KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [11] Consa. Sapporo 2 - 1 Vegalta Sendai [15] - 1 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] FC Osaka 1 - 1 Iwaki FC [2] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 0 - 0 MIO Biwako [12] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Suzuka Point Getters 2 - 1 Kochi United SC [13] 1-0

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 0 - 3 NGU Loverledge Nữ [9] 0-2

HQB

11:30 FT [6] Gyeongnam 3 - 0 Bucheon 1995 [10] - 1/2 0-0

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 1 - 1 Tom Tomsk [12] - 1/2 1-1

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 1 - 1 Dandenong Th. [5] - 1 1-0

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 3 - 1 Port Melbourne [7] - 1/4 2-0

NHATA

12:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 2 Avispa Fukuoka [7] - 3/4 1-1

NHATA

12:00 FT [3] Yokohama FM 5 - 0 Yokohama FC [20] - 1 1/2 2-0

NHATA

12:00 FT [12] FC Tokyo 1 - 2 Sagan Tosu [4] - 1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [19] Ehime FC 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 0-1

HQA

12:00 FT [7] Pohang Steelers 0 - 0 Jeju Utd [6] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Daejeon Korail 2 - 0 GimPo Citizen [2] +1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [11] Cheongju FC 3 - 0 Changwon City [9] +0 2-0

HQ3

13:00 FT [15] Gangneung City 0 - 1 Busan Transp. [4] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [1] Cheonan City 0 - 2 Gyeongju KHNP [5] +1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [18] Kashiwa Reysol 5 - 1 Tokushima Vortis [14] - 1/4 3-0

HQB

14:00 FT [7] Ansan Greeners 1 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] +3/4 0-0

HKGA

14:00 FT Pegasus 0 - 1 Eastern AA [6] +1 0-0

AUSA

14:05 FT [3] Central Coast 2 - 2 Sydney FC [2] +1/4 2-1

AUSVPL

14:30 FT [4] Hume City 6 - 0 St Albans Saints [14] - 1 3-0

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 0 - 1 Daegu [3] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 2 - 3 The Lakes [2] 0-1

AUSNSW

15:00 FT [9] Marconi Stallions 0 - 2 Mt Druitt Town [6] - 3/4 0-0

NHATA

15:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 1 Vissel Kobe [8] - 1/2 0-1

AUSVPL

15:30 FT [12] Altona City 0 - 2 Bentleigh Greens [3] +1/4 0-2

VNC

15:30 FT Đăk Lăk 3 - 0 Thanh Hóa 2-0

KAZA

16:00 FT [5] FK Kyzylzhar 3 - 0 Zhetysu Taldykorgan [13] - 3/4 2-0

AUSBPL

16:00 FT [8] UQ FC 1 - 3 Albany Creek [1] +2 3/4 1-2

AUSA

16:10 FT [6] Macarthur FC 1 - 1 Melbourne City [1] +1 1/4 0-0

TBN3

16:30 FT [A2-4] Valladolid II 0 - 5 Celta Vigo II [A1-2] 0-1

HQB

16:30 FT 1 [5] Busan I'Park 0 - 1 Jeonnam Dragons [4] +0 0-0

HKGA

16:30 FT [7] Resources Capital 3 - 0 Happy Valley 3-0

TBN3

17:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 2 - 1 Andorra FC [C1-4] 1-0

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 2 - 1 Chaves [9] +0 0-1

NGB

17:00 FT 1 [1] FK Orenburg 2 - 1 Nizhny Nov - 1/4 2-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 4 - 2 Spartak Moscow B [11] - 3/4 1-1

GEOA

17:00 FT [9] Shukura 1 - 1 Dila Gori [3] 0-0

KAZA

17:00 FT [7] Akzhayik Oral 1 - 0 Aktobe [6] +1/4 1-0

UKRU21

17:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 2 - 1 Inhulets Petrove U21 [14] 2-0

UKRU21

17:00 FT [4] Oleksandria U21 0 - 2 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-0

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 1-0

VNC

17:00 FT Bình Định 1 - 2 ĐT Long An - 1 0-0

VNC

17:00 FT 1 Quảng Nam 3 - 2 Sài Gòn FC - 1/2 1-1

TNKA

17:30 FT [7] Konyaspor 0 - 0 Hatayspor [2] +0 0-0

POLB

17:40 FT [3] Korona Kielce 1 - 2 LKS Lodz [8] +1/4 0-0

ANHU23

18:00 FT [1-13] Everton U23 1 - 1 Brighton U23 [1-4] 1-0

DUB

18:00 FT [4] Nurnberg 3 - 1 Heidenheim [11] +0 2-1

DUB

18:00 FT Osnabruck 1 - 3 Holstein Kiel [15] +3/4 0-3

DUB

18:00 FT [5] Paderborn 07 2 - 1 Fort.Dusseldorf [9] +0 0-0

PHA

18:00 FT [20] Saint Etienne 1 - 2 Stade Brestois [18] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [16] Ural S.r. 1 - 1 Akhmat Groznyi [10] +0 0-1

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 2 - 2 Krylya Sovetov +1 3/4 1-1

NGB

18:00 FT [10] Veles Moscow 2 - 1 Irtysh Omsk - 1/2 0-0

ALBA

18:00 FT 1 Bylis Ballsh 1 - 0 Apolonia Fier 0-0

ALBA

18:00 FT [9] Kastrioti Kruje 0 - 0 KF Laci [7] 0-0

ALBA

18:00 FT [4] Vllaznia Shkoder 2 - 1 Skenderbeu [10] 1-1

BLRA

18:00 FT [6] Dinamo Brest 0 - 0 Vitebsk [7] - 1/2 0-0

MKDA

18:00 FT Sileks Kratovo 3 - 2 Academy Pandev [3] -

KAZA

18:00 FT [4] Ordabasy 4 - 2 Kaisar Kyzylorda [14] - 1 1-2

TDB

18:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 1 Orgryte [8] - 1/2 1-1

VNC

18:00 FT Hải Phòng 0 - 0 Bình Phước - 1 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [2] Liverpool 1 - 1 Newcastle [19] 1 - 1 3/4 1-0

ANHB

18:30 FT [1] Bournemouth 0 - 1 Brentford - 1/4 0-0

DENB

18:30 FT [8] HB Koge 1 - 2 Fredericia [4] +1/4 1-1

TQB

18:35 FT [A-5] Zibo Cuju 0 - 4 Zhejiang Greentown [A-2] 0-1

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 3 - 1 Beijing BIT [C-6] 2-0

ANHL1

19:00 FT [16] Portsmouth 1 - 0 Bristol Rovers - 1 1-0

TBNA

19:00 FT 3 [15] Elche 1 - 0 Levante [19] 4 +0 1-0

DUC3

19:00 FT Ingolstadt 3 - 2 Zwickau [13] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [11] Meppen 2 - 3 Hansa Rostock +1/2 0-2

DUC3

19:00 FT [12] Turkgucu-Ataspor 0 - 2 Uerdingen +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [5] Waldhof Man. 0 - 2 Munchen 1860 [16] +3/4 0-1

DUC3

19:00 FT Dynamo Dresden 0 - 3 Hallescher [10] - 3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [7] Kaiserslautern 3 - 2 Unterhaching - 3/4 2-1

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 2 - 5 Pirmasens [15] +1/2 1-2

DUC4N

19:00 FT [9] Hoffenheim II 3 - 1 TSV Schott Mainz [17] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [19] Astoria Walldorf 3 - 1 FSV Frankfurt [11] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 4 - 0 Giessen [18] - 3/4 4-0

DUC4N

19:00 FT [16] TSG Balingen 1 - 3 Stuttgart II [13] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Sonnenhof 2 - 3 Hessen Kassel [8] - 1/2 2-2

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 1 - 2 Homburg [6] +0 0-2

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 4 - 0 Stadtallendorf 0-0

DUC4T

19:00 FT B.Dortmund II 3 - 3 Schalke 04 II [14] - 1 3/4 3-1

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 1 - 0 Wuppertaler [2] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 4 - 1 Homberg [19] - 2 2-0

DUC4T

19:00 FT [6] Wiedenbruck 2 - 0 SV Straelen [12] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 1 - 2 Bergisch Gladbach - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 3 Fortuna Koln [3] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [13] RW Ahlen 1 - 1 Oberhausen [11] +1/4 1-0

NGB

19:00 FT [7] Akron Togliatti 1 - 2 Alania Vla [5] +1/2 0-0

GEOA

19:00 FT [10] Samtredia 2 - 1 FC Telavi [7] 2-0

GREA

19:00 FT [7] Pas Giannina 0 - 1 Panetolikos [11] +0 0-1

MDVA

19:00 FT [2] Milsami 3 - 0 CSCT Buiucani 2-0

FINA

19:00 FT [2] Helsinki 4 - 2 Honka [10] - 1 1-1

CZEA

19:00 FT [9] C. Budejovice 0 - 2 Jablonec [12] +3/4 0-2

CZEA

19:00 FT [7] Sigma Olomouc 0 - 2 Banik Ostrava [5] +0 0-1

UKRU21

19:00 FT [9] Zorya U21 4 - 1 Olimpik Donetsk U21 [12] 2-1

DENB

19:00 FT [12] Hobro I.K. 1 - 1 Hvidovre IF [3] - 1/4 0-1

SVKA

19:30 FT [11] Zlate Moravce 0 - 1 Dunajska Stred [4] +3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [14] Dornbirn 0 - 3 LASK Juniors [15] +1/2 0-1

SINA

19:30 FT [3] Hougang Utd 0 - 1 Lion City Sailors [1] 0-0

SINA

19:30 FT [5] Tanjong Pagar 2 - 2 Tampines Rovers [4] 1-2

HUNA

19:45 FT [3] Puskas Akademia 1 - 4 Zalaegerzseg [6] - 3/4 1-1

ITA

20:00 FT 2 [18] Genoa 2 - 0 Spezia [17] 2 - 1/4 0-0

PHB

20:00 FT Troyes 3 - 1 Grenoble [14] - 3/4 2-1

NGB

20:00 FT [2] Torpedo Moscow 2 - 1 Tekstilshchik Ivanov [18] - 1 1/2 1-0

NGB

20:00 FT 1 [16] Krasnodar B 1 - 1 Neftekhimik Nizh [3] +1/4 0-1

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 1 Chertanovo - 1 1-0

NGB

20:00 FT [4] Fakel 1 - 1 Volgar Astrakhan [20] - 3/4 1-0

POLA

20:00 FT [12] Gornik Zabrze 0 - 2 Wisla Plock [14] - 1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [14] Energetik-BGU 1 - 1 Neman Grodno [9] +0 1-0

BIHA

20:00 FT 1 [8] Velez Mostar 2 - 1 FK Krupa 1-0

BIHA

20:00 FT [3] Sloboda Tuzla 1 - 0 Mladost D. Kakanj 1-0

ESTA

20:00 FT [5] TJK Legion 2 - 1 Tulevik Viljandi [6] 1-0

SRBA

20:00 FT Javor Ivanjica 2 - 0 Macva Sabac - 1 3/4 2-0

SRBA

20:00 FT FK Rad 3 - 0 OFK Backa - 1 1/4 1-0

SRBA

20:00 FT [7] FK Napredak 5 - 0 Proleter NS [9] - 1 1/4 1-0

SRBA

20:00 FT [6] FK Vozdovac 2 - 1 Cukaricki Belgrade [3] +1/4 1-1

SRBA

20:00 FT [10] Mladost Lucani 2 - 1 Backa Topola [4] - 1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [1] Trabzonspor 2 - 0 Fatih Karagumruk [6] - 1 1-0

TDA

20:00 FT [8] Hacken 1 - 2 Sirius [9] - 3/4 0-1

TDB

20:00 FT [2] GIF Sundsvall 2 - 0 Norrby [6] - 1/2 0-0

TDB

20:00 FT [1] Varnamo 1 - 0 Brage [13] +0 0-0

NPA

20:00 FT Black Leopards 1 - 1 SuperSport Utd [2] +1/4 1-1

NPA

20:00 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 1 Blo. Celtic - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT PSM Makassar 1 - 2 PSS Sleman 1 +0 0-1

DUA

20:30 FT [5] Union Berlin 3 - 1 Wer.Bremen - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT [3] Freiburg 1 - 1 Hoffenheim [11] +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 3 [7] Mainz 2 - 1 Bayern Munich [1] 4 +2 2-0

DUA

20:30 FT 1 [9] Wolfsburg 0 - 2 B.Dortmund [2] 3 1 +1/4 0-1

NGA

20:30 FT [1] Zenit 6 - 0 Rotor Volgograd - 2 3/4 1-0

SVKA

20:30 FT [3] Ruzomberok 2 - 1 Sered [9] - 1/4 0-0

WALA

20:30 FT [4] Bala Town 1 - 0 Barry Town [7] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [3] Newtown AFC 5 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 1 2-0

WALA

20:30 FT [8] Haverfordwest 0 - 0 Flint Town Utd [2] +0 0-0

WALA

20:30 FT [5] Penybont 2 - 0 Caernarfon Town [6] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [16] Nottingham Forest 1 - 1 Stoke City [9] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 1 - 0 Rotherham Utd - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [12] Blackburn Rovers 5 - 2 Huddersfield [8] - 1/4 2-1

ANHB

21:00 FT 1 [22] Cardiff City 2 - 1 Wycombe - 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT [4] Coventry 0 - 1 Preston North End [20] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Derby County 1 - 2 Birmingham [19] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [6] Middlesbrough 3 - 1 Sheffield Wed. +0 1-1

ANHB

21:00 FT [7] QPR 1 - 3 Norwich +3/4 0-1

ANHB

21:00 FT Watford 1 - 0 Millwall [10] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [12] Lincoln 1 - 2 Hull City +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT Blackpool 0 - 1 Shrewsbury [20] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Milton Keynes Dons 5 - 0 Swindon - 3/4 3-0

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 1 - 1 Rochdale +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [22] Charlton Athletic 0 - 1 Peterborough Utd +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [23] Doncaster Rovers 0 - 1 Fleetwood Town [21] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Gillingham 2 - 2 Northampton - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [10] Ipswich 0 - 0 Wimbledon [15] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [6] Oxford Utd 3 - 1 Plymouth Argyle [1] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 3 - 3 Accrington [11] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [3] Wigan 1 - 1 Burton Albion [8] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT Southend 2 - 1 Leyton Orient [10] +1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 1 - 0 Barrow [13] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [21] Carlisle 1 - 1 Harrogate Town [5] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 Morecambe 0 - 1 Bolton +0 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [17] Salford City 2 - 0 Mansfield [23] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT Cambridge Utd 0 - 1 Stevenage [20] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Crawley Town 0 - 0 Forest Green [1] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [4] Exeter City 0 - 0 Newport [12] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Cheltenham 1 - 0 Colchester Utd [19] - 1 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Oldham 1 - 2 Grimsby - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [2] Port Vale 2 - 1 Bradford City [11] - 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 2 Walsall [14] +1/4 0-2

TBNB

21:00 FT UD Logrones 0 - 1 Cartagena [8] +0 0-0

TBNB

21:00 FT [9] Malaga 0 - 1 Fuenlabrada [14] +1/4 0-1

ITB

21:00 FT 1 [20] Pordenone 2 - 2 Pisa [1] +0 1-2

SCOB

21:00 FT [9] Greenock Morton 1 - 1 Alloa Athletic - 3/4 0-0

SCOB

21:00 FT Dundee 2 - 1 Raith Rovers [3] - 1/2 2-0

SCOB

21:00 FT [6] Ayr Utd 0 - 0 Queen of South [8] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Dunfermline 4 - 3 Arbroath [4] - 1/4 2-2

SCOB

21:00 FT Hearts 3 - 0 Inverness C.T. [2] - 3/4 3-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 2 - 1 Dumbarton [7] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT Partick Thistle 1 - 0 Airdrieonians [4] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT 1 [8] Peterhead 3 - 0 Clyde [9] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 2 - 2 Cove Rangers [1] +0 1-1

BDNB

21:00 FT [5] Leixoes 1 - 4 Feirense [2] +1/4 0-1

ALBA

21:00 FT [8] Partizani Tirana 4 - 0 Kukesi [2] 2-0

ALBA

21:00 FT [3] Teuta Durres 0 - 2 KF Tirana [1] 0-0

POLB

21:00 FT 1 [10] Chrobry Glogow 1 - 0 GKS Tychy [6] +0 0-0

POLB

21:00 FT [16] GKS Jastrzebie 0 - 0 Nieciecza +3/4 0-0

POLB

21:00 FT 1 [11] Resovia 1 - 2 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [1] Cliftonville 5 - 0 Carrick Rangers [7] - 1 1/4 4-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 2 Crusaders Belfast [6] +1 1/2 0-1

NIRA

21:00 FT 1 [12] Warrenpoint Town 1 - 3 Portadown FC [11] - 1/2 1-1

NIRA

21:00 FT [10] Ballymena Utd 1 - 2 Coleraine [4] +1/4 0-1

GEOA

21:00 FT [5] Lokomotiv T 0 - 1 Saburtalo [4] 0-1

LATA

21:00 FT [8] Noah Jurmala 0 - 5 Spartaks Jurmala [5] -

LITA

21:00 FT [5] Hegelmann Litauen 1 - 1 Dziugas FC [7] - 1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 1 - 0 Jeunesse Esch [8] 0-0

MDVA

21:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 1-0

FINA

21:00 FT [4] Inter Turku 1 - 0 KuPS [1] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [8] Mlada Boleslav 0 - 1 Slovan Liberec [11] +0 0-1

CZEB

21:00 FT [10] Usti & Labem 0 - 3 Hradec Kralove +1/2 0-1

CYPA

21:00 FT 1 Karmiotissa Pol. 0 - 6 Pafos FC [8] +1 1/2 0-2

UKRA

21:00 FT [11] Kolos Kovalivka 3 - 0 Vorskla [3] +0 0-0

UKRA

21:00 FT [5] SK Dnipro-1 3 - 0 FC Mynai [13] - 1 3-0

MASL

21:00 FT [12] UiTM FC 0 - 1 Petaling Jaya City [8] 0-0

MASL

21:00 FT [1] Darul Takzim 0 - 1 Terengganu [3] - 1 1/2 0-0

MASL

21:00 FT [2] Penang FA 3 - 0 Pahang [10] - 3/4 2-0

MAPL

21:00 FT [1] Negeri Sembilan 1 - 1 Sarawak [2] 0-1

MAPL

21:00 FT [4] Terengganu II 2 - 2 Selangor II [5] 1-0

MAPL

21:00 FT [8] Kelantan United 1 - 0 Kuching FA [6] 0-0

TBNA

21:15 FT Valladolid 1 - 1 Cadiz [17] - 3/4 1-0

GREA

21:15 FT Larissa 0 - 1 OFI Creta [10] +0 0-1

SLOA

21:15 FT [3] NK Bravo 0 - 1 Maribor [2] +3/4 0-0

TBN3

21:30 FT [B2-7] Osasuna B 3 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/2 1-0

HLA

21:30 FT [9] Heerenveen 0 - 2 Zwolle [18] - 1/2 0-1

RMNA

21:30 FT Astra Giurgiu 0 - 1 Arges Pitesti [8] +0 0-0

BULA

21:45 FT Etar 1 - 1 Slavia Sofia [4] - 1/4 0-0

PHA

22:00 FT 1 [19] Metz 1 - 3 PSG [1] 4 +2 0-1

BLRA

22:00 FT [11] FK Minsk 1 - 3 Dinamo Minsk [2] +1 0-2

CROA

22:00 FT [8] Sibenik 2 - 0 Slaven Belupo [9] +1/4 2-0

HUNA

22:00 FT [1] Kisvarda FC 0 - 1 Diosgyori +1/4 0-0

ISRA

22:00 FT [4] Hapoel Haifa 1 - 0 Bnei Sakhnin [12] - 1/4 1-0

ISRA

22:00 FT Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Maccabi Netanya [10] +1/2 0-1

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 Trencin [5] - 3/4 2-0

SVKA

22:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 0 Nitra - 1 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [8] Senica 1 - 1 Zemplin Michalovce [6] - 1/2 1-1

CZEB

22:00 FT 1 [16] Fotbal Trinec 3 - 0 Slavoj Vysehrad 1-0

CZEB

22:00 FT [6] SK Prostejov 1 - 1 MFK Chrudim [14] - 3/4 1-0

CZEB

22:00 FT 1 FK Blansko 1 - 3 Jihlava [11] +1/2 1-1

CZEB

22:00 FT [4] Dukla Praha 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [8] 1-0

TDB

22:00 FT [7] Osters 2 - 1 Falkenbergs [15] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [10] SV Ried 2 - 1 St.Polten - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [9] SCR Altach 2 - 2 Hartberg [5] +1/4 2-1

AUTA

22:00 FT [8] Admira 0 - 2 Austria Wien [4] +1/4 0-1

NPA

22:00 FT [8] Amazulu 2 - 1 TS Galaxy [16] - 1/2 2-0

NPA

22:00 FT [13] Moroka Swallows 1 - 1 Orlando Pirates [7] +1/4 1-0

NPA

22:00 FT [11] Cape Town City 3 - 0 Marumo Gallants FC [15] - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [11] Zaglebie Lubin 2 - 2 Piast Gliwice [6] +0 2-1

TBN3

22:59 FT [E2-2] Extremadura UD 2 - 0 Real Madrid B [E1-3] - 1/2 1-0

ITA

22:59 FT 3 Parma 3 - 4 Crotone 2 - 1/2 1-3

SCOC

22:59 FT Hibernian 2 - 2 Motherwell - 1 0-0

NGA

22:59 FT [2] Din. Moscow 0 - 1 Khimki [14] - 1 1/4 0-0

NGA

22:59 FT FK Tambov 2 - 5 Lok. Moscow [5] +2 3/4 1-1

NGB

22:59 FT [8] Baltika 2 - 0 Dinamo Bryansk - 1 1/2 1-0

LATA

22:59 FT [7] METTA/LU Riga 1 - 1 Valmiera / BSS [3] 0-1

LITA

22:59 FT [10] Nevezis 0 - 1 Dainava Alytus [8] - 1/4 0-0

SLOA

22:59 FT [8] Domzale 3 - 1 CM Celje [5] - 3/4 1-1

CHIA

22:59 FT [6] Antofagasta 2 - 1 Cobresal [8] - 1/4 1-0

PERA

22:59 FT 1 [16] Alianza Huanuco 1 - 0 Sport Boys [5] +0 1-0

TBNB

23:15 FT Espanyol 4 - 0 Las Palmas [4] - 1 1/4 3-0

TSA

23:15 FT [9] St. Gallen 1 - 0 Vaduz - 3/4 1-0

TSB

23:15 FT 1 [10] SC Kriens 2 - 2 Wil 1900 [7] - 1/4 2-1

WALA

23:15 FT [1] The New Saints 1 - 4 Connah's QN [9] - 3/4 1-3

ANHA

23:30 FT 1 [4] West Ham Utd 0 - 1 Chelsea [1] 4 +3/4 0-1