KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

16:00 FT [4] PSM Makassar 2 - 0 Bali United Pusam [6] +1/4 1-0

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 2 - 1 CA Nhân Dân [2] +1/4 1-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Gold Coast Knights 0 - 0 Brisbane Roar U21 [11] - 1 1/2 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 0 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-5] 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-7] Khimki U21 3 - 2 FK Sochi U21 [B-8] 2-1

VNA

17:00 FT [6] SHB Đà Nẵng 1 - 0 Nam Định [11] - 1/2 0-0

VNB

17:00 FT [11] Bình Phước 1 - 1 Phố Hiến [3] +1/2 0-1

SAFF20

17:30 FT [2] Ấn Độ U20 4 - 0 Sri Lanka U20 [5] 0-0

AUSVPL

17:30 FT [2] Oakleigh Cannons 3 - 1 Melb. Knights [9] - 1 1/4 0-0

AUSBPL

17:45 FT [7] Souths Utd 3 - 2 Wynnum Wolves [3] +3/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-10] Orenburg U21 0 - 3 Strogino Moscow U21 [A-2] 0-3

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 2 Lion City Sailors [1] 2-1

GHCLB

19:00 FT [154] Almere City 3 - 2 Den Bosch [512] 2-1

VNA

19:15 FT [12] TP.HCM 2 - 1 Hải Phòng [4] - 1/4 1-1

KAZC

20:00 FT [A-3] Ordabasy 1 - 2 Atyrau [A-2] 1-1

SAFF20

20:30 FT [4] Maldives U20 1 - 4 Bangladesh U20 [1] 0-4

IDNA

20:30 FT [14] RANS Cilegon 3 - 3 PSS Sleman [15] +0 2-1

ARMA

20:45 FT [5] Lernayin Artsakh 0 - 1 Van Yerevan [3] +0 0-0

NGAU21

21:00 FT 2 [A-1] Zenit U21 0 - 3 CSKA Mos. U21 [A-3] 0-1

NGAU21

21:00 FT 1 [B-4] Kuban U21 2 - 4 Chertanovo U21 [B-3] 1-2

NGAU21

21:00 FT [A-4] Spartak Mos. U21 3 - 0 ORS 5 U21 [A-8] 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-9] Fakel U21 3 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-2] 1 1-0

NGA

22:00 FT [16] Ural S.r. 1 - 3 Krasnodar [8] +0 0-1

NGAU21

22:00 FT [B-1] Rostov U21 2 - 0 Lok. Moscow U21 [B-10] 2-0

KAZC

22:00 FT [B-2] Kaisar Kyzylorda 1 - 2 Caspiy Aktau [B-3] 0-0

LITA

22:00 FT [8] Banga 1 - 1 Dziugas FC [9] - 1/4 0-0

FINA

22:00 FT [11] Lahti 1 - 1 Ilves Tampere [9] +1/4 0-1

SVKA

22:00 FT [4] MSK Zilina 4 - 1 Dukla BB [11] - 1 1/4 2-0

CZEB

22:00 FT [16] Dukla Praha 0 - 1 SK Lisen [2] - 1/2 0-0

JORA

22:00 FT [9] Ramtha 0 - 0 Sahab [5] - 1/4 0-0

NGAU21

22:30 FT [B-5] Din. Moscow U21 1 - 2 Krasnodar U21 [B-6] 0-1

BULA

22:30 FT [10] Hebar Pazardzhik 0 - 1 CSKA 1948 Sofia [2] +1 1/4 0-1

RMNA

22:30 FT [8] Arges Pitesti 3 - 1 Universitaea Cluj [15] 1 +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [684] Benevento 0 - 0 Siena [744] - 1 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [287] Villefranche 1 - 0 Le Puy Foot [777] 0-0

DUCC

22:59 FT [51] Kaan-Marienborn 0 - 2 Nurnberg [16] +2 1/2 0-1

DUCC

22:59 FT [64] Neustrelitz 0 - 8 Karlsruher [3] +2 1/2 0-3

DUCC

22:59 FT [47] Dynamo Dresden 0 - 1 Stuttgart [22] +3/4 0-1

POLA

22:59 FT [18] Piast Gliwice 0 - 1 Zaglebie Lubin [10] 1 - 1/2 0-0

POLB

22:59 FT [18] Resovia 0 - 0 Sandecja [12] +0 0-0

ESTA

22:59 FT [10] Vaprus Parnu 0 - 3 Nomme Kalju [3] +2 0-3

FIN3

22:59 FT [B-10] Tampere Utd 1 - 2 MuSa Pori [B-7] +0 1-1

FIN3

22:59 FT [B-1] Jazz 4 - 1 VJS [B-11] - 1 2-1

AUTB

23:10 FT 1 [16] Dornbirn 1 - 3 SKU Amstetten [3] +1 1-1

AUTB

23:10 FT [14] Rapid Wien II 1 - 5 St.Polten [2] +1/4 0-2

AUTB

23:10 FT [11] Blau Weiss Linz 4 - 2 Austria Wien II [13] - 2 1/4 2-0

AUTB

23:10 FT [15] Kapfenberg 0 - 1 Horn [1] +1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [452] Avranches 2 - 1 Concarneau [600] 1-0

GHCLB

23:30 FT [37] Eibar 5 - 2 Amorebieta [985] - 1 2-1

DENB

23:45 FT [7] Hobro I.K. 1 - 0 Helsingor [9] +1/4 0-0

DENB

23:45 FT [10] Fredericia 0 - 1 Naestved BK [4] - 1 0-1

CROA

23:55 FT [4] Sibenik 2 - 1 Lok. Zagreb [3] +1/2 1-0

SRBA

23:55 FT [8] FK Novi Pazar 1 - 0 FK Partizan [9] 1 +1 3/4 1-0

GHCLB

00:00 FT [263] Genclerbirligi 0 - 3 Ankaragucu [186] +3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [990] Lok.Leipzig 1 - 4 Hallescher [499] +1/4 0-4

GHCLB

00:00 FT [174] Go Ahead Eagles 4 - 1 OFI Creta [670] - 1/2 3-0

GHCLB

00:00 FT [198] Cadiz 0 - 1 Lille [232] +1/2 0-1

GHCLB

00:00 FT [84] Heracles Almelo 1 - 3 NEC Nijmegen [361] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [129] Twente 4 - 1 Bologna [664] - 1/4 4-1

DUC4BA

00:00 FT [5] Wacker Burghausen 0 - 2 DJK Vilzing [2] - 1/2 0-1

TD3

00:00 FT [Sodra-13] Tvaakers IF 4 - 3 Lindome GIF [Sodra-8] - 1 3/4 2-0

DENA

00:00 FT [12] Odense BK 1 - 5 Midtjylland [8] +1/2 1-1

DUC4BA

00:15 FT [11] Heimstetten 5 - 2 V. Aschaffenburg [10] +1/4 3-1

DUC4BA

00:20 FT [3] Wurzburger 6 - 0 FC Pipinsried [14] - 1 1/4 5-0

TSB

00:30 FT [6] Schaffhausen 2 - 0 Neuchatel Xamax [10] - 1/2 0-0

TSB

00:30 FT [1] Yverdon 3 - 1 Thun [9] +0 2-0

JORA

00:30 FT [11] Jazeera Amman 0 - 1 Wehdat Amman [1] +1 0-1

GHCLB

01:00 FT [420] Gimnastic T. 3 - 3 Zaragoza [202] +1/4 3-0

BULA

01:00 FT [3] Ludogorets 5 - 0 Spartak Varna [15] - 2 3/4 3-0

HUNA

01:00 FT [12] Budapest Honved 0 - 1 Zalaegerzseg [6] - 1/2 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 2 - 1 Fortaleza/CE U20 [A-9] - 1 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [7] Gorica 0 - 1 NK Radomlje [3] +1/4 0-1

TSB

01:15 FT [7] Aarau 1 - 2 Lausanne Sports [3] 1 +0 0-1

GHCLB

01:30 FT [282] Parma 1 - 0 Lecce [768] +1/4 0-0

POLA

01:30 FT [2] Cracovia Krakow 3 - 0 Legia Wars. [6] +0 1-0

POLB

01:30 FT 1 [16] Odra Opole 1 - 4 Zaglebie Sosno [5] - 1/4 1-3

FAIC

01:30 FT [13] Maynooth University 2 - 1 Villa FC [20] 0-0

RMNA

01:30 FT [4] Farul Constanta 0 - 0 Chindia Targoviste [14] - 1/2 0-0

AUTB

01:30 FT [8] Admira 4 - 3 Grazer AK [10] - 1/4 3-2

GHCLB

01:45 FT [368] Everton 3 - 0 Dinamo Kiev [7] - 2 1-0

GHCLB

01:45 FT [33] Newcastle 1 - 0 Atalanta [298] - 1/4 1-0

DUCC

01:45 FT [55] Munchen 1860 0 - 3 B.Dortmund [10] +2 1/4 0-3

BIA

01:45 FT [11] Union Saint-Gilloise 1 - 0 Charleroi [14] - 3/4 0-0

FAIC

01:45 FT [5] Drogheda Utd 5 - 1 Athlone [26] 3-0

FAIC

01:45 FT [4] Treaty United 5 - 0 Usher Celtic FC [29] - 1 3/4 1-0

FAIC

01:45 FT [10] UC Dublin 3 - 0 Cockhill Celtic [24] - 1 3/4 2-0

FAIC

01:45 FT [23] Bray Wanderers 0 - 3 Shelbourne [9] +1 3/4 0-2

FAIC

01:45 FT [6] Dundalk 4 - 0 Longford Town [28] - 2 0-0

GHCLB

02:00 FT [39] Braga 2 - 1 Celta Vigo [388] - 1/4 1-0

GHCLB

02:00 FT [218] Udinese 1 - 3 Chelsea [103] +1 1/2 1-2

ANHB

02:00 FT [24] Huddersfield 0 - 1 Burnley [4] +0 0-1

CROA

02:00 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 1 Istra 1961 [9] - 2 1/4 2-0

FAIC

02:00 FT [27] Bangor GG FC 0 - 4 Shamrock Rovers [7] +3 1/4 0-1

FAIC

02:00 FT [22] Finn Harps 1 - 3 Bohemians [11] +1/2 1-2

COLB

02:00 FT [10] Orsomarso 0 - 0 Boyaca Chico [6] +0 0-0

SRBA

03:15 FT [1] Crvena Zvezda 6 - 0 Radnik Surdulica [15] - 3 1-0

PERA

03:30 FT [1] Melgar 1 - 0 UTC Cajamarca [11] - 1 3/4 0-0

GHCLB

03:45 FT [441] Maritimo 1 - 0 Santa Clara [763] +0 0-0

COLB

04:00 FT [4] Real Cartagena 1 - 2 Cucuta [16] +0 1-1

PARA

04:00 FT [8] Guairena FC 1 - 2 General Caballero [9] +0 1-0

VENA

04:00 FT [10] Zulia FC 1 - 1 Mineros Guayana [13] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [3] Bahia/BA 3 - 0 Nautico/PE [18] - 1 0-0

CHIA

05:00 FT [11] Huachipato 2 - 5 U. Espanola [5] +0 1-3

ARGA

06:00 FT [3] Godoy Cruz 1 - 1 Velez Sarsfield [26] - 1/2 1-1

BLVA

06:00 FT [A-7] Aurora 1 - 0 Inde. Petrolero [B-7] - 3/4 1-0

PARA

06:15 FT [6] Nacional(PAR) 3 - 0 Sol de America [7] 1 - 1/2 2-0

VENA

06:15 FT [4] Dep.Tachira 0 - 0 Caracas [8] - 1/2 0-0

USW

06:30 FT [12] NC Courage (W) 3 - 3 Wash. Spirit Nữ [10] +0 1-2

CSUW

07:00 FT [B-2] Argentina Nữ 3 - 1 Paraguay Nữ [A-2] - 1 0-1

ECUA

07:00 FT [7] Dep.Cuenca 1 - 2 SD Aucas [1] 0-2

USW

07:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 1 - 2 Portland Tho. Nữ [1] +3/4 1-1

MEXB

07:00 FT 1 [15] Venados 0 - 2 Morelia [8] +0 0-1

BRB

07:30 FT [10] Tombense FC/MG 3 - 0 Sampaio Correa/MA [6] +0 0-0

CHIA

07:30 FT [13] U. La Calera 2 - 2 Palestino [4] - 1/4 1-1

MEXA

09:05 FT [13] Juarez 1 - 1 Toluca [1] - 1/4 0-0

USA

10:15 FT [Tay-1] Los Angeles FC 2 - 1 Seattle Sounders [Tay-8] - 1 1/4 2-1

BIHA

22:00 Hoãn [9] Sloboda Tuzla - Velez Mostar [7] -

BIHA

22:00 Hoãn [12] Igman Konjic - FK Tuzla City [5] -

LITA

22:00 Hoãn [1] Zalgiris - FK Panevezys [3] -

GHCLB

00:00 Hoãn [549] ADO Den Haag - Volendam [465] -

ARGA

06:00 Hoãn [24] Talleres Cordoba - Union Santa Fe [4] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 29/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0