LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Yokohama SCC vs Kagoshima [3] +3/4 -

NHATJFL

11:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako [16] - 1 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Kagura Shimane [13] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs FC Osaka [1] +1/4 -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] - 1 1/2 -

NHATW

11:00 - [11] Ehime FC Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1 -

HQB

11:30 - [3] Anyang vs Bucheon 1995 [4] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [2] Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATA

12:00 - [18] Jubilo Iwata vs Kashima Antlers [4] +1/2 -

NHATA

12:00 - [13] Vissel Kobe vs Sanf Hiroshima [3] +0 -

NHATA

12:00 - [1] Yokohama FM vs Gamba Osaka [15] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Avispa Fukuoka [14] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [16] Kyoto Sanga vs Nagoya Grampus [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Vegalta Sendai [7] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Thespa Kusatsu [20] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [12] Blaublitz Akita vs JEF United Chiba [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Tokushima Vortis [8] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [18] Sagamihara vs FC Imabari [5] +1/2 -

NHATW

12:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

HQA

12:00 - [3] Pohang Steelers vs Jeju Utd [5] +0 -

NHATJFL

12:30 - [12] TIAMO Hirakata vs Veertien Mie [7] -

AUSA

13:00 - [9] Brisbane Roar vs Macarthur FC [4] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [9] Urawa Red vs Sagan Tosu [11] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [6] FC Tokyo vs Shonan Bellmare [12] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [7] Kashiwa Reysol vs Cerezo Osaka [5] +1/4 -

HQB

14:00 - [11] Jeonnam Dragons vs Seoul E-Land [7] +0 -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 -

EUW19VL

15:00 - [14-1] Séc U19 Nữ vs Andorra U19 Nữ [14-3] -

GHW

15:00 - [64] Pháp U23 Nữ vs Phần Lan U23 Nữ [117] -

CZEU19

15:00 - [16] Pribram U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

NHATB

15:00 - [22] Grulla Morioka vs Tokyo Verdy [9] +1/4 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs Dukla Praha [13] +0 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs Varnsdorf [4] - 1/4 -

CZEU19

15:30 - [14] MFk Karvina U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

AUSA

15:45 - [6] Sydney FC vs Melb. Victory [7] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Jihlava U19 [4] -

HQB

16:30 - [8] GimPo Citizen vs Daejeon Hana Citizen [2] +1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Balestier Kh. [7] -

SINA

16:30 - [6] Hougang Utd vs Tampines Rovers [3] -

EUW19VL

17:00 - [9-3] Latvia U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ [9-4] -

EUW19VL

17:00 - [1-2] Phần Lan U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ [1-4] -

EUW19VL

17:00 - [4-1] Đan Mạch U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ [4-3] -

ANHU23

17:00 - [1-14] Tottenham U21 vs Arsenal U21 [1-1] +3/4 -

BDNB

17:00 - [8] Leixoes vs Porto B [9] +0 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Fakel U21 [B-8] -

KAZA

17:00 - [2] Aktobe vs Caspiy Aktau [9] -

LATA

17:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Riga FC [2] +2 -

LITA

17:00 - [9] Dziugas FC vs Siauliai [7] +1/2 -

UKRA

17:00 - [7] Vorskla vs Chernomorets [15] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [7] Ehime FC vs Nagano Parceiro [8] - 1/4 -

HQA

17:00 - [6] Gangwon vs Incheon Utd [4] - 1/4 -

HKGC

17:00 - [8] Southern District vs Hồng Kông U23 [3] -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs Phú Thọ [9] - 1 1/2 -

ITA3

17:30 - [C-10] Monterosi FC vs Turris Neapolis [C-9] - 1/4 -

CZEU19

17:30 - [6] Zlin U19 vs Pardubice U19 [8] -

TNKB

17:30 - [4] Keciorengucu vs Boluspor [5] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [8] Bodrumspor SK vs Sakaryaspor [10] - 3/4 -

EU17VL

18:00 - [8-3] Hy Lạp U17 vs Kosovo U17 [8-4] -

ANHU23

18:00 - [2-2] Southampton U21 vs Aston Villa U21 [2-8] - 1/4 -

DUB

18:00 - [1] Darmstadt vs Fort.Dusseldorf [7] - 1/4 -

DUB

18:00 - [14] Ein.Braunschweig vs St. Pauli [15] +0 -

DUB

18:00 - [9] Hansa Rostock vs Paderborn 07 [6] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs Tennis Borussia B. [17] - 2 -

DUC4DB

18:00 - [1] RW Erfurt vs Hertha Berlin II [11] - 1/4 -

NGA

18:00 - [13] Fakel vs Zenit [1] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [11] FK Slutsk vs Bate Borisov [3] +3/4 -

FIN3

18:00 - [A-3] JIPPO vs Lahden Reipas [A-2] +0 -

CZEU19

18:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 [9] -

CZEU19

18:00 - [13] Dukla Praha U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs GAIS [Sodra-5] +1 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Lunds BK [Sodra-2] - 1/2 -

DENB

18:00 - [6] Sonderjyske vs Hobro I.K. [11] - 1 1/4 -

THA

18:00 - [9] Sukhothai vs Ratchaburi [3] +1/2 -

VNA

18:00 - [12] Nam Định vs Bình Định [3] +0 -

VNB

18:00 - [8] Cần Thơ vs Phù Đổng [12] -

GHW

18:30 - [5] Australia Nữ vs Nam Phi Nữ [146] -

SCOA

18:30 - [6] St. Johnstone vs Celtic [1] +2 -

ESTA

18:30 - [9] TJK Legion vs Levadia T. [2] +2 1/4 -

GEOA

18:30 - [6] Saburtalo vs Gagra Tbilisi [8] - 1 -

TNKA

18:30 - [18] Istanbulspor AS vs Ankaragucu [16] +1/4 -

TQA

18:30 - [7] Henan Songshan vs Hebei CFFC [18] - 3 -

THA

18:30 - [13] Prachuap FC vs Police Tero FC [8] +0 -

BDNB

18:45 - [14] UD Oliveirense vs Benfica B [3] +1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-11] Man Utd U21 vs Brighton U21 [1-8] -

ANHU23

19:00 - [1-3] Man City U21 vs Blackburn U21 [1-10] -

TBNA

19:00 - [14] Almeria vs Rayo Vallecano [8] +1/4 -

ITB

19:00 - [19] Venezia vs Bari [5] - 1/4 -

ITB

19:00 - [11] Pisa vs Parma [6] +0 -

ITB

19:00 - [9] Ascoli vs Modena [12] - 1/4 -

ITB

19:00 - [4] Brescia vs Cittadella [13] - 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Ternana vs Palermo [16] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Zwickau vs Wehen [3] +3/4 -

DUC3

19:00 - [6] Munchen 1860 vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC3

19:00 - [19] Meppen vs SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Erzgebirge Aue [18] +0 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs Saarbrucken [2] +0 -

DUC3

19:00 - [1] Elversberg vs Duisburg [11] - 1 -

DUC4B

19:00 - [11] Wer.Bremen II vs Hamburger II [4] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs TSV Aubstadt [6] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Heimstetten vs Nurnberg II [3] +1 -

DUC4BA

19:00 - [8] Wacker Burghausen vs Hankofen-Hailing [16] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [1] Unterhaching vs DJK Vilzing [10] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [2] E.Cottbus vs Lok.Leipzig [8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Stuttgart II [10] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] SGV Freiberg vs Bahlinger [12] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Barockstadt FL vs Hoffenheim II [6] +0 -

DUC4N

19:00 - [8] FSV Frankfurt vs Ein.Trier [17] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Oberhausen [8] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Schalke 04 II [9] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [10] Wiedenbruck vs FC Koln II [14] +0 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs Kaan-Marienborn [6] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [16] FC Bocholt vs SV Straelen [18] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Makedonija [8] -

KAZA

19:00 - [6] FK Aksu vs Tobol Kostanay [3] +1/2 -

LATA

19:00 - [6] Tukums/Salaspils vs Supernova Riga [9] -

MDVA

19:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Dacia Buiucani [7] -

FINA

19:00 - [12] HIFK vs IFK Mariehamn [9] +1 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-1] KaPa vs FC Kiffen [A-4] - 3/4 -

RMNA

19:00 - [13] Universitaea Cluj vs Hermannstadt [5] - 1/4 -

DENB

19:00 - [8] Hillerod vs Vendsyssel FF [4] +1/2 -

TQA

19:00 - [13] Cangzhou Mighty Lions vs Guangzhou City [17] - 1 1/4 -

TQA

19:00 - [9] Tianjin Tigers vs Wuhan Three T. [1] +3/4 -

THA

19:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs BG Pathum United [5] +3/4 -

UZBA

19:00 - [13] Kokand-1912 vs Lok. Tashkent [12] - 1/4 -

SAG

19:07 - [A-2] Paraguay U19 vs Venezuela U19 [A-3] -

MASL

19:15 - [4] Negeri Sembilan vs Kedah FA [8] - 1/2 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Thanh Hóa [7] - 1/4 -

EUW19VL

19:30 - [3-3] Hungary U19 Nữ vs Serbia U19 Nữ [3-1] -

EUW19VL

19:30 - [3-2] Italia U19 Nữ vs Wales U19 Nữ [3-4] -

EUW19VL

19:30 - [11-2] Moldova U19 Nữ vs Estonia U19 Nữ [11-3] -

EUW19VL

19:30 - [9-1] Romania U19 Nữ vs Albania U19 Nữ [9-2] -

ITA3

19:30 - [C-7] Juve Stabia vs AZ Picerno [C-15] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-16] Fidelis Andria vs Catanzaro [C-1] +1 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-5] SS Monopoli vs Viterbese Calcio [C-19] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-6] Giugliano vs Virtus Francavilla [C-13] +0 -

AUTB

19:30 - [12] Liefering vs Floridsdorfer AC [5] +1/4 -

EUW19VL

19:45 - [7-3] Bỉ U19 Nữ vs Malta U19 Nữ [7-4] -

ANHU23

20:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Wolves U21 [1-9] -

ITAA

20:00 - [15] Sassuolo vs Inter Milan [5] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [14] Rehden vs Weiche Flensburg [6] +3/4 -

PHB

20:00 - [2] Bordeaux vs Metz [8] - 1/4 -

ALBA

20:00 - [8] Kukesi vs Bylis Ballsh [9] -

ALBA

20:00 - [6] Kastrioti Kruje vs Teuta Durres [10] -

AZEA

20:00 - [8] Səbail FK vs Sumqayit [10] +0 -

POLA

20:00 - [11] Slask Wroclaw vs Gornik Zabrze [12] +0 -

POLB

20:00 - [7] Katowice vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [7] Torpedo Zhodino vs Gomel [8] - 1/2 -

BIHA

20:00 - [11] Leotar Trebinje vs FK Sloga Doboj [9] -

BIHA

20:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg [2] -

MLTA

20:00 - [10] Marsaxlok vs Santa Lucia FC [12] -

MLTA

20:00 - [8] Valletta vs Hamrun Spartans [1] -

FINB

20:00 - [1] KTP Kotka vs TPS Turku [2] +1/4 -

FINB

20:00 - [11] PEPO vs PIF Parainen [12] - 1 -

FINB

20:00 - [8] SJK Akatemia vs PK-35 [10] - 1/2 -

FINB

20:00 - [3] Jaro vs EIF Ekenas [5] - 1 1/2 -

FINB

20:00 - [4] Gnistan vs MP Mikkeli [6] +0 -

FINB

20:00 - [7] KPV Kokkola vs JaPS [9] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [B-2] Honka 2 vs Klubi 04 Helsinki [B-8] - 1/2 -

SRBA

20:00 - [12] Mladost Lucani vs FK Napredak [10] +0 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs Domzale [6] +1/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Sirius [11] +0 -

TDB

20:00 - [9] Vasteras vs Norrby [15] - 1/4 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Trelleborgs [4] - 1/4 -

TDB

20:00 - [3] Osters vs Landskrona [6] - 1 -

UZBA

20:00 - [4] FK AGMK vs Qyzylqum [5] - 3/4 -

OMAA

20:10 - [9] Mussanah Club vs Al Ittihad (OMA) [12] -

UAEA

20:15 - [11] Khorfakkan vs Bataeh SC [9] -

UAEA

20:15 - [3] Al Wasl vs Al Dhafra [13] -

OMAA

20:20 - [11] Al Nasr (OMA) vs Rustaq Club [2] -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Wolfsburg [7] +0 -

DUA

20:30 - [17] Bochum vs Ein.Frankfurt [4] +1/2 -

DUA

20:30 - [12] B.Leverkusen vs Schalke 04 [18] - 1 1/2 -

DUA

20:30 - [10] Mainz vs Leipzig [3] +1/4 -

NGA

20:30 - [5] CSKA Moscow vs Din. Moscow [4] - 1/2 -

ESTA

20:30 - [8] Tallinna Kalev vs Trans Narva [7] -

FIN3

20:30 - [C-1] Jyvaskyla JK vs JS Hercules [C-3] - 1 3/4 -

NPA

20:30 - [11] TS Galaxy vs Moroka Swallows [13] -

EU17VL

21:00 - [8-1] Italia U17 vs Phần Lan U17 [8-2] -

AFCFS

21:00 - [A-1] Thái Lan Futsal vs Uzbekistan Futsal [B-1] -

ANHA

21:00 - [14] Bournemouth vs Leicester City [13] +1/4 -

ANHA

21:00 - [8] Chelsea vs Wolves [20] - 1 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Southampton [19] - 2 1/2 -

ANHA

21:00 - [3] Newcastle vs Brentford [10] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [8] Swansea City vs Sunderland [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Blackpool vs Watford [4] +1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Birmingham vs Bristol City [18] +0 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Rotherham Utd [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [11] Coventry vs Burnley [1] +1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs Middlesbrough [14] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs Preston North End [9] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [17] Stoke City vs Sheffield Utd [2] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] West Brom vs Luton Town [10] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [22] Wigan vs Cardiff City [19] +0 -

ANHL1

21:00 - [9] Lincoln vs Charlton Athletic [14] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Shrewsbury vs Milton Keynes Dons [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [4] Peterborough Utd vs Burton Albion [22] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Cambridge Utd [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Morecambe vs Ipswich [2] +1 1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Bolton [5] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [6] Barnsley vs Exeter City [11] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Derby County vs Port Vale [10] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [13] Oxford Utd vs Wycombe [12] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Accrington [19] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Portsmouth vs Fleetwood Town [17] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Cheltenham [18] - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Hartlepool vs Carlisle [6] +0 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Rochdale [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Barrow vs Mansfield [7] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Gillingham [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Tranmere Rovers [12] +0 -

ANHL2

21:00 - [5] Bradford City vs Stockport [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Harrogate Town [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Doncaster Rovers vs Leyton Orient [1] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Crawley Town [19] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Salford City [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Swindon [8] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Walsall vs Wimbledon [13] - 1/2 -

DUC4B

21:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Havelse [13] - 1/2 -

DUC4N

21:00 - [18] Koblenz vs Wormatia Worms [16] +0 -

SCOA

21:00 - [8] Hibernian vs Motherwell [9] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] Livingston vs Ross County [10] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs St. Mirren [7] - 1 3/4 -

SCOB

21:00 - [2] Greenock Morton vs Hamilton [10] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Dundee [3] +1/2 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Cove Rangers [8] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [1] Ayr Utd vs Queen's Park [4] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [6] Airdrieonians vs Queen of South [7] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Montrose [4] +1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Dunfermline [1] +1/2 -

SCO2

21:00 - [3] Edinburgh City vs Kelty Hearts [8] +0 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Falkirk [2] +1 -

NIRA

21:00 - [6] Coleraine vs Linfield [5] +1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Dungannon Swi. [11] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [9] Ballymena Utd vs Portadown FC [12] - 3/4 -

BIA

21:00 - [1] Genk vs Kortrijk [17] - 1 1/2 -

BIB

21:00 - [6] Deinze vs Lommel [7] +0 -

GREA

21:00 - [7] Panetolikos vs Volos NFC [5] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [12] IA Akranes vs Fram Rey. [8] +1/4 -

ICEA

21:00 - [3] KA Akureyri vs Breidablik [1] -

ICEA

21:00 - [5] KR Reykjavik vs Valur Rey. [4] -

NORB

21:00 - [9] Mjondalen vs Brann [1] +1 3/4 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Jablonec [14] +1/4 -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Teplice [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [11] Brno vs Sparta Praha [3] +1/2 -

CZEB

21:00 - [5] MFk Karvina vs Opava [11] - 1/2 -

TNKA

21:00 - [11] Antalyaspor vs Konyaspor [4] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-13] Sylvia vs Umea [Norra-11] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Forward vs Sollentuna FK [Norra-8] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Tvaakers IF [Sodra-10] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] Torns IF vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Taby IS vs Motala AIF [Norra-3] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Lindome GIF [Sodra-11] - 1 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] IFK Malmo vs Ljungskile SK [Sodra-6] +3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/2 -

JORA

21:00 - [8] Al Salt vs Jazeera Amman [12] -

UZBA

21:00 - [6] Olympic FK vs Neftchi [9] - 1/4 -

INDA

21:00 - [9] Bengaluru vs NorthEast United [11] - 1 -

BRB

21:00 - [14] Chapecoense vs Operario/PR [19] - 3/4 -

URUA

21:00 - [11] CA Rentistas vs CA River Plate (URU) [8] +3/4 -

ALGA

21:00 - [1] CS Constantine vs MC Alger [5] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [11] MC El Bayadh vs HB Chelghoum Laid [16] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [3] USM Khenchela vs MC Oran [9] - 1/2 -

SAG

21:15 - [B-2] Ecuador U19 vs Argentina U19 [B-3] -

TBNA

21:15 - [5] Atletico Madrid vs Girona [13] - 1 1/4 -

TBNB

21:15 - [18] SD Ponferradina vs Granada [8] +1/4 -

ITB

21:15 - [1] Frosinone vs SPAL 1907 [14] - 1 -

ITB

21:15 - [2] Reggina vs Cosenza [17] - 3/4 -

BDNA

21:30 - [14] Santa Clara vs Sporting Lisbon [4] +1 1/4 -

BDNB

21:30 - [5] Vilafranquense vs Penafiel [11] - 1/4 -

HLA

21:30 - [18] Volendam vs Ajax [2] +2 1/2 -

BULA

21:30 - [5] Slavia Sofia vs Septemvri Sofia [12] - 1 -

KUWA

21:55 - [3] Kazma vs Al Kuwait [1] -

EUW17VL

22:00 - [13-3] Lithuania U17 Nữ vs Kazakhstan U17 Nữ [13-2] -

EUW19VL

22:00 - [4-2] Anh U19 Nữ vs Slovakia U19 Nữ [4-4] -

ANHU23

22:00 - [1-13] West Ham U21 vs Chelsea U21 [1-4] -

TBN3

22:00 - [A1-12] San Fernando vs Linense [A1-15] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Castellon vs La Nucia [A2-16] - 3/4 -

PHA

22:00 - [4] Marseille vs Ajaccio [18] - 1 -

BIHA

22:00 - [5] Sarajevo vs Borac Banja Luka [3] -

BIHA

22:00 - [4] Zeljeznicar vs Zrinjski [1] -

HUNA

22:00 - [2] Kisvarda FC vs Vasas Budapest [11] - 3/4 -

ISRA

22:00 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Maccabi Netanya [8] +3/4 -

MDVA

22:00 - [2] Petrocub vs Milsami [6] -

SRBA

22:00 - [9] FK Kolubara vs Novi Sad [15] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Stockholm Intl [Norra-14] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau [8] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs Hartberg [12] - 1 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

MLTA

22:15 - [5] Floriana vs Mosta [6] -

MLTA

22:15 - [7] Gudja United vs Birkirkara [4] -

ITA3

22:30 - [C-8] Latina vs Taranto [C-18] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-17] Potenza SC vs Pescara [C-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-11] Gelbison vs Foggia [C-14] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-4] Audace Cerignola vs Messina [C-20] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] Crotone vs Avellino [C-12] - 3/4 -

AZEA

22:30 - [3] Neftchi Baku vs Turan Tovuz [6] - 1 1/2 -

POLA

22:30 - [2] Legia Wars. vs Warta Poznan [9] -

POLB

22:30 - [8] Podbeskidzie vs Gornik Leczna [13] - 1/4 -

BLRA

22:30 - [15] Vitebsk vs Dinamo Minsk [4] +3/4 -

SLOA

22:30 - [5] Maribor vs Koper [4] - 1/4 -

EUW19VL

22:45 - [7-1] Na Uy U19 Nữ vs B.D.Nha U19 Nữ [7-2] -

ITAA

22:59 - [2] AC Milan vs Juventus [3] - 1/4 -

NGA

22:59 - [9] FK Sochi vs Lok. Moscow [14] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [4] Hapoel Jerusalem vs Bnei Sakhnin [7] - 1/4 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Haugesund [10] - 3/4 -

FINA

22:59 - [6] VPS Vaasa vs AC Oulu [5] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Skalica vs Zlate Moravce [10] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs Liptovsky Mikulas [12] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [7] Dukla BB vs Spartak Trnava [3] +3/4 -

CYPA

22:59 - [8] Nea Salamina vs Doxa Katokopia [12] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [1] Pafos FC vs EN Paralimni [11] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [1] Eyupspor vs Manisa FK [7] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [6] Samsunspor vs Genclerbirligi [18] - 1 -

TSA

22:59 - [7] Grasshoppers vs Sion [8] +1/4 -

TSB

22:59 - [2] Stade L. Ouchy vs Lausanne Sports [4] +1/2 -

TSB

22:59 - [1] Wil 1900 vs Yverdon [3] - 1/4 -

UAEA

22:59 - [1] Al Wahda(UAE) vs Al Nasr (UAE) [12] -

ARGA

22:59 - [17] Barracas Central vs Sarmiento Junin [21] +0 -

BIA

23:15 - [16] Zulte-Waregem vs OH Leuven [7] +0 -

BIA

23:15 - [18] RFC Seraing vs Oostende [14] +0 -

OMAA

23:15 - [4] Al Suwaiq vs Al Bashaer (OMA) [14] -

GHW

23:30 - [37] Ecuador Nữ vs Panama Nữ [15] -

ANHA

23:30 - [7] Brighton vs Tottenham [4] +0 -

TBNA

23:30 - [18] Sevilla vs Athletic Bilbao [4] +1/4 -

TBNB

23:30 - [10] Huesca vs Lugo [20] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [2] Las Palmas vs Ibiza-Eivissa [22] - 3/4 -

DUA

23:30 - [6] B.Dortmund vs Bayern Munich [1] +3/4 -

ESTA

23:30 - [6] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [4] -

GREA

23:30 - [14] Ionikos vs Lamia FC [11] - 1/4 -

ISRA

23:30 - [5] Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem [11] - 1/4 -

HLA

23:45 - [6] Sparta Rotterdam vs Emmen [16] - 1/4 -

AFCFS

00:00 - [C-1] Iran Futsal vs Nhật Bản Futsal [D-1] -

TBN3

00:00 - [A1-7] S.S. Reyes vs Alcorcon [A1-2] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-12] Cornella vs Alcoyano [A2-6] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-6] Racing Ferrol vs Talavera [A1-19] - 1 -

TBN3

00:00 - [A2-10] Numancia vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/2 -

PHB

00:00 - [9] Pau FC vs Rodez [18] - 1/4 -

PHB

00:00 - [13] Quevilly vs Nimes [16] - 1/4 -

PHB

00:00 - [12] Paris FC vs Valenciennes [6] - 1/2 -

PHB

00:00 - [5] Caen vs Niort [20] - 3/4 -

PHB

00:00 - [4] Grenoble vs Stade Lavallois [10] +0 -

PHB

00:00 - [11] Guingamp vs Annecy FC [15] - 1/2 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs SC Bastia [14] - 1/2 -

PHB

00:00 - [7] Amiens vs Dijon [17] - 1/4 -

SCOA

00:00 - [12] Dundee Utd vs Aberdeen [3] +1/2 -

BDNA

00:00 - [7] Portimonense vs Porto [2] +1 1/4 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Rio Ave [10] - 2 -

BULA

00:00 - [6] Levski Sofia vs Botev Plovdiv [10] - 1 -

SRBA

00:00 - [5] FK Vojvodina vs Backa Topola [3] +0 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Mlada Boleslav [6] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [12] Giresunspor vs Besiktas [8] +3/4 -

DENA

00:00 - [3] Kobenhavn vs Nordsjaelland [1] - 1/4 -

CROA

00:05 - [2] Hajduk Split vs NK Varazdin [5] - 1 1/2 -

ISRA

00:15 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Maccabi Haifa [1] +1 1/2 -

KUWA

00:15 - [6] Al Quadisiya vs Salmiya [4] -

BLRA

00:30 - [1] Shakhter Soligo. vs FK Minsk [6] - 1 1/4 -

HUNA

00:30 - [10] Budapest Honved vs Mezokovesdi SE [9] - 1/4 -

JORA

00:30 - [1] Faisaly (JOR) vs Ramtha [9] -

EUW19VL

01:00 - [1-1] T.B.Nha U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ [1-3] -

SAG

01:00 - [A-1] Uruguay U19 vs Peru U19 [A-4] -

POLA

01:00 - [8] Cracovia Krakow vs Lechia GD [14] - 1/2 -

POLB

01:00 - [14] Resovia vs Ruch Chorzow [3] +1/4 -

BIB

01:00 - [3] RWD Molenbeek vs Beerschot-Wilrijk [1] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [22] Brown de Adrogue vs Almirante Brown [25] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [7] Estudiantes BsAs vs All Boys [5] - 1 -

ARGB

01:00 - [30] Agropecuario AAC vs Deportivo Moron [13] +1/2 -

ARGB

01:00 - [15] Chacarita Jrs vs Villa Dalmine [31] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [29] Atletico Rafaela vs Deportivo Riestra [11] +0 -

ARGB

01:00 - [14] San Martin SJ vs San Telmo [28] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [19] Quilmes vs Deportivo Maipu [20] +0 -

CHIA

01:00 - [6] Univ. Catolica(CHL) vs Nublense [2] - 1/4 -

ECUA

01:00 - [11] Cumbaya FC vs Catolica Quito [3] +1/2 -

NPA

01:00 - [5] Orlando Pirates vs Richards Bay [2] - 1/2 -

PERA

01:15 - [15] Academia Cantolao vs Cesar Vallejo [6] +1/4 -

DUB

01:30 - [2] Hamburger vs Kaiserslautern [4] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [3] Rapid Bucuresti vs Botosani [12] - 3/4 -

TSA

01:30 - [1] Young Boys vs St. Gallen [3] - 1 -

ITAA

01:45 - [11] Bologna vs Sampdoria [19] - 1/2 -

BIA

01:45 - [4] Club Brugge vs Westerlo [6] - 1 -

SAG

02:00 - [B-1] Colombia U19 vs Chile U19 [B-4] -

TBNA

02:00 - [15] Getafe vs Real Madrid [2] +1 1/4 -

TBNB

02:00 - [3] Burgos CF vs Alaves [1] +1/4 -

PHA

02:00 - [11] Stade Reims vs PSG [1] +1 1/2 -

HLA

02:00 - [9] NEC Nijmegen vs SBV Excelsior [14] - 1 -

ARGA

02:00 - [6] San Lorenzo vs Velez Sarsfield [26] - 1/4 -

BRB

02:00 - [3] Bahia/BA vs Brusque FC/SC [18] - 1 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs The Strongest [1] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs Nacional Potosi [4] - 1/2 -

COLA

02:00 - [20] Cortulua vs Once Caldas [10] +0 -

URUA

02:00 - [6] Danubio vs CA Fenix [7] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [18] Pacos Ferreira vs Vitoria Guimaraes [6] +1/4 -

BDNB

02:30 - [15] Uniao Torreense vs CD Estrela [4] - 1/2 -

BRB

02:30 - [9] Londrina/PR vs Gremio/RS [2] +1/2 -

CHIB

03:30 - [10] Temuco vs Deportes Recoleta [13] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [15] Macara vs 9 de Octubre [16] - 1/2 -

VENA

04:00 - [2] Metropolitano vs Zamora Barinas [1] - 1/4 -

COLB

04:05 - [3] Dep.Quindio vs Leones FC [1] -

COLB

04:05 - [8] Bogota FC vs Real Cartagena [4] -

COLB

04:05 - [2] Fortaleza vs Valledupar [9] -

COLB

04:05 - [15] Boca Juniors Cali vs Real Santander [12] -

COLB

04:05 - [13] Barranquilla vs Orsomarso [10] -

COLB

04:05 - [16] Cucuta vs Tigres(COL) [5] -

COLB

04:05 - [14] Atletico Huila vs Atletico [11] -

COLB

04:05 - [6] Boyaca Chico vs Llaneros FC [7] -

ARGA

04:15 - [22] Union Santa Fe vs Arsenal Sarandi [23] - 1/4 -

BRB

04:30 - [15] Tombense FC/MG vs CRB/AL [11] - 1/4 -

BRB

04:30 - [6] Ituano/SP vs Guarani/SP [10] - 1/4 -

BRB

04:30 - [4] Vasco DG/RJ vs Novorizontino/SP [16] - 3/4 -

GHW

05:00 - [2] Colombia Nữ vs Paraguay Nữ [85] -

BRAA

05:00 - [16] Cuiaba/MT vs Flamengo/RJ [5] +1/4 -

BRB

05:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Vila Nova/GO [13] - 1/4 -

URUA

05:30 - [2] Nacional(URU) vs Defensor SC [10] - 1 -

CHIA

06:00 - [11] U. Espanola vs O Higgins [7] +1/4 -

CHIB

06:00 - [9] San. Wanderers vs Cobreloa [2] -

ECUA

06:00 - [6] Dep.Cuenca vs Barcelona SC [8] +1/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Ch. Battery [A-12] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Oakland Roots [B-7] +1/4 -

ARGA

06:30 - [19] CA Platense vs Colon [25] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Loudoun United [A-11] - 2 1/4 -

BRAA

07:00 - [4] Corinthians/SP vs Athletico/PR [7] - 1/4 -

PERA

07:00 - [5] Melgar vs Ayacucho FC [16] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [5] Tigres UANL vs Necaxa [12] - 1 -

VENA

07:15 - [4] Carabobo vs Monagas [3] - 1/2 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs Phoenix Rising [B-10] - 3/4 -

COLA

08:00 - [6] Deportivo Pasto vs Deportes Tolima [14] +0 -

CRCA

08:00 - [A-2] Alajuelense vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

USB

08:30 - [B-8] El Paso Locomotive vs Orange County SC [B-13] - 3/4 -

AUSA

09:00 - [8] Wellington Phoenix vs Adelaide Utd [3] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-9] Las Vegas Lights vs Miami FC [A-6] +0 -

MEXA

09:15 - [7] Cruz Azul vs Club Leon [10] +0 -

USB

09:30 - [B-11] LA Galaxy II vs Atlanta United II [A-13] - 1 3/4 -

AUSA

13:30 Hoãn [5] Central Coast vs Newcastle Jets [10] +0 -

IDNA

16:00 Hoãn [2] Madura United FC vs PSIS Semarang [12] -

UKRA

19:00 Hoãn [16] FC Lviv vs Shakhtar Donetsk [2] -

IDNA

20:30 Hoãn [6] Persija Jakarta vs Borneo FC [1] -

NPA

20:30 Hoãn [14] Marumo Gallants FC vs Amazulu [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10