LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 10/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [A-7] Dalian Yifang vs Guangzhou Fuli [A-6] +1/4 -

TQA

14:30 - [A-5] Shenzhen FC vs Qingdao Huanghai [B-7] - 1 1/4 -

TQA

14:30 - [B-4] Hebei CFFC vs Sh. Shenhua [A-4] +1/4 -

TQA

14:30 - [A-3] Shandong Luneng vs Chongqing Lifan [B-3] - 3/4 -

TQA

14:30 - [B-8] Tianjin Teda vs Henan Jianye [A-8] +1/4 -

THA

18:00 - [5] Sukhothai vs Chiangrai Utd [2] +1/4 -

GHU19

19:00 - North Macedonia U19 vs Montenegro U19 +0 -

KSB

19:10 - [8] Al Dir'iya vs Arar FC [20] -

KSB

19:20 - [17] Al Bukiryah vs Al Kawkab [10] -

KSB

19:25 - [4] Al Jabalain vs Al Nojoom [19] -

DENC

19:30 - Aarhus Fremad vs Randers +1 3/4 -

CHIA

21:00 - [16] Colo Colo vs Antofagasta [4] - 1/4 -

KSB

21:30 - [11] Al Nahda (KSA) vs Jeddah Club [14] -

KSB

21:35 - [6] Hajer vs Al Khaleej(KSA) [13] -

DENC

22:00 - ASA Fodbold vs B93 Kobenhavn -

PERA

22:59 - [6] Binacional vs Academia Cantolao [16] - 1/4 -

PH3

00:00 - [13] Bourg Peronnas vs Red Star 93 [2] +0 -

PH3

00:00 - [1] SC Bastia vs Sete [11] - 3/4 -

POLB

00:00 - [12] Widzew Lodz vs GKS Belchatow [11] -

ECUA

00:15 - [7] Orense SC vs Dep.Cuenca [8] - 1/2 -

ANHFLT

00:30 - [S.B-2] Gillingham vs Arsenal U21 [S.B-1] +0 -

HLB

00:45 - [7] SBV Excelsior vs TOP Oss [17] - 1 -

ANHFLT

01:00 - [N.C-2] Crewe Alexandra vs Shrewsbury [N.C-1] +0 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-1] Cheltenham vs Norwich U21 [S.F-2] - 1/4 -

DENC

01:00 - VSK Aarhus vs AC Horsens +1 1/4 -

PERA

01:15 - [13] Universitario vs UTC Cajamarca [4] - 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [N.B-3] Rochdale vs Salford City [N.B-1] - 1/2 -

ANHFLT

02:00 - [N.H-3] Harrogate Town vs Hull City [N.H-1] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.H-1] Cambridge Utd vs Peterborough Utd [S.H-2] +0 -

ANHFLT

02:00 - [S.E-2] Forest Green vs Swindon [S.E-3] - 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [N.G-3] Barrow vs Accrington [N.G-1] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.B-3] Crawley Town vs Ipswich [S.B-4] +0 -

ANHFLT

02:00 - [S.H-3] Burton Albion vs Fulham U21 [S.H-4] - 1 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.G-2] Charlton Athletic vs Leyton Orient [S.G-1] - 1/2 -

ANHFLT

02:00 - [S.A-3] Colchester Utd vs Southend [S.A-4] - 1 -

ANHFLT

02:00 - [N.F-4] Doncaster Rovers vs Wolves U21 [N.F-2] - 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [N.H-4] Grimsby vs Leicester City U21 [N.H-2] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.F-3] Plymouth Argyle vs Newport [S.F-4] - 1 -

ANHFLT

02:00 - [S.A-2] Portsmouth vs West Ham U21 [S.A-1] - 1/2 -

ANHFLT

02:00 - [N.D-1] Port Vale vs Liverpool U21 [N.D-4] - 1 -

ANHFLT

02:00 - [N.E-4] Scunthorpe Utd vs Mansfield [N.E-3] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.D-3] Walsall vs Oxford Utd [S.D-1] +1/4 -

COLA

02:00 - [8] La Equidad vs Patriotas [17] - 3/4 -

ANHFLT

02:30 - [N.F-3] Bradford City vs Oldham [N.F-1] +0 -

SCOLC

02:30 - [H-5] Stenhousemuir vs Livingston [H-1] +2 1/2 -

ECUA

02:30 - [11] Tecnico Uni. vs Nacional Quito [15] - 1/4 -

ANHFLT

02:45 - [N.A-1] Fleetwood Town vs Sunderland [N.A-2] +0 -

SCOLC

02:45 - [B-5] Forfar Athletic vs Brora Rangers [B-4] - 3/4 -

SCOLC

02:45 - [C-1] St. Johnstone vs Dundee Utd [C-2] - 3/4 -

SCOLC

02:45 - [C-4] Kelty Hearts vs Peterhead [C-3] +3/4 -

SCOLC

02:45 - [A-4] East Fife vs Hearts [A-1] +1 1/2 -

SCOLC

02:45 - [B-2] Dundee vs Cove Rangers [B-3] - 3/4 -

SCOLC

02:45 - [G-5] Queen's Park vs Queen of South [G-2] +0 -

SCOLC

02:45 - [E-4] Clyde vs Kilmarnock [E-3] +3/4 -

SCOLC

02:45 - [A-2] Raith Rovers vs Inverness C.T. [A-3] - 1/4 -

SCOLC

02:45 - [E-5] Dumbarton vs Falkirk [E-2] +1 -

SCOLC

02:45 - [F-5] Albion Rovers vs Annan Athletic [F-1] +1/4 -

SCOLC

02:45 - [D-4] Stirling Albion vs Montrose [D-5] +1/4 -

SCOLC

02:45 - [D-3] Elgin City vs Ross County [D-1] +1 1/2 -

NIRA

02:45 - [9] Dungannon Swi. vs Cliftonville [4] +1 -

NIRA

02:45 - [8] Warrenpoint Town vs Larne [2] +1 -

NIRA

02:45 - [11] Carrick Rangers vs Portadown FC [10] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [7] Ballymena Utd vs Glenavon [6] +1/4 -

NIRA

02:45 - [3] Crusaders Belfast vs Coleraine [5] - 1/4 -

HLB

03:00 - [9] Telstar vs Go Ahead Eagles [10] +1/4 -

PERA

03:30 - [12] Dep. Municipal vs Cusco FC [8] +0 -

COLA

04:00 - [14] Inde.Medellin vs Atl. Bucaramanga [13] - 3/4 -

VENA

04:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Dep.Guaira [A-1] -

ECUA

04:45 - [13] Delfin SC vs Macara [6] - 1/4 -

BRB

05:00 - [9] CSA/AL vs Chapecoense [1] +0 -

PERA

06:00 - [1] Sporting Cristal vs Alianza Huanuco [14] - 1 1/2 -

MEXB

06:00 - [1] Celaya vs Morelia [4] - 1/4 -

COLA

06:05 - [18] Pereira vs Millonarios [10] +1/2 -

PARA

06:45 - [12] General Diaz vs Libertad [6] +1 1/4 -

PARA

06:45 - [11] River Plate (PAR) vs Guairena FC [8] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Barcelona SC vs Independiente JT [12] -

VENA

07:00 - [A-4] Yaracuyanos vs Dep.Lara [A-2] -

BRB

07:30 - [12] Confianca/SE vs Botafogo/SP [19] - 1/2 -

MEXB

08:05 - [14] Leones Negros UdeG vs Correcaminos [16] - 1/2 -

COLA

08:10 - [1] Santa Fe vs Deportes Tolima [2] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [13] Pumas Tabasco vs Tepatitlan FC [7] -

ANHFLT

02:00 Hoãn [S.G-3] Wimbledon vs Brighton U21 [S.G-4] -

ITA3

02:00 Hoãn [A-15] Livorno vs Giana Erminio [A-16] - 1/4 -

ITA3

03:30 Hoãn [B-6] Perugia vs Padova [B-1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1