KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 1 - 0 Honda Lock [15] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 3 - 2 Verspah Oita [5] +1 3-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 1 - 1 Nara Club [12] - 1/2 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 0 - 1 Veertien Mie [9] +1/4 0-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 1 - 0 NGU Loverledge Nữ [9] - 1 1/4 0-0

AUSQSL

13:00 FT 1 [11] Capalaba 1 - 2 Sunshine Coast [5] 1-0

AUSBPL

14:00 FT [6] Acacia Ridge 1 - 3 Brisbane Knights [12] +0 1-1

AUSBPL

14:00 FT [7] Toowong FC 2 - 3 Mount Gravatt [5] - 3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 1 - 2 Perth SC [1] +0 0-1

NHAT3

14:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 1 Nagano Parceiro [9] +3/4 0-0

HQB

14:00 FT [10] Seoul E-Land 0 - 1 Busan I'Park [5] - 1/2 0-0

AUSA

14:05 FT [1] Melbourne City 3 - 1 Sydney FC [2] - 1/4 2-1

AUSBPL

14:15 FT 1 [3] St George Willawong 3 - 2 The Lakes [2] - 1 1/4 2-0

AUSQSL

15:00 FT [2] Brisbane Roar U21 5 - 0 Eastern Suburbs [9] - 1 3-0

HQ3

15:00 FT [8] Paju Citizen 2 - 1 Gangneung City [15] - 1/4 1-0

GHCLB

15:30 FT Zorya 1 - 2 Proleter NS 0-2

GREU20

15:30 FT [8] Pas Giannina U20 1 - 1 Asteras Tripolis U20 [9] 0-0

NHATA

16:00 FT [19] Yokohama FC 1 - 1 Shimizu S-Pulse [15] +1/2 1-0

NHATA

16:00 FT [16] Tokushima Vortis 0 - 1 Yokohama FM [2] +3/4 0-1

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 6 - 2 Thespa Kusatsu [16] - 3/4 4-0

NHATA

16:30 FT [6] Kashima Antlers 4 - 0 Consa. Sapporo [11] - 1/2 1-0

HQB

16:30 FT [7] Ansan Greeners 2 - 2 Bucheon 1995 [9] +0 2-0

ACL

17:00 FT [J-3] Port FC 3 - 0 Guangzhou FC [J-4] - 1 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [5] Urawa Red 2 - 0 Avispa Fukuoka [8] 1-0

NHATA

17:00 FT [17] Shonan Bellmare 2 - 4 Kashiwa Reysol [13] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [9] FC Tokyo 3 - 0 Oita Trinita [18] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Omiya Ardija [15] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [6] Machida Zelvia 5 - 0 Ehime FC [19] - 3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [6] FC Gifu 1 - 0 Kagoshima [7] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [1] Cheonan City 3 - 0 Cheongju FC [12] - 3/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-2] Dalkurd FF 2 - 2 Umea [Norra-16] - 1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-5] Hudiksvalls FF 1 - 1 Hammarby Talang [Norra-9] +1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Malmo 1 - 2 Midtjylland 0-0

GHCLB

19:00 FT [107] Ural S.r. 2 - 0 Rubin Kazan [30] 2-0

ICEB

19:00 FT [6] Grotta 0 - 1 Fram Rey. [1] +1/2 0-0

LITA

19:00 FT [2] Zalgiris 2 - 0 Nevezis [10] - 2 1/2 1-0

TD3

19:15 FT [Sodra-12] Linkoping City 1 - 2 IFK Malmo [Sodra-4] 0-1

GHCLB

19:30 FT Basel 2 - 3 Thun - 1 1/2 2-3

BLRA

20:00 FT [8] Isloch 1 - 1 FK Minsk [11] - 1/4 1-1

KAZA

20:00 FT [4] FK Kyzylzhar 3 - 2 Astana [1] +1 1/4 2-0

KAZA

20:00 FT [8] Shakhter Kar. 1 - 0 Aktobe [7] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [13] Ullensaker/Kisa 0 - 1 Aalesund [2] +1/4 0-0

NORB

20:00 FT [9] Start Kristiansand 2 - 3 Bryne [12] - 1/4 1-1

NORB

20:00 FT [4] Fredrikstad 2 - 2 Grorud IL [14] - 1 1-1

NORB

20:00 FT [6] KFUM Oslo 1 - 1 Strommen [16] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT 1 [15] Stjordals Blink 1 - 0 Ranheim IL [8] +1/2 1-0

NORB

20:00 FT [5] Sogndal 3 - 1 Asane Fotball [11] - 1 2-1

NORB

20:00 FT [10] Sandnes Ulf 0 - 2 FK Jerv [3] - 1/2 0-0

TD3

20:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 1 - 2 Osterlen FF [Sodra-11] - 1/4 1-0

GHCLB

20:30 FT TuS BW Lohne 0 - 7 Wer.Bremen 0-3

ACL

21:00 FT [J-1] Cerezo Osaka 2 - 1 Kitchee [J-2] - 1 1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT Ludogorets 3 - 0 Lask 2-0

GHCLB

21:00 FT Hammarby 3 - 1 Sirius 3-0

GHW

21:00 FT Liechtenstein Nữ 2 - 1 Gibraltar Nữ 2-0

GEOA

21:00 FT [10] Samtredia 1 - 2 Dila Gori [4] 0-0

LITA

21:00 FT [9] Banga 1 - 0 Dziugas FC [7] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-8] Orebro Syrianska 1 - 0 Gefle IF [Norra-4] +1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Trollhattan 1 - 1 Oskarshamns AIK [Sodra-2] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 2 - 1 Sylvia [Norra-12] - 1/2 1-0

ARGB

21:00 FT [B-17] Guillermo 0 - 1 Barracas Central [B-1] - 1/4 0-0

BRAA

21:00 FT [16] Juventude/RS 1 - 0 Flamengo/RJ [2] +1 1-0

GHCLB

21:30 FT Botev Plovdiv 1 - 1 Zorya 1-0

GHCLB

22:00 FT Malmo 2 - 0 HB Koge 2-0

GHCLB

22:00 FT [150] Galatasaray 2 - 1 Dinamo Bucuresti [42] 1-0

BLRA

22:00 FT [5] Rukh Brest 1 - 0 FK Slutsk [13] - 1 1/4 0-0

ICEB

22:00 FT [5] Vestri 0 - 3 Vestmannaeyjar [2] +3/4 0-1

KAZA

22:00 FT [5] Ordabasy 3 - 0 Zhetysu Taldykorgan [14] - 1 1/4 2-0

JORA

22:00 FT 1 [8] Al Aqaba SC 1 - 3 Faisaly (JOR) [4] 1-1

UZBA

22:00 FT [12] Andijan 2 - 3 FK AGMK [3] 1-3

UZBA

22:00 FT [13] Surkhon Termiz 0 - 4 Pakhtakor [1] 0-2

CHIC

22:00 FT [9] U. Espanola 2 - 3 Puerto Montt [12] - 3/4 1-1

URUA

22:00 FT [13] Boston River 1 - 1 Liverpool P. (URU) [4] +1/2 1-0

EGYA

22:00 FT [8] Tala'ea Al Jaish 0 - 2 NBE SC [15] - 1/4 0-1

IRNA

22:20 FT [9] Peykan 1 - 1 Naft M. Soleyman [7] 0-0

GEOA

22:30 FT [5] Lokomotiv T 2 - 3 FC Telavi [7] 0-2

EURO

22:59 FT 1 2 [C-1] Hà Lan 0 - 2 Séc [D-3] 1 - 1 0-0

GHCLB

22:59 FT Dinamo Zagreb 2 - 1 Rostov 2-0

GHCLB

22:59 FT Kapfenberg 0 - 1 CSKA Moscow [105] +2 1/2 0-0

GEOA

22:59 FT [1] Dinamo Batumi 2 - 2 Shukura [9] - 1 3/4 1-1

ICEA

22:59 FT [6] Hafnarfjordur 1 - 1 KA Akureyri [4] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 4 - 1 Stabaek [15] - 2 1/4 4-0

TD3

22:59 FT [Norra-3] Sandvikens 4 - 1 Taby IS [Norra-15] - 1 3/4 3-0

TD3

22:59 FT [Norra-14] Assyriska 0 - 2 Brommapojkarna [Norra-1] +2 0-1

CHIC

22:59 FT [11] Cobreloa 2 - 1 O Higgins [10] 0-1

TS 90': 2-1; Pen: 6-7

ALGA

22:59 FT [8] CS Constantine 4 - 0 JSM Skikda [20] - 1 3/4 2-0

ALGA

22:59 FT [5] MC Oran 0 - 3 CR Belouizdad [1] +0 0-0

ALGA

22:59 FT [14] Hussein Dey 1 - 1 JS Saoura [3] +1/4 1-1

ALGA

22:59 FT [12] RC Relizane 2 - 4 USM Alger [4] +0 1-2

ALGA

22:59 FT [9] Paradou AC 1 - 1 NC Magra [10] - 1 0-1

ARGB

23:10 FT [A-16] Chacarita Jrs 2 - 2 Tigre [A-4] +1/2 1-0

IRNA

23:15 FT [10] Foolad Khozestan 0 - 0 Sepahan [2] 0-0

GEOA

23:30 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 1 Dinamo Tbilisi [2] 0-1

GHCLB

00:00 FT Tabor Sezana 0 - 2 Backa Topola 0-1

BLRA

00:00 FT [3] Bate Borisov 3 - 0 Torpedo Zhodino [10] - 1 1/4 1-0

ARGB

00:00 FT [B-14] Villa Dalmine 1 - 1 Tristan Suarez [B-10] +0 1-0

ARGB

00:00 FT [B-12] San Telmo 1 - 0 Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 0-0

EGYA

00:00 FT [4] Semouha Club 0 - 3 Ismaily SC [9] - 1/4 0-1

JORA

00:30 FT [2] Wihdat 4 - 1 S.Al.Ordon [6] - 1 2-0

ARGB

01:00 FT 1 [B-18] Ramon Santamarina 1 - 2 CA Guemes [B-3] +0 1-2

ARGB

01:00 FT [B-8] Almagro 3 - 0 All Boys [B-11] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [B-16] Atletico Rafaela 2 - 1 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 1-1

URUA

01:00 FT [12] CA Rentistas 1 - 1 Nacional Montevideo [2] +1 1-1

EURO

02:00 FT 2 [B-1] Bỉ 1 - 0 B.D.Nha [F-3] 3 - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT 1 [8] Fluminense/RJ 1 - 1 Corinthians/SP [6] - 1/4 0-1

CHIC

02:00 FT [2] Palestino 5 - 2 Barnechea [32] - 1 2-2

CHIC

02:00 FT [1] La Serena 5 - 0 Deportes Colina [33] - 1 1/2 2-0

CHIC

02:00 FT [8] Nublense 0 - 0 Melipilla [23] - 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [5] Valur Rey. 1 - 1 Fylkir [12] - 1 0-0

ICEA

02:15 FT [11] HK Kopavogur 2 - 3 Breidablik [2] +3/4 1-1

USAA

02:30 FT [Dong-5] Atlanta United 0 - 0 New York RB [Dong-9] - 1/2 0-0

USB

03:30 FT [D-5] Tacoma Defiance 2 - 0 LA Galaxy II [D-4] +1/4 0-0

COP

04:00 FT 1 [B-5] Venezuela 0 - 1 Peru [B-2] +1/4 0-0

COP

04:00 FT [B-1] Brazil 1 - 1 Ecuador [B-4] 1 - 1 1/4 1-0

CHIC

05:00 FT [18] Dep.Concepcion 1 - 1 San. Wanderers [20] +1/2 0-1

USAA

05:00 FT [Dong-8] New York City 2 - 1 D.C. Utd [Dong-6] - 3/4 0-1

BRAA

06:00 FT [10] Atletico/PR 2 - 2 Chapecoense [20] - 3/4 1-1

BRAA

06:00 FT 1 [19] Gremio/RS 0 - 0 Fortaleza/CE [3] - 1/2 0-0

BRAA

06:00 FT [4] Palmeiras/SP 3 - 2 Bahia/BA [17] - 3/4 1-1

BRAA

06:30 FT [14] Ceara/CE 1 - 1 Sao Paulo/SP [12] +0 1-0

BRAA

06:30 FT [13] America/MG 1 - 1 Internacional/RS [7] +0 1-0

BRAA

06:30 FT [18] SC Recife/PE 0 - 0 Cuiaba/MT [9] - 1/4 0-0

BRAA

06:30 FT [15] Santos/SP 2 - 0 Atl. Mineiro/MG [1] +0 0-0

BRB

06:30 FT [8] CSA/AL 2 - 1 Cruzeiro/MG [11] 2-1

VENA

06:30 FT [B-5] Zamora Barinas 0 - 3 Zulia FC [B-6] -

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 1 - 2 OKC Energy [B-5] - 1/2 0-0

BRB

07:00 FT [7] Vasco DG/RJ 2 - 1 Brusque FC/SC [14] - 1/2 0-0

USAA

07:20 FT [Tay-13] Austin FC 0 - 0 Columbus Crew [Dong-10] +0 0-0

CHIC

07:30 FT [31] San Luis Qui. 1 - 3 Univ. de Chile [3] +3/4 0-2

USAA

08:00 FT [Tay-12] Dallas 2 - 1 New England [Dong-1] +1/2 1-1

AUSNSW

11:30 Hoãn [7] Wollongong Wolves - Sydney Utd [2] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [3] Rockdale City - North Shore Mariners [10] -

AUSNSW

13:00 Hoãn [5] Sydney Olympic - Manly Utd [4] -

GHCLB

19:00 Hoãn Ein. Norderstedt - St. Pauli [172] -

NPA

20:00 Hoãn Richards Bay - Chippa Utd [14] -

GHCLB

20:45 Hoãn AIK Solna - Ostersunds -

Kết quả bóng đá ngày 27/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2