KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:05 FT [17] Kawasaki Fro. 2 - 0 Blaublitz Akita - 2 1/2 1-0

NHATC

14:00 FT [7] Gamba Osaka 2 - 0 Tokushima Vortis [30] - 1/4 0-0

GHQG

17:00 FT Việt Nam U22 2 - 2 Việt Nam 1-2

GHU19

17:30 FT Tajikistan U19 1 - 1 Iran U19 1-1

TNKA

17:30 FT [12] Gaziantep B.B 3 - 1 Alanyaspor [7] +1/4 2-1

TNKB

17:30 FT [10] Menemen Bld 0 - 0 Keciorengucu [19] +1/2 0-0

THAA

18:00 FT 1 [9] Police Tero FC 0 - 1 Trat FC - 3/4 0-1

BDNB

18:15 FT [6] Chaves 2 - 1 Academica Coim [18] - 1/2 1-0

ITB

18:30 FT Reggiana 0 - 1 Reggina [8] +0 0-0

THAA

18:30 FT [8] Samut Prakan City 6 - 3 Port FC [6] +1/2 3-2

ANHA

19:00 FT [17] Leeds Utd 1 - 0 Burnley [18] 3 - 3/4 1-0

KSB

19:00 FT [5] Hajer 1 - 1 Sahel (KSA) [13] 0-0

THAA

19:00 FT [12] Nakhon Ratch. 2 - 0 Rayong FC - 1/2 1-0

KSB

19:10 FT [9] Al Shoalah 0 - 2 Hazm [1] 0-1

KSB

19:20 FT [3] Al Jabalain 1 - 1 Al Jeel [14] 1-0

BIA

19:30 FT [8] Antwerpen 2 - 1 Charleroi [6] - 1/4 0-0

KSAA

19:40 FT [14] Abha 0 - 1 Al Wehda (KSA) +0 0-1

ALBA

19:45 FT Bylis Ballsh 3 - 1 Apolonia Fier 1-0

ALBA

19:45 FT 1 [8] Kastrioti Kruje 1 - 0 KF Laci [10] 1-0

ALBA

19:45 FT [2] Vllaznia Shkoder 5 - 1 Skenderbeu [9] 3-0

KSAA

19:45 FT Al Ain (KSA) 1 - 0 Al Taawon (KSA) [16] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 1 - 2 Ankaragucu +0 0-2

TNKA

20:00 FT [16] Malatyaspor 1 - 3 Erzurum BB - 3/4 0-1

TNKB

20:00 FT Akhisar Bld. 0 - 1 Giresunspor +3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [14] Adanaspor 1 - 2 Bandirmaspor [6] +1/4 1-1

QATA

20:00 FT [9] Ahli Doha 3 - 5 Al Duhail SC [2] +1 1/2 2-3

HLA

20:30 FT [3] Utrecht 2 - 2 AZ Alkmaar [9] +0 1-0

CHIA

20:30 FT [5] U. Espanola 1 - 1 Antofagasta [6] - 1/4 0-1

ALGA

20:30 FT 1 [10] NC Magra 1 - 3 O Medea [11] +0 1-1

ALGA

20:30 FT [15] US Biskra 1 - 1 JS Kabylie [6] +0 1-1

ITB

21:00 FT Virtus Entella 3 - 0 Pescara +1/4 2-0

ITB

21:00 FT Venezia 1 - 2 Salernitana - 1/2 0-2

ITB

21:00 FT [11] Cosenza 1 - 1 Pisa [1] - 1/4 1-0

ITB

21:00 FT [10] Frosinone 1 - 1 Pordenone [20] +1/2 0-0

ITB

21:00 FT [5] Ascoli 2 - 0 SPAL 1907 [15] +1/2 1-0

ITB

21:00 FT [3] Lecce 2 - 1 Vicenza [19] - 1 0-1

BDNB

21:00 FT [5] Penafiel 2 - 0 Benfica B [4] - 1/2 1-0

OMAA

21:00 FT [6] Rustaq Club 0 - 2 Dhofar [2] 0-0

ALGA

21:00 FT [17] ASO Chlef 4 - 1 USM Bel Abbes [18] - 3/4 1-0

ALGA

21:00 FT [2] ES Setif 1 - 0 Paradou AC [9] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [4] USM Alger 3 - 0 Hussein Dey [14] - 3/4 1-0

ALGA

21:00 FT [5] MC Oran 1 - 0 RC Relizane [12] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [16] WA Tlemcen 0 - 0 JSM Skikda [20] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [13] Ain M'lila 1 - 0 CA BB Arreridj [19] - 1/2 0-0

ANHA

21:15 FT [7] West Ham Utd 2 - 2 Brighton [4] - 1/4 0-1

KSB

21:30 FT [16] Al Nahda (KSA) 0 - 1 Al Kawkab [8] 0-1

KSB

21:30 FT [18] Al Thuqbah 2 - 2 Al Dir'iya [10] 1-2

MARA

21:30 FT Renai. Zemamra 4 - 1 Ittihad Tanger [12] 2-1

KSAA

21:35 FT 1 [4] Al Fateh 3 - 2 Al Faisaly (KSA) [9] - 1/4 3-0

KSAA

21:55 FT [8] Al Raed 1 - 2 Al Ahli (KSA) [11] +1/2 1-0

BDNA

22:00 FT Nacional Madeira 2 - 0 Tondela [10] - 1/4 1-0

BDNA

22:00 FT [18] Famalicao 0 - 1 Gil Vicente [9] +0 0-1

BIA

22:00 FT [7] Genk 1 - 1 Waasland-Beveren - 1 1/2 1-1

BHRA

22:00 FT [8] Al Hadd 1 - 0 Busaiteen - 1 0-0

BHRA

22:00 FT [2] AL Riffa 1 - 0 Malkiya - 1 3/4 1-0

BLVA

22:00 FT [8] CA Palmaflor 1 - 1 Jorge Wilstermann [9] 0-0

QATA

22:30 FT [10] Al Khor 0 - 1 Al Rayyan [6] +1 0-0

QATA

22:30 FT 1 [11] Sailiya 0 - 1 Al Arabi (QAT) [3] +1/4 0-1

ALBA

22:45 FT [7] Partizani Tirana 4 - 1 Kukesi [3] 1-0

ALBA

22:45 FT [4] Teuta Durres 1 - 1 KF Tirana [1] 0-1

TNKA

22:59 FT [14] Istanbul BB 2 - 2 Kasimpasa [19] - 3/4 1-1

TNKB

22:59 FT Osmanlispor 1 - 2 Samsunspor [8] +1 1-1

OMAA

23:15 FT [9] Saham Club 1 - 5 Mussanah Club [13] 0-1

OMAA

23:15 FT [7] Al Seeb 3 - 0 Nizwa Club [11] 1 1-0

ANHA

23:30 FT [2] Liverpool 1 - 1 West Brom 1 - 2 1/2 1-0

MARA

23:30 FT [11] Hassania Agadir 2 - 0 Olympique Safi [3] - 1/2 2-0

KSAA

23:40 FT Al Qadisiya 1 - 2 Al Ettifaq [13] +0 -

ITB

00:00 FT [4] Brescia 1 - 3 Empoli +0 1-2

ISRA

00:00 FT [10] Maccabi P.Tikva 0 - 0 Bnei Sakhnin [8] - 1/4 0-0

BIA

00:15 FT [5] Anderlecht 2 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] - 3/4 1-0

BDNA

00:30 FT SC Farense 1 - 1 Pacos Ferreira [11] +1/4 0-0

EGYA

00:30 FT [11] Ceramica Cleopatra 0 - 1 Pyramids FC [3] +3/4 0-1

ISRA

00:45 FT [13] HIK Shmona 1 - 0 Hapoel Kfar Saba - 1/4 1-0

ISRA

01:30 FT Bnei Yehuda 0 - 2 Hap. Beer Sheva [1] +1/4 0-0

MARA

01:30 FT Mouloudia Oujda 0 - 1 Renai. Berkane [1] +0 0-0

BRAA

02:00 FT [17] Bahia/BA 1 - 2 Internacional/RS [7] +0 0-1

BRAA

02:00 FT Botafogo/RJ 0 - 2 Corinthians/SP [6] +1/4 0-1

BLVA

02:00 FT [11] Nacional Potosi 1 - 0 Real Santa Cruz [10] 0-0

BLVA

02:00 FT [7] CD Guabira 3 - 2 The Strongest [3] 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [4] Royal Pari 1 - 1 Real Potosi [15] 0-1

BLVA

02:00 FT [6] Oriente Petrolero 1 - 0 San Jose [16] 0-0

BLVA

02:00 FT [12] Aurora 3 - 2 Blooming [14] 1-2

ANHA

02:15 FT 4 [10] Wolves 1 - 1 Tottenham [5] 1 +1/4 0-1

BIA

02:45 FT [4] KV Mechelen 2 - 1 RE Mouscron - 1 1-0

ITB

03:00 FT [2] Cremonese 0 - 2 Monza [13] +1/4 0-1

BDNA

03:00 FT 1 [17] Belenenses 1 - 2 Sporting Lisbon [3] +1 1/4 1-2

BLVA

03:00 FT [5] Bolivar 0 - 0 Always Ready [1] 0-0

CHIA

03:00 FT 1 [15] Huachipato 0 - 1 Coquimbo Unido - 3/4 0-1

ARGA

03:10 FT [8] Defensa YJ 2 - 1 Patronato Parana [24] - 1 2-1

ARGA

03:10 FT [11] Racing Club 6 - 1 Godoy Cruz [10] - 1 0-1

ARGB

03:10 FT [A-8] Atletico Atlanta 1 - 1 Temperley [A-14] - 1/4 1-1

ARGB

03:10 FT [B-8] Almagro 4 - 0 All Boys [B-11] - 1/2 1-0

ARGB

03:10 FT [B-15] Atletico Rafaela 2 - 1 Gim.Mendoza [A-7] - 1/2 2-0

ARGB

03:10 FT [B-1] Barracas Central 2 - 1 Guillermo [B-17] - 1/4 2-0

ARGB

03:10 FT [B-7] Gimnasia Jujuy 1 - 1 Instituto [B-14] +0 0-0

CHIB

04:00 FT [3] San.Morning 2 - 1 Dep. Copiapo [2] +1/4 2-0

BRAA

04:15 FT [10] Atletico/PR 3 - 0 Vasco DG/RJ - 1/2 2-0

BRAA

04:15 FT [4] Palmeiras/SP 1 - 0 Bragantino/SP [5] - 1/2 1-0

BRAA

04:15 FT [15] Santos/SP 1 - 1 Ceara/CE [14] - 1/2 1-1

PARA

04:30 FT [9] Sol de America 2 - 4 Olimpia Asuncion [2] 0-0

ARGB

05:10 FT 1 [B-4] Ind.Rivadavia 0 - 1 San Martin SJ [B-13] - 1/4 0-0

CHIA

05:15 FT 1 [3] Audax Italiano 2 - 2 Univ. Catolica [2] +3/4 0-0

ARGA

05:20 FT [3] Boca Juniors 3 - 0 CA Huracan [12] - 3/4 2-0

ARGB

05:20 FT [A-6] Belgrano 2 - 0 Nueva Chicago [A-17] - 1 1-0

COLA

06:00 FT [2] Santa Fe 2 - 0 America Cali [8] - 1/2 2-0

BRAA

06:30 FT [19] Gremio/RS 2 - 1 Atletico/GO [11] - 1/2 1-0

ARGB

07:00 FT [A-10] CA Mitre Salta 2 - 2 Alvarado MDP [A-11] 1-1

ARGB

07:00 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 2 - 1 Ferro Carril Oeste [B-3] 1-0

PARA

07:00 FT [5] Guairena FC 0 - 1 Guarani CA [6] 0-0

ARGA

07:30 FT [1] River Plate 2 - 1 Arsenal Sarandi [25] - 1 3/4 0-0

ARGB

07:30 FT [A-3] San Martin Tucuman 0 - 1 Villa Dalmine [B-16] 0-0

CHIB

07:30 FT 2 [7] Deportes Santa Cruz 1 - 3 Nublense 0-1

Kết quả bóng đá ngày 27/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2