KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 28/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [7] Heilongjiang Ice City 1 - 4 Qingdao Hainiu [3] +1 0-2

TQB

15:00 FT [6] Shaanxi Changan 1 - 1 Guangxi Pingguo [15] +0 0-0

TQB

15:00 FT [5] Sichuan Jiuniu 2 - 0 Nanjing City [9] - 1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [215] Espanyol 0 - 1 Linense [643] - 1 1/2 0-0

GHCLB

18:30 FT [262] Empoli 2 - 1 Pafos FC [954] - 1 1/4 2-1

TQB

18:30 FT 1 [12] Zibo Cuju 2 - 0 Shanghai Jiading [11] - 1 1/4 1-0

AAU20

21:00 FT [E-2] Djibouti U20 0 - 6 Tunisia U20 [E-1] 0-2

GHCLB

21:30 FT [147] Umraniyespor 3 - 0 Samgurali Tskh. [696] 2-0

C3

22:00 FT [So Loai-11] Astana 0 - 1 Rakow Czestochowa [So Loai-108] +1/4 0-1

GHCLB

22:00 FT [971] Koblenz 0 - 2 Vik.Koln [178] +1 0-1

JORA

22:00 FT 1 [4] Al Salt 1 - 2 Sareeh [12] - 1/2 1-0

C3

22:59 FT [So Loai-100] Paide Linname. 0 - 0 Ararat-Armenia [So Loai-8] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-3

C3

22:59 FT [So Loai-41] Gabala FC 2 - 1 MOL Fehervar FC [So Loai-86] +1/2 1-1

C3

22:59 FT [So Loai-53] Kisvarda FC 1 - 0 Kairat Almaty [So Loai-54] - 3/4 1-0

C3

22:59 FT [So Loai-90] Milsami 1 - 4 KuPS [So Loai-57] +3/4 1-1

FIN3

22:59 FT [A-3] FC Kiffen 2 - 2 PPJ [A-6] - 1/2 2-0

FIN3

22:59 FT [C-12] Kajaanin Haka 1 - 2 Vaajakoski [C-8] +1/4 1-0

EGYA

23:30 FT [15] El Gouna 0 - 3 Ismaily SC [9] +0 0-0

EGYA

23:30 FT [8] Pharco FC 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [5] +0 0-1

C3

23:45 FT [So Loai-35] Elfsborg 1 - 2 Molde [So Loai-91] - 1/4 1-0

C3

23:45 FT [So Loai-87] Maccabi Netanya 0 - 1 Istanbul BB [So Loai-46] +1/4 0-1

C3

00:00 FT [So Loai-81] Levadia T. 1 - 1 Hibernians Paola [So Loai-44] - 1/2 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-83] Lillestrom 5 - 2 Seinajoen JK [So Loai-115] - 1 1/4 2-1

C3

00:00 FT [So Loai-33] Djurgardens 2 - 0 HNK Rijeka [So Loai-69] - 3/4 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-96] Newtown AFC 1 - 2 Spartak Trnava [So Loai-123] +3/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-133] Viborg 1 - 0 Suduva [So Loai-127] - 1 1/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-59] Dinamo Batumi 1 - 1 Lech Poznan [So Loai-58] +0 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-107] Radnicki Nis 2 - 2 Gzira Utd [So Loai-68] - 1 1/2 1-1

TS 90': 2-2; TONG TS: 5-5; Pen: 1-3

C3

00:00 FT [So Loai-120] Slavia Praha 7 - 0 St Joseph's (GIB) [So Loai-124] - 4 1/2 4-0

C3

00:00 FT [So Loai-110] Riga FC 2 - 1 Ruzomberok [So Loai-112] - 1/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-95] Neftchi Baku 3 - 0 Aris Limassol [So Loai-9] +0 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-98] O.Ljubljana 2 - 0 Sepsi OSK [So Loai-116] +0 0-0

TS 90': 2-0; TONG TS: 3-3; Pen: 2-4

C3

00:00 FT [So Loai-25] Cska Sofia 4 - 0 Makedonija [So Loai-89] - 1 1/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-6] Apoel FC 2 - 0 Botev Plovdiv [So Loai-17] - 1 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-134] Viking 2 - 1 Sparta Praha [So Loai-122] +1/4 1-1

C3

00:30 FT [So Loai-130] Universitatea Craiova 3 - 0 Vllaznia Shkoder [So Loai-143] - 1 1/2 0-0

C3

00:30 FT [So Loai-88] Maccabi TA 0 - 0 Zire IK [So Loai-148] - 1 3/4 0-0

C3

00:30 FT 2 [So Loai-99] PAOK 1 - 1 Levski Sofia [So Loai-82] - 1 1/4 0-1

C3

00:30 FT 1 [So Loai-126] Steaua Bucuresti 4 - 2 Saburtalo [So Loai-114] - 1 3/4 1-0

GHCLB

00:30 FT [172] Panathinaikos 2 - 1 Volendam [465] - 1 1-0

JORA

00:30 FT [7] Moghayer Al Sarhan 1 - 3 Ma'an SC [10] - 3/4 0-1

C3

00:45 FT [So Loai-79] Lechia GD 1 - 2 Rapid Wien [So Loai-109] +0 0-2

C3

01:00 FT 1 [So Loai-93] Mura 0 - 0 St. Patrick's [So Loai-125] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-6

C3

01:00 FT [So Loai-31] Dinamo Minsk 0 - 1 Hap. Beer Sheva [So Loai-71] +1 0-0

C3

01:00 FT 1 [So Loai-55] Konyaspor 2 - 0 Bate Borisov [So Loai-15] - 1 1/4 2-0

C3

01:00 FT [So Loai-26] Cukaricki Belgrade 4 - 0 Racing Union [So Loai-106] - 1 1/2 2-0

C3

01:00 FT [Play off-1] Hamrun Spartans 1 - 0 Velez Mostar [So Loai-140] +1/4 1-0

C3

01:00 FT [So Loai-47] KF Drita 0 - 2 Antwerpen [So Loai-5] +1 1/4 0-0

C3

01:00 FT 1 [So Loai-131] Vaduz(LIE) 0 - 1 Koper [So Loai-56] +0 0-0

TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; HP: 1-0

C3

01:00 FT [So Loai-121] Sligo Rovers 2 - 0 Motherwell [So Loai-92] +1/2 1-0

C3

01:00 FT [So Loai-76] KF Laci 1 - 4 Petrocub [So Loai-103] - 1/4 1-0

C3

01:00 FT [So Loai-119] Shkendija 3 - 1 Valmiera / BSS [So Loai-132] - 1/4 2-1

C3

01:00 FT [So Loai-19] Brondby 4 - 0 Pogon Szczecin [So Loai-104] - 1/4 2-0

C3

01:00 FT [So Loai-147] Young Boys 3 - 0 FK Liepaja [So Loai-63] - 2 1/2 2-0

GHCLB

01:00 FT [431] SD Ponferradina 1 - 2 Valladolid [99] +0 0-1

AAU20

01:00 FT [F-2] Palestine U20 0 - 1 Ma Rốc U20 [F-1] +1 1/2 0-0

GHU17

01:00 FT [6] Uruguay U17 0 - 2 Chile U17 [29] 0-1

C3

01:30 FT [So Loai-94] NK Osijek 0 - 2 FK Kyzylzhar [So Loai-62] - 1 1/4 0-0

C3

01:30 FT [So Loai-21] Buducnost 2 - 1 Breidablik [So Loai-18] +0 1-0

ARGB

01:35 FT [10] San Martin SJ 0 - 2 San Martin Tucuman [2] +0 0-0

C3

01:45 FT [So Loai-38] FK Tuzla City 0 - 4 AZ Alkmaar [So Loai-3] +1 1/4 0-1

C3

01:45 FT [So Loai-138] Tre Fiori 0 - 0 B36 Torshavn [So Loai-12] +1/2 0-0

C3

02:00 FT [So Loai-149] Zrinjski 3 - 2 KF Tirana [So Loai-50] - 1 2-0

C3

02:00 FT [So Loai-60] Dunajska Stred 2 - 0 Vikingur Gota [So Loai-135] - 1 1/4 2-0

C3

02:00 FT [So Loai-105] Puskas Akademia 0 - 0 Vitoria Guimaraes [So Loai-142] - 1/4 0-0

C3

02:00 FT [So Loai-24] Crusaders Belfast 1 - 1 Basel [So Loai-14] +1 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [A-1] CA Palmaflor 2 - 2 Bolivar [B-1] +1 3/4 2-0

EGYA

02:00 FT [4] Future FC 0 - 1 Zamalek SC [1] +1/2 0-0

ICEW

02:15 FT [2] Breidablik Nữ 5 - 0 KR Reykjavik Nữ [10] 1-0

ICEW

02:15 FT [1] Valur Nữ 1 - 1 Stjarnan Nữ [3] - 1 1/2 1-1

VENA

04:00 FT [12] Hermanos Colmenares 1 - 1 Estu.Merida [9] - 1/4 0-1

ARGB

04:35 FT [32] Atletico Rafaela 4 - 1 Guillermo [19] - 1/4 2-0

BRB

05:00 FT [4] Vasco DG/RJ 4 - 0 CRB/AL [12] - 1/2 2-0

BRC

06:00 FT [5] Sao Paulo/SP 1 - 0 America/MG [1] - 3/4 1-0

COLC

06:00 FT 1 [30] La Equidad 1 - 1 Union Magdalena [6] - 3/4 1-0

VENA

06:15 FT [16] UCV FC 0 - 2 Monagas [3] +1/4 0-1

BRC

06:30 FT [6] Fortaleza/CE 0 - 1 Fluminense/RJ [3] +0 0-1

BLVA

06:30 FT [B-2] Blooming 0 - 1 Jorge Wilstermann [B-6] - 1 0-1

MEXB

07:05 FT 1 [11] Tepatitlan FC 0 - 0 Ala. Durango [13] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [7] SC Recife/PE 2 - 1 Guarani/SP [20] - 1/2 1-0

ARGB

07:35 FT [23] Deportivo Moron 2 - 2 Estudiantes Rio Cuarto [8] - 1/4 1-1

COLC

08:05 FT [25] Junior Barranquilla 3 - 0 Atl. Nacional [26] - 1/2 1-0

Kết quả bóng đá ngày 28/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 28/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0