KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 30/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [2] Yokohama FM 2 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 2 - 1 FC Imabari [15] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 1 Fukushima Utd [5] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [14] Gainare Tottori 0 - 3 Kataller Toyama [3] +0 0-1

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 2 Kochi United SC [13] - 1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 2 - 2 Verspah Oita [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] Veertien Mie 3 - 4 TIAMO Hirakata [4] - 1/4 2-3

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 0 - 0 MIO Biwako [11] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 0 - 0 Nara Club [12] 0-0

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 1 - 0 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-0

NHATW

11:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 1 - 0 NGU Loverledge Nữ [9] 1-0

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 1 Setagaya Sfida Nữ [3] 0-1

AUSNSW

12:00 FT [3] Rockdale City 0 - 2 Marconi Stallions [9] - 1/4 0-1

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 0 - 0 Sutherland Sharks [11] - 1 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 1 Sagan Tosu [7] - 1/4 1-1

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 0 - 0 Sanf Hiroshima [10] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 Ryukyu [8] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 2 - 0 Sagamihara [22] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 0 - 0 Ventforet Kofu [3] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [13] Kamatamare San. 1 - 1 Grulla Morioka [4] +1/2 1-1

AUSNSW

12:10 FT [1] Blacktown City 2 - 2 Manly Utd [4] - 3/4 0-1

NHATA

13:00 FT [18] Oita Trinita 2 - 1 Avispa Fukuoka [8] +0 1-0

NHATA

13:00 FT [16] Tokushima Vortis 1 - 1 Shonan Bellmare [17] - 1/4 1-1

NHATA

13:00 FT [20] Vegalta Sendai 1 - 1 Cerezo Osaka [12] +1/2 0-0

NHATB

13:00 FT [6] Machida Zelvia 0 - 1 Giravanz Kita. [20] - 3/4 0-1

HQ3

13:00 FT [15] Gangneung City 2 - 2 Gimhae City [5] 1-1

HQ3

13:00 FT 1 [6] Gyeongju KHNP 0 - 2 Changwon City [11] 0-1

HQ3

13:00 FT [4] Busan Transp. 2 - 0 Mokpo City [3] 2-0

AUSA

13:05 FT [8] WS Wanderers 2 - 0 Brisbane Roar [4] +1/4 1-0

AUSQSL

13:45 FT [2] Brisbane Roar U21 2 - 2 Olympic FC QLD [3] +3/4 1-1

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 3 - 0 The Gap [10] 2-0

NHAT3

14:00 FT [9] Nagano Parceiro 1 - 2 Kagoshima [7] - 1/4 0-1

NHAT3

14:00 FT [6] FC Gifu 1 - 2 Yokohama SCC [8] - 1 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 2 - 2 Anyang [2] +1/4 0-1

HQB

14:00 FT [6] Gyeongnam 1 - 1 Ansan Greeners [7] - 1/2 1-0

TQB

14:00 FT [B-2] Chengdu Better City 3 - 3 Kunshan FC [B-3] - 1/2 2-1

AUSSL

14:15 FT [9] Adelaide Utd U21 3 - 1 Sturt Lions [5] - 1/4 2-1

HQA

14:30 FT [3] Daegu 1 - 0 Gangwon [8] - 1/2 1-0

AUSNSW

14:45 FT [8] APIA Tigers 1 - 1 Sydney Olympic [5] - 1/4 0-1

GREU20

15:00 FT [10] Volos NFC U20 1 - 0 OFI Creta U20 [5] 0-0

AUSQSL

15:00 FT [4] Queensland Lion 0 - 2 Sunshine Coast [5] - 1 1/2 0-1

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 1 Eastern Suburbs [9] 0-1

NHATA

15:00 FT [14] Gamba Osaka 2 - 0 Yokohama FC [19] - 1/2 1-0

NHATB

15:00 FT [19] Ehime FC 0 - 5 Mito Hollyhock [10] +1/4 0-3

NHATA

16:00 FT [5] Urawa Red 0 - 0 Nagoya Grampus [4] +0 0-0

HQB

16:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/4 0-0

HKGA

16:30 FT [5] HK Ranger 3 - 3 Happy Valley [8] +0 1-1

HKGA

16:30 FT 1 [6] Southern District 1 - 2 Resources Capital [7] - 1 1/4 1-0

GHU21

17:00 FT Thụy Sỹ U21 2 - 0 Ireland U21 - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 1 Kashima Antlers [6] - 3/4 1-0

HQA

17:00 FT [7] Pohang Steelers 1 - 0 Gwangju [12] - 3/4 0-0

POLB

17:40 FT [8] Odra Opole 1 - 0 Nieciecza +1/2 1-0

BLRA

18:00 FT 1 [4] Gomel 5 - 0 FK Minsk [11] - 1 1/4 2-0

TDB

18:00 FT 1 [16] Vasalunds 1 - 0 Osters [7] +1/4 0-0

WA

18:30 FT Đảo Guam 0 - 7 Trung Quốc [B-5] +7 1/4 0-2

DUB

18:30 FT Osnabruck 3 - 1 Ingolstadt [17] +1/4 2-1

TQB

18:35 FT [A-5] Zibo Cuju 0 - 0 Sichuan Jiuniu [A-3] +1/4 0-0

TQB

18:35 FT [B-4] Beijing Sport Univ 1 - 2 Nantong Zhiyun [B-1] +1 1-1

TQB

18:35 FT 1 [C-4] Shenyang Urban 1 - 1 Suzhou Dongwu [C-5] +0 1-0

ESTA

19:00 FT [9] Tammeka Tartu 2 - 2 Vaprus Parnu [10] 0-1

BLRA

20:00 FT [13] FK Slutsk 2 - 1 Isloch [8] - 1/4 1-0

ICEB

20:00 FT [5] Vestri 2 - 3 UMF Grindavik [7] +1/4 0-1

NORA

20:00 FT [16] Mjondalen 0 - 0 Molde [2] +3/4 0-0

NORB

20:00 FT [9] Start Kristiansand 2 - 0 Aalesund [2] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [4] Fredrikstad 4 - 0 FK Jerv [3] - 3/4 2-0

NORB

20:00 FT [16] Strommen 0 - 0 Ranheim IL [8] +1/2 0-0

CZEB

20:00 FT [10] Jihlava 3 - 1 MFK Chrudim [15] - 1 2-1

CZEB

20:00 FT [14] Vik.Zizkov 2 - 0 Taborsko [8] - 3/4 0-0

CZEB

20:00 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 2 Hradec Kralove 1-1

CZEB

20:00 FT [6] Varnsdorf 0 - 1 Usti & Labem [12] - 1/2 0-0

CZEB

20:00 FT [3] SK Lisen 1 - 1 Fotbal Trinec [16] - 3/4 1-1

CZEB

20:00 FT FK Blansko 2 - 1 SK Prostejov [5] +1/4 0-0

CZEB

20:00 FT [4] Dukla Praha 3 - 0 Slavoj Vysehrad - 1 3/4 2-0

NPA

20:00 FT 1 [16] TS Galaxy 1 - 0 Orlando Pirates [6] +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT Blackpool 2 - 1 Lincoln [15] +0 1-1

LUXA

21:00 FT [11] Etzella Ettelbruc 1 - 3 Wiltz [10] 0-2

LUXA

21:00 FT [3] Dudelange 4 - 3 RM Hamm Benfica [15] 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [14] Racing Union 0 - 0 Progres Niedercorn [6] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Hostert 4 - 4 Mondorf-les. [7] 2-3

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 4 - 1 UT Petange [5] 1-1

LUXA

21:00 FT [16] Rodange 91 2 - 2 Victoria Rosport [12] 0-1

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 3 - 1 Swift Hesperange [8] 1-0

LUXA

21:00 FT [9] Jeunesse Esch 0 - 3 Fola Esch [2] 0-2

FINB

21:00 FT [3] RoPS Rovaniemi 1 - 2 Gnistan [8] 0-1

TSA

21:00 FT 1 [8] Sion 2 - 3 Thun - 1/2 2-2

BRAA

21:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 1 - 2 Fortaleza/CE [3] - 1 1-0

BRB

21:00 FT [14] Brusque FC/SC 2 - 1 Ponte Preta/SP [16] - 1/4 1-0

POLB

22:00 FT Gornik Leczna 1 - 1 Stomil Olsztyn [15] - 3/4 1-1

BLRA

22:00 FT [6] Dinamo Brest 0 - 1 Energetik-BGU [12] - 3/4 0-0

BIHA

22:00 FT [5] Zeljeznicar 3 - 0 FK Krupa 2-0

BIHA

22:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 3 Sarajevo [3] -

BIHA

22:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 2 Siroki Brijeg [7] 0-1

BIHA

22:00 FT [4] Sloboda Tuzla 0 - 0 Borac Banja Luka [6] 0-0

BIHA

22:00 FT Mladost D. Kakanj 0 - 1 Velez Mostar [8] 0-1

BIHA

22:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 2 Zrinjski [1] 0-2

AUTA

22:00 FT 1 [3] Wolfsberger AC 1 - 2 Austria Wien [9] +0 1-1

EGYA

22:00 FT [6] ENPPI Cairo 1 - 1 Al Intagh Al Harbi [17] - 1/4 0-0

EGYA

22:00 FT 1 [4] Semouha Club 2 - 2 Arab Contractors [10] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [A-5] AC Renate 1 - 3 Padova [A-1] +0 0-2

ITA3

22:30 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 0 Alessandria +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-11] Avellino 2 - 0 Alto Adige [A-3] - 1/4 0-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 3 Lahti [5] +0 0-0

FINB

22:30 FT [11] Klubi 04 Helsinki 0 - 1 PK-35 [6] +1/4 0-1

GHQG

22:59 FT Malta 0 - 3 Bắc Ireland [10] +3/4 0-1

ITA3

22:59 FT [A-4] Albinoleffe 1 - 1 Catanzaro [C-2] +0 0-0

PHA

22:59 FT [9] Nantes 0 - 1 Toulouse - 1/4 0-0

BULA

22:59 FT 1 [10] Arda Kardzhali 1 - 0 Cherno More [5] - 1/4 1-0

ESTA

22:59 FT [8] Kuressaare 0 - 2 Nomme Kalju [4] 0-0

NORA

22:59 FT [14] Brann 3 - 0 Stromsgodset [9] - 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [7] Valerenga 3 - 1 Sandefjord [11] - 1 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 1 - 0 Bodo Glimt [1] +1/2 1-0

NORA

22:59 FT 1 [13] Tromso 0 - 2 Sarpsborg [12] - 1/2 0-2

NORA

22:59 FT [3] Kristiansund 1 - 0 Lillestrom [6] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 4 - 2 Stabaek [15] - 1 1/4 0-1

ALGA

22:59 FT [1] CR Belouizdad 2 - 0 O Medea [11] 1-0

ALGA

22:59 FT [2] ES Setif 3 - 2 Hussein Dey [14] - 1 1/2 2-0

ALGA

22:59 FT [19] CA BB Arreridj 3 - 2 Paradou AC [9] +1/2 1-1

ALGA

22:59 FT [4] USM Alger 0 - 0 CS Constantine [8] 0-0

ALGA

22:59 FT [5] MC Oran 1 - 1 USM Bel Abbes [18] - 1 1/2 0-0

CHIB

23:00 FT [13] Cobreloa 1 - 0 San Luis Qui. [15] 0-0

CHIB

23:00 FT [4] Deportes Santa Cruz 1 - 3 Iquique [9] 0-2

TBNB

23:30 FT Albacete 1 - 2 Fuenlabrada [10] +1/4 0-1

GREA

23:30 FT [9] Panetolikos 1 - 0 Xanthi - 3/4 0-0

CHIB

23:30 FT [16] Barnechea 0 - 1 CD Magallanes [7] 0-1

POLB

00:00 FT [12] Puszcza Nie. 0 - 4 Zaglebie Sosno [16] +1/2 0-2

ICEB

00:00 FT [2] Vestmannaeyjar 2 - 0 Vik. Olafsvik [12] - 2 1/4 1-0

MDVC

00:00 FT Sheriff Tiraspol 0 - 0 Sfintul Gheorghe 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-3

ALGA

00:00 FT [17] ASO Chlef 1 - 0 JSM Skikda [20] - 1/2 0-0

ALGA

00:00 FT [3] JS Saoura 1 - 0 NC Magra [10] - 1 1/2 0-0

ALGA

00:00 FT [15] US Biskra 2 - 0 WA Tlemcen [16] - 1/4 2-0

ISRA

00:30 FT [4] Maccabi Haifa 3 - 2 Hap. Beer Sheva [1] - 1/2 3-0

ISRA

00:30 FT [9] Maccabi TA 2 - 2 HIK Shmona [13] - 1 3/4 2-0

ISRA

00:30 FT [10] Maccabi P.Tikva 1 - 3 Ashdod [11] - 1/4 0-0

RMNA

00:30 FT [13] Sepsi OSK 1 - 0 Viitorul C. - 3/4 1-0

BDNB

01:00 FT [2] Rio Ave 0 - 2 Arouca - 3/4 0-1

NORA

01:00 FT [8] Haugesund 4 - 2 Viking [5] - 1/4 1-1

KSAA

01:00 FT [8] Al Raed 2 - 2 Al Fateh [4] 2-1

KSAA

01:00 FT Al Qadisiya 1 - 1 Abha [14] +0 1-0

KSAA

01:00 FT [2] Dhamak 2 - 0 Al Taawon (KSA) [16] - 1/2 1-0

KSAA

01:00 FT Al Ain (KSA) 3 - 4 Al Baten [15] 0-2

KSAA

01:00 FT [5] Al Nasr (KSA) 1 - 2 Al Ittihad (KSA) [1] 1-1

KSAA

01:00 FT [11] Al Ahli (KSA) 1 - 2 Al Ettifaq [13] 1-1

KSAA

01:00 FT [7] Al Hilal 3 - 2 Al Faisaly (KSA) [9] 1-1

KSAA

01:00 FT [6] Al Shabab (KSA) 3 - 0 Al Wehda (KSA) - 1 1/4 1-0

URUA

01:00 FT [14] Dep. Maldonado 0 - 0 CA River Plate (URU) [5] +0 0-0

ALGA

01:00 FT [7] MC Alger 2 - 2 RC Relizane [12] - 1 1/4 2-0

ALGA

01:00 FT [13] Ain M'lila 1 - 1 JS Kabylie [6] +0 1-0

GHQG

01:15 FT [53] Thụy Sỹ 2 - 1 Mỹ - 1/2 1-1

ECUA

01:30 FT 1 [13] Macara 1 - 0 SD Aucas [11] +0 0-0

TBNB

02:00 FT UD Logrones 0 - 1 Las Palmas [6] - 1 0-0

TBNB

02:00 FT [5] Cartagena 1 - 1 Girona [20] +0 0-0

TBNB

02:00 FT Rayo Vallecano 0 - 1 Lugo [11] - 1 0-1

TBNB

02:00 FT [4] SD Ponferradina 2 - 2 Mallorca +1/4 1-1

TBNB

02:00 FT [12] Mirandes 0 - 2 Sabadell +1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [22] Alcorcon 1 - 0 Espanyol +0 1-0

TBNB

02:00 FT [13] Malaga 3 - 0 Castellon - 3/4 1-0

TBNB

02:00 FT [2] Sporting Gijon 0 - 2 Almeria [3] - 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [18] Zaragoza 0 - 5 Leganes [19] +1/4 0-3

BRAA

02:00 FT [14] Ceara/CE 3 - 2 Gremio/RS [19] +1/4 2-1

BRAA

02:00 FT [2] Flamengo/RJ 1 - 0 Palmeiras/SP [4] - 1/2 0-0

EGYA

02:00 FT 1 [12] El Gouna 0 - 0 Zamalek SC [1] +3/4 0-0

USW

02:07 FT [7] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ [1] -

ICEA

02:15 FT [11] HK Kopavogur 2 - 1 Leiknir Rey. [8] - 1/2 2-0

ICEA

02:15 FT [3] KR Reykjavik 3 - 1 IA Akranes [9] - 1 3/4 2-0

ICEA

02:15 FT [12] Fylkir 1 - 1 Stjarnan [7] +0 0-1

USB

02:30 FT [B-7] Atlanta United II 0 - 1 Birmingham Legion [B-1] +0 0-0

CHIA

03:00 FT [8] Everton CD 1 - 0 San. Wanderers [17] - 1/4 0-0

VENA

03:00 FT [B-2] Estu.Merida 1 - 0 Zamora Barinas [B-5] +1/4 0-0

ECUA

04:00 FT [4] LDU Quito 2 - 1 Orense SC [9] - 1 1/2 1-0

URUA

04:00 FT [3] CA Penarol 5 - 2 Boston River [13] - 1 1/4 2-1

USB

04:00 FT [B-8] Sporting Kansas II 0 - 0 El Paso Locomotive [C-1] 0-0

BRAA

04:15 FT [10] Atletico/PR 1 - 0 America/MG [13] - 1/4 0-0

BRAA

04:15 FT [20] Chapecoense 0 - 3 Bragantino/SP [5] +1/2 0-2

BRAA

04:15 FT [6] Corinthians/SP 0 - 1 Atletico/GO [11] - 1/2 0-1

PARA

04:45 FT [10] River Plate (PAR) 1 - 2 Olimpia Asuncion [2] +3/4 0-1

USW

05:07 FT [8] Orlando Pride Nữ 1 - 0 Kansas City Nữ [10] 1-0

VENA

05:15 FT [C-7] LALA FC 1 - 5 Metropolitano [C-4] 0-2

CHIA

06:00 FT [2] Univ. Catolica 2 - 1 Cobresal [10] - 3/4 0-1

USW

06:00 FT [2] OL Reign Nữ 0 - 1 Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 0-0

USAA

06:25 FT [Dong-3] Philadelphia Union 3 - 0 Portland Timbers [Tay-4] - 3/4 2-0

BRAA

06:30 FT [7] Internacional/RS 2 - 2 SC Recife/PE [18] - 1 1/2 2-0

URUA

06:30 FT [2] Nacional Montevideo 1 - 0 IA Sud America [10] - 1 0-0

ECUA

07:00 FT [2] Catolica Quito 2 - 0 Barcelona SC [8] +0 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [3] Emelec 0 - 0 Independiente JT [1] - 1/4 0-0

PARA

07:00 FT [7] 12 de Octubre 2 - 2 Nacional [3] +0 0-0

VENA

07:30 FT [A-5] Carabobo 3 - 1 Aragua [A-6] +0 1-0

MEXA

08:15 FT [6] Cruz Azul 1 - 1 Santos Laguna [12] - 1/2 0-1

USAA

08:30 FT [Tay-1] Seattle Sounders 0 - 0 Austin FC [Tay-13] - 1 0-0

Kết quả bóng đá ngày 30/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 30/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2