LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [8] Nippatsu Yokohama Nữ vs NGU Loverledge Nữ [6] -

EUW19VL

16:00 - [8-3] Síp U19 Nữ vs Montenegro U19 Nữ [8-2] - 1/4 -

EUW19VL

16:00 - [2-4] T.N.Kỳ U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [2-3] +1 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [2-1] Hà Lan U19 Nữ vs Thụy Điển U19 Nữ [2-2] - 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [8-4] Azerbaijan U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [8-1] -

ARMA

18:00 - [3] Alashkert vs FC Noah [10] - 1 1/4 -

EUW17VL

18:30 - [6-2] Đan Mạch U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ [6-4] -

EUW19VL

19:00 - [5-3] Ireland U19 Nữ vs Pháp U19 Nữ [5-1] +1 3/4 -

EUW19VL

19:00 - [5-4] Bắc Ireland U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [5-2] +2 -

GHW

19:00 - [95] Belarus Nữ vs Nga Nữ [14] +1 3/4 -

GHW

19:00 - [122] Singapore Nữ vs Indonesia Nữ [68] - 1/4 -

EUW17VL

20:00 - [4-1] Thụy Sỹ U17 Nữ vs Italia U17 Nữ [4-3] -

EUW17VL

20:00 - [4-4] Iceland U17 Nữ vs Pháp U17 Nữ [4-2] -

BULA

20:00 - [16] Spartak Varna vs Lok. Plovdiv [4] +3/4 -

CZEB

20:00 - [10] Sigma Olomouc II vs Slavia Praha B [16] -

EUW19VL

21:00 - [13-1] Belarus U19 Nữ vs Georgia U19 Nữ [13-3] - 2 -

SRBA

21:00 - [13] Radnicki Nis vs FK Radnicki 1923 [8] - 1/2 -

INDA

21:00 - [4] ATK vs Chennaiyin FC [7] - 1 1/4 -

GHW

21:30 - [3] Canada Nữ vs Ma Rốc Nữ [103] - 2 3/4 -

RMNA

21:30 - [15] FC U Craiova 1948 vs Chindia Targoviste [9] - 1/2 -

EUW17VL

22:00 - [6-1] Anh U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ [6-3] -

GREA

22:00 - [8] Atromitos vs Pas Giannina [12] - 1/2 -

FINA

22:00 - [7] Seinajoen JK vs Honka [3] +0 -

CHIB

22:00 - [12] Iquique vs Barnechea [8] - 1/2 -

ICEA

22:15 - [11] Hafnarfjordur vs Leiknir Rey. [10] - 1 -

KSAA

22:15 - [11] Al Raed vs Al Tai [7] - 1/4 -

KSB

22:15 - [3] Hazm vs Al Qadisiya [11] - 3/4 -

KSB

22:15 - [4] Al Arabi (KSA) vs Al Riyadh [8] - 1/4 -

ICEA

22:25 - [9] Vestmannaeyjar vs Keflavik [6] - 3/4 -

SLOA

22:30 - [8] NK Radomlje vs Gorica [9] - 1/4 -

GHW

22:59 - [18] Thụy Điển U23 Nữ vs Anh U23 Nữ [38] -

POLA

22:59 - [1] Rakow Czestochowa vs Miedz Legnica [18] - 2 -

POLB

22:59 - [12] Zaglebie Sosno vs Nieciecza [5] +0 -

BULA

22:59 - [2] Ludogorets vs Cska Sofia [1] - 3/4 -

ISRA

22:59 - [14] HIK Shmona vs Ashdod [6] +0 -

NORB

22:59 - [10] Fredrikstad vs Bryne [11] - 1/2 -

NORB

22:59 - [4] KFUM Oslo vs Stabaek [2] +1/2 -

NORB

22:59 - [8] Ranheim IL vs Kongsvinger [6] - 1/2 -

NORB

22:59 - [5] Sandnes Ulf vs Grorud IL [15] - 1 3/4 -

NORB

22:59 - [13] Asane Fotball vs Raufoss IL [12] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [10] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Anorthosis vs Apollon Limassol [5] - 1/4 -

GHW

23:30 - [137] Italia Nữ vs Brazil Nữ [1] +3/4 -

NGB

23:30 - [6] Arsenal-Tula vs Alania Vla [2] - 1/4 -

EUW17VL

00:00 - [8-4] Georgia U17 Nữ vs Belarus U17 Nữ [8-1] -

EUW17VL

00:00 - [8-3] Armenia U17 Nữ vs Luxembourg U17 Nữ [8-2] -

DUC3

00:00 - [15] Hallescher vs B.Dortmund II [14] +0 -

BDNB

00:00 - [17] Trofense vs Feirense [7] +0 -

ISRA

00:00 - [3] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Haifa [12] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [7] Trabzonspor vs Kasimpasa [13] - 1 -

TNKA

00:00 - [5] Istanbul BB vs Sivasspor [17] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [11] Altay vs Rizespor [2] +0 -

TDA

00:00 - [12] Norrkoping vs Mjallby AIF [9] - 1/2 -

TDB

00:00 - [10] Orebro vs Dalkurd FF [16] - 3/4 -

DENA

00:00 - [9] AC Horsens vs Aalborg BK [11] - 1/2 -

KSB

00:00 - [7] Hajer vs Al Akhdood [1] +1/4 -

TDA

00:10 - [3] Hammarby vs Varbergs BoIS [14] - 1 3/4 -

ISRA

00:30 - [2] Maccabi TA vs Hapoel Tel Aviv [9] - 1 3/4 -

RMNA

00:30 - [14] UTA Arad vs CFR Cluj [2] +1/4 -

KSAA

00:30 - [12] Al Wehda (KSA) vs Al Baten [16] - 1 1/2 -

KSAA

00:30 - [4] Al Hilal vs Al Shabab (KSA) [1] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-9] Sunderland U21 vs Leeds Utd U21 [2-1] +1 -

ANHU23

01:00 - [1-12] Leicester City U21 vs Fulham U21 [1-6] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-11] Derby County U21 vs Nottingham Forest U21 [2-4] +1/2 -

ARGB

01:00 - [2] Instituto vs Deportivo Madryn [17] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [18] Atletico Atlanta vs Gim.Mendoza [4] +1/4 -

ARGB

01:00 - [3] San Martin Tucuman vs Flandria [35] - 2 -

ARGB

01:00 - [33] Tristan Suarez vs Temperley [26] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [36] Ramon Santamarina vs CA Guemes [27] +1/4 -

ARGB

01:00 - [37] Sacachispas vs Estudiantes Rio Cuarto [6] +1/2 -

CHIB

01:00 - [17] CCDA Fernandez Vial vs San Luis Qui. [15] - 3/4 -

CHIB

01:00 - [14] San.Morning vs Dep. Copiapo [3] - 1/4 -

ANHU23

01:30 - [2-3] West Brom U21 vs Middlesbrough U21 [2-7] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-8] Siena vs Cesena [B-5] - 1/4 -

POLA

01:30 - [16] Piast Gliwice vs Widzew Lodz [3] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [10] Fiorentina vs Lazio [4] - 1/4 -

PHB

01:45 - [3] Sochaux vs Saint Etienne [19] - 1/4 -

ANHA

02:00 - [18] Nottingham Forest vs Aston Villa [12] +1/2 -

TBNA

02:00 - [20] Elche vs Mallorca [11] +1/4 -

TBNB

02:00 - [7] Eibar vs Mirandes [19] - 3/4 -

BDNA

02:15 - [9] Arouca vs Famalicao [15] +0 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs Vikingur Rey. [2] +1 -

ARGA

02:30 - [8] Argentinos Jun. vs CA Huracan [4] +0 -

ARGA

02:30 - [20] Rosario Central vs Defensa YJ [12] - 1/2 -

SAG

03:00 - [A-1] Uruguay U19 vs Ecuador U19 [B-2] -

SAG

03:00 - [A-2] Paraguay U19 vs Colombia U19 [B-1] -

ARGB

03:00 - [9] Ind.Rivadavia vs Nueva Chicago [34] - 3/4 -

PARA

03:00 - [8] Guairena FC vs Resistencia SC [11] - 3/4 -

CHIA

03:30 - [5] Audax Italiano vs U. La Calera [10] +0 -

PERA

03:30 - [8] Sport Huancayo vs Binacional [10] - 3/4 -

GHW

04:00 - [42] Mexico Nữ vs Chile Nữ [36] - 1 -

COLA

04:00 - [12] Union Magdalena vs Inde.Medellin [3] +0 -

BRAA

04:30 - [18] Atletico/GO vs Palmeiras/SP [1] +1 -

ARGA

05:00 - [18] Estudiantes LP vs Lanus [27] - 1/2 -

ARGA

05:00 - [2] Racing Club vs Atletico Tucuman [5] - 1/2 -

PARA

05:30 - [3] Nacional(PAR) vs Cerro Porteno [2] +1/4 -

BRAA

06:00 - [12] Santos/SP vs Juventude/RS [20] - 1 -

CHIB

06:00 - [11] Deportes Santa Cruz vs U. San Felipe [4] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [8] Inde. Petrolero vs Aurora [7] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [2] Independiente JT vs Tecnico Uni. [7] - 1 -

ARGA

07:30 - [16] C. Cordoba SdE vs Newells Old Boys [11] - 1/4 -

COLA

07:45 - [17] Alianza Petrolera vs Santa Fe [1] +0 -

PERA

08:00 - [1] Alianza Lima vs Dep. Municipal [14] - 1 1/2 -

UKRA

19:00 Hoãn [5] PFK Aleksandriya vs Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10