KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 02/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 2 - 0 Gainare Tottori [17] 1-0

NHAT3

11:00 FT Grulla Morioka 2 - 1 Kagoshima [2] 1-0

NHAT3

11:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 FC Imabari [8] 1-0

NHATW

11:00 FT [9] Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 0 Ehime FC Nữ [10] 2-0

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 0 - 2 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-2

NHATW

11:00 FT Yamato Sylphid Nữ 0 - 3 Sperenza Osaka Nữ [11] 0-1

HQB

11:30 FT Gimcheon Sangmu 1 - 2 Gyeongnam [6] - 1/4 1-0

NGB

12:00 FT 1 [15] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Dinamo Bryansk - 1 0-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 5 - 0 Manly Utd [2] - 1/4 3-0

AUSVPL

12:00 FT 1 [11] St Albans Saints 0 - 3 Avondale Heights [5] +1 1/2 0-2

NHATA

12:00 FT Oita Trinita 1 - 0 Shimizu S-Pulse [12] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [12] Mito Hollyhock 1 - 0 V-Varen Nagasaki [6] +0 1-0

HQA

12:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Jeju Utd [4] - 1/2 0-1

NHATA

13:00 FT [4] Cerezo Osaka 1 - 1 Gamba Osaka [17] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [15] Shonan Bellmare 0 - 0 Consa. Sapporo [11] +1/2 0-0

NHATB

13:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 1 Omiya Ardija [19] +1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [7] Machida Zelvia 0 - 2 Renofa Yamaguchi [18] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [14] Mokpo City 1 - 0 Hwaseong FC [4] 1-0

HQ3

13:00 FT [6] Gimhae City 1 - 0 Ulsan Citizen [12] 1-0

AUSA

13:05 FT [2] Melb. Victory 1 - 1 Central Coast [5] +1/2 0-1

HQB

14:00 FT [3] Bucheon 1995 0 - 2 Busan I'Park [11] +1/2 0-1

HKGA

14:00 FT [5] HK Ranger 0 - 1 Resources Capital [8] 0-0

HKGA

14:00 FT Happy Valley 1 - 4 Lee Man FC [3] 1-1

HQA

14:30 FT [5] Incheon Utd 1 - 0 Gangwon [8] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT 1 The Lakes 2 - 1 The Gap - 2 3/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT Brisbane Strikers 1 - 3 Gold Coast Utd [6] 1-2

NHAT3

15:00 FT [7] Nagano Parceiro 0 - 1 Fukushima Utd [10] - 1/2 0-1

CZEB

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 0 Varnsdorf [6] - 3/4 0-0

AUTB

15:30 FT [13] Rapid Wien II 0 - 2 Wacker Innsbruck +1/2 0-2

AUSNSW

15:30 FT [7] Sydney FC U21 3 - 5 Wollongong Wolves [9] +0 1-3

TBN3

16:30 FT Osasuna B 1 - 2 Arenas de Guecho - 1/4 1-1

HQB

16:30 FT [7] Seoul E-Land 1 - 0 Ansan Greeners [9] - 1/2 0-0

C1W

17:00 FT [3-1] Barcelona Nữ 2 - 1 PSG Nữ [2-1] - 1/2 2-1

TBN3

17:00 FT [A2-11] Atl. Baleares 1 - 0 Villanovense - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-10] S.S. Reyes 3 - 0 Extremadura UD [A1-20] +1/4 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-4] Celta Vigo II 2 - 1 Cultural Leonesa [A1-13] +0 1-0

TBN3

17:00 FT Ebro 3 - 1 CD Laredo - 1/4 1-1

TBN3

17:00 FT SD Tarazona 1 - 2 Real Union [A1-5] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-12] Inter de Madrid 2 - 0 Talavera [A1-15] +0 1-0

TBN3

17:00 FT La Nucía 1 - 0 Badalona +0 1-0

NGB

17:00 FT FK Orenburg 2 - 0 Tom Tomsk - 1 0-0

NGB

17:00 FT [16] Akron Togliatti 1 - 2 Krylya Sovetov +1 0-0

NGB

17:00 FT [8] Yenisey 1 - 1 Chertanovo - 1 1/4 0-1

POLB

17:00 FT [18] Resovia 1 - 3 GKS Belchatow - 1/2 1-2

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 0 - 1 Roas. Kumamoto - 1/2 0-0

TQA

17:00 FT [3] Henan Songshan 1 - 1 Shandong Taishan [2] +3/4 1-1

VNA

17:00 FT [12] TP.HCM 3 - 0 Hải Phòng [4] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT 1 [10] HL Hà Tĩnh 3 - 2 Nam Định [11] - 1/2 1-1

VNA

17:00 FT [1] Hà Nội FC 3 - 1 Sài Gòn FC [13] - 1 1-1

VNA

17:00 FT [7] SHB Đà Nẵng 1 - 2 Viettel [6] +0 1-1

VNA

17:00 FT [3] HA Gia Lai 2 - 2 BCM Bình Dương [9] - 1 1/4 2-2

VNA

17:00 FT [5] Bình Định 1 - 1 Than Quảng Ninh - 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [8] Thanh Hóa 1 - 0 SL Nghệ An [2] - 3/4 0-0

BDNB

17:15 FT 1 [5] UD Oliveirense 0 - 2 Benfica B [12] +1/4 0-1

HLA

17:15 FT ADO Den Haag 3 - 2 Feyenoord [6] +1 1/2 2-1

ITA

17:30 FT 3 [7] Lazio 4 - 3 Genoa 4 - 1 1/4 2-0

RMNA

17:30 FT Astra Giurgiu 1 - 2 CSMS Politehnica Iasi - 3/4 0-2

POLB

17:40 FT 1 [16] Gornik Leczna 3 - 3 Nieciecza [5] +1/4 1-2

POLB

17:40 FT GKS Jastrzebie 3 - 0 Odra Opole [15] +0 1-0

TBN3

18:00 FT UD Tamaraceite 1 - 1 Sevilla B [A2-10] +0 1-1

PHA

18:00 FT Bordeaux 1 - 0 Rennes [17] +3/4 1-0

SCOA

18:00 FT [2] Rangers 4 - 1 Celtic [1] +0 2-1

NGA

18:00 FT 1 [9] Khimki 1 - 0 Ural S.r. [16] - 1/4 1-0

NGB

18:00 FT [13] Shinnik Yaroslavl 0 - 2 Fakel +3/4 0-2

KAZA

18:00 FT [1] Aktobe 0 - 2 Astana [2] +1 1/4 0-2

TDB

18:00 FT Vasalunds 1 - 0 Brage [3] +1/4 0-0

UKRA

18:00 FT [11] Rukh Vynnyky 2 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1/4 0-1

C1W

18:30 FT [1-1] Chelsea Nữ 4 - 1 Bayern Munich Nữ [4-2] - 1/4 2-1

GHCLB

19:00 FT [919] Stromsgodset 1 - 6 Fredrikstad - 1/2 1-4

GHCLB

19:00 FT [995] Sogndal 3 - 4 Raufoss IL - 1 1-0

TBNA

19:00 FT 2 [20] Valladolid 1 - 1 Real Betis [2] 5 +1/4 0-0

TBNB

19:00 FT 1 Fuenlabrada 2 - 1 Cartagena [15] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT Essen 5 - 0 Lippstadt [5] - 2 1-0

ESTA

19:00 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 2 Levadia T. [2] 1-1

KAZA

19:00 FT [8] Atyrau 2 - 1 Caspiy Aktau [7] +0 2-1

DENA

19:00 FT Sonderjyske 2 - 0 Odense BK [12] +0 0-0

DENB

19:00 FT [10] Fredericia 0 - 1 Silkeborg IF +1 0-1

TQA

19:00 FT [16] Guangzhou FC 2 - 0 Shenzhen FC [10] - 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [1] Ajax 4 - 0 Emmen [14] - 2 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [15] Groningen 1 - 2 Sparta Rotterdam [11] +0 0-1

HLB

19:30 FT Go Ahead Eagles 5 - 1 Helmond Sport [17] - 1 1/4 1-1

SINA

19:30 FT [8] Young Lions 0 - 4 Tampines Rovers [4] 0-3

GHCLB

20:00 FT [605] Stabaek 2 - 1 HamKam [335] - 3/4 1-1

ANHA

20:00 FT 1 2 [5] Newcastle 0 - 2 Arsenal [2] 1 +1/2 0-1

ANHU23

20:00 FT 1 [2-1] Southampton U23 0 - 5 Everton U23 [1-4] 0-3

ANHU23

20:00 FT [2-2] Aston Villa U23 1 - 1 Newcastle U23 [2-11] 1-0

ITA

20:00 FT 1 6 [20] Sassuolo 1 - 1 Atalanta [4] 1 1 +1 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 2 [12] Bologna 3 - 3 Fiorentina [5] 2 +0 1-1

ITA

20:00 FT 1 [1] Napoli 1 - 1 Cagliari 3 - 1 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [A-3] Feralpisalo 0 - 2 Perugia +3/4 0-1

ITA3

20:00 FT Matelica 3 - 0 Imolese Calcio [B-17] - 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [A-20] Legnano 3 - 1 US Fermana [B-19] - 3/4 3-1

ITA3

20:00 FT [A-2] Padova 1 - 0 Sambenedettese - 1 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-7] Gubbio 2 - 1 Fano - 3/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-3] Cesena 3 - 1 Arezzo - 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT Ravenna 2 - 1 Carpi - 3/4 0-0

PHA

20:00 FT Nimes 2 - 2 Stade Reims [20] - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT [14] Stade Brestois 1 - 4 Nantes [13] +0 0-2

PHA

20:00 FT 1 1 Dijon 1 - 5 Metz 1 +1/4 0-2

PHA

20:00 FT 1 3 [8] Lorient 2 - 0 Angers [11] 3 1 - 1/2 1-0

BDNB

20:00 FT 1 Vizela 1 - 1 Feirense [2] - 1/2 1-1

NGB

20:00 FT Torpedo Moscow 1 - 0 Volgar Astrakhan [3] - 1 0-0

NGB

20:00 FT [11] Krasnodar B 0 - 1 Tekstilshchik Ivanov - 3/4 0-1

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 2 - 1 Irtysh Omsk - 1/2 1-1

NGB

20:00 FT [12] Neftekhimik Nizh 2 - 0 Veles Moscow [17] - 3/4 2-0

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 4 - 0 Spartak Moscow B - 1 1/4 1-0

KAZA

20:00 FT [4] Tobol Kostanay 3 - 0 FK Taraz [5] - 1/2 2-0

RMNA

20:00 FT [9] Voluntari 0 - 1 Hermannstadt [2] +0 0-1

CZEA

20:00 FT [12] Pardubice 2 - 2 MFk Karvina - 1/2 1-1

CZEA

20:00 FT 1 [14] Jablonec 3 - 1 Sigma Olomouc [10] - 3/4 1-1

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 0 - 0 Zlin [16] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [12] Konyaspor 5 - 1 Fatih Karagumruk [17] - 1/4 1-1

TNKA

20:00 FT Denizlispor 0 - 1 Rizespor +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [10] Antalyaspor 2 - 3 Goztepe - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT Orebro 0 - 3 Norrkoping [11] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT Ostersunds 1 - 2 Varbergs BoIS [12] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT Halmstads 1 - 1 Goteborg [6] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT Helsingborg 1 - 0 Eskilstuna City [7] - 3/4 1-0

DENB

20:00 FT 1 [4] Vendsyssel FF 1 - 1 Hobro I.K. [8] +1/4 1-0

ARGA

20:00 FT [11] Boca Juniors 1 - 0 Lanus [28] - 3/4 0-0

NPA

20:00 FT [8] Orlando Pirates 0 - 3 Mamelodi Sun. [4] +1/4 0-0

MASL

20:15 FT [2] Sabah FA 2 - 1 Perak FA - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [171] Molde 1 - 1 Bodo Glimt [717] - 1/4 0-1

NGA

20:30 FT [3] Rostov 2 - 0 FK Tambov - 2 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT Valerenga 3 - 4 Tromso [728] - 1 1-2

GHCLB

21:00 FT Kristiansund 0 - 4 Aalesund [965] - 1 1/4 0-4

TBNB

21:00 FT Espanyol 3 - 0 Malaga [19] - 1 1/4 2-0

ALBA

21:00 FT Bylis Ballsh 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

21:00 FT 1 [7] Kastrioti Kruje 0 - 2 Skenderbeu [10] 0-0

POLC

21:00 FT [6] Rakow Czestochowa 2 - 1 Arka Gdynia [5] - 1 1/4 0-0

BIA

21:00 FT [4] Gent 2 - 2 KV Mechelen [11] - 3/4 0-2

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 3 - 1 Differdange [12] 1-1

LUXA

21:00 FT [6] Wiltz 0 - 1 Racing Union [5] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Progres Niedercorn 3 - 1 Etzella Ettelbruc [3] 2-0

LUXA

21:00 FT RM Hamm Benfica 3 - 2 Rodange 91 0-0

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 1 - 0 Victoria Rosport [15] 1-0

LUXA

21:00 FT [9] UNA Strassen 0 - 5 Jeunesse Esch [11] 0-3

LUXA

21:00 FT 1 [14] UT Petange 1 - 1 Hostert [16] 1-0

LUXA

21:00 FT [4] Fola Esch 2 - 3 Mondorf-les. [8] 1-2

TSA

21:00 FT [4] Sion 1 - 1 Lausanne Sports +1/2 0-0

TSA

21:00 FT [5] Servette 2 - 1 Young Boys [1] +1/4 0-0

TSA

21:00 FT [10] Zurich 3 - 0 Lugano [6] +0 1-0

UKRA

21:00 FT [16] FC Mariupol 1 - 2 FC Lviv [12] - 1/2 1-1

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 1 - 0 FC Mynai [15] - 1 3/4 0-0

DENA

21:00 FT [4] Randers 4 - 2 Brondby [9] +1/4 1-1

MASL

21:00 FT [11] Petaling Jaya City 1 - 2 Selangor FA [8] +1/4 1-0

MAPL

21:00 FT [6] PDRM FA 0 - 1 Negeri Sembilan 0-0

MAPL

21:00 FT [3] Terengganu II 4 - 1 Kelantan United [5] 2-1

TBNA

21:15 FT [3] Villarreal 1 - 0 Getafe [19] - 1/2 0-0

HLA

21:45 FT [2] PSV Eindhoven 2 - 2 Heerenveen [10] - 1 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-15] Linense 0 - 5 Cordoba +3/4 0-4

TBN3

22:00 FT [A1-7] Salamanca 1 - 0 Burgos CF - 3/4 1-0

TBN3

22:00 FT Compostela 0 - 1 Marino de Luanco - 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT Navalcarnero 2 - 0 Merida +0 2-0

BDNB

22:00 FT [11] SC Covilha 0 - 0 Leixoes [4] - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT 1 [10] Istra 1961 0 - 2 HNK Gorica [6] +0 0-1

HUNA

22:00 FT Budafoki MTE 0 - 1 Budapest Honved [12] +1 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [4] Slovan Liberec 2 - 2 Sparta Praha [6] +1/4 1-0

CHIA

22:00 FT [6] Cobresal 2 - 0 Curico Unido [2] - 3/4 1-0

PHA

22:05 FT [9] Montpellier 1 - 2 Saint Etienne +1/4 1-1

ARGA

22:10 FT [21] Defensa YJ 0 - 1 Union Santa Fe [10] +1/2 0-0

ARGA

22:10 FT [25] Independiente 0 - 1 Atletico Tucuman [1] - 1 1/4 0-1

SLOA

22:15 FT [1] O.Ljubljana 2 - 2 Aluminij - 1 0-1

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 1 - 0 Luchese [B-8] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-11] Carrarese 0 - 0 Pro Vercelli [A-6] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-20] Grosseto 2 - 0 US Olbia [B-9] 1-0

ITA3

22:30 FT Novara 0 - 5 Como 0-0

ITA3

22:30 FT [B-14] Pontedera 5 - 1 Pergolettese [A-10] 4-1

ITA3

22:30 FT [A-19] Giana Erminio 2 - 0 Pistoiese [B-18] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-12] Pesaro 1 - 3 Alto Adige [A-1] 0-2

ITA3

22:30 FT [A-12] Virtus Verona 3 - 3 Modena [B-1] -

ITA3

22:30 FT [A-5] Lecco 1 - 2 Albinoleffe [A-11] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT Livorno 0 - 2 Pro Sesto [A-17] 0-0

ITA3

22:30 FT [A-9] Piacenza 3 - 2 Juventus U23 [A-8] 1-2

ITA3

22:30 FT Alessandria 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-13] -

ITA3

22:30 FT [A-7] Triestina 1 - 1 Mantova [A-15] 0-1

FINA

22:30 FT [1] KuPS 0 - 0 Helsinki [3] +1/4 0-0

RMNA

22:30 FT Viitorul C. 1 - 2 Dinamo Bucuresti - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [5] AIK Solna 1 - 0 Elfsborg [10] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [585] Viking 4 - 0 Haugesund [937] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-12] San Fernando 2 - 0 UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-16] Atl. Sanluqueno 2 - 1 Real Betis B [A2-20] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-7] Algeciras 0 - 0 Linares Deportivo [A2-2] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-9] Rayo Majada. 2 - 0 Don Benito - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-17] Zamora CF 2 - 0 Valladolid II [A1-19] - 1/4 0-0

ITA

22:59 FT [17] Udinese 1 - 2 Juventus [2] +1 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [2] Zenit 6 - 1 Lok. Moscow [13] - 1 1/4 3-0

SVKA

22:59 FT 1 [5] Spartak Trnava 3 - 0 Slo. Bratislava [1] 1-0

DENA

22:59 FT [7] Midtjylland 3 - 0 Nordsjaelland [1] - 1 3/4 2-0

TBNB

23:15 FT [16] Leganes 0 - 0 Sporting Gijon [10] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT Castellon 0 - 0 UD Logrones +0 0-0

TBNA

23:30 FT 1 Granada 0 - 1 Cadiz [16] - 1/2 0-1

TBN3

23:30 FT [A2-9] Barcelona B 2 - 1 Ibiza-Eivissa +1/4 2-0

BIA

23:30 FT [5] Club Brugge 2 - 2 Anderlecht [3] - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT Olimpik Donetsk 0 - 3 Inhulets Petrove [14] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-2] Deportivo 5 - 0 Union Langreo - 1 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-4] Real Madrid B 3 - 1 Badajoz [A1-11] +0 2-1

BDNB

00:00 FT Casa Pia AC 0 - 0 Academico Viseu [15] - 1/2 0-0

NGB

00:00 FT [6] Baltika 2 - 0 Alania Vla [2] +0 1-0

POLB

00:00 FT [9] Puszcza Nie. 0 - 1 GKS Tychy [12] +1/4 0-1

USA

00:00 FT [Tay-8] Nashville FC 0 - 0 Inter Miami [Dong-9] - 3/4 0-0

CROA

00:05 FT [7] NK Osijek 1 - 1 NK Varazdin [8] - 1 1/2 0-0

POLB

00:10 FT Radomiak Radom 1 - 0 Stomil Olsztyn - 1 1/4 1-0

ARGB

00:10 FT [25] Almirante Brown 1 - 0 Belgrano [1] - 1/4 1-0

TBN3

00:15 FT [A2-1] Andorra FC 3 - 1 Villarreal B [A2-8] - 1/2 2-0

TBN3

00:15 FT [A2-6] Gimnastic T. 1 - 0 Alcoyano [A2-13] - 1 1/4 1-0

ARGA

00:20 FT [24] Talleres Cordoba 1 - 1 CA Huracan [3] - 3/4 1-0

ARGA

00:20 FT [13] San Lorenzo 1 - 0 Godoy Cruz [9] - 1/2 1-0

TBN3

00:30 FT Real Sociedad B 0 - 1 CD Calahorra [A1-8] - 3/4 0-0

CZEA

00:30 FT [5] Slavia Praha 5 - 1 Vik.Plzen [3] - 1/2 2-0

TNKA

00:30 FT Genclerbirligi 0 - 2 Galatasaray [9] +1 0-1

RMNA

01:00 FT Aca. Clinceni 1 - 0 FC U Craiova 1948 [8] +3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [17] Guillermo 1 - 2 CA Guemes [22] +0 1-2

ARGB

01:00 FT [33] Atletico Rafaela 3 - 1 Deportivo Moron [23] - 1/2 1-0

COLA

01:00 FT 1 [4] Santa Fe 0 - 0 Junior Barranquilla [5] - 1/2 0-0

ECUA

01:00 FT [14] Tecnico Uni. 1 - 3 Mushuc Runa [12] 0-2

ANHA

01:15 FT 1 [4] Tottenham 4 - 0 Sheffield Utd 1 - 1 1/2 1-0

TBNB

01:30 FT [12] Las Palmas 2 - 0 SD Ponferradina [3] - 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT [C-2] Catanzaro 2 - 2 SS Monopoli [C-5] - 1 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT [C-7] Foggia 2 - 2 Catania [C-20] +1/4 2-1

ITA3

01:30 FT [B-15] Teramo 2 - 0 Viterbese Calcio [B-16] - 3/4 2-0

ITA3

01:30 FT Cavese 1 - 1 Avellino [C-4] +1 0-1

ITA3

01:30 FT Casertana 1 - 1 Paganese [C-18] - 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT [C-19] Vibonese 1 - 1 Turris Neapolis [C-8] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 1 - 3 Palermo [C-3] +1/2 1-2

ITA3

01:30 FT [C-1] Bari 2 - 1 AS Bisceglie - 1 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT Ternana 3 - 4 Juve Stabia [C-9] - 1/2 0-1

ARGB

01:30 FT 1 [9] Ind.Rivadavia 1 - 2 Ferro Carril Oeste [20] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [27] San Telmo 1 - 1 All Boys [3] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT [18] Sampdoria 2 - 0 Roma [9] 3 +1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [7] Valencia 2 - 3 Barcelona [11] 1 +1 3/4 0-0

PHA

02:00 FT 2 1 [6] Monaco 2 - 3 Lyon [7] 4 3 +0 1-0

BDNB

02:00 FT [17] Penafiel 0 - 0 Estoril +1/2 0-0

BRAMG

02:00 FT [3] Cruzeiro/MG 1 - 2 America/MG [5] - 1/4 1-0

BRARJ

02:00 FT [6] Portuguesa/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ [1] +1/2 1-0

BLVA

02:00 FT Real Potosi 1 - 2 Nacional Potosi [A-3] +1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [A-1] CA Palmaflor 3 - 1 Jorge Wilstermann [B-6] +0 1-1

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 0 - 2 KR Reykjavik [6] - 1/4 0-2

ICEA

02:15 FT [3] Vikingur Rey. 1 - 0 Keflavik [7] - 3/4 1-0

JORA

02:30 FT [5] Sahab 2 - 2 Jazeera Amman [12] 0-1

KUWA

02:30 FT 1 Khaitan 1 - 1 Al Shabab (KUW) [10] 1-0

ARGA

02:30 FT [19] Banfield 1 - 0 River Plate [5] +1 0-0

ARGB

02:30 FT [11] San Martin SJ 0 - 2 Ramon Santamarina [37] - 3/4 0-1

CHIA

02:30 FT [10] Huachipato 0 - 1 O Higgins [9] - 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [13] ENPPI Cairo 2 - 0 Masr lel Maqassah [18] - 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [1] Zamalek SC 1 - 1 Pyramids FC [2] - 1/4 0-1

COLA

03:30 FT [9] Atl. Nacional 2 - 2 La Equidad [11] - 1 0-0

ECUA

03:30 FT [9] Orense SC 2 - 3 Emelec [5] 1-3

PERA

03:30 FT [3] Sporting Cristal 2 - 1 Alianza Lima [4] 1-1

BRARJ

04:00 FT [4] Botafogo/RJ 0 - 0 Nova Iguacu/RJ [5] - 3/4 0-0

VENA

04:00 FT Yaracuyanos 0 - 2 Dep.Guaira [6] 0-2

BLVA

04:15 FT [B-1] Bolivar 2 - 0 Real Tomayapo [B-8] - 2 1-0

ARGA

04:40 FT [27] Aldosivi 1 - 3 Argentinos Jun. [4] +0 1-1

ARGA

04:40 FT [22] C. Cordoba SdE 1 - 0 Racing Club [6] +1/4 0-0

PARA

04:45 FT [4] Guarani CA 2 - 0 Sol de America [7] - 1/4 2-0

CHIA

05:00 FT Melipilla 2 - 0 Univ. Catolica(CHL) [11] +1/2 0-0

MEXB

05:00 FT [14] Mineros de Zac. 2 - 1 CD Tapatio [9] - 3/4 0-1

CRCA

05:00 FT [B-2] Dep. Saprissa 3 - 1 Santos Guapiles [B-4] - 3/4 3-0

BRASP

06:00 FT [D-2] Santo Andre/SP 0 - 1 Palmeiras/SP [C-1] +1 0-1

BRASP

06:00 FT [A-3] Guarani/SP 2 - 1 Novorizontino/SP [B-4] +0 1-0

ECUA

06:00 FT Manta FC 2 - 1 Independiente JT [2] 2-0

USB

06:30 FT 1 [A-6] Miami FC 2 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 3/4 2-0

ARGA

07:00 FT [17] Rosario Central 3 - 0 Newells Old Boys [15] - 1/4 1-0

MEXA

07:06 FT [8] Santos Laguna 0 - 0 Puebla [6] - 3/4 0-0

CHIB

07:30 FT [9] Deportes Santa Cruz 1 - 0 Puerto Montt [6] 0-0

VENA

07:30 FT [14] Dep.Lara 4 - 1 Aragua [15] 1 2-0

BRASP

08:15 FT [C-2] Ituano/SP 2 - 1 Ponte Preta/SP [D-4] +0 1-1

BRASP

08:15 FT [A-1] Corinthians/SP 2 - 2 Sao Paulo/SP [B-1] +1/2 1-1

MEXA

09:05 FT [13] Pumas UNAM 0 - 1 Club America [9] +0 0-0

USA

09:25 FT [Tay-9] Seattle Sounders 3 - 0 LA Galaxy [Tay-6] - 1 1/4 2-0

USA

10:05 FT [Tay-11] Vancouver WC 0 - 1 Colorado Rapids [Tay-10] +1/2 0-1

TBN3

16:30 Hoãn Cadiz B - Murcia -

DUC4T

19:00 Hoãn Homberg - Wegberg-Beeck - 1/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [16] Hessen Kassel - Offenbach [4] -

TBN3

22:00 Hoãn [A1-3] Racing Ferrol - Numancia -

Kết quả bóng đá ngày 02/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 02/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0