KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 31/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 3 - 0 Albany Creek [3] 1-0

AUSNSW

12:00 FT [5] APIA Tigers 1 - 3 Sydney Utd [8] - 1 1/2 1-1

AUSNSW

12:00 FT [2] Manly Utd 3 - 1 Rockdale City [6] +0 1-0

AUSNSW

12:00 FT [1] Sydney Olympic 2 - 0 Blacktown City [3] +1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [9] Wollongong Wolves 3 - 3 Sutherland Sharks [12] - 1/4 2-2

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 1 - 3 Marconi Stallions [4] +1 1/4 1-1

AUSVPL

12:00 FT [7] Heidelberg Utd 1 - 2 Green Gully SC [4] +1/4 0-1

NHATJFL

12:00 FT [1] FC Osaka 1 - 0 Veertien Mie [5] +0 1-0

AUSC

13:00 FT [5] Sydney FC 3 - 3 Central Coast [19] - 3/4 2-1

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-1

NHAT3

13:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 0 - 0 Sagamihara [14] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [3] Nara Club 2 - 0 Kochi United SC [9] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 1 TIAMO Hirakata [11] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Kagura Shimane 1 - 0 Verspah Oita [8] +1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [4] Reinmeer Aomori 2 - 2 Sony Sendai [12] - 1/4 0-1

AUSQSL

14:00 FT [12] Capalaba 0 - 4 Moreton Bay Utd [8] +1 1/4 0-3

NHATJFL

14:00 FT [16] Criacao Shinjuku 2 - 4 Tokyo Musashino [6] +1/4 0-2

AUSQSL

14:30 FT [5] Brisbane City 4 - 1 Logan Light. [10] - 1 2-0

AFF16

15:00 FT [A-2] Việt Nam U16 5 - 1 Singapore U16 [A-4] 3-1

TQB

15:00 FT [16] Xinjiang Tianshan 1 - 2 Shijiazhuang Gongfu [6] +3/4 1-1

TQB

15:00 FT [8] Qingdao Y.Island 2 - 1 Nanjing City [12] +0 1-0

CZEB

15:15 FT [5] Sigma Olomouc II 1 - 0 Sparta Praha B [14] 1 1-0

CZEB

15:15 FT [7] Slavia Praha B 0 - 1 SK Prostejov [9] - 1/2 0-1

AUSQSL

15:15 FT [7] SC Wanderers 3 - 2 Eastern Suburbs [9] +0 0-1

IDNA

15:15 FT [17] Persik Kediri 1 - 1 Bhayangkara [11] +1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [5] Floridsdorfer AC 0 - 1 First Vienna [3] - 1/4 0-1

AUTB

15:30 FT [4] Sturm Graz II 2 - 0 SV Lafnitz [8] +0 2-0

IDNA

15:30 FT [10] Persija Jakarta 2 - 1 Persis Solo FC [18] - 1 1/4 2-0

KAZC

16:00 FT [B-4] FK Kyzylzhar 0 - 2 Akzhayik Oral [B-2] 0-1

NHATA

16:00 FT [12] Shimizu S-Pulse 3 - 3 Sagan Tosu [9] +0 0-2

NHAT3

16:00 FT [5] Ehime FC 2 - 0 Yokohama SCC [18] - 1 1-0

NHAT3

16:00 FT [4] Matsumoto Yama. 0 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 1 0-0

MAPL

16:00 FT [1] Kelantan 2 - 0 Kuching FA [4] - 1/4 1-0

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 2 - 0 Young Lions [8] 1-0

NHATB

17:00 FT [17] Zweigen Kan. 0 - 3 Blaublitz Akita [15] +0 0-2

VNB

17:00 FT [2] Khánh Hòa 1 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu [5] - 1/4 0-0

SAFF20

17:30 FT [4] Maldives U20 1 - 1 Sri Lanka U20 [5] 0-0

HQA

17:30 FT 1 [6] Suwon FC 2 - 2 Daegu [9] +0 1-1

HQB

17:30 FT [2] Anyang 1 - 0 Busan I'Park [11] - 3/4 0-0

POLB

17:40 FT 1 [3] Podbeskidzie 1 - 0 Katowice [10] 1 - 1/4 0-0

ANHB

18:00 FT 4 [6] Sunderland 1 - 1 Coventry [22] 1 +0 1-0

DUCC

18:00 FT [59] Rehden 0 - 4 Sandhausen [8] +2 1/4 0-3

DUCC

18:00 FT [61] Bremer SV 0 - 5 Schalke 04 [5] +4 0-4

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 4 - 0 Holstein Kiel II [16] 1 - 1/4 1-0

FIN3

18:00 FT [C-3] JS Hercules 0 - 2 VIFK Vaasa [C-4] - 1/4 0-1

HQB

18:00 FT [9] Ansan Greeners 3 - 0 Jeonnam Dragons [10] +1/4 0-0

VNA

18:00 FT [8] Thanh Hóa 1 - 0 Viettel [6] +0 1-0

VNB

18:00 FT [8] Cần Thơ 2 - 2 Phú Thọ [11] 0-0

IDNA

18:15 FT [7] Dewa United 1 - 3 TIRA-Persikabo [2] - 1/4 0-2

BIA

18:30 FT [2] Genk 3 - 1 Standard Liege [12] - 1 3-1

ESTA

18:30 FT [4] Paide Linname. 3 - 0 Tammeka Tartu [6] - 1 3/4 2-0

TQB

18:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 0 Shanghai Jiading [13] +1/2 0-0

MASL

18:30 FT 1 [2] Sabah FA 2 - 1 Melaka FA [6] - 1/2 0-1

AAU20

19:00 FT [B-1] Jordan U20 1 - 1 Palestine U20 [F-2] - 3/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [9] Ein. Norderstedt 0 - 0 Havelse [8] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [13] Phonix Lubeck 1 - 3 St. Pauli II [11] - 1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Bayern Munich II 3 - 2 Turkgucu-Ataspor [16] - 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [8] M.gladbach II 3 - 3 Oberhausen [9] +3/4 2-3

DUC4T

19:00 FT [11] FC Koln II 1 - 3 Schalke 04 II [13] - 1/2 1-1

DUC4T

19:00 FT [6] Wiedenbruck 0 - 1 Preussen Munster [3] +1 0-1

DUC4T

19:00 FT [14] Wattenscheid 1 - 4 Wuppertaler [10] +1 0-2

DUC4T

19:00 FT [15] A.Aachen 2 - 2 FC Duren [2] - 1/4 1-1

NGA

19:00 FT [14] Nizhny Nov 2 - 2 CSKA Moscow [4] +1 0-2

FINA

19:00 FT [4] Haka 2 - 1 KuPS [1] +1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [C-9] FC Komeetat 0 - 2 RoPS Rovaniemi [C-6] +1 1/4 0-1

DENA

19:00 FT [11] Aalborg BK 0 - 0 AC Horsens [6] - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [3] Aarhus AGF 0 - 0 Randers [4] - 1/4 0-0

TSB

19:15 FT [1] Wil 1900 2 - 0 Vaduz [9] - 1/2 0-0

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 2 - 1 SL Nghệ An [2] - 1 0-1

AFF16

20:00 FT [A-1] Indonesia U16 2 - 0 Philippines U16 [A-3] 2-0

DUC4B

20:00 FT [3] VfV 06 Hildesheim 1 - 1 Atlas Delmenhorst [4] - 1/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [6] Drochtersen/Assel 2 - 3 SSV Jeddeloh [7] - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT [3] Pogon Szczecin 1 - 0 Jagiellonia [14] - 1 1-0

POLB

20:00 FT [11] Stal Rzeszow 1 - 0 Gornik Leczna [16] 1 - 1/4 1-0

FAIC

20:00 FT [3] Bonagee United 6 - 0 Pike Rovers [30] 1 3-0

FAIC

20:00 FT [16] Salthill Devon 2 - 2 Malahide Utd [15] 0-0

KAZC

20:00 FT [D-1] Astana 2 - 1 Turan (KAZ) [D-3] 2-0

FINA

20:00 FT [7] Seinajoen JK 3 - 2 AC Oulu [6] - 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 1 - 2 Varnamo [13] - 1 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [10] Elfsborg 4 - 4 Hacken [1] - 1/2 2-1

TDA

20:00 FT [9] Sirius 0 - 1 Mjallby AIF [8] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [13] Vasteras 2 - 2 Osters [4] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT [8] Utsiktens BK 0 - 1 Orgryte [11] - 1/4 0-1

TD3

20:00 FT [Sodra-13] Torns IF 0 - 1 Trollhattan [Sodra-11] +1/4 0-0

TD3

20:00 FT [Norra-4] Vasalunds 4 - 2 Motala AIF [Norra-13] - 1 0-2

DENB

20:00 FT [6] HB Koge 1 - 2 Vendsyssel FF [3] - 1/4 1-1

MASL

20:00 FT [8] Selangor FA 2 - 3 Negeri Sembilan [3] - 1/4 2-0

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 2 - 3 Sarawak [10] - 3/4 2-2

BRAU20

20:00 FT [B-9] Atletico/GO U20 2 - 2 Internacional/RS U20 [B-4] 2-1

URUA

20:15 FT [6] Danubio 0 - 0 Sportivo Cerrito [15] - 1 0-0

SAFF20

20:30 FT [2] Ấn Độ U20 8 - 0 Nepal U20 [3] 1-0

DUCC

20:30 FT [36] Rodinghausen 0 - 0 Hoffenheim [34] +2 1/2 0-0

DUCC

20:30 FT [56] TSV Schott Mainz 0 - 3 Hannover 96 [13] +3 0-2

DUCC

20:30 FT [62] FV Engers 1 - 7 A.Bielefeld [4] +2 3/4 0-2

DUCC

20:30 FT [60] TuS BW Lohne 0 - 4 Augsburg [6] +3 1/4 0-0

DUCC

20:30 FT [63] SV Oberachern 1 - 9 M.gladbach [2] +4 1/2 0-6

DUCC

20:30 FT [31] Kaiserslautern 1 - 1 Freiburg [29] +3/4 1-0

ESTA

20:30 FT [2] Levadia T. 3 - 0 TJK Legion [9] 0-0

NORA

20:30 FT [1] Molde 3 - 0 Stromsgodset [7] - 1 1/4 1-0

NORA

20:30 FT 2 [14] Sarpsborg 0 - 2 Lillestrom [3] - 1/4 0-0

NORB

20:30 FT 1 [7] Raufoss IL 1 - 1 Sandnes Ulf [3] - 1/2 0-1

NORB

20:30 FT [8] Start Kristiansand 1 - 0 Fredrikstad [11] - 3/4 1-0

NORB

20:30 FT [5] Stabaek 2 - 0 Skeid Fotball [14] - 1 3/4 1-0

NORB

20:30 FT [16] Grorud IL 1 - 3 KFUM Oslo [4] +3/4 0-0

NORB

20:30 FT [13] Bryne 1 - 5 Brann [1] +1 3/4 1-3

NORB

20:30 FT [9] Kongsvinger 2 - 1 Mjondalen [10] - 1/4 1-0

NORB

20:30 FT [2] Ranheim IL 2 - 1 Stjordals Blink [15] - 1 3/4 0-0

NORB

20:30 FT [12] Asane Fotball 1 - 1 Sogndal [6] +1/4 1-1

HUNA

20:45 FT [2] Kisvarda FC 2 - 2 Debreceni [7] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [267] Fulham 1 - 1 Villarreal [41] +0 0-1

AAU20

21:00 FT [A-1] Arập Xêut U20 0 - 0 Yemen U20 [B-3] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-1

SCOA

21:00 FT [8] St. Mirren 0 - 1 Motherwell [4] 1 - 1/4 0-1

BIA

21:00 FT 1 [17] Eupen 2 - 1 Club Brugge [5] +1 1/4 2-1

FAIC

21:00 FT [19] St. Patrick's 2 - 3 Waterford Utd [12] - 1 2-3

FAIC

21:00 FT 1 [31] Bluebell Utd 0 - 7 Galway [2] +2 1/2 0-3

CZEA

21:00 FT [12] Pardubice 0 - 2 C. Budejovice [8] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Hradec Kralove 1 - 0 Slavia Praha [5] +1 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 0 - 3 Bohemians 1905 [1] - 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-8] GAIS 4 - 0 Qviding [Sodra-16] - 1 1/2 3-0

TD3

21:00 FT [Sodra-4] Ljungskile SK 1 - 0 BK Olympic Malmo [Sodra-9] - 1/4 1-0

DENA

21:00 FT [5] Viborg 4 - 2 Kobenhavn [8] +1/2 2-1

BRAU20

21:00 FT [A-7] Cruzeiro/MG U20 1 - 1 Sao Paulo/SP U20 [A-4] 0-1

NGA

21:30 FT [1] Spartak Moscow 4 - 1 FK Orenburg [10] - 1 1/4 3-0

NGA

21:30 FT [11] Krylya Sovetov 1 - 1 Torpedo Moscow [15] - 3/4 0-1

TSA

21:30 FT [9] Winterthur 1 - 4 Lugano [6] +0 1-3

TSA

21:30 FT [1] Young Boys 1 - 1 Grasshoppers [3] - 1 1/2 1-0

LITA

21:55 FT [10] FK Jonava 0 - 1 Hegelmann Litauen [2] 0-1

GHCLB

22:00 FT [185] Feyenoord 1 - 2 Osasuna [51] - 3/4 0-1

GHCLB

22:00 FT 1 [43] Man Utd 1 - 1 Rayo Vallecano [182] 2 - 1 1/4 0-0

NGB

22:00 FT 1 [15] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Krasnodar B [11] - 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [3] Volgar Astrakhan 2 - 1 Dyn. Makhachkala [7] - 1/4 0-0

ARMA

22:00 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 1 Shirak [7] +0 0-0

FAIC

22:00 FT [21] Cobh Ramblers 0 - 1 Cork City [14] +1 1/2 0-1

KAZC

22:00 FT [C-2] FK Maktaaral 1 - 0 Tobol Kostanay [C-4] 0-0

KAZC

22:00 FT [A-4] FK Aksu 1 - 1 Kairat Almaty [A-1] 1-1

FIN3

22:00 FT [B-4] Ilves-Kissat 1 - 0 Honka 2 [B-5] +0 1-0

RMNA

22:00 FT [10] Petrolul Ploiesti 1 - 1 Sepsi OSK [7] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [6] Varnsdorf 3 - 1 Opava [10] - 1/4 2-1

AUTA

22:00 FT [8] Austria Klagenfurt 0 - 1 Rapid Wien [5] +0 0-0

AUTA

22:00 FT [9] Austria Wien 1 - 1 Lask [1] +0 0-0

AUTA

22:00 FT [6] WSG Swarovski Tirol 2 - 1 Hartberg [11] - 1/4 1-1

CHIB

22:00 FT [1] CD Magallanes 1 - 0 Iquique [10] - 3/4 0-0

CHIB

22:00 FT [17] CCDA Fernandez Vial 0 - 0 Temuco [11] - 1/4 0-0

SCOA

22:30 FT [1] Celtic 2 - 0 Aberdeen [7] - 2 1-0

POLA

22:30 FT [9] Rakow Czestochowa 3 - 2 Stal Mielec [2] - 1 1/2 1-1

POLA

22:30 FT [18] Lech Poznan 1 - 3 Wisla Plock [1] - 3/4 0-1

BULA

22:30 FT [6] Lok. Sofia 2 - 0 Botev Plovdiv [15] 1 - 1/4 0-0

LATA

22:30 FT [10] METTA/LU Riga 2 - 2 FK Liepaja [3] +1 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 0 - 0 SJK Akatemia [8] - 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [10] MP Mikkeli 1 - 2 PK-35 [9] +1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [C-7] GBK Kokkola 0 - 2 OTP [C-11] - 1/2 0-1

SLOA

22:30 FT [1] O.Ljubljana 1 - 0 NK Bravo [9] - 1/2 0-0

EUW

22:59 FT [A-1] Anh Nữ 1 - 1 Đức Nữ [B-1] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

GHCLB

22:59 FT [225] Fiorentina 1 - 2 Galatasaray [50] 0-2

GHCLB

22:59 FT 1 [811] Marseille 0 - 2 AC Milan [88] +1/4 0-2

AAU20

22:59 FT [D-1] Ai Cập U20 2 - 1 Ma Rốc U20 [F-1] +0 1-1

DUCC

22:59 FT [37] Waldhof Man. 0 - 0 Holstein Kiel [35] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-3

DUCC

22:59 FT [53] Erzgebirge Aue 0 - 3 Mainz [14] +1 1/2 0-1

DUCC

22:59 FT [24] Ein.Braunschweig 2 - 2 Hertha Berlin [26] +1/4 0-2

TS 90': 2-2; HP: 2-2; Pen: 6-5

NGB

22:59 FT [13] Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Baltika [6] +1/2 0-1

NGB

22:59 FT [9] Kuban 0 - 1 Kamaz [1] - 1/2 0-0

NGB

22:59 FT [2] Alania Vla 1 - 1 Yenisey [8] - 1/2 1-1

POLB

22:59 FT 1 [17] Chojniczanka 0 - 2 Chrobry Glogow [14] - 1/4 0-1

HUNA

22:59 FT [3] Paksi 2 - 0 MOL Fehervar FC [9] +1/4 1-0

MDVA

22:59 FT [7] Petrocub 0 - 2 Sfintul Gheorghe [6] 0-1

SVKA

22:59 FT [5] Spartak Trnava 1 - 1 Zelez. Podbrezova [6] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 3 - 0 Zlate Moravce [12] - 1 1/4 1-0

DENA

22:59 FT [2] Silkeborg IF 2 - 0 Brondby [9] - 3/4 1-0

ARGA

22:59 FT [8] CA Platense 0 - 0 Barracas Central [23] - 1/2 0-0

ARGA

22:59 FT [28] Lanus 0 - 1 Aldosivi [27] - 1/2 0-0

PERA

22:59 FT [8] Alianza Atletico 2 - 1 Carlos Stein [18] - 1 1-1

ARMA

23:30 FT [3] Urartu 1 - 0 Ararat-Armenia [4] +1/2 0-0

BIA

23:30 FT 1 [18] RFC Seraing 0 - 1 Kortrijk [14] 1 +1/4 0-0

ESTA

23:30 FT [5] Kuressaare 2 - 3 Flora Tallinn [1] +2 0-1

EGYA

23:30 FT [14] Ghazl Al Mahalla 1 - 0 Semouha Club [6] +0 0-0

EGYA

23:30 FT [10] Ceramica Cleopatra 0 - 1 Al Sharqiyah [16] - 3/4 0-1

ARGB

23:40 FT [16] Brown de Adrogue 1 - 2 Atletico Atlanta [28] - 1/4 1-1

CROA

23:55 FT [7] NK Osijek 0 - 0 Slaven Belupo [2] - 3/4 0-0

SRBA

23:55 FT 2 [15] Radnicki Nis 0 - 3 Backa Topola [5] +0 0-0

GHCLB

00:00 FT [3] Ibiza-Eivissa 0 - 1 Tenerife [582] +0 0-0

GHCLB

00:00 FT [27] Leicester City 1 - 0 Sevilla [689] - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [202] Zaragoza 2 - 1 Al Shabab (KSA) [4] - 1/4 0-0

NGA

00:00 FT 1 [3] Rostov 1 - 0 Khimki [9] - 3/4 1-0

BLRC

00:00 FT [8] Dnepr Mogilev 0 - 2 Slavia Mozyr [1] +1 0-1

BIHA

00:00 FT [3] Zeljeznicar 1 - 1 Siroki Brijeg [1] 1-0

FAIC

00:00 FT [17] Sligo Rovers 1 - 1 Wexford Youths [18] - 1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

CZEA

00:00 FT 1 [6] Sparta Praha 1 - 2 Slovan Liberec [4] - 1 1/2 0-2

MEXA

00:00 FT [13] Pumas UNAM 1 - 1 Monterrey [2] +0 1-1

RMNA

00:15 FT [6] Universitatea Craiova 0 - 1 Rapid Bucuresti [5] - 1/2 0-0

GHCLB

00:30 FT [694] Mirandes 0 - 3 Athletic Bilbao [87] - 1/4 0-1

GHCLB

00:30 FT [330] Chaves 0 - 0 Lugo [466] - 3/4 0-0

CHIA

00:30 FT 1 [13] Univ. de Chile 1 - 3 Colo Colo [1] +1 1/4 1-1

GHCLB

00:45 FT [724] SC Farense 1 - 1 Wolves [189] +3/4 1-0

GHCLB

00:45 FT [92] Leeds Utd 6 - 2 Cagliari [660] - 1 1/2 1-0

GHCLB

01:00 FT [118] Stade Reims 2 - 2 Sassuolo [113] - 1/4 1-0

AAU20

01:00 FT [C-1] Algeria U20 1 - 0 Tunisia U20 [E-1] +0 1-0

PHASC

01:00 FT 1 [1] PSG 4 - 0 Nantes [2] 2 1 - 1 1/2 2-0

POLA

01:00 FT [13] Widzew Lodz 2 - 3 Lechia GD [16] +0 1-2

BULA

01:00 FT [5] Cska Sofia 5 - 1 Beroe [12] - 3/4 2-0

MDVA

01:00 FT [3] Milsami 0 - 0 Dinamo-Auto [8] 0-0

MNEA

01:00 FT [4] Sutjeska 3 - 0 FK Jerezo [3] 2-0

ARGB

01:00 FT [36] Sacachispas 0 - 2 CA Guemes [22] +0 0-1

PERA

01:00 FT 1 [12] Carlos A. Mannucci 0 - 0 Academia Cantolao [16] - 1/2 0-0

PERA

01:00 FT [14] Atletico Grau 1 - 0 Uni.San Martin [17] - 1 1/4 1-0

URUA

01:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 2 CA Torque [13] +0 0-2

SLOA

01:15 FT [2] Koper 2 - 1 Maribor [10] +0 1-1

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 3 - 3 Mura [6] - 1/4 0-2

GHCLB

01:30 FT [66] Liverpool 0 - 3 Strasbourg [93] +0 0-3

GHCLB

01:30 FT [191] Napoli 1 - 1 Mallorca [124] - 1 1/4 1-0

ITC

01:30 FT [11] Modena 3 - 1 Catanzaro [22] - 3/4 2-0

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Puskas Akademia [5] - 1 0-0

SVKA

01:30 FT [10] Liptovsky Mikulas 0 - 0 Ruzomberok [4] +1/2 0-0

ARGA

01:30 FT [6] Racing Club 3 - 3 Tigre [12] - 1/2 3-1

ARGB

01:30 FT [13] Deportivo Maipu 3 - 0 Gimnasia Jujuy [21] - 1/2 2-0

ARGB

01:40 FT [18] Chacarita Jrs 0 - 1 Estudiantes BsAs [6] +0 0-0

ARGB

01:40 FT [24] Quilmes 2 - 0 Almirante Brown [25] - 1/2 1-0

ITC

02:00 FT [5] Bari 3 - 0 Padova [30] - 1/2 2-0

ITC

02:00 FT [49] Palermo 3 - 2 Reggiana [27] - 1/2 2-0

BIA

02:00 FT [1] Antwerpen 1 - 0 Zulte-Waregem [13] 1 - 1 1/4 0-0

CROA

02:00 FT [9] HNK Rijeka 1 - 1 HNK Gorica [6] - 1/4 1-0

MNEA

02:00 FT [7] Arsenal Tivat 1 - 0 Jedinstvo [9] 0-0

MNEA

02:00 FT [2] OFK Petrovac 4 - 2 Buducnost [8] 1-1

SRBA

02:00 FT [13] Novi Sad 0 - 2 Cukaricki Belgrade [2] +3/4 0-1

SRBA

02:00 FT 1 [11] FK Kolubara 3 - 2 Mladost Lucani [12] - 1/4 2-1

ARGB

02:00 FT [9] Ind.Rivadavia 0 - 0 Villa Dalmine [32] - 3/4 0-0

ARGB

02:00 FT [26] Agropecuario AAC 0 - 1 Gim.Mendoza [5] +0 0-0

BRA

02:00 FT [5] Athletico/PR 1 - 0 Sao Paulo/SP [11] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [6] Internacional/RS 3 - 0 Atl. Mineiro/MG [7] +1/4 3-0

BRB

02:00 FT 1 [4] Vasco DG/RJ 0 - 0 Chapecoense [15] - 1/2 0-0

BRAU20

02:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 1 - 1 Vasco DG/RJ U20 [B-3] - 1/4 0-0

BRAU20

02:00 FT [A-3] America/MG U20 1 - 1 Botafogo/RJ U20 [A-6] 1-1

BLVA

02:00 FT [B-6] Jorge Wilstermann 0 - 2 Real Tomayapo [B-8] - 1 1/4 0-2

COLA

02:00 FT [2] Once Caldas 2 - 1 Pereira [8] - 3/4 2-0

ECUA

02:00 FT [13] Cumbaya FC 1 - 1 Mushuc Runa [12] - 1/4 0-0

EGYA

02:00 FT [5] Tala'ea Al Jaish 2 - 1 Ittihad Alexandria [12] +0 2-0

BIHA

02:05 FT [11] Zrinjski 4 - 1 Leotar Trebinje [10] 2-1

RMNA

02:30 FT [12] Steaua Bucuresti 1 - 1 FC U Craiova 1948 [8] - 3/4 0-0

COLB

03:00 FT [15] Boca Juniors Cali 1 - 1 Atletico Huila [14] +0 0-0

PARA

03:00 FT [1] Libertad 4 - 0 Resistencia SC [5] - 1 1/2 4-0

PERA

03:00 FT 1 [15] AD Tarma 1 - 0 Binacional [6] +0 0-0

PERA

03:30 FT [3] Sporting Cristal 0 - 0 Alianza Lima [4] - 1/4 0-0

URUA

03:30 FT [9] Wanderers 1 - 2 CA River Plate (URU) [8] +0 1-0

ARGA

04:00 FT [7] Patronato Parana 3 - 0 Boca Juniors [11] +1/2 2-0

BRA

04:00 FT [16] Cuiaba/MT 0 - 1 Fortaleza/CE [15] +0 0-1

BRA

04:00 FT [10] America/MG 3 - 1 Avai/SC [17] - 3/4 1-1

VENA

04:00 FT 1 [12] Portuguesa 0 - 1 Carabobo [7] - 1/4 0-0

USA

04:00 FT [Dong-14] D.C. Utd 2 - 1 Orlando City [Dong-8] +1/4 0-1

USW

04:00 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 2 - 4 Houston Dash Nữ [2] +0 1-2

COLA

04:05 FT [17] Rionegro Aguilas 1 - 1 Junior Barranquilla [5] +0 1-0

BLVA

04:15 FT [B-1] Bolivar 0 - 4 The Strongest [A-2] - 1/2 0-1

ECUA

04:30 FT 2 [16] Macara 1 - 3 Catolica Quito [6] +1/4 1-1

CRCA

04:30 FT [A-6] Guanacasteca 0 - 0 Sporting (CRC) [A-5] +1/4 0-0

BRA

05:00 FT [9] Bragantino/SP 1 - 0 Juventude/RS [20] - 1 1-0

CHIA

05:00 FT [7] Audax Italiano 2 - 1 O Higgins [9] +0 0-0

USB

05:00 FT 1 [A-14] New York RB II 1 - 2 New Mexico United [B-5] +3/4 0-1

MEXB

05:00 FT [9] CD Tapatio 0 - 2 Leones Negros UdeG [4] - 1/4 0-1

PARA

05:30 FT [4] Guarani CA 0 - 1 12 de Octubre [12] - 3/4 0-0

USW

06:00 FT [4] Kansas City Nữ 2 - 2 Orlando Pride Nữ [8] - 1/2 0-1

CRCA

06:00 FT [B-2] Dep. Saprissa 1 - 1 Puntarenas [A-2] - 1 0-0

COLA

06:10 FT 1 [3] Union Magdalena 0 - 2 Millonarios [1] +3/4 0-1

VENA

06:15 FT 2 [15] Aragua 0 - 2 Dep.Guaira [6] +1/4 0-1

ARGA

06:30 FT [5] River Plate 1 - 2 Sarmiento Junin [16] - 1 1/2 0-2

BLVA

06:30 FT [B-4] Royal Pari 3 - 1 Blooming [B-2] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [5] Emelec 2 - 1 Gualaceo SC [10] - 1 1/4 2-0

MEXA

07:05 FT [8] Santos Laguna 1 - 0 Atlas [12] +0 0-0

CHIB

07:30 FT [9] Deportes Santa Cruz 1 - 1 Cobreloa [2] - 1/4 1-1

COLA

08:15 FT [11] La Equidad 4 - 3 Patriotas [13] - 1/2 1-2

MEXA

09:05 FT 1 [11] Club Leon 3 - 2 Club America [9] +1/4 1-1

NHATJFL

14:00 Hoãn [7] Maruyasu Okazaki - Honda Lock [13] -

AUSNSW

15:30 Hoãn [7] Sydney FC U21 - Mt Druitt Town [11] - 1/2 -

TSA

19:15 Hoãn [7] Luzern - Basel [8] -

LATA

20:00 Hoãn [6] BFC Daugava - Riga FC [4] -

TD3

20:00 Hoãn [Sodra-3] IFK Malmo - Falkenbergs [Sodra-1] -

Kết quả bóng đá ngày 31/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 31/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0