC Breda 1 - 2 SBV Excelsior [3] - 1 1-0

HLB

23:45 FT [14] Helmond Sport 1 - 0 Eindhoven [8] +0 0-0

IREA

23:45 FT [8] Finn Harps 0 - 2 St. Patrick's [2] +1/2 0-1

ACL

00:00 FT [E-3] FC Goa 0 - 4 Persepolis [E-1] +2 1/2 0-2

DUC3

00:00 FT [18] Vik.Koln 2 - 2 Verl [12] +0 1-0

PH3

00:00 FT [1] Annecy FC 0 - 0 Red Star 93 [10] +1/4 0-0

BLRA

00:00 FT [14] Slavia Mozyr 3 - 1 FK Slutsk [13] - 1/4 1-0

TSB

00:00 FT Chiasso 2 - 1 Stade L. Ouchy [5] +1/2 2-1

TSB

00:00 FT [7] Schaffhausen 3 - 0 Neuchatel Xamax [3] - 1/2 0-0

DENB

00:00 FT Silkeborg IF 2 - 0 Viborg - 1/4 2-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 1 - 0 Esbjerg FB [8] +1/4 0-0

DENB

00:00 FT Kolding IF 1 - 1 Vendsyssel FF [10] - 1/4 1-1

DUC4T

00:30 FT [5] FC Koln II 0 - 2 A.Aachen [15] - 3/4 0-1

BULA

00:30 FT [11] Botev Vratsa 0 - 1 Cherno More [5] - 1/2 0-0

RMNA

00:30 FT [11] Gaz Metan Medias 4 - 1 Dinamo Bucuresti [15] +0 3-1

TNKA

00:30 FT Genclerbirligi 2 - 1 Rizespor [20] +0 1-0

ACL

01:00 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 2 - 0 Foolad Khozestan [D-4] - 1/2 0-0

ACL

01:00 FT 1 [D-3] Wihdat 0 - 2 Al Sadd [D-2] +1 1/2 0-1

ACL

01:00 FT [B-3] Pakhtakor 1 - 1 Al Sharjah [B-1] +0 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-13] Blackburn U23 0 - 2 Derby County U23 [1-14] 0-1

ANHU23

01:00 FT [1-5] Man Utd U23 4 - 2 Chelsea U23 [1-10] 2-1

TSB

01:00 FT Grasshoppers 3 - 1 Thun [6] - 1/4 1-1

TSB

01:00 FT [1] Winterthur 3 - 3 Aarau [2] +3/4 2-1

PERA

01:15 FT [15] Academia Cantolao 0 - 1 UTC Cajamarca [11] +3/4 0-1

AUTB

01:25 FT [6] Wacker Innsbruck 2 - 0 Austria Klagenfurt - 1/4 2-0

DUA

01:30 FT 2 [16] Augsburg 2 - 3 FC Koln [7] 3 +0 0-3

POLA

01:30 FT Podbeskidzie 1 - 0 Lech Poznan [1] +1/2 0-0

NIRA

01:30 FT [5] Glentoran 3 - 2 Larne [2] - 1/4 1-2

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 1 Bohemians [5] - 3/4 1-1

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 1 - 3 Shelbourne [1] +3/4 0-2

IREB

01:45 FT [4] Treaty United 2 - 1 Cork City [7] +0 1-1

IREB

01:45 FT [6] Athlone 3 - 0 Wexford Youths [10] - 1 1-0

IREB

01:45 FT [2] Galway 2 - 2 UC Dublin [3] +0 0-1

WALA

01:45 FT [8] Aberystwyth 1 - 1 Cardiff Metropolitan [10] +1/4 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [12] Arsenal 0 - 1 Everton [8] 3 - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [18] Zaragoza 0 - 0 Sporting Gijon [2] +0 0-0

PHA

02:00 FT 1 2 [15] Stade Reims 1 - 3 Marseille [3] +1/2 1-2

HLB

02:00 FT 1 [9] Ajax U21 0 - 1 NEC Nijmegen +1/2 0-1

HLB

02:00 FT [20] Dordrecht 90 0 - 1 MVV Maastricht [13] +3/4 0-0

HLB

02:00 FT [6] AZ Alkmaar U21 2 - 4 Cambuur +1 3/4 0-4

HLB

02:00 FT [11] Utrecht U21 0 - 1 Go Ahead Eagles +3/4 0-1

HLB

02:00 FT [4] De Graafschap 2 - 2 Almere City [19] - 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [16] Den Bosch 7 - 0 Roda JC [7] +1 4-0

BHRA

02:00 FT Busaiteen 2 - 2 Al Najma (BHR) [4] +1/4 1-1

BHRA

02:00 FT [5] East Riffa 3 - 0 Malkiya 1-0

BHRA

02:00 FT [10] Budaiya (BHR) 0 - 0 Manama [1] 0-0

KUWA

02:00 FT [9] Khaitan 1 - 5 Al Kuwait [3] 1-1

BDNB

02:15 FT Estoril 1 - 1 Casa Pia AC [3] - 1 1-1

JORA

02:30 FT [8] Al Aqaba SC 1 - 2 Al Salt [3] +3/4 0-0

EGYC

02:30 FT [2] Aswan FC 1 - 0 El Gouna [15] +1/4 0-0

VENA

03:00 FT [C-5] Mineros Guayana 1 - 0 Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 1-0

PERA

03:30 FT [7] Dep. Municipal 2 - 1 Binacional [10] +0 0-1

COLB

04:00 FT [5] Cortulua 3 - 1 Atletico Huila [1] +0 2-0

BRASP

06:00 FT [D-2] Guarani/SP 1 - 2 Palmeiras/SP [C-2] +1/2 1-1

BRASP

06:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 2 - 0 Santo Andre/SP [A-3] - 1 1-0

PARA

06:00 FT [9] Sol de America 0 - 3 12 de Octubre [7] - 1/4 0-0

PERA

06:00 FT [12] Ayacucho FC 1 - 1 Cienciano [6] +1/4 0-0

VENA

06:00 FT [B-7] Trujillanos 0 - 4 Zamora Barinas [B-5] +3/4 0-3

BLVA

06:30 FT [11] Nacional Potosi 2 - 1 Royal Pari [4] - 3/4 1-0

USAA

06:55 FT [Tay-2] Sporting Kansas 1 - 1 Orlando City [Dong-4] - 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT 1 [14] Curico Unido 1 - 1 Everton CD [8] +0 0-1

ARGA

07:15 FT [11] Godoy Cruz 1 - 0 C. Cordoba SdE [26] +0 1-0

MEXA

07:30 FT [8] Puebla 0 - 0 Pumas UNAM [17] - 1/2 0-0

BRASP

08:15 FT [C-3] Novorizontino/SP 1 - 0 Santos/SP [D-3] - 1/4 0-0

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 1 - 0 Necaxa [16] - 1/2 0-0

MEXA

09:30 FT [11] Mazatlan FC 4 - 3 Club Leon [7] +1/2 1-2

NHATW

10:00 FT [6] Ehime FC Nữ 0 - 4 Setagaya Sfida Nữ [3] 0-1

Kết quả bóng đá ngày 23/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 23/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2