LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Wuhan Zall [B-5] +1/4 -

NGB

15:30 - [9] SKA-Khabarovsk vs Neftekhimik Nizh [7] - 1/4 -

AUSQSL

16:15 - [12] Capalaba vs Eastern Suburbs [10] +1 -

AUSBPL

16:30 - [4] Toowong FC vs Centenary Stormers [9] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [13] Redlands Utd vs Gold Coast Utd [8] +1/4 -

NGB

17:00 - [15] Krasnodar B vs Krylya Sovetov [3] +1 1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [2] Gamba Osaka vs Vissel Kobe [12] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [5] FC Tokyo vs Consa. Sapporo [13] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Ventforet Kofu vs Mito Hollyhock [10] +0 -

NHATB

17:00 - [9] Montedio Yama. vs Omiya Ardija [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [2] Avispa Fukuoka vs Ryukyu [19] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [8] Kyoto Sanga vs Tokyo Verdy [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Tokushima Vortis vs Tochigi SC [12] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Ehime FC [21] - 1 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [14] Zweigen Kan. vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Okayama [13] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [17] Matsumoto Yama. vs JEF United Chiba [16] - 1/4 -

NHATC

17:00 - Kochi United SC vs FC Tokushima - 3/4 -

AUSBPL

17:30 - [6] Acacia Ridge vs Caboolture Sports [10] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [16] Shonan Bellmare vs Yokohama FM [7] +1 1/4 -

NHATB

17:30 - [11] Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-1] Cornella vs UE Olot [C1-11] - 1/2 -

NGB

18:00 - [6] Veles Moscow vs Alania Vla [5] +1/2 -

THA

18:00 - [8] Buriram Utd vs Rayong FC [16] - 2 -

ITA3

18:30 - [A-19] US Olbia vs Pergolettese [A-14] - 1/4 -

TQA

18:35 - [B-2] Beijing Guoan vs Shanghai SIPG [B-1] +0 -

NGB

19:00 - [18] Akron Togliatti vs Volgar Astrakhan [13] +1/2 -

NGB

19:00 - [8] Yenisey vs Tom Tomsk [21] - 3/4 -

NGB

19:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs Baltika [10] +1/2 -

DENC

19:30 - Ballerup Skovlunde vs Odense BK -

DENC

19:30 - Hedensted IF vs Fremad Amager +2 1/4 -

DENC

19:30 - Skive IK vs Sonderjyske +3/4 -

NGB

20:00 - [4] FK Orenburg vs Irtysh Omsk [19] - 1 3/4 -

NGB

20:00 - [1] Nizhny Nov vs Chertanovo [20] - 1 3/4 -

CZEB

20:00 - [14] Slavoj Vysehrad vs Taborsko [12] +0 -

ITA3

21:00 - [A-1] Pro Vercelli vs Pistoiese [A-18] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-9] Foggia vs Turris Neapolis [C-6] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-3] Carrarese vs AC Renate [A-2] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-11] SS Monopoli vs Viterbese Calcio [C-17] +0 -

ITA3

21:00 - [B-13] Legnano vs Matelica [B-9] +0 -

ITA3

21:00 - [A-10] Albinoleffe vs Alessandria [A-11] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-4] Modena vs Carpi [B-8] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-17] Piacenza vs Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-1] Ternana vs Virtus Francavilla [C-14] - 1 -

NGB

21:00 - [12] Chayka FK Pesch vs Dinamo Bryansk [16] - 3/4 -

GHQG

21:45 - Hy Lạp vs Síp - 1 1/2 -

GHQG

22:00 - Albania vs Kosovo +0 -

ITA3

22:30 - [B-5] Triestina vs Imolese Calcio [B-14] - 1/2 -

NGB

22:30 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Spartak Moscow B [11] - 1/4 -

DENC

22:30 - HB Koge vs Midtjylland +1 1/4 -

CAFVL

22:59 - [I-1] Senegal vs Guinea Bissau [I-3] - 2 1/4 -

CAFVL

22:59 - [E-2] Mauritania vs Burundi [E-3] - 1 -

CAFVL

22:59 - [G-3] Kenya vs Comoros [G-2] - 1/2 -

CAFVL

22:59 - [A-2] Guinea vs Chad [A-4] - 2 1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-7] UE Llagostera vs L'Hospitalet [C1-2] +0 -

NGB

22:59 - [2] Torpedo Moscow vs Fakel [17] - 3/4 -

POLB

22:59 - [3] Gornik Leczna vs GKS Jastrzebie [17] - 3/4 -

DENC

22:59 - AB Gladsaxe vs Aalborg BK +2 -

PERA

22:59 - [19] Atletico Grau vs Uni.San Martin [2] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-4] Catanzaro vs Teramo [C-3] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-13] Paganese vs Avellino [C-7] +0 -

ITA3

23:30 - [B-16] Ravenna vs Gubbio [B-18] - 1/4 -

FINA

23:30 - [13] KTP Kotka vs TPS Turku [11] +1/4 -

URUA

23:30 - [14] Danubio vs Boston River [16] - 1/4 -

GHQG

00:00 - San Marino vs Latvia +1 1/2 -

GHQG

00:00 - Montenegro vs Kazakhstan - 1/2 -

GHQG

00:00 - Lithuania vs Đảo Faroe - 1/4 -

GHQG

00:00 - Malta vs Liechtenstein - 1/2 -

GHQG

00:00 - Romania vs Belarus - 3/4 -

POLB

00:00 - [2] LKS Lodz vs Korona Kielce [8] - 1 -

CRCA

00:00 - [B-2] Cartagines vs Santos Guapiles [A-5] - 1 -

ECUA

00:15 - [9] SD Aucas vs Olmedo [10] - 3/4 -

GHQG

00:30 - Bulgaria vs Gibraltar - 2 1/2 -

ITA3

00:30 - [B-15] Pesaro vs Cesena [B-7] +0 -

GHQG

00:45 - T.N.Kỳ vs Croatia +0 -

TDC

01:00 - [6-1] Brommapojkarna vs Sirius [5-1] +2 -

DENC

01:00 - Nykobing vs Esbjerg FB +1/2 -

DENC

01:00 - Slagelse B&I vs Lyngby -

DENC

01:00 - Brabrand IF vs Vejle +1 3/4 -

GHQG

01:30 - Đan Mạch vs Thụy Điển - 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.D-2] Tranmere Rovers vs Wigan [N.D-3] - 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [N.G-2] Blackpool vs Leeds Utd U21 [N.G-4] - 1/2 -

ANHFLT

02:00 - [S.C-1] Milton Keynes Dons vs Southampton U21 [S.C-4] - 1 1/2 -

COLA

02:00 - [4] Deportivo Cali vs Envigado [12] - 1 1/4 -

GHQG

02:30 - Luxembourg vs Áo +1 1/4 -

ITA3

02:30 - [B-3] Alto Adige vs Mantova [B-12] - 3/4 -

ITA3

02:30 - [A-4] Lecco vs Novara [A-13] - 1/4 -

SCOLC

02:30 - [F-3] Stranraer vs Hamilton [F-4] +1 1/4 -

BRC

02:30 - Palmeiras/SP vs Ceara/CE [7] - 1/2 -

ECUA

02:30 - [14] Mushuc Runa vs LDU Quito [3] +1/4 -

URUA

02:30 - [10] CA Fenix vs CA Penarol [4] +1/2 -

GHQG

02:45 - Bỉ vs Thụy Sỹ - 1/4 -

GHQG

02:45 - Đức vs Séc - 1 -

GHQG

02:45 - Italia vs Estonia - 2 3/4 -

GHQG

02:45 - Hà Lan vs T.B.Nha +0 -

GHQG

02:45 - Ba Lan vs Ukraina +0 -

GHQG

02:45 - B.D.Nha vs Andorra - 4 1/2 -

GHQG

02:45 - Slovenia vs Azerbaijan - 1 -

ITA3

02:45 - [B-17] US Fermana vs Fano [B-19] +0 -

ITA3

02:45 - [C-15] Potenza SC vs Bari [C-2] +1/4 -

ITA3

02:45 - [B-11] Virtus Verona vs Feralpisalo [B-2] +0 -

SCOLC

02:45 - [G-1] St. Mirren vs Greenock Morton [G-3] - 1 -

SCOLC

02:45 - [H-4] Airdrieonians vs Edinburgh City [H-3] - 3/4 -

CAFVL

03:00 - [J-4] Libya vs Equatorial Guinea [J-2] - 1 -

GHQG

03:10 - Pháp vs Phần Lan - 2 1/4 -

PERA

03:30 - [17] Carlos Stein vs Cienciano [9] +1/4 -

COLA

04:00 - [16] Jag de Cordoba vs Junior Barranquilla [6] +1/2 -

VENA

04:00 - [A-5] Trujillanos vs Mineros Guayana [A-3] +0 -

CRCA

04:00 - [B-4] Limon vs Guadalupe FC [A-3] +0 -

CRCA

04:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Alajuelense [A-1] +1/2 -

BRA

04:45 - [11] Bahia/BA vs Fortaleza/CE [9] - 1/4 -

ECUA

04:45 - [5] Catolica Quito vs Guayaquil City [4] - 1 1/4 -

URUA

04:45 - [8] Dep. Maldonado vs Defensor SC [6] +1/4 -

BRC

05:00 - [24] Cuiaba/MT vs Gremio/RS +1/2 -

PARA

05:15 - [2] Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre [1] - 1 1/2 -

MEXB

06:00 - [10] Tlaxcala FC vs Dorados [12] - 1/4 -

COLA

06:05 - [19] Boyaca Chico vs Rionegro Aguilas [9] +0 -

ECUA

07:00 - [16] Liga de Portoviejo vs Emelec [1] +1/2 -

VENA

07:00 - [A-6] Puerto Cabello vs Estu.Merida [A-7] +0 -

CRCA

07:00 - [B-3] San Carlos vs Perez Zeledon [A-4] - 1 -

BRC

07:30 - [18] Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP - 1/2 -

BRC

07:30 - Internacional/RS vs America/MG [10] - 3/4 -

MEXB

08:05 - [5] Cancun FC vs Oaxaca [15] - 1 1/4 -

COLA

08:10 - [15] Alianza Petrolera vs Atl. Nacional [3] +1/2 -

MEXB

10:05 - [8] Tampico Madero vs CD Tapatio [9] -

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC vs Tanjong Pagar [8] -

CZEC

20:00 Hoãn Karlovy Vary vs Opava -

DENC

22:00 Hoãn Jammerbugt vs Holstebro BK -

GHQG

00:00 Hoãn Na Uy vs Israel - 1 -

TSB

01:00 Hoãn [6] Winterthur vs Chiasso [10] - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1