KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 FT Odense BK 1 - 2 AC Horsens - 1/2 1-1

AUSQSL

16:30 FT [9] Eastern Suburbs 1 - 1 Queensland Lion [5] +1 3/4 1-0

KAZA

17:00 FT [13] Zhetysu Taldykorgan 3 - 0 FK Kyzylzhar [5] - 3/4 2-0

TQA

17:00 FT [A-7] Cangzhou Mighty Lions 2 - 2 Beijing Guoan [B-3] +1 1-1

GHCLB

18:00 FT Brondby 2 - 1 Helsingor - 1 1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT [164] Hobro I.K. 4 - 1 Skive IK - 1/2 2-0

NGB

19:00 FT 1 [11] Spartak Moscow B 1 - 2 Krasnodar B [16] - 1/2 0-0

TQA

19:00 FT 1 [A-8] Qingdao FC 1 - 2 Hebei CFFC [B-4] +3/4 0-1

UZBA

20:30 FT [6] Lok. Tashkent 0 - 4 Nasaf Qarshi [4] +1/4 0-2

NPA

20:30 FT Blo. Celtic 1 - 1 Wits +1/4 1-1

C2

21:00 FT Ordabasy 1 - 2 Botosani +0 1-2

C2

21:00 FT 1 Ventspils 2 - 1 Dinamo-Auto - 1 3/4 1-1

C2

21:00 FT Kairat Almaty 4 - 1 FC Noah - 2 2-1

UZBA

21:00 FT [13] Andijan 0 - 2 Pakhtakor [1] 0-2

EGYA

21:00 FT [5] Ittihad Alexandria 1 - 1 Haras Al Hodoud - 1/4 0-0

C2

21:30 FT Teuta Durres 2 - 0 Beitar Jerusalem +1/2 1-0

C2

21:30 FT Borac Banja Luka 1 - 0 Sutjeska - 1/2 1-0

GHCLB

21:30 FT M.gladbach 0 - 2 Greuther Furth 0-0

C2

22:00 FT Dinamo Minsk 0 - 2 Piast Gliwice +0 0-1

C2

22:30 FT Lincoln Red Imps 2 - 0 UT Petange +1/4 1-0

KSB

22:40 FT [18] Al Thuqbah 5 - 1 Al Nahda (KSA) [16] 2-1

KSB

22:55 FT [15] Najran 2 - 3 Al Taqaddum 0-1

C2

22:59 FT Apollon Limassol 5 - 1 Saburtalo - 1 2-0

C2

22:59 FT 1 Sumqayit 0 - 2 Shkendija +1/4 0-0

C2

22:59 FT Alashkert 0 - 1 Renova - 3/4 0-0

C2

22:59 FT Neftchi Baku 2 - 1 Shkupi - 1 3/4 0-0

C2

22:59 FT Bodo Glimt 6 - 1 Kauno Zalgiris - 2 1/2 2-0

NORB

22:59 FT [13] Ullensaker/Kisa 0 - 2 Kongsvinger - 1/4 0-0

NORB

22:59 FT Lillestrom 1 - 0 Strommen [16] - 1 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [6] KFUM Oslo 0 - 1 Stjordals Blink [14] - 1 0-1

NORB

22:59 FT 1 [2] FK Jerv 1 - 6 Ranheim IL [9] +1/2 1-3

NORB

22:59 FT [5] Sogndal 2 - 0 Oygarden FK - 2 1-0

NORB

22:59 FT [11] Sandnes Ulf 2 - 1 Raufoss IL [8] - 1/4 1-1

NORB

22:59 FT [7] Asane Fotball 1 - 1 Grorud IL [15] - 1/2 0-0

KSB

22:59 FT Al Mujazzal 1 - 5 Al Nojoom [20] 1-1

PERA

22:59 FT [4] Universitario 2 - 0 Uni.San Martin [18] - 3/4 0-0

NPA

22:59 FT [5] Kaizer Chiefs 0 - 1 Mamelodi Sun. [1] +0 0-1

KSB

23:05 FT Hettein Club 1 - 1 Al Tai [4] 0-1

KSB

23:15 FT Al Ain (KSA) 2 - 1 Al Jabalain [3] 1-0

KSB

23:20 FT [7] Ohud Medina 0 - 1 Al Kawkab [8] 0-0

C2

23:30 FT MOL Fehervar FC 1 - 1 Bohemians - 1 1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2

C2

23:30 FT O.Ljubljana 1 - 1 Vikingur Rey. - 1 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

NORB

23:30 FT [1] HamKam 0 - 2 Tromso +1/2 0-1

EGYA

23:30 FT [13] Masr lel Maqassah 1 - 3 Wadi Degla SC +0 1-2

C2

00:00 FT Zalgiris 2 - 0 Paide Linname. - 1 1/4 2-0

C2

00:00 FT Aarhus AGF 5 - 2 Honka - 1 1/4 3-1

C2

00:00 FT Hammarby 3 - 0 Puskas Akademia - 1 3/4 2-0

C2

00:00 FT 2 Malmo 2 - 0 Cracovia Krakow 2 - 3/4 2-0

C2

00:00 FT 1 Keşla FK 0 - 0 KF Laci - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5

C2

00:00 FT KF Gjilani 0 - 0 Apoel FC +1 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

C2

00:00 FT Vaduz 0 - 2 Hibernians Paola - 1 3/4 0-1

C2

00:00 FT Lokomotiv T 2 - 1 FC U Craiova 1948 +1 1/4 0-0

C2

00:00 FT Cska Sofia 2 - 1 Sirens - 3 0-0

C2

00:00 FT 3 Rosenborg 4 - 2 Breidablik 2 - 2 1/4 4-0

C2

00:15 FT Hafnarfjordur 0 - 2 Dunajska Stred +1 0-1

C2

00:30 FT The New Saints 1 - 1 MSK Zilina +3/4 0-0

TS' 90': 1-1; HP: 2-0

C2

00:30 FT 1 Shakhter Soligo. 0 - 0 Sfintul Gheorghe - 2 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 1-4

ISRB

00:30 FT [9] Hapoel Acre 1 - 1 Hapoel R. Gan [13] +1/4 1-0

ISRB

00:30 FT [16] Hapoel Raanana 0 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [2] - 1/4 0-1

ISRB

00:30 FT 1 [3] Kafr Qasim 0 - 3 INR HaSharon [8] - 1/2 0-2

ISRB

00:30 FT Hapoel Iksal 3 - 3 Hapoel Jerusalem 0-2

C2

00:45 FT Hap. Beer Sheva 3 - 0 Dinamo Batumi - 3/4 2-0

C2

01:00 FT B36 Torshavn 2 - 2 Levadia T. - 1/4 0-0

TS 90': 2-2; HP: 2-1

C2

01:00 FT Zrinjski 3 - 0 Differdange - 1 1/4 2-0

C2

01:00 FT Kukesi 2 - 1 Slavia Sofia +0 0-0

C2

01:00 FT 1 Petrocub 0 - 2 Backa Topola +3/4 0-1

C2

01:00 FT Iskra Danilo 0 - 1 Lok. Plovdiv +3/4 0-0

C2

01:00 FT Valletta 0 - 1 Bala Town - 3/4 0-1

GHCLB

01:00 FT [24] RKC Waalwijk 1 - 1 Sparta Rotterdam [130] +1/2 0-0

URUA

01:00 FT 1 Defensor SC 1 - 1 Cerro Montevideo - 1/4 1-0

C2

01:15 FT Servette 3 - 0 Ruzomberok - 1 1/2 0-0

PERA

01:15 FT 1 Atletico Grau 1 - 1 Alianza Huanuco [16] +1/4 0-1

C2

01:30 FT Steaua Bucuresti 3 - 0 Shirak - 2 3/4 1-0

C2

01:45 FT Maribor 1 - 1 Coleraine - 2 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5

C2

01:45 FT Aberdeen 6 - 0 NSI Runavik - 2 1/2 2-0

C2

01:45 FT Motherwell 5 - 1 Glentoran - 1 1/2 0-0

C2

02:00 FT FK Partizan 1 - 0 Rigas Futbola Skola - 2 0-0

C2

02:00 FT Budapest Honved 1 - 1 Inter Turku - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

C2

02:00 FT Lech Poznan 3 - 0 Valmiera / BSS - 2 1/2 0-0

C2

02:00 FT 1 Shamrock Rovers 2 - 2 Ilves II - 1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 12-11

GHCLB

02:00 FT [65] Levante 2 - 1 Mallorca [56] - 1/4 2-1

EGYA

02:00 FT 2 [3] Arab Contractors 2 - 1 Zamalek SC [2] +1/2 1-0

EGYA

02:00 FT Tanta FC 1 - 3 Ismaily SC [12] +1/2 0-1

URUA

03:15 FT [11] Wanderers 2 - 0 Liverpool P. (URU) [4] +0 1-0

PARA

03:30 FT General Diaz 1 - 1 Sol de America [9] 0-0

PERA

03:30 FT [3] Melgar 0 - 2 Carlos Stein - 1 1/4 0-1

BRC

05:00 FT [70] Brusque FC/SC 1 - 0 Brasil Pelotas/RS [58] - 1/2 1-0

PARA

06:00 FT [1] Libertad 0 - 0 Sportivo Luqueno [8] 0-0

URUA

06:15 FT [3] CA Penarol 2 - 0 Cerro Largo [8] - 1/2 1-0

BRC

07:30 FT Sao Jose PoA/RS 1 - 0 Atletico/GO [4] +1/4 1-0

MEXB

09:00 FT [4] Sonora 2 - 1 Cancun FC [12] +0 0-0

USAA

06:30 Hoãn [Tay-2] Seattle Sounders - LA Galaxy [Tay-4] -

USAA

07:00 Hoãn [Dong-13] Toronto - Orlando City [Dong-4] -

USAA

07:00 Hoãn [Dong-8] CF Montreal - Atlanta United [Dong-6] -

USAA

07:30 Hoãn [Dong-1] New England - Inter Miami [Dong-11] -

USAA

08:00 Hoãn [Dong-2] Nashville FC - LA Galaxy [Tay-4] -

USAA

09:00 Hoãn [Tay-12] Dallas - Vancouver WC [Tay-8] -

USAA

10:30 Hoãn [Tay-7] Los Angeles FC - Vancouver WC [Tay-8] -

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

50%

2

33%

1

16%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

5

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2