KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 26/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 1 - 2 Matsue City [10] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 2 - 2 TIAMO Hirakata [5] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 5 - 0 Kochi United SC [13] - 1 3-0

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 0-0

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 0 - 0 Nippon SS Univ Nữ [2] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 1 - 1 AS Harima Albion Nữ [7] 1-0

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 3 Setagaya Sfida Nữ [3] 1-1

AUSVPL

12:00 FT [11] Eastern Lions 2 - 1 St Albans Saints [14] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Jubilo Iwata [1] +0 0-0

NHATW

12:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 2 - 1 Yamato Sylphid Nữ [12] - 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 2 - 0 Adelaide Olympic [7] - 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 3 - 1 Adelaide Raiders [11] - 3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 0 - 3 Sturt Lions [5] - 1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 0 - 3 Adelaide City [2] +1 0-2

NHATB

13:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Sagamihara [22] - 1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Suzuka Point Getters 1 - 4 Sony Sendai [4] +1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 5 - 1 Balcatta [11] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [2] Floreat Athena 0 - 2 Perth Glory U21 [4] - 1 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 3 - 2 ECU Joondalup [6] +3/4 2-2

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 2 Cockburn City [9] +1 0-1

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 1 - 1 Sorrento [3] - 1/4 0-1

HQA

14:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 2 Gangwon [10] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT 1 [6] Gyeongnam 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 1-2

GHCLB

14:30 FT 1 [96] Lok. Plovdiv 1 - 0 Levski Sofia 1-0

AFCC

15:00 FT [J-2] Eastern AA 1 - 0 Athletic 220 FC [J-4] - 2 3/4 0-0

GHCLB

15:00 FT Vik.Plzen 4 - 1 Spartak Trnava - 1 1/2 0-0

GREU20

15:00 FT [5] OFI Creta U20 3 - 2 Aris Salonica U20 [4] 2-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] +0 1-0

NHAT3

15:00 FT [5] Grulla Morioka 0 - 2 Yokohama SCC [8] - 3/4 0-0

HQ3

15:00 FT [10] Hwaseong FC 1 - 2 Busan Transp. [4] 0-2

HQ3

15:00 FT [13] Pyeongtaek FC 1 - 0 Gyeongju KHNP [5] 0-0

GHCLB

15:30 FT Pardubice 0 - 2 Brno - 3/4 0-1

GREU20

15:30 FT [2] Olympiakos U20 2 - 0 Larissa U20 [12] -

AUSQSL

15:30 FT 1 [6] Gold Coast Knights 0 - 1 Queensland Lion [5] +0 0-0

GREU20

15:45 FT [1] PAOK U20 3 - 3 Panathinaikos U20 [3] 1-2

GHCLB

16:00 FT Hradec Kralove 3 - 1 Bohemians 1905 [126] +0 3-1

GHCLB

16:00 FT NK Osijek 1 - 2 Slask Wroclaw - 1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [101] Slovan Liberec 5 - 0 Vik.Zizkov - 1 1/4 2-0

AUSVPL

16:00 FT [9] South Melbourne 1 - 2 Altona City [12] - 1/2 1-1

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 0 - 0 Mito Hollyhock [10] - 3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [12] Tokyo Verdy 2 - 1 Tochigi SC [14] - 1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [3] Kataller Toyama 1 - 1 FC Imabari [13] - 1/2 0-1

NHAT3

16:00 FT [14] Kamatamare San. 1 - 2 Roas. Kumamoto [1] +1/2 0-1

GHCLB

16:15 FT Wisla Krakow 3 - 2 Stal Mielec - 1/4 1-1

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 1 - 5 Moreton Bay Utd [7] +1 1/2 0-2

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 1 - 2 Brisbane Strikers [13] 0-2

NHATB

16:30 FT [2] Kyoto Sanga 2 - 0 Okayama [11] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [8] Ryukyu 4 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 1/2 2-0

ACL

17:00 FT 1 [F-2] BG Pathum United 4 - 1 Kaya [F-4] 1 - 1 3/4 2-0

GHCLB

17:00 FT AC Horsens 1 - 1 Randers +1/2 1-1

GHCLB

17:00 FT [75] Cracovia Krakow 2 - 0 Fotbal Trinec - 1 1/4 0-0

ESTA

17:00 FT [1] Levadia T. 3 - 0 Kuressaare [7] - 2 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 4 - 1 Zweigen Kan. [18] - 1/2 2-0

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 0 JEF United Chiba [9] +1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [15] Gainare Tottori 0 - 1 Fukushima Utd [4] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Daejeon Korail 0 - 0 Yangju FC [14] - 1 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 2 - 0 Changwon City [9] +0 0-0

GHCLB

18:00 FT Winterthur 2 - 5 Vaduz [122] +0 1-2

AFCC

19:00 FT [J-1] Lee Man FC 4 - 1 Tainan City [J-3] - 1 1/4 3-0

GHCLB

19:00 FT Aalborg BK 2 - 2 Viborg - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Aarhus AGF 0 - 1 Nordsjaelland - 1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT Nurnberg 5 - 1 Zwickau 1-1

LITA

19:00 FT [8] Dainava Alytus 1 - 2 Hegelmann Litauen [5] +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Wurzburger 1 - 2 Sandhausen [20] 1-1

GHCLB

20:00 FT Hannover 96 0 - 2 St. Pauli [172] +0 0-1

GHCLB

20:00 FT Paderborn 07 5 - 1 Verl -

NORB

20:00 FT [8] Raufoss IL 2 - 1 HamKam [1] +0 2-0

BLRA

20:45 FT [15] FK Smorgon 1 - 2 Gomel [4] +1 1/2 1-0

ACL

21:00 FT 1 [I-3] Ceres FC 1 - 1 Beijing Guoan [I-4] 2 - 1 1/4 1-0

ACL

21:00 FT 1 [F-3] Viettel 0 - 1 Ulsan Hyundai [F-1] +1 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [166] Zulte-Waregem 0 - 4 Union Saint-Gilloise +0 0-2

GREU20

21:00 FT [6] Atromitos U20 1 - 0 Lamia U20 [11] 0-0

ICEB

21:00 FT [11] Trottur Rey. 1 - 3 Afturelding [10] +0 0-2

ICEB

21:00 FT [8] UMF Selfoss 5 - 3 Vik. Olafsvik [12] - 1 4-2

LATA

21:00 FT [4] FK Liepaja 2 - 0 METTA/LU Riga [7] - 1 3/4 1-0

LITA

21:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 2 FK Panevezys [4] +0 0-0

GHCLB

21:30 FT Admira 0 - 4 Slo. Bratislava 0-3

GHCLB

22:00 FT [142] Jahn Regensburg 4 - 0 Blau Weiss Linz [127] 1-0

GHCLB

22:00 FT Austria Wien 2 - 1 Vorwarts Steyr [135] 1-0

GHCLB

22:00 FT SV Lafnitz 2 - 5 Rapid Wien 1-2

GHCLB

22:00 FT FK Orenburg 4 - 1 Senica 3-0

GHCLB

22:00 FT Wolfsberger AC 0 - 1 Olympiakos +1/4 0-0

JORA

22:00 FT [3] Al Salt 1 - 1 Sheikh Hussein [5] 1-0

UZBA

22:00 FT [12] Metallurg Bekabad 2 - 2 Navbahor [7] 1-0

UZBA

22:00 FT 1 [9] Qyzylqum 2 - 1 Bunyodkor [5] 2-0

CHIC

22:00 FT [16] Cobresal 2 - 2 CCDA Fernandez Vial [15] - 1 1/4 1-1

VENA

22:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 4 - 2 LALA FC [C-7] 2-0

GHCLB

22:30 FT [8] Lok. Moscow 6 - 1 O.Ljubljana - 1 3-1

BLRA

22:45 FT [13] Slavia Mozyr 2 - 3 Energetik-BGU [14] +1/4 1-0

EURO

22:59 FT 1 4 [A-2] Wales 0 - 4 Đan Mạch [B-2] +1/2 0-1

ACL

22:59 FT [I-1] Kawasaki Fro. 3 - 2 Daegu [I-2] - 1 1/4 1-1

CAFCL

22:59 FT [Bang C-3] Kaizer Chiefs 0 - 0 Wydad Casablanca [Bang C-1] +3/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Mura 2 - 2 FK Partizan +1/2 2-0

GHCLB

22:59 FT CFR Cluj 1 - 0 Din. Moscow +0 1-0

GHCLB

22:59 FT Buducnost 3 - 2 Krylya Sovetov [84] +1 1-1

GHCLB

22:59 FT [110] Club Brugge 1 - 1 Beerschot-Wilrijk - 1 1/2 0-1

ICEB

22:59 FT [3] Fjolnir 0 - 3 Thor Akureyri [9] - 1 0-2

IRNA

22:59 FT 1 [10] Padideh Khorasan 2 - 1 Tractor SC [7] +0 0-0

CHIC

22:59 FT 1 [7] Coquimbo Unido 1 - 0 Antofagasta [22] - 1/4 0-0

ALGA

22:59 FT CA BB Arreridj 1 - 0 ASO Chlef [16] - 1/2 0-0

ALGA

22:59 FT 1 USM Bel Abbes 1 - 0 US Biskra [15] - 1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [12] O Medea 1 - 0 Ain M'lila - 3/4 0-0

JORA

00:30 FT [1] Ramtha 2 - 0 Buqaa Amman [12] 1-0

BLRA

00:45 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 1 Dinamo Brest [6] - 1 1/4 1-0

IREB

01:00 FT [9] Cobh Ramblers 3 - 2 Wexford Youths [10] - 1/4 0-1

URUA

01:00 FT 1 [7] CA Fenix 3 - 4 CA River Plate (URU) [5] +1/4 1-0

IREA

01:45 FT [3] Sligo Rovers 4 - 0 Bohemians [5] +1/2 2-0

EURO

02:00 FT 2 [A-1] Italia 0 - 0 Áo [C-2] 3 - 1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-1

CAFCL

02:00 FT [Bang A-2] Ahly Cairo 3 - 0 Esperanse ST [Bang D-1] - 3/4 1-0

CHIC

02:00 FT [6] Huachipato 3 - 2 San Antonio Unido [21] - 1 1/2 3-0

BRB

02:30 FT [11] Sampaio Correa/MA 2 - 0 Botafogo/RJ [2] +1/4 1-0

USW

03:00 FT [2] OL Reign Nữ 0 - 3 NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 0-1

VENA

03:45 FT [B-3] Portuguesa 3 - 0 Estu.Merida [B-2] +1/4 1-0

URUA

04:00 FT [3] CA Penarol 1 - 1 Villa Espanola [16] - 1 1/2 0-0

BRB

04:30 FT [17] Vitoria/BA 1 - 2 Londrina/PR [18] - 1/2 1-0

USAA

04:30 FT [Tay-1] Sporting Kansas 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-7] - 1/2 0-1

USW

04:30 FT 1 [4] Chicago RS Nữ 0 - 3 Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 0-1

CHIC

05:00 FT [25] Deportes Santa Cruz 1 - 1 Everton CD [4] +1/2 0-0

CHIC

05:00 FT [24] U. La Calera 0 - 2 Temuco [5] - 1 0-1

VENA

06:00 FT 1 [C-6] Mineros Guayana 2 - 2 Caracas [C-1] +1/2 0-0

USAA

06:00 FT [Dong-13] Toronto 0 - 2 Cincinnati [Dong-14] - 1/2 0-1

USB

06:00 FT [A-5] Hartford Athletic 0 - 1 Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/4 0-1

USB

06:00 FT [A-6] Ch. Battery 3 - 0 Loudoun United [A-8] - 3/4 2-0

USW

06:00 FT [6] NC Courage (W) 2 - 0 Portland Tho. Nữ [1] 0-0

USB

06:30 FT [B-2] Louisville City 3 - 3 Indy Eleven [B-6] - 1/2 2-3

USB

06:30 FT [A-4] Miami Fusion 2 - 1 Ch.Independence [A-2] - 1/4 1-1

BRB

07:00 FT [9] Nautico/PE 1 - 1 Remo/PA [13] - 3/4 0-1

USAA

07:00 FT [Tay-9] Real Salt Lake 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-11] - 1/2 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 3 - 3 Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 1-2

USW

07:00 FT [5] Houston Dash Nữ 2 - 1 Orlando Pride Nữ [8] - 1/4 2-0

CHIC

07:30 FT [14] Univ. Catolica 4 - 4 Iquique [13] - 1 1/2 1-2

TS 90': 4-4; Pen: 9-8

USAA

07:30 FT [Dong-2] Nashville FC 1 - 1 CF Montreal [Dong-8] - 3/4 0-0

USB

07:30 FT [B-3] Memphis 901 2 - 3 Sporting Kansas II [B-8] - 3/4 0-1

USW

07:30 FT [10] Kansas City Nữ 1 - 2 Wash. Spirit Nữ [3] 1-0

GHCLB

08:00 FT Cancun FC 1 - 1 Monterrey 1-0

VENA

08:00 FT 1 [A-7] Yaracuyanos 1 - 1 Gran Valencia [A-5] 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-2] Seattle Sounders 2 - 2 Vancouver WC [Tay-8] - 1 1-0

USAA

09:00 FT [Tay-10] San Jose EQ 1 - 3 LA Galaxy [Tay-4] - 1/4 0-1

USB

09:00 FT [C-7] Real Monarchs 1 - 1 SA Scorpions [C-3] +1/2 1-0

USB

09:30 FT [D-6] Oakland Roots 0 - 0 Austin Bold [C-6] - 1/4 0-0

GHQG

10:00 FT [15] El Salvador 0 - 0 Guatemala [29] 0-0

USB

10:00 FT 1 [D-7] Sacramento 1 - 2 Phoenix FC [D-1] +1/2 0-1

USAA

10:30 FT [Tay-5] Portland Timbers 0 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/4 0-1

AUSNSW

12:30 Hoãn [11] Sutherland Sharks - Sydney FC U21 [12] - 1/2 -

AUSNSW

15:00 Hoãn [9] Marconi Stallions - APIA Tigers [8] -

GHCLB

16:00 Hoãn Wisla Plock - Rakow Czestochowa +3/4 -

AUSNSW

16:00 Hoãn [6] Mt Druitt Town - Blacktown City [1] -

CHIC

23:00 Hoãn [30] Lautaro de Buin - Audax Italiano [27] -

GHCLB

01:00 Hoãn Olympiakos - Krasnodar -

Kết quả bóng đá ngày 26/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 26/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2