KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 30/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT 1 [B-4] Beijing Sport Univ 0 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] - 1/4 0-0

UKRU21

15:00 FT [13] Desna U21 0 - 5 Kolos Kovalivka U21 [7] 0-2

UKRU21

15:30 FT [3] Rukh Vynnyky U21 3 - 3 Oleksandria U21 [4] 1-2

UKRU21

16:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 1 - 1 Dnipro-1 U21 [6] 1-0

UKRU21

16:00 FT [5] Vorskla U21 2 - 4 Dinamo Kiev U21 [1] 1-4

AUSVPL

16:30 FT [8] Melb. Knights 1 - 0 Dandenong City [13] - 1/2 0-0

AUSA

16:35 FT 1 [5] Adelaide Utd 0 - 0 Western United [10] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Daejeon Korail 1 - 1 Cheonan City [1] - 1/4 0-1

TQB

17:00 FT [A-4] Shaanxi Changan 0 - 1 Meizhou Hakka [A-1] +1/2 0-0

VNB

17:00 FT [8] Cần Thơ 0 - 3 Bà Rịa Vũng Tàu [2] +1/2 0-0

AUSBPL

17:30 FT [5] Mount Gravatt 3 - 1 Centenary Stormers [9] +0 1-0

HQA

17:30 FT [9] FC Seoul 2 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [11] +0 1-1

ANHU23

18:00 FT [2-8] Norwich City U23 2 - 2 West Brom U23 [2-2] 2-1

ARMC

18:00 FT FC Noah 1 - 3 Alashkert +0 1-1

TQB

18:35 FT [C-2] Heil. Lava Spring 0 - 3 Wuhan Three T. [C-1] +2 0-1

TQB

18:35 FT [B-2] Chengdu Better City 2 - 0 Nanjing Fengfan [B-5] - 1 1/2 2-0

ANHU23

19:00 FT [2-12] Reading U23 5 - 0 Wolves U23 [2-5] 2-0

MDVA

19:00 FT Speranta 0 - 4 Milsami [2] 0-1

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 4 - 3 Zimbru [7] - 1 1/4 3-1

HKGA

19:00 FT [6] Eastern AA 2 - 1 Southern District [1] - 1 1/2 1-0

BLRA

19:30 FT [5] Rukh Brest 2 - 1 Slavia Mozyr [13] - 1 1-0

CZEB

19:30 FT [10] Usti & Labem 1 - 2 SK Prostejov [6] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [10] H. Petah Tikva 1 - 0 Hapoel Kfar Shalem - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [8] INR HaSharon 4 - 0 Hapoel Iksal - 3/4 1-0

ISRB

20:00 FT [7] HR Letzion 1 - 1 Hapoel R. Gan [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [11] Ahi Nazareth 3 - 1 Hapoel Raanana [16] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Jerusalem 2 - 0 Sektzia Nes Tziona [4] - 1/2 1-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Afula 2 - 1 Kafr Qasim [3] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 1 Hapoel Acre [9] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT 1 Hapoel Nof HaGalil 3 - 3 Beitar TA Ramla [14] - 1 3-1

BDNA

21:00 FT 1 [9] Pacos Ferreira 1 - 0 Belenenses [18] - 1/2 0-0

LITA

21:00 FT [5] Hegelmann Litauen 0 - 1 Suduva [1] 0-0

MDVA

21:00 FT [1] Petrocub 4 - 0 FC Floresti [8] 0-0

CZEB

21:00 FT [5] Taborsko 2 - 0 Fotbal Trinec [16] - 1/2 1-0

DENA

21:00 FT AC Horsens 3 - 3 Vejle [12] +1/2 2-0

MASL

21:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 1 Darul Takzim [1] +1 1/2 1-0

MASL

21:00 FT [7] Melaka FA 1 - 3 Kedah FA [4] +0 1-1

BLRA

21:30 FT [2] Dinamo Minsk 2 - 0 Energetik-BGU [14] - 1 1-0

RMNA

21:30 FT [13] Gaz Metan Medias 1 - 1 Arges Pitesti [8] +0 1-0

DUC4N

22:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 0 Stuttgart II [13] 0-0

BIHA

22:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 2 Sloboda Tuzla [3] 1-0

LATA

22:00 FT [2] Valmiera / BSS 2 - 1 Riga FC [3] +1/2 1-1

LITA

22:00 FT [2] Zalgiris 5 - 1 Dainava Alytus [8] - 2 2-0

SLOA

22:00 FT Gorica 1 - 5 Mura [6] +1/2 1-2

CZEB

22:00 FT [11] Jihlava 3 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [8] 0-0

CZEB

22:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 FK Blansko - 2 1/4 0-0

ALGA

22:00 FT [6] CR Belouizdad 0 - 1 USM Alger [5] - 1/2 0-0

NPA

22:00 FT [9] Maritzburg Utd 1 - 1 Moroka Swallows [13] - 1/4 0-0

POLB

22:40 FT [1] Widzew Lodz 0 - 0 Miedz Legnica [2] - 1/4 0-0

PH3

22:59 FT [2] Bourg Peronnas 1 - 0 Stade Briochin [14] - 1/4 1-0

PH3

22:59 FT SC Bastia 0 - 1 Annecy FC [1] - 1/2 0-0

PH3

22:59 FT [8] Stade Lavallois 2 - 1 FC Bastia-Borgo [18] - 1/4 1-0

BDNA

22:59 FT [7] Vitoria Guimaraes 2 - 0 Moreirense [14] - 1/2 2-0

POLA

22:59 FT [14] Wisla Plock 1 - 3 Lechia GD [3] +0 0-1

CROA

22:59 FT [5] Lok. Zagreb 1 - 0 Sibenik [8] - 1/2 0-0

ESTA

22:59 FT [7] Kuressaare 0 - 4 Flora Tallinn [2] +2 1/2 0-1

DENB

22:59 FT Viborg 0 - 3 Helsingor [1] - 1 1/4 0-1

PERA

22:59 FT 1 [11] UTC Cajamarca 1 - 3 Ayacucho FC [12] +0 1-2

DENA

23:05 FT [4] Aalborg BK 4 - 0 Lyngby - 1/2 2-0

AUTB

23:10 FT [2] Liefering 3 - 2 Dornbirn [14] - 2 3-1

DUC4T

23:30 FT [7] Fort.Dusseldorf II 4 - 2 Wuppertaler [2] +0 3-0

BLRA

23:30 FT [7] Vitebsk 0 - 0 Gomel [4] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 2 - 1 Kapfenberg [12] +0 2-0

AUTB

23:30 FT [3] Blau Weiss Linz 2 - 0 Floridsdorfer AC [7] - 1 1-0

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 2 Austria Wien II [13] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 1 - 3 Vorwarts Steyr [16] - 3/4 0-0

IREA

23:45 FT [6] Drogheda Utd 1 - 1 Sligo Rovers [3] +0 1-1

IREA

23:45 FT [2] St. Patrick's 3 - 0 Longford Town [10] - 1 0-0

TSB

00:00 FT [6] Stade L. Ouchy 1 - 2 SC Kriens [10] - 1/2 0-1

TSB

00:00 FT [3] Thun 2 - 0 Chiasso - 1 1-0

DENB

00:00 FT Kolding IF 2 - 1 Fremad Amager [9] - 1/4 0-0

ACL

00:45 FT [C-1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Al Shorta (IRQ) [C-4] - 1 1/4 1-0

ANHL2

01:00 FT [5] Harrogate Town 5 - 4 Cambridge Utd +3/4 4-2

ANHU23

01:00 FT [1-10] Chelsea U23 1 - 0 Blackburn U23 [1-12] 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-1] Man City U23 4 - 1 Tottenham U23 [1-5] 2-0

PH3

01:00 FT [7] Le Mans 3 - 1 Lyon Duchere - 1/4 1-1

BDNA

01:00 FT [11] Tondela 0 - 2 Benfica [1] +1 3/4 0-2

HLB

01:00 FT [2] SBV Excelsior 3 - 0 Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 2-0

HLB

01:00 FT [12] Telstar 2 - 2 PSV Eindhoven U21 [15] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT Cambuur 1 - 1 De Graafschap [4] - 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 0 - 4 Utrecht U21 [9] - 1/4 0-2

HLB

01:00 FT [19] Almere City 1 - 0 Ajax U21 [6] - 1 0-0

HLB

01:00 FT [14] MVV Maastricht 2 - 2 Volendam [1] +3/4 0-2

HLB

01:00 FT [10] Eindhoven 1 - 0 Den Bosch [17] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 0 - 1 AZ Alkmaar U21 [7] - 1 1/2 0-0

BIHA

01:00 FT [8] Velez Mostar 1 - 1 Borac Banja Luka [7] 0-0

HUNA

01:00 FT [4] Paksi 4 - 2 Puskas Akademia [3] - 1/4 0-1

TSB

01:00 FT 1 [4] Aarau 2 - 1 Grasshoppers - 1/2 0-0

TSB

01:00 FT [1] Winterthur 0 - 1 Neuchatel Xamax [5] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [B-15] Instituto 1 - 2 Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/2 1-2

ARGB

01:00 FT [B-6] Brown de Adrogue 2 - 0 Almagro [B-8] - 1/4 1-0

AUTB

01:25 FT [8] Grazer AK 5 - 0 Horn [9] - 3/4 2-0

DUCC

01:30 FT [53] Wer.Bremen 0 - 0 Leipzig [5] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-2

POLA

01:30 FT [5] Slask Wroclaw 0 - 0 Zaglebie Lubin [11] +0 0-0

NIRA

01:30 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 2 Carrick Rangers [7] +0 0-2

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 0 - 0 Cork City [7] - 1/2 0-0

KSB

01:40 FT [12] Al Adalah 0 - 2 Najran [15] 0-0

KSB

01:40 FT [13] Sahel (KSA) 1 - 0 Arar FC [19] 0-0

SCOB

01:45 FT [4] Arbroath 0 - 0 Greenock Morton [9] - 1/4 0-0

SCOB

01:45 FT 1 [3] Raith Rovers 0 - 4 Hearts +1/2 0-1

SCOB

01:45 FT Alloa Athletic 1 - 0 Dunfermline [10] +3/4 0-0

SCOB

01:45 FT [8] Queen of South 0 - 2 Dundee +3/4 0-2

SCOB

01:45 FT [2] Inverness C.T. 2 - 2 Ayr Utd [6] - 1/4 1-1

IREA

01:45 FT [5] Bohemians 1 - 2 Derry City [4] - 1/2 1-0

IREA

01:45 FT [9] Finn Harps 0 - 2 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-0

IREA

01:45 FT [8] Waterford Utd 0 - 3 Dundalk [7] +1 1/4 0-2

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 2 - 2 Treaty United [4] - 1 1/4 0-1

IREB

01:45 FT [6] Athlone 1 - 2 Cabinteely [8] - 3/4 0-1

IREB

01:45 FT 2 [10] Wexford Youths 0 - 6 UC Dublin [3] +1 1/4 0-4

WALA

01:45 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 7 Newtown AFC [3] +2 0-1

WALA

01:45 FT [10] Cardiff Metropolitan 5 - 1 Aberystwyth [11] - 3/4 2-0

KSB

01:50 FT [9] Al Shoalah 3 - 1 Al Kawkab [8] 0-0

ACL

02:00 FT [A-1] Istiklol Dushanbe 1 - 2 FK AGMK [A-4] - 1/4 0-0

ACL

02:00 FT [A-2] Al Hilal 0 - 2 Al Shabab (UAE) [A-3] - 1 1/2 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [16] Southampton 1 - 1 Leicester City [9] +3/4 0-0

TBNA

02:00 FT [14] Celta Vigo 2 - 0 Levante [19] - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [13] Lugo 2 - 2 Zaragoza [18] +0 1-0

PHA

02:00 FT [4] Marseille 1 - 1 Strasbourg [12] - 3/4 0-0

BHRA

02:00 FT [4] Al Najma (BHR) 4 - 1 Al Hadd [8] 2-1

BHRA

02:00 FT Busaiteen 1 - 1 Budaiya (BHR) [10] 1-0

BHRA

02:00 FT [5] East Riffa 1 - 1 Manama [1] - 1/2 1-0

KUWA

02:00 FT [6] Al Nasr (KUW) 1 - 2 Salmiya [5] 1-0

BRAPR

02:00 FT 1 [5] Parana/PR 0 - 1 Atletico/PR [4] 0-0

KSB

02:05 FT [17] Al Bukiryah 2 - 1 Ohud Medina [7] 0-1

ICEC

02:15 FT [8] Thor Akureyri 3 - 0 Magni Grenivik [31] 1-0

KSB

02:15 FT [4] Al Tai 3 - 2 Al Dir'iya [10] 0-1

JORA

02:30 FT [3] Al Salt 0 - 0 Ramtha [1] 0-0

EGYA

02:30 FT [9] Ahly Cairo 1 - 1 El Gouna [8] - 1 1/2 0-0

EGYA

02:30 FT [1] NBE SC 1 - 1 Ceramica Cleopatra [7] +1/4 1-0

ICEA

03:00 FT [5] Valur Rey. 2 - 0 IA Akranes [9] 1 - 2 0-0

VENA

03:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 1 - 1 UCV FC [C-5] - 1/4 0-1

ARGB

03:10 FT [A-13] Estudiantes BsAs 2 - 1 Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 0-1

ACL

03:15 FT [C-2] Al Duhail SC 1 - 1 Al Ahli (KSA) [C-3] - 3/4 0-0

BDNA

03:15 FT [2] Porto 3 - 2 Famalicao [15] - 1 1/4 1-1

PERA

03:30 FT 1 [18] Uni.San Martin 1 - 0 Academia Cantolao [14] - 1/2 1-0

ARGA

04:00 FT [3] Velez Sarsfield 1 - 0 Patronato Parana [21] - 3/4 1-0

ALGA

04:30 FT [11] MC Alger 5 - 1 NC Magra [18] - 1 1-0

PARA

05:00 FT [3] Nacional 1 - 3 Guairena FC [5] - 1/4 0-1

MEXB

05:00 FT 1 [2] Atlante 3 - 3 Celaya [5] 1-2

PERA

06:00 FT [5] Sport Boys 3 - 1 Dep. Municipal [8] +0 1-0

VENA

06:00 FT [B-5] Zamora Barinas 2 - 2 Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 0-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 2 - 3 Hartford Athletic [A-5] +0 0-2

ARGA

07:00 FT [6] Colon 2 - 0 Arsenal Sarandi [26] - 1 1/4 2-0

CHIA

07:00 FT 3 [7] Everton CD 0 - 4 La Serena [11] - 1/2 0-1

BLVA

07:15 FT 1 [5] Royal Pari 0 - 3 Oriente Petrolero [6] - 1/4 0-1

PARA

07:15 FT [7] 12 de Octubre 1 - 0 Sportivo Luqueno [8] - 1/4 1-0

MEXA

07:30 FT [13] Necaxa 1 - 5 Atlas [2] +1/4 1-2

CRCA

09:00 FT [3] Cartagines 2 - 0 Municipal Grecia [6] - 3/4 0-0

MEXA

09:30 FT [16] Juarez 1 - 0 Toluca [3] +0 0-0

USB

10:10 FT [D-1] Phoenix FC 4 - 1 San Diego Loyal [D-3] - 1 1/4 1-0

USB

10:35 FT [D-4] LA Galaxy II 0 - 1 Sacramento [D-7] 0-0

Kết quả bóng đá ngày 30/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 30/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2