KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 02/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [11] Vanraure Hachinohe 2 - 0 Gainare Tottori [15] 1-0

NHAT3

11:00 FT [5] Grulla Morioka 2 - 1 Kagoshima [7] 1-0

NHAT3

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 FC Imabari [13] 1-0

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 0 Ehime FC Nữ [6] 2-0

NHATW

11:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 0 - 2 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-2

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 0 - 3 Sperenza Osaka Nữ [10] 0-1

HQB

11:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 2 Gyeongnam [6] - 1/4 1-0

NGB

12:00 FT 1 [6] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Dinamo Bryansk - 1 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 5 - 0 Manly Utd [4] - 1/4 3-0

AUSVPL

12:00 FT 1 [14] St Albans Saints 0 - 3 Avondale Heights [1] +1 1/2 0-2

NHATA

12:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 0 Shimizu S-Pulse [17] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 0 V-Varen Nagasaki [4] +0 1-0

HQA

12:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Jeju Utd [6] - 1/2 0-1

NHATA

13:00 FT [9] Cerezo Osaka 1 - 1 Gamba Osaka [16] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Shonan Bellmare 0 - 0 Consa. Sapporo [11] +1/2 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 1 - 1 Omiya Ardija [15] +1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [7] Machida Zelvia 0 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Mokpo City 1 - 0 Hwaseong FC [10] 1-0

HQ3

13:00 FT [6] Gimhae City 1 - 0 Ulsan Citizen [7] 1-0

AUSA

13:05 FT [12] Melb. Victory 1 - 1 Central Coast [3] +1/2 0-1

HQB

14:00 FT [10] Bucheon 1995 0 - 2 Busan I'Park [5] +1/2 0-1

HKGA

14:00 FT [2] HK Ranger 0 - 1 Resources Capital [7] 0-0

HKGA

14:00 FT Happy Valley 1 - 4 Lee Man FC [5] 1-1

HQA

14:30 FT [8] Incheon Utd 1 - 0 Gangwon [10] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT 1 [2] The Lakes 2 - 1 The Gap [10] - 2 3/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 1 - 3 Gold Coast Utd [8] 1-2

NHAT3

15:00 FT [9] Nagano Parceiro 0 - 1 Fukushima Utd [4] - 1/2 0-1

CZEB

15:15 FT [15] Vik.Zizkov 1 - 0 Varnsdorf [7] - 3/4 0-0

AUTB

15:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 2 Wacker Innsbruck [6] +1/2 0-2

AUSNSW

15:30 FT [12] Sydney FC U21 3 - 5 Wollongong Wolves [7] +0 1-3

TBN3

16:30 FT [B2-7] Osasuna B 1 - 2 Arenas de Guecho [B1-5] - 1/4 1-1

HQB

16:30 FT [9] Seoul E-Land 1 - 0 Ansan Greeners [7] - 1/2 0-0

C1W

17:00 FT [3-1] Barcelona Nữ 2 - 1 PSG Nữ [2-1] - 1/2 2-1

TBN3

17:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 1 - 0 Villanovense [E2-3] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 3 - 0 Extremadura UD [E2-2] +1/4 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 2 - 1 Cultural Leonesa [A2-2] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [B2-3] Ebro 3 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/4 1-1

TBN3

17:00 FT [B2-5] SD Tarazona 1 - 2 Real Union [B1-7] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 2 - 0 Talavera [E2-5] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-7] La Nucía 1 - 0 Badalona [C1-6] +0 1-0

NGB

17:00 FT [1] FK Orenburg 2 - 0 Tom Tomsk [12] - 1 0-0

NGB

17:00 FT [7] Akron Togliatti 1 - 2 Krylya Sovetov +1 0-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 1 - 1 Chertanovo - 1 1/4 0-1

POLB

17:00 FT [11] Resovia 1 - 3 GKS Belchatow - 1/2 1-2

NHAT3

17:00 FT [6] FC Gifu 0 - 1 Roas. Kumamoto [1] - 1/2 0-0

TQA

17:00 FT [A-5] Luoyang Longmen 1 - 1 Shandong Taishan [A-1] +3/4 1-1

VNA

17:00 FT [11] TP.HCM 3 - 0 Hải Phòng [12] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT 1 [10] HL Hà Tĩnh 3 - 2 Nam Định [4] - 1/2 1-1

VNA

17:00 FT [7] Hà Nội FC 3 - 1 Sài Gòn FC [13] - 1 1-1

VNA

17:00 FT [9] SHB Đà Nẵng 1 - 2 Viettel [2] +0 1-1

VNA

17:00 FT [1] HA Gia Lai 2 - 2 BCM Bình Dương [6] - 1 1/4 2-2

VNA

17:00 FT [8] Bình Định 1 - 1 Than Quảng Ninh [3] - 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [5] Thanh Hóa 1 - 0 SL Nghệ An [14] - 3/4 0-0

BDNB

17:15 FT 1 UD Oliveirense 0 - 2 Benfica B [3] +1/4 0-1

HLA

17:15 FT ADO Den Haag 3 - 2 Feyenoord [4] +1 1/2 2-1

ITA

17:30 FT 3 [8] Lazio 4 - 3 Genoa [18] 4 - 1 1/4 2-0

RMNA

17:30 FT Astra Giurgiu 1 - 2 CSMS Politehnica Iasi - 3/4 0-2

POLB

17:40 FT 1 Gornik Leczna 3 - 3 Nieciecza +1/4 1-2

POLB

17:40 FT [16] GKS Jastrzebie 3 - 0 Odra Opole [9] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 1 - 1 Sevilla B [D2-3] +0 1-1

PHA

18:00 FT [17] Bordeaux 1 - 0 Rennes [5] +3/4 1-0

SCOA

18:00 FT [1] Rangers 4 - 1 Celtic [4] +0 2-1

NGA

18:00 FT 1 [14] Khimki 1 - 0 Ural S.r. [16] - 1/4 1-0

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 0 - 2 Fakel [4] +3/4 0-2

KAZA

18:00 FT [6] Aktobe 0 - 2 Astana [2] +1 1/4 0-2

TDB

18:00 FT [16] Vasalunds 1 - 0 Brage [13] +1/4 0-0

UKRA

18:00 FT [10] Rukh Vynnyky 2 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1/4 0-1

C1W

18:30 FT [1-2] Chelsea Nữ 4 - 1 Bayern Munich Nữ [4-2] - 1/4 2-1

GHCLB

19:00 FT Stromsgodset 1 - 6 Fredrikstad - 1/2 1-4

GHCLB

19:00 FT Sogndal 3 - 4 Raufoss IL - 1 1-0

TBNA

19:00 FT 2 Valladolid 1 - 1 Real Betis [5] 5 +1/4 0-0

TBNB

19:00 FT 1 [14] Fuenlabrada 2 - 1 Cartagena [8] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 5 - 0 Lippstadt [9] - 2 1-0

ESTA

19:00 FT [9] Tammeka Tartu 1 - 2 Levadia T. [1] 1-1

KAZA

19:00 FT [11] Atyrau 2 - 1 Caspiy Aktau [9] +0 2-1

DENA

19:00 FT [11] Sonderjyske 2 - 0 Odense BK [7] +0 0-0

DENB

19:00 FT [4] Fredericia 0 - 1 Silkeborg IF +1 0-1

TQA

19:00 FT [A-2] Guangzhou FC 2 - 0 Shenzhen FC [A-3] - 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [1] Ajax 4 - 0 Emmen - 2 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [15] Groningen 1 - 2 Sparta Rotterdam [17] +0 0-1

HLB

19:30 FT Go Ahead Eagles 5 - 1 Helmond Sport [16] - 1 1/4 1-1

SINA

19:30 FT [8] Young Lions 0 - 4 Tampines Rovers [4] 0-3

GHCLB

20:00 FT Stabaek 2 - 1 HamKam - 3/4 1-1

ANHA

20:00 FT 1 2 [19] Newcastle 0 - 2 Arsenal [10] 1 +1/2 0-1

ANHU23

20:00 FT 1 [2-13] Southampton U23 0 - 5 Everton U23 [1-13] 0-3

ANHU23

20:00 FT [2-3] Aston Villa U23 1 - 1 Newcastle U23 [2-7] 1-0

ITA

20:00 FT 1 6 [13] Sassuolo 1 - 1 Atalanta [5] 1 1 +1 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 2 [9] Bologna 3 - 3 Fiorentina [7] 2 +0 1-1

ITA

20:00 FT 1 [2] Napoli 1 - 1 Cagliari [20] 3 - 1 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [A-2] Feralpisalo 0 - 2 Perugia +3/4 0-1

ITA3

20:00 FT Matelica 3 - 0 Imolese Calcio [B-6] - 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [A-15] Legnano 3 - 1 US Fermana [B-19] - 3/4 3-1

ITA3

20:00 FT [A-1] Padova 1 - 0 Sambenedettese - 1 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-7] Gubbio 2 - 1 Fano - 3/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-2] Cesena 3 - 1 Arezzo - 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT Ravenna 2 - 1 Carpi - 3/4 0-0

PHA

20:00 FT Nimes 2 - 2 Stade Reims [16] - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT [18] Stade Brestois 1 - 4 Nantes [7] +0 0-2

PHA

20:00 FT 1 1 Dijon 1 - 5 Metz [19] 1 +1/4 0-2

PHA

20:00 FT 1 3 [11] Lorient 2 - 0 Angers [6] 3 1 - 1/2 1-0

BDNB

20:00 FT 1 Vizela 1 - 1 Feirense [2] - 1/2 1-1

NGB

20:00 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 0 Volgar Astrakhan [20] - 1 0-0

NGB

20:00 FT [16] Krasnodar B 0 - 1 Tekstilshchik Ivanov [18] - 3/4 0-1

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 2 - 1 Irtysh Omsk - 1/2 1-1

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 2 - 0 Veles Moscow [10] - 3/4 2-0

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 4 - 0 Spartak Moscow B [11] - 1 1/4 1-0

KAZA

20:00 FT [1] Tobol Kostanay 3 - 0 FK Taraz [10] - 1/2 2-0

RMNA

20:00 FT [5] Voluntari 0 - 1 Hermannstadt +0 0-1

CZEA

20:00 FT [14] Pardubice 2 - 2 MFk Karvina [16] - 1/2 1-1

CZEA

20:00 FT 1 [12] Jablonec 3 - 1 Sigma Olomouc [7] - 3/4 1-1

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 0 - 0 Zlin [13] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Konyaspor 5 - 1 Fatih Karagumruk [6] - 1/4 1-1

TNKA

20:00 FT Denizlispor 0 - 1 Rizespor [20] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [17] Antalyaspor 2 - 3 Goztepe [18] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT [15] Orebro 0 - 3 Norrkoping [6] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [16] Ostersunds 1 - 2 Varbergs BoIS [10] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT [14] Halmstads 1 - 1 Goteborg [11] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT [3] Helsingborg 1 - 0 Eskilstuna City [11] - 3/4 1-0

DENB

20:00 FT 1 [11] Vendsyssel FF 1 - 1 Hobro I.K. [12] +1/4 1-0

ARGA

20:00 FT [5] Boca Juniors 1 - 0 Lanus [4] - 3/4 0-0

NPA

20:00 FT [7] Orlando Pirates 0 - 3 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-0

MASL

20:15 FT [9] Sabah FA 2 - 1 Perak FA [11] - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT Molde 1 - 1 Bodo Glimt - 1/4 0-1

NGA

20:30 FT [12] Rostov 2 - 0 FK Tambov - 2 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT Valerenga 3 - 4 Tromso - 1 1-2

GHCLB

21:00 FT Kristiansund 0 - 4 Aalesund - 1 1/4 0-4

TBNB

21:00 FT Espanyol 3 - 0 Malaga [9] - 1 1/4 2-0

ALBA

21:00 FT Bylis Ballsh 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

21:00 FT 1 [9] Kastrioti Kruje 0 - 2 Skenderbeu [10] 0-0

POLC

21:00 FT [4] Rakow Czestochowa 2 - 1 Arka Gdynia [1] - 1 1/4 0-0

BIA

21:00 FT [9] Gent 2 - 2 KV Mechelen [6] - 3/4 0-2

LUXA

21:00 FT [2] Dudelange 3 - 1 Differdange [4] 1-1

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 0 - 1 Racing Union [11] 0-0

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 3 - 1 Etzella Ettelbruc [12] 2-0

LUXA

21:00 FT [15] RM Hamm Benfica 3 - 2 Rodange 91 [16] 0-0

LUXA

21:00 FT [7] Swift Hesperange 1 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 0 - 5 Jeunesse Esch [8] 0-3

LUXA

21:00 FT 1 [6] UT Petange 1 - 1 Hostert [14] 1-0

LUXA

21:00 FT [3] Fola Esch 2 - 3 Mondorf-les. [9] 1-2

TSA

21:00 FT [7] Sion 1 - 1 Lausanne Sports [10] +1/2 0-0

TSA

21:00 FT [6] Servette 2 - 1 Young Boys [2] +1/4 0-0

TSA

21:00 FT [3] Zurich 3 - 0 Lugano [5] +0 1-0

UKRA

21:00 FT [16] FC Mariupol 1 - 2 FC Lviv [14] - 1/2 1-1

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 1 - 0 FC Mynai [13] - 1 3/4 0-0

DENA

21:00 FT [3] Randers 4 - 2 Brondby [6] +1/4 1-1

MASL

21:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 2 Selangor FA [5] +1/4 1-0

MAPL

21:00 FT [9] PDRM FA 0 - 1 Negeri Sembilan [1] 0-0

MAPL

21:00 FT [4] Terengganu II 4 - 1 Kelantan United [8] 2-1

TBNA

21:15 FT [12] Villarreal 1 - 0 Getafe [20] - 1/2 0-0

HLA

21:45 FT [2] PSV Eindhoven 2 - 2 Heerenveen [9] - 1 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [D1-3] Linense 0 - 5 Cordoba [D2-5] +3/4 0-4

TBN3

22:00 FT [A1-1] Salamanca 1 - 0 Burgos CF [A2-1] - 3/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-5] Compostela 0 - 1 Marino de Luanco [A2-5] - 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [E1-6] Navalcarnero 2 - 0 Merida [E2-8] +0 2-0

BDNB

22:00 FT [14] SC Covilha 0 - 0 Leixoes [5] - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT 1 [7] Istra 1961 0 - 2 HNK Gorica [6] +0 0-1

HUNA

22:00 FT Budafoki MTE 0 - 1 Budapest Honved [8] +1 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [11] Slovan Liberec 2 - 2 Sparta Praha [2] +1/4 1-0

CHIA

22:00 FT [8] Cobresal 2 - 0 Curico Unido [15] - 3/4 1-0

PHA

22:05 FT [13] Montpellier 1 - 2 Saint Etienne [20] +1/4 1-1

ARGA

22:10 FT [7] Defensa YJ 0 - 1 Union Santa Fe [17] +1/2 0-0

ARGA

22:10 FT [9] Independiente 0 - 1 Atletico Tucuman [18] - 1 1/4 0-1

SLOA

22:15 FT [4] O.Ljubljana 2 - 2 Aluminij [9] - 1 0-1

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 1 - 0 Luchese [B-11] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-12] Carrarese 0 - 0 Pro Vercelli [A-6] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-20] Grosseto 2 - 0 US Olbia [B-14] 1-0

ITA3

22:30 FT Novara 0 - 5 Como 0-0

ITA3

22:30 FT [B-15] Pontedera 5 - 1 Pergolettese [A-16] 4-1

ITA3

22:30 FT [A-17] Giana Erminio 2 - 0 Pistoiese [B-18] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Pesaro 1 - 3 Alto Adige [A-3] 0-2

ITA3

22:30 FT [A-12] Virtus Verona 3 - 3 Modena [B-3] -

ITA3

22:30 FT [A-7] Lecco 1 - 2 Albinoleffe [A-5] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT Livorno 0 - 2 Pro Sesto [A-20] 0-0

ITA3

22:30 FT [A-19] Piacenza 3 - 2 Juventus U23 [A-9] 1-2

ITA3

22:30 FT Alessandria 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-10] -

ITA3

22:30 FT [A-8] Triestina 1 - 1 Mantova [A-18] 0-1

FINA

22:30 FT [1] KuPS 0 - 0 Helsinki [2] +1/4 0-0

RMNA

22:30 FT Viitorul C. 1 - 2 Dinamo Bucuresti [15] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [2] AIK Solna 1 - 0 Elfsborg [4] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Viking 4 - 0 Haugesund - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [D1-2] San Fernando 2 - 0 UCAM Murcia [D2-1] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 2 - 1 Real Betis B [D2-4] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [D1-1] Algeciras 0 - 0 Linares Deportivo [D2-2] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [E1-2] Rayo Majada. 2 - 0 Don Benito [E2-4] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-3] Zamora CF 2 - 0 Valladolid II [A2-4] - 1/4 0-0

ITA

22:59 FT [14] Udinese 1 - 2 Juventus [6] +1 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 6 - 1 Lok. Moscow [5] - 1 1/4 3-0

SVKA

22:59 FT 1 [2] Spartak Trnava 3 - 0 Slo. Bratislava [1] 1-0

DENA

22:59 FT [1] Midtjylland 3 - 0 Nordsjaelland [10] - 1 3/4 2-0

TBNB

23:15 FT [20] Leganes 0 - 0 Sporting Gijon [3] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT Castellon 0 - 0 UD Logrones +0 0-0

TBNA

23:30 FT 1 [18] Granada 0 - 1 Cadiz [17] - 1/2 0-1

TBN3

23:30 FT [C1-1] Barcelona B 2 - 1 Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 2-0

BIA

23:30 FT [2] Club Brugge 2 - 2 Anderlecht [3] - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT Olimpik Donetsk 0 - 3 Inhulets Petrove [12] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-4] Deportivo 5 - 0 Union Langreo [A2-6] - 1 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [E1-3] Real Madrid B 3 - 1 Badajoz [E2-1] +0 2-1

BDNB

00:00 FT [4] Casa Pia AC 0 - 0 Academico Viseu [8] - 1/2 0-0

NGB

00:00 FT [8] Baltika 2 - 0 Alania Vla [5] +0 1-0

POLB

00:00 FT [13] Puszcza Nie. 0 - 1 GKS Tychy [6] +1/4 0-1

USAA

00:00 FT [Dong-2] Nashville FC 0 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 3/4 0-0

CROA

00:05 FT [2] NK Osijek 1 - 1 NK Varazdin - 1 1/2 0-0

POLB

00:10 FT Radomiak Radom 1 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1 1/4 1-0

ARGB

00:10 FT [A-1] Ate Brown 1 - 0 Belgrano [A-6] - 1/4 1-0

TBN3

00:15 FT [C1-4] Andorra FC 3 - 1 Villarreal B [C2-3] - 1/2 2-0

TBN3

00:15 FT [C1-2] Gimnastic T. 1 - 0 Alcoyano [C2-2] - 1 1/4 1-0

ARGA

00:20 FT [2] Talleres Cordoba 1 - 1 CA Huracan [8] - 3/4 1-0

ARGA

00:20 FT [23] San Lorenzo 1 - 0 Godoy Cruz [11] - 1/2 1-0

TBN3

00:30 FT [B1-4] Real Sociedad B 0 - 1 CD Calahorra [B2-1] - 3/4 0-0

CZEA

00:30 FT [4] Slavia Praha 5 - 1 Vik.Plzen [1] - 1/2 2-0

TNKA

00:30 FT Genclerbirligi 0 - 2 Galatasaray [8] +1 0-1

RMNA

01:00 FT [16] Aca. Clinceni 1 - 0 FC U Craiova 1948 [11] +3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-17] Guillermo 1 - 2 CA Guemes [B-3] +0 1-2

ARGB

01:00 FT [B-16] Atletico Rafaela 3 - 1 Deportivo Moron [B-5] - 1/2 1-0

COLA

01:00 FT 1 [2] Santa Fe 0 - 0 Junior Barranquilla [7] - 1/2 0-0

ECUA

01:00 FT [9] Tecnico Uni. 1 - 3 Mushuc Runa [13] 0-2

ANHA

01:15 FT 1 [6] Tottenham 4 - 0 Sheffield Utd 1 - 1 1/2 1-0

TBNB

01:30 FT [4] Las Palmas 2 - 0 SD Ponferradina [6] - 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT [C-2] Catanzaro 2 - 2 SS Monopoli [B-5] - 1 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT [C-4] Foggia 2 - 2 Catania [C-9] +1/4 2-1

ITA3

01:30 FT [B-16] Teramo 2 - 0 Viterbese Calcio [B-21] - 3/4 2-0

ITA3

01:30 FT Cavese 1 - 1 Avellino [C-8] +1 0-1

ITA3

01:30 FT Casertana 1 - 1 Paganese [C-13] - 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT [C-18] Vibonese 1 - 1 Turris Neapolis [C-7] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-5] Virtus Francavilla 1 - 3 Palermo [C-3] +1/2 1-2

ITA3

01:30 FT [C-1] Bari 2 - 1 AS Bisceglie - 1 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT Ternana 3 - 4 Juve Stabia [C-12] - 1/2 0-1

ARGB

01:30 FT 1 [B-4] Ind.Rivadavia 1 - 2 Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [B-12] San Telmo 1 - 1 All Boys [B-11] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT [15] Sampdoria 2 - 0 Roma [4] 3 +1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [11] Valencia 2 - 3 Barcelona [9] 1 +1 3/4 0-0

PHA

02:00 FT 2 1 [8] Monaco 2 - 3 Lyon [9] 4 3 +0 1-0

BDNB

02:00 FT [7] Penafiel 0 - 0 Estoril +1/2 0-0

BRAMG

02:00 FT [3] Cruzeiro/MG 1 - 2 America/MG [2] - 1/4 1-0

BRARJ

02:00 FT [3] Portuguesa/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ [2] +1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [15] Real Potosi 1 - 2 Nacional Potosi [10] +1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 3 - 1 Jorge Wilstermann [7] +0 1-1

ICEA

02:15 FT [2] Breidablik 0 - 2 KR Reykjavik [3] - 1/4 0-2

ICEA

02:15 FT [1] Vikingur Rey. 1 - 0 Keflavik [10] - 3/4 1-0

JORA

02:30 FT [9] Sahab 2 - 2 Jazeera Amman [7] 0-1

KUWA

02:30 FT 1 [9] Khaitan 1 - 1 Al Shabab (KUW) [7] 1-0

ARGA

02:30 FT [24] Banfield 1 - 0 River Plate [1] +1 0-0

ARGB

02:30 FT [B-13] San Martin SJ 0 - 2 Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 0-1

CHIA

02:30 FT [16] Huachipato 0 - 1 O Higgins [13] - 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [17] ENPPI Cairo 2 - 0 Masr lel Maqassah [13] - 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [2] Zamalek SC 1 - 1 Pyramids FC [14] - 1/4 0-1

COLA

03:30 FT [1] Atl. Nacional 2 - 2 La Equidad [6] - 1 0-0

ECUA

03:30 FT [11] Orense SC 2 - 3 Emelec [2] 1-3

PERA

03:30 FT [2] Sporting Cristal 2 - 1 Alianza Lima [1] 1-1

BRARJ

04:00 FT [6] Botafogo/RJ 0 - 0 Nova Iguacu/RJ [7] - 3/4 0-0

VENA

04:00 FT [A-7] Yaracuyanos 0 - 2 Dep.Guaira [A-1] 0-2

BLVA

04:15 FT [4] Bolivar 2 - 0 Real Tomayapo [13] - 2 1-0

ARGA

04:40 FT [20] Aldosivi 1 - 3 Argentinos Jun. [14] +0 1-1

ARGA

04:40 FT [25] C. Cordoba SdE