LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 07/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI17VL

11:00 - [G-4] N. Mariana U17 vs Trung Quốc U17 [G-2] -

GHU16

15:00 - [13] Phần Lan U16 vs Estonia U16 [29] -

NGAU21

15:00 - [A-7] Kryliya Sov. U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

ASI17VL

15:30 - [G-1] Australia U17 vs Campuchia U17 [G-3] -

VNB

15:30 - [11] Đăk Lăk vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] +1/4 -

AUSA

15:45 - [1] Melbourne City vs Western United [11] - 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [5-3] Ireland U19 Nữ vs Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] - 2 1/4 -

EUW19VL

16:00 - [8-1] Croatia U19 Nữ vs Montenegro U19 Nữ [8-2] - 1 1/2 -

ASI17VL

16:00 - [F-3] Đài Loan U17 vs Thái Lan U17 [F-2] -

ASI17VL

16:00 - [B-1] Malaysia U17 vs UAE U17 [B-3] -

ASI17VL

16:00 - [I-2] Lào U17 vs Hồng Kông U17 [I-4] -

GHU16

16:00 - [7] Pháp U16 vs Wales U16 [23] -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs ĐT Long An [6] - 1/4 -

EUW19VL

16:30 - [2-1] Hà Lan U19 Nữ vs T.N.Kỳ U19 Nữ [2-4] -

EUW17VL

17:00 - [4-4] Iceland U17 Nữ vs Thụy Sỹ U17 Nữ [4-1] -

ASI17VL

17:00 - [E-3] Singapore U17 vs Yemen U17 [E-1] -

NGAU21

17:00 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs Zenit U21 [A-1] -

NGAU21

17:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

17:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Khimki U21 [B-10] -

NGAU21

17:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Kuban U21 [B-6] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs BCM Bình Dương [8] - 1/2 -

VNB

17:00 - [10] Bình Phước vs CA Nhân Dân [1] +1 -

VNB

17:00 - [3] Quảng Nam vs Phố Hiến [4] - 1/4 -

EUW17VL

18:30 - [6-4] Ukraina U17 Nữ vs Anh U17 Nữ [6-1] -

NGAU21

18:30 - [B-3] Krasnodar U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

MASL

18:30 - [3] Sabah FA vs Penang FA [12] - 1 1/4 -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

EUW19VL

19:00 - [5-1] Pháp U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [5-2] - 1 3/4 -

ASI17VL

19:00 - [F-1] Việt Nam U17 vs Nepal U17 [F-4] -

SAGW

19:00 - [B-1] Uruguay U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ [B-2] -

NGAU21

19:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Ural U21 [A-5] -

NGAU21

19:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

UKRA

19:00 - [10] Veres Rivne vs Metalist Kharkiv [11] +0 -

THA

19:00 - [12] Lamphun Warrior vs Buriram Utd [1] +1 1/2 -

MASL

19:15 - [10] Melaka FA vs Terengganu [2] +1 1/4 -

MASL

19:15 - [9] Petaling Jaya City vs Selangor FA [5] +1/2 -

EUW19VL

20:00 - [2-2] Thụy Điển U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [2-3] - 1 3/4 -

ASI17VL

20:00 - [E-2] Bangladesh U17 vs Bhutan U17 [E-4] -

ASI17VL

20:00 - [C-3] Iraq U17 vs Bahrain U17 [C-4] -

ASI17VL

20:00 - [B-2] Indonesia U17 vs Palestine U17 [B-4] -

ASI17VL

20:00 - [J-1] Uzbekistan U17 vs Hàn Quốc U17 [J-2] -

ALBA

20:00 - [1] KF Tirana vs KF Laci [7] -

ALBA

20:00 - [3] Erzeni Shijak vs Egnatia Rrogozhine [5] -

BIHA

20:00 - [12] Igman Konjic vs Velez Mostar [6] +0 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Acre vs Hapoel Kfar Saba [5] +0 -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs HR Letzion [8] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Hapoel R. Gan [11] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [13] Bnei Yehuda vs Maccabi K.Jaffa [3] +0 -

ISRB

20:00 - [4] Ironi Tiberias vs Hapoel Afula [9] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Nof HaGalil vs H. Petah Tikva [7] +0 -

ISRB

20:00 - [15] AS Ashdod vs Kafr Qasim [14] +1/4 -

ISRB

20:00 - [1] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Umm Al Fahm [6] - 1/2 -

OMAA

20:00 - [13] Al Oruba (OMA) vs Al Nahda (OMA) [1] -

UAEA

20:15 - [14] Dubba Al Fujairah vs Al Ain [8] +1 1/2 -

UAEA

20:15 - [2] Al Shabab (UAE) vs Ittihad Kalba [7] - 3/4 -

EUW19VL

20:30 - [8-4] Azerbaijan U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-3] - 1/4 -

ASI17VL

20:30 - [A-2] Syria U17 vs Nhật Bản U17 [A-1] -

ASI17VL

20:30 - [I-3] Kyrgyzstan U17 vs Iran U17 [I-1] -

AZEA

20:30 - [5] Zire IK vs Samaxı FK [7] - 3/4 -

IRNA

20:30 - [2] Esteghlal Tehran vs Foolad Khozestan [10] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [10] Metallurg Bekabad vs Bunyodkor [8] +0 -

EUW17VL

21:00 - [4-2] Pháp U17 Nữ vs Italia U17 Nữ [4-3] -

EUW19VL

21:00 - [13-2] North Macedonia U19 Nữ vs Belarus U19 Nữ [13-1] +1 1/2 -

ASI17VL

21:00 - [H-3] Mông Cổ U17 vs Afghanistan U17 [H-2] -

GHW

21:00 - [95] Belarus Nữ vs Nga Nữ [14] -

UKRA

21:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Inhulets Petrove [14] - 3/4 -

IRNA

21:00 - [15] Malavan Bandar vs Sanat Naft [16] -

IRNA

21:00 - [13] Mes Kerman vs Havadar SC [11] -

JORA

21:00 - [7] Sahab vs Sareeh [11] - 1/4 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs East Bengal [8] - 3/4 -

ARGB

21:00 - [21] CA Mitre Salta vs Alvarado MDP [32] - 1/2 -

SAGW

21:25 - [A-1] Venezuela U20 Nữ vs Chile U20 Nữ [A-3] -

NGA

21:30 - [10] Ural S.r. vs Khimki [15] - 3/4 -

BULA

21:30 - [15] Hebar Pazardzhik vs Lok. Sofia [8] +1/2 -

IRNA

21:30 - [8] Mes Rafsanjan vs Tractor SC [7] -

MASL

21:30 - [7] Pahang vs Darul Takzim [1] +1 1/2 -

ALGA

21:30 - [11] NC Magra vs RC Arbaa [8] - 1/2 -

KUWA

21:55 - [7] Fahaheel vs Tadamon (KUW) [9] - 1/4 -

EUW17VL

22:00 - [8-1] Belarus U17 Nữ vs Luxembourg U17 Nữ [8-2] -

EUW17VL

22:00 - [6-2] Đan Mạch U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ [6-3] -

GEOA

22:00 - [3] Dila Gori vs Torpedo Kut. [5] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [9] Voluntari vs Mioveni [16] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [16] Radnik Surdulica vs FK Novi Pazar [6] +1/4 -

ASI17VL

22:15 - [D-4] Myanmar U17 vs Ấn Độ U17 [D-2] -

OMAA

22:15 - [3] Sohar Club (OMA) vs Sur Club [9] - 1 -

SVKA

22:30 - [4] Zelez. Podbrezova vs Ruzomberok [5] - 1/4 -

KSAA

22:30 - [9] Abha vs Al Nasr (KSA) [2] +1 1/4 -

IRNA

22:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Gol Gohar [3] +1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana [2] -

GHW

22:59 - [35] Séc Nữ vs Hungary Nữ [6] - 1 -

POLA

22:59 - [7] Stal Mielec vs Pogon Szczecin [4] +1/2 -

POLB

22:59 - [18] Sandecja vs Chojniczanka [15] +0 -

BLRA

22:59 - [13] Dinamo Brest vs Dnepr Mogilev [16] - 1 -

CROA

22:59 - [7] Lok. Zagreb vs Sibenik [9] - 3/4 -

HUNA

22:59 - [8] MOL Fehervar FC vs Zalaegerzseg [5] - 3/4 -

CZEB

22:59 - [8] Jihlava vs SK Prostejov [7] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [2] Apoel FC vs Karmiotissa Pol. [9] - 1 1/2 -

UAEA

22:59 - [5] Ajman vs Baniyas [10] - 1/4 -

UAEA

22:59 - [6] Al Jazira vs Al Sharjah [4] +0 -

AUTB

23:10 - [7] SKU Amstetten vs SV Lafnitz [8] +0 -

AUTB

23:10 - [14] Vorwarts Steyr vs St.Polten [1] +1/2 -

AUTB

23:10 - [15] Austria Wien II vs Grazer AK [4] +1/2 -

AUTB

23:10 - [16] Kapfenberg vs Rapid Wien II [13] +3/4 -

DUB

23:30 - [12] Jahn Regensburg vs Greuther Furth [10] +1/4 -

DUB

23:30 - [16] A.Bielefeld vs Karlsruher [13] +1/4 -

DENB

23:30 - [9] Fremad Amager vs Hvidovre IF [2] +3/4 -

DENB

23:30 - [10] Fredericia vs Nykobing [12] - 1 1/4 -

IRNA

23:30 - [4] Sepahan vs Persepolis [1] +0 -

ASI17VL

23:45 - [C-2] Oman U17 vs Qatar U17 [C-1] -

EUW17VL

00:00 - [8-4] Georgia U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ [8-3] -

GHW

00:00 - [48] Na Uy Nữ vs Brazil Nữ [1] +1/2 -

DUC3

00:00 - [12] Verl vs Vik.Koln [7] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Illertissen vs VfB Eichstatt [19] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [15] Buchbach vs Ansbach [10] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] V. Aschaffenburg vs TSV 1896 Rain [14] - 1 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [9] Augsburg II vs FC Pipinsried [18] - 1 -

DUC4BA

00:00 - [13] Schweinfurt vs Turkgucu-Ataspor [5] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [9] VSG Altglienicke vs Chemnitzer [3] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [3] TSG Balingen vs TSV Steinbach [2] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [4] Offenbach vs Astoria Walldorf [11] - 1 1/2 -

DUC4T

00:00 - [10] Fortuna Koln vs FC Duren [13] - 3/4 -

BDNB

00:00 - [16] Belenenses vs SC Farense [2] +1/2 -

BULA

00:00 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Beroe [11] - 1/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Tbilisi vs Dinamo Batumi [2] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [10] Gaziantep B.B vs Adana Demirspor [3] +1/4 -

TNKB

00:00 - [12] Adanaspor vs Bandirmaspor [8] +1/4 -

DENA

00:00 - [12] Lyngby vs Viborg [2] +1/2 -

DUC4DB

00:10 - [4] C. Leipzig vs CZ Jena [8] +1/4 -

KUWA

00:15 - [5] Al Jahra vs Al Nasr (KUW) [8] +0 -

DUC4B

00:30 - [8] TuS BW Lohne vs SSV Jeddeloh [4] +0 -

DUC4T

00:30 - [16] RW Ahlen vs Rodinghausen [8] +3/4 -

MLTA

00:30 - [2] Hibernians Paola vs Zebbug Rangers [12] -

TSB

00:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Bellinzona [6] - 1/2 -

JORA

00:30 - [2] Wehdat Amman vs Sheikh Hussein [3] -

NPA

00:30 - [3] SuperSport Utd vs Sekhukhune Utd [15] - 1/4 -

ASI17VL

01:00 - [A-3] Jordan U17 vs Turkmenistan U17 [A-4] -

HLA

01:00 - [15] Groningen vs RKC Waalwijk [10] - 1/4 -

HLB

01:00 - [10] Ajax U21 vs Helmond Sport [19] - 1/2 -

HLB

01:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs Telstar [14] - 1/4 -

HLB

01:00 - [16] Dordrecht 90 vs Zwolle [2] +1 -

HLB

01:00 - [7] AZ Alkmaar U21 vs NAC Breda [15] +0 -

HLB

01:00 - [20] Utrecht U21 vs Almere City [5] +1/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs MVV Maastricht [3] - 1/4 -

HLB

01:00 - [17] ADO Den Haag vs Eindhoven [4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Heracles Almelo vs De Graafschap [11] - 1/2 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs VVV Venlo [6] - 3/4 -

HLB

01:00 - [9] Willem II vs Den Bosch [13] - 1 1/2 -

BIB

01:00 - [9] Dender vs Beveren [2] +1/4 -

BIB

01:00 - [4] Anderlecht II vs Excelsior Virton [12] - 3/4 -

RMNA

01:00 - [11] Arges Pitesti vs Universitatea Craiova [4] +3/4 -

KSAA

01:00 - [13] Al Adalah vs Al Feiha [15] +0 -

KSAA

01:00 - [3] Al Ittihad (KSA) vs Al Fateh [8] - 1/2 -

HUNA

01:05 - [12] Ujpest vs Kecskemeti [3] - 1/2 -

TSB

01:15 - [5] Aarau vs Thun [7] - 1/4 -

ASI17VL

01:30 - [D-1] Arập Xêut U17 vs Kuwait U17 [D-3] -

GHW

01:30 - [7] T.B.Nha Nữ vs Thụy Điển Nữ [47] +1/4 -

GHW

01:30 - [31] Đức Nữ vs Pháp Nữ [82] - 1/4 -

ITB

01:30 - [4] Genoa vs Cagliari [8] - 3/4 -

DUA

01:30 - [11] Hoffenheim vs Wer.Bremen [9] - 1/2 -

POLA

01:30 - [13] Jagiellonia vs Wisla Plock [5] - 1/4 -

POLB

01:30 - [10] Wisla Krakow vs LKS Lodz [1] - 1/2 -

AUTB

01:30 - [10] Dornbirn vs Blau Weiss Linz [2] +1 1/2 -

SCOB

01:45 - [6] Inverness C.T. vs Partick Thistle [5] +1/4 -

NIRA

01:45 - [4] Cliftonville vs Crusaders Belfast [2] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [3] Glentoran vs Carrick Rangers [8] - 1 1/4 -

NIRA

01:45 - [10] Newry City vs Larne [1] +1 1/4 -

BIA

01:45 - [3] Antwerpen vs Sint Truiden [10] - 1/2 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Finn Harps [10] - 1 3/4 -

IREA

01:45 - [6] Bohemians vs Drogheda Utd [8] - 3/4 -

IREA

01:45 - [9] UC Dublin vs Sligo Rovers [5] +1/2 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs St. Patrick's [4] +0 -

IREB

01:45 - [9] Cobh Ramblers vs Longford Town [4] +1/2 -

IREB

01:45 - [2] Waterford Utd vs Treaty United [5] - 1 -

IREB

01:45 - [3] Galway vs Athlone [8] - 1 1/4 -

IREB

01:55 - [1] Cork City vs Wexford Youths [6] - 3/4 -

GHW

02:00 - [12] Anh Nữ vs Mỹ Nữ [11] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [6] QPR vs Reading [13] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [7] Osasuna vs Valencia [10] +0 -

TBNB

02:00 - [13] Sporting Gijon vs Villarreal B [12] - 3/4 -

PHA

02:00 - [8] Lyon vs Toulouse [12] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Bolivar [3] +1/2 -

URUA

02:00 - [3] Dep. Maldonado vs Cerro Largo [14] - 1/4 -

BDNA

02:15 - [16] Gil Vicente vs Estoril [12] - 1/4 -

PERA

03:30 - [7] UTC Cajamarca vs Cienciano [11] - 1/2 -

COLA

04:00 - [15] Envigado vs Patriotas [19] - 1/4 -

VENA

04:00 - [11] Caracas vs Estu.Merida [9] - 1/2 -

BRB

05:00 - [8] Criciuma/SC vs Nautico/PE [20] - 1 -

CHIA

05:00 - [12] Huachipato vs Coquimbo Unido [14] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [8] Mineros de Zac. vs Cancun FC [17] - 3/4 -

URUA

06:15 - [15] Sportivo Cerrito vs Albion FC (URU) [16] +1/4 -

VENA

06:15 - [8] Hermanos Colmenares vs Dep.Guaira [5] +1/4 -

ECUA

07:00 - [10] Delfin SC vs LDU Quito [4] +1/4 -

BRB

07:30 - [17] CSA/AL vs Sampaio Correa/MA [5] - 1/4 -

COLA

07:45 - [16] Jag de Cordoba vs La Equidad [13] +1/4 -

GHW

08:00 - [50] Costa Rica Nữ vs Philippines Nữ [88] - 3/4 -

NHATW

09:00 - [3] AS Harima Albion Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1 -

IDNA

16:00 Hoãn [14] Dewa United vs Arema Indonesia [9] -

GHU18

17:59 Hoãn [51] Thụy Sỹ U18 vs T.B.Nha U18 [2] -

IDNA

18:15 Hoãn [3] PSM Makassar vs TIRA-Persikabo [7] -

ALGA

20:00 Hoãn [9] ASO Chlef vs JS Kabylie [14] -

ALGA

20:00 Hoãn [1] CR Belouizdad vs US Biskra [13] -

IDNA

20:30 Hoãn [4] Persita Tangerang vs Bali United Pusam [5] -

CROA

00:00 Hoãn [6] Istra 1961 vs Dinamo Zagreb [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10