KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 25/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 0 Mito Hollyhock [10] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [13] FC Imabari 1 - 1 Yokohama SCC [8] - 3/4 0-1

NHAT3

11:00 FT 1 [12] Azul Claro Numazu 1 - 1 Fujieda MYFC [10] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Gainare Tottori 1 - 0 Kamatamare San. [14] - 3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 1 - 0 Tegevajaro Miyazaki [2] +0 1-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Nara Club 0 - 3 Sony Sendai [4] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 0 - 3 Verspah Oita [3] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 1 - 1 Matsue City [10] 1-1

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 2 - 0 Yamato Sylphid Nữ [12] 2-0

NHATW

11:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 4 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 2-0

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 0 - 0 AS Harima Albion Nữ [7] 0-0

HQB

11:30 FT [8] Chungnam Asan 1 - 2 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 1-1

HQB

11:30 FT [9] Seoul E-Land 1 - 2 Anyang [2] - 1/4 0-1

AUSNSW

12:00 FT [3] Rockdale City 0 - 0 Sydney Utd [2] - 1/2 0-0

AUSNSW

12:00 FT [1] Blacktown City 3 - 0 Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Shonan Bellmare [13] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +3/4 0-1

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 0 - 1 Sagamihara [22] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 1 Machida Zelvia [7] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 0 Jubilo Iwata [1] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 1 - 0 Giravanz Kita. [20] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 1 Tochigi SC [14] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Tokyo Verdy [12] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [21] Matsumoto Yama. 1 - 0 Thespa Kusatsu [17] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 2 - 2 Vanraure Hachinohe [11] - 3/4 2-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kataller Toyama 1 - 0 FC Gifu [6] +1/4 1-0

HQA

12:00 FT [8] Incheon Utd 0 - 0 Ulsan Hyundai [2] +1 0-0

HQ3

12:00 FT [10] Hwaseong FC 1 - 0 Gimhae City [6] 1-0

HQ3

12:00 FT [13] Pyeongtaek FC 0 - 1 Ulsan Citizen [7] 0-0

AUSNSW

13:00 FT [5] Sydney Olympic 2 - 1 North Shore Mariners [10] - 3/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [17] FC Kariya 0 - 1 Honda FC [1] 0-0

HQ3

13:00 FT 1 [3] Mokpo City 1 - 1 Paju Citizen [8] -

AUSA

13:10 FT [7] Wellington Phoenix 2 - 1 Adelaide Utd [5] - 1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [5] Urawa Red 3 - 2 Oita Trinita [19] - 1/2 1-2

TQB

14:00 FT [B-5] Nanjing Fengfan 1 - 1 Nantong Zhiyun [B-1] 1-1

HQA

14:30 FT [5] Suwon FC 1 - 1 FC Seoul [9] - 1/4 0-0

NHATB

15:00 FT [8] Ryukyu 1 - 0 Ventforet Kofu [3] +0 0-0

TQB

15:00 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 0 - 1 Shaanxi Changan [A-4] 0-0

AUTB

15:30 FT [16] Vorwarts Steyr 0 - 2 SV Lafnitz [4] +1/2 0-0

VNC

16:00 FT Phù Đổng 1 - 0 Thừa Thiên Huế - 1/4 0-0

TBN3

16:30 FT [D2-3] Sevilla B 1 - 2 Cadiz B [D1-8] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [B2-4] Tudelano 1 - 2 Amorebieta [B1-1] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [C2-4] Levante B 1 - 1 Badalona [C1-6] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [C2-3] Villarreal B 1 - 2 Gimnastic T. [C1-2] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [B2-3] Ebro 2 - 4 Racing Santander [B1-3] +1/4 2-3

TBN3

17:00 FT [D2-5] Cordoba 1 - 1 UD Tamaraceite [D1-5] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [E2-4] Don Benito 1 - 4 Atl. Baleares [E1-5] 1-2

TBN3

17:00 FT [A2-3] Numancia 3 - 0 Compostela [A1-5] - 1 2-0

ESTA

17:00 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 3 Paide Linname. [3] 1-2

ESTA

17:00 FT [6] Trans Narva 2 - 0 Kuressaare [7] 1-0

LITA

17:00 FT [9] Banga 1 - 5 Kauno Zalgiris [3] +1/2 1-2

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 1 Suwon Bluewings [4] +0 0-0

VNC

17:00 FT Khánh Hòa 2 - 0 Phú Thọ - 3/4 1-0

BDNB

17:15 FT [8] Academico Viseu 1 - 0 Porto B [13] +1/2 0-0

HLA

17:15 FT Emmen 3 - 1 Heracles Almelo [14] - 1/4 0-0

ITA

17:30 FT 2 Benevento 2 - 4 Udinese [14] 2 +1/4 1-2

POLA

17:30 FT [16] Warta Poznan 2 - 0 Jagiellonia [10] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [13] Malatyaspor 2 - 1 Ankaragucu - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [5] Arka Gdynia 2 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1 1-0

ANHA

18:00 FT 1 [11] Wolves 0 - 4 Burnley [18] 2 - 1/4 0-3

ANHB

18:00 FT [13] Reading 2 - 2 Swansea City [17] - 1/4 1-0

DUC3

18:00 FT [1] Magdeburg 1 - 0 Lubeck - 1/4 0-0

PHA

18:00 FT 1 [3] Nice 3 - 1 Montpellier [13] 2 +0 3-1

NGA

18:00 FT 1 [15] Ufa 2 - 3 FK Sochi [6] +1/4 1-2

MKDA

18:00 FT Vardar 1 - 0 Belasica Strumica 1-0

MKDA

18:00 FT 1 [9] Makedonija 2 - 3 FC Struga [8] 1-0

MKDA

18:00 FT [1] Shkupi 2 - 0 Rabotnicki [6] 0-0

MKDA

18:00 FT [12] Pelister 1 - 0 Renova [2] 1-0

MKDA

18:00 FT [5] Shkendija 3 - 1 Borec Veles [10] -

TDB

18:00 FT [5] Landskrona 1 - 1 Akropolis IF [12] +0 0-0

UKRA

18:00 FT [4] Zorya 2 - 1 Olimpik Donetsk - 1 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [2] Jahn Regensburg 1 - 1 Hamburger [6] +3/4 1-0

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 4 - 2 Hannover 96 [14] +0 1-1

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 2 - 1 Greuther Furth +1/4 1-0

TQB

18:35 FT [A-1] Meizhou Hakka 2 - 1 Xinjiang Tianshan [A-6] 1-0

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 2 - 2 Beijing Sport Univ [B-4] 0-1

ANHB

19:00 FT [18] Bristol City 2 - 3 Luton Town [5] +1/2 2-0

TBNA

19:00 FT 2 Huesca 0 - 2 Getafe [20] 4 +0 0-1

TBNB

19:00 FT [11] Real Oviedo 0 - 1 Girona [19] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [9] Wehen 0 - 3 Duisburg [17] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] Mainz II 1 - 5 Elversberg [4] +1 0-4

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 1 - 1 Koblenz [13] +0 0-1

ARMA

19:00 FT [3] Pyunik 1 - 2 Ararat Y [2] 1-1

ESTA

19:00 FT [2] Flora Tallinn 0 - 0 Levadia T. [1] 0-0

GEOA

19:00 FT 1 [6] Samgurali Tskh. 2 - 0 Dinamo Tbilisi [2] 1-0

GREA

19:00 FT [4] PAOK 0 - 0 Panathinaikos [6] - 1 1/4 0-0

LITA

19:00 FT [4] FK Panevezys 0 - 0 Suduva [2] +1/4 0-0

MNEA

19:00 FT 1 [4] OFK Petrovac 3 - 1 Rudar [7] 2-1

RMNA

19:00 FT [10] Chindia Targoviste 2 - 0 CSMS Politehnica Iasi - 3/4 1-0

CZEA

19:00 FT Brno 0 - 0 Teplice [15] - 1/2 0-0

CZEA

19:00 FT [13] Zlin 0 - 4 Pardubice [14] - 1/4 0-2

CZEA

19:00 FT [16] MFk Karvina 0 - 1 Pribram - 1 0-1

DENA

19:00 FT AC Horsens 1 - 0 Aalborg BK [4] +1/2 0-0

DENA

19:00 FT [11] Sonderjyske 1 - 0 Vejle [12] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [9] Fremad Amager 2 - 0 Skive IK - 1/4 1-0

HLA

19:30 FT ADO Den Haag 0 - 3 Fortuna Sittard [16] +1/4 0-1

HLA

19:30 FT [1] Ajax 2 - 0 AZ Alkmaar [11] - 1 1/4 0-0

HLB

19:30 FT 1 [1] Volendam 2 - 0 Telstar [12] - 1 1-0

HUNA

19:30 FT Budafoki MTE 2 - 9 Paksi [4] +3/4 2-4

SRBA

19:30 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 0 Radnicki Nis [11] 0-0

SRBA

19:30 FT [5] FK Vojvodina 1 - 2 FK Metalac GM [14] - 1 1/2 0-0

AUTA

19:30 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 2 RB Salzburg [1] +1 3/4 1-1

AUTA

19:30 FT [7] Rapid Wien 4 - 0 Wattens [12] - 1 1/4 1-0

SINA

19:30 FT [8] Young Lions 2 - 4 Geylang Intl [6] 1-1

SINA

19:30 FT [7] Balestier Kh. 1 - 3 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

BLRA

19:45 FT 1 [8] Isloch 1 - 4 Bate Borisov [3] +1 1-1

C1W

20:00 FT [2-1] PSG Nữ 1 - 1 Barcelona Nữ [3-1] - 1/2 1-1

ANHA

20:00 FT 4 [17] Leeds Utd 0 - 0 Man Utd [7] 1 +1/2 0-0

ITA

20:00 FT 3 [7] Fiorentina 1 - 1 Juventus [6] 1 +3/4 1-0

ITA

20:00 FT [3] Inter Milan 1 - 0 Verona [10] 3 - 1 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT Como 2 - 1 Alessandria 2-1

ITA3

20:00 FT [A-6] Pro Vercelli 0 - 2 Piacenza [A-17] - 1/2 0-1

ITA3

20:00 FT [A-10] Aurora Pro Patria 2 - 2 Livorno - 3/4 0-1

ITA3

20:00 FT [B-18] Pistoiese 0 - 1 Grosseto [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-14] US Olbia 3 - 3 Novara +0 1-2

ITA3

20:00 FT [A-9] Juventus U23 1 - 0 Carrarese [B-12] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-16] Pergolettese 0 - 0 Giana Erminio [A-18] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [A-20] Pro Sesto 0 - 0 AC Renate [A-4] +1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-5] Albinoleffe 2 - 2 Pontedera [B-15] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [B-11] Luchese 1 - 0 Lecco [A-7] +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 1 [2] Lens 2 - 1 Nimes 2 - 1/2 1-0

PHA

20:00 FT 2 [11] Lorient 4 - 1 Bordeaux [17] 3 - 1/4 3-0

PHA

20:00 FT 6 [5] Rennes 5 - 1 Dijon 3 - 1 1/2 1-1

PHA

20:00 FT 1 [12] Strasbourg 1 - 2 Nantes [7] 3 - 1/4 1-0

AZEA

20:00 FT [3] Gabala FC 0 - 5 Karabakh Agdam [2] +1 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [9] Stal Mielec 1 - 0 Pogon Szczecin [4] +1/2 1-0

BIHA

20:00 FT [2] FK Tuzla City 2 - 0 Radnik Bijeljina [12] 1-0

SLOA

20:00 FT 1 [9] Aluminij 0 - 2 Tabor Sezana [7] +0 0-2

TNKA

20:00 FT [11] Istanbul BB 0 - 0 Alanyaspor [4] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [12] Gaziantep B.B 2 - 3 Erzurum BB - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [9] Varbergs BoIS 1 - 3 Djurgardens [2] +3/4 1-2

TDA

20:00 FT [7] Kalmar 1 - 0 Orebro [15] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [6] Norrkoping 2 - 1 Halmstads [14] - 1/2 0-1

TDB

20:00 FT [11] Eskilstuna City 0 - 0 GAIS [14] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 0 - 0 Golden Arrows [10] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 2 Kaizer Chiefs [6] - 3/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [6] Leipzig 2 - 0 Stuttgart [13] 1 - 1 1/4 1-0

SCOC

20:30 FT Aberdeen 0 - 3 Dundee Utd - 3/4 0-2

NGA

20:30 FT [7] Spartak Moscow 1 - 0 CSKA Moscow [3] +0 0-0

NGA

20:30 FT [12] Rostov 1 - 0 Arsenal-Tula [13] - 1/4 0-0

TBNB

21:00 FT [17] Mirandes 1 - 1 Almeria [1] +1/2 1-1

BDNA

21:00 FT [8] Boavista 0 - 1 Maritimo [13] - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT 1 Cova Piedade 0 - 0 UD Oliveirense - 3/4 0-0

BULA

21:00 FT 1 [10] Levski Sofia 0 - 2 Cska Sofia [3] +3/4 0-2

GEOA

21:00 FT [1] Dinamo Batumi 1 - 1 Torpedo Kut. [8] 1-0

LUXA

21:00 FT [2] Dudelange 1 - 1 Hostert [14] 0-0

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 3 - 2 Victoria Rosport [13] 2-0

LUXA

21:00 FT [11] Racing Union 3 - 0 Differdange [4] 2-0

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 1 - 1 Rodange 91 [16] 1-0

LUXA

21:00 FT [6] UT Petange 0 - 1 Mondorf-les. [9] 0-1

LUXA

21:00 FT [3] Fola Esch 2 - 2 Swift Hesperange [7] 0-1

MNEA

21:00 FT [1] Sutjeska 0 - 0 FK Jerezo [8] 0-0

SVKA

21:00 FT [7] MSK Zilina 2 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 1-2

CZEA

21:00 FT [2] Sparta Praha 4 - 2 Opava - 2 1/4 2-0

CYPA

21:00 FT [12] Ethnikos Achnas 1 - 1 Apoel FC [6] +1/4 1-1

TSA

21:00 FT [8] Luzern 3 - 1 Zurich [3] - 1/2 1-1

TSA

21:00 FT 1 [5] Lugano 0 - 1 Servette [6] +0 0-1

TSA

21:00 FT [2] Young Boys 2 - 1 Sion [7] - 1 1/2 1-1

UKRA

21:00 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 0 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 1-0

UKRA

21:00 FT [1] Dinamo Kiev 5 - 0 Inhulets Petrove [12] - 2 1/4 2-0

DENA

21:00 FT [6] Brondby 2 - 0 Randers [3] - 3/4 1-0

MASL

21:00 FT [11] Perak FA 0 - 1 Melaka FA [7] - 1/4 0-0

ARGA

21:00 FT [4] Lanus 1 - 2 Velez Sarsfield [3] +0 0-0

BRARJ

21:05 FT [2] Fluminense/RJ 4 - 1 Madureira/RJ [8] - 1 0-1

TBNA

21:15 FT 1 2 [13] Villarreal 1 - 2 Barcelona [9] 3 +3/4 1-2

GREA

21:15 FT [8] Asteras Tripolis 1 - 1 Aris Salonica [3] +1/2 0-0

LATA

21:15 FT [3] Riga FC 0 - 3 Rigas Futbola Skola [1] 0-1

TBN3

21:30 FT [A2-1] Burgos CF 3 - 0 Zamora CF [A1-3] - 3/4 1-0

HLA

21:45 FT 1 [4] Feyenoord 0 - 0 Vitesse Arnhem [6] - 3/4 0-0

HLA

21:45 FT [7] Twente 1 - 2 Utrecht [3] +1/2 1-0

BLRA

21:45 FT [1] Shakhter Soligo. 4 - 1 Rukh Brest [5] - 3/4 2-0

C1W

22:00 FT [4-2] Bayern Munich Nữ 2 - 1 Chelsea Nữ [1-2] - 1/4 1-1

TBN3

22:00 FT [D2-4] Real Betis B 3 - 0 Algeciras [D1-1] - 1/4 2-0

TBN3

22:00 FT [A2-5] Marino de Luanco 0 - 0 Deportivo [A1-4] +1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [B2-1] CD Calahorra 2 - 1 Athletic Bilbao B [B1-2] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [E2-5] Talavera 3 - 0 S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 2-0

TBN3

22:00 FT [C2-2] Alcoyano 1 - 2 Barcelona B [C1-1] +1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [B2-2] SD Logrones 1 - 1 Real Sociedad B [B1-4] +1/2 0-0

ARMA

22:00 FT [6] Urartu 0 - 0 Ararat-Armenia [1] 0-0

AZEA

22:00 FT [7] Keşla FK 2 - 0 Səbail FK [5] - 1/2 0-0

BIHA

22:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 2 Olimpik Sarajevo 1-1

CROA

22:00 FT [1] HNK Rijeka 0 - 0 NK Osijek [2] +0 0-0

HUNA

22:00 FT [5] MOL Fehervar FC 1 - 2 Ferencvaros [2] +0 0-1

MNEA

22:00 FT [5] Decic Tuzi 3 - 1 Zeta [10] 2-0

SRBA

22:00 FT Indija 1 - 5 Crvena Zvezda [2] +1 3/4 0-4

CZEB

22:00 FT [7] Varnsdorf 0 - 0 Taborsko [5] +0 0-0

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 3 - 1 Lask [11] +1/2 2-0

PHA

22:05 FT 2 [6] Angers 0 - 1 Monaco [8] 2 +1 1/4 0-0

AZEA

22:15 FT 3 [8] Sabah FK 2 - 2 Neftchi Baku [1] +3/4 2-1

SLOA

22:15 FT [6] Mura 3 - 0 O.Ljubljana [4] +1/4 0-0

ANHLC

22:30 FT 2 [62] Man City 1 - 0 Tottenham [68] 1 - 1 0-0

TBN3

22:30 FT [B2-5] SD Tarazona 0 - 2 Arenas de Guecho [B1-5] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [C-12] Juve Stabia 3 - 0 Foggia [C-4] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Paganese 0 - 0 Potenza SC [C-15] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-5] SS Monopoli 2 - 4 Ternana +3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [B-21] Viterbese Calcio 0 - 2 Catanzaro [C-2] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Vibonese [C-18] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-7] Turris Neapolis 3 - 0 Bari [C-1] +1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-8] Avellino 0 - 0 Teramo [B-16] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-9] Catania 3 - 0 Casertana - 1/2 2-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Palermo 3 - 2 Cavese - 1 2-1

POLA

22:30 FT [3] Lechia GD 0 - 1 Legia Wars. [15] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT [3] AIK Solna 2 - 0 Hammarby [5] - 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [1] Malmo 1 - 1 Ostersunds [16] 1 - 2 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-1] UCAM Murcia 3 - 2 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/2 1-2

TBN3

22:59 FT 1 [A2-2] Cultural Leonesa 1 - 2 Salamanca [A1-1] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 1 - 1 Rayo Majada. [E1-2] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [E2-1] Badajoz 1 - 0 Inter de Madrid [E1-4] - 1/2 1-0

ITA

22:59 FT 3 [20] Cagliari 3 - 2 Roma [5] 1 +1/4 1-1

DUA

22:59 FT 1 [12] M.gladbach 5 - 0 A.Bielefeld [17] 1 - 3/4 3-0

NGA

22:59 FT [8] Rubin Kazan 0 - 1 Krasnodar [4] +0 0-1

AZEA

22:59 FT [4] Zire IK 0 - 0 Sumqayit [6] - 1/4 0-0

BIB

22:59 FT [5] Lierse 0 - 3 RWD Molenbeek [6] +1/4 0-1

BIB

22:59 FT Union Saint-Gilloise 2 - 2 Deinze [4] - 1 1/2 2-0

ESTA

22:59 FT [4] Nomme Kalju 4 - 1 Tammeka Tartu [9] 0-0

ISRA

22:59 FT [6] Ashdod 0 - 0 Maccabi P.Tikva [5] +0 0-0

MNEA

22:59 FT OFK Titograd 0 - 2 Buducnost [2] 0-0

DENA

22:59 FT [7] Odense BK 2 - 0 Lyngby - 1/4 2-0

CHIB

22:59 FT [9] Iquique 1 - 2 San Marcos A. [8] 1-0

TBNB

23:15 FT [22] Alcorcon 1 - 2 Leganes [20] +1/4 1-1

RMNA

23:15 FT [4] Botosani 2 - 1 Aca. Clinceni [16] - 1/2 1-0

TBNA

23:30 FT 1 [14] Celta Vigo 2 - 1 Osasuna [7] 4 - 3/4 1-0

TBNA

23:30 FT 2 [1] Sevilla 2 - 1 Granada [18] 3 - 1 1/4 1-0

BDNA

23:30 FT 1 Rio Ave 1 - 1 Pacos Ferreira [9] - 1/4 0-1

GREA

23:30 FT [1] Olympiakos 2 - 0 AEK Athens [2] - 1/2 0-0

CZEA

23:30 FT [10] Bohemians 1905 0 - 0 Slavia Praha [3] +1 0-0

CYPA

23:30 FT [2] Apollon Limassol 3 - 1 AEK Larnaka [1] - 1 1/2 1-0

ARGA

23:30 FT [7] Defensa YJ 0 - 1 Arsenal Sarandi [26] - 1 1/4 0-1

BULA

23:45 FT [13] Tsarsko Selo 4 - 0 Arda Kardzhali [9] +0 3-0

BIHA

00:00 FT [7] Borac Banja Luka 2 - 1 Siroki Brijeg [5] 1-0

ISRA

00:00 FT Bnei Yehuda 2 - 3 Hapoel Hadera [7] - 1/2 0-1

MNEA

00:00 FT [9] FK Podgorica 1 - 0 Iskra Danilo [3] 1-0

ARGB

00:00 FT [B-5] Deportivo Moron 2 - 2 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 0-0

ISRA

00:15 FT [8] HIK Shmona 2 - 0 Maccabi TA [13] +1 1/4 1-0

SCOC

00:30 FT Rangers 0 - 0 St. Johnstone - 1 0-0

HUNA

00:30 FT [8] Budapest Honved 2 - 2 Mezokovesdi SE [7] - 1/2 0-1

SRBA

00:30 FT [1] FK Partizan 2 - 1 Spartak Subotica [8] - 2 1/4 1-0

TNKA

00:30 FT [5] Fenerbahce 3 - 2 Kasimpasa [19] - 3/4 3-1

TNKB

00:30 FT [10] Boluspor 0 - 2 Samsunspor [9] +1 1/4 0-1

TNKB

00:30 FT Akhisar Bld. 2 - 0 Altay +1 1/4 0-0

TNKB

00:30 FT [11] Bursaspor 1 - 2 Istanbulspor AS [13] +3/4 1-2

TNKB

00:30 FT [19] Balikesirspor 1 - 2 Keciorengucu [18] +1/2 1-1

TNKB

00:30 FT [15] Altinordu SK 0 - 0 Giresunspor +1/4 0-0

TNKB

00:30 FT Osmanlispor 3 - 2 Bandirmaspor [5] +1/4 0-0

TNKB

00:30 FT [7] Tuzlaspor 0 - 3 Adana Demirspor +1 3/4 0-1

TNKB

00:30 FT [12] Menemen Bld 2 - 1 Eskisehirspor - 2 1/4 2-0

TNKB

00:30 FT [16] Adanaspor 0 - 2 Umraniyespor [1] +1/2 0-1

BLRA

00:45 FT [4] Gomel 1 - 1 Torpedo Zhodino [10] - 1/4 0-0

ANHA

01:00 FT [13] Aston Villa 2 - 2 West Brom 2 - 1/4 1-1

CROA

01:00 FT [3] Dinamo Zagreb 2 - 0 Hajduk Split [4] - 1 1/4 2-0

DENA

01:00 FT [9] Aarhus AGF 1 - 2 Kobenhavn [2] +1/4 1-1

BRARJ

01:15 FT [11] Bangu/RJ 0 - 1 Nova Iguacu/RJ [7] +3/4 0-0

TBNB

01:30 FT 1 [5] Tenerife 1 - 1 Castellon - 3/4