LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI17VL

11:00 - [G-1] Australia U17 vs Trung Quốc U17 [G-2] -

AUSA

11:00 - [2] WS Wanderers vs Perth Glory [12] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Fujieda MYFC vs Matsumoto Yama. [4] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs Fukushima Utd [11] +0 -

NHAT3

11:00 - [12] Gainare Tottori vs Iwaki FC [1] +3/4 -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Nara Club [2] -

NHATJFL

11:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Verspah Oita [9] -

NHATW

11:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Gunma W. Star Nữ [9] -

NHATB

11:05 - [18] Ventforet Kofu vs Okayama [3] +0 -

HQB

11:30 - [10] Busan I'Park vs Chungnam Asan [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Omiya Ardija vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Mito Hollyhock [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Machida Zelvia vs Tochigi SC [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [14] Zweigen Kan. vs Ryukyu [21] +0 -

NHAT3

12:00 - [13] Giravanz Kita. vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [14] FC Gifu vs Kataller Toyama [6] +0 -

NHAT3

12:00 - [17] Kamatamare San. vs Azul Claro Numazu [15] +0 -

HQA

12:00 - [11] Suwon Bluewings vs FC Seoul [8] +0 -

GHW

12:55 - [33] Nhật Bản Nữ vs New Zealand Nữ [49] - 1 3/4 -

NGB

14:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Rubin Kazan [3] +0 -

HQB

14:00 - [1] Gwangju vs Gyeongnam [5] - 3/4 -

HQA

14:30 - [10] Gimcheon Sangmu vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/2 -

TQA

14:30 - [12] Changchun Yatai vs Shanghai Port [5] +3/4 -

GHW

15:00 - [29] Síp Nữ vs Liechtenstein Nữ [145] -

ASI17VL

15:30 - [G-3] Campuchia U17 vs N. Mariana U17 [G-4] -

CZEB

15:30 - [15] Sparta Praha B vs SK Lisen [3] - 1/2 -

AUTB

15:30 - [3] Horn vs Admira [9] +0 -

AUTB

15:30 - [11] Sturm Graz II vs First Vienna [6] - 1/4 -

ASI17VL

16:00 - [I-1] Iran U17 vs Hồng Kông U17 [I-4] -

ASI17VL

16:00 - [F-3] Đài Loan U17 vs Nepal U17 [F-4] -

ASI17VL

16:00 - [B-5] Đảo Guam U17 vs Palestine U17 [B-4] -

NHATB

16:00 - [2] Yokohama FC vs Oita Trinita [5] +0 -

SINA

16:30 - [4] Geylang Intl vs Tanjong Pagar [5] -

ASI17VL

17:00 - [E-3] Singapore U17 vs Bhutan U17 [E-4] -

GHW

17:00 - [129] Latvia Nữ vs Lithuania Nữ [32] -

TBN3

17:00 - [A2-15] Atl. Baleares vs Barcelona B [A2-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs CF Intercity [A2-17] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-10] Algeciras vs Salamanca [A1-11] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-6] Linares Deportivo vs Pontevedra [A1-18] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-12] Badajoz vs Ceuta [A1-20] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-11] SD Logrones vs CD Calahorra [A2-20] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-18] Real Union vs Amorebieta [A2-4] +0 -

BDNB

17:00 - [18] SC Covilha vs Academico Viseu [6] +1/2 -

KAZA

17:00 - [11] Atyrau vs Kairat Almaty [4] +0 -

KAZA

17:00 - [7] Shakhter Kar. vs Turan (KAZ) [13] - 1/4 -

LITA

17:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Hegelmann Litauen [3] +0 -

UKRA

17:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Zorya [4] - 1/2 -

HQA

17:00 - [9] Daegu vs Suwon FC [7] - 1/4 -

HLA

17:15 - [11] Go Ahead Eagles vs Cambuur [17] - 1/4 -

ITAA

17:30 - [9] Torino vs Empoli [13] - 3/4 -

BLRA

17:30 - [2] Energetik-BGU vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Altinordu SK [16] - 1/4 -

THA

17:30 - [4] Bangkok Utd vs Chiangrai Utd [6] - 1 -

POLB

17:40 - [6] Arka Gdynia vs Stal Rzeszow [9] - 1/2 -

ANHB

18:00 - [24] Huddersfield vs Hull City [20] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [9] Dynamo Dresden vs Osnabruck [10] +0 -

DUC4DB

18:00 - [18] Ger.Halberstadt vs Viktoria Berlin [12] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [16] Luckenwalde vs Berlin AK 07 [5] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] SV Lichtenberg vs Meuselwitz [14] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Greifswalder FC vs Babelsberg [7] - 1/4 -

PHA

18:00 - [14] Montpellier vs Monaco [6] +3/4 -

NGA

18:00 - [2] Spartak Moscow vs Krylya Sovetov [11] - 3/4 -

NGB

18:00 - [18] Krasnodar B vs Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 -

TDB

18:00 - [1] Brommapojkarna vs Utsiktens BK [11] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Orebro Syrianska [Norra-6] - 1 1/2 -

DENB

18:00 - [3] Naestved BK vs HB Koge [7] - 1/4 -

THA

18:00 - [14] Khonkaen Utd vs Chonburi [2] +1/2 -

THA

18:00 - [16] Lampang vs Nakhon Ratch. [11] +0 -

VNA

18:00 - [11] HL Hà Tĩnh vs SL Nghệ An [5] +0 -

VNA

18:00 - [6] HA Gia Lai vs TP.HCM [9] - 1/2 -

DUB

18:30 - [18] Sandhausen vs Magdeburg [17] +0 -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs Hannover 96 [5] - 1/2 -

DUB

18:30 - [11] Nurnberg vs Holstein Kiel [8] - 1/4 -

BIA

18:30 - [13] KV Mechelen vs Anderlecht [11] +1/4 -

ESTA

18:30 - [5] Kuressaare vs Paide Linname. [3] -

GEOA

18:30 - [10] Lokomotiv T vs Samgurali Tskh. [4] -

TNKA

18:30 - [19] Umraniyespor vs Kayserispor [6] - 1/4 -

TQA

18:30 - [11] Dalian Professional vs Chengdu Rongcheng [4] +0 -

TQA

18:30 - [15] Wuhan Yangtze vs Zhejiang Professional [3] +1 3/4 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou FC vs Meizhou Hakka [10] +3/4 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Shandong Taishan [2] +1/4 -

ASI17VL

19:00 - [F-1] Việt Nam U17 vs Thái Lan U17 [F-2] -

SAGW

19:00 - [B-3] Argentina U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ [B-2] -

TBNA

19:00 - [12] Valladolid vs Real Betis [6] +1/4 -

TBNB

19:00 - [6] Cartagena vs Leganes [11] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [5] Freiburg II vs Essen [13] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [18] St. Pauli II vs Ein. Norderstedt [5] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [12] Holstein Kiel II vs Hannover II [3] +0 -

DUC4B

19:00 - [11] Teutonia Ottensen vs Lubeck [1] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs Bremer SV [17] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [6] Bayern Munich II vs Wurzburger [2] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [5] Homburg vs SSV Ulm [1] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Aalen vs Mainz II [7] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Wattenscheid vs Lippstadt [6] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] A.Aachen vs M.gladbach II [3] +0 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Kuban [14] - 1/4 -

ARMA

19:00 - [2] Ararat-Armenia vs Urartu [1] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [4] Sileks Kratovo vs Pobeda [10] -

MKDA

19:00 - [9] Academy Pandev vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs Rabotnicki [7] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Bregalnica Stip [6] -

KAZA

19:00 - [12] FK Taraz vs FK Kyzylzhar [10] +0 -

KAZA

19:00 - [1] Astana vs Ordabasy [5] - 1 1/4 -

LATA

19:00 - [10] METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS [1] -

LATA

19:00 - [5] FK Auda vs Rigas Futbola Skola [3] -

MDVA

19:00 - [8] Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol [1] -

MNEA

19:00 - [10] Mornar Bar vs Rudar [8] -

NORB

19:00 - [14] Skeid Fotball vs Start Kristiansand [3] +1/2 -

NORB

19:00 - [7] Sogndal vs Stjordals Blink [16] - 1 1/4 -

UKRA

19:00 - [9] Kryvbas vs FC Mynai [13] - 1/2 -

DENA

19:00 - [8] Aarhus AGF vs Midtjylland [7] +0 -

TQA

19:00 - [14] Shenzhen FC vs Sh. Shenhua [9] +1/2 -

THA

19:00 - [10] Muang Thong Utd vs Port FC [7] +1/4 -

UZBA

19:00 - [11] Surkhon Termiz vs Pakhtakor [1] +3/4 -

LITA

19:15 - [10] FK Jonava vs Zalgiris [1] -

TSA

19:15 - [2] Servette vs Luzern [6] - 1/4 -

TSB

19:15 - [8] Schaffhausen vs Vaduz [9] +0 -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs Hải Phòng [2] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-1] Feralpisalo vs Pro Vercelli [A-8] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-4] Pordenone vs ArzignanoChiampo [A-12] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Fermana vs Virtus Entella [B-6] +1/2 -

ITA3

19:30 - [B-18] US Olbia vs Fiorenzuola [B-4] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-15] Pesaro vs San Donato [B-20] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-16] Virtus Verona vs Mantova [A-17] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-3] Lecco vs Sangiuliano City [A-14] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-15] Pergolettese vs Padova [A-11] +1/2 -

ITA3

19:30 - [A-18] AC Trento vs AC Renate [A-6] +0 -

ITA3

19:30 - [B-19] Montevarchi vs Carrarese [B-7] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-5] Pro Sesto vs Triestina [A-20] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-13] Albinoleffe vs Novara [A-9] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-2] Vicenza vs Aurora Pro Patria [A-7] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-19] Piacenza vs Juventus U23 [A-10] +0 -

HLA

19:30 - [1] Feyenoord vs Twente [5] - 1/2 -

HLA

19:30 - [7] Utrecht vs AZ Alkmaar [4] +1/4 -

BLRA

19:30 - [5] Isloch vs Belshina Bobruisk [12] - 1/2 -

RMNA

19:30 - [7] Sepsi OSK vs Farul Constanta [1] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs WSG Swarovski Tirol [5] - 1 1/4 -

AUTA

19:30 - [9] Wolfsberger AC vs SV Ried [11] - 3/4 -

ASI17VL

20:00 - [E-2] Bangladesh U17 vs Yemen U17 [E-1] -

ASI17VL

20:00 - [J-2] Hàn Quốc U17 vs Brunei U17 [J-3] -

ASI17VL

20:00 - [B-2] Indonesia U17 vs Malaysia U17 [B-1] -

ASI17VL

20:00 - [C-5] Lebanon U17 vs Qatar U17 [C-1] -

ANHA

20:00 - [11] Crystal Palace vs Leeds Utd [15] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [16] West Ham Utd vs Fulham [9] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - [1-5] Crystal Palace U21 vs Everton U21 [1-7] -

ITAA

20:00 - [14] Monza vs Spezia [17] - 1/2 -

ITAA

20:00 - [12] Salernitana vs Verona [20] +0 -

ITAA

20:00 - [8] Udinese vs Atalanta [6] - 1/4 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Auxerre [17] - 1/4 -

PHA

20:00 - [20] Angers vs Strasbourg [19] +0 -

PHA

20:00 - [16] Stade Brestois vs Lorient [5] - 1/4 -

PHA

20:00 - [9] Nice vs Troyes [13] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [1] Moreirense vs Nacional Madeira [13] - 1 -

NGB

20:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Veles Moscow [13] - 3/4 -

NGB

20:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Ufa [16] - 1/4 -

NGB

20:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Kamaz [7] +0 -

AZEA

20:00 - [5] Gabala FC vs Karabakh Agdam [1] +1 -

POLA

20:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Korona Kielce [17] - 3/4 -

POLB

20:00 - [11] GKS Tychy vs Skra Czestochowa [17] - 3/4 -

BIHA

20:00 - [7] NK Posusje vs FK Tuzla City [8] -

CROA

20:00 - [4] Slaven Belupo vs NK Osijek [3] +1/2 -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs Olympiakos [3] +3/4 -

LUXA

20:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Kaerjeng 97 [11] -

LUXA

20:00 - [4] Racing Union vs Jeunesse Esch [6] -

LUXA

20:00 - [13] Hostert vs Progres Niedercorn [3] -

LUXA

20:00 - [9] UNA Strassen vs Wiltz [10] -

LUXA

20:00 - [5] UT Petange vs Victoria Rosport [14] -

LUXA

20:00 - [8] Differdange vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

20:00 - [12] Mondercange vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

20:00 - [16] Fola Esch vs Dudelange [1] -

MLTA

20:00 - [11] Sirens vs Gzira Utd [4] -

MNEA

20:00 - [6] Jedinstvo vs Arsenal Tivat [5] -

FINA

20:00 - [8] Ilves Tampere vs Lahti [11] - 1/2 -

FINA

20:00 - [2] KuPS vs Inter Turku [10] - 1 1/4 -

SRBA

20:00 - [4] Cukaricki Belgrade vs Javor Ivanjica [14] - 1 1/2 -

SLOA

20:00 - [7] NK Bravo vs O.Ljubljana [1] +1/4 -

TNKB

20:00 - [17] Malatyaspor vs Erzurumspor FK [15] +1/2 -

TDA

20:00 - [6] Elfsborg vs Kalmar [4] - 1/2 -

TDA

20:00 - [7] Malmo vs Varnamo [10] - 1 3/4 -

TDA

20:00 - [16] GIF Sundsvall vs Goteborg [8] +3/4 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Eskilstuna City [8] +0 -

TD3

20:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs Trollhattan [Sodra-8] +1/2 -

TD3

20:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Hammarby Talang [Norra-16] +0 -

DENB

20:00 - [1] Vejle vs Helsingor [5] - 3/4 -

UZBA

20:00 - [2] Navbahor vs Dinamo Samarkand [14] - 1 1/2 -

OMAA

20:20 - [4] Dhofar vs Bahla Club [3] -

ASI17VL

20:30 - [I-3] Kyrgyzstan U17 vs Lào U17 [I-2] -

ASI17VL

20:30 - [A-5] Philippines U17 vs Syria U17 [A-2] -

DUA

20:30 - [8] M.gladbach vs FC Koln [13] - 1/4 -

NGA

20:30 - [16] Torpedo Moscow vs Nizhny Nov [12] +1/4 -

NGA

20:30 - [8] FK Orenburg vs Akhmat Groznyi [6] - 1/4 -

HUNA

20:30 - [6] Paksi vs Puskas Akademia [4] +0 -

GREA

20:30 - [13] Levadiakos vs PAOK [4] +3/4 -

FIN3

20:30 - [C-2] VIFK Vaasa vs OLS Oulu [C-5] - 3/4 -

SRBA

20:30 - [1] Crvena Zvezda vs Spartak Subotica [11] - 3 1/4 -

NPA

20:30 - [10] Stellenbosch FC vs Kaizer Chiefs [4] +0 -

ASI17VL

21:00 - [H-1] Tajikistan U17 vs Afghanistan U17 [H-2] -

ANHU23

21:00 - [2-10] Stoke City U21 vs Norwich U21 [2-5] -

TBN3

21:00 - [A2-13] Sabadell vs Eldense [A2-2] +0 -

TBN3

21:00 - [A1-2] Real Madrid B vs Cordoba [A1-1] +0 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Hearts [5] +1/4 -

ARMA

21:00 - [6] Ararat Y vs Pyunik [3] +3/4 -

BIA

21:00 - [15] Eupen vs Gent [5] +1/2 -

BIB

21:00 - [5] Lierse vs Standard Liege II [10] - 1 -

GEOA

21:00 - [7] FC Telavi vs Sioni Bolnisi [9] -

KAZA

21:00 - [8] FK Maktaaral vs Akzhayik Oral [14] +0 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Zlin [15] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Slovacko vs Bohemians 1905 [7] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Banik Ostrava [10] - 1/4 -

CZEB

21:00 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs Pribram [1] -

CZEB

21:00 - [9] Taborsko vs Fotbal Trinec [14] +0 -

TNKA

21:00 - [14] Hatayspor vs Alanyaspor [9] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Oddevold vs Angelholms [Sodra-9] - 2 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Vasalunds [Norra-10] -

UKRA

21:00 - [3] Dinamo Kiev vs Rukh Vynnyky [12] - 1 1/4 -

DENA

21:00 - [5] Odense BK vs Silkeborg IF [4] +1/4 -

UZBA

21:00 - [3] Nasaf Qarshi vs Sogdiana Jizzakh [7] - 3/4 -

INDA

21:00 - [2] Hyderabad vs Mumbai [1] +0 -

BRAA

21:00 - [2] Internacional/RS vs Goias/GO [13] - 1 1/4 -

URUA

21:00 - [13] CA Torque vs Wanderers [9] -

SAGW

21:15 - [A-2] Paraguay U20 Nữ vs Chile U20 Nữ [A-3] -

TBNA

21:15 - [19] Cadiz vs Espanyol [16] +0 -

TBNB

21:15 - [16] Zaragoza vs Real Oviedo [13] - 1/4 -

ITB

21:15 - [19] Como vs Perugia [20] +0 -

ITB

21:15 - [8] Alto Adige vs Benevento [14] +0 -

ESTA

21:15 - [10] Vaprus Parnu vs Flora Tallinn [1] -

BDNA

21:30 - [11] Boavista vs Maritimo [17] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [12] CD Mafra vs Tondela [10] - 1/4 -

BLRA

21:30 - [9] Neman Grodno vs Slavia Mozyr [10] - 1 -

TSA

21:30 - [4] Lugano vs Basel [5] +0 -

TSA

21:30 - [10] Zurich vs Winterthur [9] - 3/4 -

HLA

21:45 - [8] Heerenveen vs PSV Eindhoven [3] +3/4 -

BULA

21:45 - [13] Botev Vratsa vs Arda Kardzhali [9] +0 -

LITA

21:55 - [5] FK Riteriai vs Suduva [6] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-14] Celta Vigo II vs Merida [A1-9] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-7] Gimnastic T. vs Murcia [A2-6] +0 -

NGB

22:00 - [1] Baltika vs Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 -

NGB

22:00 - [15] Rodina Moscow vs Yenisey [4] +0 -

LATA

22:00 - [7] BFC Daugava vs FK Liepaja [4] -

MDVA

22:00 - [5] FC Balti vs Zimbru [3] -

MNEA

22:00 - [7] FK Jerezo vs Sutjeska [1] -

MNEA

22:00 - [9] Iskra Danilo vs Decic Tuzi [3] -

MNEA

22:00 - [2] Buducnost vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:00 - [5] Odd Grenland vs Kristiansund [15] - 1/2 -

NORA

22:00 - [1] Molde vs HamKam [13] - 1 3/4 -

NORA

22:00 - [12] Stromsgodset vs Tromso [7] +0 -

NORA

22:00 - [2] Bodo Glimt vs Sandefjord [14] - 2 3/4 -

NORA

22:00 - [11] Viking vs Lillestrom [4] - 1/4 -

FINA

22:00 - [4] Haka vs Helsinki [1] +1/2 -

CYPA

22:00 - [13] Olympiakos Nic. vs Akritas [14] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [4] Rapid Wien vs Austria Wien [6] - 1/4 -

PHA

22:05 - [3] Rennes vs Nantes [15] - 1 -

CROA

22:10 - [10] HNK Gorica vs HNK Rijeka [8] - 1/2 -

MLTA

22:15 - [14] Pieta Hotspurs vs Balzan [8] -

ANHA

22:30 - [1] Arsenal vs Liverpool [6] +0 -

ITA3

22:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Recanatese [B-14] +0 -

ITA3

22:30 - [B-1] Reggiana vs Ancona [B-8] - 1 -

ITA3

22:30 - [B-2] Gubbio vs Rimini [B-10] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-11] Luchese vs Torres [B-12] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-17] Alessandria vs Pontedera [B-5] +0 -

DUA

22:30 - [15] Hertha Berlin vs Freiburg [2] +1/4 -

AZEA

22:30 - [2] Sabah FK vs Kapaz [9] - 1 3/4 -

POLA

22:30 - [6] Lech Poznan vs Radomiak Radom [10] - 3/4 -

SVKA

22:30 - [2] Dunajska Stred vs MSK Zilina [6] - 3/4 -

TDA

22:30 - [2] Djurgardens vs Hacken [1] - 1/2 -

TDA

22:30 - [5] AIK Solna vs Helsingborg [15] - 1 -

OMAA

22:30 - [9] Al Seeb vs Oman Club [7] -

CHIA

22:30 - [15] La Serena vs Univ. de Chile [13] +1/2 -

GHW

22:59 - [8] Estonia Nữ vs Đảo Faroe Nữ [78] -

TBN3

22:59 - [A2-5] Osasuna B vs UD Logrones [A2-14] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Cultural Leonesa vs Fuenlabrada [A1-13] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Rayo Majada. vs Deportivo [A1-5] +1/2 -

ITAA

22:59 - [18] Cremonese vs Napoli [1] +1 1/4 -

NGA

22:59 - [3] Rostov vs Krasnodar [7] - 1/4 -

POLB

22:59 - [16] Odra Opole vs Puszcza Nie. [2] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [1] Ferencvaros vs Debreceni [7] - 1 1/2 -

IREA

22:59 - [1] Shamrock Rovers vs Shelbourne [7] - 1 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Slo. Bratislava [1] +1/2 -

CYPA

22:59 - [3] Aris Limassol vs AEK Larnaca [4] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [19] Denizlispor vs Pendikspor [4] +1/4 -

DENA

22:59 - [6] Randers vs Brondby [10] +0 -

ARGA

22:59 - [7] Tigre vs Independiente [14] - 1/4 -

PERA

22:59 - [9] Alianza Atletico vs Atletico Grau [3] +0 -

ARGB

23:10 - [12] Def.Belgrano vs Gimnasia Jujuy [23] - 3/4 -

GHW

23:30 - [102] Argentina Nữ vs Ba Lan Nữ [13] -

TBNA

23:30 - [3] Real Sociedad vs Villarreal [9] +0 -

TBNB

23:30 - [12] Albacete vs Tenerife [15] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [5] Levante vs Racing Santander [18] - 3/4 -

BIA

23:30 - [12] Charleroi vs Standard Liege [8] - 1/4 -

GREA

23:30 - [1] Panathinaikos vs Asteras Tripolis [9] - 1 1/4 -

ARGB

23:40 - [24] Guillermo vs Belgrano [1] +0 -

ASI17VL

23:45 - [C-2] Oman U17 vs Iraq U17 [C-3] -

BDNA

00:00 - [5] Casa Pia AC vs Vizela [13] +0 -

LITA

00:00 - [8] Banga vs FK Panevezys [4] +1 1/4 -

NORA

00:00 - [3] Rosenborg vs Valerenga [6] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [4] Sigma Olomouc vs Slavia Praha [2] +1/2 -

TNKA

00:00 - [1] Fenerbahce vs Fatih Karagumruk [15] - 1 1/4 -

MEXA

00:00 - [6] Toluca vs Juarez [11] - 1/2 -

BULA

00:15 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Cherno More [7] - 1/2 -

DUA

00:30 - [16] Stuttgart vs Union Berlin [5] +0 -

SRBA

00:30 - [7] FK Vozdovac vs FK Partizan [2] +1 -

ASI17VL

01:00 - [D-1] Arập Xêut U17 vs Ấn Độ U17 [D-2] -

ASI17VL

01:00 - [A-3] Jordan U17 vs Nhật Bản U17 [A-1] -

ASI17VL

01:00 - [D-5] Maldives U17 vs Myanmar U17 [D-4] -

GHW

01:00 - [125] Ai Cập Nữ vs Jordan Nữ [87] -

ANHA

01:00 - [17] Everton vs Man Utd [5] +1/4 -

HLA

01:00 - [13] Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard [12] - 1 -

BIB

01:00 - [7] Club Brugge II vs Genk II [11] +1/2 -

CHIB

01:00 - [1] CD Magallanes vs Melipilla [16] -

CHIB

01:00 - [7] Rangers Talca vs U.Concepcion [6] -

ECUA

01:00 - [12] Guayaquil City vs Gualaceo SC [13] - 1/4 -

GREA

01:15 - [6] Aris Salonica vs AEK Athens [2] +0 -

SLOA

01:15 - [5] Mura vs CM Celje [3] +0 -

PERA

01:15 - [17] Carlos A. Mannucci vs Sport Boys [13] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [6] Petrolul Ploiesti vs Steaua Bucuresti [4] +3/4 -

ARGA

01:30 - [13] Talleres Cordoba vs Godoy Cruz [15] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [24] Banfield vs Gimnasia LP [9] +0 -

USAA

01:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Cincinnati [Dong-5] +3/4 -

USAA

01:30 - [Dong-4] New York RB vs Charlotte FC [Dong-10] - 3/4 -

USAA

01:30 - [Dong-11] Atlanta United vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

USAA

01:30 - [Dong-12] Chicago Fire vs New England [Dong-9] - 1/4 -

USAA

01:30 - [Dong-6] Inter Miami vs CF Montreal [Dong-2] +0 -

USAA

01:30 - [Dong-7] Orlando City vs Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 -

USAA

01:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Toronto [Dong-13] - 1 1/2 -

ITAA

01:45 - [7] Roma vs Lecce [16] - 1 -

PHA

01:45 - [7] Lille vs Lens [2] +0 -

TBNA

02:00 - [1] Barcelona vs Celta Vigo [17] - 1 3/4 -

TBNB

02:00 - [21] Malaga vs Andorra FC [8] - 1/4 -

BIA

02:00 - [2] Union Saint-Gilloise vs Cercle Brugge [9] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [8] Fortaleza/CE vs Avai/SC [19] - 1 -

BRAA

02:00 - [9] Sao Paulo/SP vs Botafogo/RJ [11] - 3/4 -

BRB

02:00 - [7] SC Recife/PE vs Cruzeiro/MG [1] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [13] Royal Pari vs Univ. De Sucre [15] - 1 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs Real Tomayapo [12] - 3/4 -

URUA

02:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Boston River [4] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [3] Braga vs Chaves [8] - 1 1/4 -

PARA

03:00 - [6] Sportivo Ameliano vs Olimpia Asuncion [1] +3/4 -

PERA

03:00 - [18] Carlos Stein vs Uni.San Martin [19] - 1/2 -

USB

03:00 - [A-2] Memphis 901 vs New York RB II [A-14] - 2 1/4 -

CHIA

03:30 - [1] Colo Colo vs Curico Unido [3] - 1 1/4 -

COLA

03:30 - [9] Atl. Nacional vs Rionegro Aguilas [2] - 1/2 -

ECUA

03:30 - [1] SD Aucas vs Mushuc Runa [14] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Universitario [4] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [1] Boca Juniors vs Aldosivi [28] - 1 1/2 -

BRAA

04:00 - [6] Atl. Mineiro/MG vs Ceara/CE [17] - 1 1/4 -

BRAA

04:00 - [15] Coritiba/PR vs Bragantino/SP [14] +0 -

BRAA

04:00 - [3] Fluminense/RJ vs America/MG [10] - 3/4 -

VENA

04:00 - [12] Dep.Lara vs Portuguesa [10] - 1/4 -

USAA

04:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Vancouver WC [Tay-10] - 3/4 -

USAA

04:00 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Portland Timbers [Tay-8] - 3/4 -

USAA

04:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Nashville FC [Tay-4] - 3/4 -

USAA

04:00 - [Tay-3] Dallas vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1/2 -

USAA

04:00 - [Tay-13] Houston Dynamo vs LA Galaxy [Tay-5] +1/2 -

USAA

04:00 - [Tay-2] Austin FC vs Colorado Rapids [Tay-9] - 3/4 -

USAA

04:00 - [Tay-11] Seattle Sounders vs San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 -

USB

04:00 - [B-4] Sacramento vs Pittsburgh R. [A-5] - 3/4 -

USB

04:00 - [A-4] Birmingham Legion vs SA Scorpions [B-1] - 1/2 -

MEXB

04:00 - [2] Atlante vs CD Tapatio [9] - 1 -

CRCA

04:00 - [B-2] Puntarenas vs Herediano [A-1] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [6] CD Guabira vs Oriente Petrolero [5] - 1/4 -

MEXA

04:30 - [8] Puebla vs Chivas Guad. [9] +0 -

USB

05:00 - [B-2] San Diego Loyal vs New Mexico United [B-5] - 1/2 -

PARA

05:30 - [4] Libertad vs 12 de Octubre [12] - 1 3/4 -

URUA

05:30 - [5] CA Penarol vs Plaza Colonia [12] - 1 1/4 -

COLA

05:35 - [18] Deportivo Cali vs America Cali [7] +1/4 -

ECUA

06:00 - [5] Emelec vs Orense SC [9] - 1/2 -

CHIA

06:15 - [9] Everton CD vs Cobresal [4] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [10] Patronato Parana vs River Plate [3] +3/4 -

BLVA

06:30 - [11] Jorge Wilstermann vs Blooming [10] - 3/4 -

COLA

07:40 - [11] Atl. Bucaramanga vs Junior Barranquilla [8] +1/4 -

VENA

09:55 - [7] Puerto Cabello vs Dep.Tachira [6] +1/4 -

ASI17VL

20:00 Hoãn [J-1] Uzbekistan U17 vs Sri Lanka U17 [J-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10