KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 25/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [3] Okayama 3 - 0 Vegalta Sendai [7] - 1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 1 FC Gifu [14] - 1 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 2 Criacao Shinjuku [15] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 1 - 1 Honda Lock [10] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 0 - 0 Maruyasu Okazaki [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 1 - 1 Honda FC [3] 0-1

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 0 Orca Kamogawa Nữ [5] 0-0

NHATW

11:00 FT [9] Gunma W. Star Nữ 1 - 0 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

HQB

11:30 FT [2] Daejeon Hana Citizen 3 - 0 Gyeongnam [5] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 3 Zweigen Kan. [14] +0 0-2

NHATB

12:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Omiya Ardija [19] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 1 Roas. Kumamoto [4] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Blaublitz Akita 2 - 1 Machida Zelvia [15] +1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [18] Sagamihara 0 - 2 Vanraure Hachinohe [10] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 2 - 3 FC Imabari [5] +1/4 1-2

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 0 - 4 Kataller Toyama [6] +1/2 0-3

NHATJFL

12:00 FT 1 [8] Suzuka Point Getters 1 - 1 Tokyo Musashino [6] 0-0

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 2 - 1 Ehime FC Nữ [11] 1-0

NHAT3

13:00 FT [11] Fukushima Utd 2 - 1 Giravanz Kita. [13] - 1/2 0-0

NHAT3

13:00 FT [4] Matsumoto Yama. 0 - 1 Yokohama SCC [16] - 1 1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 0 Cheongju FC [13] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 1 - 1 Siheung Citizen [5] +1/2 0-1

NGB

14:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Kuban [14] - 1/2 1-0

HQB

14:00 FT [7] Seoul E-Land 3 - 2 Anyang [3] +0 1-1

TQB

14:30 FT 1 [13] Liaoning Shenyang 1 - 2 Shaanxi Changan [5] +1 1-0

TQB

14:30 FT [8] Nanjing City 2 - 3 Zibo Cuju [11] - 3/4 0-1

TQB

14:30 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 1 - 0 Sichuan Jiuniu [6] +1/4 0-0

NHATB

15:00 FT [8] Tokushima Vortis 1 - 1 Mito Hollyhock [13] - 1/4 0-0

NHATLC

15:00 FT [A-6] Urawa Red 0 - 4 Cerezo Osaka [A-2] - 1/4 0-2

NHATLC

15:00 FT [B-1] Sanf Hiroshima 0 - 0 Avispa Fukuoka [D-2] - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [3] Gyeongju KHNP 2 - 1 Paju Citizen [2] - 1/4 0-0

GHU17

16:00 FT [15] Mexico U17 2 - 0 Uzbekistan U17 [60] -

GHU17

16:00 FT [36] Romania U17 1 - 3 Séc U17 [22] 1-3

GHU18

16:00 FT [26] Séc U18 1 - 4 Mỹ U18 [21] 0-2

GHU18

16:00 FT [1] Đức U18 0 - 1 Mexico U18 [16] 0-0

GHU18

16:00 FT [15] Phần Lan U18 3 - 1 Slovakia U18 [7] 0-0

NHATB

16:00 FT [17] Tochigi SC 0 - 0 Ryukyu [21] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [8] Nagano Parceiro 2 - 1 Azul Claro Numazu [15] - 3/4 0-0

EUW17VL

16:30 FT [2-1] T.B.Nha U17 Nữ 3 - 0 Ba Lan U17 Nữ [2-2] 2-0

EUW17VL

16:30 FT [2-4] Hy Lạp U17 Nữ 0 - 1 Bỉ U17 Nữ [2-3] 0-0

TQA

16:30 FT [4] Shanghai Port 2 - 0 Guangzhou City [17] - 1 3/4 2-0

TBN3

17:00 FT 1 [A2-12] Atl. Baleares 1 - 2 UD Logrones [A2-11] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-4] Linares Deportivo 1 - 0 Alcorcon [A1-2] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-18] Rayo Majada. 1 - 2 Ceuta [A1-20] 1 - 1/2 0-1

TBN3

17:00 FT 1 [A2-14] Sabadell 1 - 0 CD Calahorra [A2-19] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-13] SD Logrones 1 - 0 CF Intercity [A2-17] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-3] Real Madrid B 3 - 1 Badajoz [A1-17] - 1/2 3-0

TBN3

17:00 FT [A2-18] Real Union 1 - 2 Alcoyano [A2-5] +1/4 0-1

UKRA

17:00 FT [11] FC Mynai 0 - 1 FC Lviv [16] 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 1 - 1 Yangju Citizen [8] - 3/4 0-1

THAKC

17:30 FT [1] Thái Lan 2 - 1 Trinidad & T. [4] - 3/4 1-0

GHCLB

18:00 FT [31] Konyaspor 4 - 1 Adanaspor [229] 3-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 1 Kamaz [7] +0 0-1

FIN3

18:00 FT [C-6] Narpes Kraft 0 - 0 Kajaanin Haka [C-12] - 1/2 0-0

FIN3

18:00 FT [C-9] OTP 4 - 1 FC Komeetat [C-11] - 1 1/4 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-8] Sollentuna FK 1 - 1 Vasalunds [Norra-10] +1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-7] Pitea IF 2 - 2 Orebro Syrianska [Norra-6] +0 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-15] Team Thoren 1 - 1 Motala AIF [Norra-3] +1 3/4 0-0

ANHL1

18:30 FT [1] Plymouth Argyle 2 - 1 Ipswich [2] +1/4 0-1

TBNB

19:00 FT [3] Burgos CF 0 - 0 Levante [4] +1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [16] Holstein Kiel II 7 - 0 Kickers Emden [19] - 1 3/4 3-0

DUC4B

19:00 FT 1 [10] Teutonia Ottensen 1 - 1 Rehden [14] - 1 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 3 - 1 Hamburger II [4] - 1/2 0-0

NGB

19:00 FT [18] Krasnodar B 0 - 0 Neftekhimik Nizh [10] +0 0-0

TQA

19:00 FT [6] Chengdu Rongcheng 0 - 0 Henan Songshan [7] - 1/4 0-0

SCOC

19:45 FT [20] Cliftonville 2 - 3 Queen's Park [7] - 1/4 1-2

UEFA

20:00 FT 2 [D1-3] Andorra 1 - 1 Latvia [D1-1] 4 +1/2 0-0

UEFA

20:00 FT 2 [D1-2] Moldova 2 - 0 Liechtenstein [D1-4] 3 - 1 3/4 0-0

GHU21

20:00 FT [11] Scotland U21 1 - 1 Bắc Ireland U21 [32] - 3/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [15] VfV 06 Hildesheim 0 - 4 Bremer SV [17] - 1 1/4 0-2

NGB

20:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Rubin Kazan [2] +1/2 0-0

NGB

20:00 FT [12] Akron Togliatti 1 - 1 Ufa [16] +0 0-0

TD3

20:00 FT [Norra-4] Gefle IF 3 - 1 Karlstad BK [Norra-2] - 1 0-1

THAKC

20:30 FT [3] Malaysia 0 - 0 Tajikistan [2] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 0-3

GHU17

21:00 FT [11] Ba Lan U17 0 - 2 B.D.Nha U17 [7] 0-0

TBN3

21:00 FT [A2-15] Cornella 0 - 0 Castellon [A2-1] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [1] Baltika 3 - 2 Yenisey [4] - 1/2 2-0

NGB

21:00 FT [6] Arsenal-Tula 2 - 0 Volga Ulyanovsk [17] - 1 2-0

NGB

21:00 FT [8] Volgar Astrakhan 0 - 0 Alania Vla [3] 0-0

ICEW

21:00 FT [5] UMF Selfoss Nữ 2 - 0 Breidablik Nữ [3] +1 1/4 1-0

ICEW

21:00 FT [4] Trottur Rey. Nữ 5 - 0 KR Reykjavik Nữ [10] 3-0

ICEW

21:00 FT [8] Keflavik IF Nữ 1 - 2 Vestmannaeyjar Nữ [6] +1/2 0-2

IREB

21:00 FT [7] Bray Wanderers 0 - 3 Waterford Utd [2] +1 0-2

FINB

21:00 FT [10] PK-35 1 - 0 PIF Parainen [12] - 1 1-0

FINB

21:00 FT [5] EIF Ekenas 4 - 0 JaPS [9] - 3/4 3-0

ARGB

21:00 FT [33] Tristan Suarez 2 - 2 Gimnasia Jujuy [23] - 3/4 0-0

BRAU20

21:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 0 - 1 Palmeiras/SP U20 [A-2] 0-0

URUA

21:00 FT [11] CA Rentistas 0 - 1 Plaza Colonia [12] +0 0-1

TBNB

21:15 FT [20] Lugo 0 - 0 Real Oviedo [15] +1/4 0-0

GHU20

21:30 FT [17] Croatia U20 3 - 1 Albania U20 [42] - 1 3/4 3-1

GHQG

22:00 FT [111] Niger 0 - 0 Liberia [81] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-16] Pontevedra 0 - 0 Linense [A1-15] - 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 0 - 0 Rodina Moscow [15] - 1/4 0-0

FIN3

22:00 FT [C-3] JS Hercules 1 - 1 OLS Oulu [C-5] - 1/4 0-1

CHIB

22:30 FT [12] Iquique 1 - 2 U.Concepcion [6] - 1/4 1-1

UEFA

22:59 FT [C3-2] Azerbaijan 3 - 0 Kazakhstan [C3-1] - 1/2 0-0

UEFA

22:59 FT [C3-3] Slovakia 1 - 1 Belarus [C3-4] - 1 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-10] Fuenlabrada 2 - 1 Talavera [A1-19] - 3/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-8] Cultural Leonesa 0 - 3 Cordoba [A1-1] +1/2 0-3

TBN3

22:59 FT [A2-3] Gimnastic T. 1 - 0 Amorebieta [A2-7] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-10] Numancia 2 - 0 La Nucia [A2-16] - 1/4 1-0

GHU18

23:15 FT [23] Scotland U18 4 - 1 Estonia U18 [52] 2-0

TBNB

23:30 FT [8] Albacete 1 - 1 Andorra FC [9] - 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT [5] Eibar 2 - 1 Racing Santander [16] - 3/4 2-0

ARGB

23:40 FT [22] Brown de Adrogue 2 - 3 Belgrano [1] +3/4 1-1

CRCA

00:00 FT [B-6] Cartagines 1 - 1 Santos Guapiles [A-5] - 1 0-0

GHU23

00:30 FT [6] Ma Rốc U23 1 - 3 Senegal U23 [3] 1-2

ARGB

01:00 FT [24] Guillermo 1 - 1 CA Guemes [27] - 1/4 0-1

CHIB

01:00 FT [17] CCDA Fernandez Vial 1 - 2 Dep. Copiapo [3] +0 0-1

CHIB

01:00 FT [9] San. Wanderers 0 - 0 Deportes Recoleta [13] +0 0-0

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 1 - 2 Carlos A. Mannucci [17] - 1/4 1-0

ARGA

01:30 FT [9] Gimnasia LP 0 - 1 Tigre [7] +0 0-1

ARGA

01:30 FT [20] Rosario Central 1 - 1 CA Platense [19] - 1/4 1-1

UEFA

01:45 FT 4 [C1-2] Luxembourg 1 - 0 Lithuania [C1-4] 4 - 1 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [A1-4] Áo 1 - 3 Croatia [A1-1] 2 +1/4 1-1

UEFA

01:45 FT 2 [A1-2] Đan Mạch 2 - 0 Pháp [A1-3] +1/4 2-0

UEFA

01:45 FT 2 [C1-3] Đảo Faroe 2 - 1 T.N.Kỳ [C1-1] 1 +1 1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [A4-1] Hà Lan 1 - 0 Bỉ [A4-2] 2 +0 0-0

UEFA

01:45 FT 4 [A4-4] Wales 0 - 1 Ba Lan [A4-3] 3 +0 0-0

ARGB

02:00 FT [21] CA Mitre Salta 1 - 0 Deportivo Madryn [17] - 1/4 0-0

COLA

02:00 FT [15] Envigado 1 - 2 Inde.Medellin [3] +1/4 1-0

ARGB

03:00 FT [9] Ind.Rivadavia 1 - 0 Alvarado MDP [32] - 3/4 0-0

ARGB

03:00 FT [20] Deportivo Maipu 1 - 0 Nueva Chicago [34] - 1/4 1-0

PARA

03:00 FT [11] Resistencia SC 0 - 1 Nacional(PAR) [3] +3/4 0-1

USW

03:00 FT [2] Portland Tho. Nữ 3 - 0 Chicago RS Nữ [6] - 3/4 0-0

CHIC

03:30 FT [7] Univ. de Chile 1 - 0 Univ. Catolica(CHL) [2] +3/4 1-0

ECUA

03:30 FT 1 [10] Delfin SC 0 - 0 Mushuc Runa [14] - 3/4 0-0

GHCLB

04:00 FT [137] Chivas Guad. 1 - 3 Club America [12] +1/4 1-1

ARGA

04:00 FT [2] Racing Club 2 - 1 Union Santa Fe [22] - 3/4 0-0

ARGB

04:00 FT [12] Def.Belgrano 0 - 0 Villa Dalmine [31] - 3/4 0-0

URUA

04:00 FT [2] Nacional(URU) 1 - 1 Cerro Largo [14] - 1 1/2 0-0

USB

04:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 0 Loudoun United [A-11] - 1 0-0

USW

04:00 FT [5] Kansas City Nữ 3 - 0 Wash. Spirit Nữ [11] - 1/4 3-0

CRCA

04:00 FT [A-6] Guanacasteca 1 - 1 Puntarenas [B-2] +1/4 0-1

COLA

04:05 FT 1 [12] Union Magdalena 0 - 2 Santa Fe [1] - 1/4 0-0

BRB

04:30 FT [8] Criciuma/SC 2 - 0 Chapecoense [14] - 1/4 1-0

MEXB

05:00 FT [12] Ala. Durango 1 - 1 Celaya [1] +1/4 1-0

ARGB

05:30 FT [29] Atletico Rafaela 4 - 1 All Boys [5] - 1/2 3-0

PARA

05:30 FT [2] Cerro Porteno 5 - 0 Tacuary FBC [5] - 1 3-0

BRAA

06:00 FT [9] Sao Paulo/SP 4 - 0 Avai/SC [19] - 1 1/4 3-0

ECUA

06:00 FT [5] Emelec 3 - 1 Dep.Cuenca [6] - 1 0-1

USW

06:00 FT [10] Orlando Pride Nữ 2 - 2 San Diego Wave Nữ [3] +1/2 1-0

COLA

06:10 FT [17] Alianza Petrolera 0 - 1 Junior Barranquilla [8] +1/4 0-1

CRCA

06:15 FT [B-1] Dep. Saprissa 2 - 1 Sporting (CRC) [A-3] - 1 1-1

ARGA

06:30 FT [5] Atletico Tucuman 3 - 1 Estudiantes LP [18] - 1/4 1-1

ARGA

06:30 FT [26] Velez Sarsfield 1 - 0 Barracas Central [17] - 1/2 1-0

ARGB

06:30 FT [2] Instituto 1 - 0 Temperley [26] - 1 1/4 1-0

CHIB

06:30 FT [11] Deportes Santa Cruz 0 - 2 Puerto Montt [5] +0 0-1

URUA

06:30 FT [15] Sportivo Cerrito 1 - 2 Defensor SC [10] +1 0-0

USW

07:05 FT [8] Angel City Nữ 1 - 3 Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 1-2

MEXB

07:05 FT [3] Leones Negros UdeG 2 - 2 Atlante [2] +1/4 0-1

MEXB

07:05 FT 2 [17] Cancun FC 1 - 2 Dorados [5] - 1/4 1-2

COLA

08:15 FT 1 [14] Deportes Tolima 1 - 3 Pereira [5] - 1/2 1-1

MEXB

09:05 FT [7] Venados 3 - 0 Atletico La Paz [16] - 3/4 0-0

GHU18

20:00 Hoãn 4 [3] Pháp U18 - Ba Lan U18 [12] -

GHU17

21:00 Hoãn [21] Na Uy U17 - Anh U17 [31] -

GHCLB

22:00 Hoãn [173] Verona - Koper [158] -

ICEW

22:59 Hoãn [7] Thor Akureyri Nữ - Stjarnan Nữ [2] +1 1/4 -

GHQG

23:30 Hoãn [21] Bolivia - Senegal [127] +1 3/4 -

GHQG

02:00 Hoãn [92] Mali - Zambia [163] - 3/4 -

GHU20

04:00 Hoãn [37] Guatemala U20 - Ecuador U20 [36] -

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10