KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 29/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 0 - 1 Roas. Kumamoto [1] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] FC Osaka 0 - 1 Matsue City [10] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [7] Suzuka Point Getters 0 - 1 Honda FC [1] 0-0

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 3 - 2 Yamato Sylphid Nữ [12] 1-1

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 0 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] - 1/4 0-0

NHATW

11:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 0 - 2 Nippatsu Yokohama Nữ [5] 0-2

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 2 JEF United Chiba [9] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [17] Thespa Kusatsu 0 - 0 Tochigi SC [14] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 3 - 0 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 0-0

HQA

12:00 FT [8] Incheon Utd 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 1 - 0 Ade. Blue Eagles [12] - 3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 1 - 0 Croydon Kings [8] +0 0-0

AUSSL

12:30 FT [7] Adelaide Olympic 1 - 1 Adelaide City [2] +1/2 1-0

AUSSL

12:30 FT 1 [6] SA Panthers 2 - 1 Adelaide Raiders [11] +0 1-0

NHATJFL

13:00 FT [17] FC Kariya 0 - 2 Sony Sendai [4] 0-1

HQ3

13:00 FT [8] Paju Citizen 1 - 1 Hwaseong FC [10] +1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 2 - 0 Yangju FC [14] - 1 2-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Bayswater City 2 - 2 Gwelup Croatia [10] +1/2 0-2

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 3 - 1 Armadale SC [7] - 1 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 1 - 0 ECU Joondalup [6] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 1 - 0 Sorrento [3] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 1 - 1 Inglewood Utd [5] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [11] Balcatta 1 - 0 Rockingham City [12] - 3/4 0-0

NHATB

14:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 0 Zweigen Kan. [18] - 1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [12] Tokyo Verdy 3 - 1 Blaublitz Akita [13] - 1/4 1-1

HQB

14:00 FT [5] Busan I'Park 1 - 1 Bucheon 1995 [10] - 3/4 0-0

HQA

14:30 FT [6] Jeju Utd 1 - 2 Ulsan Hyundai [2] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [4] Bayside Utd 5 - 1 Centenary Stormers [9] 1-1

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 1 - 4 Mount Gravatt [5] +0 1-2

TQB

15:00 FT 1 [A-2] Zhejiang Greentown 5 - 4 Meizhou Hakka [A-1] +0 2-4

AUSQSL

15:30 FT [10] Logan Light. 3 - 2 Gold Coast Utd [8] +1/2 2-1

AUSQSL

15:30 FT [6] Gold Coast Knights 1 - 4 Peninsula Power [1] +1/2 0-1

AUSBPL

16:00 FT [7] Toowong FC 5 - 0 Western Spirit [11] - 1 2-0

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 3 - 0 Wollongong Wolves [7] +1/4 0-0

AUSNSW

16:00 FT [10] North Shore Mariners 2 - 2 Sydney FC U21 [12] - 1/2 0-1

AUSA

16:10 FT 1 [5] Adelaide Utd 1 - 4 Sydney FC [2] +1/4 0-1

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 3 - 2 Redlands Utd [12] +0 1-1

HQB

16:30 FT [9] Seoul E-Land 0 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [6] Trans Narva 0 - 1 Paide Linname. [3] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [18] Kashiwa Reysol 1 - 2 Consa. Sapporo [11] - 1/4 1-2

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 3 Suwon FC [5] +0 0-2

HQA

17:00 FT [9] FC Seoul 0 - 3 Suwon Bluewings [4] +1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [11] Cheongju FC 0 - 3 Pyeongtaek FC [13] - 3/4 0-1

HQ3

17:00 FT [1] Cheonan City 1 - 0 Ulsan Citizen [7] - 1/4 0-0

TQB

17:00 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Shaanxi Changan [A-4] +3/4 0-1

POLB

17:40 FT [2] Miedz Legnica 3 - 0 LKS Lodz [8] +1/4 0-0

TDB

18:00 FT 1 [5] Landskrona 1 - 1 Orgryte [8] +0 1-1

WALA

18:00 FT [6] Caernarfon Town 3 - 5 Newtown AFC [3] +1/4 1-2

BLRA

18:30 FT 1 [10] Torpedo Zhodino 0 - 1 Shakhter Soligo. [1] +3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 0 - 1 Hessen Kassel [8] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [14] Stuttgart II 3 - 1 Pirmasens [15] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] Hoffenheim II 1 - 0 FSV Frankfurt [12] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 0 - 1 Homburg [6] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Sonnenhof 3 - 2 Aalen [10] +0 1-1

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 2 - 1 Mainz II [2] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT B.Dortmund II 2 - 2 Homberg [19] - 2 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [3] Fortuna Koln 4 - 1 Schalke 04 II [14] - 1/2 2-0

DUC4T

19:00 FT [8] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 Rodinghausen [4] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [11] Lippstadt 1 - 0 Bergisch Gladbach - 1 1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [4] Ordabasy 0 - 0 Shakhter Kar. [8] - 1 0-0

KAZA

19:00 FT [9] Caspiy Aktau 2 - 2 Astana [2] +3/4 0-2

FINA

19:00 FT 1 [9] Honka 0 - 1 Seinajoen JK [4] - 1/4 0-0

LITA

19:30 FT [8] Dainava Alytus 3 - 1 Banga [9] +0 2-0

RMNA

19:30 FT [12] Mioveni 0 - 0 Hermannstadt +0 0-0

ESTA

20:00 FT [2] Flora Tallinn 3 - 0 Tulevik Viljandi [8] - 2 1-0

GREU20

20:00 FT [2] Olympiakos U20 2 - 0 Panathinaikos U20 [3] 1-0

GREU20

20:00 FT [1] PAOK U20 1 - 1 Pas Giannina U20 [8] 0-1

GREU20

20:00 FT [6] Atromitos U20 3 - 0 Apollon Smirnis U20 [14] 3-0

GREU20

20:00 FT [7] AEK Athens U20 1 - 1 Larissa U20 [12] 0-0

GREU20

20:00 FT [13] Panetolikos U20 0 - 2 Aris Salonica U20 [4] 0-2

GREU20

20:00 FT [11] Lamia U20 1 - 3 Asteras Tripolis U20 [9] 0-0

LATA

20:00 FT [8] Noah Jurmala 0 - 5 FK Liepaja [4] -

TDB

20:00 FT [11] Eskilstuna City 3 - 2 Trelleborgs [4] +0 3-1

TDB

20:00 FT [12] Akropolis IF 1 - 0 Falkenbergs [15] +1/4 0-0

NORB

20:30 FT [8] Raufoss IL 2 - 4 Grorud IL [15] - 3/4 0-2

NORB

20:30 FT [14] Stjordals Blink 0 - 1 Asane Fotball [7] - 1/4 0-0

NORB

20:30 FT [10] Bryne 1 - 1 HamKam [1] - 1/4 0-0

NORB

20:30 FT [5] Sogndal 2 - 2 Sandnes Ulf [11] - 3/4 1-2

ANHB

21:00 FT 2 Brentford 2 - 0 Swansea City [17] 1 1 - 1/2 2-0

POLB

21:00 FT [10] Chrobry Glogow 0 - 1 GKS Belchatow - 3/4 0-0

BLRA

21:00 FT [3] Bate Borisov 3 - 0 Slavia Mozyr [13] - 1 3/4 2-0

KAZA

21:00 FT [1] Tobol Kostanay 2 - 1 Aktobe [6] - 1 1/2 2-0

KAZA

21:00 FT [11] Atyrau 2 - 0 Akzhayik Oral [7] - 1/4 1-0

FINA

21:00 FT [2] KuPS 1 - 2 Haka [8] - 1 1/4 0-1

FINA

21:00 FT [6] HIFK 1 - 4 Inter Turku [3] +1/4 1-2

FINB

21:00 FT [1] VPS Vaasa 3 - 0 MP Mikkeli [9] - 1/4 2-0

FINB

21:00 FT [3] TPS Turku 0 - 1 JIPPO [12] - 1 1/4 0-0

FINB

21:00 FT 1 [7] EIF Ekenas 2 - 2 MuSa Pori [11] - 1/2 1-1

FINB

21:00 FT 1 [5] KPV Kokkola 0 - 2 Jaro [4] - 1/4 0-1

BRB

21:00 FT [6] Vasco DG/RJ 0 - 2 Operario/PR [14] - 3/4 0-2

IRNA

21:30 FT [7] Tractor SC 2 - 0 Machine Sazi 1-0

GHQG

22:00 FT Indonesia 1 - 3 Oman [40] +2 0-1

POLB

22:00 FT [16] GKS Jastrzebie 1 - 1 Sandecja [4] +0 0-1

POLB

22:00 FT [3] Korona Kielce 3 - 3 Arka Gdynia [5] +1/2 2-0

IREA

22:00 FT [5] Bohemians 3 - 0 Waterford Utd [8] - 1 3/4 2-0

IREA

22:00 FT [10] Longford Town 0 - 1 Shamrock Rovers [1] +1 1/2 0-0

RMNA

22:00 FT 1 Dunarea Calarasi 1 - 2 Voluntari [5] +1/2 1-1

CZEA

22:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 1 MFk Karvina [16] - 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [14] Pardubice 0 - 1 Jablonec [12] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [8] Mlada Boleslav 3 - 1 Bohemians 1905 [10] - 1/2 1-0

CZEA

22:00 FT Opava 1 - 3 Vik.Plzen [1] +1 3/4 1-3

CZEA

22:00 FT [3] Slavia Praha 2 - 1 C. Budejovice [9] - 2 2-0

CZEA

22:00 FT [4] Slovacko 2 - 0 Zlin [13] - 1 1-0

CZEA

22:00 FT [2] Sparta Praha 6 - 1 Brno - 2 1/4 6-1

CZEA

22:00 FT [11] Slovan Liberec 1 - 2 Sigma Olomouc [7] - 1 1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [15] Teplice 2 - 2 Pribram - 1 0-1

CYPA

22:00 FT [10] Doxa Katokopia 1 - 0 EN Paralimni 0-0

CYPA

22:00 FT [8] Pafos FC 1 - 2 Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 0-1

TDB

22:00 FT [6] Norrby 0 - 2 GAIS [14] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT 1 St.Polten 0 - 1 Austria Klagenfurt [6] +0 0-0

NPA

22:00 FT [13] Moroka Swallows 0 - 0 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-0

IRNA

22:10 FT SaiPa Karadj 2 - 1 Foolad Khozestan [14] 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-6] Imolese Calcio 1 - 1 Fano +0 0-0

GHQG

22:59 FT Singapore 1 - 1 Afghanistan 1-0

GHQG

22:59 FT [54] Thụy Điển 2 - 0 Phần Lan [45] 1 - 3/4 1-0

DUA

22:59 FT 1 Holstein Kiel 1 - 5 FC Koln [8] 4 +1/2 1-4

BLRA

22:59 FT 1 [9] Neman Grodno 2 - 2 Sputnik Rechitsa [16] - 2 0-2

ESTA

22:59 FT [5] TJK Legion 2 - 3 Levadia T. [1] +1 0-2

URUA

22:59 FT [4] Liverpool P. (URU) 3 - 0 Cerro Largo [8] - 1/2 1-0

GHQG

23:30 FT Iraq 6 - 2 Nepal [41] 4-2

TBNB

23:30 FT [5] Tenerife 2 - 2 Real Oviedo [11] - 1/4 0-1

NIRA

23:30 FT [1] Cliftonville 0 - 2 Linfield [3] +1/2 0-1

NIRA

23:30 FT [5] Glentoran 2 - 0 Crusaders Belfast [6] - 1 1/2 0-0

NIRA

23:30 FT [8] Glenavon 1 - 1 Dungannon Swi. [9] - 2 1-1

NIRA

23:30 FT [12] Warrenpoint Town 3 - 1 Carrick Rangers [7] - 1/2 2-1

NIRA

23:30 FT [2] Larne 1 - 2 Coleraine [4] +1 1-0

NIRA

23:30 FT [10] Ballymena Utd 4 - 2 Portadown FC [11] - 2 2-2

GHQG

23:45 FT 1 Thái Lan 2 - 2 Tajikistan 0-0

LATA

00:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 2 - 1 BFC Daugava [6] - 1 1/2 1-0

USAA

00:00 FT [Dong-7] New York RB 2 - 1 Orlando City [Dong-4] - 1/4 1-0

USAA

00:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 0 - 1 CF Montreal [Dong-8] - 1/2 0-0

POLB

00:10 FT Radomiak Radom 3 - 1 Resovia [11] - 1 1/4 3-1

URUA

01:15 FT 1 [16] Villa Espanola 1 - 3 Plaza Colonia [1] +1/4 0-2

C1

02:00 FT 2 [A-2] Man City 0 - 1 Chelsea [H-2] 1 - 1/2 0-1

BRB

02:00 FT [5] CRB/AL 2 - 2 Remo/PA [13] 1-2

CHIA

02:00 FT [11] La Serena 5 - 1 Melipilla [14] - 1/4 1-1

ECUA

02:00 FT [6] Delfin SC 2 - 2 9 de Octubre [3] - 1/4 1-1

EGYA

02:00 FT [18] Tala'ea Al Jaish 2 - 2 Ceramica Cleopatra [8] +0 1-2

BRB

02:30 FT [19] Confianca/SE 3 - 1 Cruzeiro/MG [12] 2 +1/2 1-0

USAA

03:05 FT [Dong-10] Columbus Crew 2 - 1 Toronto [Dong-13] - 1/2 2-0

USAA

03:05 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 1 New England [Dong-1] +1/2 0-0

URUA

03:30 FT [9] Sportivo Cerrito 0 - 0 CA Progreso [15] -

USAA

03:35 FT [Dong-6] Atlanta United 2 - 2 Nashville FC [Dong-2] - 1/4 1-0

VENA

04:00 FT [C-6] Mineros Guayana 3 - 1 UCV FC [C-5] - 1/2 2-1

USAA

04:00 FT [Tay-7] Los Angeles FC 1 - 2 New York City [Dong-5] - 3/4 0-0

BRB

04:15 FT [1] Coritiba/PR 2 - 0 Avai/SC [4] - 1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [13] O Higgins 1 - 0 Palestino [12] +1/2 0-0

ECUA

04:30 FT [7] Guayaquil City 0 - 0 Mushuc Runa [13] +0 0-0

PARA

04:45 FT [8] Sportivo Luqueno 1 - 3 Libertad [1] +1 0-3

BRAA

05:00 FT [10] Cuiaba/MT 2 - 2 Juventude/RS [16] - 1/4 1-2

BRAA

06:00 FT [15] Bahia/BA 3 - 0 Santos/SP [17] - 1/4 0-0

USAA

06:00 FT [Tay-4] LA Galaxy 1 - 0 San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 0-0

VENA

06:15 FT 1 [A-3] Puerto Cabello 1 - 2 Yaracuyanos [A-7] - 3/4 0-0

USB

06:30 FT [B-2] Louisville City 1 - 2 Indy Eleven [B-6] - 1/2 1-0

USB

06:30 FT [A-4] Miami Fusion 2 - 1 Ch.Independence [A-2] - 1/2 1-0

USW

06:35 FT [5] Houston Dash Nữ 2 - 1 Chicago RS Nữ [4] 1-1

BRAA

07:00 FT [13] Sao Paulo/SP 0 - 0 Fluminense/RJ [8] - 1/2 0-0

CHIB

07:00 FT [12] U.Concepcion 3 - 1 Temuco [5] 1-1

ECUA

07:00 FT [12] Dep.Cuenca 1 - 0 Tecnico Uni. [9] - 1/4 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-11] Inter Miami 0 - 3 D.C. Utd [Dong-9] - 1/2 0-2

USAA

07:30 FT [Tay-1] Sporting Kansas 3 - 2 Houston Dynamo [Tay-11] - 3/4 0-1

USB

07:30 FT 1 [C-3] SA Scorpions 1 - 1 Rio Grande Valley [C-5] - 3/4 1-0

USB

07:30 FT [B-5] OKC Energy 0 - 0 Memphis 901 [B-3] 1 +1/4 0-0

GHQG

08:00 FT Mexico 2 - 1 Iceland - 1 1/4 0-1

USAA

08:00 FT [Tay-3] Colorado Rapids 3 - 0 Dallas [Tay-12] - 3/4 2-0

USAA

08:30 FT [Tay-9] Real Salt Lake 1 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 1-0

USB

08:30 FT 1 [C-4] New Mexico United 0 - 1 Loudoun United [A-8] - 1 1/4 0-1

USB

09:00 FT [D-2] Orange C. Blues 3 - 4 LA Galaxy II [D-4] - 1/4 1-3

USB

09:30 FT [D-7] Sacramento 0 - 1 Phoenix FC [D-1] +1/2 0-0

USB

09:30 FT [D-3] San Diego Loyal 2 - 1 Las Vegas Lights [D-8] - 1 0-1

NHATB

10:00 FT [21] Matsumoto Yama. 1 - 3 Okayama [11] - 1/4 0-0

AUSA

10:35 FT [7] Wellington Phoenix 2 - 2 Perth Glory [9] - 1/2 1-0

AFCC

17:00 Hoãn [H-1] Kedah FA - Persipura [H-3] -

AFCC

21:35 Hoãn [H-2] Lion City Sailors - Sài Gòn FC [H-4] -

LATA

22:00 Hoãn [9] Ventspils - Spartaks Jurmala [5] +1 0-0

Kết quả bóng đá ngày 29/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 29/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2