KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 26/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

14:00 FT 3 [2] Melbourne City 2 - 0 Western United [5] 1 - 1/2 0-0

TQA

14:30 FT [A-8] Henan Jianye 0 - 0 Sh. Shenhua [A-4] +1/4 0-0

GHCLB

15:00 FT Cartagena 0 - 1 Leganes +0 0-0

GHCLB

16:00 FT Wil 1900 1 - 2 Schaffhausen 0-1

NGC

16:00 FT SKA-Khabarovsk 0 - 0 Fakel - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 8-7

GHCLB

16:30 FT Lugo 1 - 2 SD Ponferradina +0 1-0

AUSQSL

16:30 FT [1] Peninsula Power 3 - 0 Redlands Utd [12] - 2 2-0

AUSQSL

16:30 FT [6] Brisbane Roar U21 2 - 1 Gold Coast Utd [8] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 2 - 2 Kawasaki Fro. [1] +3/4 2-1

NHATA

17:00 FT [4] FC Tokyo 1 - 2 Kashima Antlers [6] +0 1-0

TQA

17:00 FT [B-1] Shanghai SIPG 3 - 0 Chongqing Lifan [B-3] - 1 2-0

AUSA

17:10 FT 2 [1] Sydney FC 2 - 0 Perth Glory [6] 3 - 1/4 2-0

NHATA

17:30 FT [7] Yokohama FM 4 - 1 Consa. Sapporo [13] - 1/2 2-0

HQB

17:30 FT [1] Jeju Utd 4 - 0 Bucheon 1995 [8] - 3/4 1-0

NGC

18:30 FT Tom Tomsk 0 - 1 Nizhny Nov - 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Esbjerg FB 2 - 2 Viborg 0-1

GHCLB

19:00 FT Karlsruher 1 - 0 Zwickau 1-0

NGC

19:00 FT Akron Togliatti 0 - 1 Chertanovo - 1/2 0-1

NGC

19:00 FT Yenisey 2 - 1 Volgar Astrakhan - 1/4 0-1

KAZA

19:00 FT [8] FK Taraz 2 - 3 Okzhetpes [10] +1/4 1-0

TQA

19:00 FT [B-5] Wuhan Zall 2 - 1 Tianjin Teda [B-8] - 1/4 0-1

URUA

20:00 FT [14] Danubio 2 - 0 CA Fenix [10] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [10] Mash'al Mubarek 1 - 0 Buxoro [14] 1-0

GHCLB

21:00 FT Aris Limassol 1 - 1 Alki Oroklini -

GHCLB

21:00 FT Dynamo Dresden 0 - 2 Norwich 0-1

GHCLB

21:00 FT Stuttgart 3 - 2 Hamburger - 1/4 3-1

NGC

21:00 FT FK Orenburg 2 - 1 Alania Vla - 1 2-0

EGYA

21:00 FT [9] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 Semouha Club [5] - 1/4 0-0

C1

21:30 FT AZ Alkmaar 1 - 1 Vik.Plzen - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

NGC

21:30 FT Krylya Sovetov 5 - 0 Irtysh Omsk - 1 3/4 3-0

IRNC

21:30 FT Persepolis 2 - 2 Esteghlal Tehran - 1/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 1-4

NGC

22:00 FT Neftekhimik Nizh 0 - 1 Dinamo Bryansk - 1/2 0-0

KAZA

22:00 FT [11] Caspiy Aktau 1 - 0 Kaisar Kyzylorda [5] +1/2 0-0

LATA

22:00 FT [9] METTA/LU Riga 0 - 3 Riga FC [1] +2 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [1] Hradec Kralove 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [11] -

GHCLB

22:30 FT Hartberg 2 - 1 Hannover 96 +1 0-1

DUC4DB

22:30 FT [6] Union Furstenwalde 3 - 1 CZ Jena [3] +1/4 2-1

NGA

22:30 FT [8] Rubin Kazan 3 - 0 Ufa [16] - 1/2 0-0

NGA

22:30 FT [15] Rotor Volgograd 0 - 1 Spartak Moscow [1] +3/4 0-0

NGA

22:30 FT [4] Lok. Moscow 2 - 3 Akhmat Groznyi [10] - 1/2 0-2

NGC

22:30 FT 1 Veles Moscow 4 - 1 Baltika +1/4 1-1

FINA

22:30 FT [9] Haka 2 - 2 Lahti [6] +1/4 1-1

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 0 Seinajoen JK [8] - 1 1/2 1-0

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 4 - 0 RoPS Rovaniemi [12] - 3/4 2-0

FINA

22:30 FT [11] TPS Turku 1 - 0 HIFK [7] +1/4 0-0

FINB

22:30 FT [12] Mypa 0 - 1 MP Mikkeli [6] +1/2 0-1

URUA

22:30 FT [16] Boston River 0 - 0 Plaza Colonia [13] +1/4 0-0

KSB

22:40 FT [3] Al Qadisiya 3 - 2 Al Shoalah [12] 0-0

KSB

22:40 FT [15] Al Khaleej(KSA) 2 - 0 Al Jeel [13] 1-0

KUWA

22:55 FT [5] Al Kuwait 3 - 0 Yarmouk (KUW) [15] - 2 1/4 1-0

C1

22:59 FT Karabakh Agdam 2 - 1 Sheriff Tiraspol - 1 1-0

C1

22:59 FT CM Celje 1 - 2 Molde +3/4 1-0

C1

22:59 FT Suduva 0 - 3 Maccabi TA +3/4 0-1

NGC

22:59 FT Chayka FK Pesch 0 - 2 Tekstilshchik Ivanov - 1/2 0-1

CYPA

22:59 FT [12] Ethnikos Achnas 2 - 0 EN Paralimni [13] +0 1-0

KSB

22:59 FT [1] Al Baten 2 - 0 Ansar Medina [19] 0-0

PERA

22:59 FT [17] Carlos A. Mannucci 1 - 0 Dep. Llacuaba [1] - 3/4 1-0

KSB

23:05 FT [4] Al Bukiryah 1 - 3 Jeddah Club [5] 0-0

C2

23:30 FT Progres Niedercorn 3 - 0 Zeta - 3/4 1-0

NGC

23:30 FT 1 Torpedo Moscow 1 - 2 Shinnik Yaroslavl - 3/4 0-2

C1

00:00 FT Lok. Zagreb 0 - 1 Rapid Wien +3/4 0-1

GHCLB

00:00 FT Alaves 1 - 2 Huesca +0 1-1

GHCLB

00:00 FT Malaga 1 - 2 Cadiz +1 1-1

DUC4DB

00:00 FT [15] Auerbach 2 - 1 Chemnitzer [10] +1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [13] Babelsberg 1 - 3 Luckenwalde [14] - 3/4 1-1

GREA

00:00 FT 1 Xanthi 0 - 1 Apollon Smirnis [10] +1 1/4 0-0

ICEA

00:00 FT [5] KR Reykjavik 4 - 5 Valur Rey. [1] +0 3-3

ECUA

00:15 FT [9] Mushuc Runa 1 - 2 Catolica Quito [2] +1/2 1-0

C1

00:30 FT Ludogorets 0 - 1 Midtjylland [D-4] +0 0-0

GHCLB

00:30 FT Mirandes 0 - 2 Osasuna 0-0

NGA

00:30 FT [7] Krasnodar 1 - 1 CSKA Moscow [3] - 1/4 0-1

NGA

00:30 FT [9] Rostov 1 - 0 Ural S.r. [13] - 3/4 0-0

NGA

00:45 FT 1 [5] Din. Moscow 1 - 0 Zenit [2] +1/2 1-0

C1

01:00 FT 1 Legia Wars. 0 - 0 Omonia Nicosia - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

C1

01:00 FT 6 CFR Cluj 2 - 2 Dinamo Zagreb 5 1 +0 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-6

C1

01:00 FT Dinamo Brest 2 - 1 Sarajevo - 1/2 1-1

C1W

01:00 FT 1 [4] PSG Nữ 0 - 1 Lyon Nữ [1] +1/2 0-0

GHCLB

01:00 FT Fortuna Sittard 2 - 1 VVV Venlo - 1/4 2-1

GHCLB

01:00 FT Benfica 5 - 1 SC Farense 1-0

ICEA

01:00 FT 1 [4] Stjarnan 1 - 1 KA Akureyri [7] - 1/2 1-0

KUWA

01:00 FT [4] Al Sahel 0 - 4 Salmiya [3] +1 3/4 0-4

PERA

01:15 FT [12] UTC Cajamarca 1 - 3 Cesar Vallejo [3] +1/4 0-2

C1

01:45 FT 2 Celtic 1 - 2 Ferencvaros [G-4] 2 - 1 1/4 0-1

BRA

02:00 FT [5] Sao Paulo/SP 1 - 0 Atletico/PR [18] 0-0

BRC

02:00 FT America/RN 1 - 1 Juventude/RS [13] +1/4 0-1

BRC

02:00 FT [12] CRB/AL 1 - 1 Cruzeiro/MG [4] +1/4 0-1

EGYA

02:00 FT 1 [1] Ahly Cairo 1 - 0 El Gouna [15] - 1 1/2 0-0

ICEA

02:15 FT [9] HK Kopavogur 3 - 0 Grotta [11] - 1/2 1-0

ECUA

02:30 FT [13] Nacional Quito 3 - 2 Olmedo [11] - 1/4 1-1

PERA

03:30 FT [11] Ayacucho FC 1 - 1 Sport Huancayo [7] +0 0-1

PARA

04:00 FT [7] Guairena FC 1 - 2 Cerro Porteno [3] +1/4 1-0

URUA

04:15 FT 1 [8] Dep. Maldonado 0 - 3 CA Torque [3] +0 0-1

ECUA

04:45 FT [10] Emelec 2 - 1 Liga de Portoviejo [14] - 1 1/4 0-0

BRC

05:00 FT [20] Parana/PR 1 - 2 Botafogo/RJ [3] +0 0-0

PERA

06:00 FT [2] Cusco FC 2 - 0 Sport Boys [20] - 1/2 0-0

USB

06:00 FT [G-1] Ch.Independence 1 - 0 North Carolina [G-3] +0 0-0

URUA

06:15 FT [1] Nacional Montevideo 2 - 1 CA Progreso [11] - 1/2 2-0

PARA

06:30 FT 1 [1] 12 de Octubre 0 - 3 Olimpia Asuncion [9] +1 0-2

USA

06:30 FT [Dong-4] Orlando City 3 - 1 Nashville FC [Dong-8] - 1/2 1-1

USB

06:30 FT [H-2] Ch. Battery 3 - 1 Miami Fusion [H-3] - 1/2 2-0

ECUA

07:00 FT [7] Guayaquil City 2 - 1 Barcelona SC [4] +1 2-0

USB

07:00 FT [E-1] Louisville City 1 - 0 Indy Eleven [E-3] - 1/4 0-0

USB

07:00 FT [A-4] Portland Timbers II 2 - 3 LA Galaxy II [B-3] 0-1

MEXB

07:05 FT 1 [14] Venados 0 - 0 CD Tapatio [10] - 1/4 0-0

BRA

07:30 FT [12] Corinthians/SP 1 - 1 Fortaleza/CE [8] - 1/2 0-0

BRC

07:30 FT 2 [5] Vitoria/BA 3 - 4 Ceara/CE [10] +0 2-1

BRC

07:30 FT [8] Goias/GO 1 - 2 Vasco DG/RJ [2] +1/2 1-1

BRARS

07:30 FT [A-1] Caxias/RS 0 - 2 Gremio/RS [A-2] +1 0-1

USB

09:00 FT [C-3] Colorado Springs 4 - 4 Austin Bold [D-3] +1/4 0-4

USA

07:30 Hoãn [Tay-6] Dallas - Colorado Rapids [Tay-11] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 26/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 26/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Leeds Utd 6 3 10
6 Southampton 6 1 10
7 Crystal Palace 6 -1 10
8 Wolves 6 -2 10
9 Chelsea 6 4 9
10 Arsenal 6 1 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1