KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [7] Croydon Kings 0 - 1 Adelaide Olympic [10] +1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 0 Hume City [12] +1 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 2 - 2 Nagoya Grampus [10] +0 1-0

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 3 - 2 Adelaide Comets [2] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 7 SA Panthers [9] - 1/4 0-5

AUSSL

12:30 FT [6] White City W. 1 - 2 Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 0-0

AUSSL

12:45 FT [8] Sturt Lions 1 - 4 Adelaide City [3] +1 1/4 1-2

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 3 - 1 Avondale Heights [7] +1 1/2 1-0

AUSBPL

14:00 FT [1] Surfers Paradise 4 - 2 Grange Thistle [10] 4-1

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 0 - 2 Sorrento [5] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 3 Bayswater City [4] +0 2-2

AUSFWP

14:00 FT [9] Armadale SC 3 - 0 Cockburn City [10] - 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Stirling Macedonia 3 - 1 Gwelup Croatia [11] - 1 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Balcatta 3 - 0 Perth Glory U21 [7] +1/2 2-0

AUSQSL

14:15 FT [4] Peninsula Power 1 - 0 Olympic FC QLD [3] +0 1-0

AUSC

14:30 FT [79] Magpies Crusaders 0 - 6 Macarthur FC [1] 0-1

AUSBPL

14:30 FT 1 [4] Samford Rang. 3 - 0 Magic United [9] - 1 1-0

AUSVPL

14:30 FT 1 [3] Port Melbourne 2 - 1 South Melbourne [1] - 1/4 1-1

AUSVPL

15:00 FT [10] Altona City 3 - 0 Bentleigh Greens [5] +1/2 2-0

NHAT3

15:00 FT [2] Fujieda MYFC 2 - 1 Kagoshima [3] - 1/4 2-1

NHAT3

15:00 FT [10] Fukushima Utd 1 - 1 FC Imabari [8] +1/4 1-1

TQB

15:00 FT 1 [13] Jiangxi Liansheng 3 - 1 Liaoning Shenyang [17] +0 2-1

TQB

15:00 FT [1] Nantong Zhiyun 1 - 1 Kunshan FC [2] +0 0-0

CZEB

15:15 FT [13] Fotbal Trinec 0 - 3 MFk Karvina [1] +1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [3] MFK Vyskov 3 - 0 MFK Chrudim [8] 2-0

AUSBPL

15:15 FT [12] Virginia Utd 0 - 2 Holland Park Hawks [5] 0-0

AUSSL

15:30 FT [4] Metro Stars 3 - 0 West Torrens [12] - 1 1/4 2-0

IDNA

15:30 FT [17] Persib Bandung 1 - 3 Madura United FC [1] - 1/2 1-0

GHCLB

16:00 FT [218] Udinese 0 - 2 Chelsea [103] 0-1

AUSBPL

16:00 FT [11] Coomera Colts 3 - 4 Taringa Rovers [6] 1-1

AUSFWP

16:00 FT [8] Perth SC 0 - 4 Perth RedStar [2] +0 0-2

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 1 - 2 Gold Coast Utd [6] - 1 3/4 1-1

AUSVPL

16:00 FT [8] Dandenong Th. 1 - 0 St Albans Saints [11] - 3/4 1-0

NHATB

16:00 FT [1] Yokohama FC 0 - 3 Grulla Morioka [19] - 3/4 0-1

NHATB

16:00 FT [15] Tochigi SC 1 - 1 Tokushima Vortis [14] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [12] Mito Hollyhock 1 - 0 Omiya Ardija [20] - 1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [12] Giravanz Kita. 1 - 0 Azul Claro Numazu [11] +0 1-0

NHAT3

16:00 FT [5] Kataller Toyama 1 - 1 Iwaki FC [1] +1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 1 Nagano Parceiro [7] +1/2 0-0

VNB

16:00 FT [9] Phù Đổng 0 - 1 Đăk Lăk [10] 0-0

GHCLB

16:30 FT [1] Huesca 1 - 3 Eibar [37] - 1/4 1-2

GHCLB

16:30 FT [485] Numancia 2 - 1 Rayo Majada. [603] - 1/4 0-0

GHCLB

16:30 FT [417] Penafiel 2 - 0 Vizela [636] +1/4 2-0

AUSC

16:30 FT [73] Newcastle Jets 0 - 2 Adelaide Utd [10] - 1/4 0-1

NHATA

16:30 FT [17] Jubilo Iwata 1 - 0 Shonan Bellmare [14] +1/2 0-0

NHATB

16:30 FT [22] Ryukyu 2 - 0 Roas. Kumamoto [6] +3/4 1-0

NHAT3

16:30 FT [17] Gainare Tottori 4 - 0 FC Gifu [9] +1/4 2-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 0 - 5 Geylang Intl [6] 0-3

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 4 Hougang Utd [5] 1-1

NGAU21

17:00 FT [A-7] Ural U21 1 - 1 Nizhny Nov U21 [A-6] 1-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 3 - 1 Kawasaki Fro. [4] +0 2-0

NHATA

17:00 FT [18] Vissel Kobe 0 - 1 Kashiwa Reysol [2] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [6] Sanf Hiroshima 1 - 2 FC Tokyo [7] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Yokohama FM 2 - 0 Kashima Antlers [5] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [3] Cerezo Osaka 2 - 0 Avispa Fukuoka [12] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 1 - 1 Kyoto Sanga [13] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 2 - 2 Vegalta Sendai [3] +1/2 1-2

NHATB

17:00 FT [9] Oita Trinita 2 - 2 Tokyo Verdy [11] - 1/4 2-2

NHATB

17:00 FT [8] Montedio Yama. 1 - 0 Machida Zelvia [7] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [21] Thespa Kusatsu 1 - 1 Ventforet Kofu [13] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Okayama 1 - 1 JEF United Chiba [10] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [5] V-Varen Nagasaki 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/2 1-1

HQA

17:00 FT [11] Suwon Bluewings 0 - 0 Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Jeju Utd [5] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 1 Gangwon [7] - 1 1-1

HQB

17:00 FT [1] Gwangju 1 - 0 Daejeon Hana Citizen [4] - 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [9] BCM Bình Dương 2 - 3 Bình Định [5] +0 1-1

VNB

17:00 FT [6] ĐT Long An 3 - 2 Quảng Nam [1] 1-1

HQA

17:30 FT [3] Pohang Steelers 1 - 2 FC Seoul [8] - 1/2 1-0

GHCLB

18:00 FT [338] Sparta Rotterdam 3 - 1 Emmen [942] - 1/2 2-0

DUCC

18:00 FT [44] SV Straelen 3 - 4 St. Pauli [19] +2 2-2

DUCC

18:00 FT [57] Viktoria Berlin 0 - 3 Bochum [11] +2 0-2

DUC4B

18:00 FT [10] Hannover II 2 - 0 Teutonia Ottensen [17] 1 +1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [6] Livingston 1 - 2 Rangers [2] +1 1/4 1-0

TDB

18:00 FT [12] Norrby 2 - 3 Trelleborgs [6] - 1/2 0-1

TDB

18:00 FT 1 [16] Ostersunds 1 - 1 Jonkopings [11] +0 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-2] Gefle IF 3 - 1 Forward [Norra-11] - 1 3/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-9] Sylvia 1 - 1 Orebro Syrianska [Norra-1] - 1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-8] Karlstad BK 1 - 0 Umea [Norra-5] - 3/4 1-0

HQA

18:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 3 - 1 Incheon Utd [4] +0 0-0

VNA

18:00 FT [10] HL Hà Tĩnh 3 - 4 Sài Gòn FC [13] - 1/2 1-2

IDNA

18:15 FT [13] Barito Putera 3 - 1 Borneo FC [2] +1/2 1-1

IDNA

18:15 FT [10] Arema Indonesia 2 - 1 PSIS Semarang [8] - 1/4 0-0

EMRC

18:30 FT [1] Arsenal 6 - 0 Sevilla [2] 1 - 1 4-0

GHCLB

18:45 FT 4 [233] Atletico Madrid 1 - 0 Man Utd [43] 4 +1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 0 - 2 Weiche Flensburg [2] +1 0-2

DUC4BA

19:00 FT [13] Greuther Furth II 2 - 1 Ansbach [18] +1/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT 2 [20] Augsburg II 0 - 2 Unterhaching [1] +3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [17] FC Bocholt 1 - 2 Fort.Dusseldorf II [10] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 [4] RW Ahlen 1 - 1 Fortuna Koln [14] +1/2 0-1

NGA

19:00 FT [12] Fakel 3 - 3 Din. Moscow [5] 1 +1/4 0-2

DENB

19:00 FT 1 [12] Hillerod 1 - 5 Sonderjyske [2] +1 1/4 1-3

GHCLB

19:30 FT [173] Zwolle 2 - 1 Dordrecht 90 [610] - 1 2-0

PHB

20:00 FT [4] Dijon 2 - 1 Saint Etienne [13] 1 +1/4 2-0

POLB

20:00 FT [2] LKS Lodz 2 - 1 Skra Czestochowa [10] - 3/4 1-1

KAZC

20:00 FT [D-1] Shakhter Kar. 4 - 2 Zhetysu Taldykorgan [D-4] 2-1

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 2 - 3 Supernova Riga [9] - 1 2-2

TDA

20:00 FT [14] Degerfors IF 2 - 1 Kalmar [7] +1/2 1-1

TDB

20:00 FT [5] Skovde 1 - 1 Brommapojkarna [3] +0 1-1

TDB

20:00 FT [9] Orebro 1 - 3 Brage [2] - 1/4 0-2

DENB

20:00 FT [11] Nykobing 0 - 2 Hvidovre IF [3] +1/2 0-1

BRAU20

20:00 FT [B-5] Santos/SP U20 2 - 3 Atletico/PR U20 [B-1] 0-2

BRAU20

20:00 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 2 - 0 Ceara/CE U20 [A-8] 1-0

URUA

20:15 FT 1 [11] CA Rentistas 2 - 4 Albion FC (URU) [16] +0 0-1

DUCC

20:30 FT [50] Illertissen 0 - 2 Heidenheim [15] +1 3/4 0-0

DUCC

20:30 FT [27] Jahn Regensburg 2 - 2 FC Koln [25] +1 2-1

DUCC

20:30 FT [21] Lubeck 1 - 0 Hansa Rostock [48] +3/4 0-0

DUCC

20:30 FT [32] SpVgg Bayreuth 1 - 1 Hamburger [30] +1 3/4 1-0

DUCC

20:30 FT [65] Ein.Wernigerode 0 - 10 Paderborn 07 [1] +3 3/4 0-3

DUCC

20:30 FT [18] Elversberg 4 - 3 B.Leverkusen [43] +1 3/4 3-2

ARMA

20:45 FT [10] FC Noah 3 - 4 Alashkert [1] +1/4 1-3

GHCLB

21:00 FT [510] Cliftonville 6 - 1 Warrenpoint Town [652] 3-0

GHCLB

21:00 FT [163] AFC Fylde 2 - 1 Oldham [999] 2-1

GHCLB

21:00 FT [633] Bournemouth 1 - 2 Real Sociedad [126] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [473] Beerschot-Wilrijk 2 - 2 Eindhoven [813] 0-2

GHCLB

21:00 FT [766] Erzurum BB 1 - 1 Samgurali Tskh. [696] 1-0

GHCLB

21:00 FT [997] York City 0 - 1 Notts County [268] 0-1

GHCLB

21:00 FT [112] Brighton 5 - 1 Espanyol [215] 1-0

GHCLB

21:00 FT [589] Giresunspor 1 - 2 Rizespor [121] - 3/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [131] Brentford 1 - 0 Real Betis [385] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [10] Crystal Palace 4 - 2 Montpellier [983] - 3/4 3-0

GHCLB

21:00 FT [11] Groningen 2 - 1 Osasuna [51] +1/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [33] Newcastle 2 - 1 Athletic Bilbao [87] 1-0

GHCLB

21:00 FT [217] Southampton 1 - 2 Villarreal [41] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [19] Rotherham Utd 1 - 1 Swansea City [22] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [13] Blackpool 1 - 0 Reading [11] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [1] Blackburn Rovers 1 - 0 QPR [8] 1 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 1 6 [9] Cardiff City 1 - 0 Norwich [21] 2 1 +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [5] Hull City 2 - 1 Bristol City [23] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [15] Luton Town 0 - 0 Birmingham [3] 3 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [10] Millwall 2 - 0 Stoke City [12] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [16] Wigan 0 - 0 Preston North End [17] 3 1 +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Lincoln 1 - 1 Exeter City [2] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [5] Accrington 2 - 2 Charlton Athletic [6] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [8] Bristol Rovers 1 - 2 Forest Green [10] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [11] Wycombe 3 - 0 Burton Albion [24] - 3/4 3-0

ANHL1

21:00 FT [21] Morecambe 0 - 0 Shrewsbury [20] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [14] Cambridge Utd 1 - 0 Milton Keynes Dons [23] +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [22] Cheltenham 2 - 3 Peterborough Utd [1] +1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [15] Derby County 1 - 0 Oxford Utd [16] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Ipswich 1 - 1 Bolton [3] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [12] Plymouth Argyle 1 - 0 Barnsley [13] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [17] Port Vale 2 - 1 Fleetwood Town [9] - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT 1 [4] Sheffield Wed. 3 - 3 Portsmouth [18] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [23] Tranmere Rovers 1 - 2 Stevenage [5] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [22] Rochdale 1 - 2 Crewe Alexandra [2] - 1/2 0-2

ANHL2

21:00 FT [21] Stockport 2 - 3 Barrow [4] - 1 0-3

ANHL2

21:00 FT [11] Harrogate Town 3 - 0 Swindon [19] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [9] Carlisle 1 - 0 Crawley Town [24] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [6] Salford City 2 - 0 Mansfield [13] +0 2-0

ANHL2

21:00 FT [7] Wimbledon 2 - 0 Gillingham [12] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [16] Sutton Utd 1 - 1 Newport [17] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [15] Bradford City 0 - 0 Doncaster Rovers [10] 1 - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Leyton Orient 2 - 0 Grimsby [18] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Northampton 3 - 2 Colchester Utd [14] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [1] Walsall 4 - 0 Hartlepool [20] - 1/4 2-0

SCOA

21:00 FT 1 [7] St. Johnstone 0 - 1 Hibernian [4] +1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 2 - 1 Ross County [11] - 1 0-0

SCOA

21:00 FT [10] Kilmarnock 1 - 1 Dundee Utd [9] 1 - 1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [4] Cove Rangers 2 - 0 Raith Rovers [10] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT 1 [6] Hamilton 1 - 1 Greenock Morton [3] - 1/4 1-1

SCOB

21:00 FT [5] Dundee 2 - 3 Partick Thistle [1] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [2] Ayr Utd 0 - 0 Arbroath [8] 1 +0 0-0

SCOB

21:00 FT [7] Inverness C.T. 1 - 1 Queen's Park [9] - 3/4 1-1

SCO2

21:00 FT [10] Kelty Hearts 0 - 2 Edinburgh City [5] - 3/4 0-1

SCO2

21:00 FT 1 [8] Queen of South 1 - 4 Clyde [3] - 1 1-2

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 0 - 2 Airdrieonians [1] +3/4 0-2

SCO2

21:00 FT [2] Dunfermline 1 - 0 Alloa Athletic [4] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [9] Falkirk 0 - 0 Montrose [6] - 1/4 0-0

NGB

21:00 FT [16] Veles Moscow 0 - 2 Rodina Moscow [13] - 1/2 0-2

NGB

21:00 FT [18] Volga Ulyanovsk 0 - 2 Neftekhimik Nizh [11] +1/4 0-0

BLRC

21:00 FT [4] Dinamo Brest 1 - 1 Vitebsk [5] - 1/4 0-1

BIA

21:00 FT [17] Cercle Brugge 1 - 0 Anderlecht [3] 1 +1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [5] Stjarnan 2 - 2 Vikingur Rey. [2] +1/2 0-0

ICEA

21:00 FT [9] Vestmannaeyjar 2 - 2 Keflavik [7] - 1/4 1-1

NORA

21:00 FT [9] Aalesund 1 - 2 Bodo Glimt [3] +3/4 1-2

FINA

21:00 FT [2] Helsinki 1 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1 1/2 1-0

FINA

21:00 FT [3] Honka 4 - 0 VPS Vaasa [8] - 3/4 0-0

FINB

21:00 FT [5] JaPS 4 - 1 PIF Parainen [11] - 1/2 3-0

FINB

21:00 FT [1] TPS Turku 3 - 1 Jaro [3] - 1/4 2-0

FINB

21:00 FT [7] EIF Ekenas 2 - 0 KTP Kotka [2] +0 2-0

FINB

21:00 FT [6] KPV Kokkola 2 - 1 PEPO [12] - 1/2 1-0

FIN3

21:00 FT [B-3] SalPa Salo 6 - 3 Klubi 04 Helsinki [B-8] - 1/4 2-3

FIN3

21:00 FT [B-6] Grankulla IFK 2 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] - 2 1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-2] Lahden Reipas 3 - 2 NJS Nurmijarvi [A-8] - 1 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT 1 [A-12] FC LaPa 2 - 4 PeKa [A-11] +1 1/2 1-3

FIN3

21:00 FT [A-7] KuPS Akatemia 4 - 0 PK Keski Uusimaa [A-5] +0 2-0

FIN3

21:00 FT 2 [A-9] Atlantis 2 - 2 JIPPO [A-4] +1/4 0-1

FIN3

21:00 FT [B-12] Espoo 4 - 1 Ilves II [B-9] +0 2-1

FIN3

21:00 FT [A-10] Futura 0 - 2 KaPa [A-1] +1/2 0-2

CZEA

21:00 FT [12] Banik Ostrava 0 - 3 Sigma Olomouc [7] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [3] Brno 2 - 2 Slovacko [5] +1/2 2-1

CZEA

21:00 FT [14] Zlin 0 - 0 Mlada Boleslav [11] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Atvidabergs 2 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-16] +0 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Oddevold 1 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-12] - 1 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 3 - 0 IFK Malmo [Sodra-6] 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-4] Stockholm Intl 2 - 1 Sandvikens [Norra-7] +1/2 0-1

DENB

21:00 FT [8] Fremad Amager 1 - 2 Vejle [1] +1 0-1

BRB

21:00 FT [15] Brusque FC/SC 0 - 0 Cruzeiro/MG [1] +0 0-0

BRAU20

21:00 FT [B-6] RB Bragantino/SP U20 3 - 0 Gremio/RS U20 [B-7] 0-0

GHCLB

21:30 FT [128] Utrecht 2 - 2 Shakhtar Donetsk [83] +1/4 1-1

NGA

21:30 FT [4] Zenit 5 - 0 Lok. Moscow [14] 1 - 1 3/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [448] Beveren 2 - 1 Helmond Sport [457] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT [315] Cittadella 2 - 0 AC Trento [988] 0-0

GHCLB

22:00 FT [235] B.Dortmund 1 - 1 Antalyaspor [397] 1-0

GHCLB

22:00 FT [436] Lorient 1 - 1 Ajaccio [425] - 1/4 1-1

GHCLB

22:00 FT [493] Nice 1 - 0 Torino [166] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 1 VfB Eichstatt [17] - 1 1/4 1-0

DUC4BA

22:00 FT [12] TSV 1896 Rain 1 - 0 Buchbach [15] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [9] Hankofen-Hailing 2 - 0 Nurnberg II [6] +3/4 1-0

NGB

22:00 FT 1 [5] Arsenal-Tula 1 - 1 Akron Togliatti [17] - 3/4 0-1

BIHA

22:00 FT [10] NK Posusje 0 - 2 Borac Banja Luka [3] 0-1

KAZC

22:00 FT [C-3] Aktobe 1 - 1 FK Taraz [C-1] 1-0

LATA

22:00 FT 1 [7] Tukums/Salaspils 0 - 2 Rigas Futbola Skola [2] +2 1/4 0-0

LITA

22:00 FT [4] FK Riteriai 3 - 1 Siauliai [7] - 1/4 2-0

MDVA

22:00 FT [8] Dacia Buiucani 0 - 0 FC Balti [5] 0-0

FIN3

22:00 FT [C-3] OLS Oulu 3 - 0 Narpes Kraft [C-4] - 3/4 1-0

CZEB

22:00 FT [15] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 2 Jihlava [4] 0-2

CZEB

22:00 FT [14] Pribram 1 - 1 Taborsko [10] +0 1-1

TDB

22:00 FT [7] Eskilstuna City 0 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [8] SV Ried 1 - 0 Aust Lustenau [7] - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [5] SCR Altach 2 - 2 Wolfsberger AC [10] +1/4 1-0

JORA

22:00 FT [3] Faisaly (JOR) 1 - 1 Al Aqaba SC [8] 0-1

GHCLB

22:30 FT [146] SPAL 1907 1 - 0 Pontedera [942] - 1 1/2 1-0

GHCLB

22:30 FT [101] Angers 2 - 2 Spezia [409] +0 1-1

GHCLB

22:30 FT [369] Troyes 5 - 4 Nancy [949] 2-3

POLA

22:30 FT [11] Radomiak Radom 0 - 3 Gornik Zabrze [7] - 1/4 0-2

POLB

22:30 FT [1] Wisla Krakow 1 - 0 Arka Gdynia [8] 2 - 1/4 0-0

BULA

22:30 FT 1 [11] Botev Vratsa 0 - 1 Lok. Plovdiv [1] +1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [C-1] Jyvaskyla JK 2 - 0 JBK [C-10] - 2 0-0

RMNA

22:30 FT [7] Voluntari 3 - 0 UTA Arad [12] +1/4 2-0

SRBA

22:30 FT [10] FK Radnicki 1923 0 - 2 FK Vojvodina [3] +1/4 0-0

TDA

22:30 FT [16] GIF Sundsvall 1 - 3 Varbergs BoIS [12] +0 0-3

HUNA

22:45 FT 1 [9] Kecskemeti 0 - 0 Vasas Budapest [8] +1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [806] Lommel 1 - 3 Willem II [301] +1/2 0-1

GHCLB

22:59 FT [468] Perugia 2 - 0 Rimini [999] 1-0

GHCLB

22:59 FT [248] Frosinone 3 - 2 Ternana [905] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [987] Panetolikos 0 - 1 Pas Giannina [7] 0-0

GHCLB

22:59 FT [105] Alaves 0 - 0 Real Oviedo [760] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [179] Auxerre 3 - 2 Red Star 93 [987] 2-0

GHCLB

22:59 FT [303] Brescia 4 - 1 Mantova [991] 2-1

GHCLB

22:59 FT [49] Besiktas 1 - 1 Sampdoria [201] +0 0-1

GHCLB

22:59 FT [265] Stade Brestois 0 - 0 Valladolid [99] 0-0

GHCLB

22:59 FT [755] Pacos Ferreira 1 - 2 Vizela [636] -

GHCLB

22:59 FT [169] Rennes 1 - 2 Aston Villa [58] +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [181] RKC Waalwijk 1 - 1 Cambuur [663] 1-1

GHCLB

22:59 FT [25] Toulouse 0 - 1 Clermont [170] 0-0

GHCLB

22:59 FT [613] Verona 4 - 3 Cremonese [320] 2-1

GHQG

22:59 FT [97] Lazio 0 - 0 Qatar [135] 0-0

ANHSC

22:59 FT 1 [1] Liverpool 3 - 1 Man City [2] 1 +1/4 1-0

ITC

22:59 FT [33] FC Südtirol 1 - 3 Feralpisalo [41] 0-1

DUCC

22:59 FT [46] CZ Jena 0 - 1 Wolfsburg [23] +2 3/4 0-0

DUCC

22:59 FT [17] Stuttgart Kickers 2 - 0 Greuther Furth [49] +2 1-0

DUCC

22:59 FT [52] Offenbach 1 - 4 Fort.Dusseldorf [9] +1 0-1

ARMA

22:59 FT [9] Pyunik 0 - 1 Ararat Y [7] - 1/2 0-0

BLRC

22:59 FT [2] Neman Grodno 2 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [6] - 1 1-0

FAIC

22:59 FT [1] Derry City 7 - 0 Oliver Bond Celtic [32] 4-0

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 2 - 3 Rosenborg [4] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [13] HamKam 0 - 1 Kristiansund [16] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [14] Tromso 3 - 0 Sandefjord [8] - 1 1/2 2-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 2 Zemplin Michalovce [7] +1 0-2

SVKA

22:59 FT [8] Skalica 2 - 0 Trencin [9] +1/4 1-0

TSA

22:59 FT 1 [5] St. Gallen 2 - 0 Zurich [10] - 1/4 2-0

TSB

22:59 FT 1 [5] Bellinzona 1 - 4 Stade L. Ouchy [4] - 1/4 1-2

GHCLB

23:15 FT [46] Lens 0 - 0 West Ham Utd [82] +1/2 0-0

BIA

23:15 FT 1 [5] Oostende 2 - 1 KV Mechelen [12] +1/4 2-0

BIA

23:15 FT [4] OH Leuven 2 - 0 Westerlo [15] 1 +1/4 1-0

GHCLB

23:30 FT [756] Sporting Gijon 1 - 1 SD Ponferradina [431] +0 1-1

GHCLB

23:30 FT [482] Vitesse Arnhem 1 - 2 Atromitos [155] - 1 0-2

ANHB

23:30 FT [20] Middlesbrough 1 - 1 West Brom [14] - 1/4 1-0

ESTA

23:30 FT [8] Tallinna Kalev 5 - 2 Trans Narva [6] +3/4 2-2

CHIA

23:30 FT [15] Antofagasta 2 - 1 Coquimbo Unido [16] - 1/4 2-0

EGYA

23:30 FT [13] ENPPI Cairo 1 - 1 Al Masry [11] +1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT 1 [81] Burgos CF 2 - 1 Racing Santander [687] - 1/4 1-1

GHCLB

00:00 FT [167] Nottingham Forest 1 - 1 Valencia [210] +1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [31] Granada 3 - 2 Almeria [339] 0-0

GHCLB

00:00 FT [710] SC Covilha 2 - 2 Academica Coim [771] 1-1

GHCLB

00:00 FT [47] Heerenveen 3 - 1 SBV Excelsior [488] - 1 1-0

GHCLB

00:00 FT [62] Levante 4 - 0 Castellon [640] 1-0

GHCLB

00:00 FT [578] Rio Ave 1 - 0 Academico Viseu [754] - 1 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [530] Murcia 3 - 1 Villarreal B [624] 3-1

PHB

00:00 FT [14] Nimes 0 - 1 Caen [2] +1/4 0-0

PHB

00:00 FT [20] Annecy FC 1 - 2 Niort [11] - 1/4 0-2

PHB

00:00 FT [15] Quevilly 0 - 0 Rodez [18] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT 1 [9] SC Bastia 0 - 2 Stade Lavallois [10] 1 - 1/4 0-1

PHB

00:00 FT [3] Bordeaux 0 - 0 Valenciennes [7] 0-0

PHB

00:00 FT [1] Guingamp 4 - 0 Pau FC [19] - 1/2 3-0

PHB

00:00 FT [16] Le Havre 0 - 0 Grenoble [6] 1 - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT 1 [8] Metz 3 - 0 Amiens [12] - 1/2 2-0

NGA

00:00 FT [3] FK Sochi 2 - 1 Akhmat Groznyi [9] - 1/2 1-0

BLRC

00:00 FT [3] Torpedo Zhodino 1 - 0 Isloch [7] - 1/4 1-0

MDVA

00:00 FT [1] Zimbru 1 - 0 Sheriff Tiraspol [2] 0-0

CZEA

00:00 FT [15] Teplice 2 - 2 Vik.Plzen [4] 2 +1 1-0

GHCLB

00:30 FT [211] Leganes 0 - 0 Albacete [730] - 1/2 0-0

FAIC

00:30 FT 1 [8] Lucan United 3 - 0 Killester United [25] 1 2-0

AUTA

00:30 FT [4] Sturm Graz 2 - 1 RB Salzburg [3] +1 1-0

JORA

00:30 FT [6] S.Al.Ordon 1 - 2 Sheikh Hussein [2] +1/2 1-2

GHCLB

00:45 FT [274] Sporting Lisbon 1 - 1 Wolves [189] - 1/4 1-1

TNKSC

00:45 FT [1] Trabzonspor 4 - 0 Sivasspor [2] - 1/2 1-0

GHCLB

01:00 FT [376] Cartagena 2 - 0 Elche [13] +1/4 2-0

HLASC

01:00 FT 1 [2] Ajax 3 - 5 PSV Eindhoven [1] - 3/4 1-2

POLA

01:00 FT [16] Miedz Legnica 1 - 2 Warta Poznan [15] - 1/4 1-1

POLB

01:00 FT [3] Ruch Chorzow 2 - 0 Puszcza Nie. [7] - 1/4 0-0

BULA

01:00 FT 1 [14] Pirin Blagoevgrad 1 - 2 Slavia Sofia [9] +1/2 0-2

HUNA

01:00 FT [11] Ujpest 1 - 1 Mezokovesdi SE [10] - 1/2 1-0

NORA

01:00 FT [15] FK Jerv 2 - 5 Valerenga [6] +1 1-3

TDB

01:00 FT [1] Halmstads 2 - 1 Landskrona [10] - 1 1-0

BRAU20

01:00 FT [B-8] Fluminense/RJ U20 1 - 1 Chapecoense U20 [B-10] 0-1

BRAU20

01:00 FT [A-10] Bahia/BA U20 0 - 5 Palmeiras/SP U20 [A-2] 0-3

GHCLB

01:15 FT 1 [94] Tottenham 0 - 1 Roma [125] 1 - 1/2 0-1

SLOA

01:15 FT [4] Domzale 1 - 1 Tabor Sezana [6] - 1/2 1-0

GHCLB

01:30 FT 3 [190] Inter Milan 2 - 2 Lyon [292] 2 - 1/2 0-1

DUCSC

01:30 FT 2 [2] Leipzig 3 - 5 Bayern Munich [1] 4 +1/4 0-3

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 4 - 2 Mioveni [16] - 1 1/2 3-1

TSA

01:30 FT [4] Sion 0 - 0 Servette [3] +0 0-0

ARGA

01:30 FT [6] Argentinos Jun. 0 - 1 San Lorenzo [12] - 1/2 0-0

BIA

01:45 FT [6] Gent 1 - 1 Sint Truiden [13] - 1 1-0

BIHA

02:00 FT [2] Sarajevo 4 - 2 FK Sloga Doboj [6] 0-1

CROA

02:00 FT [8] NK Varazdin 0 - 2 Hajduk Split [2] +1 1/4 0-2

MNEA

02:00 FT 1 [1] Decic Tuzi 3 - 0 Iskra Danilo [9] 1-0

MNEA

02:00 FT [5] Rudar 1 - 0 Mornar Bar [6] 0-0

SRBA

02:00 FT [16] FK Napredak 2 - 4 Javor Ivanjica [4] - 1/4 0-1

SRBA

02:00 FT [6] Spartak Subotica 3 - 0 FK Vozdovac [7] - 1/4 1-0

BRB

02:00 FT [5] Londrina/PR 1 - 1 Criciuma/SC [9] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT 1 [B-3] Always Ready 4 - 0 Univ. De Sucre [A-8] - 2 3-0

CHIA

02:00 FT [14] La Serena 3 - 0 Nublense [2] +1/2 1-0

COLA

02:00 FT [18] Cortulua 1 - 0 Inde.Medellin [10] +1/4 0-0

COLB

02:00 FT [12] Real Santander 0 - 1 Atletico [11] - 1/2 0-0

URUA

02:00 FT [12] Plaza Colonia 1 - 1 Boston River [4] +1/4 0-1

USA

02:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 4 - 4 Portland Timbers [Tay-6] - 1/2 3-1

EGYA

02:00 FT [17] Arab Contractors 0 - 0 Ahly Cairo [3] +1 0-0

BRA

02:30 FT 1 [12] Ceara/CE 1 - 2 Palmeiras/SP [1] +1/4 0-2

BRA

02:30 FT [13] Goias/GO 1 - 0 Coritiba/PR [15] - 1/4 0-0

BDNSC

02:45 FT [1] Porto 3 - 0 Tondela [2] - 2 1/4 2-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 1 Barranquilla [13] - 1 0-1

COLB

03:00 FT [5] Tigres(COL) 1 - 1 Leones FC [1] +0 1-1

ECUA

03:00 FT [11] Delfin SC 1 - 3 Guayaquil City [6] - 1 1-0

PERA

03:15 FT [19] Ayacucho FC 0 - 1 Cienciano [5] +0 0-0

PARA

03:45 FT 1 [11] Sportivo Ameliano 0 - 2 Cerro Porteno [2] +3/4 0-0

ARGA

04:00 FT [23] Estudiantes LP 0 - 0 Banfield [17] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT [2] Metropolitano 2 - 0 Zamora Barinas [1] - 1/4 1-0

USA

04:00 FT [Dong-8] Chicago Fire 0 - 0 Atlanta United [Dong-12] - 1/2 0-0

COLA

04:05 FT [8] Jag de Cordoba 2 - 1 Alianza Petrolera [11] - 1/4 2-0

BLVA

04:15 FT [B-5] Univ de Vinto 0 - 1 CD Guabira [A-5] - 1/2 0-0

BRB

04:30 FT [13] Novorizontino/SP 1 - 1 Vila Nova/GO [19] - 1/2 0-1

BRA

05:00 FT [2] Corinthians/SP 1 - 0 Botafogo/RJ [14] - 1/2 1-0

BRB

05:00 FT [11] Ponte Preta/SP 3 - 0 Operario/PR [16] - 1/2 2-0

CHIA

05:00 FT [10] Univ. Catolica(CHL) 1 - 0 Cobresal [6] - 1 0-0

URUA

05:00 FT 1 [3] Dep. Maldonado 2 - 1 Nacional(URU) [2] 1 +1/2 2-0

MEXA

05:00 FT [12] Cruz Azul 1 - 0 Necaxa [5] - 1/4 1-0

ECUA

05:30 FT [8] LDU Quito 2 - 0 Tecnico Uni. [16] - 1 0-0

GHCLB

06:00 FT 1 2 [974] New York RB 0 - 2 Barcelona [85] 2 +2 1/4 0-1

PERA

06:00 FT [9] Universitario 0 - 1 Dep. Municipal [10] - 3/4 0-1

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 3 Tampa Bay Rowdies [A-2] +3/4 1-2

USB

06:00 FT [A-11] Hartford Athletic 0 - 1 Birmingham Legion [A-5] +1/2 0-0

USB

06:00 FT [A-4] Pittsburgh R. 1 - 0 FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 0-0

CRCA

06:00 FT 1 [B-2] Perez Zeledon 2 - 3 Municipal Grecia [B-3] 1 - 1/4 2-3

CRCA

06:00 FT [B-5] Santos Guapiles 3 - 3 Guadalupe FC [A-5] +0 3-0

PARA

06:15 FT [10] Tacuary FBC 2 - 1 Olimpia Asuncion [3] +3/4 1-1

VENA

06:15 FT 1 [6] Puerto Cabello 3 - 2 Dep.Lara [14] +1/4 1-1

ARGA

06:30 FT [1] Atletico Tucuman 2 - 0 Newells Old Boys [13] - 1/4 0-0

ARGA

06:30 FT [7] CA Huracan 0 - 1 Gimnasia LP [2] - 1/4 0-0

BRA

06:30 FT [5] Flamengo/RJ 4 - 1 Atletico/GO [19] - 1 4-0

BRB

06:30 FT [17] CSA/AL 1 - 3 Ituano/SP [8] - 1/2 0-2

USA

06:30 FT [Dong-4] CF Montreal 0 - 0 New York City [Dong-2] - 1/4 0-0

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 6 - 0 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 3-0

USB

06:30 FT 1 [A-12] Atlanta United II 1 - 1 Las Vegas Lights [B-7] +1/2 0-0

USB

06:30 FT [A-10] Loudoun United 0 - 1 Monterey Bay FC [B-11] +1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-13] Ch. Battery 2 - 4 Sacramento [B-4] +0 2-3

CSUW

07:00 FT [A-1] Colombia Nữ 0 - 1 Brazil Nữ [B-1] +1 1/2 0-1

USW

07:05 FT [4] Chicago RS Nữ 0 - 1 San Diego Wave Nữ [2] 0-1

MEXA

07:05 FT 2 [3] Tigres UANL 2 - 1 Queretaro [18] - 1 1/4 1-1

USA

07:07 FT [Tay-7] Nashville FC 1 - 1 Vancouver WC [Tay-11] - 1 1-0

USA

07:07 FT [Dong-7] New England 0 - 0 Toronto [Dong-13] - 3/4 0-0

USA

07:07 FT [Dong-10] Inter Miami 4 - 4 Cincinnati [Dong-6] - 1/4 3-2

CHIA

07:30 FT [3] Curico Unido 0 - 4 Everton CD [7] - 1/4 0-3

USA

07:37 FT 1 [Tay-14] Sporting Kansas 0 - 2 Austin FC [Tay-2] +1/4 0-1

ECUA

08:00 FT [3] Independiente JT 1 - 1 Barcelona SC [5] - 1/4 1-1

USB

08:05 FT 1 [B-1] SA Scorpions 1 - 1 LA Galaxy II [B-8] - 1 0-0

USA

08:07 FT [Tay-3] Dallas 1 - 0 LA Galaxy [Tay-9] - 1/4 1-0

CRCA

08:30 FT 1 [B-1] San Carlos 1 - 1 Cartagines [B-6] +0 1-1

USB

08:35 FT [B-6] El Paso Locomotive 0 - 1 Louisville City [A-1] +1/4 0-0

GHCLB

09:00 FT [383] Real Madrid 2 - 0 Juventus [454] - 1/2 1-0

CRCA

09:00 FT [A-2] Herediano 3 - 0 Alajuelense [A-3] +0 1-0

USB

09:05 FT [B-13] Orange County SC 2 - 3 San Diego Loyal [B-2] +0 1-1

MEXA

09:05 FT [17] Chivas Guad. 0 - 0 Pachuca [4] +0 0-0

MEXA

09:05 FT [7] Puebla 0 - 0 San Luis [11] - 1/4 0-0

MEXA

09:05 FT [8] Club Tijuana 2 - 0 Mazatlan FC [16] - 1/2 0-0

USA

09:07 FT [Tay-13] San Jose EQ 2 - 2 Real Salt Lake [Tay-5] - 1/4 1-1

USB

09:35 FT [B-10] Phoenix Rising 4 - 0 Colorado Springs [B-3] - 1/4 2-0

USW

09:35 FT [7] Angel City Nữ 2 - 3 OL Reign Nữ [6] 2-0

GHCLB

16:30 Hoãn [537] Varzim - Pacos Ferreira [755] -

NHATJFL

17:00 Hoãn [2] Honda FC - Suzuka Point Getters [9] -

GHCLB

18:00 Hoãn [135] Esbjerg FB - Skive IK [992] -

GHCLB

18:00 Hoãn [657] AB Gladsaxe - FA 2000 [517] -

GHCLB

19:30 Hoãn [84] Heracles Almelo - Volendam [465] -

GHCLB

22:59 Hoãn [225] Fiorentina - Galatasaray [50] -

GHCLB

22:59 Hoãn [595] Las Palmas - Al Nasr (KSA) [550] - 1 -

USA

09:20 Hoãn [Dong-11] Charlotte FC - Columbus Crew [Dong-5] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 30/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 30/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0