KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 01/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 1 Okayama [11] +0 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 1 Kataller Toyama [3] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 3 - 1 Honda Lock [15] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 3 FC Osaka [9] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [2] Iwaki FC 2 - 1 Suzuka Point Getters [7] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Sony Sendai 1 - 2 TIAMO Hirakata [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 2 - 0 Tokyo Musashino [16] 0-0

NHATW

11:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 2 - 1 NGU Loverledge Nữ [9] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

HQB

11:30 FT [4] Jeonnam Dragons 0 - 1 Anyang [2] +0 0-0

AUSSL

12:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 1 Adelaide Olympic [7] 0-0

AUSVPL

12:00 FT [7] Port Melbourne 3 - 2 Oakleigh Cannons [2] +1/2 1-0

AUSVPL

12:00 FT [11] Eastern Lions 1 - 1 Altona City [12] +0 1-0

AUSVPL

12:00 FT [9] South Melbourne 2 - 1 Hume City [4] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [7] Avispa Fukuoka 2 - 0 Urawa Red [5] +1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [15] Vegalta Sendai 1 - 0 Kashiwa Reysol [18] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [12] FC Tokyo 0 - 3 Yokohama FM [3] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 3 - 2 Tochigi SC [14] - 1/2 2-1

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 JEF United Chiba [9] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 0 Zweigen Kan. [18] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Thespa Kusatsu 1 - 2 Montedio Yama. [6] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 3 - 2 Ehime FC [19] - 1 1/4 2-1

NHATB

12:00 FT [20] Giravanz Kita. 1 - 2 Matsumoto Yama. [21] +1/4 0-1

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 1 - 0 Orca Kamogawa Nữ [8] 1-0

HQA

12:00 FT [5] Suwon FC 2 - 4 Daegu [3] +0 1-1

AUSA

12:05 FT [9] Perth Glory 0 - 0 Macarthur FC [6] - 1/2 0-0

NHATJFL

12:10 FT [10] Matsue City 2 - 0 FC Kariya [17] 2-0

AUSNSW

12:30 FT [11] Sutherland Sharks 2 - 3 Sydney Olympic [5] +1/2 2-1

AUSSL

12:30 FT 1 [11] Adelaide Raiders 2 - 2 Adelaide City [2] +1 1-1

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 1 - 2 Adelaide Utd U21 [9] - 1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 2 - 3 Adelaide Comets [1] +1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [12] Ade. Blue Eagles 2 - 3 Sturt Lions [5] - 1/4 2-1

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 1 - 2 Metro Stars [4] +3/4 1-1

NHATA

13:00 FT [8] Vissel Kobe 3 - 0 Sanf Hiroshima [10] +1/4 3-0

NHATB

13:00 FT [22] Sagamihara 1 - 3 Ryukyu [8] +1/4 1-3

NHAT3

13:00 FT [14] Kamatamare San. 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] 0-0

HQ3

13:00 FT [9] Changwon City 0 - 1 Yangju FC [14] 0-0

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 0 - 0 Gangneung City [15] 0-0

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 4 - 2 Paju Citizen [8] 2-1

HQ3

13:00 FT [4] Busan Transp. 1 - 1 Cheongju FC [11] 0-0

AUSQSL

13:15 FT [6] Gold Coast Knights 2 - 1 Redlands Utd [12] - 2 3/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 4 - 1 Rockingham City [12] - 1 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 1 - 0 Balcatta [11] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 3 - 4 Perth SC [1] +3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 2 - 0 Perth Glory U21 [4] - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 0 - 1 Bayswater City [8] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [10] Gwelup Croatia 1 - 1 Floreat Athena [2] +3/4 1-0

NHATA

14:00 FT [4] Sagan Tosu 2 - 0 Tokushima Vortis [14] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 Chungnam Asan [8] - 1/2 0-1

AUSA

14:05 FT [4] Brisbane Roar 0 - 0 Wellington Phoenix [7] - 1/4 0-0

AUSVPL

14:05 FT [3] Bentleigh Greens 3 - 2 Green Gully SC [10] - 1/4 0-2

HQA

14:30 FT [4] Suwon Bluewings 1 - 1 Pohang Steelers [7] +0 0-1

TQB

14:30 FT [C-6] Beijing BIT 1 - 2 Shenyang Urban [C-4] +1/2 0-0

UKRU21

15:00 FT [12] Olimpik Donetsk U21 2 - 1 Inhulets Petrove U21 [14] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [12] Brisbane Knights 0 - 4 St George Willawong [3] +1 1/2 0-2

AUSBPL

15:00 FT [4] Bayside Utd 2 - 2 Toowong FC [7] - 1/2 0-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 0 - 2 UQ FC [8] 0-0

AUSNSW

15:00 FT [9] Marconi Stallions 2 - 4 Blacktown City [1] +1/4 1-2

AUSQSL

15:30 FT [9] Eastern Suburbs 1 - 2 Peninsula Power [1] +1 3/4 0-1

VNB

15:30 FT [5] Đăk Lăk 1 - 2 Phú Thọ [10] 0-1

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 1 - 1 Rockdale City [3] +1/2 0-0

AUSNSW

16:00 FT [10] North Shore Mariners 0 - 1 APIA Tigers [8] +1/2 0-0

AUSQSL

16:00 FT [5] Queensland Lion 3 - 3 Olympic FC QLD [3] - 1/4 2-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Dandenong Th. 1 - 2 Heidelberg Utd [6] +1/4 1-0

VNB

16:00 FT [4] Phù Đổng 3 - 0 An Giang [13] 1-0

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 3 - 1 Quảng Nam [9] 1-0

AUSA

16:10 FT [8] WS Wanderers 3 - 2 Sydney FC [2] +3/4 2-0

AUSQSL

16:15 FT [11] Capalaba 3 - 3 Logan Light. [10] +1 2-1

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 0 - 5 Brisbane Roar U21 [2] +2 1/4 0-2

NHATA

16:30 FT [20] Yokohama FC 0 - 3 Kashima Antlers [6] +3/4 0-2

BDNB

17:00 FT 1 [9] Chaves 1 - 1 CD Mafra [11] - 1 1-0

HQA

17:00 FT [2] Ulsan Hyundai 2 - 0 Gwangju [12] - 1 1-0

VNB

17:00 FT [3] ĐT Long An 0 - 0 Khánh Hòa [1] +1/4 0-0

TNKB

17:30 FT Eskisehirspor 1 - 5 Bursaspor [11] +1 1-1

POLB

17:40 FT [10] Chrobry Glogow 1 - 0 LKS Lodz [8] +1/2 0-0

NGA

18:00 FT 1 [8] Rubin Kazan 2 - 0 Din. Moscow [2] +1/4 1-0

NGA

18:00 FT Rotor Volgograd 1 - 0 Akhmat Groznyi [10] +1/4 1-0

ARMC

18:00 FT Ararat-Armenia 2 - 1 Ararat Y 1-0

BLRA

18:00 FT [9] Neman Grodno 1 - 2 Isloch [8] - 1/2 0-1

MKDA

18:00 FT Vardar 1 - 3 Rabotnicki [6] 0-2

MKDA

18:00 FT Sileks Kratovo 1 - 1 Borec Veles [10] 1-0

MKDA

18:00 FT [1] Shkupi 0 - 0 Makedonija [9] 0-0

MKDA

18:00 FT [2] Renova 3 - 1 Belasica Strumica 2-0

MKDA

18:00 FT [12] Pelister 3 - 1 Academy Pandev [3] 1-1

MKDA

18:00 FT [5] Shkendija 0 - 2 FC Struga [8] 0-2

LATA

18:00 FT [6] BFC Daugava 0 - 1 FK Liepaja [4] +1 0-0

TDB

18:00 FT [6] Norrby 1 - 1 Landskrona [5] - 1/2 1-1

UKRA

18:00 FT 1 [9] Desna Chernigiv 2 - 2 Kolos Kovalivka [11] - 1/4 0-1

DENB

18:00 FT [3] Hvidovre IF 3 - 0 Skive IK - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT [12] Phố Hiến 0 - 2 CA Nhân Dân [6] 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [15] Crystal Palace 0 - 2 Man City [3] +1 1/2 0-0

ANHB

18:30 FT Sheffield Wed. 0 - 0 Nottingham Forest [16] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [C-3] Guizhou FC 1 - 0 Suzhou Dongwu [C-5] - 1/4 -

TQB

18:35 FT [B-1] Nantong Zhiyun 1 - 0 Kunshan FC [B-3] +3/4 0-0

TBNA

19:00 FT Eibar 3 - 0 Alaves [16] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT Virtus Entella 1 - 2 Vicenza [19] +1/2 0-1

ITB

19:00 FT Venezia 3 - 1 Chievo - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [13] Cosenza 3 - 0 Pescara +0 3-0

ITB

19:00 FT Salernitana 1 - 3 Monza [11] +0 0-0

ITB

19:00 FT [7] Frosinone 3 - 1 Pisa [1] - 1/4 1-1

ITB

19:00 FT 1 Reggiana 1 - 0 Pordenone [20] +0 0-0

ITB

19:00 FT [9] Ascoli 2 - 0 Empoli +1/2 1-0

ITB

19:00 FT [2] Brescia 3 - 1 SPAL 1907 [14] +0 1-0

ITB

19:00 FT [5] Cremonese 1 - 1 Reggina [6] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [4] Lecce 1 - 3 Cittadella [12] - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT 1 Uerdingen 0 - 2 Dynamo Dresden +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 0 - 0 Bayern Alzenau - 2 0-0

DUC4N

19:00 FT [12] Koblenz 2 - 2 Mainz II [2] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 2 - 1 Sonnenhof [14] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [15] Pirmasens 0 - 2 Astoria Walldorf [19] - 1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT Stadtallendorf 1 - 2 Hoffenheim II [9] 1-2

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 2 - 1 TSG Balingen [16] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [18] Giessen 1 - 2 Freiburg II +1 1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 4 - 3 Bahlinger [7] - 1 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [11] FSV Frankfurt 0 - 2 Aalen [10] - 1/4 0-1

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 0 - 0 Decic Tuzi [5] 0-0

RMNA

19:00 FT [6] UTA Arad 0 - 1 Chindia Targoviste [10] - 1/4 0-0

UKRU21

19:00 FT [9] Zorya U21 1 - 1 FC Mynai U21 [11] 1-0

SVKA

19:30 FT [4] Dunajska Stred 2 - 1 MSK Zilina [7] - 3/4 1-1

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 0 - 2 Austria Klagenfurt +1 0-0

ITA

20:00 FT [11] Verona 1 - 1 Spezia [17] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [15] Legia Wars. 0 - 0 Wisla Krakow [13] - 1 0-0

BLRA

20:00 FT [10] Torpedo Zhodino 2 - 1 FK Minsk [11] - 1 1-0

BIHA

20:00 FT FK Krupa 3 - 0 Mladost D. Kakanj 2-0

ESTA

20:00 FT [3] Paide Linname. 1 - 0 TJK Legion [5] 1-0

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 3 - 2 FK Podgorica [9] 3-0

SLOA

20:00 FT [7] Tabor Sezana 0 - 0 Domzale [8] +1/4 0-0

CZEA

20:00 FT Opava 1 - 1 Bohemians 1905 [10] +1/4 1-0

CZEA

20:00 FT Pribram 0 - 1 C. Budejovice [9] +1/4 0-1

TNKB

20:00 FT Adana Demirspor 3 - 0 Balikesirspor [19] - 2 0-0

TNKB

20:00 FT [5] Bandirmaspor 3 - 2 Adanaspor [16] - 1/2 1-0

TNKB

20:00 FT [15] Altinordu SK 3 - 2 Tuzlaspor [7] - 1 1/4 2-1

TNKB

20:00 FT [18] Keciorengucu 4 - 1 Menemen Bld [12] - 3/4 1-1

TNKB

20:00 FT [1] Umraniyespor 0 - 1 Altay +1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [13] Istanbulspor AS 1 - 1 Boluspor [10] - 1 0-0

TNKB

20:00 FT Giresunspor 3 - 0 Akhisar Bld. - 1 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT [9] Samsunspor 3 - 1 Osmanlispor - 2 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [9] Sirius 1 - 1 Kalmar [7] +0 0-0

TDB

20:00 FT 1 [12] Akropolis IF 1 - 1 GIF Sundsvall [2] +1/4 0-0

TDB

20:00 FT [15] Falkenbergs 0 - 3 Varnamo [1] - 1/2 0-1

NPA

20:00 FT Blo. Celtic 2 - 2 Kaizer Chiefs [5] +0 1-2

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 1 - 0 Stellenbosch FC [4] +0 1-0

NPA

20:00 FT [10] Golden Arrows 0 - 1 Amazulu [8] +0 0-1

NPA

20:00 FT [16] TS Galaxy 1 - 0 Cape Town City [11] +0 0-0

NGA

20:30 FT [3] CSKA Moscow 1 - 1 Ufa [15] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [2] Flint Town Utd 2 - 0 Haverfordwest [8] 1-0

WALA

20:30 FT [7] Barry Town 1 - 4 Bala Town [4] 1-2

WALA

20:30 FT [6] Caernarfon Town 2 - 2 Penybont [5] 1-1

TBN3

20:45 FT [B1-1] Amorebieta 3 - 1 SD Logrones [B2-2] - 1/2 3-1

ANHA

21:00 FT 1 [5] Brighton 2 - 0 Leeds Utd [17] 1 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT Rotherham Utd 1 - 1 Blackburn Rovers [12] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [17] Swansea City 2 - 1 Derby County [15] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT Wycombe 1 - 0 Bournemouth [1] +3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [19] Birmingham 0 - 4 Cardiff City [22] +1/4 0-2

ANHB

21:00 FT Brentford 2 - 0 Watford - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Huddersfield 1 - 1 Coventry [4] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [5] Luton Town 1 - 1 Middlesbrough [6] +0 1-1

ANHB

21:00 FT [10] Millwall 4 - 1 Bristol City [18] - 1/2 2-1

ANHB

21:00 FT Norwich 4 - 1 Reading [13] - 1 1-1

ANHB

21:00 FT [20] Preston North End 2 - 0 Barnsley [24] +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [9] Stoke City 0 - 2 QPR [7] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT Rochdale 1 - 2 Doncaster Rovers [23] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Fleetwood Town 1 - 1 Milton Keynes Dons [7] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [20] Shrewsbury 2 - 3 Oxford Utd [6] +3/4 2-1

ANHL1

21:00 FT Peterborough Utd 3 - 3 Lincoln [12] - 1/2 0-2

ANHL1

21:00 FT [11] Accrington 1 - 1 Charlton Athletic [22] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT Bristol Rovers 0 - 1 Crewe Alexandra [24] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT Swindon 1 - 2 Ipswich [10] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [15] Wimbledon 1 - 3 Portsmouth [16] +0 1-3

ANHL1

21:00 FT [8] Burton Albion 1 - 1 Gillingham [19] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT Hull City 3 - 1 Wigan [3] - 3/4 2-1

ANHL1

21:00 FT Northampton 0 - 3 Blackpool +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [1] Plymouth Argyle 1 - 3 Sunderland [5] +1 0-1

ANHL2

21:00 FT [12] Newport 1 - 0 Cheltenham 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [1] Forest Green 2 - 1 Tranmere Rovers [9] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Barrow 1 - 2 Southend - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT Bolton 1 - 2 Exeter City [4] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [11] Bradford City 0 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Colchester Utd 1 - 0 Salford City [17] +3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Grimsby 1 - 0 Port Vale [2] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [10] Leyton Orient 2 - 3 Carlisle [21] +1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [23] Mansfield 4 - 1 Oldham [22] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [20] Stevenage 3 - 3 Crawley Town [16] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [14] Walsall 0 - 2 Morecambe +1/4 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-3] Arsenal U23 1 - 2 West Ham U23 [1-2] 1-1

TBNB

21:00 FT [19] Girona 1 - 0 Tenerife [5] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 1 - 2 Hamilton - 1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [3] Dundee Utd 0 - 2 Ross County [12] +0 0-2

SCOA

21:00 FT [5] Hibernian 0 - 1 St. Johnstone [10] - 1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [9] Livingston 1 - 2 Aberdeen [8] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [6] Motherwell 2 - 0 Kilmarnock +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 0 - 2 Airdrieonians [4] - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 2 - 0 Dumbarton [7] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [8] Peterhead 1 - 2 Forfar Athletic - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 1 - 2 Montrose [3] - 1/2 1-1

BDNB

21:00 FT [13] Porto B 5 - 1 Cova Piedade - 1 1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 1 - 2 Warrenpoint Town [12] +1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [5] Glentoran 0 - 0 Linfield [3] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [4] Coleraine 2 - 0 Cliftonville [1] 1 - 1/4 1-0

NIRA

21:00 FT [10] Ballymena Utd 3 - 1 Glenavon [8] +0 0-0

MNEA

21:00 FT [3] Iskra Danilo 1 - 1 OFK Titograd 1-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 1 SK Dnipro-1 [5] - 1 2-0

MASL

21:00 FT [3] Terengganu 1 - 4 Penang FA [2] - 1/4 0-2

MASL

21:00 FT [10] Pahang 5 - 0 UiTM FC [12] 2-0

MAPL

21:00 FT [2] Sarawak 1 - 0 Johor Darul Takzim II [3] 0-0

TBNA

21:15 FT 3 [15] Elche 0 - 1 Atletico Madrid [4] 2 +1 0-1

BDNA

21:30 FT [10] Gil Vicente 0 - 0 SC Farense +0 0-0

HLA

21:30 FT [14] Heracles Almelo 4 - 0 VVV Venlo - 3/4 2-0

RMNA

21:30 FT [4] Botosani 2 - 1 Sepsi OSK [14] +1/4 1-0

SLOA

21:45 FT [5] CM Celje 2 - 1 Maribor [2] +1/2 1-0

BIHA

21:55 FT [4] Sarajevo 3 - 1 Zeljeznicar [6] 2-0

TBN3

22:00 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 3 - 1 Tudelano [B2-4] - 3/4 1-1

PHA

22:00 FT [1] PSG 2 - 1 Lens [2] - 1 1/4 1-0

POLB

22:00 FT [3] Korona Kielce 1 - 0 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 1 - 2 Shakhter Soligo. [1] +2 1/4 1-2

CROA

22:00 FT [9] Slaven Belupo 0 - 2 Dinamo Zagreb [3] +1 0-0

HUNA

22:00 FT [6] Zalaegerzseg 0 - 0 Kisvarda FC [1] - 1/4 0-0

ISRA

22:00 FT Bnei Yehuda 1 - 2 Maccabi Netanya [10] +1/4 1-0

SVKA

22:00 FT [9] Sered 0 - 1 FK Pohronie [12] +1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [6] Zemplin Michalovce 2 - 1 Ruzomberok [3] - 1/2 1-1

SVKA

22:00 FT [5] Trencin 3 - 0 Zlate Moravce [11] - 1/2 1-0

SVKA

22:00 FT [8] Senica 1 - 0 Nitra - 1 0-0

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 0 - 1 Mlada Boleslav [8] - 1/2 0-1

CZEB

22:00 FT Slavoj Vysehrad 1 - 2 SK Lisen [3] +1 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [14] MFK Chrudim 0 - 1 Dukla Praha [4] +0 0-1

TDB

22:00 FT [8] Orgryte 1 - 1 Vasteras [10] +1/4 0-1

ALGA

22:00 FT JSM Skikda 0 - 1 ES Setif [7] +1/2 0-1

NPA

22:00 FT [2] SuperSport Utd 1 - 1 Baroka FC [12] - 1/2 1-0

NPA

22:00 FT [15] Marumo Gallants FC 1 - 2 Black Leopards - 1/4 1-1

ISRA

22:15 FT [8] HIK Shmona 1 - 1 Ashdod [6] +0 1-0

POLA

22:30 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 1 Warta Poznan [16] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [5] Hammarby 1 - 1 Hacken [8] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [C2-4] Levante B 0 - 1 Cornella [C1-5] +0 0-0

ITA

22:59 FT Crotone 0 - 2 Inter Milan [3] +1 3/4 0-0

NGA

22:59 FT 1 [4] Krasnodar 1 - 3 FK Sochi [6] - 1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [6] Tulevik Viljandi 1 - 3 Nomme Kalju [4] 0-1

MNEA

22:59 FT [10] Zeta 0 - 2 Sutjeska [1] 0-1

PERA

22:59 FT [10] Binacional 1 - 1 Melgar [3] +1/2 0-0

TBNB

23:15 FT [1] Almeria 2 - 2 Real Oviedo [11] - 1/2 2-0

TBNB

23:15 FT Mallorca 2 - 1 Mirandes [17] - 3/4 1-0

TSA

23:15 FT Vaduz 1 - 2 Luzern [8] +1/4 1-2

TSB

23:15 FT [7] Wil 1900 2 - 3 Schaffhausen [8] +0 1-2

WALA

23:15 FT [9] Connah's QN 0 - 0 The New Saints [1] 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [1] Chelsea 2 - 0 Fulham 1 - 1 1-0

TBNA

23:30 FT 2 Huesca 1 - 0 Real Sociedad [1] 2 +1/4 0-0

NIRA

23:30 FT [6] Crusaders Belfast 1 - 3 Larne [2] +0 1-0

BIA

23:30 FT [16] RFC Seraing 1 - 1 Waasland-Beveren - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [3] Vorskla 1 - 5 Dinamo Kiev [1] +1/2 1-3

CHIA

23:30 FT [4] U. La Calera 2 - 1 Antofagasta [6] - 1/4 1-1

HLA

23:45 FT [16] Fortuna Sittard 3 - 0 Twente [7] +1/4 1-0

BDNA

00:00 FT [6] Portimonense 0 - 0 Rio Ave - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [17] Santa Clara 3 - 3 Boavista [8] - 1/2 1-1

BLRA

00:00 FT [3] Bate Borisov 1 - 0 FK Smorgon [15] - 2 1/4 1-0

ICEA

00:00 FT [11] HK Kopavogur 0 - 0 KA Akureyri [4] +0 0-0

MNEA

00:00 FT [2] Buducnost 0 - 2